kamilisha siku yako ya kipekee kwa kusikiliza taarifa za wasanii unaopenda na matukio mbalimbali mbali ya kiburudani kutokea afrika ya mashariki <coughs> bila kusahau msasa online ni sehemu pekee ya kukuleta pamoja na ngoma zilizo na uandishi wa kipekee na zinazosumbua kila kona ya mtaa karibu kwenye cnection vibes kipindi pekee kinachokufanya uenjoy kutokea hapa hapa msasa online nlive from daressalam tanzania sikiliza connection vibes ya msasa online live from daressalam tanzania taratibu watu ni ule ule siku kama ya leo tarehe kama ya leo ngoma kali zinasika vizuri kabisa kupitia uh, connection vibe ya msasa online oya wape taarifa wambia kwamba tayari mkali mwanait bwana rashidi mbegani yupo kwa heo, instagram andika rashidi, nasko, of course, po michongo ina kwa safi safi safi safi ile safi ile mbaya sasa ilikuambia kwamba msasa online pekee ambayo utapata habari za kiburudani leo nipo na taarifa kadhaa inayohusu habari za kiburudani kutokea upande wa tanzania na upande wa afrika mashariki inazungumzia mitaa kenya kenya mpaka mitaa ya uganda au sio eh? nipo na bwana yang lunya taarifa zake nazo hapa kuhusiana na masuala ya muziki wake session, michongo tet ni nini niko naye hapa niko na nedi mwamba toka mitaa ya zanziberi kule upande wa mwonekano wa muziki na msanii mwenyewe nipo na taarifa ambayo fime ambaye anafanya vizuri mpaka hivi sasa e, e, e. E, kingine nipo na mwanetu anaitwa ni watuo sema sema sema kama sema <laughs> niko na mwamba anaitwa anaitwaiunajua ujama eh. anawakilisha mitaa kenya kenya sasa atatuambia kwa upande wake je yeah. habari za korona na ishu za siasa masuala sana, ya sanaa kenya yako namna gani ntavuka boda mpaka mitaa hiyo eban wape taarifa msasa online ipokua hewa ya connection vibes tunakusanya yote ya kiburudani ucheki pia kwenye kaunti yetu ya instagram tunatumia kama msasa online au sio eh, mitaa facebook msasa online unaweza kutembelea kupitia kaunti yetu ya youtube tunatumia kama msasa online nlinyochungulia mule msasa online tv kwa ajili ya kupata eh, taarifa za kiburudani kingine ambacho fahamu ni kwamba eh, mitaa ya website yetu andika msasa <laughs> wana wazee ntarudi kidogo mara marabada ya kuvuta pumzi ii ni moja kati ya rekodi ambayo pia inafanya vizuri sana tangu imetoka mpaka visasa anaitoamauasama k an aushikaoikenye mauiaaadaaakama aaamu ankamanapiiaukaua mezuka auaaanaiina I'm talking to you, you molika techa chuchu You can dance, can dance, can dance, can dance with me, can dance, can dance, can dance with me Yeah Baby show me can you connect vibes run my Hey, hey, hauogsiyako amaimujuiyaueau The connection vibes. I e. am Sasa online. Live from Dar es Salaam, Tanzania. Hey, give Sasa, only she, Wake up, I wanna dance with you. Can dance, can dance. Can you dance? Can you dance? Can you dance? Oh, yeah. Oh, yeah. You're killing me. ch kutoka maeneo ya ch soundi ni mmoja kati ya produses ambao wamekuwa na mchango mkubwa sana wenye upande wa muziki wa bongo flave kutoka maeneo ya tanzania au sio lakini pia ujamaa tunaona amekuwa akitoa produses kibao kwa mfano mtu kama eh, tony ds ikatoka mitaa ya pale eh, tuch sound lakini pia mchikaji mwingine ambaye bado yuko pale anaitwa davi makodi ujamaa akatayarisha hi ngoma ya mauasamaan elvis amesimama kwenye upande wa direct 23 mwezi wa 9 mwaka 220 ngomi imetoka rasmi imefungua ukurasa wa ie wape taarifa wambia hyapan msasa nine tucheki kupitia akaunti yetu ya youtbenatumia ama msasain tv insgam msasa lin facebook msasa lin kwenyewebsit yetu niw msasanincausiwesasamasto tunaye kutoke ya tanzania taimu yake ndo hii hapo nilikuambia kwamba niko na young luya au sio niko na ned music niko na vosag <laughs> nipo na chokis mwingine ambaye naye leo anachonani vuta pumzi kidogo usikubali kupitwa na taarifa mbalimbali za burudani na wasanii zinazotrendi kutokea ndani kabisa ya kiwanda cha muziki wa bongo flevo bila kujali nani na nani ikafanya nini na nafasi iyokubwa sana kwenye maisha yake kwa sasa ila nikiwa kama msanii mwenzake mimi kabla ya kuandika nyimbo wanapenda sana amimi tuliingia katikalakini jumaa nakupenda sana nakusikilizasana kwasabau ilikuwa zinapigwa nyimbo zake na mara ya mwisho tulikuwa tumeongea oh, oh, oh, okay, okay, okay. na hii ni tim ya zinazogonga vicha vya habari hivi sasa kutokea anzania asante sana kwa wanetu ambao wa nafahamu vitu vizuri viko connection vibe ya msasa online ninaitwa rashidi mbegani tuko live kabisa maeneo ya dar daressalam tokea huku mpaka hapo lipo e, mitaa marekani na sehemu yoyote ambayo tunasikilizana sasa yangluyem ni ukaribishe ya kupitia hizi mastori ambayo tunazo kutokea upande wa tanzania tumeona mara kadhaa umekuwa ukiachia watu wanajuliza mpaka leo hii taget yako ni nini hasa hasabrah sahivi kikubwa kabisa kuhusu mimi ni project yangu ya session, na hii inahitaji iwe kubwa zaidi a kikubwa ni kuhamasisha kuangalia namna gani hatuwezi ya bongo na kuipeleka sasa hii game ya bongo kimataifa zaidi tuangalie kimataifa zaidi na unajua hivi mtu hata kama akuelewi lakini akikuona na rap kwa kiswahili kizuri kimenyooka flow na nini watu wengine huko nje wanapenda japo wasikii maneno lakini mziki wenyewe ni lugha tosha mziki hauna rugha maalum ni mziki unaweza wakaimba givais na kila mtu akapenda kwa hiyo sasa sasahizi kinachokuja ni kwamba tunachea naomba watu waispoti sana na wasanii wa rap pia na-ningependa waendelee na wenyee wa wafanye kama hivi navofanya mimi ilimadi nguzo ya rap isipotee okay lakini pia tunaona baadhi ya wasanii kutokea upande wa tanzania wakubwa kubwa mtu kama ay au sio mtu kama jomakini kwenye mchele kakupashavu hii inaashiria nini kwenye upande wa muziki wako lakini pia kwa mtu kama yaung lunya maisha yake binafsi hii na maana kubwa sana kwangu kwa sababu unajua watu ambao nilikuwa nawatazama kipindi naanza mziki au kabla sijaanza nimeanza sasa kufanya na naona wanapokea vizuri kiasi kwamba wananitafuta tufanye kazi kama brother broth alinipijia simu akaambenna ngoma yangu hapa nakutumia nahitaji verse yako bwana nilijisikia furaha ne ambayo sikuwai kujisikia tangia nimeanza kufanya mziki wangu wa kwa sababu ni mtu ambaye nilikuwa namuona kitambo tangia nasoma sina taa akili ya mziki ngoma yao ile leo unajua unajao nilivyonasimuya ananiambia na na verse kwenye ngoma yake ilikuwa ni kitu kikubwa sana kwangu kwa hiyo kikubwa ni kazi ambazo anazifanya kufanya kazi kwa bidii kujua thamani ya kitu nachokifanya kujua nataji kufika wapi na kuongeza juhudi zaidi kwenye kazi ndo Zina, zinafanya mpaka hivi watu wakubwa kama awo wananicheki ajili ya kolabo. na mii mwenyewe pia zingine nazifata kamabo ya Jio makini ni ambayo akunitafuta yeye mimi ndo nilimtafuta yeye nikamwambia kamba nna kazi mara kwanza aliniambia nitengeneze tena zaidi ya pili, tena zadiyap yau a waasfaaa abmavuka boda mpakamitaa kaskazininamleta mrembo anaitwa huyu ni moja kati ya warembo ambao wamekuwa wakipata mbalimbali kwenye akaunti zao zaa mara baada ya kuosti pisha zao watu wanauliza mapenzi vipi mahusiano vipi le mwanavii wamaeneo ya kenya kenya, kenya nazungumzia eh, hebu tuambie mrembo za mashabiki zina vipi mahusiano yako ya kimapenzi comments ambazo ni positive nazozipata kutoka kwa watu Aa, very positively. na kama pia ni criticism ambayo nanijenga naifanyia kazi unajua mtu pale ambapo anaweza akakwambiahapa ah, umekosea ukifanya hivi ndo unapatia hapo ndo unafata lakini pale ambapo mtu anakuja ku kwa kweli hiyo siangaliaji na wala sitilimanana sipimdawangu mimi sijawahi kupenda kuweka mahusiano yangu sijawahi na ni kitu ambacho natamani sana kikaee hata sasahiig so sioni inasaidia vipi kwa wale ambao wamewahi kufanya kwa sababu sijawahi sijaaiu lakini um, kiukweli o m ai na mambo menginena a nachagua na, na, na aianomarosaasante sana kwa kutusikiliza vizuri kupitia uh, show yetu kubwa kabisanazugumzia nedi tim yake ndeo hii hapa mwamba toka maeneo ya wapi wapizazibai eh, kule visiwani vya karafuu mwonekano wa msanii una nafasi gani kwenye mziki wake nedi tujibu hili swali maana wewe ukikuonaad eh, unang'aa kinoma ah, m- nekano una nafasi kubwa kwa sababu kama msanii mtu ambaye unashawishi watu una watu so mwonekano wako utafanana na hadhi yako pia nikiwa na maana mtu akija akizungumzia full package ya msanii ndo anazungumzia mambo mengi likiwemo pia mwonekano kwa hiyo mwonekano ni kitu cha pekee kwa msanii na ni kizuri pia ambacho kitapelekea hata shabiki yako kupenda kazi zako kupenda mwonekano wako kuvutiwa kuwa na wewe, so kuwana weweo kikubwa sana kwangu kuhakikisha kwamba nafasi ya full package, full ama package ya usanii wangu nakamilika pia nafunga ukurasa na ukura mwamba toka maeneo ya kenya comedian kenya ni moja kati ya nchi ambayo bado mpaka hivi sasa korona inasumbua e, ukihachana na masuala marekani uko ulaya na nini na kila kitu sasa bwana chipk tuambie kenya japokuwa korona hivyo inasumbua haijaisha tuzungumzie sanaa ya kenya na upande wa korona ishu inakuaje kwaje hivi sasa korona inae usanii sana kwa majina chipukizi hapa msanii mchekeshaji kutoka kenya korona inaae sana usanii kwa sababu korona ina kila kitu ushaona kwa sababu huu ni ugonjwa ambao umekuja na hatujui umekujaja kwa hivyo sisi kama wasanii inabidi tukae manyumbani na watu wetu wakae manyumbani kila mtu ameenda kukaa kwa kwake kwa sasa watu wakikuja wengi sana pale ndio koronana sana hakuna haja mtu wakuja kwenye usanii alikuwa amekuja kujifurahisha kisha arudi nyumbani kupelekwa hospitali hilo ndo kitu mh na kubwa sana ambayo inasumbua kwa hivyo sasa hivi kwa huu muda nafikiri mambo yote ya usanii ma mah manini nyinyi watu wa redio ndio mtabaki hapa mkipiga kelele sisi wengine tutakukaa nyumbani kama vile ndugu zangu wakenya walisema tutakaa nyumbani tulambe lolounajuakulambalolo ay kulamba lolo ni, ni kupitisha muda sijuu huku tanzania mnaitumiaje lakini huko kwetu sisi kulamba lolo ni kutupa time iyo nay uongo lakini ni sawa tutakaa nyumbani ok sasa nafasi ya wasanii kuhakikisha ujumbe unafika eh, kuhusu korona hivi na kuaje labda nafasi kubwa ya usanii ni kwamba hii ni muda tuache usanii mwingi pia tuwazungumzie wananchi wetu tuwaeleze updates, na sure tunawapa zile updates za zenye zinafanyika kama sasa hivi ushaniona tuwaelimishe wananchi wetu kuna watu wawajuu kuna watu wako vijijini kuna watu wako kwenye gheto kwa sababu wanatufolo kwa sababu usanii ni kitu moja kinaleta watu pamoja sisi sasa hivi wasanii wote ni muhimu sana hata serikali inaweza ikawatumia kwenye matv kwenye maredio waweze tu kueleza wananchi ndio wananchi pia wajue ya hili janga asante sana chipks umefunga kurasa kutokea upande wa afrika mashariki mastori yameshiba oya navuta pumzi kidogo lafu nikirudi zine ngoma zote tatu kale zinahusika na ya kwanza leo itakuwa ni niya nani chini na mimi tangu miaka 9 ya muziki wa afrika mashariki unazidi kukua na kufahamika duniani kote Big on coffee, big my coffee, think my coffee. My coffee, my coffee a I love it. Got good for you, me good for you, me good for you, you what you need. ya msasa online. ina jukumu moja kubwa la kukuunganisha na midundo hevi kila sikueiwote nauniwa kwangu mboro unajitesa mpoiiaoad hizi ni ngoma mpya zilizotofikia kwa mara ya kwanza tunakusogezea kupitia spika ya redio yako ndani ya msasa so na hili ni toleo jipya live li o daressalam tanzania No! arizona marekani anaitwa msanii fma ujamaa kampashavu mrefu anaitwa berini ooso kwenye ngoma anaitwa rwaha ya kwanza leo imefungua ukurasa kwenye toleo jipya wape taarifa waambie kwamba hii ni moja kati ya rekodi ambayo inafanya vizuri sana mwamba anawakilisha mitaa ya kenya so anaitwa kenya habari za kwenu mwanenu kawakilisha vizuri hapa ah, kupitia bonge moja la show Vibes, ya msasa i ujamaa pia kwenye akaunti yake yayoutbeana ngoma wafanotungoma kama eh, mamane yupo na mwangaza chiza lakini pia eh, ykaphau la, eh, pia la au sina ngoma zingine kibao sasa piaukiuhekupitia okay, akaunti yetu yaaufaiaama eh, msasa TV. pia eh, kuna mavitu kibao ambao tumekokeamuundani so tunawakaribisha watu wote ambao anauskiliza vizuri alafu iwe freh e, ngoma ya pili leo ni ipi naomba nikwambie kwamba hii ni moja kati ya rekodi ambao pia inafanya e sana anaita naitwa lofit swa aee wameweza kukamilisha freshi kabisa kwenye umdundo anazungumzia upande wa lebo lakini piae anaitwa ronaireyahapa ya pii sirri ma ya bangura hara rabeye ma meba mura rabeye rabeye ma mecha mura ma ya bangura sirri ma ya bangura hara e nnokwu pelari from darisillam tanzania ke bantonda ye ke mama gweyan toka maeneo ya ugka UG. uganda anaitua azawi ngomba anaitua loifiti ya pili leo kusikika a connection vibes ya yeah. msasa online sasa ikiwa imeshapita tayari miezi kama mitatu hivi toka mitaa ya, kari ya kawo, ali kiba alipochia ngoma ngoma yake nikwambie mwana huyu kachia nyingine mitatuhwtaoa aaamm ngoma kama hujachukia vizuri izuri na mashairi ambayo inawezekana ikawa ni ni dongo Usualije, dongo swali je kwa nani nikusomea mashairi mashairi vizuri au nikikutajia e, ali amesema hivi kwenye ya kwanza dongosa la mama kibu njaa mimi sina shiba Unaishi kwa kuiga unaishikwa right. ushamba mwiko wa mtoto kareko sichezi na dada zangu nacheza na dada yako mia mkungoto wao unauza siso mimi ndio bho mimi nafanya wimbo kwa unafanya sendobbaoto lamamanjah Jamba mwiko kwa, mtoto wa kari aku, na na dada na dadako mkong'oto igana wimbo skendo shatimba shatimba ulaya yote d h Live nice. from Dar es Salaam, Tanzania Medioka, speedy Medioka, oh mediocre. yeah Oh, Medioka, Medioka, yeah Medioka, oh, oh, oh Medioka, oh, mediocre. oh, oh uh. yeah ataka kinna mafundo indobb dtenaadiuyuomando sej mafund achafuhaongezazi I've been in the game for 18 years yeah. and I'm still around. Yeah. I'm still on top. Y'all them sugar. Yep. Hola, hola. Unasquiliza connection vibes. Oh, no, no, no. so online. knakajigbnajona mjnjanambs Yeah mikono ya utayarishaji wawili sipad yuko na yogobt wameweza kukamilisha fresh kabisa dakika tatu na sekunde 1umi za medico okay, k ujinga ya mkali bwana ali kibamboyo tayari inapatikana kwenye akaunti yake ya youtube channel lakini pia uh, nazungumzia nazungumziain na majukwaa yote yanaohusika na, na maswala ya upande wa muziki msasa onlin naye kamakawa tunapatikana fresh kabisa uh, kupitia akaunti zetu mbalimbali kamaaaikaama msasa libsa facebook msasa online kwenye websiti yetu kwa ajili ya kupata habari zote lakini pia hichi kipindi kiko kimeshiba freshi kabisa andika www msasa onlineco ninaitwa rashid begani ni kirudi itakuwa niexvew leo nipo na mwana anaitwa solothen miaka mingi iliyopita hujamaa aliweza kuachia ngoma inaitwa homa ya dunia alizungumza story ambazo leo hivi sasa zinaichenganya dunia na zungumzia korona nini mziwa imekuaje kuwaje, kuwaje. namba usikilize fresh kabisa hii ngoma ya homa ya dunia alafu nikirudi nitapiga naye mastori ni kweli kila habari uliyoisikia unaweza kuiamini ni kutokana tu na jinsi ilivyokufikia lakini leo tumeamua kukusogezea taarifa kamili yenye majibu ya kushiba kabisa kutoka kwa msanii husika mambo yote pengine ilikuwa ilikuwa ni miu, uwasi, vragi, mbeote, kwa, ni chanzo kama pengin dmchannaji kasimama kama mpenzi kama rafiki yangu kama mwenzangu kwenye mahusiano ya kimapenzi karibu kwenye exclusive interview ndani ya connection vibe a msasa online live from dar essalam tanzania matilosystem yem ninja apzinaye bilopevo fikra kungamua hihoma ni ndoto madaktari wa ganga wote cha mtoto bado wanaitafuta pima joto kwani dunia ina homa kali mithili ya moto wana sayansi wamelala maabara wanaitafuta tiba kwani homa ya dunia sheleta madhara hakuna masara vipofu wameisikia homa ya dunia viziwi bado analia mabubu wanataka kusimulia dunia sawa na meli yenye tundu nazama polepole tundu hakuna kidole Live from a ishara dunia binadamu wanyama ndege wote mbona mnalia panda talia vitu milima mabonde vyote vitangamia madaktari wagango ujusi washotumia wamemzunguka mgonjwa wa mamadunia waumini wamemsalia bado mikononi akawafia zifatazo dalili dunia imeshiwa nguvu za sili ona inatetemeka kusema ukweli dunia imeshezeeka maji amenyauka na adhi mepasukaaofika kiakili kiroho hata kimwili kemikali zitupwazo ndani ya bahari moshi mzito wa sumu unaotanda juu ya sayari na mlundiko wa dhambi za binadamu vinazidisha homa kali tamaa kali za kutaka kuonja kila kitu zinamaanisha akili so maarifa mtu na huyu mgonjwa kupona Athubutu dunia imewekwa najis na watu wanaokalia wameziasi sheria na siku inakaribia binadamu wote watalia na haitasaidia inakuja siku wa ghadhabu siku ambayo binadamu wote watafunzwa dabuasibila awab machozi yanatoka ishara homa dunia binadamu wanyama ndege wote mbona mnalia Bala panda talia vitu milima mabonde vyote vitangamia madaktari waganbo ujuzi washotumia wamemzunguka mgonjwa homa dunia waumini wamemsalia na bado mikononi akawafia ilivyochoka dunia sawa ntambara bovu binadamu wanawindana kwa wavu ama kweli mtoto wa moto majivu umetoweka usikivu dhambi kama kamchezo binadamu kaibeba dunia pasipo uwezo na wengi wameponzwa na nadezo wasichana wamesagana wavulana wameoana kama mimi ndomacho sitaki hata kuona binadamu hana nidhamu kama ipo basi yauoga wananuka uovu kama mizoga wanapaka marashi ili wanuke swafi bore fike tamati magereza mengi vibaka hawashtuki magonjwa mengi wagoni ataelimikinatoka mitaa ya mbagala mpaka mitaa ya ulaya ando... jamaa anaitwa solo... Of thing, sana ya ume, e wenyebrh karibu sawaetu angoma yako yaa dunia yaliofanya kipindi kile mpaka hivi sasa inaishi na tunaishi nayo tematukiomatukio hayaoa e, san hebu uh, tuanzi wenye upandewa muzikiwabongo jaokuauo wenye mzikiabongo e, kwa muda mrefu na upozakomitaa mbele najua utaana vitu vingi mzikibongo l kwa kiasi gani hivi umepiga hatua flavo ye sasa umekuwa sana umekuwa na umepiga hatua uh, tunasikika sanan na tunafahamika hivi duniani kwa sababu baadhi ya wasanii wetu wanafanya vizuri sana tukimzungumzia apo um, uh, namzungumzia mtu kama harmonize wanafanya vizuri kwa hiyo sasa hivi si swala la, la ugeni tena yaani ukiongelea mziki wa bongo hata majirani na nchi nyingi za afrika wanajua moona. na kwayo, kuwa, kuwa, sasa, moona, kwa hiyo tunapiga tulipokuwa tulipokuwa sio sio sasa tulipotoka tumepiga hatua kubwa sana kuna haja ya wanauawa unapoona msanii wa, wa, wa tanzania anaenda nchi ambayo labda hawaongei kiswahili na akaimba na watu wakawaimbisha wakaimba ujue tumefika levu ambayo ambayo tulitakiwa tuwe kwahiyo ni vizuri na umeshindani umeongezeka kusema kweli tunafanya vizuri kwa mziki poa idea ya homa ya dunia ilikuwaji ukaichora lakini pia zima nayo nani yahoma ya dunia ilikuwa ni tit ya albamu yangu na ilikuwa ni nyimbo katika albamu ile kulikuwa na uh, nyimbo mbili aa dunia original na remix, e, yapa, no, remix lakini hii na kuwai ilikuwa imebadilika ailikua tu wala hakukua na ama msanii mwingine ikashirikishwa aa mawazo tu unajua kipindi kile mtu ndo unatoka b yanguakwanza aunatoka kwa unaasira unaleta una, una, una utafakari mwingi una, ni idea ambayo ambayiia nikaiandikia hiyo ngoma dunia imefanyiwa kwa pale kwa majani nakumbuka kipindi ambacho nimekutana ni na majani ju nimeweza nikana mpango tke na marekani sasa wa marekani wakanipiga chini chiniipiga chini nikaamua sasa make music mekutana na nakumbuka lets do something nakumbuka wiki ya kwanza niwaenda basi nikaa nimefanya ngoma kama kama tano au si kmoja hapo ulikuwando hivina utata homa ya dunia na kadhalika kwa hiyo ni production ya, ya majani ndani records lakini sasa bratha hii ngoma ya homa ya dunia ukisikiliza vizuri inahusiana sana sana na matukio ambayo sasa hivi dunia na zungumzia korona huu mchongo ulikuaji ulifikiria nini hasa hasabrah ya, corona really na tisha maona nchi kibao zilizochelewa kuchukua tahadhari madhara yake makubwa tumeyaona kwa hiyo of course mlipuko wa magonjwa na na jinsi dunia inavyoenda unahisi kabisa n yani, kwamba forces ya, kuna vitu vingine yani, vime, vimeanza kuchoka yani, maona, kwa hiyo kuna vitu vinavyotokea ambavyo labda e, vipo nje ya uwezo wetu au hatuviwezi kuna majanga kuna kuna mambo mengi ni vizuri kwamba at least limetokea janga kama hili watu wamekumbuka leo leo leo hii hii hii kila kila mtu mtu anataka anataka kuipiga kwa kwa hiyo na na inaonyesha ni ni ni jinsi gani kazi kazi tulizokuwa tunazifanya sio sio sababu za kubahatisha ya miaka iliyopita lakini inaweza ikapigwa inapigwa kama imetoka jana ambayo mpaka kesho so, so, so, so, so mwisho itafika kipindi janga lingine watu tena kitu ambacho aes akuahtsha ua amaa ihiin opit aaapiwangewa shs bazo na huu ndio umuhimu wa kufanya kazi za kuumiza kichwa zisikupe umaarufu wa muda mfupi lakini zikakuletea heshima ya muda mrefu au heshima ya milele aina nama mwanangu anaitwa solo ulama la mwisho tumalizie alafu tunge ukurasa kwenye ya leo mashabiki tunawaambiaje hivi nini kwa mashabiki mwaka huu ni yani, kweli ni kwa kimia kama miaka mingapi mitatu minne albamu yangu mwisho kunaitaa ni, niliitoa mona bado inapatikanapatikana sema kuna mpango saiv wa kuweka albamu za zamani na hizi mpya katika katika, katika kitu kinaitwa kwa hiyo zitakuwa zinapatikana zamani zote na albamu mpya kwa ngoma zitakuwa zinapatikana kwenye mitandao ambayo itakuwa ni rahisi sana wa, kwa, kwa watu wkununua mwaka huu nitafanya project. nitafanya kuna e naiandaa hapa nii nitafanya kama albam nyingine ambao mwaka huu pia nitaitoa hiyo uh, watarajia mambo makubwa tu na vitu vingi sana vizuri ambavyo hawajawai kuvisikia watavisikia oi, oi, oi, oi, oi navuta pumzi naishia hapa kwa leo mpaka tena next time itakuwa fresh kabisa asante sana kwa solo thank kwasolothanwa kufunga ukurasa kwenye story ambayo tunazo exclusive nazungumziave mastori kadhaa kutokea upande wa afrika mashariki chip amesikika chipkeys lunya kasikika kasikikasimsau bwana uh, music anaitwane wote tumesikilizana vizuri kabisa kupitia hapa hapa show kubwa kabisa upande wa kiburudani connection vibes ya msasa online au eh? naitwa rashidi mbegani andika kwenye kaunti yangu ya instagram andika rashidi aaskombeganioos marabarapo nifolo lakini pia hichi e, kipindi kiko au liveusi kwenye ukurasa wetu wa websitww msasa oic bonyeza umo mastori mengine kibao yanapatikana uweshukashuka mpaka chini uko mastori kibao lakini pia unaweza kucheke kupitia akanti yetu ya instagam natumia kama msasa online au siotucheke na, na komenti yako alafu utapita nayo hapo e, kwenye kaunti yetu ya facebook pia ni msasa online fresh wazee exttmnakuciangoma โอเมาดุนีย bilopevo fikra kungamua hi homa ni ndoto madaktari wa ganga wote cha mtoto bado wanaitafuta pima joto kwani dunia inahoma kali mithili ya moto wanasanyasi wamelala maabara wanaitafuta tiba kwani homa y dunia sheleta madhara hakuna masara vipofu wameisikia homay dunia viziwi bado analia mabubu wanataka kusimulia dunia sawa na meli yenye tundu nazama polepole nana tasibatundu tanzania machozi yanatoka ishara homa dunia binadamu wanyama ndege wote mbona mnalia talia vitu milima mabonde vyote vitangamia madaktari wagango ujuzi washotumia wamemzunguka mgonjo wa homa dunia waumini wamemsalia na bado mikononi akawafia zifuatazo dalili dunia imeshiwa nguvu za asili ona inatetemeka kusema ukweli dunia imeshezeeka maji amenyauka na ardhi imepasuka binadamu kama muguzi amedhofika khasa kimwili vibes. kemikali zitupwazo ndani ya bahari moshi mzito wa sumu unaotanda juu ya sayari na mlundiko wa dhambi za binadamu vinazidisha homa kali tamaa kali za kutaka kuonja kila kitu zinamaanisha akili so maarifa mtu na huyu mgonjwa kupona ah, amewekwa najis na watu wanaokalia wameziasi sheria na siku inakaribia binadamu wote watalia na haitasaidia inakuja siku sikwa ghadhabu siku ambayo binadamu wote watafunzwa dabu siku ambayo hakuna swali bila Uri, vibes ya msasa Live from jawabunasikilizaamsasabinadamu wanyama ndege wote mbona mnalia barabada talia vitu milima mabonde vyote vitangamia madaktari wagango ujuzi washotumia wamemzunguka mgonjwa dunia waumini wamemsalia na bado mikononi akawafia ilivyochoka dunia sawantambara bovu binadamu wanawindana kwa wavu ama kweli mtoto wa moto majivu umetoweka usikivu dhambi kama ka mchezo binadamu kaibeba dunia pasipo uwezo na wengi wameponzwa na dezo wasichana wamesagana wavulana wameoana kama mimi ndio macho sitaki hata kuona binadamu hana nidhamu kama ipo basi yawoga wananuka uovu kama mizoga wanapaka marashi ili wanuke swafi bore fike tamati magereza mengi Vibati wastukmagonjwa mengi wagna kama binadamu angejuakamilisha siku yako ya kipekee kwa kusikiliza taarifa za wasanii unaopenda na matukio mbalimbali mbali ya kiburudani kutokea afrika ya mashariki <coughs> bila kusahau msasa online ni sehemu pekee ya kukuleta pamoja na ngoma zilizo na uandishi wa kipekee na zinazosumbua kila kona ya mtaa karibu kwenye connection vibes kipindi pekee kinachokufanya uenjoy kutokea hapa hapa msasa online nlive from daressalam tanzania nnectione msasa online sempekee zaidi ambayo unaweza kupata taarifa zote za kiburudani bwana e, kupitia bonge moja la show inaitwa connection tunakuunganisha na matukio yote ya kiburudani kutokia upande wa tanzania na afrika mashariki kwa ujumla wape taarifa wambie kwamba rashidi mbegani ndo master ambaye anashughulikia sho nzima ya dakika kadhaa oya inakuwaje wanangu mko fresh kabisa kila kitu kipopoa yes, yes, yes, yo mi naitwa as I told you before ni check instagram andika rashid and mbegani of course badahapokin folo michongo ni safi kabisa msasa online ni sehemu pekee ambayo unaweza kupata chochote ambacho nakihitaji kihitadi instagram andika msasa online lakini pia kwenye konti yetu ya facebook ni msasa online youtube chaneli yetu andika msasa online tv websaiti yetu je ni ww msasa onlineco tuandikie kwa ajili ya kupata info za kutosha ukiingia kwenye websaiti yetu utakutana na mataarifa kibao Hey, ya kutosha sasa naomba nikuambie kwamba leo niko na taarifa kadhaa kutok ya upande wa tanzania niko na bwana moja 6kwashikaji ambao uliweza kupewa shavu na roma katoliki kwenye ngoma kama mkombozi kakatuchati sasa maswali ni kwamba yeah. je mara baada ya kupewa zile kolabo mpaka hivi sasa nini kimetokea niko na husen machozi e, bwana jamaa na ishi zake mitaa ya italia kule napiga michongo mbalimbali mbali. lakini hivi inavyokuambia kwamba jamaa yupo zake salaam uwepo wake bongo ni nini niko na banaitwaeaufanya kazi kibao kama kamaowena ngoma zingine kibao ushindani ambao upo uownye upande waoabauu kidogo ambayo itakuwa ni itakua mara ya kwanza mtu ambaye nayo leo itakuwa ni jamaauaaisa ladi jd yukona jo makini ingomanaitwa hapo tu wape taarifa wambie kwamba petro nila ni moja kati ya wa warembo ambao wa anafanya vizuri sana hivi sasa na ujio wake kama unashtusha watu wengi ana sauti moja kipekee kabisa unamkumbuka mtu kama ivo wa afrika kusini sasa eh? hivonchakachaka kusikiza fresh kabisa petroila huyu hapa mrembo anayewakilisha mitaa ya kenya kenya sasa hivisasa eozake mitaa ya wapi ujerumani ngoma anaitwa ikazaliwa kwa ajili ya usikate tamaa nikirudi itakuambia kwamba petro ingoma yake inakwojekwaje na vitu kibao kibao kingine amachofahamu kuhusiana na maswala akaunti yake youtube itakuambia chini na mimi I wa mshindi basi kamwe zitachoka juhudi zangu ni za msingi na jami ni zitachoka I don't want to fly all alone I don't want to shine all alone I don't want to make it alone Cause I can't survive all alone rembo huyu anaweza kuandika vizuri kabisa ngine ambachofaham ni kwamba huyu ni moja kati ya madensa hatari sana anaitwa anaitwaa ingomake anaitwa o inazungumzia jinsi gani ambavyo unatakiwa komae kila mtu amezaliwa kwa ajili ya kushinda usikate tamaa naenda kwenye kaunti yake ya instagram anatumia uh, naenda pale kjili ya kumfolo upate taarifa mbalimbali lakini pia unaweza kuenda kwenye kaunti yake ya yafacebokanatumia akaunti yake yayobkwa ajili ya kupata taarifa mbalimbali uwe wa kwanza kabisa anatumia tupeti nila ausi kuna mangoma kibao kunahiy kuna na kuna kupenda zake mitaa ya ujerumani ukonapiga michongo mbalimbali mbali. freshi kabisa y naomba nikuambie kwamba leo niko ni na taarifa kadhaa utokya tanzaniazaniko na6 au sinipo na jamaa anaitwa usn machozi nikopia na mi naitwa rashidi mbegani chili na mimiidogo Tpumzi. usikubali kupitwa na taarifa mbalimbali za burudani na wasanii zinazotrendi kutokea ndani kabisa ya kiwanda cha muziki wa bongo flavo bila kujali nani na nani kafanya nini n nafasi iyo kubwa sana kwenye maisha yake kwa sasa ila nikiwa kama msanii mwenzake mimi kabla ya kuandika nyimbo wanapenda sana amimi tuliingia katikalakini jumaa nakupenda sana nakusikilizsana a sabau ilikuwa zinapigwa nyimbo zake na mara ya mwisho tulikuwa tumeongea oh, oh, oh, okay, okay, okay. na hii ni tim ya zinazogonga vichwa vya habari hivi sasa kutokea anzaniai i uvuta naomba nianzie bwana director komaneto bwanaie ambaye amekuwa akifanya kazi kwa ukaribu kabisa na wasanii mtu kama uh, young salaam kwenye noma Kweli, mwakoko, Mr. blue neomakuu alimbwakoko bao ujamani nomasana e hebu tuambie ushindani ambao uliopo hivi sasa kwenye upande wa muziki wa bongo flavor, as a direction na wasanii wenyewe kiujumla uko namna gani sasa hivi kwanza wengi saa kuna diengni yani, wamekuja kwa wingi halafu wanajuasaa wako talented wanajua nini wanafanya vifaa navyo patikana ni tofauti na zamani kwa hiyo imekuwa kazi geni, kama biashara fulani kubwa changamoto tuza, zanzipo, ziz, kwepeke, kuna changamoto tu za ambazo zipo kwenye ieua ieua iashaa flani uwa a canamoto yale mazoo okay. aotsasa hivi msanii kufanya video ambayo mwishowa siku itafanikiwa kucheza nje ya uh, tanzania huko international huko ujerumani huko kwa kina petinila na sehemu mbalimbali za dunia anatakiwa video yake gani anatakiwayakenasianian kuna vitu wanazingatia sana saaw wanazingatian yako awezi kupiga idio yako kama unaf una, una yeah. <laughs> wanaangalia op yako yani kwambawakipiga kazi yako wewe wao wanapata watu gani wanaangalia ali yako ya kazi wanaangali wanaangalia, wanaangalia yni wewe kwenye jamii una, una vipi waio wana vigezo vingi vingi sana ambavyo wanafanya ni yani, mpaka wakupitishe kule unabidi huzingatie kweli mwanangu noma nnma mwanangu edi naomba nimvuti wa hivi sasa mwenetu bwana husen machozi huseni machozi alikuwa naishi itali kwa muda mrefu hivi inavyokwambia yuko bongo watu wanauliza kwamba je bratha uwepo wako bongo aka tanzania kuna nini bwana husen machozi ok uh, niko tanzania kwa sababu kukaakimia pia na kwenyewe kunakua kunasababishaga shida kwa hivyo nimekuja nimekuja ku baadhi ya ngoma zangu pia kufanya mambo yangu mwenyewe kifamilia kusalimia na vitu kama hivyo lakini kikubwa ni kwamba kwa nataka nigeuze kidogo upepo yaani at least upepo unifate kwenye ileonisikosekane umene ukitaja artist basi at least u, na mimi unanikumbuka yeah, kwa hivyo hivyo aina laoma mwanangu italy unafanya nini mbali na eh, kuwa na familia mbali na maswala tu ya muzikimuziki muziki. nini ambacho unafanya kinakutengenezea nafasi ya kupata mkwanja brothe Okay, mi nafanya kazi nafanya kazi msiai wanasema watu watu smart huwa walali kilala basi aatuakaaas masaa mawili matatu unaamka unaondoka kwa hivyo nafanya nafanya sana kazi nafanya kazi masaa mengi natoka hapa na hapa afanya kwa hivyo kingine nawaomba wanipokee ii wao kwa hivyo mii nawaomba wanipokee sina kingine zaidi ya kusem wamb nahitaji na sana uh, masikio yao yao na vitu vingine kwa hivyo asante sana mwenetu bwana husen na macho naomba mvutie waya mtu wa mwisho leo bwana huyu jamaa aliweza kufanya kolabo kwenye ngoma kama mkombozi kakatuchati ya bwana roma maswali yamekuwa ni kwamba baada ya zile olabo muziki wa 6 umebadilika kwa kiasi gani eti bwana 6 nadhani baada ya zile ngoma kwanza kabisa nimetengeneza kubwa sana tofauti na mimi mara ya kwanza nilivokuwa kanda ya kati tkuwa wananielewa nini napiga kazi zangu6 mkali nini tuzo za kanda ya kati pale panapale, panapaleumaarufu pale lakini sasa hivi nawahudumia watanzania ao kikubwa sana ilichokipata mii ni ya kwangu mwenyewe sasahivi naishi nayo kwamba wanasubiria nakuja na nini kila siku ndo kikubwa kifedha sijapata fedha vile nilivo labda hitaji au kutarajia lakini nimetengeneza ambayo naitengeneza mazingira sasa ya kupata fetha kupitia fan base yangu kubwa kwa fh kupitiayanu uwa wa kuwahudumiaawaingie nitoe nitoe ngie ya mwisho mwisho kabisa ambao anafunga kurasa ni kwamba je wadaategemea albamu ipi au nini kabla mwaka hujaisha bratha albamu mpango upo lakini sio kwa muda hapa kwa e, kwa muda huu huu sababu kama kazi kazi tunazo nyingi zinafika kwa kwa kwa kwanza Lakin, nathani, meapo, mipango, vile, vile. Um, kikubwa, kwanza mambo ya yapo vile kikubwa kabisa watambue, kabisa watambue kuna tayari ambazo hivi siokwamudah kasau ma ka ua f mab aauwwm akab maolb maubwa nka angu wenyewe mazo es bila shabiki na kufika hapa ni nguvu za mashabiki wenyewe kwa hiyo hii ni kazi ya mikono yao napenda kuwaambia na kuwaomba mashabiki wangu wawe tayari Wa, u, u kwa roma awe tayaiwaeisikia amkombozi wamenisikia kwenye kazi mbalimbali sasa hivi pia watarajie vitu vingine vizuri na wengine pia wasa wengi bongo lakini pia waendelee ili afike pale anapopataka na mashabiki na nawapenda sana watanzania nawakaribisha tanzania na, na nje ya tanzania kuni kwa moyo mmoja Yes, yes, yes, yes, amefunga ukurasa naomba no nivute pumzi kidogo lafu nikirudi itakuwa ni bbac back kwenye ngoma mpya ak solojipya oya waambie kwamba mkali rashidi mbegani yupo kwa hewa hivi sasa mchongo ni kupitia vibes ya bonge moja la show waambie yapa naitwa msasa onlin ucheke kupitia akaunti yetu za instagram inanatumia kama msasa Online. facebook ni msasa kuzidi kuwa eh, upate taarifa mbalimbali za kama hivi nini yaani vitu mbalimbali wa kwanza kabisa lakini pia a, kwenye websit yetu ni wmsasa onlino weingia ma bwana alafu ucheki taarifa mbalimbali halafu uzidi kuwa kwanza nini mainfo ya kiburudani ya kisiasa na mchongo ah, nifute kidogo unayefamuwewenavutepom kidogotarudiwazee tangu miaka 90 ya muziki wa afrika mashariki unazidi kukua na kufahamika duniani kote ie ya msasa ina jukumu moja kubwa la kukuunganisha na midundo hev kila sikuiwote na uniwa kwangu mboo najitesa maaaboiinavioviaild hizi ni ngoma mpya zilizotofikia kwa mara ya kwanza tunakusogezea kupitia spika ya redio yako ndani ya msasa so na hili ni toleo jipya jipyali fom daressalam tanzania oeiimemaswali mengi moyoni lakini bado jibu sijapata moyo wa nisuta lakini bado jibu sijapata hivi moyo na ni ya E, yakushauriaooyakuongozaana e, ya e. majibu ya kichwa changu sio unayoyataka we na kile ninachokitamani sicho unachokipendana william sasa online life from daressalam tanzaniaeakuna muda ilishindwa ili yako moyo nilipata shida sababu yako moyo na ukosoa moyo kwa kunisaliti mi nilijitahidi usikose kitu na kipindi nilipenda kwa ushauri wako moyo Ya, ya kwanza leo imevuta mpaka maeneo ya kenya kenya kule anahitwa shinei ane mrembo ambaye wnza ni mrembo au siyo lakini pia saut yake ni nzuri kabisa kumsia vizuri zuchuu hapa <laughs> hey, zuwa tanzaniacb ngoma inaitwa moyo kwa mara ya kwanza leo amesika fresh kabisa kupitiai ya msasai yes, yes, yasasi wanaitwa mvita wanafanya kazi nayu mrembo bonge moja la ngoma naenda kwenye akaunti yake ya youtube au usiyoandika tu uh, shinei ane moyo ngoma itakuja alafu utavib inakuwa freshi kabisab waze waze waze mi naitwa rashidi mbegani na kwenye akaunti yangu pia aingam andika rashidi aso beganioo marabarayapo nifolo i kupatain ngoma ya pili leo naebukia mpaka mitaa ya uganda naitwa fiki eh, fakayupo naefngonaiwaweweuli <laughs> Habam bam bigger than Bombay, Murakka kan kanya ada Yo bad shape wicked the wicked the wicked wicked wicked wicked wicked wicked wicked wicked stupid so I can make it easy for you. call me, so I can make it easy for you. call me, so I can make it easy for you. Call me, call me, call me, call me. Habam so bam, bigger than Bambe. We rock the kankanya, I did the quick quick. Habam bam bigger than bambay. We rock the kankanya, I did the quick. Your body shape wicked wicked wicked the wicked wicked wicked wicked wicked wicked wicked wicked wicked wicked wicked the wicked wicked wicked wicked wicked stupid, stupid, wicked the wicked the wicked wicked stupid, wicked Come wine up soft to a lie Freshest Freddy you're the best, I know. Nakutegera mulo Kukunda muro, nakusiruwa la na nakupenda mulo Kukunda mulo A chok sababa kube igino, I know. This is www, www, I know. I'm gonna make the rest of your life the best of your life. I'm gonna make the rest of your life the best of your life. A bam bigger than bambe. We rock the kankanya, aleta, quick. Nobody body wicked wicked wicked wicked wicked wicked wicked wicked wicked wicked wicked wicked wicked i wicked wicked Nobody wicked stupid wicked stupid, stupid, stupid, started, stupid body chef, wickedy, wicked, weaky, wickedy, wicked acety, wickedy, the the comfort, stupid wicked wicked wicked wicked wicked wicked wicked wicked you wicked wicked wicked wicked wicked wicked wicked wicked do wicked stupid. wicked wicked you I do Skin too fresh like a milkshake. I see kiddies have a basta never my shek. Uh-huh. A bam bam, bigger than Bombay kikuambia kwamba ka kwa kutulia huwo anamaanisha yaani manake ni kwamba kaa freshi utasikilizia ngoma b kama hizi ambazo zinasikika fresh kabisa yasiasi yes, mwamba toka mitaa ya uganda sasa naomba nivute pumzi alafu nikwambie kwamba hii ni kumbia kumbia kumbia iini, ngoma ambayo tangu imetoka mpaka hivi sasa inafanya vizuri sana anairo e yuko nashoma jones mrembo toka maeneo afrika ya kusinilaiiasimsaau bwana mario bad ngoma marikbyeoaitwa yapa ni ya tatu leo kwenye toleojipyanoma ah, nomanonoma noma, wazee yani hizi backtoback hizi una enjoy sana mii mwenyewe pia na enjoy eh, kupitia msasa niwenyee anasema kwamba ngoma kali ziko hapa na sisi tuko hapa na wewe uko hapa eoh connection by yaםsasa om from dareسelam tanzanיa saa kila saa na gelta pengine weni kama ba majia kunamba mwengine yes yo yes, yes. kutoka wcb anaitwa rom jones huyu ni official dj wa diamond platnam kajiongeza mwamba anafanya makolabo kama haya michongo inako fresh kabisa to much yuko shoma jones mwamba toka maeneo ya afrika kusini mrembo manavsao hey, pia bwana mari otobadi waee wazee wazee wazee taimu anayofata ni exclusive interview kwa mara ya kwanza anotabidi asike hapa ana magoma mengine kibao kafanya ngoma anaitwa ni hapo tu tuyu makini oya waambie kwamba bado tupo sana tu ni kweli kila habari uliyoisikia unaweza kuiamini ni kutokana tu na jinsi ilivyokufikia lakini leo tumeamua kukusogezea taarifa kamili yenye majibu ya kushiba kabisa kutoka kwa msanii sio mambo yote pengine penginelabd mi ni chanzo kwa, kwa ni mimi kama channaji kasimama kama mpenzi kama rafiki yangu kama mwenzangu kwenye mahusiano ya kimapenzi karibu kwenye exclusive interview ndani ya connection vibe ya msasa online live from daressalam tanzaniaaim nisisisisinihapanikulenia nihapot ihap hey. usiposikiliza marafiki hawaaaiap usipozingatia maadui hawapa ni hapo tusikilizan mamani minawe hapo ii mali yako maeka maemaniwe nyumbakmznuraha iostar miungi mikasifurahai usalama wa afsi hatuiptunakua haia afasi ya pum tunayopata kolabo ya two legendaries kutokia upande wa tanzania aka bongo ak legendaries lady jd yuko na jon makini kwenye ni hapo tu yss yes wape taarifa wambia kwamba hii ngoma ilitaarishwa na jamaa tony bwanatony ambaye leo tupo naye kupitia exclusive interview vindu vingi vitabidi visikike hapahapa brothar karibu sana kwenye connection ya msasa online naomba ni kuambia mi naitwa rashidi mbegani au si sindo fresh a <laughs> sasa hebu tuambie wewe na jid mlikutana vipi mpaka kafanya makazi manini kwenye ngoma kama hii ya ni hapo tu broth kwanza jad kwa mara ya kwanza nilifanya naye kazi kwenye, kuna kazi ambayo alikuwa ameshirikiana nay y na Linux ngoma ilikuwa ya inaitwa yeah, so ule ndolikuwa mwanzowangu kufanya kazi naj baada ya kufanya naye kazi hapo alipenda type ya mziki inayofanya alipendan yani, alipenda production yangu so o tukaingia sasa katika swala la kazi so baada hapo ani tulichukua tuli muda sana End of the day kama mda san tukaja fanya ile ngoma na yomakini na una vibao vingine vingi vinakuja ainanaoma mwanangu lakini kwa watu ambao mfahmu hivi mtu kama ni msanii waaina gani hasa unavyokuwananini aamichongo mbalimbalihwanza ni msani ambaye anaelewakitugannchokfanya a ni msani amba o chan mtam safi safi safi safi sana mwanangu antonydi hebu tuambie cha kwenye experience ambao ulipata e, kufanya kazi na lady jd kwenye hii ngoma yani hapo tu e, na jo makini nani ambaye laweza kuleta idea ya wa bits kama ni wewe jd au labda itakuwa ni e, jo makini hivi mwanangu ya, no. siku hili anakumbukaatiunafanya ih ia alikuwa amekuja na domokaya domokaya amekuja na nadhani domokay aa atambua ado ni ibit yeah. so, ambayo to make tulianzao pale hk huku. na huku mpakamsho wa siku ambao utukngoma mbao towatu kla na hii ngoma yani hapo tu iitumia muda gani mpaka ngoma ikaja kuisha lo unajua mziki mzuri huwezi kutengeneza ndani ya siku moja ya yeah, so unahitaji sikio unahitaji utulivu ya yeah t ni vizuri so watu wakae tension for, for it any time leza likadondokajini asante sana mwanangu tony rs kwenye exsieineve yaleo kupitiacioibe msasa online mi naitwa rashidi mbegani chek instagram andika rashidi anasiko mbegani ofos marabara apo ni folo eh, kwa ajili ya info za kutosha lakini pia naenda kwenye kaunti yetu yawebsit andika www ukiingia humu ndani kuna taarifa zote kisiasa kiburudani kimaendeleo uchumi unataka nini mapenzi ao mapenzi pia anapatikanaana kupitia www sasa onlineco ebana akaunti yetu ya facebook pia ni msasa online, instagram ni msasa online youtube ni msasa tv unataka nini sasa tony driy alitaarisha moja kati ya rekodi ambayo mpaka hivi leo no makweli <laughs> watu eh, eh, eh, eh, eh. Hey, anaitwa yn jeruslamynd waze utasomana tutasomana tutasomana <laughs> waambie kwamba mkali men ndo alikuwa mbabe wenu kwenye shoo ya leo yeah. uh, kuliko unipenda kesha ukanichukia borani kwepe utakuwa umenisaidia najua mengi umeshasikia na uongo pia ilastaisevnachotaka nikusikiaukisema okay, naskilizaaho kikanuka so msushinde kusovu nkakumbuka tukusema msori nikamvuta njo haponabuta so kutoka nje kanmeshikwa ugoni <laughs> bda moja mbili nkaona darili tu taanza timwili siku subiri nkaona bora kujitenga oga na wakili nkaona boa utaa hiki maa ki mara kiki mara zile za kufanya mii sile niko hiikia ni so so niww kamilisha siku yako ya kipekee kwa kusikiliza taarifa za wasanii unaopenda na matukio mbalimbali mbali ya kiburudani kutokea afrika ya mashariki oh, no. some, some, some, some, some, some, bila kusahau msasa online ni sehemu pekee ya kukuleta pamoja na ngoma zilizo na uandishi wa kipekee na zinazosumbua kila kona ya mtaa karibu kwenye connection vibes kipindi pekee kinachokufanya uenjoy kutokea hapa hapa msasa online nlive from daressalam tanzania Vibes. sasa online isempekee zaidi ambayo unaweza kupata taarifa zote za kiburudani kiburudanibana e, kupitia bonge moja la show inaitwa connection tunakuunganisha na matukio yote ya kiburudani kutokia upande wa tanzania na afrika mashariki kwa ujumla wape taarifa ambie kwamba rashidi begani ndo mast ambaye anashughulikia show nzima ya dakika kadhaa oya inakuwaje wanangu mko fresh kabisa kila kitu kipopoa ya mi naitwa as I told you rashidieani ni chakandika of course ofcos madabarapokinfolo michongo ni safi kabisa msasa online ni sehemu pekee ambayo unaweza kupata chochote ambacho na kihitadi ucheki instagram andika msasa online lakini pia kwenye konti yetu ya facebook ni msasa online youtube chaneli yetu andika msasa online tv websaiti yetu je ni www msasa onlineco tuandikie kwa ajili ya kupata info za kutosha ukiingia kwenye websiti yetu utakutana na mataarifab Oh, AKA, ya kutosha sasa naomba nikuambie kwamba leo niko na taarifa kadhaa kutokya upande wa tanzania niko na bwana bwaa 6shiaiweza kupewa shavu na kwenye ngoma kama mkombozi kakatuchati sasa maswali ni kwamba je yeah. mwamba marabaada ya kupewa zile ab mpaka hivi sasa nini kimetokea niko na machozi husen bwana jamaa na ishi zake mitaa ya italia kule napiga michongo mbalimbali mbali. lakini hivi inavyokuambia kwamba jamaa yupo zake dar salaam uwepo wake bongo bon hiaii niko na brah anaitwabaoaeza kufanya kazi kibao kama kweli na ngoma zingine kibao ushindani ambao upo isaa wenye upande waaotabiditujuze kidogo ambayo itakuwa exclusive kabisa kwa mara ya kwanza mtu ambaye nayo leo itakuwa ni jamanetoaia ya ngoma ya ladi jd yukona jo ingoma ingomaneta itua hapo tu wape taarifa wambie kwamba petro nila ni moja kati ya wa warembo ambao wanafanya vizuri sana hivi sasa na ujio wake kama unashtusha watu wengi ana sauti moja kipekee kabisa unamkumbuka mtu kama evonchaka chaka wa afrika kusini sasa eh? hivo nchakachaka kusikiza fresh kabisa petroila huyu hapa mrembo anayewakilisha mitaa ya kenya kenya ajapokua hivi sasa zake mitaa ya wapi ujerumani ngoma anaitwa ikazaliwa kwa ajili ya kushni usikate tamaa nikirudi takuambia kwamba petro ingoma yake inakwaje kwaje na vitu kibao kibao kingine amachofahamu kuhusiana na maswala akaunti yake ya youtube itakuambia chini na mimi I kamwe zitachoka juhudi zangu Ulefisa, ni za msingi right. na jamii ni zitachoka w ysini ma rafiki wa kutoka jadi unajua nikipata mimi ukikosa wewe ta nyuma ¡Hombre, kuandika vizuri kabisa ingine ambachofam ni kwamba huyu ni moja kati ya madensa hatari sana anaitwa aka anaitwaa ingomaake anaitwa bo inazungumzia jinsi gani ambavyo unatakiwa komae kila mtu amezaliwa kwa ajili ya kushinda usikate tamaa naenda kwenye akaunti yake ya instagram anatumia uh, naenda pale kwajil ya kumfolo upate taarifa mbalimbali lakini pia unaweza kwenda kwenye akanti yake ya facebook anatumia yake ya yub kwa ajili ya kupata taarifa mbalimbali uwe wa kwanza kabisa anatumia tu peti nila ausie kuna mangoma kibao kunahliday kuna na kuna kupenda ipo zake mitaa ya ujerumani uko napiga michongo mbalimbali freshi kabisa oh ya naomba nikwambie kwamba leo niko na taarifa kadhaa kutok ya tanzania za niko na6 ausio nipo na jamaa anaitwa husen machozi niko pia na ed mi naitwa rashidi mbegani chili na mimi kidogo nivute pumzi usikubali kupitwa na taarifa mbalimbali za burudani na wasanii zinazotrendi kutokea ndani kabisa ya kiwanda cha muziki wa bongo flavo bila kujali nani na nani kafanya nini nanafasi iyokubwa sana kwenye maisha yake kwa sasa ila nikiwa kama msanii mwenzake mimi kabla ya kuandika nyimbo wanapenda sana amimi tuliingia katikalakini jumaa nakupenda sana nakusikilizasana kwasabau ilikuwa zinapigwa nyimbo zake na mara ya mwisho tulikuwa tumeongea oh, oh, oh, okay, okay, okay. na hii ni tim ya zinazogonga vicha vya habari hivi sasa kutokea anzaniai i kuvuta pumzi naomba nianzie bwana director komane bwanaie ambaye amekuwa akifanya kazi kwa ukaribu kabisa na wasanii mtu kama uh, young kamaylm kwenye noma noma kweli mwakoko, Mr. blue Flaver, Uyamaa, sana ujamani nomasana hebu tuambie ushindani ambao uliopo hivi sasa kwenye upande wa muziki wa bongo Flaver as a direction na wasanii wenyewe ujumla uko namna gani uh, sasa hivi kwanza wamekuwa wengi sawa kunadiewngiyni wamekuja kwa wingi alafu wanajua saa wa, wako wa, wa, talented wanajua nini wanafanya vifaa navyo patikana ni rahisi tofauti na zamani kwa hiyo imekuwa ni kazi ni imekuwa kama biashara fulani kubwa kuna changamoto tu za mbili tatu ambazo zipo hazikwepeki kwenye kila kazi kuna changamoto lakini mambo ni yale yale okay sasa hivi msanii kufanya video ambayo mwisho wa siku itafanikiwa kucheza nje ya uh, tanzania huko international huko ujerumani huko kwa kina petinila na sehemu mbalimbali za dunia anatakiwa video yake iwe nasifa gani au pia msanii anatakiw na sifa gani i kuna vitu wanazingatia sana sawa wanazingati wanazingatia, wanazingatia yako awezi kupiga idio yako kama unaf una, una yeah. <laughs> wanaangalia yako yni kwamba wakipiga kazi yako e, weweao wanapata watu gani wanaangalia ali yako ya kazi wanaangalia wanaangalia yani wewe kwenye jamii unavipi una wao wana vigezo vingi vingi sana ambavyo wanafanya yni mpaka wakupitishe kule unabidi huzingatie kweli mwanangu noma nomainanma mwanangu edi naomba nimvuti o hivi sasa mwenetu bwana husen machozi huseni machozi alikuwa anaishi italy kwa muda mrefu hivi inavyokwambia yuko bongo watu wanauliza kwamba je bradha uwepo wako bongo aka tanzania kuna nini bwana husen machozi ok uh, niko tanzania kwa sababu kukaa kimya pia na kwenyewe kunakua kunasababishaga shida kwa hivyo nimekuja nimekuja ku baadhi ya ngoma zangu pia kufanya mambo yangu mwenyewe kifamilia kusalimia na vitu kama hivyo lakini kikubwa ni kwamba safarini nataka nigeuze kidogo upepo yaani at least upepo unifate kwenye ileo nisikosekane umenelea ukitaja artist basi at least u, na mimi unanikumbuka yeah, kwa hivyo hivyo aina lama mwanangu itali unafanya nini mbali na eh, kuwa na familia mbali na maswala tu ya muziki, muziki nini ambacho unafanya kinakotengenezea nafasi ya kupata mkwanja brothar Okay, mi nafanya kazi nafanya kazi msiai wanasema watu, watu unalali masaa mawili matatu unaamka unaondoka kwa hivyo nafanya nafanya sana kazi nafanya kazi masaa natoka hapa na hapa naingia kwa hivyo kingine nawaomba wanipokee kaii wao mimi. kwa hivyo mii nawaomba wanipokee sina kingine waiokee ya kusema kwamba nahitai na sana uh, masikio yao yao na vitu vingine kwa hivyo wah sanawantu bwanahoaombavutie na wayatu wa mwisho leo jamaa aliweza kufanya ob kwenye ngoma kama mkombozi kakatuchati ya bwana roma maswali yamekuwa ni kwamba baada ya zile b muziki wa6 umebadilika kwa kisi ganitwa6a baada zile ngoma kwanza kwanza kabisa nimetengeneza kubwa sana tofauti na mara ya wan as imetengenezaubwa satoauti namii maa yawanza lioukandayakatiaielewaapig kazizanu6 mkai tzozakandayakati maarufu lakini sasa hivi nawahudumia watanzania wo kikubwa sana nilichokipata mimi ni ileb ya kwangu mwenyewe sasahivi ndo na naishi nayo kwamba wanasubilia tu nakuja na nini kila siku ndo kikubwa kifedha sijapata fedha vile nilivyo labda hitaji au kutarajia lakini nimetengeneza nimetengenezab ambayo naitengenezea mazingira sasa ya kupata fedha yangu kubwa kwa kuwahudumia yn yani, iandaesh ni waingie nitoe ipiwa iaoi nitoe kazi kama kazikam osina mwisho kabisa ambao anafunga kurasa ni kwamba je wataategemea albamu ipi au nini kabla mwaka hujaisha bratha albamu mpango upo lakini sio kwa muda huu hapa. E, so kwa muda huu hapa kwa kwa kwa huu sababu kama kazi kazi tunazo nyingi zinafika kwanza kwanza mambo yapo kwenye mipango vile vile um, kikubwa, kwanza, kikubwa kabisa kabisa watambue kuna so wamudaha ambazo ma a unazonn afa maba wwme aab n ma maubwa ka anu wenyewe mao ss bila shabiki na kufika hapa ni nguvu za mashabiki wenyewe kwa hiyo hii ni kazi ya mikono yao napenda kuwaambia na kuwaomba mashabiki wangu tayari Wa, kwa awe tayai waeisikia akombozi skwasia enye ai yingine hivi pia watarajie vitu vingine vizuri na wengine pia wasai wengi bongo lakini pia waendelee ili afike pale anapopataka na mashabiki na nawapenda sana watanzania inawakaribisha tanzania na, na nje ya tanzania kuni kwa moyo mmoja amefunga yes, yes, yes, yes, ukurasa nombanivute pumzi kidogo lafu nikirudi itakuwa ni babac back kwenye ngoma mpya ak solojipya oya waambie kwamba mkali rashidi mbegani yupo kua hewa hivi sasa mchongo ni kupitia connection vibes ya bonge moja la show waambie waambieapa naitwa msasa online tucheka kupitia akaunti yetu za instagram insgamunatumia kama msasa online facebook ni msasa online youtube ni msasa litv kuzidi kuwa e, upate taarifa mbalimbali za kama hivi nini yaani vitu mbalimbali wa kwanza kabisa lakini pia a, kwenye websit yetu ni w msasa onlineco wengia ma bwana alafu ucheki taarifa mbalimbali halafu uzidi kuwa kwanza nini mainfo ya kiburudani ya kisiasa na mchongo yyote unayefamu ah, nifute pom kidogo ntarudi wazee tangu miaka 90 ya muziki wa afrika mashariki unazidi kukua na kufahamika duniani kote yeah, yeah, yeah, yeah, yeah, yeah, yeah. Vibes. i ya msasa ina jukumu moja kubwa la kukuunganisha na midundo hev kila sikueliwote nauniwa kwangu mboo najitesa maaapoviiaiomaid hizi ni ngoma mpya zilizotufikia kwa mara ya kwanza tunakusogezea kupitia spika ya redio yako ndani ya msasa onlinena so hili ni toleo jipya li om daressalam tanzania oeiina maswali mengi moyoni lakini bado jibu sijapata moyo wa nisuta lakini bado jibu sijapata hivi moyo nania kushauriaewe moyo nhmoo nni ya kushauria moyo ni ya kuongoza ana majibu ya kichwa changu siyo unayoyataka we na kile ninachokitamani sicho unachokipendagamoo Giza Connection yeah. Vibes We am Sasa Online Live From Dar es Salaam Tanzania leo amevuta mpaka maeneo ya kenya kenya kule anaitwa shinei ane mrembo ambaye wanza ni mrembo au siyo lakini pia sauti yake ni nzuri kabisa ksia vizuri zucuuy hapazuwa <laughs> hey, tanzaniacb ngoma inaitwa moyo kwa mara ya kwanza leo amesika fresh kabisa kupitiai ya msasain yes, yes, yasiasi wanaitwa mvita wanafanya kazi nayo mrembo bonge moja la ngoma naenda kenye akaunti yake ya youtube au usiyoandika tu uh, shinei ane moyo ngoma itakuja alafu utaibe inakuwa freshi kabisab waze waze waze mi naitwa rashidi mbegani nena kwenye aknti yangu pia ya intagam andika rashidi aso begani oo barabara yapo ni folo kil kupata oein ngoma ya pili leo naebukia mpaka mitaa ya uganda anaitwa fiki eh, kyupo naefnonaitwaweweu <laughs> Ha bam bam bigger than bam bay Rock Yo body shape wicked wicked wicked the wicked wicked wicked wicked wicked the wicked the wicked wicked wicked so I can make it easy for you. Call me. So I can make it easy for you. Call me. So I can make it easy for you. Call me, call me, call me, call me. Call me. Call me. Call me. So. A bam bam bigger than Bombay. We rock the can ya it? A squeak. A bam bam bigger than Bombay. We rock the can ya it? Your body sheb wicked wicked wicked The wicked wicked wicked wicked wicked wicked The wicked wicked wicked wicked stupid, stupid, stupid, stupid, stupid, stupid, stupid. body wicked wicked wicked wicked wicked wicked wicked wicked wicked wicked wicked stupid, stupid, stupid, stupid, stupid. Come wine up, soft to a lie Freshest, freshest Yo are the best I know, na kutegera mulo Kukunda mulo, na kusiru la mulo Na kupenda mulo, kukunda mulo Ocho sababa kuwe igino, I know Leshi ku dabi dabi do, I know I'm gonna make the rest of your life the best of your life Gonna make the rest of your life the best of your life bam bigger than Bambi Buraka kankanya alenta earthquake Yo body shape wicked wicked wicked wicked wicked wicked wicked wicked wicked wicked wicked the wicked wicked wicked stupid wicked wicked wicked wicked wicked stupid, wicked stupid, wicked stupid, wicked wicked the. wicked wicked wicked wicked wicked wicked wicked wicked wicked wicked wicked wicked wicked wicked wicked wicked stupid, stupid wicked wicked stupid, wicked stupid, wicked stupid, you stupid, wicked stupid, wicked wicked wicked wicked wicked wicked wicked can wicked wicked wicked wicked wicked wicked too fresh like a milkshake. I see kitties of a, a past never my shack. A bam bam, bigger than bamboo. kuambia kwamba yani kaa kwa kutulia huo anamaanisha yani mwanake ni kwamba ukaa freshi utasikilizia ngoma bb kama hizi ambazo zinasikika fresh kabisa yasiasi yes, mwamba toka mitaa ya uganda sasa naomba nivute pumzi alafu nikuambie kwamba hii ni ngoma ambayo tangu imetoka mpaka hivi sasa inafanya vizuri sana anaitwarom ones yuko nasoma jones mrembo toka maeneo afrika kusinilainiia simsaau bwana mariokbadenye ngomanaitwa yapa ni ya tatu leo kwenye toleo jipyanoma ah, nomanonoma noma, wazee yani hizi backtoback hizi una enjoy sana mii mwenyewe pia ana enjoy eh, kupitia msasa onieiewenyewe anasema kwamba ngoma kali ziko hapa na sisi tuko hapa na wewe uko hapa eeybodyhe Connection <laughs> vibes. Like Online. I'm house, From Dar es Salaam, Tanzania, then you, always out, then you always turn around and diss me. Uh, I keep letting you twist me. My mama said you shouldn't be with me, but I can run if I want. But when I feel down, you're the only one around that can fix me. Uh, ish. What is me? A boy like you doesn't fit me, uh, but when I hit. Eu toca WC. anaitwa romi jones huyu ni official dj wa diamond platnam kajiongeza mwamba anafanya makolabo kama haya michongo inakuwa fresh kabisa too much yuko shoma jones mwamba toka maeneo ya afrika kusini mrembo hey, anafsao pia wana mari oh, oh, oh, ktotobadi waze wazee waze wazee time anaofata ni exclusive interview kwa mara ya kwanza wanad tabidi askike hapa ana magoma mengine kibao kafanya ngoma anaitwa ni hapo tu yuko na comakini oya waambiye kwamba bado tupo sana tu ni kweli kila habari uliyoisikia unaweza kuiamini ni kutokana tu na jinsi ilivyokufikia lakini leo tumeamua kukusogezea taarifa kamili yenye majibu ya kushiba kabisa kutoka kwa msanii sio husikac mambo yote pengine labda ni miu, mambeote, kwa ni chanzo kama nchannaji kasimama kama mpenzi kama rafiki yangu kama mwenzangu kwenye mahusiano ya kimapenzi karibu kwenye exclusive interview ndani ya connection vibe ya msasa online live from daressalam tanzaniaamn nisisisisinihapanikuleniya nihapotu usikiliza marafiki ha usipozingatia maadui hawapuaaiia mahayap ni hapo tusikilizan mamani minawe hapo mii mali yako maeka mapemaniwe yumbamuraha istar mingi mikasifurahai usalama wa nafsi hapa kila nafasi yap tunayopata kolabo ya two legendaries kutokea upande wa tanzania aka bongo legendaries lady jd yuko na jon makini kwenye ni hapo tu yss yes wape taarifa wambia kwamba hii ngoma ilitaarishwa na tony jamaanaitabaatony ambaye leo tupo naye kupitia exclusive interview vitu vingi vitabidi visikike hapa hapa brath karibu sana kwenye connection vibe ya msasa online naomba nikwambie mi naitwa rashidi mbegani au si sindo fresh a <laughs> sasa hebu tuambie wewe na jid mlikutana vipi mpaka kafanya makazi manini kwenye ngoma kama hii ya, ni hapo tu brh kwanza jad kwa mara ya kwanza nilifanya nae kazi kunye, kuna kazi ambao likuwa ameshirikianaaye na ngoma ilikuwa yax inaitwa so ule ndo likua mwanzo wangu mi kufanya kazi na jd o the baada ya kufanya naye kazi hapo alipendatp ya mziki inayofanya alipendaalipenda yangus kaingia sasa katika swala la kazi so baada y hapo nagani tulichukua mda sana End of the day, kama hivi unavyoona tukaja unafanya ile ngoma na chomakini na kuna vibao vingine vingi v vinakuja ainanaoma mwanangu lakini kwa watu ambao mfahamu hivi mtu kama j ni msanii wa aina gani hasa unavyokuwak na nini na vibe, michongo mbalimbali h okay, kwanza ni msani ambaye anaelewa ana kitugani anachokifanya pia ni msani amba ukomsan naeza kaandika weye chakwanza hilo ni mtu ambayeanajitambua na n na natamua kitnnakfany safi safi safi safi sana mwanangu natony di hebu tuambie cha kwenye experience ambao ulipata eh, kufanya kazi na lady jd kwenye hii ngoma yani hapo tu eh, na jo makini nani ambaye laweza kuleta idea ya kupigajiwa bits kama ni wewe jd au labda itakuwa ni eh, jo makini hivi mwanangu No. skuhiliakumbuka na nafanya s-i na, uh, so, na yeah. so, huku. ngoma tma dagan o kuisha almost unajua mziki mzuri huwezi kutengeneza ndani ya siku moja aso unahitaji sikio unahitaji utulivu tu n bidi hahusiki kwenye hiyo korabo kuna vitu vingi ambavyo tumefanya na d ni vizuri so watu wakae tensi it anytime ea likadondoka ji asante sana mwanangu tony rs kwenye exsive ineve yaleo kupitiaeciibe a msasa online mi naitwa rashidi mbegani chekinsagram andika rashidi anasiko mbegani ofose marabara apo ni folo eh, kwa ajili ya info za kutosha lakini pia naenda kwenye kaunti yetu yawebsit andika www ukiingia umu ndani kuna taarifa zote kisiasa kiburudani kimaendeleo uchumi unataka nini mapenzi ao mapenzi pia anapatikanaana kupitia www msasa onlineco ebana akaunti yetu ya facebook pia ni msasa online instagram ni msasa online youtube ni msasa tv unataka nini sasa tony drizy alitaarisha moja kati ya rekodi ambayo mpaka hivi leo noma kweli <laughs> watu eh, eh, eh, eh, eh, eh anaitwa yon jaruslamyond waze utasomana tutasomana tutasomana, tutasomana. waambie kwamba mkali men ndo alikuwa mbabe wenu kwenye shoo ya leo yeah. uh, kuliko unipenda keshaukanichukia bora nikwepe utakuwa umenisaidia najua mengi umeshisikiana uongo pia ilastari sevinachotaka nikusikia ukisema okay, sikunzurihasbuhiuauaaahomikanukasu usushinde kusovu kakumbuka tukusema amsor nikamvuta njo hapo nabuta so kutoka nje kanmeshikwa ugony <laughs> b nkaona darili tu taanza timwili sikusubiri nkaona bora, bora kujitenga oga na akili nkaona boa kujitengmaahiki maa ki mara kiki mara zil zakufanya mii zile za nikohiikia ni so so ni nww ni