yes karibu mtazamaji wa msasa tv online mimi naitwa ali rajab kenya muda wa wananchi kutotoka ndani waongezwa kwa siku thlahi katika jitihada za kudhibiti maambukizi ya covid19 rais uhuru kenyatta ameongeza muda wa wananchi kutotoka ndani kuanzia saa tatu usiku hadi saa kmi alfajiri kwa siku t akihutubia taifa kutoka ikulu amesema baaziitaendelea kufungwa kwa siku hahii huku akiagiza wizara ya afya kukutana na wamiliki ili kupata muongozo sahihi wa kuzifungua aidha rais kenyatta ameongeza idadi ya watu wanaoweza kuhudhuria misiba na harusi kutoka 15 iliyopo awali hadi oj megahawa itafungwa saa b usiku baada ya saa moja usiku kuanzia kesho pia rais amezitaka wizara za michezo na afya kuandaa miongozo pamoja ili kurejesha shughuli za michezo nchini humo kama utakumbuka siku mbili zilizopita ndani ya taifa hilo kulikuwa na taarifa za madarasa ya shule binafsi kwa sasa yanatumiwa kufugia kuku kutokana na shule kufungwa mpaka mwezi januari 221 kenya imerekodi visa 33 a16 na, na vifo 564 huku idadi ya wagonjwa waliopona ikiwa ni 19296 hii ni msasa online usisahau kutembelea peji zetu za instagram facebook na twitter tunatumia msasa online lakini pia usisahau kusubscribe ili iliwa kwanza kupata kila habari ambayo nakujia kupitia hapa msasa online mimi naitwa ali rajab