kamilisha siku yako ya kipekee kwa kusikiliza taarifa za wasanii unaopenda na matukio mbalimbali mbali ya kiburudani kutokea afrika ya mashariki <totipi> bila kusahau msasa online ni sehemu pekee ya kukuleta pamoja na ngoma zilizo na uandishi wa kipekee na zinazosumbua kila kona ya mtaa karibu kwenye cnection vibes kipindi pekee kinachokufanya uenjoy kutokea hapa hapa msasa online nlive from daressalam tanzania iklizacoection ibes ya msasa onlielie from daressalam tanzania iletimu iliokuwa nashuhuria kuham tm meshafika ngoma kali back to back mastori ambayo yameshiba yatemiakendo ya hii hapa na kunganisha na stori zote kutokea upande wa tanzania naitwa rashidi mbegani aka meennichek intgam andika rashidi anasco mbegani live toka maeneo ya daresalam tanzania mpaka apolipo hi apa naitwa cibes ya msasa nie bytheway leo niko na story kadhaa kutokea upande wa tanzania niko na djdom niko na exite lakini pia niko na mkali naita bwana kidkiibwai kwenye upande wa story kutokea upande wa tanzania kuhusiana na masuala ya muziki na thamani na vitu mbalimbali mbali. kwenye exclusive kwa leo nipo ni na ngoma mpya ya mrembo anaitwa malkia karin na mistori kibao kutokea upande wa muziki wake usio ocha msingi ni na mimi kwa leo kwa ajili ya kupata ngoma kali hii ni moja kati ya saifa kali sana ambayo ilifanyikia mitaa ya morogoro anaitwadjd omi aliweza kuwapashavu washikaji kadhaawa anaitwa medboshen kuna mexico te fredric muller na ranto jasiri karibu kwenye show una sigliza kooconnection vibes y amsasa online live from daresalam tanzanיa Who pray no so sky in the lefty Wanna check a man, Come me Kanyaga kinyesi. Booth you can listen, reply qua texty Made the hotspot, wash away wifi connected. Verse one, take it more easy, tie in a maxi All ten, check in the coupe, mchongo wa tressy Kei zadi, ashi ashi Lost hits, situpo bona lost keep Na forced in, big the vibes Back a ostrich, no switch. oh shit They wanna teach all dog new skills, that bullshit it. mezeka, ah, it's too freaky Siki una a New kits, the homie, can you stop this? Niko na mana iko nyanya Mafek wapo omea I put your hands up! I put your hands up! I put your hands up! I put your hands up! I I put your hands up! I Yeah. huna nafasi jnupe ukizingua utachanwa tu utchanwa tusistukemasmuea asihusika na no, naho Asi na ashuke mnananiamsioiweamtamnaeawajuikauieeasainas mpango palano mnatoka uiimlan na ato umeme mafundi mitambo huduma ndo hii yeah si waze mkali nani chagua uwe mkali au mkali mani mlipuko design ya mtalibani sana bali yani brother omi have a rappers ni wache kwa hali gani mistari kana undugu na shing chema yai mixo swazi huyu mwindini ya dimu shindi ni wa team top 2 nafunga siseme miss your gopi ukipewa shoti unayumba kimistari yani hata uwe hot tuna ndo na connection vibes si am sasa so online na. Dukey From Dar es Tanzania. no so kuto, battle, si fu, si utakuto, body bag in a flow, no joke, shoot you to Mr. Q ciphers. That's my nickname. You wanna get it popping? It's legit pain. I ain't giving no timeouts. You either spit flames or you spit because 'Cause I've been moving bodies on the block since the brick game. Tryna go ghost on me? You don't wanna rock the power? That EA 5 with the bars? It wise hours. From Bukatu, I got his game on lock. sour and always got his poppy with me. Cause no doubt. Oh okay i'm friends with pop parade and you are friends connection on Rap bado ipo na inapanda konye chati konye chati na inashika ile ile ile moja namba inatamba na kila mwaka wakubaki konye chati yeah. Yeah, yeah, yeah. heyo hadithi hadithi hadithi jo hivi wanakweli papailipi No, now, who you uh, so cool are say my hip up by in hip by so called leapy, bro, round he my from Dar es Salaam Tanzania. I'm going the the kipindi kipindi zinauza kama kama toka nimeanza kujiona nataka wajifunze kuvaa kupitia sisi tuko na wana wapeleka mwanza ilialiwakiinditm kinn kini shot na survive kama lisu na koroga kili zao kama tspon wakitaka ngumi na kiduku sio issue matiktaka manitoistaka qkasimama kama produsa kwenye ngoma ya cydjd kuna mexe kuna frederic ml na uh, ranto jasiri kwenye bonge moja la ngoma ilikuwa ni februari kama 15 mwaka 22ak unasema mwaka huu bythewy kama ndo kwanza unafungulia mchongo hapo inaitwa unaunganishwa na una mastori yote kutokea upande wa tanzania na muziki wake nazungumza bongo flvo mi naitwa rashid mbegani wamba leo takua mexicotas uh, kuhusiana na masuala ya muziki wa hiphop ausioe eh. nipo na kidbway nipo na jama anaituaa um, anaita djd omi so chilna mimi il be rit back usikubali kupitwa na taarifa mbalimbali za burudani na wasanii zinazotrendi kutokea ndani kabisa ya kiwanda cha muziki wa bongo flavo bila kujali nani na nani ikafanya nini n nafasi hiyo kubwa sana kwenye maisha yake kwa sasa ila nikiwa kama msanii mwenzake mimi kabla ya kuandika nyimbo wanapenda sana amimi tuliingia katikalakini juma nakupenda sana nakusikiliaisana kwa sabau likuwa zinapigwa nyimbo zake na mara ya mwisho tulikua tumeongea oh, oh, oh, okay, okay, okay. na hii ni tim ya zinazogonga vichwa vya habari hivi sasa kutokea tanzania stm yes, yes, yaasaatm yake nd hi hapa mwana anaitwa anaitwadjdk yake ni Mr. DJ, toka mitaa ya yausinazugumzia ya pale anapiga michongo lakini piahuyiojaamad ambao wanapiga michongo mbalimbali mbali, nje ya radio, clubs na sehemu mbalimbaliusi karibu sanaamsasai hebu tuambie kuusimasuala ya muziki na nafasi ambayo ambao mekuaukitumia am unabadilishaje aunafasi yak ya DJ kutengeneza fedha mwanangunabadilishae uh, nafasi yangu ya kutengeneza fedha anu mimi nanjia na, na kama mbili tatu hivi ambazo zinasababisha ukiachanana okay, wamauapatae mbalimbali kubwa event za nje lakinipia unapata mialiko kutoka kwenye nchi mbalimbali marekani arabuni uingereza na sehemu mbalimbali duniai nadiri sana na kuandaa ia za mbalimbali mbali. yani naweza nikaja labda na, na, na mbegani sho lakini hiyo mbegani yasho imekuwanagawajipia anauai kwenye hwo kuna nyingine ambazo nakua mi ndo nakuta naziandaa yeah, yani, nadhani ukipata hivo na makampuni kwenye hizo naani ni moja kati ya njia ambazo aeza usababishia ukapata kipato na ukaifanya kazi yako kaa kwenye biashara ainanoma mwanangu ana j diom hivi kwa watu ambaowafahamuaa ambaye alikua napiga kwenye club, lakini mara baadaye akaamia upande wai je ni ambao, nao, amba, clubs, uh, yeah, ugumu gani ambao amekuwa akikutananao kamamnapigaakinisasahi uo wenye upande waugumu huko na uweiumi hi ojakatmbao mwenyee pi iliitsbumiianianzauburudsh apal wao unajua kabisa ukicheza nyimbo mbaya kucheza na hawatakupa ushirikiano na tofautiya ei uwaoni yako kwa hiyo inabidi uende na flow, yani we uanze kuwafikiria kwa leo niwapelekeje na watafurahia vipi tofauti tofauti na ugumu ni kwamba hawa unawaona audience, lakini hawa wengine hauwaoni anaita djdomi brother sante sana kuwa leo kupiti time ya kumleta bwana mexico meimoja kati ya rapa ambao wanatumia lugha ya kiingereza kwenye mashari yao na muziki tunaona kidogo mafanikio nje ya mipaka ya tanzania fresh kabisa brother karibu sana leo na kikubwa ambacho sabha l alikutafute ni kuusiana na masuala ambayo rapa jones alizungumzia je ni kweli muziki wa tanzania hasa upande wa hip hop wasanii wanajimbia wenyewe hiyo uh, yu iko tu yani kwamba si tushajiwekea kwamba bwane duara yetu nihii hapa uwezo wetu unaishia humu humu ndani huko nje bwana hatuna uwezo monayni tushajiwekea hivyo ni yani formula ishatengenezwa hivyo kwa ajili ya wasanii wote kwamba bane wefanya kwajili ya ya kwa tanzania tu huko nje bwana huko bado bado sana sasa tukishajiwekea hivyo wasanii wote hata eh, aw wanaoanza kufanya wadogo wadogo pia wanakuwa wanazoea hivyo hivo bwana mi siwezi nkashindana na watu wa huko bwana mch fanye hivi vi ndani umeona lakini hiyo sasa ina- inakuwa ina, ina tatizo kwa sababu baadaye huko tunakosa tunakosa hip awards awards za BT, awards za mtv na kadhalika sound city tunakosaaua wp wap wakitangazwa a ana tamtanzania moja anaetokea kwanini kasabau tushajiekea bwana sisi tunajiimbia sisi wenyewe kwa wenyewe masuala kushindana huko hiyo tatizo umeona ni kwamba kuna formula kwaweewekushindauko kwa watu kama doam fresh like uh, brian simbe mwana yeyo wapo wengi tu sisi atufati uh, hizo formula Si tunafanya yetu unafanyaetussi kusema ukweli tuna fans wa tanzania binafsi na mafansi mii binafsina mafani wengi kea ta sababu natumia mitandao vizuri na social social social media media media media hivi hivi hivi tv zetu yeah, nafurahi tu kufanya zangu of course watu watu watu kwamba da jamaa time, nini? jamaa nini bado sana <laughs> eh, lakini, social media ndo kila kitu yenyewe iko kwenye kwenye kuna kazi ifanyike upande wa ya tanzania wamelala watu watu wa swala hamna mtu a chini kuliongelea swala kila mtu yuko michongo tu wapi mambo yameisha uko mbeleni kuikuza iongeisa uko mbeleni baada ya miaka minne mitanoausamasala yaaya saa je yaazia aupande uo waiaya kabisa kwamba wadau hawakopi sapoti mwanangu nini ambacho kinaendelea uh, ni kweli kwa sababu usipofanya wewe sasa atakufanyia nani sasa ushawekewa kubwa kubwa ku na watu watanzania na nje huko kote duniani youtbe ndo duniani hivi instagram na na facebook kote kote huko so inabidi utumie hizo platforms ili kuwafikia watu vizuri umeona kama recently hapa nilifanya one challenge umeona watu kibao sio watanzania tu ya tanzania pia wameshiriki kwenye hiyo challenge 16 buzz kwenye se yangu vitu kama hivyo yani movement kama hivyo vinatakiwa sana kwenye hip ya tanzania umeona hata nakumbuka swala la la cassid cassid kile umeona watu wote wamepagawa hey, bwana nani uyu, nani huyu huyu mshikaji kamcheki hey, na nini lakini swala hilo limekuwa lime active kwa wiki moja tunahisi yaani imepita wiki tu watu wanajifanya kama vile hawajui kilichotokea alafu msanii mwingine akapewa dm na, na msanii wa huko nje mwezi mzima anaongelewa yeye <laughs> umeona sasa tofauti navyokuwa kama bile, kutaka, mimi ni kama vile hivyo ha, hawakutaka nipate ile fursa umeona umeona lakini lakini lakini lakini wana act. Kama bile, wana kama kama vile vile care lakini, wana care only for one week yani, kama bile, lakini, kumbe wiki moja tu ikipita tena wajui tena hawajui kilichotokea wala hawakujui ni- ni nani Mwana, kini, uh, supporti ipo supporti ipo kwa wale real people. Mwana, real presenters, real people presenters hip wapo hawakutaa wwit wengi lakini wao wanaoni sapoti mi nanitosha kabisa na deiy sharusinbegani start geoge lady mufasace sanatim ya kihdbmoja kati ya washikaji ambao wapo wenye game kwa muda mrefu kidogo na mchangowao kila mtu anafahamu bratha karibu sana connection leo ya msasa online hebu tuambie j tunaweza kumtaja nani ambaye ameweza kupa thamani zaidi muziki wa bongo kwa sasa mimi naitazama bongo ni kama mchezo na kwenye mchezo kunauwa kuna tm muziki hapo ulipofika leo naweza nikasema ni ni michango ya watu wengi sana wengi sana yaani ni wengi sana kwa sababu naamini kila kitu ambacho kimeshawahi kufanyika au kimeshawai kufanywa kwenye bongo f ndio kimesababisha tufike hapa tulipo lewa yni yeyote ambaye amewahi kwa namna yeyote kwenye game basi aliweka mchango wake kwenye bongo e, hata kama kuna wengine ambao walifanya vitu negative still hicho alichokifanya kwa sababu siku zote mara nyingi vitu huwa vinafanyika especially vitu ambavyo ili uweze kujua kuna changamoto au ili uweze kufanya kitu bora ni lazima ukutane na changamoto ambayo utaifanyia kazi na utaitafutia kama hi maanake ni kwamba asinge mtu ambaye ameileta ile changamoto probably changamotousingeumiza kichwa kutafuta namna yapi, ya kuitatua kwa hiyo mimi naamini mtu yoyote ambaye ameshawahi ku, kuplay part hata kama ni ndogo hata yule tu ambaye amehusika na kuuza kazi za wizi kwa mfano au kazi aza naelewa kuna namna moja ama mbili atakuwa amesababisha jambo fulani litokee japokuwa yeye alikuwa negative lakini kila mmoja ame kwa nafasi yake na ndo maana sasa hivi muziki wa bongo flavor tunazungumzia katika revo ya tofauti sana yaani ni levo ya kirudi nyuma miaka hata mitano mpaka kumi utofauti ni mkubwa so jibu langu kwa ufupi ni hilo hakuna jina la mtu mmoja wamehusika watu wengi na, na wamehusika bila hata kujua kwamba wanahusika kwenye kuupa thamani muziki wa bongo fla ebana asante sana K, I, to the brth boy leo kupitia tamu ya ngoma tatu kali mpya ambazo leo zimejiri kupitia hapa hapa mchongo cha miaka endo hii hapa anavuta pums kidogo lafune nikirudi ni ngoma ya kwanza ya pili na ya tatu leo tangu miaka 90 ya muziki wa afrika mashariki unazidi kukua na kufahamika duniani kote yamaaina jukumu moja kubwa la kukuunganisha na midundo hev kila sikuiwote nauniwa kwangu mboo najitesaoad hizi ni ngoma mpya zilizotufikia kwa mara ya kwanza tunakusogezea kupitia spika ya redio yako ndani ya msasa We got more hits for you, so stay tuned. na hili ni toleo jipya li fom daressalam tanzania ani kikutazama nahiyo na dunia wangu peke yangu tu chua linapozama ngiza likingia na tamani ni kuoni tu oh aubbikisa si kata rumba sijalewa na yumba katapila limepomoa nyumba unasikiliza ieya msasa omdaressalam tanzaniaiet imegomamsareikig usinife vyoteutaniwawaio roho yangu ni shahari bukoki ya mapenzi oh oh ma hachani lowe pacha wangu ni wewe tuna machi saresareandumbara kwe kwe chale teteleni bemchele mzoga wake mwewe oh, Kenya, from Dar Mama, Salaam, T- Tanzania. make from Dar es Salaam, Tanzania. tanzania Ni baki shi, kwa yoro kwa yani oh baby. ana nandi na mwamba anaitwa ali kiba leo kwa mara ya kwanza imesika vizuri kupitia connection novemba 1422 ngoma imetoka na mpaka hivi sasa inafanya vizuri sana yogo kasimama kama produse imekuwa ya kwanza leo imefungua kurasa tonzetu kwenye ngoma ya pili anaitwa zuchu yuko na revani zasti na laiza wamehusika kwenye upande wa pdcion macho yalikuona moyo kakuchagua mdomo ukasema na kupinda mwambie umepona alokutesa moyo kusumbua aumivu yamvikwenda weniza harufo yamarasherashengetachetachishingoni uvae baibuikanga viato vya kuchochumia kangaru kisima tuitanga weupanifokiziya pambetu ukizungushia shanga inashuka ina panda chini juu karanga hasa chumba ndo kiwanda watoto tu ieb yeah, yeah. ajigukumepitiriza si tu nice. ta, tuko kwabibipaeaabutulivurugeaama cimeneza kunengua kwangwaru nikienda ikitanda shuka za mauaua ya maru kisha tuponge na vyanda mambo yakojezibua nabai kutokea wcb anaitua zuchi iko na revani kwenye ngoma hii bonge moja la ngoma watu wengi wanasubiri kuhamu sana kuhusiana na masuala ya video sasa tuenzetu kwenye ngoma ya tatu leo exi au sio yupo na vic yupo na e like kwenye ngoma inaitwa hiinitibythey ni esty ambayo jamaa kachikua biti ya ti ya jz na mkali bna kanie kaamua kupita nayo mundani hebu sikiliza vizuri alafu tanaambia kwenye hii ngoma mwamba wamefanya vizuri au namna gani hii ni tuleojipya kwa leo We the ones What y'all want to say about that? Nothing, right? Cuz y'all know, right? <laughs> y'all know what's up, right? Y'all know the real spinners, right? <laughs> 41 records. Max Cortez, what up? Yeah. 2020, I'm here for the blind leaders. Burning every rap, I'm holding the right heater. You might need a happy rap life. You're feminine, to the game, C -C and I'm to get a vibes. from Dar es Salaam, Tanzania. Theater. Crash between lines, go get you a nice reader. This dark shit don't come from bright teachers. Yeah, baby, we're back to make it a blast. Last time we did it, we really invented a class. Uh. Hope you're getting the math. Take your life after death if you're saying Biggie is trash. They gon' need to find your body using CSI. Where the bombs you dropping? I see a clear sky. You know they fear I. Put my heart in this while you out there selling your kidney for a PS5. Caligraph for BET nomination. You reppin'. That's the East Hip Hop domination we steppin'. Now every Tanzanian rapper really wanna fit in. Y'all the funniest trend followers. I ain't kiddin'. I'm the reason they're looking over their shoulders. You were drunk on bullshit. Now you sober. Look at Kanye, look at Hova Tell these young kings if they can't rap in English it's over Uno the incredible, someone get him the crown I see people trying but the go go go letting down. Go This go one hell of a round. When you're missing the 8 factor you will only get ahead of a clown Let the games begin, I hope you do well I ain't bringing a new hell They ain't digging what you tell You'll be thinking of crew help 255 to the world, if it's not me, then who else? 255 flow, I make the most of it. Every time I get in the booth, I bring the apocalypse. Watch me out, kill these rappers, with no evidence. All I hear is the same bullshit, the shit is irrelevant. I rule these young rappers, I be dominant. I feel like Joe Biden, cause I'm prominent. I'm confident, I rep the continent. Worth the compliments? This the consequence. Niggas tryna have beef, they don't know I'm Hindu. I see them tryna cross me Jesus like they did you. Niggas think they got boss, they don't know how Hebrew. And I gotta from Dar es Salaam to Tanzania. This talks life. a lot of niggas don't Niggas in is, is wildin' and my niggas about that finance You hear those sirens? These punchlines is pretty violent. Bongo come Shanghai and we moving like we triads your favorite rapper Dunflopped Call him Dunlop, Michelin mascots. Yeah, we know they tired. Niggas try to fire back, but it backfired. If hating is a job, go tell. These niggas, they hired, look Nina Mao, Yuzi Zayi, your day before Yana, Osama Baptizing with the flow Johanna, Hosanna I don't mess with shawty's That's Hosanna Yohana Johanna Johanna, Johanna Oh mama These niggas trying to blow like Osama But I'm sorry that I had to do him like Obama, Obama See these actors out here, more drama Tell them that their girl's waist move like karma And her papa don't preach So I move mad Asante i Buena Max Cortez You a V.I.C. Canada, fresh Canada, like you in goma I'm gonna freestyle like, elya otis kwa like mara ya kwanza imesika freshi navuta pumzi leo nilikwambia kwamba niko na mrembo anaitwa malikakareni ana goma lake jipya yuko na meja mejakumt ingoma inaitwa sina chili na mimi ni kweli kila habari ulioisikia unaweza kuiamini ni kutokana tu na jinsi ilivyokufikia lakini leo tumeamua kukusogezea taarifa kamili yenye majibu ya kushiba kabisa kutoka kwa msanii sio husikacha mambo yote pengine labda ni miu, ragi, mambeote, kwa ni chanzo labd miini chaninaji kasimama kama mpenzi kama rafiki yangu kama mwenzangu kwenye mahusiano ya kimapenzi kribu kwenye exclusive interview ndani ya connection vibe a msasa online live from daressalam tanzaniamadilosystem ymnjanay <laughs> tauna ntutusukae kuwanawesinakika utaniuwawe mikunipa pendo lako kwangu imekwakamanjozi hata pale cupi amini na mwahoma wesi wa sambuli wala zambo kwangu mekwakamajozi hata pale nyangu kapo awe unadimu wa savipyukiniacha kanza nikahusika sana kwenye upande wa videoin ya hi ngoma ya tabu ambaye pia mwenyewe ameweza kuiet bonge moja la ngoma anaitwa malkia karin leo niko naye kwenyee eh, na goma yake mpya inaitwa sina mama eh, kitugani ambacho ulikuwa umekiex mara baada ya mtandao eh, kupigwa pin alafu kwa watu ambao akatumia masuala yan na nini wakaweza kutumia da, I ya, vitu vikwa vyendis unajua biashara nyingi tunaendesha kwa intanet taarifa nyingi tunaangalia kwa intneti watu wengine siwa so, kuangalia matv sana kwa kwahiyo kiukweli biashara ziliumba lakini kama hivyo uh, mambo ya kuwasilia nawasiliana yalisumbua lakini tunamshukuru mungu kwamba hivi kila kitu kiko sawa aina naoma unadhani nje ya muziki mashabiki wako wanapenda kitu gani zaidi mama nje ya mziki mashabiki wangependa sana nisimame zaidi vizuri kwenye biashara yangu ya bisia miwa kwasababu ukichaa na mziki na washabiki tena kutoka kwenye biashara and watu wanapenda sana ile ilejo kusanaza ukweli kwa sababu mimi nimeweza kufanya uwezekano wa delivery so uh, watu wengi wananiambia kabisa ni kwamba kwambak okay, jaribu kusimama na huku pia zaidi na zaidi yani pekea nguvu na huku pia kama unavyoweka kwenye mziki ainanaoma makkain tuzungumzia ngoma yako mpya ya sina huko na meja alikuwa ni nani ikahusika na hii ngoma ilitumia siku gani mpaka hatimaye a na video ikakamilika ngoma ya sina ambayo kunta ni, me ni ngomaya singeli ambayo nimeongelea jinsi sinaokua kwenye mapenzi lakini namjali na kumpenda mwazako, ila mwenzakomwenzako time na wewe na vitu kama vile unajua kwa hiyo this time najuawahiotumeta mpya kwenye ya singeli ni iuchamba mtuma akachukua bwana wake na vitu kama hivyo lakini hii ni ngoma ya l kabisa ukisikiliza utajua ume watu kwa kwal na walichukua muda wao idea ya kushirikiliana meja kuntalitanae kwenye sho dodoma and tuka nadhani ikatokea tukawa na tuka emst nzuri maketuliko unatia stori sana unajua tukaelezeana experience nini za mziki zilivyo lakini akasikilizisha nyimbo zake ambazo sio singeli kama stal ya baibudo sababu meja ni, ni mwimbaji na mwandishi zaakanambia mzi nyimbo na kuona kabisa kwamba unakaa um basi kamavipi udzetu tukaziuewaiyo tuorudiukakutanatukaenda tukna kuekoi natuekodi nyimbo nyingi uemshwa siku hii hapa hi, asina kila mtu akaipitisha ilikuwa ya moto production ya audio kiukweli ilichukua kama kama siku mbili kwa sababu tunaenda siku ya kwanza tukarekodiikafika usiku sana kama saa tisa wote tukawa tumechoka studio tulienda mbali kibada so tukarudi tukakaa siku moja tukarudi tena kwenda kukamilisha ngoma na nini na tukaichukua hapo hapo tukakaa kama wiki swaa so, la video la kushuti siku moja tu tukamcheki jozea akatushutia ngoma yetu yani swala kama kwenye video haikusumbua kabisa kwenye audio kidogo ndo kulikuwa na delays kwa hiyo haikuwa kazi kubwa lakini pia haikuwa kazi rahisi hoa mama hebu tuka mara ya kwanza ngoma yako hii mpya ya sina isike vizuri kupitia kuayoitambulishek ngoma yangu ya sina nikiwa namshirikisha meja kunta unaweza ukaipata kwenye digilpm zote kuanzia kina disa kina, Tidal, kina Boomplay, lakini pia youtube channel yangu unaweza ukasubsribe ili kuweza kuangalia video video kali sana ni kali maana huko ndani nimekatika mtoto wa kike baa meja na, na mwenyewe anabambia hatari so watu waendee kuangalia video waendelee kuvio kwa mitandao ya kijamii wanaweza wakampata kaa mak a kana washkuru saa labda nipate nafasi niseme nawe kidogo labda nipate nafasi neseme nawe kidogo mwenzako moyo enda kazi nimegumisizo so kido gniokweleze mapenzi hivy unajua nawezakufanyuunasikilizayamsasafomareslamanzniauumiy anaona napiga simu mpenzi na kupenda ukiwa mbali minateseka kumbe mshezi ana danga na ukikata simu na cheka jamania ah, ah, ah, ah. oh, oh. friimiewakunipenda mie sina akuni farijimie wakunipenda limesika fres kupitiai yapa naitwa sina anaitwa malkiakaren kunaye kupitiai na e mipango ambayo anayo kabla mwaka hujaisha malkiakarin ipi um, mipango ni kwamba hii ngoma asina tuweze kuikushi kui sana na hata tukienda mikoani tuweze kuifanyia sho kubwa sana kunajua mfunga mwaka zinakuaga na na shuo nyingi sana kwa hiyo tunaomba sana kwa mungu kwamba no iyogoma letu hilo asante sana malikiya karini leo amekamilisha fresh kabisa shoo yetu kubwa ya kiburudani live kutoka maeneo ya daressalam tanzania inaitwa connection vibes inaitwa rashid mbegani nishak instagram andika rashid nadasiko mbegani kinifolo michongo inakuwa fresh kabisa aka m preenter unasikiliza I Sasa Online, live from Dar es Salaam, Tanzania.