kamilisha siku yako ya kipekee kwa kusikiliza taarifa za wasanii unaopenda na matukio mbalimbali mbali ya kiburudani kutokea afrika ya mashariki <totipi> bila kusahau msasa online ni sehemu pekee ya kukuleta pamoja na ngoma zilizo na uandishi wa kipekee na zinazosumbua kila kona ya mtaa karibu kwenye nection vibes kipindi pekee kinachokufanya uenjoy kutokea hapa hapa msasa online nlive from daressalam tanzania connection vibes i am sasa online live from dar es salaam tanzania iini sehemu pekee kabisa ambapo mkali bwana rashidi mbegani akamen anawakilisha sauti yake inasika vizuri kabisa uh, kupitia msasa um, onlin ausioe kwa hiyo asante sana kwa wanetu ambao anafahamu vitu vizuri viko hapa hapa kupitia bonge moja la show sehemu pekee ambayo tunakuunganisha na matukio yote ya kiburudani zote kali ngoma mpya zinasikika hapa lakini pia mastori ambayo tunayo yanaweza kutwendi zaidi eh, tunayo hapa hapa hasacha msingi ni kuendelea kubaki na sisi sbsbe chaneli yetu ya youtube tunatumia kama msasa online tv lakini pia sehemu za instagram ni msasa online au siyo maeneo ya facebook msasa lakini pia tuko mitaa ya websit tucheki kupitia ww msasa onlinco sasa naamba nikuambie kwamba taarifa ambazo leo nazo ni taarifa gani ni iakuhusianana maswala ya yeye na naji hivi mbali na naji kuwa mpenzi wake je anasimama na kama nane wenye upenda wake wa muzikibongof nikonabana hizo biashara hizo moja atiwashikaji ambaoba e, walipigwa akaunti yao yaaa mpaka hivi sasa michango inaendeleaje chini na mimi niko na taarifa ya mkali bwanaaa ambesa au sio badabadavna masola ya kutosha yameshiba kingiraachofahamni amba enye niko na mrembo miimau ni mrembo ambayo ameweza kutani sana kama wiki mbili tatu u hizi mara baada ya stori kusemekana kwamba eti ana na nadiamnd platnam sasa baki na sisi kwa ajili ya hizi ngoma zote kali hii hapa ni moja kati ya rekodi ambayo tangu imetoka mpaka hivi sasa inafanya vizuri bad boy ya kwake bwana richard ichmokok abilonea uko na ambu. Ana yesaya oya ntarudi kuna warembo bila chai ukona mfalmeni kama jadi leo napigynnikikufat takdingu penzilakwali na Penzila kituatakwa njama mkeu unasikilizaakichekana mwanya kucha kufinya ofana mpabimanikisilipskia Overcome is now I know oh. My mashup and one it Your my gang, yeah, yeah I'm can't yeah. deny yeah, it why? wakati c astitm wengie awanwweouu Oh oh oh. Oh, oh oh oh oh oh oh oh oh I never leave you again. Yeah. you never tepu ina ngoma kadhaa lakini hii ni ngoma ya saba inawakilisha fresh kabisa nazungumzia baboy richad mavoko yuko na bwana ambu nyesa kaay imeweza kufungua ukurasa kwenye ngoma ya kwanza leo kupitia bonge moja la shoo ie minaitwa rashidi mbegani chek insgram andika rashidi nasko beganimadabaraooo michango inako fresh kabisa nombani kuanzetu mpaka mitaa ya storimbaonazo leo niko na ay ye mwenyewe anaweza kupeashavu kwenye ii ngomaini kona mwamba bwan iso beshata ka eso business nikona beraka the prince chilnamimi il be right back usikubali kupitwa na taarifa mbalimbali za burudani na wasanii zinazotrendi kutokea ndani kabisa ya kiwanda cha muziki wa bongo flavo bila kujali nani na nani kafanya nini na nafasi hiyo kubwa sana kwenye maisha yake kwa sasa ila nikiwa kama msanii mwenzake mimi kabla ya kuandika nyimbo wanapenda sana na idea amimi tuliingia katikaaini jua nakupenda sananakusikilisana kwa sababu ilikuwa zinapigwa nyimbo zake na mara ya mwisho tulikua tumeongea oh, oh, oh, okay, okay, okay. na hii ni timya zinazogonga vichwa vya habari hivi sasa kutokea anzaniai i yes yes yesso yes, ambwene yesaya karibu sana connection vabya leo kupitia msasa um, online watu wengi wamekuwa akiuliza je sasa hivi na zamani utaratibu wa ngoma kama umetofautiana hivi zamani ngoma mtu akitoa zinakaa muda mrefu lakini hivi sasa mtu anatoa ngoma leo alafu baada ya mudafainatoa ngoma nyingine ambweneyesaya huko na experience ya kutosha twenzetu mwanangu aunajua ubaani kwa mara nyingi tuikua tunatoaga ngoma inakaa muda mrefu sana unajua ukiangalia nyimbo zangu nyingi ukitoa wimbo unaishi kwa hiyo baadala ya ku zile zingine inabidi kuna wakati u usubiri na kuna wakati unaweza kutoa wimbo ukawa mbele ya muda ukwa mbele ya muda na ukiangalia na ina, kama unakumbuka miaka lfumb kuminamoja hapo ilikua nishafika sehemu ambayo wasanii wengi waafrika walikua wajaikufika lakini ilikuwa tayari niko mbele ya, ya ile trend ya wakati huu ambayo inaendaso you know, nabidi uslow down, do nikad nikarudi nyuma nikatoa zigo nalikalia vilevile vile. yeah, so uh, inafikaga kipindi tu kuwa unaangalia basi nabidi niende na, na jinsi watu wanavyotembea hey, kwasababu ukikimbia sana unaweza ukapitiliza nanyumbani inanomaainanoma sasa salam sk naona una ukaribu naye mkubwa sana hasawala mekua mengi kwa washabiki wamesema kwamba huyu jamaa ai na salam sk meneja yake wa na diamond platnam kwani nje ya muziki awa jamaa wanafahamiana vipi ebu ajibu tu tubrh mi na ni ndugu tangu miaka mingi kabla hata midia au hata, uh, hata wasanii wajamjua salamni bado kuwa na salam wote miaka mingi sana ya yeah, sisi ni watu ambao tunaaminiana tuna moja kwa moja kwaiyo mi nayeye yeah, hatuna mkataba mkataba moja kwa moja yes. unasikilizanies asante sana twenzetu mpaka mitaa mbea mbea ausio anaita hizo biashara k hizo huu jamaa amepata masala kama mara mbili hivi wajanja ameweza kuhake akaunti zake kama mbili hivi za instagram ya kwanza ilikuwa na kama milioni moja ya pili kama ilikuwanak kadhaa brth hizi changamoto ambazo zinakutanaza kwenye maswala ya kuhaki akaunti zako awa wana wamekupa hasara gani Yeah, uh, kuzungumzi ya kuzungumzia kuhusu kuwakiwa kwa akaunti yangu na hasara nilizopata kwa sababu akaunti ya kwanza ilikuwa na watu milioni moja na laki lakitano lakisita huko au sio ya pili ikaja ikafika watu elfu ishirini nayo ikawa pia kitu kikubwa nachokosa ama hasara ambayo wanapata wale ni watu wangu na inakuwa rahisi inapokuwa naishu yangu yoyote iwe muziki ama kitu kingine nikitaka kuwajuza ilikuwa ni rahisi kutoa taarifa na watu wakaelewa kwamba kuna kipi kinafata kutoka kwako au tumeanza upya au vipi maana hii ni vita na ni mapambano kwa kwahiyo sikuzote haitakiwi kukaa kulalamika na kuanza kulia siku zote unapokuwa kwenye mapambano linapotokea jambo la kukukwamisha au kukuzuia utakii kuanza kulia ni kuangalia na namna gani unaweza ukaendelea na safari yako au sio kwa hiyo nimefungua akaunti mpya ambayo ni hizo s mbea hizo ya iz bses yabiz mbea mbea ya mbeya au sio siyo yeah. kwao tumeanza upya na watu wangu wanifolo huko kila kitu kitakaa sawa mwanangu hii ndo tafsiri ya maisha kwamba maisha ni mapambano never unasikiliza anaitwa hizo biashara ka hizo business pole sana mwanangu naomba time hii nimlete bwana baraka the prince mwamba toka mitaa mwanza mwanza ipo zake darusalam anadeti na mtoto mmoja mzuri sana anaitwa naji mtoto flani hivi mweupe meupe matata sana hivausi sasa hebu tuanze tu mwanangu brother, eh, the prince naji nje ya mpenzi anasimama kama nani kwenye muziki wako naji kasimama kama mpenzi kama rafiki yangu kama mwenzangu kwenye mahusiano ya kimapenzi na pia kwenye mziki wangu juya na, so, anasimama kama mshauri na mtu ambaye tunashirikiana kwenye vitu vidogo vidogovidogo ambavyo panaokuwa anauwezekana ee upandeazamanindo uh, ambavyo natakiwa mwanangu sio kila siku mapenzi tueanatakiwa eh, wabaki kama upande eh, wa muzikina kila kitu bado michongo inaendelea na hu mwakaujaisha ikoje kwakeambazo ninazo tuknaya kutoamoitaua ni emnoemba n piatuna ta tist moja kutoka bana music huu mwaka ukiondoa mimi nanaji na pia tupo na plani ya tua kwa hio kuna vitu vingi sana ambavyo vipo katika plan kwenye hii 220 chini ya bana musil Baraka the btheprince kafunga kurasa kwenye story ambayo tunaanza kutokea upande wa tanzania naomba nivute pumzi kidogo halafu nikwambie kwamba hii connection vibes sehemu ambayo inapata zote kali ngoma back to back aka mpya naitwa rashidi mbegani nikirudi ni ngoma mpya ambazo zimetufikia nitasogea bongo alafu nitasogea mitaa ya uganda nitamalizia pia na mitaa ya kenya kuna ngoma gani chini na mimi tangu miaka 90 ya muziki wa afrika mashariki unazidi kukua na kufahamika duniani kote ya msasaina jukumu moja kubwa la kukuunganisha na midundo hev kila sikueiwote nauniwa kwangu mboo najitesa mapoiioad mpya zilizotufikia kwa mara ya kwanza tunakusogezea kupitia spika ya redio yako ndani ya msasa onlinena so hili ni toleo jipya lie fom daressalam tanzania You nuikunasikiliza know, uh, mm. uh, mm. yeah, mm -hmm. connection ies ya msasa wa lfrom daresela tanzania For you, I will sing this melody. Yeah, yeah, you're my remedy. Yeah. Call on me, some uh, love yeah, If you were mine, girl. if you want, no, no, no. mind, no. mind no, if you two five four. kabisa kwenye ngoma mpya ambayo ametufukia leo toleo jipya la kwanza kupitia connection vibes au sio bana yuko na naene wameweza kukamilisha freshi kabisa kwenye upande wa music production ngoma kali sana enda bana kwenye kaunti yao ya youtbaweze kuchungulia hii video bonge moja la video au sio eh? kwake twanzetu mpaka mitaa ya wapi mpaka mitaa ya uganda mwana wa kitambo sana anaitwa navyo yuko na mciausio lakini pia iko na flexi diaa kwenyengoma naitwa abana beeka manaake nini nitakwambia ni kirudi hichi ni kiganda hey. Hey. Hey. Sweden Paris, London Zendi, Mana, wake up. Rubaga, Jetu, Va Zedi, Mana, wake up. Say, Mana, wake up, Zendi, Mana, wake, car. Whoa, Levels, Jose, Chigali, Zenny, yeah. Mana, yeah. wake, wake up. When the sick connection vibes. Lana, EM Sasuke. Live. Rubaga From Danny to live. Zenny car. When you in the sky, you'll be out of space. Park with your check, I will validate. Your beefing slick let a marinade. If the mana from Uganda it's hard to get a payday in my state. We all trying to save face in the day. Yeah. This stop was a day in KLA. Uh. Kapara Murimuchia. Kigali uh. Bite Wada. Uh. Uh. Nairobi Sema. Uh. She said yo, get me a plug uh, Roll out for weeks in the plane, not the truck I don't release, cause you can't keep up Yo, what a speed, while well, I was some bugs Now you talking s**t, sh- you think you caught up? Nanda, sh- way, vibe Zendi, Mwana, way, car Legos, Jersey, Chigali Zendi, Mwana, up Yeah Sweden, Paris, London Zendi, Mwana, way, car Rubaga, Jetu, Vogue Zendi, Mwana, way, car hey, Zendi, Mwana, way, Zendi, Mwana, way, car Lagos, Johannesburg, Zandi mwana weka. Yeah, sweet it. Chorus, nana, Zandi mwana weka. Rubaga jetu vha, Zandi seen house. Weka. I rent my city till I die. So sikonjo I'm so far. From Dar es Salaam, Tanzania. Ina kutoka asili babula. Mazingini bumbi di by by haikataina hai. bado naudai pesa mengi humzi ukaapa nilipo ni mziki asemi nitokakoni mtete mtoto hadanganyiwe pepe madingi na madogo viji aiikuambia kwamba nikirudi nitakuambia abanabeka manaake nini hichi ni kiganda kwa kiswaheli fasaha ni watoto wa nyumbani ambao wanawakilisha asili yao sasa kama ukomitaa a marekani huko ausi eh utakuwa naisikiliza naonelewa vizuri kabisa wakilishi asili yako ongea lugha yako kula vyakula vyako na michongo mengine kibaoaaaiaabegiiido mao watu wengi walikua nasubir uaazungumzia kiozia The mc ka pima wenge kuna masuli bonge moja la ngoma fanya wewe kama mimi siwezi hey. ndo ngoma ya tatu leo kwenye toleo jipya lbac right chili na mimi yeah niki skuizi umechuja una tenaalulikuwa mik tyonaatskill awishcombakll ukifushipup na afropap utabamba stil umeshuka kiwango homboy una mipanga npoy skuzimi skuizi chambo ontoy e yeah. maneno unatafuna kama veve ukiona nazingua fanya wewe ah mi naipenda ikiwa ngumu tit nzito nifanye melele iweze dumu zaidi ya kifo nisonge mbele au ni push paka mwisho na sio mamisiwaniumwa kiliafanye iwebmagupi ukimichoraufikishataarifafanyvita psl mikuki na yote ni lave bila chuki wewe. fanya wewe, fanya wewe. Fanya wewe. Fanya wewe. 안녕야세요 naishiif na ya kiragaton na s niko mchakaton nashika i mic mpaka ce weka likkaunataka on kwenye mapya tanzania bado niko juu zaidia vile wanavyodhania laviko tu hataka wakiii chanz kindezi na kukanya ukome kaunaona siwezi fanya wewe tvaa kumvagavagaa magufuli kugaa na mapuli kuzagazagaa makuburi kununua machangu sinza konaba korona siodengo fiva homada kupanga mikakati na mashou kufanya harakati na waoga hey, mnacofanyanakose ianayopita nabocea Live from Dar es Salaam, Tanzania with the best rock group kwa nyumba yeah. Hapa my boy okijitusu na dundwa Ooh. Tupo kwa hip-hop sisu rumba. na rumba Tuna fanya yetu vipa na jitusu na yumba what? Many Mwandishi, many rapper, many entertainer Na billo ubishe neko hapa na no okilishe yeah. I do what I do, si fosi nelewe Na kama okio na misi fanya wewe oh. Easy I've been doing this like this since day one If you wear my goddamn fan, you better run, run, run, run. n anaitwa niki mbishi kuna asma mponda au siyoe eh? lakini pia kunakunamc in mawenge mansuli kwenye ikolabo inaitwa fanya wewe na wajamaa ndo kikosi kazi bonge moja la audio anaitwa kiada juma pia ameweza kukamilisha freshi kabisa kwenye upande wa videonaen ao ya youtube andika tu wewe alafu video itakuja utaangalia na utanielewa nini ambacho unamaanisha bonge moja la projekt navuta pumzi alafu namleta mrembo toka mitaa ya chuga quen ak anaitwa mimi maz huyu binti bana inasemekana kwamba nadeti na diamond platnam kama ni kweli tumwachie yeye au sisi tarudi kwenye exclusive interview ni kweli kila habari ulioisikia unaweza kuiamini mini ni kutokana tu na jinsi ilivyokufikia lakini leo tumeamua kukusogezea taarifa kamili yenye majibu ya kushiba kabisa kutoka kwa msanii sio husikach mambo yote pengine labda ni kama nchanmaji kasimama kama mpenzi kama rafiki yangu kama mwenzangu kwenye mahusiano ya kimapenzi karibu kwenye exclusive interview ndani ya connection vibe ya msasa online live from dar essalam tanzaniamatilossteme yem bon ninja pzinay azoneene kaianyei kwa vijibwaibendera yaaauepo nilichotaka kishatimia tunasubiri kuiona pepo pepoaaaaeba Come on, come on, come on, let's go! go, go Si wote mimi mazi kaandikia ngoma e, bwana hii ngoma ilitaarishwa na mwamba toka mitaa anaitwa anaitobea amesimama fresh kabisa kwenye hii ngoma ambayo inatufungulia kurasa kupitia exclusive interview ya leo niko na mrembo anaitwa mimi mazi pia ameweza kusika kwenye hii ngoma au sio mimi karibu sana kwenye connection vibe ya leo kupitia uh, msasa online itunaskilizana fresh kabisa au sio lakini pia kwenye kaunti yetu ya instagram ni msasa online au lakini auaini msasa online na webste sfresh yeah? msasa onlinec tunakamata naumo mastori ya kutosha sasa hebu twambie umuhimu wa msanii kuweka mashairi kwenye akaunti yake ya youtube ni ipi mama memaz karibu umuhimu wa msanii kuweka mashairi wa wimbo wake kwenye akaunti yake ya youtube ni kwa ajili ya faida ya mashabiki zake kwa sababu naamini kila unapotoa nyimbo watu wanapenda waende sambamba na weye hata ikichezwa au kiimbwa au yeye mwenyewe akiwa anasikiliza kwake au kwenye pati kuna ile heraha bwana ambayo unajua nyimbo halafu unajua na maneno yake kwa hiyo umuhimu wa kuweka pale paleyotbe ni kwa ajili ya kusaidia na kufanya uwepezi na urahisi kwa mtu yeyote anayesikiliza nyimbo aweze kuelewa Pia kuna wengine wanapendaga kusoma mashairi ili waelewe kinachoendelea zaidi kwenye wimbo kuna wengine labda matamshi hawayasikii kwenye nyimbo kwao ni kumpa tu msikilizaji urahisi wa kuweza kuelewa wimbo kwa haraka na nani kwa hiyo hilo ndio jambo muhimu kwangu ambalo naona kuweka mashairi youtube linalosaidia Uh, samaho ambao mezungumza ni kweli na mi naelewa sana kwenye mchongo kikubwa ni kupromoti muziki na msanii mwenyewe ila hipi yako yathe kwa watu ambao wafahamu mauzo yake mpaka hivi sasa yamefika eh, kwenye kiasijani hivi nini ipi yangu ya nilikua siuzi nilikua nimetokamazawadi kwa mashabiki kwahio nashukuru kuona kwa jinsi wanaozidinainsi wanaozidi kuskiliza mashabikiwa nje na ndani ya nchi ya tanzania hilo snaifurahisha sana nainamanisha wambahttakutouna watu watauua wa tena kwa wingi sana nahisi shabiki anaweza kama ni mfatiliaji mzuri sana anaweza kuona kwenye cha anaweza kaona kwenye channel chanl zat manake mara nyingi huwa mashabiki wengi huwa wananitumia video za nyimbo zikiwa zinachezwa nchini kwao aidha kwenye maklabu au mabaa wa au wao wenyewe wakiwa wanacheza kwa hiyo nami ni mtu akiwa mfatiliaji mzuri shabiki akiwa mfatiliaji mzuri anaweza kujua msanii wake mziki wake unafanya vizuri nje ya nchi maanake ni jambo ambalo wao pia wanalifurahia na wanapenda kuliona kutoka kwa msanii ambao wanamfatilia kwa hiyo naamini ni mashabiki wakiwa wafuatiliaji zaidi kupitia televisheni na redio na pia kupitia soimdia za redio na tv mbalimbali mbali za nchi za huko kupitia mitandao ya kijamii mm, lakini minavyoona ngoma zako nyingi nikizisikiliza vizuri au sio an sana sana maswala ya mapenzi mapenzi anajiuliza mimazi inakuwaji haya mapenzi mapenzi mapenzi ni nini hasa mama ngoma zangu zote zinazungumzia mapenzi kwa asilimia kubwa sana huwezi kuja kunisikia naimba ngoma yani ambayo haihusiani na mapenzi kwa sababu ni mambo ambayo yananizunguka na ni mambo ambayo ninayaelewa zaidi siwezi kusema nianze kuimba kuhusu pesa au nini bado sijafika kwenye ile stage kwamba pesa imenitawala au nimeishika pesa mpaka nikaielewa nikaweza mpaka nianze kuimba zaidi nitaimba tu natafuta pesa sina pesa vitu kama hivyo unajua lakini uh, mapenzi ni kitu ambacho na akijua nakijua ndani na nje nimepitia vitu vingi sana n watu wakaribuwangu wamepitia vitu vingi sana kwa hiyo ni jambo ambalo inaweza ku na mimi katika uandishi wangu na uimbaji wangu napenda niimbe vitu ambavyo vinamgusa mtu au tu kuelewa u mtu anaeza aka kwahiyo naamini mashabiki zangu wengi tuna nao kwenye sala la mapenzi manake ndo yanaa dunia ban nomaaa mara ningi naimba kuhusu mapenz la mwisho leo ni kuhusiana na thamani ambayo yanatengenezwaa nani ambaye amekuwa akikamilisha eh, thamani ya msanii kuanzia mwanzo mpaka mwisho eti tmmma tuenzetu mama la msanii kwanza kabisa inatengenezwa na yeye mwenyewe kisha uzito unaongezwa na mashabikizo wake mtu lazima ajil mwenyewe amna mtu anaweza kau mtu lazima ajil ye mwenyewe akishaji wale wanaomfatilia wale wanaomwangalia pia ndo wataweza kuongeza kwake ya msanii inatengenezwa na msanii mwenyewe kisha inasapotiwa na kubebwa zaidi na mashabiki na watu wanaomfuatilia hoya wanangu naomba nivute pumzi yani pumzi hiitakuwa ya mwisho kwa leo kupitia connection vibes asante sana mimi mazi leo umekamilisha fresh exclusive interview kupitia connection vibes au sio lakini pia asante sana kuwa mkali bwana ak e, e, e, ambayo nsaya e, a hizo biashara hizo baraka be prince na mkali mwingine ambaye ameweza kufanya fresh leo kupitia uh, connection vibes anaitwa baraka the prince mi naitwa rashidi mbegani cha andika rashida na sikoo mbegani ofouse ni folonako fresh kabisa tucheke pia instagram tunatumia kama msasa online au yeah, siyo lakini like, pia kwenye akaunti yetu ya youtube ni msasa online tv website yetu ni www msasa online co facebook pia ni msasa online seyu next time oyaoviinahaunasikilizaya msasaomaesalam tanzaniaaaaileau I told me I'm not i let him make him a