yes guys karibu nm podcasttiss martinin segment yetu bora kabisa ya ort code this about music and artist lifestyle tupate mitandaoni at next music univese tukimaanisha facebook instagram twitter kwe tunapatikana kama next music universe cos hizo ndo pegi ambazo zipo kushea na kukonekti nawee mfuatiliaji wa nm podcast na mfuatiliaji wa segment ya ort And kama unavyojua o tumejiingeji sana kwenye maswala ya miziki na maswala ya wasanii moja kwa moja ni kitu ambacho tumeamua tut muda wetu kukupa content ambazo zinahusiana na, na mambo ya uh, music and artist Cause music ndo kitu ambacho kinaondoa stress apart from mpira na mambo mengine kitu ambacho unaweza kukupa fla bila kuwekeza pesa sana kusikiliza na kuenjo na kubanjuka na mdundu moja kwa moja ni music. so unaweza ukaona kwamba ni namnagani tumeti mda wetu kwenye mui moja kwa moja so uh, tda tumekuandalia moja ya opi ambao ni nzuri sana ambao utafurahia na utaenjoy tunavokuambia kwamba kwa ni topik gani hiiopik tumeipa jina la jukwaa la kujitangaza au jukwa la kulipwa kwanini tumesema kwamba jukwaa la kujitangaza au jukwa la kulipanini tunamaanisha so tusikose kuungana na sisi kwenye kwenyee ni kitu ambacho ni kizuri sana tuna hakika na nina asilimia kubwa sana kwamba utaenjoye tuokinachoenda kuambia kwamba jukwaa la kulipa au jukwaa la kujitangaza so kwanza ni kama hweye ni mtanzania na mfatiliaji podcast tumpongeze rahis yetu mr john pombe joseph magufuli amekuwa ni mtu poa sana ambaye ameweza kutupambania mpaka tumeshinda tunaweza ukasema kwa asilimia mia kwamba tumeshinda hii janga la corona au covid-19 sio jambo dogo nchi kutokuwa under lockdown kuendelea na shughuli na mwisho wa siku tukawa tumepambana na hii janga la korona ambalo imekuwa ni moja ya janga ambalo ni kubwa sana duniani lime kila sehemu kila nchi kila sehemu imekuwa ni sehemu ambayo ina matangaza vifo vingi sana lakini kwa tanzania imekuwa ni kitu cha tofauti sana tumekuwa na vifo ambavyo sio vingi wagonjwa pia sio wengi uh, kwa namna hiyo tunaukasema kwamba ni tumpongeze mr john pombe magufuli kwa sababu ni mtu ambaye amekuwa ni mstari wa mbele kututia moyo na kutuondoa ofu kwamba yo tufanye kazi ili janga la korona tukaishi na tutapambana nalo taratibu so tunatukasema kwamba kwa awamu ya tano tunampongeza sana m jon pombe magufuli kwa sababu ni mtu ambaye ameweza kupambana kwa jitihada naunukasema kwamba amekuwa ni kama kamanabi amejaribu kuhusisha kwamba tumrudie mungu na hisi na pia hicho ndio kitu ambacho tunaweza ukajbai tukasema tumsifie na tujipongeze kama tanzania kwamba tuna rahis ambaye anaweza kutuonyesha kwamba tupite njia gani kutuonyesha kwamba yo hapa tunaweza ukafanikiwa so mpaka kwenyei tuongelee nini tumekuandalia kwamba jukwaa la kujitangaza au jukwaa la kulipwa ni topic ambayo tumekuandalia na tumeona kwamba ni topic muhimu sana ambao wewe kama mfaatiliaji wanst penda utafurahia kile tunachokuandalia kwamba jukwaa la kujitangaza ni nini na jukwaa la kulipwa ni nini tunaelewa kwamba tumetoka kwenye under lockdown au tumetoka kwenye janga la corona na kama unavyojua tasnia ya sanaa na wizara ya sanaa sasa hivi imeshaanza kuruhusu baadhi ya sehemu kwa mfano tumeona kwamba tbal pia imerudi watu wameanza kuingia uwanjani wana mechi zinachezwa ligi ue imekuwa ya moto sana tunaweza ukasema kama imekua ya moto sana ka sababu tumeanza kuona kwamba watu kume kwamba tulikuwa hatutuko kwenye, kwenye imekuwa fresh sana Wame, watu wamekuwa wamerudi kwenye mpira na wamekuja na viwango vipi na kaona timu kama yanga simba namungoazam uh, zimekua timu kali sana ambazo merudi kwa nguvu ya hatari sana na kuona. Kamba, ni, ni cha tofauti hawakua kwenye mazoezi kwa muda mrefu lakini wamerudi na pow na pashn ya moja kwamoja kuonyesha kwamba wana vitu viwilisouanieeo wamerudi kwenye baada ya janga la d y ime Uh, punguzwa kasi kama hivyo turudi kwenye music kwamba jukwaa la kujitangaza au jukwaa lakulipa imeisha9anaajuwizara ya sanaa na michezo imeshaanza kutoa baadhi ya vibali kwa baadhi ya viwanja kutumia uh, uh, nafasi iliyopo watu kuweza kuendelea na mambo ya sherehe kama tunavyojua kwamba ndoa zimeshaanza kurusiwa zime kwamba watu waendelee na ndoa um, musik kama mi pia wameshaanza kutoa vibali kwamba baadhi ya o ziweze kuendelea so tumetoka kwenye lockdown tumetoka kwenye um, ugonjwa wa kolona tunarudi kwenye matamasha tunajua kwa tanzania kwenye industry ya bongo ya mziki wa bongo flave kuna matamasha wagai wagaapo matamasha makubwa sana tunajua kwamba kuna tigo fiest tunajua kwamba kuna mziki mnene tunajua kwamba kuna w aya ni matamasha ambayo ni makubwa sana kwenye industry ya mziki wa bongo flave so kama yamerudi msanii ayatumieje ili aweze kufa, kufaidika tunafanyeje ili tuyatumie kujitangaza tunayatumiaje ili tuweze kulipwa Uh, kwa underground artist, kama haya matamasha yanarudi kama tunavyoona kwamba yataanza kurudi mda simrefu na huu ndio msimu ambao tunaelekea kuyaona ayo matamasha yakiwa narudi anaweza akanufaikaji na hayo uh, matamasha kwa kulipwaautumejaribu kuangalia kwamba je yale matamasha yanavyokuwepo ni sawa msanii kulipwa au sio sawa kwa msanii uh, na mbalimbali mbali. kwanza tunaweza kaona kwamba matamasha akirudi waga yanarudi na wigo uh, mpana wa watu au wasanii au, au majukwaa yenyewe kuwa na mashabiki wengi mashabiki wengi waga anajoini majukwaa na kuona wasanii wao ambao wanawafatilia kwa ukaribu sana na wale ambao ni wageni kwenye m so kupitia hayo matamasha msanii anaweza akaweza kujitangaza kupitia tamashahusika ambalo lina ukiangaia kwamba matamasha mengi yana wazamini ambao waga wanadhamini ili aende ili aweze kuwafikia watu tofauti tofauti na kupitia wadhamini waga wanatangaza bidhaa zao na kuwafikia watu wengi sana ili waweze kuonekana na kuweza kustick kama a so unaweza unawezaukaona kwamba kuna umuhimu pia wa msanii kujoin matamasha moja kwa moja na kuweza kufanya performance lakini je anavyojoin matamasha au hizo performance kuna umuhimu wayeye kulipwa au atumie juwaajukwaa la, la tigo tigofiet au Festival, au uh, tunasemaea ili aweze kujitangaza tunazokaona kwamba kwenye kupitia kujitangaza msanii anaweza akafaidika na vitu viwili vitatu kwa mfano tunaweza tunaezokasema kwamba kama ni underground artist au ni upcoming artist ambaye nlitafuta jukwaa kwa ajili ya kuwafikia vijana wengi au mashabiki wengi hii naweza ikawa ni, ni moja ya sehemu ambayo akaitumia kiufaida zaidi na akaweza kuwafikia watu wengi au mashabiki wengi kwa wakati mkubwa zaidi kwa sababu pale matamasha anakuwa yamekusanya umati wa mashabiki kutoka sehemu mbalimbali ambayo ambao wanakuwa wamekuja kutazama hiyo tamasha na moja kwa moja lakini pia kupitia hiyo pia msanii anaweza asiripwe kupitia hayo matamasha na akaweza kutumia furusa ya kwamba naenda kuushiriki kwenye mojawapo na anavoshiriki tali anakuwa ni moja ya, ya sehemu ambayo anaweza akaitumia kama ya kujimot kwamba yo kupitia tamashahili kubwa nchini kwetu pia nimeweza kunufaika na nimeweza kuonekana kwenye umati wa watu kama awa so na akapima uwezo wake wa ngoma zake waga zinati zinabe- kiasigani kuwafikia watu wengi au mashabiki waga nazipokeaji kwa hiyo inawezaikawa ni moja pia ya njia ya kuweza kupima kiwango cha kwamba yo ngoma zangu zinawafikia watanzania ngoma zangu zinawafikia mashabiki je kama zinawafikia mashabiki wameziweza kuz au zimewateka kiasigani so nawezakawa ni moja ya faida pia ya kuweza kujua nguvu zako za nguvu yako ya mziki inaweza kuwafikia kwa disini gani au wameipokeaje hiyo ngoma unaona so kupitia hilo pia msani anaweza akaweza kutumia tamasha la linalokuwepo akaweza kuwafikia watu kwa disn hiyo pia kitu kingine tunao tunaokasema kwamba kupitia pia kwamba matamasha yanakuwa tiali yekosn na makampuni so unaweza ukapiga sho bila kulipwa kwenye hilo tamasha naukaweza ukawafikia waka watu wengi zadina watu wengi wakafurahia jinsi ulivyofanya kupitia kufanya yako na juliowezakzmaaaskuawa ya ya na kampuhusika wama ana potential. kama au hii nzima nakuweza kumfatilia moja kwa moja akaweza kuwateka na kuweza kuwainua kama, kama msanii peke yake ambayo amepanda kwenye jukwa pia inaweza ikaonekana kwamba una moja kwa moja kupitia kuonekana kwenye, kwenye, kwenye makampuni husika inaweza ikakupa mwanya au wigo wa wewe kuwa bland ambasada wa hiyo kampuni ambayo imeweza kuona na kutolea macho kuona kwamba una ushawishi kwenye s una ushawishi kwenye baadhi ya mashabiki ambao umekuwa ukiwafurahisha au ambao wanafaatilia mziki wako so kupitia kuamini wewe inaweza ikawa ni moja ya tobo ya kampuni husika kuweza kupata na kupata watu ambao wanafatilia bidhaa zao na, na kuwa moja kwa moja kuwa wateja wao so hiyo pia ni moja ya faida ambayo unaweza ukanufaika nayo kupitia Uh, kupiga sho for free bila kulipwa na kutumia jukwaa kama njia mojawapo ya kujitangaza na kuwafikia watu wengi zaidi so hiyo pia ni moja ya faida ambayo tunatukasemea kwamba apart from kulipwa na kuweza kufanya show ambayo unaona kama unaifanya lakini baadaye lazima ulipwe unaweza ukaifanya na ukapata baahi ya faida kama hizo lakini pia kupitia ho ukaangalia kwamba faida nyingine kwamfaokamfano kwa kama hue ni au ni artist, ambao tiari umekuja na b moja kwa moja lakini umekosa namna ya kusambaza b yako kwenye baahi ya mikoamikubwa ku, sana kupiti hioh pa akafanya utaratibu mzuri sana kupitia yako ulionayo aukutum watuwako ulionaoka tufikisheje hii ngoma yangu au wimbo wangu kwa watu tofautitofauti unaweza ukatumia hayo matamasha pia kwenye kujitangaza kupitia kwamba ee amasafaa lakini kupitia kupfom kwangu lazima niwe na sehemu ambao na watangazia mashabiki zangu kwamba yo nitakua sehemu fulani na saini album yangu ambayo nimeitoa inapatikana mitandao moja mbili tatu nitakuwa nauza a kwa CD au kwa micro, au zile tunaziitaayaunapatkaaenye baada ya kama ni mpenzi wa ngoma zangu naukaja kwenye kibanda changu ambacho kosehemu fulani kwenye uwanja huu moja kwa moja ikawa ni sehemu moja yawewe kuwa unauzia au unagawa f pia hizo albam zako au ngoma zako kwa mashabiki ambao wanafata mziki wako moja kwa moja so unaweza kawa ni moja pia ya faida ambayo pia unaweza ukaitumia kupitia matamasha au majukwaa ya so unaezokaona kwamba kuna aina fulani pia y kuweza kulitumia jukwaa au kuyatumia majukwaa kuwafikia mashabiki ambao amekuwa kkufatilia na kupitia mashabiki ambao wanapenda mziki wako apatukufikiia kwamba natumia jukwaa kwa ajili ya kulipwa tu ukilipwa sawa utapewa pia muda mdogo ambao unaza iza usiweze kutoshea kwamba unafanya ili wafurahisha mashabiki lakini usipolipwa pia unaweza ukasema kwamba hiyo mimi sitolipwa na inahitaji ku nipe angalauaka kumi na tano niweze kuonyesha mashabiki zangu nilicho nacho na kama we ni msanii una tiare unasong ambazo natamba kwenye mitaana um, kwenye baadhi ya wa ambao wanakufaatilia inakuwa ni nzuri sana kuwaonyesha kwambamshwa siku ahoakapataah kutokana na jinsi ulivyoweza kucheka na kuweza kuwafurahisha wale ambao wanatmoja kost so uangli kitu kingine ambacho unaeza kafaidikanachokupitia u au ku kupitiakulipwa kwenye hayo majukwaa so ni uamzi wako kuona kwamba nafou kwa ajili ya kulipwa au nafou kwa ajili ya kujitangaza kwamba jukwaa nilitumia kwa, kwa faida hipi kwaajili ya kujitangaza au kwa ajili ya kulipwa kwao ni wewe mwenyewe kama unaonakaba j jinsi mi nilivo kwa sasahivi ili jukwaa naweza kulitumia kwa ipi ambayo inaweza ikanifanya niwafikie mashabiki wanielewe au kama cari nimesha na wigo mpana mashabiki so naamoja kwa moakaa Uh, without iliweze kuowezi kufanya chochote kile so anawea ukaamua ukaona kwamba ni kwa jinsi gani umeshafikia sehemu fulani revo gani uliopo ili waweze kuelewa na kupa uh, nafasi moja kwa moja so ni kitu cha kuangalia kwamba tunafanyeji sasa na katika kuangalia pia kwenye baadhi ya faida ambazo msanii au artist auanaweza kazi nufaika kupitia o kutumia jukwaa kama sehemu ya kujitangaza au kutumia jukwaa kama sehemu ya kulipwa sasa hapa tuangalie kwamba akilitumia jukwa kama sehemu ya kujitangaza hii inaweza pia ikampa faida ya kwamba pale anavyoweza kufo na akaonyesha kwamba yes ana puff, ana, ana ushawishi wa kuonekana kwamba anaweza akateka na kuweza kuonekana kwamba ngoma zake zimewafikia mashabiki wengi inakua tiari inamwaminisha pia kwa mashabiki au pia inamwaminisha kwa wale wasanii wenzake ambao a walikuwa anamchukulia poa sana kuonekana kwamba ni msanii ambaye anafanya mziki simple, na ajawa na mafanikio lakini kupitia iyebynaweza akaifanya kwa kutolipwa kwenye hilo jukwaa au kwenye ayo majukwaa au kwenye ayo ma kwamba amefanya na ameweza kuteka crowd, kuliko hata msanii ambaye tiari alikuepo ni mkongwe kwa hiyo inaweza kamtengenezea pia sehemu ya kujiamini na kuaminiwa na, na baadhi ya Uh, wasanii wakubwa ambao walikuwa wanaonekana kwamba wanamwona kama ni underground lakini wakaona mafanikio yake kwamba ngoma zake zimeonekana kwamba zinateka udi iari ameshajenga mashabiki au ambao wanafaatilia mziki wake so kupitia kwamba wamemwamini sasa na kumwona kwamba ni moja ya atist ambaye anaoshawisha na, m- na mashabiki ba- kwenye baadhi ya sehemu hii inaweza ikatengeneza lp au mwanya mzuri sana kwa ia yeye mwenyewe kuomba kolabo au kuomba kolabo na wasanii ambao wanakuwepo wameshiriki kwenye hilo tamasha kwamba yo we can do something kwa sababu i tusha, tushaona tumeshajiakishia tusha kwamba una potential una c una loyal fans ambao wanafaatilia mziki wako so kupitia pia hiyo inaweza ikampa faida ya kuonekana kwamba amepata kolabo na wasanii tofautofauti anaonekana kwamba amepafom na ameweza kupokelewa na mashabiki tofauti na jinsi ambavyo watu wengine, wengine walikuwa namfikiria au wasanii wenzako walivyokuwa namfikiria so hiyo pia ni moja ya faida ambayo unaweza ukaona kwamba yo nitumie ilo tamasha kwa ajili ya kulipwa au nitumie jukwa kwa ajili ya kujitangaza pia unaweza ukaona kwamba hiyo ni moja ya faida ambayo msanii yoyote yu yule auu underground au au upcoming, au awe msanii ambaye tiyari yupo yupo katikati mafanikio kawaida yaani yupo katikati sio makubwa sio madogo yanaweza akatumia hiyo jukwaa pia kuonesha tofauti iliyopo kati yake na wasanii wengine na hii inaweza kamtengenezia huo mwanya kwamba yo yugatasaishu Oh, ambayo naweza nkakutumia au tukatengeneza tuka mdundo kwa pamoja tukawa ombinan ya moja kamojana ao ikatoka ikawa ni nzuri zaidi na ikapata mafanikio makubwa zaidi kwa sababu ca umeshatengeneza ma fans kutoka sehemu mbalimbali na mi na mashabiki wangu so ktumo njia yakuonekana kama tuko pamoja pa aza katufanya asi tuekusoge hatua moja mbele so i moja ya faida piakwamba uae kpata kupti awsa na moiua namwisho wasiku ikaonekana unafanya kitu ambacho kinawafikia mashabiki the way unavyokuwa una unapf kwenye lilo tamasha jinsi ulivyoamua kutumia tamasha lililopo ndo jinsi ambavyo nawewe uitokuwa unapata na, nafasi ya kuonekana unafanya kitu so unawezokaamua kwamba nitumie tamasha kwa ajili ya kulipwa au tamasha kwa ajili ya kujibrandi tu ni maamzi ya kila mtu kwamba mi natumia nini natumia kitu gani kwa ajili gani zipo nyingi namna yawee kuitumia maliponaezakatumia bila kulipwa pia ikaingizia faida ambayo ni ya mbeleni sana unaweza ukawa na jicho la kuangalia kitu tofauti ndomaana tunasema kwamba kitu chochote kinavokuja unabidi hue ni mtu ambaye uangikwambfada uuiwa moja kwa mojaakuliwau na pafom kwa ajili ya kulipa ambayo kulipwa lakinimtang auonekanakua ni moja ya yawe kuonekana kwa watu wengine na kuweza kufikisha bidhaa yako ambayo ndo mziki na kuweza kuwalisha mafns million fn k naezaukaangalia kwamba napima kwa faida gani faida ya kuwapelekea ambao mi nawafanyia kazi wanipokee au kwa ajili ya kupata kile kidogo ambacho a tamasha inakua linatoa kwa ajili ya mimikuanakuonea pia kama unafanya for free, lazima kuna baadhi ya huduma muhimu ambazo zinatakiwa uwe considered. kama malazi usafiri pia zinabidi ziwe na io wao waendesha tamasha kwa nazkaangaliakwamba mafnya kwa, kwa ajlii fursa ndo kma hizo zikijitokeza kama kama hizo, hizo. usifikirie sana kuangalia kwenye maslahi fikiria pia kuangalia kwama upande wa pili kuna nini upande wa shilingi shiringi lazima kuwe na kitu usifikirie kuangalia upande mmoja wa shilingi jaribu kuigeuza shilingi kwamba hii shilingi ulionipa ina nini nyuma yake au upande wa pili una nini kupitia kuangalia upande wa pili unaweza ukafanikiwa zaidi kutokana na kwamba kuna fursa ambazo waga zinajificha kwa mbali zinahitaji mtu ambaye ni wa makini zaidi azifikirie na kuziona kwamba yo kule kuna kitu kule kuna moja mbili tatu kwahio kupitia ukiangalia hicho kitu upande wa pili wa shilingi naweza kakufanya ni wewe ni mkawa moja ya mtu ambaye unafanikiwa taratib kwaho naezakaona kwamba mimi na nahitaji kuwafikia nahitaji kuwafikia mashabiki zangu ambao wananifatilia moja kwa moja kwa wakati mmoja non so unaweza kwamba kwa tamasha tiari na watu wengi limekuwa promoted na na nab ambao inalidhamini au na watu ambao wanathamini hilo tamasha kwa hiyo kupitia wao naweza nikatumia hiyo na kuwafikia watu wengi zaidi na mimi nikaweza kupata baadhi ya faida ambazo naweza kutokana na kile ambacho nimekuwa nikifanya au kile ambacho nakifanya so hiyo ni moja ni pia pia ya faida ambayo benefit kutoka kwenye hizi uh, tamasha kwa kulitumia eha kwa kulipwa au kujitangaza so ni uamzi wako kwamba naegemea wapi naegemea kwenye kulipwa au naegemea kwenye, kwenye kujitangaza so tuangalie faida nyingine ambayo msanii au au artist au upcoming artist unaweza kufaidika kupitia ili tamasha au matamasha au kupitia kwenye jukwaa la kujitangaza au jukwaa la kulipwa faida ni nyingi sana kama ilivyokwambia shiringi ikija lazima uigeuze upande wa pili pia uangalie kwamba hii shiringi milivyokuja upande wa pili kuna nini kitu gani ambacho kimejificha upande wa pili kitu gani ambacho naweza nikakidukua na nikakiangalia sana nikajitolea jicho la tatu nikaweza kupata kama faida Apart from kwamba kuna faida ya kwanza ambao tiari mekuwa ameshaiweka mbele kwamba yo, yo unaenda kulipwa yo unaenda kupata faida moja mbili tatu lakini waga kuna faida nyingine ndogo ndogo ambazo ukizikusanya kwa pamoja na ukaziweka sehemu moja zinakuwa ni faida kubwa ambazo zitaendelea kukupa maslahi kadiri siku zinavyokwenda sio tuangalie faida nyingine kwamba ni faida gani kwenye faida nyingine tuna tukasema kwamba kuna mashabiki wa aina tofauti tofauti kuna mashabiki ambao wanakuamini kupitia mtandao moja kwa moja kwa sababu we ni b cari unajitangaza kwenye kwamba unapatikana kwenye mitandao kadha na kadha na wanakuamini kupitia kuona tu kwenye tv na kuona tu kwenye mbalimbali ambazo zimekuwa zikupot na kuonyesha kwamba wewe ni msanii ambao chale, una unah kwenye jamii au kwenye sanaa moja kwa moja kwamba umekuwa ukifanya kazi na ngoma zako zimekuwa zikienda kuna wa mashabiki wanamna hio kaa wanakuaminkupitiao anskama ukiambiwa kitu flani kuna mashabiki ambaoaana mashabik wengine ambaowao kwanza ii wawewako moja kwa moja nahitaji kuona umefo Un nini unafanyaje unapiga live show au una, una, una kwa backup hmm? kwamba zile zileo kwamba wewe ni msanii wa kupigiwa cd moja kwa moja una unaimba unagelezea au ni msanii msaniambao unaweza kupigiwa bichi tu na ukaweza uka uka uka live moja kwa moja na sound, live moja kwa moja na mziki ukawa unaendelea kama kama ilivyo kawaida kama ngoma zako zinavyokuwa siku zote so unaweza ukaona kwamba kuna pia mashabiki wana hiyo lakini pia mashabiki wana vigezo vyao pia vya, vya kumchuse na kumwona kwamba huyu msanii tuende naye au tusiende naye kwa hiyo sasa inategemea kwamba wewe unaenda kwenye ile jukwaa moja kwa moja kwamba kuna vitu viwili kuna wale mashabiki ambao kwanza wanategemea kuona appearance, physical kwamba unaonekanaje live moja tumiko kwa moja tumekuwa tukikuzoea kwenye mitandao kuna editing kuna huko kwenye mitandao sasa unahitaji kuona live kwa kuna mashabiki wa hivyo pia ambao wanahitaji kwanza ukoni, wakisha kuona live tiari wao wanakuwa ni mashabiki zako moja kwa moja yaani mtu anafurahia ile wanza uaau caguosa kuonawanafurahia sasa kwambashabao huyo ni shabiki mbao naeza uka mwin kupitia o au kwa ajili ya kujitangaza au kwaajili kwa pia ya kulipwa kwao ni faida pia ambayo waga io kwamba naezauka mashabiki wapya ambao wao waga wana vigezo vyao kwa ajili ya kuja kuwa shabiki yako moja kwa moja kwa hiyo niyo faida pia kwamba katika kwenda kupafom sehemu kumbuka kwamba auendi kupafom kwa ajili ya kulipwa tu unaenda kupafom kwa ajili ya kujitangaza lakini pia kupafom kwa ajili ya new client new customers ambao ndo mashabiki st wa msanii ni mashabiki kwa hiyo ni kitu mbachonabid kzingati kamba pale napoona tamasha linakupita kwa moja kwamoja jua kwamba unawapoteza wateja wako kwasababu wateja wako ndo aoao mashabiki ambao wanafatilia mziki wakoli so, uekufkkshushakiango ambacho kcai kwenye ku sehemu ili uweze kuwafikia na wako ambaounawalisha mziki wako moja kwa moja so kwenye vitu kama hivo nabidi pia uvifikiri kwamba pale navyoenda kuperform kuna new clients, au new custom, au new fans ambao nakwenda kuwa again. so unaweza ukaona kwamba hiyo pia ni moja ya faida ambao unaweza ukaefit kupitia kwenye kupafom for free na kujitangaza moja kwa moja au kuperform kwa ajili ya kulipa so ni wewe sasa kucheza na shiringi kwamba mimi nahitaji nini nitafikia customer lakini mimi naweza kashauri kwamba kwa mtu ambaye ni upcoming artist moja kwa moja ni vizuri zaidi akatumia haya majukwa kwa ajili ya kujitangaza ni kwenye industry ya mziki ni k kwenye kila kitu kwenye majukwa makubwa makubwa kwahio unaweza kaona kwamba yes mimi natumia hili jukwa kwa ajili ya kwenda kujitangaza moja kwa moja kwamba mi najitangaza ili niwafikie new, new customer and new fans. waweze kunielewa kwamba nachokifanya kiko namna hi. nacho hii na kupitia nachokifanya unaweza unazakaomb pia waendele kufatilia kwenye mitandao kwamba yo uae guy tuungane na mi ntakuwa na kujibu unakuwa nain kwenye Aa, mitandao yako kwa hiyo wasiogope kwamba yo you are youare person Niseo ni sehemu ni uwanja wawee kujitangaza na kuwaonyesha kwamba niko hivi na hivi kwa hiyo unaweza customers ka kupitia free au kupitia hizi kwa ajili ya kulipa pia inaweza ikawa ni moja ya sehemu ya wewe kutengeneza mashabiki wapya lakini pia kumbuka kuna aina tofauti tofauti za mashabiki mashabiki ambao anapenda kuone kwanza mashabiki ambao amekujulia kwenye mitandao na wamekuwa mashabiki yako moja kwa moja wajawai kuona kwa hiyo ni njia mojawapo pia kwenda kuwashukuru na kuwaonyesha hiyo kijana wenu ambayo waga mnamspot mna, mna na mnamonyesha mliri love ndo hivi na leo anapiga show ya kufa mtu so ni wewe sasa kuchagua naenda wapi napita njia zipi ili niweze kuafikia cn na fans ambao wanaga wana kusapoti kwenye kila kitu ambacho nakitoa so tuangalie vitu vingine ni vingi sana so kama we ni shabiki pia wasikose kutufuatilia kwenye mitandao ya kijamii next music universe tunapatikana instagram twitter and facebook Kwa tunapatikana kama next music universe hizo ndio page ambazo zipo kushare na kucomment kila kitu ambacho naona yoexnive auns tunakipomot na kiweka hapo moja kwa moja lakini pia wasikuweza kunifaatilia kwenye mitandao ya kijamii kama mai huko ndo napatikana kama moja yao auas ambaye anatangaza live moja kwa moja kupitia segment hyaeaos anaisliste nex time utakuja na moja ya topic ambayo itakuwa inahusiana na fhn na mziki fashn na mziki kwamba tunajua kwamba fashen pia waga inaingia sana kwenye music sasa tutakuwa na mtu mmoja mzuri sana ambaye ni mtu wa mitindo na anajua sana mitindo fashion, ways kila kitu kwamba fsh gani ambazo unaweza ukazitumia kwenye kushuti video fulani vitu fulani vtuflani kwaio tutakuwa na mtu wa wafh ambaye atakuja kuongelea vizuri sana mambo ya fashn moja kwa moja kwamba hikitu inaweza kuingia kwenye mziki au wanavokitumia kwenye mziki kina manufaa gani ataweza kutudadavulia na kutuonyesha moja kwa moja kwamba fshn na mziki ni vitu ambavyo ni mapachaunaeza kasemamani mapachabila kuwa fashion, na ua a nakueza kuendanamaaiya kisasa mzikiwkamavile kidogo aujaendaujaenda fni takuana mtu ambae niwah atakua kuzungumza moja kwa moja kwambaeny mi mziiwa fanina flani, flani, flani, flani inaweza ikawavuta cliant au fans na wakauangalia mziki wako kwa jicho jingine na wakaweza kupendeza na wakaweza kuwavuta watu wengi tofauti kwa hiyo next time tutakuwa na mtu wa fashion kutoka hapa hapa kwenye bongo land ambaye ataweza kudadavulia ni upcoming apkaingo kwenye mambo ya fashion lakini ni mtu ambaye ana jicho la kupiki na kuona kwambahaiashio anio au anaweza kuambiaia auo so unaweza ukaona kwamba tutakuwa naye moja kwa moja so usisite kutufuatilia kwenye mitandao pale tunavyodo t noti kwamba yo yagong to do something kwa ajili yako we shabiki na mfatiliaji wa podcast cha kufanya endelea kutufuatilia kwenye mitandao ya kijamii next music universe mwisho wa siku uwe moja ya mwanafamilia wa NMU podcast lakini pia tufuatilie kwenye Apple podcast tunapatikana kama n podast kwenye afrpod tunapatikana kama npodcast lakini pia kwenye soundcloud kote tunapatikana kama npodcast hizo ndo sehemu ambazo unaweza ukapata madini ambayo tunawatema moja kwa moja kama npodcas na kama segment ya OutCode, the segment ocode and the artist lifestyle kumbuka uko na martin next time tutakuwa na mtu wa fashon ambaye ataweza kudadabua kila kitu kuhusiana na fashon so thank endeleakuendelea kutufikia moja kwa moja ili uweze kuwa ni moja mwanafamilia ambayo unaungana na sisi kila tunavyoachia episod yas na uh, out code moja kwa moja hiyo anky na tutakutana siku nyingine kama ilivyo ada kwenye segment nyingine ambayo itaweza kutuunganisha moja kwa moja na kuonekana kwamba tuna kitu kizuri zaidi tofauti nahiki baho mekuletea cha kufanya ik like, Share Malik kwamba We have Nmu podcast and we have Outcode. It's a segment about music and artist lifestyle. Bye. See you next time. yes guys karibu nm podcasttiss mati naini segment yetu bora kabisa ya ort segment about music anda artist lifestyle tupate mitandaoni atth next music universe tukimaanisha facebook instagram twitter kw tunapatikana kama next music universe cos hizo ndo pagi ambazo zipo kushare na kuconecti nawee mfuatiliaji wa nm podcast na mfuatiliaji wa segment ya ort code And kama unavyojua otkory tumejiingeji sana kwenye maswala ya miziki na maswala ya wasanii moja kwa moja ni kitu ambacho tumeamua tudedikti muda wetu kukupa content ambazo zinahusiana na mambo ya mu ndo kitu ambacho kinaondoaao mpira na mambo pesa sana kusikiliza na, na, na mdundu kwa moja kwamoja niounaweza ukaona kwamba ni namnagani tumet mda wetu kwenye m moja kwa mojaoaztahutakambia kamba nigani hii topic tumeipa jina la jukwaa la kujitangaza au jukwaa la kulipo. kwa nini tumesema kwamba jukwa la kujitangaza au la jua kuliimaansuunga so, sisi kwenyeni kitu ambacho ni kizuri sana tuna hakika na nina asilimia kubwa sana kwamba utaenjoy kinachoenda kuambia kwamba jukwa lakulipa au juk la kujitangaza so kwanza kama kujitangazakma ni mtanzania na mfatiliaji wa tumpongeze rahisi yetu mr john pombe joseph magufuli amekuwa ni mtu poa sana ambaye ameweza kutupambania mpaka tumeshinda tunaweza ukasema kwa asilimia mia kwamba tumeshinda hii janga la corona au covid-19 bas sio jambo dogo nchi kutokuwa under lockdown kuendelea na shuguli na mwisho wa siku tukaa tumepambana na hii janga la korona ambalo imekuwa ni moja ya janga ambalo ni kubwa sana duniani lime kila sehemu kila nchi sehemu imekua ni sehemu ambayo ina matangaza vifo vingi sana lakini kwa tanzania imekuwa ni kitu cha tofauti sana tumekuwa na vifo ambavyo sio vingi vingiwagonjwa pia sio wengi uh, kwa namna namnh nksema tumpongeze mr john pombe magufuli kwa sababu ni mtu ambaye amekuwa ni mstari wa mbele kututia moyo na kutuondoa of kwamba yo tufanye kazi ili janga la korona tukaishi nalona tutapambana nalo taratibu so tunaza tukasema kwamba kwa awamu ya tano tunampongeza sana mr john pombe magufuli kwa sababu ni mtu ambaye ameweza kupambana kwa jitihada natunatukasema kwamba amekuwa ni kama nabii amejaribu kuhusisha kwamba tumrudie mungu na hisi na pia hicho ndio kitu ambacho tunaweza ukajibali tukasema tumsifie na tujipongeze kama tanzania kwamba tuna tunarahisi ambaye anaweza kutuonyesha kwamba tupite njia gani kutuonyesha kwamba yo hapa tunaweza ukafanikiwa so mpaka kwenye i tuongelee nini tumekuandalia kwamba jukwaa la kujitangaza au jukwaa la kulipwa ni topic ambayo tumekuandalia na tumeona kwamba ni topic muhimu sana ambao wewe kama mfaatiliaji wanast penda utafurahia kile tunachokuandalia kwamba jukwaa la kujitangaza ni nini na jukwaa la kulipwa ni nini tunaelewa kwamba tumetoka kwenye under lockdown au tumetoka kwenye janga la corona na kama unavyojua tasnia ya sanaa na wizara ya sanaa sasa hivi imesha kuruhusu baadhi ya sehemu kwa mfano tumeona kwamba tbal pia imerudi watu wameanza kuingia uwanjani wana mechi zinachezwa ligie imekuwa ya moto sana tunaweza tukasema kama imekua ya moto sana kwasababu tumeanza kuona kwamba watu kume kwamba tulikua hatutuko kwenye, kwenye imekua fresh sana Wame, watu wamekuwa wamerudi kwenye mpira na wamekuja na viwango vip naza kaona timu kama yanga simba namungo uh, azam zimekuwa timu kali sana ambazo imerudi kwa nguvu ya hatari sana nakuktumbcho ni cha tofauti hawakuwa kwenye mazoezi kwa muda mrefu lakini wamerudi na pow na pashn ya moja, moja wana so, sasa, kamba, kwenye, ya, corona, kwa moja kuonyesha kwambawana vitu viwiliso tuangalie etoenye mchezokwamba wamerudi kwenye baada ya janga la ime Uh, punguzwa kasi kama hivo turudi kwamba kwa jukwaa la kujitangaza au jukwaa la kuli imeisha9mwaujtangaa covid na nauawizara ya sanaa na michezo imeshaanza kutoa baadhi ya vibali kwa baadhi ya viwanja kutumia uh, uh, nafasi iliyopo watu kuweza kuendelea na mambo ya sherehe kama tunavyojua kwamba ndoa zimeshaanza kurusiwa zime kwamba watu waendelee na ndoa um, musik kama mi pia wameshaanza kutoa vibali kwamba baadhi ya e ziweze kuendelea so tumetoka kwenye lockdown tumetoka kwenye um, ugonjwa wa colona tunarudi kwenye matamasha tunajua kwa tanzania kwenye industry ya bongo ya mziki wa bongo flave kuna matamasha wagayapo matamasha makubwa sana tunajua kwamba kuna tigofiest tunajua kwamba kuna mziki mnene tunajua kwamba kuna ah, aya ni ma, matamasha ambayo ni makubwa sana kwenye industry ya mziki wa bongo flave so kama yamerudi msanii artist ayatumieje ili aweze kufa, kufaidika tunafanyeje ili tuyatumie kujitangaza tunayatumiaje ili tuweze kulipwa Uh, kwa underground artist, kama haya matamasha yanarudi kama tunavyoona kwamba yataanza kurudi mda simrefu na huu ndo msimu ambao tunaelekea kuyaona hayo matamasha yakiwa narudi msanii anaweza akanufaikaje na hayo uh, matamasha kwa kulipwaauumejaribuuangi kwamba je yale matamasha yanavyokuepo ni sawa msanii kulipwa au sio sawa kwa msanii kulipwaaatamasnaorudianarudia mbalimbali mbali. kwanza tunaweza kaona kwamba matamasha yakirudi waga yanarudi na uh, wigo mpana wa watu au wasanii au, au majukwaa yenyewe kuwa na mashabiki wengi mashabiki wengi waga anajoini majukwaa na kuona wasanii wao ambao wanawafatilia kwa ukaribu sana na wale ambao ni wageni kwenye m so kupitia hayo matamasha msanii anaweza kaweza kujitangaza kupitia tamasha tamashayahusika ambalo lina happen. ukiangalia kwamba matamasha mengi yana ambao waga wanadhamini ili yaende aende ili aweze kuwafikia watu tofauti tofauti na kupitia wadhamini waga wanatangaza bidhaa zao na kuwafikia watu wengi sana ili waweze kuonekana na kuweza kustik kama a so unaweza unawezaukaona kwamba kuna umuhimu pia wa msanii kujoin matamasha moja kwa moja na kuweza kufanya lakini je anavyojoin matamasha au hizo performance ni kuna umuhimu wayeye kulipwa au atumie jukwa ajukwaa la tigofest au autunasema uh, net ili aweze kujitangaza tunazo kaona kwamba kwenye kupitia kujitangaza msanii anaweza akafaidika na vitu viwili vitatu kwa mfano tunaza kasema kwamba kama ni underground niui au ni artist ambaye analitafuta jukwaa kwa ajili ya kuwafikia vijana wengi au mashabiki wengi hii inaweza kawa ni moja ya sehemu ambayo akaitumia kiufaida zaidi na akaweza kuwafikia watu wengi au mashabiki wengi kwa wakati mkubwa zaidi kwa sababu pale matamasha anakuwa yamekusanya umati wa mashabiki kutoka sehemu mbalimbali ambayo ambao wanakuwa wamekuja kutazama hiyo tamasha na moja kwa moja lakini pia kupitia hiyo pia msanii anaweza asiripwe kupitia hayo matamasha na akaweza kutumia furusa ya kwamba naenda kushiriki kwenye mojawapo na anavyoshiriki tali anakuwa ni moja ya, ya sehemu ambayo anaweza akaitumia kama ya kujipmot kwamba yo kupitia tamasha hili kubwa nchini kwetu pia nimeweza kunufaika na nimeweza kuonekana kwenye umati wa watu kama hawa so na akapima uwezo wake wa kiwa ngoma zake waga zinatrti zinabe- kiasi gani kuwafikia watu wengi au mashabiki waga nazipokeaji kwa hiyo inaweza kawa ni moja pia ya njia ya kuweza kupima kiwango cha kwamba yo ngoma zangu zinawafikia watanzania ngoma zangu zinawafikia mashabiki je kama zinawafikia mashabiki wameziweza kz au zimewateka zime kiasi gani so naweza kawa ni moja ya faida pia ya kuweza kujua nguvu zako za nguvu yako ya mziki inaweza kuwafikia kwa disini gani au wameipokeaje hiyo ngoma unaona so kupitia hilo pia msani naza akaweza kutumia tamasha la linalokuwepo akaweza kuwafikia watu kwa disini hiyo pia kitu kingine tunaokasema kwamba kupitia pia kwamba matamasha yanakuwa caliyekosn na makampuni so unaweza ukapiga shoo bila kulipwa kwenye hilo tamasha na ukaezakawafikia waka watu wengi zaidi na watu wengi wakafurahiajinsi ulivofanya kupitia kufanya yako na julivoweza kazmaya masabowekuaniwa na kampuni husikawama ana potential. kama au hii nzima nakuweza kumfatilia moja kwa moja akaweza kuwateka na kuweza kuwainua kama, kama msanii peke yake ambayo amepanda kwenye jukwa pia inaweza ikaonekana kwamba una potential moja kwa moja kupitia kuonekana kwenye makampuni husika inaweza ikakupa mwanya au wigo wawewe kuwa brand ambassada wa hiyo kampuni ambayo imeweza kuona na kutolea macho kuona kwamba una kwenye stage unaushawishi kwenye baadhi ya mashabiki ambao umekuwa ukiwafurahisha au ambao wanafatilia mziki wako so kupitia kuamini wewe inaweza ikawa ni moja ya tobo ya kampuni husika kuweza kupata na kupata watu ambao wanafaatilia bidhaa zao na kufanya, una, una kuwa moja kwa moja kuwa wateja wao so hiyo pia ni moja ya faida ambayo unaweza ukanufaika nayo kupitia Uh, kupiga sho for free bila kulipwa na kutumia jukwaa kama njia mojawapo ya kujitangaza na kuwafikia watu wengi zaidi so hiyo pia ni moja ya faida ambayo t tukasemea kwamba apart from kulipwa na kuweza kufanya show ambayo unaona kama unaifanya lakini lazima ulipwe unaweza ukaifanya na ukapata baahi ya faida kama hizo lakini pia kupitia hiyo tunkaangalia kwamba faida nyingine kwamfaokwamfano kwa kama ue ni au i ambao tiari umekuja na b moja kwa moja lakini umekosa namna ya kusambaza bm yako kwenye baahi ya mikoa mikubwa sana kupitia hizoh pia unaeza kafanya utaratibu mzuri sana kupitia yako ulionayo au kutumia uh, watu wako kwa ulionao kwamba tufikisheje hii ngoma yangu au wimbo wangu kwa watu tofautitofauti unaweza ukatumia hayo matamasha pia kwenye kujitangaza kupitia kwamba aene tamashafaae lakini kupitia kupfom kwangu lazima niwe na sehemu ambao na watangazia mashabiki zangu kwamba yo a nitakua sehemu fulani na saini album yangu ambao nimeitoa inapatikana mitandao moja mbili tatu nitakuwa nauza za kwa CD au kwa au zile tunaziitaayaunapatkaa nye baada ya kama una, wango, mazangu, nazoka, ni mpenzi wa ngoma zangu naukaja kwenye kibanda changu ambacho kiko sehemu kwenye uwanja huu moja kwa moja ikawa ni sehemu moja yawee kuwa unauzia au unagawa pia hizo albam zako au ngoma zako kwa mashabiki ambao wanafata mziki wako moja kwa moja so unaweza kawa ni moja pia ya faida ambayo pia unaweza ukaitumia kupitia matamasha au majukwaa ya so unaezokaona kwamba kuna aina fulani pia y kuweza kulitumia jukwaa au kuyatumia majukwaa kuwafikia mashabiki ambao amekuwa akkufatilia na kupitia mashabiki ambao wanapenda mziki wako hapatu kufikiia kwamba natumia jukwaa kwa ajili ya kulipwa tu ukilipwa sawa utapewa pia muda mdogo ambao unawezaia usiweze kutoshea kwamba unafanya performance ili wafurahishe mashabiki lakini usipolipwa pia unaweza ukasema kwamba hiyo mimi sitolipwa na inahitaji ku nipeangalaudaka kumi na tano niweze kuonyesha mashabiki zangu nilicho nacho na kama we ni msanii una tar unason ambazo natamba kwenye mitaa um, na kwenye baadhi ya ambao wanakufaatilia inakuwa ni nzuri sana kuwaonyesha kwamba mshwasikupitahioakapata ah kutokana na jinsi ulivyoweza kutekana kuwezakuwafurahisha wale ambao watmoja kmoshomojlas mbso uangli kitu kingine ambacho nazakafaidikanachokupitia u au kkupitia kulipwa kwenye hayo majukwa so ni uamzi wako kuona kwamba na kwa ajili ya kulipwa au af kwa ajiliya kujitangaza kwamba jukwaa nilitumi kwa faida hip kaajili yakujitangaza au kwa ajili ya kulipwa kwao ni wewe mwenyewe kama unaona kwamba j jinsi mi nilivo kwa sasahivi ili jukwaa naweza kulitumia kwa hipi ambayo inaweza kanifanya niwafikie mashabiki wanielewe au kama chari nimesha kuwa na wgo mpana mashabiki so naamoja kwa moakamba ili uh, without iliuweze kuwezi kufanya chochote kile si so, naweza ukaamua ukaona kwamba ni kwa jinsi gani umeshafikia sehemu fulani levo gani uliopo ili waweze kuelewa na kupa uh, nafasi moja kwa moja so ni kitu cha kuangalia kwamba tunafanyeji sasa na katika kuangalia pia kwenye baadhi ya faida ambazo msanii au artist anaweza kazi nufaika kupitia free, kutumia jukwa kama sehemu ya kujitangaza au kutumia jukwaa kama sehemu ya kulipwa sasa hapa tuangalie kwamba akilitumia jukwa kama sehemu ya kujitangaza ii naweza pia ikampa faida ya kwamba pale anavyoweza kuf na akaonyesha kwamba ys ana ana ushawishi wa kuonekana kwamba anaweza kateka crowd na kuweza kuonekana kwamba ngoma zake zimewafikia mashabiki wengi inakua ciai inamwaminisha pia kwa mashabiki au pia inamwaminisha kwa wale wasanii wenzake ambao walikuwa anamchukulia wa poa sana kuonekana kwamba ni msanii ambaye anafanya mziki simple, na ajawa na mafanikio lakini kupitia ybayanaweza akaifanya kwa kutolipwa kwenye hilo jukwaa au kwenye hayo majukwaa au kwenye hayo ma kwamba amefanya na ameweza kuteka crowd, kuliko hata msanii ambaye tiari alikuepo ni mkongwe kwa hiyo inaweza kamtengenezea pia sehemu ya kujiamini na kuaminiwa na, na baadhi ya Uh, wasanii wakubwa ambao walikuwa wana wanaonekana kwamba wanamuona kama ni underground lakini wakaona mafanikio yake kwamba ngoma zake zimeonekana kwamba zinateka kaudi ari ameshajenga uh, mashabiki au ambao wanafatilia mziki wake so kupitia kwamba wamemwamini sasa na kumwona kwamba ni moja ya yatist ambaye ya anaoshawisha na mashabiki ba, kwenye baadhi ya sehemu hii inaweza ikatengeneza loop au mwanya mzuri sana kwa eiza yeye mwenyewe kuomba kolabo au kuombwa kolabo na wasanii ambao wa wanakuwepo wameshiriki kwenye hilo tamasha kwamba yo we can do something kwa sababu tushaona tusha, tumeshajihakishia kwamba una potential una crowd, una ambao wanafaatilia mziki wako so kupitia pia hiyo inaweza ikampa faida ya kuonekana kwamba amepata kolabo na, na wasanii tofauti tofauti ttofauti anaonekana kwamba amepafomu na ameweza kupokelewa na mashabiki tofauti na jinsi ambavyo watu wengine walikuwa namfikiria au wasanii wenzako walivokuwa na, mfikiria, wali na so hiyo pia ni moja ya faida ambayo unaweza ukaona kwamba yo nitumie ilo tamasha kwa ajili ya kulipwa au nitumie jukwaa kwa ajili ya kujitangaza pia unaweza ukaona kwamba hiyo ni moja ya faida ambayo msanii yoyote yu yule au auu au awe au au, au, msanii ambaye tiari yupo yupo katikati mafanikio kawaida yaani yupo katikati sio makubwa sio madogo yanaweza akatumia hiyo jukwaa pia kuonekesha tofauti iliyopo kati yake na wasanii wengine na hii inaweza kamtengenezia huo mwanya kwamba iyo, kwa iyo. yugotasaishu Oh, Yamba, nkutumia, au ut ambayo naweza nkakutumia au tukatengeneza mdundo kwa pamoja tukawa kobin ya moja kwamoja na olabo ikatoka ikawa ni nzuri zaidi na ikapata mafanikio makubwa zaidi kwa sababu cai umeshatengeneza ma fans kutoka sehemu mbalimbali na mi na mashabiki wangu so ktum yo njia yakuonekana kaba tuko pamoja paaakatufanya asi uusogea hatua moja mbele so nimojaya faida pia kwamba unaweza ukapata oo kupti awsao ikua na mwisho wa siku ikaonekana unafanya kitu ambacho kinawafikia mashabiki he w unavokuwa unapf kwenye lilo tamasha jinsi ulivyoamua kutumia tamasha lililopo ndo jinsi ambavyo na wewe utakuwa unapata nafasi ya kuonekana unafanya kitu so unawezo kaamua kwamba nitumie tamasha kwa ajili ya kulipwa au tamasha kwa ajili ya kujibrandi tu ni maamzi ya kila mtu kwamba mi natumia nini natumia kitugani kwa ajili gani zipo nyingi nama yaweekutumi maazaktumia bila kulipwa pia ikaingizia faida ambayo ni ya mbeleni sana unaweza ukawa na jicho la kuangalia kitu tofauti ndo maana tunasema kwamba kitu chochote kinavokuja unabidi ue ni mtu ambaye ua moja kwa moja iakuiau na pafom kwa ajili ya kulipwa lakini mtu ambayo mtuawea saatutangaza nakuonekanatai inakuwa ni moja ya yawee kuonekana kwa watu wengine na kuweza kufikisha bidhaa yako ambayo ndo mziki na kuweza kuwalisha mafns mlliof unaezo kaangalia kwamba napima kwa faida gani faida ya kuwapelekea ambao mi nawafanyia kazi wanipokee au kwa ajili ya kupata kile kidogo ambacho a tamasha inakua inatoa kwa ajili ya mimiuao pia kama unafanya for free, lazima kuna baahi ya huduma muhimu ambazo inatakiwa uekama malazi usafiri pia zinabidi ziwe na io wa waendesha tamasha kwao nazkaangali kambaykwaj ursa ndo ma hizo zikijitokeza kma kama, kama hizo usifikirie sanakuangalia kwenye masla fikiria pia kuangalia kwamba upande wa pili kuna nini upande wa shiingazima kuea kitu usifikiie kuangalia upande mmoja wa shiingi jaibu keuhwapiliuaiiaz bzozajficha kwa mbali zinahitaji mtu ambae ni wamakini zaidiazifikiie a kuzioakamu kuna kitu kule kuna moja mbili tatu kwa hiyo kupitia ukiangalia hicho kitu upande wa pili wa shilingi naweza kakufanya ni wewe ni mkawa moja ya mtu ambaye unafanikiwa kwa ona ona kwa mba, Mimi na kwamba for free mna nahitaji kuwafikia nahitaji kuwafikia mashabiki zangu ambao wananifatilia moja kwa moja kwa wakati mmojaso nazkwamba tamasha tiari na watu wengi limekuwa promoted na a na brand ambayo inaithamini ina, ina, ina- ina, au na watu ambao wanathamini hilo tamasha kwa hiyo kupitia wao naweza nikatumia hiyo l na kuwafikia watu wengi zaidi na mimi nikaweza kupata baadhi ya faida ambazo naweza kutokana na kile ambacho nimekuwa nikifanya au kile ambacho nakifanya so hiyo ni moja ni pia pia ya faida ambao naweza ukawa kutoka kwenye hizi uh, tamasha wakulitumia a kwa kulipwa au kujitangaza so ni uamzi wako kwamba naegemea wapi naegemea kwenye kulipwa au naegemea kwenye, kwenye kujitangaza so tuangalie faida nyingine ambayo msanii auau unaeza kufaidika kupitia ili tamasha au matamasha au kupitia kwenye jukwa la kujitangaza au jukwaa la kulipwa faida ni nyingi sana kama ilivyokwambia shuringi ikija lazima uigeuze upande wa pili pia uangalie kwamba hii shiringi milivyokuja upande wa pili kuna nini kitu gani ambacho kimejificha upande wa pili kitu gani ambacho naweza nikakidukua na nikakiangalia sana nikatolea jicho la tatu nikaweza kupata kama faida kwamba kuna faida ya kwanza ambayo taari mekuwa ameshaiweka mbele kwamba yo unaenda kulipwa yo una, unaenda kupata faida moja mbili tatu lakini waga kuna faida nyingine ndogo ndogo ambazo ukizikusanya kwa pamoja na ukaziweka sehemu moja zinakuwa ni faida kubwa ambazo zitaendelea kukupa masilahi kadiri siku zinavyokwenda sio tuangalie faida nyingine kwamba ni faida gani kwenye faida nyingine tuna tukasema kwamba kuna mashabiki wa aina tofauti tofauti kuna mashabiki ambao wanakuamini kupitia mtandao moja kwa moja kwa sababu e ni b cari unajitangaza kwenye kwamba unapatikana kwenye mitandao kadha na kadha na wanakuamini kupitia kuona tu kwenye tv na kuona tu kwenye mbalimbali ambazo zimekuwa zikkupmt na kuonyesha kwamba wuwe ni msanii ambao cari una kwenye jamii au kwenye sanaa moja kwa moja kwamba umekuwa ukifanya kazi na ngoma zako zimekuwa zikienda kuna mashabiki wa namna hio aa wanakuamini kupitia kie nachokiona e mtandaojmaishaomashabwnie mowan waw, i wawako moja kwa moja nahitaji kuona umepafom nini unafanyaje unapiga live show au una, una, una kwa backup mm? kwamba zile boo e kwamba wewe ni msanii wa kupigiwa cd moja kwa moja una unaimba unagelezea au ni msanii ambao unaweza kupigiwa bichi tu na ukaweza live moja kwa moja na ukasaun live moja kwa moja na mziki uka unaendelea kama kama ilivyo kawaida kama ngoma zako zinavyokuwa siku zote so unaweza ukaona kwamba kuna pia mashabiki wana hiyo lakini pia mashabiki wana vigezo vyao pia vya, vya kumchuse na kumwona kwamba huyu msani twende naye au tusiende naye kwa hiyo sasa inategemea kwamba wewe unaenda kwenye ile jukwa moja kwa moja kwamba kuna vitu viwili kuna wale mashabiki ambao kwanza wanategemea kuona appearance, physical kwamba unaonekanaje live moja kuna, kuna, kuna, kwa moja tumekuwa tukikuzoea kwenye mitandao kuna editing kuna huko kwenye mitandao sasa unahitaji kuona live, kwa o kuna mashabiki hivyo pia ambao wanahitaji kwanza wakisha kuona li tiari wao wanakuwa ni mashabiki zako moja kwa moja yani mtu anafurahiaie anzaua au caguosawash kuona awanafurahiasasa oh, kwambalemanashabikia anafso huyo ni shabiki ambao unaeza ukamwin kupitia fo au kwa ajili ya kujitangaza au kwa ajilipia ya kwa kulipwa kwaoni faida pia ambayo wagaipo kwambanaezauk mashabiki wapya ambao wao waga wana vigezo vyao kwa ajili ya kuja kuwa shabiki yako moja kwa moja kwa hiyo ni niyo faida pia kwamba katika kuenda kupafom sehemu ukumbuka kwamba auendi kupafom kwa ajili ya kulipwa tu unaenda kupafom kwa ajili ya kujitangaza lakini pia kupfom kwa ajili ya ku ambao ndo mashabiki Customer wa msanii ni mashabiki kwahiyo ni kitu mbacho nbidkzt bap ona tamasha lina moja kwa moja jua kwamba unawapoteza wateja wako kwa sababu wateja wako ndo wao wao mashabiki ambao wanafatilia mziki wako so ili uweze kuwafikia unaukashusha a kiwango ambacho na kichaji kwenye kufo sehemu ili uweze kuwafikia na wako ambaounawalisha mziki wako moja kwa moja so kwenye vitu kama hivo nabidi pia uvifikiri kwamba pale navyoenda ku kuna new Clients, au new custom, au new fans ambao nakwenda kuwa geni so unaweza ukaona kwamba hiyo pia ni moja ya faida ambao unaweza ukabnefi kupitia kwenye kupafo for free na kujitangaza moja kwa moja au kuperform kwa ajili ya kulipa so ni wewe sasa kucheza na shiringi kwamba mimi nahitaji nini nitaafikia customer lakini mimi naweza nkashauri kwamba kwa mtu ambaye ni upcoming artist moja kwa moja ni vizuri zaidi akatumia haya majukwa kwa ajili ya kujitangaza ni k kwenye industry ya mziki ni nk kwenye kila kitu kwenye majukwa makubwa makubwa kwa hio unaezaukaona kwamba yes mimi natumia hili jukwaa kwaajili ya kwenda kujitangaza moja kwa, mba, mimi kwa moja kwamba mi najitangaza ili niwafikie new, new customer and new fans. waweze kunielewa kwamba nachokifanya kiko namna hii nachokifanya kakinawafikia kinawa, kinawa, hii na kupitia unaweza unawezaukaomba pia waendele kufatilia kwenye mitandao kwamba yo ae guy tuungane n na mi nitakuwa na kujibu unakuwa nain kwenye Aa, mitandao yako kwa hiyo wasiogope kwamba yo you are aeeson ni sehem ni uwanja wawe kujitangaza na kuwaonyesha kwamba niko hivi na hivi kwa hio unawza ka kupitia free au kupitia hizo performance kwa ajili ya kulipa pia inaweza ikawa ni moja ya wewe kutengeneza mashabiki wapya lakini pia kumbuka kuna aina tofauti tofauti za mashabiki mashabiki ambao wanapenda kuone kwanza mashabiki ambao wamekujulia kwenye mitandao na wamekuwa mashabiki yako moja kwa moja wajawai kuona kwa hiyo ni njia mojawapo pia kwenda kuwashukuru na kuwaonyesha hiyo kijana wenu ambayo waga mnamsot mna, mna na mnamonyesha mliri l ndo hivi na leo anapiga show ya kufa mtu so ni wewe sasa kuchagua naenda wapi napita njia zipi ili niweze kuwafikia clin na fans ambao wanaga wana kusapoti kwenye kila kitu ambacho unakitoa so tuangalie vitu vingine ni vingi sana so kama wee ni shabiki pia wasikose kutufuatilia kwenye mitandao ya kijamii next music universe tunapatikana instagram twitter and facebook koi unapatikana kama next music universe hizo ndo page ambazo zipo kushera na kuoment kila kitu ambacho naona yoexs unive auns tunakipromot na kiweka hapo moja kwa moja lakini pia wasikuweza kunifuatilia kwenye mitandao ya kijamii kama mai huko ndo anapatikana kama moja yao auas ambaye anatangaza live moja kwa moja kupitia segment hi yaeaomsi anaisifste next tme tumtakuja na moja ya topic ambayo itakuwa inahusiana na fhn na mziki fashn na mziki kwamba tunajua kwamba fashen pia waga inaingia sana kwenye music sasa tutakuwa na mtu mmoja mzuri sana ambaye ni mtu wa mitindo na anajua sana mitindo fashion, ways kila kitu a kwamba fhn gani ambazo unaweza ukazitumia kwenye kushuti video fulani vitu fulani vituflani kwao tutakuwa na mtu wa fash ambaye atakuja kuongelea vizuri sana mambo ya fashn moja kwa moja kwamba kitu kinaweza kuingia kwenye mziki au wanavyokitumia kwenye mziki kina manufaa gani ataweza kutudadavulia na kutuonyesha moja kwa moja kwamba fshn na mziki ni vitu ambavo ni mapacha naakasema nimapahabila kuwa fashion, nauaa naueza kuendnamaayakisasa mzikwaamavile kidogo aujaendaedatakua auja so, na mtu ambae niwah atakua kuzungumza moja kwamoja kambaa inaweza ikawavuta cliant au fans na wakauangalia mziki wako kwa jicho jingine na wakaweza kupendeza na wakaweza kuwavuta watu wengi tofauti tofauti kwa hiyo next time tutakuwa na mtu wa fashen kutoka hapa hapa kwenye bongoland land ambaye ataweza kudadavulia ni pkaingo kwenye mambo ya fashon lakini ni mtu ambaye ana jicho la kupiki na kuona kwambai au anaweza kuambia au this is not a good so unaweza ukaona kwamba tutakuwa naye moja kwa moja so usisite kutufuatilia kwenye mitandao pale tunavyookwamba yo uyagwang to do something kwa ajili yako we shabiki na mfatiliaji wa NMU podcast cha kufanya endelea kutufatilia kwenye mitandao ya kijamii next music universe mwisho wa siku uwe moja ya mwanafamilia wa NMU podcast lakini pia tufatilie kwenye Apple podcast tunapatikana kama nmpodcast kwenye afrpod tunapatikana kama nm podcast lakini pia kwenye suncloud koti tunapatikana kama nmpodcast hizo ndo sehemu ambazo unaweza ukapata madini ambayo tunawatema moja kwa moja kama npdas na kama segment ya ocode zasegmentabotmusic andartislifestyle kumbuka uko na martin next time tutakuwa na mtu wa fashon ambaye ataweza kudadabua kila kitu kuhusiana na fashion so thank aoi endeleakuen endelea kutufikia moja kwa moja ili uweze kuwa ni moja mwanafamilia ambayo unaungana na sisi kila tunavyoachia episod yas na uh, code moja kwa moja hiyo nk yu na tutakutana siku nyingine kama ilivyo ada kwenye segment nyingine ambayo itaweza kutuunganisha moja kwa moja na kuonekana kwamba tuna kitu kizuri zaidi tofauti na hiki ambacho tumekuletea cha kufanya k like, Share We have Nmu podcast and we have Outcode. It's a segment about music and artist lifestyle. Bye. See you next time.