kamilisha siku yako ya kipekee kwa kusikiliza taarifa za wasanii unaopenda na matukio mbalimbali mbali ya kiburudani kutokea afrika ya mashariki <tipa> bila kusahau msasa online ni sehemu pekee ya kukuleta pamoja na ngoma zilizo na uandishi wa kipekee na zinazosumbua kila kona ya mtaa karibu kwenye cnection vibes kipindi pekee kinachokufanya uenjoy kutokea hapa hapa msasa online nlive from daressalam tanzania Connection vibes. I am Sasa online live from Dar es Salaam, Tanzania. siku tem ndeo hii ya kusikiliza vizuri kupitia bonge moja la show inaitwa iie seem pekee ambayo napata zote kali ngoma back to back lakini pia taarifa ambazo zina trendi zaidi kupitia upande wa muziki wa bongo flavo lakini pia na ngoma kutokea upande wa afrika mashariki habari ya kwako huko kwa freshi mi naitwa rashidi mbegani aka m preente nichi kupitia kanti yangu ya instagram anatumia kama rashidi andesconamalizia na mbegani bythewy sn kwa ajili ya kufahamu yote ambayo leo yamejiri kutaka kufahamu kwamba leo menyi yetu ya leo inaishu gani aba nikwambie tu kwamba niko na mshikaji ambaye akapewa shavu na jo makini kupitia lebo yake ya makini re ujamaa anaitwa otuku william wamba mitaa ya mbeambea mbea, kule na nini jamaa ukimsikiliza fresh ana saundi kama ya international uko ma b matatu sana na bonge moja la voice barabara hv utafahamu vitu vingi sana yeye na john makini likoaji akapewa na michongo mpaka mwamba akapewa shavu na joh mkini niko na taarifa ya mkali bwana be muziki umekuwa una asilimia kubwa sana kwenye maisha ya kila siku jamaa ngoma zake mbazokisikiliza amekuwa akizungumzia sana mapenzi mapenzi sasa je atatuambia kwa upande wake mapenzi yamekuwa yanateki nafasi kubwa sana kwenye upande wa muziki na ndomana ngoma zinapendwa wai jamaa atatujibu tujibu badaberaa ivi niko na taarifa ya bwana ami podu toka mitaa ya records hivi imeshafikia muda kabla ya msanii kufanya kazi au uuna makaratasiau mkatababatbitumbie kaneupanda jamaa wiki hii imekuwa ni wiki flaihktofauti kwakewa sabau amaa naonekana ma auataausa e noa gom 8 lakini bwana revani hakumpa dit hakumpa shavu kwenye ya yas ya ipi yake nazungumzia flowers sasa kwa mara ya kwanza bwana gachibtatuambia nini ambacho kimetokea karibu sana kwenye show showapo vibes mi naitwa rashidi mbegani you love me, you love me, you love me I my I'm sure of the my house, i the would you marry me? una siqiliza connection rikes y ansasa online li fromdaresela from tanzania Tans i mm-hmm. mm-hmm. a ma bla su enelmassu uw nno h umneno mngi Stitch. mama maria vile unanipa mamashatuizab nasaka esamapenzi yetunanipa sababu ya kujimwamba fai na usiogope kif mbele ya bwana otuk william yiko na gach b as a jo makini kapewa shavu kwenye umchongo ebaanomba nikuambie tu kwamba hii ni ngoma ya kwanza marabanay k william kupewa shavu na mwamba bwana jo makini kwenye makiniso karibu sana monzafugulaho apominaitwa rashidi mbegani nikona taarifa kadha upande wa tanzania niko ni ni na k william menyewe lakini niko na amy lakini pia niko na bwana bea f navuta pumz alafunarud Shiba. usikubali kupitwa na taarifa mbalimbali za burudani na wasanii zinazotrendi kutokea ndani kabisa ya kiwanda cha muziki wa bongo flavo bila kujali nani na nani kafanya nini nafasi iyo kubwa sana kwenye maisha yake kwa sasa ila nikiwa kama msanii mwenzake mimi kabla ya kuandika nyimbo wanapenda sana amimi tuliingia katikalakini jumaa nakupenda sana nakusikilizasaa wasabauiliua zinapigwa nyimbo zake na mara ya mwisho tulikuwa tumeongea oh, oh, oh, okay, okay, okay. na hii ni tim ya zinazogonga vicha vya habari hivi sasa kutokea tanzaniai i yamastoi ambayo tunayo toka upande wa tanzania kupitia msasa yayakendo hii hapalatukonaye kupitiah karibu sana hebu tuambie wewe na bwaa j maii likuwaje mpaka utaaahfa iokaaaarusa akii ikama vile vitu viko mbali sa kawakakutana alafu wakafanya kazi aze msanii na bosi wake Okay, yeah, um, nimekutana naye kitambo kidogo miaka mitano sasahi uh, tanoa sitambea alikuwa uh, nakuja kenyehozake ahw naitambulishwana mtame hkwakn lipoamua kufanya makini uh, kwa kufanya kazi na, kufanya awaanula oh, la swali la mwisho ua kwa leo kwako kwa wao na huamasala ya kazi jinsi gani kaiimbao mnafanya kazi na bwana makini bwaa aini mkataba so, nafahamu wasanii tanzania wamekuwa wakilalamika mara baada ya kusainiwa na Easy Label, kama WCB, na laba kings na nini baadaye wanasema kwamba wamekuwa wakinyonywawewe na makini mnafanya vipi kazi nafanya kazi kama msanii ambayekowenes kwahiyo yeye ni bosi wa hiyo kampuni na yeye ndoyahiyo kampuni lakini the ipo ya watu ambao nio wanakaawanapanga wamsasahi mziki uwejesasahi achena flauaeuawuaa awashikiauwu ua pale. E, kwa mtu kama stkiz katokea pale kuna mtu kama na naril kapitia pale sasa leo tuko na bwana ami ami toka mitaa ya records ami karibu sana connection vibes msasa online watu wanajuliza kwamba hivi imeshafikia time sasa msanii akta kufanya kazi yoyote na naprodusa kuwe kuna mkataba maandishi yapo hiyo ni mhimu mkataba ni muhimu lakini sasa mkataba unaweza ukaanda mkataba wako y kamap ukampatia msanii lakini sasa kna vipengele vya mkataba msn pnde wake aaafana kazi bule lakini hi kazi katika kila h taufanya asiia milioni nafanya kazi nana mpaka kesho kila hiyo anwaho ni serikali yetu ikathamini hiyo sanaa na ikarasimisha kwambahii okay, ni kazi na hii ni kazi huyu mwandishi a huyu mzalishaji kitu vipi kitu vipi basata kosota wenye mamlaka kitwnye vitu wakandaa mikataba au wakaandaa hizo zote kwamba lazima msanii ufanye hivuuaaikfaa shei m kafunga kurasa kwenye stori za pili leo lakini ya mwisho ambayo inaweza kukamilisha stori kutoka upande wa tanzania ni jamani naita bwana be jamana linafanya kazi ya moto bendi zamani tmk kakina bwana mkubwa fela niko naye hapa kupitia connection vibes hebu tuambie muziki ambao umekuwa ukifanya mara kadhaa ni kuusiana na masuala ya mapenzi zaidi au sio siyoye eh? ndo kusema kwamba mapenzi ana nafasi kubwa sana ya kusababisha muziki kwa pendwa yes mziki unaozungumzia mapenzi mara nyingi huwa mziki ambao unashika sana hisia za watu haijarishi hupo katika nyanja gani yni huwe unazungumzia mapenzi ya kuteswa au ya kufurahisha mara nyingi huwa unashika sana na mioyo ya watu hiyo ndo mziki ambao huko sahizi ndomana unakuta kila msanii akiimba ni mapenzi mapenzi sio kwamba hawana idea zingine tofauti na mapenzi zipo lakini anaangalia biashara na kitu gani kinashika sana kwa kipindi hiki hikis so, mziki ukizungumzia wa... mapenzi ni mziki ambao unafanya vizuri ndomana unakuta watu najaribu sana kuyachambua mapenzi pendana ya kuumizana kitu kama hicho kuumizanakitukmach yeah beka flever mwaka elfumbil naishini mipango ambayo yeye anayo ni ipi brother Uh, mipango ya bekafeva mi nadhani mipango yangu ile ile tu mii mipango yangu ni kuhakikisha nafanya nyimbo nzuri nyimbo kali ambazo nikizitoa mashabiki wangu watakuwa watanzania watakuwa mziki mzuri kwa sababu ndo kazi ambayo kwa hiyo wa nahakikisha kila siku nikienda studio basi nirekodi wimbo mkali na wimbo ambao tanalingana na mazingira na time basi utatoka wakati husika laki mii mpango wangu mwaa ni kuhakikisha kwamba nafanya mziki mkubwa mziki mzuri mziki ambao grow up. sio mzk ambao naudi chini mzmnda uu hsya nafunga kurasa kutoka upande wa tanzania na ambayo tunazo leo anivute pumzi kidogo alafu nikirudi itakuwa ni ngoma tatu kali ambazo zimetufikia ntasogesogea mitaa kenya pale leo hatari ah, sana leohatari sananaenilana goma lake jip linaitwa wewe china mimi I'll be right back. tangu miaka 90 ya muziki wa afrika mashariki unazidi kukua na kufahamika duniani kote ya msasaina jukumu moja kubwa la kukuunganisha na midundo hev kila sikueiwote nauniwa kwangu mboo unajitesa maaapoviinavioaamaild hizi ni ngoma mpya zilizotofikia kwa mara ya kwanza tunakusogezea kupitia spika ya redio yako ndani ya msasa onlinena so <laughs> hili ni toleo jipya live from lidaressalam tanzania one more time, one last time una siciliza connection vices y am sasa me. online life from dares te lov tanzania People judging, do we care? tunapatikana semu mbalimbali ausio nazungumza insgram kama msasa online ausio bana fasebook ko freshi kabisa youtube ni msasa onlin tv websityet ni msasa onlineco minaita on rbashidi mbeganichek insgram adika rbashidi andasikio and mbegani k en eban taimu ya ngoma mpya ambao zinasikika miaka nafikiri indo hii hapa na ngoma ya kwanza ambapo ta anaitwa nyashiski bonge moja la ngoma ingoma anaitwa sirias wazetu ko siris mpaka baada ya hivi kupitia hishio kubwa kabisa nazungumzia ci ngoma ya pili leo ambayo itabidi tusikike na tutambulishe kwa mara ya kwanza anaitua peti ni mrembo ambaye hivi sasa ipozake mitaa ya kenya kenya japokuwa anaishi sana mitaa ya ujerumani na hii ngoma inaitua tulia tulia kidogo tusikilize ngoma kali tulia kidogo kama una mpenzi mwambie tulie hii ngoma inazungumzia mapenzi shkila kitue unatarisha mwenzako siku hizisipatipicha mwendoni wako bembono unarakisha Connection Vibes, I Sasa Online, live from Dar es Salaam, Tanzania. Vibes. alhaji kahusika kwenye upande wa production ya audio sa so, asante sana brth banalhaji kwa kutambulisha hii ngoma bonge moja la ngoma video mshiki naitwa johnson kialo kakamilisha fresh kabisa upande wa video ingoma anaitwatulia anaitwa petla mcheki ingram anatumia kama petla facebook suyu sehemu yoyote simayoutube na sehemu yoyote ambayo inawakilisha ni petinila oya oh yeah, naomba nikuambie kwamba hii ni ngoma nyingine ambayo tangu imetoka mpaka hivi sasa inafanya urisana anaitua zuchu yukona jboy ingombanetua nobar eskilizeala funtarudi mm, aafikicakoeo awafikicakoteouladolina awafiki awafiki oh no. nifana naewesekamoyo ni Body, what is me like you, do, you like you me like you do, oh yeah, yeah, yeah. Like you do, you oh like, no. Love you like I do. Anything I do, I do for you. yeah you got me acting like a fool. Set me on fire, and you make me feel cool I just say yeah. kolabo ya mwamba toka mitaa nigeria mpaka tanzania anazungumzia bwana joboy ambaye alifanikiwa kufika daresalam tanzania kwayo kamleta mrembo toka mitaa wcb anaitwa zuchu kwenye nobade nenda kwenye kaunti yao ya youtube ya mrembo zuchu cha kivideob moja la video kwenye toleo jipyala leo kupitiasasa i mi naitwa rashidi mbegani chega aao rashiianasmbeganimchongonaua fresh kabisa eban tm ya kwa mara ya kwanza bwana gachi binamleta hapa atuambie sababu kubwa ya revani kutompa kredit kwenye ipi yake ya ni nini oya narudi kila habari uliyoisikia unaweza kuiamini ni kutokana tu na jinsi ilivyokufikia lakini leo tumeamua kukusogezea taarifa kamili yenye majibu ya kushiba kabisa kutoka kwa msanii husika sio husikacha mambo yote pengine ilikuwa ni, ni chanzo kama dmchanmaji kasimama kama mpenzi kama rafiki yangu kama mwenzangu kwenye mahusiano ya kimapenzi karibu kwenye exclusive interview ndani ya connection vibe ya msasa online live from daressalam tanzaniamatilosstemymnjan safari ndefu yenye mateso machozi mizigo vikwazo ila yote umenitua naomapenzi letu lisifekeshi ukanipa presa mawazo chone mama utaniua na vile ujui kununa mfundi wa kudeka hata sijakutekenya kutekenya unacheka otambua oh, ushaniteka watabela chakula na nanenepa mmaelafu salamanikiwa nawewe atakamanina shida na sahau sura kama malaika na wala hauringi kwa dharau lawa macha nipewe nitoke duniani ya ngalau kuliko ukanyanyasika ilo I'm on. pia ambayo mkali bwana re aliyoachia kwenye siku wapenda nao lakini pia Gachi b kahusika kutengeneza ngoma sita kati ya ngoma nane na hii hapa naitwa i inaitwa ni moja kati ya rekodi ambayo mpaka hivi sasa inafanya freshi kabisa sasaa malalamiko amekuja kwamba et b kumbe hakupewa krediti na re mara baada ya re kurikuesti ip yake kwenye tuzo za grami kawapa shavu watu wote ameweza kuhusika lakini mtu ambaye ameweza kuhusika kwa asilimia kubwa bwana hakupewa mashavu kwa nini btukonaye hapa kupitia uh, sasa i bratha hivu tuambie nini ambacho kimetokea kati yakuwewe na revani ishu iko hivi mimi nimehusika kupoduc kwenye hii pia nyimbo takribani s lakini nimekuwa eu yani nimeachwa katika listi ya watayarishaji wa hizo nyimbo zilizotokea kwenye hiyoalbm n nikaonabora niwaambie waambie watanzania kwamba mweze kuelewa ishu kama hii kwanza nimekuwa disappointed because mimi ninavyofanya kazi i deserve my credit kwa sababu ile kazi ni ya kwangu hasa mtu akizichukulia manaake ampe mtu mwingine kunakuwa hakukuwa na ulazima wa mimi kufanya hiyo kazi ko kama niliifanya natakiwa niletee manufaa hata watu wajue tu kwamba hichi kitu alikifanya mtu fulani inasaidia sasa kama mtu anaona hata kukifanya ni kazi lazima kidogo nimekuwa disappointed na, na, na, na hii ishu iliyofanyika Ah, okay kume ndo hivyo sasa kwani before wewe na reivani makubaliano yalikuwa nini hasa mpaka imefikia hatua hii wazee mi ra nimekuwa naye nimesoma naye kwao yani makubaliano yetu mara nyingi ya kazi yanakuwa ni makubaliano ya mdomo tushakubaliana kwamba mimi sitochukua of kazi ambazo nazifanya kwake iniexnge nipate zile credits kwa sababu na, na zitanisaidia zaidi kuliko ile ti money kwa sababu anaweza akakupa akakupae lafu ndo asikupe credits kabisa o wheeve kwa sababu game ya bongo kidogo ina, ina, ina complications lakini hauoni kama hii ndo ishu ambayo ugepigapiga mahesabu nagundua kwamba utaratibu huu umekubadilikiwa mwenyewe bwana gchib mwanangu maana ya mambo ujue mlikuwa kama washikaji mmezungumza wenyewe lakini sasa hivi kama imebadilika Uh, ishu ni mmoja unajua unapokuwa umedhulumiwa ume, ume, ume, ume haki yako y ya, ya, ya, wanasema ni sijajua nisiajua najaribu na, na, na, na, kutafutaubunifu e, kama umeibiwa ubunifu wako mi nimeibiwa ubunifu wangu nitaenda, nitaenda kwenye authorities na kwenda kuenda ku even though ni kwamba niko disappointed na jamaa kwa hiyo kwenye maswala hayo siju ya kulipwa siun na, na vitu vingine nita pointed as a friend sababu came long way nimetumia nguvu kubwa sana katika kuhakikisha ili swala na kasa ko kusaulika au kuachwa nahisi muda ah, maybe ningekuwa naendelea kufanya mambo mengine nisingekuwa nafanya ile kazi ambayo mpaka sahizi sio ni manufaa yake sasa kwa kesi yako hivi nani ambaye anatakiwa laumiwe mwanangu mtu wa kumlaumu tunamjua yupo na lik ayo masuala y mengine yanakuwa det huko nyuma apazia mi nitaka it clear watanzania wajue kwamba hizo kazi wanazozisikia nimehusika pia hebu tuambie chochote cha mwisho ambacho bwana reva anatakiwa hafahamu kuhusiana nau mchongo ni nini brathar namba yake ninayo amtumia text nzuri tu ataipata lakini all in all sihani kama nandegewani mwambia hapa ntamwambia kenye simu tutaongeatu gachib kafunga kurasa kupitia story ambazo tunaza kwenye exclusive interview ya leo lakini pia story ambazo amesikiliza leo kutoka ya tanzania amehusika sana bwana ami toka switch records beka fleve kasika fresh kabisa lakini pia bwana otuk william naye amesika poa kabisa naomba nikwambie kwamba ukidicheki kupitia kanja yetu ya instagram kama uh, msasa online au siyo youtube msasa online tv msasa lnc ni upande wa website minaitwa rashidi mbegani instagram rashidi anderscoe mbegani km hii pia ni moja kati ya rekodi ambayo inawakilisha freshi kupitia flowers ep ya kwake bwana uh, reyvani anaitwa shavu mama la mama nafunga kurasa na hapa mama, mama, mama, la mama, yeah. pasatinimbuimbia wewebeby mama akopamabatuna dam ende kwa mwingine w chamaes Wewe. Ah, wewe. sina mwngi nasidobani cakuolanu moyo wangu nakua wewechokoletikala ah, wewe. nyoelaini epsi mafuta naena shaii za kongara oamai semapai ya mabara wafa toka auti tokamiwaine figa 8 kinara sio 9 unapenda wasafi tutakusain