yes karibu mtazamaji wa msasa tv online mimi naitwa ali rajab claus tv radio zafungwa kwa siku saba mamlaka ya mawasiliano tanzania tcra imeagiza Klaus tv na radio kusitisha matangazo yao kwa muda wa siku saba kuanzia kesho ya jumaa 28 agasti hadi septemba 322 kwa kosa la kukiuka kanuni za utangazaji na kanuni ndogo za utangazaji za uchaguzi pia mamlaka hiyo imevitaka Klaus tv na radio kuomba radhi siku nzima ya leo alhamis ya tarehe 27 agasti 22 kwa kosa hilo akizungumza na waandishi wa habari makamu mkuu wa mamlaka hiyo mkurugenzi mkuu wa tcra james kilaba amesema adhabu hiyo inatokana na kukiuka kanuni mbalimbali mbali za utangazaji na kanuni ndogo za wakati wa uchaguzi za mwaka 2015 kilaba amesema Klaus tv na radio walikiuka kanuni za utangazaji kwa kutangaza wagombea kupita bila kupingwa wakati wenye uwezo wa kutangaza ni tume ya taifa ya uchaguzi yani ne mnamo tarehe 26 agosti mwaka 220 kati ya saa 1 asubuhi hadi saa4 kupitia kipindi cha chacl 360 na breakfast ya Klaus fm walirusha takwimu ya wagombea ubunge waliopita bila kupingwa lakini wakijua taarifa hiyo haikuthibitishwa na nek na kukosa pia midhania amesema kilaba kutokana na ukiukwaji huo kilaba amesema kuanzia muda wa agizo hili saa nn mchana leo mpaka mwisho wa siku hii ya leo cloustv wanatakiwa kuahirisha matangazo yote na kutumia muda wote waliobaki kuomba radhi kwa watanzania wote kwa kukiuka kanuni za utangazaji kupitia kipindi chao cha clou 360 tcra imesitisha utoaji wa huduma ya utangazaji kwa loutv kuanzia kesho tarehe 28 agasti 2020 hadi septemba 3220 yaani hakuna kwenda hewani iwapo ltv itashindwa au itakaa au kukaidi uamuzi huu hatutakuwa na jinsi nyingine tutachukua hatua zingine za kisheria na kudhibiti amesema kalaba amesema maagizo hayo kwa kwacloutv yanafanyika pia kwa kwaclou radio kwa muda huo huo iwapo clouds radio itashindwa itakaa au kukaidi basi tcra itachukua hatua za kisheria kati yao amesema kalaba mkurugenzi huyu amesema kwa kipindi chote cha uchaguzi tuzingatie sheria hii kwa vyombo vyote vya habari na pia vile vya online pia kalaba ametumia fursa hiyo kutoa wito kwa watumiaji wa mitandao ya kijamii hususan makundi wanachama wa vyama vyote vya siasa kuzingatia matakwa ya sheria kuhusu maswala uchaguzi tunapohusisha mitandao ya mawasiliano hii ni msasa online usisahau kutembelea peji zetu za instagram facebook na twitter tunatumia msasa online lakini pia usisahau kusubscribe ili huo wa kwanza kupata kila habari ambayo inakujia kupitia hapa msasa online mimi naitwa ali rajab