lakini we ni akisabu nitari mbunifu wakakwambia kwamba tubunie vazi la taifa tunaomba ubuni vazi la taifa kitu gani cha kwanza ambacho takifikiria ko tunajua vazi la taifa lazima liwe na viashiria vyambayo naashiria utamaduni na mambo yalivyo mali na sasa, ya na vitu kama hivyo sasa piki yako ya kwanza itakuwa ina be wapi kitugani cha kwanza utakifikiria kwenye vazi la taifa taifainabidi liendena inaweza kawa ni moja ya kule ambako kila mtu mt kufika na kila mtu anasemao nikipiga hi hatua anaa imekuamini, imekuamini. sekta zote zimekuamini so, umesimama kwamba o yeah. ndo unatakiwa sasa ubuni vazi la taifa Yani kwamba mt akivaa mtu akivaa kile kitu anajulikana is from tanzania or she is from tanzania yeah. kama ambavyo leo wakies nigeria unajua this guyo nieiana yes. yani yale manguya fulani mm -hmm. yeah. um, kwanza ki vazi la taifa imekuwa ni mjadala ni mdahalo ambao umekuwepomkubwa sana, sana ambao uh, nafikiri ulifika bongeni pia yeah. Wakaje, watu wakasesi vitu vingi mbalimbali mbali, uh, mm. nafikiri cha kutafuta kwanza cha kukijua anaotaka kuboni vazi la taifa lazima kile kitu tuwe nacho sisi hapa kwa wingi mm, mm. na au kiwe ni kitu ambacho kipo tayari lakini unahitaji kukilasimisha mm. bro um, unamjua <laughs> <Liza. Yeah>. yeah. <laughs> yeah. yeah. uh, uh, ile tribe kwanza ukiachana na ule utofauti na namna walivyo kustiki kwenye um, tradition yao ambayo watu wengi wamekuisha iacha um, masai wamezilinda sana zile nguo uh, zao yeah. so ile unaweza ukaitoa kwenye kujifunga na kutembea so kila mtu anaweza kajifunga shuka na katembea tu kama ambavyo s so, kila mtu anaweza kavaa mzuri i hata watalii ambao wamekuwa wakija hapa kwetu lazima wachomoke na shuka na shuka la kimasai hata yeah. uh, wao huko akienda akivaa anaitangaza ni anaona kabisa labda nikivaa hii ndo nafil kama niko tanzania mm. kwaho kama wao they the af mm. ni wageni and they feel like On no wearing, that kind of um, mm. crosses, ni mm. inamfanya fil kama yuko tanzania, tanzania kwanini sisi tusianze kuhisi kama hiki kinawezekaa kikubwa kwa hiyo hiki um, ni kitu ambacho tayari tunacho um, masai mashuka yako mengi yeah. ni kesi tu ya kujaribu kuona kwamba tunaweza tukaa din katika mtindo upi, upi. Mm-hmm. ili kila mtu aweze awe ni mama vae mtoto uh, kasabauniaila taifa awe yeah. mtoto awe mtu mzima ae kijana waaeaido nakuausmaakama itakuwa na namna gani kama mm-hmm. ni muundo wa itakua mm-hmm. imetengenezwa katika namna gani mm-hmm. na naezaikawa ni kazi ambayo itafanywa nana mitindo wenyewe na ikiamua uaitengenezwe yeah. katika muundo wa namna gani kwa sababu inapotingeza ni ya taifa aimaanishi kwamba labda itakuwa ni muundo tu wa kanzu watu wote wavae kanzu inawezekaa no. ni vazi la taifa kwa mata ya kwamba watanzania wote kama sio wengi wanavaa hizi nguo zilizotengenezwa na hii material yeah. yayo labda mashuksa lakini ikawa yeah. kuna tshet kali amazing ziko branded alternative Course, coats, yeah. au ziko nabd ya mtu mwingine ikawa kuna pensi flani kali za kizazi watu wanaamshanazo bichi wapi kwenye maent ya usiku au wa yes. wapi watu wakawa wanaweza kutengeneza suruari mi na mafundi pale bro wanajua yaani yeah, ukampelekea yeah, kitu akakutolea suruali moja kali well kale yeah, yeah. ukatengeneza mm. shati moja ya kale yani kwamba hata ikiwa ni nient mmekutana nyumbani mmekutana wapi wote mmevaa ni masai lakini katika mionekano ya tofauti, tofauti yeah. ni kitu sio kirahisi lakini kinawezekana sana sanayni hapa penye naongea kuna picha, na yani, kuna picha na ya mtu anapita yake kali yeah. kanyonga shati lake fulani mm. mm. yeah. kala kaaykeanpita yani, knyunshatlake kabisa kwamba mtu hata akifika akiziona zile nguo anajua anajuaazi kabla ajaambiwa huko tanzania anajua anzia mm. yeah, niko kwenye mm. niko tanzania mm. na unaona kabisa kwamba niko mm ndani ya nchi kwahio vazi la taifa lipo naweza nikasema kwa sababu hatutaanza kuhitaji kutafauta sijui nini vitenge kama ni vitenge viko kila mahali mm. watu wanavitumia mm. kama ni vitu kama kanga ndotva tunazitumia sisi bado lakini kwa mwambao mwambao zaidi kwao jaribu kuona vazi ambalo inaweza likaenda mahali na kuleta ile sensi ya utaifa yeah tunaweza tukaitumia masai so, so, ambayo kidogo imeshakidkli wanaijua kwamba hii ikotz mojkwa mojaahiskukutambulishaso nahisi hilo ni swali ambalo kidogo lina changamoto na kama ni msikilizaji wa enemy podcast unaweza kuanza kupata mwanga sasa kwamba kuhusu vazi la taifa kwamba ni kitu ambacho tiari kuna ambazo zimeshaanza kutoka nje na kuvuka mipaka kuonekana sure. kwamba kuna tradition cross ambazo zipo kwa ajili ya watanzania lakini bado sisi tuna puyanga kutafuta kitu kama hicho <laughs> yeah. naa semtuna pyanga kwa sababu ni lugha ya, ya kimtaa lakini ni jambo ambalo lipo wazi kama tukilifanyia kazi tunaweza tukafika sehemu ambayo ni nzuri zaidi na tukaweza kuerf zaidi kwamba vaza ikatumika va moja vazi yeah. alilovaa yeah, <laughs> kama inawezaikatumika mojamojaaamabilionevazi la taifa <laughs> katika designs tuko dsitofautituko na madesi tuko, ma so, tuko na mafahis wengi so ni jambo tu la kutilia mkazo na kuverify zaidi cause kama tulivyosema tuko na alternative yeah, yeah, naioui yeah. si some ideas na vitu vingi kuhusiana na lifestyle music and fashion so stick around bado tuko wote moja kwa moja yeah, bro. yes wea back again tuko na ioun afashoist aa mtu ambaye anadesini mavazi kutoka kutokaaaied tunaendeleaunai uh, tunaendelea Pound. Yeah, bro. We are still alive yeah, sure. tunaendelea na mipango na mambo mingi mambo mob wanasema wenyewe lugha zenu vijana sikweli unahisi kwenye maisha na. ya uswazi sana sana hapa tz bongo unahisi kuna umwimgani wa, wa watu au wananchi kuendana na mavazi ya fashion yani katika uvaaji wa kawaida mtu anatoka anaenda sehemu yoyote ili unahisi kuna umwimgani wa mtu yoyote kuvaa yani akapendeza in fashion inhiaay bro um, naweza nikakwambia maana alisi yakuja kwa yni maana ya kuja kwa alternative eaive labda aweza kuwa ina kujibu ilo swali moja kwa moja sisi pale hamna yeah. klasi ambayo tumeiacha yani uwe wewe ni high profile nina watu wangu ambao nimekuambia kaweza kakutajiafiga alafu ukashangaa yani ilikuwaje naye amekwisha iamini alternative codes ikiwa ndogo vile mm-hmm. na m- watu wote wengine wadogo ambao wako mtaani tu watu ambao ni ma watukutoka uswahilini wanaweza kukasa tuna najinsi hadi ya e ka okay. na nyingi ziko hapo koni watu wengi ni wanazimudu mm. na um, ziko nyingi yani jinsi nyingi ambazo mtunaeza kkaivaa mtaani ana boro anaendea na ishu zake kutoka hapa kwenda siju wapi kutoka hapa kwenda pale ziko nyingi pale yaani waki um, alternative wakisi uh, kwenye instagram wanaweza wakaona uh, vitu vingi ambavyo vinafanyika na, na, na kampuni ambavyo kiukweli vimekuja kukomboa mtaa yani um, watu wengi zamani walikuwa awazingatii hawazingatii um, uvaaji lakini mi ni kupe tu assa ya jambo moja mm. kuna deals unapata kwa sababu tu aunavyoonekana kweli huku, huku mtaani yani namna unavyoonekana mm. kuna deals unapata na kuna michongo unaweza kukosa kutokana na ulivyovaa yniea okay. yani, yeah. yani unatakiwa ndio maana tuliongea mwanzo kwamba unatakiwa kujua naenda wapi ni vaaji mm. naenda wapi ni vaaji naenda hapa nisivae nini unatakiwa kujua yani hivi e, vitu watu wengi walikuwa hawavijui lakini nafikiri e, ilikuwa ni mata ya muda tu na um, unajua hata kizazi chetu hiki kilitakiwa kumsubiri yesu aje kukikomboa so sopb mitaa ilisubiriiwepo ili ije kujua sasa kwamba kwenda mahali na yeah, yeah. Ni vibe plan, natakiwa ni vae fulani natakiwa ni ache kitu hiki o namna ambavyo unatoka mahali na kwenda sehemu moja nyingine mizunguko ya kila siku kwenye haso na kila, kila kitu ambacho tunakifanya kila siku mpaka siku inaisha mm. inadipendi sana kwenye umevaa nini kwa mfano mm. Mm, watu hawajui ni mda gani ni vae viatu mda mm. gani nivae sendo mdagani mm. niende hapa nahikiai yeah. kuna style ya uvaaji ambayo ipo kwa ma wengi ambao wanakalabdaso zako zinahusiana na kuzunguka sanamano kuna mm. sikuttunazungukakufanyapale uwezi kujikuta umevaa kiatu mda mrefuut azunuk aa ia kiatkkivaa uk Mm. yani uende sehemu ambao kama amefika labda ni umetulia pale wabi. lakini kama unazunguka kiatu hatuhitaji sasi vitu tumekuwa hatujui mtu mm. anaweza akaamka asubuhi mm. akakula zake laba moja kali matata akaondoka alafu anaenda kuaso anachoka na anakuwa anajiumiza kwao yeah. kujua ni nini ni vae kwa mtaani hiyo ni solution ambayo tayari imeletwa ni watu tu wajue namna namnagani anaweza kuitumia ili weze kuwafanya wawe comfortable na mambo yao yakuende vizuri sionekane okay. mshamba lafu okay. kumbuka tulisema sio ushamba wa kutumia vitu vya nyumbani yeah. uh, kitu kingine ni kwamba tunajua kwenye mavazi pia ni changamoto sana sana kwenye hasa upande wa kike na upande wa kiume ebujariufufanua nye kama alternative aeaie najua mtakuwa mna tunasemaga tunahitaga nini chats maybe au report za alternative aeaie kwamba tunawateja kranc wetu wengi sana ni aia wa kike au wa kiume unaweza ukawafungukia wasikilizaji wakaelewa kwamba wanunuaji wa nguo sana sana ni aiza wa kiume au wa kike na hen tutaendeleabro sio tu kwenye nguo mm. tunarudi kule kule kwenye biashara na oe zake yeah. yote ambayo wake ni wanawake hjawai kuanguka haijawai yeah. kuferi hata um, kwetu vilevile mm. naweza nikakili kabisa uh, wangu wengi shawuti <laughs> <their last> <laughs> kwa wanawake utukeea wasichana mmekuwa sanan Yeah, uh, nina nina wateja wa kiume aido uh, appreciate them lakini comeon uh, girls nawafikiria sana That's kwanza kwanzanafii tasunifan hata kwao yani wamekuwa supportive sana sanakwakweli n0 ya wateja wa kwa sasa hivi ni wanawake na ndio maana kwa sababu mwamko wao umekuwa ni mkubwa yeah. hata akili ya wengi imeanza kuwa wau zaidi kuliko wanaume japo hatujamwacha mtuni yeah. lakini yeah wanawake wamenionyesha sababu ya kwa nine lazima niwape kipaumbele kipaumbelewadada watoto wa kike watoto wazuri wa rembo na hisi ni jambo kubwa sana ambalo mnalifanywa kwai ni jambo la ku pia tuseme kwamba ni tunajua kwamba kuna challenge kuna changamoto na yeah, nyingi sana za ukiwa unawhudumia watoto wa kike na wakati we ni fashnist lazima utapendeza unajua tena watoto wa kike waga ona, <laughs> wana jambo lao nn wanaweza waka kwamba huyu bwana la huyu ndo nabidi nifanye chini juu unajua pia kwenye kue kitu lazima unawezekana una lengo la kupendeza lakini ukaenda beyond una lengo jingine so hilo vipi <laughs> inatokea In kwenye upande waniunaju ni challenge of course, uh, unajua ni unajua ambazo zipo pia ni kama watangazaji na wa unauza ukawa na South fresh saue good yeah, um, u una, unaona unaongea fresh unaongea kawaida na uh, podcast yeah, sure. mambo yanaenda kumbe kuna mtu kunamtnamtu sauti na mnyimausingizinasikiliza naonao zisiga nina kitu that, chake nina jambo lake nabili nifanye. so kwako wewe kama alternative codes, kama imekuaje hiyo kuna changamoto ya hivyo ambayo inatokea maybe tunaweza tukajua na mfatiliaji pia akajua na unawezekana pia kuna mtu pia kule ana mawazo pia ya kwenda kwenye line ambayo umepita ili aweze kujua kwamba kuna changamoto pia hivoskutegemea hili swali lakini um, um, naweza nika, nikakuambia tu kwamba changamoto ziko ni nyingi sana yeah. nimekwambia customers wangu wengi ni wanawake na unajua sometimes sisi alternative tuna utaratibu wetu yaani yeah. customer anapokuwa amenunua kwetu mm. Anata, anatakiwa feedback Yeah, ujue kitu tunachokifanya kama alikuwa ni au hapana mm-hmm. ks uh, kuna picha wunatumia uh, yani, like kama ile yakumombombamamamtotoama yeah. <laughs> naomba <clears throat> picha ya mtoto wangu nionetumiaichasoni yeah. <laughs> <Yeah>, <laughs> so yani, yeah. changamoto ni nyingi na mara nyingine watu wana uh, wanakuja kama wateja halafu <laughs> day hata kum... wakiwamekuisha ichukua namba na jambo <laughs> siwezi kusema kama hivyo nawapenda ni wateja wangu na hata kama labda akuja mara hiyo na kununua lakini amejikipu changamoto zimekuwepwa ni nyingi kweli na bahati nzuri um, watu wengi huthania kwamba labda mimi naweza nikawa ni mtu ambaye ni niko sana int wanawake lakini akenasueyu sio jambo langu sana na mara nyingi hata ambao wamekuwa wakija katika namna hiyo najua mteja yeah. hata kama unamwona kuna namna fulani anakuwa aendi sawa na kupeleka mahali ambapo sio kwenyewe yeah. lakini uwatakiwa kumtreat kama stbaa kwa hiyo kuna namna yangu ambayo naitumia ya kuwaendo i keep them close, lakini hawawezi kupata kile ambacho wanakihitaji watapata tunguo Yeah. lakini ylakini ja ni changamotoambayoaz kwanza, kwanza, kwanza, kwanza, kwanza ukiamua kila mteja ambaye unakuwa naye sasa uh, mwamue kufanya hayo mambo labda mwamue kudeti au mwamue kufanya anavyotaka yeye yeah. hiyo biashara haiwezi kwenda mbele mwezi mmoja yeah. kwa sababu kumbuka mnapoama kwenye hile steji ya, ya mtu na mteja wake mkaanza kwenda kwenye mkaanza kuenda kwenymkaenda <laughs> a kwenye vitu binafsi mm. ina maana hata u kwenye kazi unapungua tazitoa j nyingi bule b na yeah. mwisho wa siku sasa hata ile n ya miaka yako Kwa nina, nina short ya miaka mitano alafu ninaya miaka kumi yani miaka kumi natakiwa ukiniita hapa tunaongea kuhusu kuna ngapi nje yes. yeah hivivitu wezi kuvifikia ukiamua kuwawanawake wanawake wanawake wanaweza wakakupeleka mbele mm. na wanaweza wakakurudisha nyuma au wakakuua kabisa sana. Yeah. Uh, tunajua kwamba mm, swala la rangi kwenye mavazi ni very esana sure. msikilizaji angependa kujua kwamba rangi uh, nyeusi tunasema rangi nyekundu na rangi ya bluu kwenye sut waga na ashiria nini sana, sana. Um, of rangi uh, na sensitivity ya kala kwanza of and uh, skinofebo hizo ni sut ambazo ni zinaonekana sana mm. yani ni rangi fulani ambazo hata rangi yote ya blue, especially uh, blueseciablu uh, uh, ya quive nasema da blu najua hata br yenyewe ziko b nyingi kunaihata hizo tunazoongea ni b kama bnhataab sijuiib au wanaita ib kwenye mitindo hizo mm. zote ni bo so, tukiongelea ile br yenyewe kabisa da y yes. akuiva au bu bahari kama wengi wanavyosema yes. um, um, ni rangi ambayo ukivaa kwanza kuna maali uwezi kuenda nayo yani mimi wanamshangaa mtu ambaye namkuta kavaa suti ya b halafu ni, ni mchana yani ni mm. rangi fulani ya kuonekana sana mm. kua labda takiva sehemu ambapo anatakiwa ku ya watu mm. yani ukipita tu na suti yako ya b yani lazima mtu anajokesam kapita na um, b wanavaa wanapendeza ya kuiva lakini haihifai sana dakskin Okay. isin uh, wakivaa ndo wanapengeza zaidi naashiria nnikwamba h kituambacho kiaataamba ni angi ya kuonekana ampeman na yenyewe ni rangi flani ambayo natakiwa kuivaa kwenye ambazo labda ni nyika usiku nafikiri inakuwa ni ni, ni, ni, ni sahii zaidi kuliko ambavyo tungeivaa mchana kwasau so, ni rangi fulani ambazo zinadraw d ni za kuonekana sana yani mtu akipita akivaa nyekundu hata katikati ya miya watu kwa mbali unajua kabisa yule mtu kavaa suti nyekundu kwa kwab labda brzakupoa unaweza ukaivaa mm. na ikaitika tu uh, a suit, uh, pia unaweza ukaivaa na ikawa iletshiaiboi yanirangi faniaoakama ukipitanai ofisini wapi mdot nakuapoa kuna rangi ambao wanaipenda sana wanawake inaitwa rangi gani hivi kama kijani fulani af inaiva sana hiv alachichi fulani au unaisemea rangi gani bana wanawake wanaamini kwamba ni rangi fulani ambayo kwanza yani ule upawaji wake hivi inakuagayni inakuaga nikarangi flani vi Um, <laughs> wanasema ukiachana okay, hata na labda hizi nguo tunazoziona nazoziona juu kwa wanawake wanawake wengi wanaaminwanaamini yani, yani kwanza mwanaume akivaa pink anajielewa yeah. hiyo nakupatia yani kwa mfano kama h sikumoja ukiwa umevaa pink mevaa zakoyaau zako labda ya pink yafko mahali yani mwanamke anakua na kuamini kwa kwa kwamba unaelewa unachokifanya aafu wao wanaipenda pinki wao kwenye especially uvaajini um, um, yes. yeah. yeah. yani, wanaamini ni attractive na nasu sure, ile rangi ni as sanahicho sure. <laughs> ndo <laughs> kikubwayni ndo e ambayo iko nyuma ya pinki na wanawake nimekuwa sana nikiona wengi wanapenda sana Even ni, ni mpenzi sana wa kuangalia sasa za mapenza na nakutana so, na nazo sanas so, <laughs> ilitakiwa ni, niulize niweze kuelewa ya hiyo kit na kwenye fh tunasema hmm. ile piseial ya kupoa y yeah. ni rangi nzuri pia ya kuendea kwenye, kwenye ent okay. hata kwa mwanaume y yeah. yeah, lakini uh, wanawake nafkii ndo wanajambo nayo sana na majambo yao ndio kama hayoieueu inavutia sana s yes. nahisi msikilizaji wa ns utakuwa umefaidika sana na vitu vingi ambavyo amejaribu kushare mtaalam na fashonist ioound kama aeaieod ce ameweza kushea vingi sana sanaso ahii na bado naendelea kufaidika na kuelewa nini tunajaribu kukiongelea zaidini mfatiliaji mzuri wa mzikiwabongo sindo hivomfatiliaji yeah, sure. mzuri wa bongovmziki umekuwa ni moja ya, ya wazuri sana wakajua yeah, exactly. yeah, yeah. nini kinakuvuta zaidi um, a upandewaukishamaliza uh, hilo tunambtuja wasanii wako ambaoni ambao unaona ambao yes sasa kwakoi yeah, um, uh, uh, mi napendaga kumwita jina lake kwa sababu ukimwita um, uki na ukamtaja kama, yeah, yeah. mm. yani uh, kama ni kwenye miayekwaso watu wengi ambao nanijua wanalijua of iliyaniiablminamuonaga kama ni mwalimu yani ni chuo ambacho chuo, kila alnomata unauelewa mziki wake auuelewi yeah. mziki wake yeah. unampenda au aumpendi kile ni chuo ambacho natakiwa kakisome sehem kwa wazazi wanavyoaa wanapeleka watoto shule kuna watoto wataipenda shule kuna wengine watalazimishwa kwenda shule kwa sababu ya manufaa yao yaosasa yeah. kwa hastlers, kwa ambao wanatoka chini kwa watu ambao wako mtaa tu wanatafuta ni chuo cha kuatendi ok yani unaweza ukaa shabiki yake shabiki lakini mm-hmm. um, ni chuo ambacho lazima ukiatendi okay. lazima ukiatendi kile chuo kwa sababu n dmnd ambayo tulikuwa tunamsikia elfu 2l9 anakujahuyuwa sasahivi watu si wawili mm-hmm. tofauti na hicho ndio ambacho kilinifanya mimi hata kwenye kusel zangu za, uh, za kampuni atenati mm-hmm. nilijipa 10 kamapla kwa sababu nijaribu kumwangalia damund mm-hmm. wa efu 2ilia9i na a efu2li ki9 ni watu wawili tofauti sana yani alitoka kwenye kutokua na milioni benki ikipindikila napaft show za ba yeah. akipata elfu hamsi anaishi na, na mama wake yeah. akaja kuwa ni mtu ambaye you of kwa pesa ya madafu namwongelea bilionea atst ya, na unamwongelea milionea wa dola za kimarekani sasa hivi na ni baada ya miaka kumi ya ufanyaji kazi kwa nguvu sana okay. kitu ambacho kimekuwa kikinivuta kwake yeah. kikubwa yani ni hicho yani niambao vizingiti vingapi unawekewanma yeah. no unazuiliwa kivipi na watu ambao probal wangekushika mkono mm. nomata wanakusema kiasi gani nomata wakuelewi kiasi gani bado naendelea kushikilia jambo lako sio watu wengi hao bro a sio watu wengi mm. kao mimi zile yaso zake You n know, nimekwambia mimi d wangu ni nasa na itu vingi ambainamchukua nakamaaba m namwangalia kamamd wangu namwangalia jason kama wangu okay. nataka na okay. na kufika pale alipo kama mi ambavyo leo namtamka nasibu nasibu yuko mahali ambapo kwanza ananjaa bado yeah. yani kila siku yuko kama hana kitu mm. hiki ni kitu ambacho kiliwashinda wasanii wengiaa walishindwa kuzitumia brandi zao watu walishakuwa na majina makubwa ambayo labda hata uenda damd aijafikia walikuwepo wengi nawajiwaki yeah, yeah. walikuja kina nice. nafkiri nice alikuwa ni msanii wa kwanza ku east kuafkae na muo lakini hakuweza kulitumia jina lake yeye alikuwa ni nani kuja kuchne game kufanya mziki ukawa biashara kufanya mitindo ikawa sehemu ya mziki ats ilifika muda naweza ngakuambia hiki kitu alivyoanza kuwa mkubwa mkubwam mimi nimemsikia nime nikiwa1b9 yeah. yeah. ilivyokuja kufika efub knb ilikuwa hata akinyoa pia abadisha yaani yeah, na watu wengi wanakwambia ninyoe kama kipindi kile ndo ushindani ni mkubwa sana akina kinaounawangalia kina, eh, yeah. k unajaribu kuona ile nguvu ambayo amekua nayo imekuwa ni kubwak namwangalia kwenye vitu vingi kibiashara kiaso yeah. kujituma kutokata tamaa yeah. ni vitu ambavyo mimi uh, vinanifanyaga kama mtu tana, page ina vinanifanyagakmm sana kwenye pe zake yeah. ni mtu ambayenai tunahitaji n anafanya anachokipenda kwa nguvu zote afu pia ni samna yes. nafasi ambayo inaachwa alafu kingine sio kila shobo ni shobo shobo nyingine zina faida ikibidishobokan yeah. yeah. yeah. yani, ukiona kabisa hizi shobo kuna mahali zitanitoa zinipeleke mahali yeah. mali shobo pia zimemsogeza mbali sana yes. huyo yeah. ndo kwa nini yeye ni mwalimu mi kwangu ni mwalimu ni shule anamuhitaga yeah. ye ndo anaidefend tanzania yaani kwangu mimi anaee tanzania sana mm. kwenye vitu vingi yeah. yeah. okay. so maybe mm. ambaye tunajua atumjui ambavnavifanyaumi nayemjua sana ambayo naona kwamba unamfatilia sana ni nasibu, Abdur, Diamond, mm. maybe tujue wengine kama utakuwa tayari kuongea kwamba um, watu wengine ambao wanafanya mziki mkubwa na naunawaona mahali yaani Eh, tuseme uh, dmond aliondoka pale um, sharobaro uh, ilikuwa ni five, after four, I don't know, years na akaitengeneza brandi yake kukua kukuaukaanza Wasaf... kuona kipushi sana yeah. was just an idea. Yeah, just an na ilikuwa idea. ni swag tu anaitumia yeah. mwisho wa, wa, wa nyimbo yake nin lakini akaijengea vision yeah. ambayo sasa unaanza kuona sasa hivi mm-hmm. nafikiri kuna wasafi nyingi nyingine, nyingine zinakujaynivnaanza kuwawasafi sure. yeah. yeah. wasafi kama label, yeah. na wasafi kwenye vitu vingine vingi ambavyo umeona akiwa akitumia hata jina lake kwenye vitu vingine ambavyo umekuwa ukiviona products ambazo ni nje ya mziki kwa hiyo speaking of kwa nini nimejaribu kuvigusia hivyo najaribu kumwangalia mtu mwingine ambaye unamwona kabisa anapushi sana na anafanya anachopendau yeah, skin condegensiyo yeah, uh, unamwona ni kijana ambaye ni mdogo lakini anaamini anathubutu. Yeah, anathubutu kufanya um, anakutana na upinzani mkubwa so speaking of kuondoka chini ya damu yeah, yeah, yeah. yeah. of mziki um, mashabiki nini kila kitu fitina na vitu vyote ni wcb yeah. wakitaka leo wcb cb tnaive siwe brandi ya afrika nzima wakiamua jambo lao ni kesi Ziken. ya kumaliza yeah. hii intevy na kutoka yeah. nje pale halafu unakutana na watu ambao wanaenda kusell out is, um, stock nzima ya jinsi zilizoko sto okay. kwa hiyo hata kupata ule ujasiri tu tuamni kwamba mimi want to be me nao nataka yani sawa najua na mkataba kwa sababu watu wengi wanaongea vibaya kuhusu yeye kulipa lakini amshue mpaka anaondoka alikuwa najua kulipa kwa sabau mi ndo nimemkatab kwa hiyo kujikubali na kulipa zile uh, kulipa zile of millions yaikuwa jambo rahisi unamona yeah. ni mtu ambaye tayari nanauko tayari yes. kupoteza kila kitu mm yuko tiari ku kila kitu mm-hmm. ili yawe yeye yeah. na nafikiri yaweza kuwa hata mlezi wake uh, baba wake wa mziki mm-hmm. yaweza kuwa hata labda anaweza kafika timu akaja kujivunia uwepo wake umekuwa ukimwona anafanya mziki mzuri anafaiti kwa hiyo ni mtu mwingine ambaye ana future ya mziki wa tanzania okay. na um, uh, of the uh, mtu mwingine ambaye anafanya mziki um, kwa kuenjoy uh, kwa sababu mimi ni asla na siwezi kumwangalia yeye sana lakini hatuwezi kukataa kwama ni mtu anaimba sana alikiba hamna mtu anayemkataga asiwezi yes. uh, yes, kumwiga kiukweli lakini anajua ya yeah. lakini kwenye biashara kidogo nafikiri sijui ni watu wanaomzunguka au ni yeye mwenyewe ana yn nechaile maasa nyingine wanasema biashara ni kitu ambacho mtu anakiamua kutoka kwenye damu kabisa kwa hiyo um, na yye ana vizuri na watu wengi wengine of uh, wcb wengineb aheb wanafanya poa pia um, kuna generation mpya ya yawatu ambaonaee Yeah, akinauya uh, mi ki, namelewa eh, ya, yanguya eh, ya sanap mm. ani wanavitu flani wanaviimba ambavyo vinagusa sana vijana na unaona kabisa future hataakwa bongo iko mbali zaidi au ni watu ambao kidogo ni wengi in fact, ya bongo bongore imechange kwa sababu tiari ssahivi kila mtu anaiangalia bongoe kama biashara unajua wamekuwa wakifanya vitu vingi tofauti vingi tofauti mm. kujaribu kuupushi mziki kwenda mbali unajaribu kuona watu wakifanya kolabo nyingi kuna album ya yaea inakuja ina kolabo nyingi za kimataifa ndanint nafikiri ukiachana okay, na um, kiachana na diamond, na an ndo mtu ambaye yuko fichd sana yaani ana korabo nyingi za kimataifa ambazo kashirikishwa yeye, yeah, kuliko yeyekulio ye yeye alizowashirikisha yeah, watu wegine yeah. kao naweza ukaanza ukauona ukubwa wake kwa nje ni kiasi kiasigani kwayu mziki wetu upo kwenye mikono salama watu waendelee kupush na uh, azuungaz pia serikali hii ya awamu hii ya tano inawapa kipaumbele na imekwisha gundua mziki ni biashara kama biashara zingine inapata huko mapato nafikiri irudishe sasa kitu kule okay. ili hata hii generation inayokuja Mm. kama hio kwenye mikono salama najua napoanza kituakuta misingi meksha kuna watu wanatumia kila kitu alichonacho kuekdi mm. kila kitu alichonacho kuenda studio na bado mziki umekuwa waripi wao wana kauri yao wanasemaga naudai sana mziki, mziki yeah. ifike muda eh, haya madai yao yaanze kulipwa tunasema tunasema kwamba mkwezi wa kwanza wanazi au wa mnazi anapataga shida sana kuliko yule wapili wa kwanza atapanda kwa kutokuta zile alama ambazo nabidi achongee na aweze kuweka miguu kama natumia moja kwa moja miguu na kamba so yule wapili anayekuja atakuta vote vishafanyika hivo vitu vyote kama steps. atafika ani kamawamba ni jambo pia la kushukuru kwa wale ambao anaendelea kupushi ili jambo iliaweze kuenda mbali, mbali zaidi Yeah. so ni jambo la kujivunia pia t kwenyeiona zoteaafrka te zaafrika znawaaun wanafanya anymo etu nyingine za habari za mziki kamoae kon kis undee Yeah, yeah. uh, unachukulia vipi na sisi kama podcast of course yeah. sisi tunajaribu kumpow na ku kitu kwa wasanii wa changa changai and uh, wale wengine ambao wanaanzaanza sana sana waka tunawaangalia pia tunajaribu kuangalia mazingira iko chini na ya juu s uh, le, yani, z- levoni ziko mbali sana tukasema wow. unazungumziaje swala la msanii ambaye anaanza kufanya mziki kama pro aaoskaesamfatilia akuona kwamba huy iiko pale mbeleko mbali yeah, sana na TMZ, maybe, lakini fashn na mziki kama tulivyoweza kusema kamba ni mapacha una kama wee ukipewa nafasi ya kushauri kwa yeah. artist unaweza ukamshauriji aachie ngoma back to back o afanye kama ilivyo kawaida kwa wasanii wengine baada ya miezi mitatu aachie waachie si tumejaribu ku, kuliangalia ile jambo kwamba c bado anakuwa haja ajaweajamachua sana, sana una, ajia anabana ajia anabana waka, loyal fans. anya loyso tunajaribu kuliangalia maybe unaweza ukashea na mtu ambae anakusikiliza pia akaweza kusema kwamba ni nguvu gani naiweke back o back afanye mziki kama pro yeah, um, kwanza wasanii wengi ambao wanakuwa wanaanza kufanya mziki yeah ningekuwa mimi ninaongea kwenye kikao chao labda wameitana underground, uh, underground wako chini ya aridhi huko s cha kuwashauri kwanza nafikiri kuna haja ya watu kuinvest kwenye mzikizyani yeah. unaona kama kitu um, ambacho mnakifanya next music yani kinatakiwa kufanyika kwa wingi sana sananatakiwa yes, yeah. ziwe nyingi ili awa watu wawe na watu wa kuwashika mkono na kuwaongoza kujiongoza mwenyewe ni changamoto, changamoto sana. Yeah. ni kubwa yeah. sana, sana. Yeah. kwa hiyo uh, mara nyingine mtu kusimama mwenyewe ajitafutie ajitafutia mwenyewe ajitafutie shows mwenyewe asambaze kila kitu mwenyewe hapa ndo anapokujaga kuchanganyikiwa na wewe kwa sababu huko kwenyes hii ya, ya, ya, ya, ya, ya mziki na watu wengi ambao unakutana nao we unazijua aso zao sana, sana. zile aso mtu kuzifanya mwenyewe paskwake mm. ukiachana tu na kesi ya kwamba pesa inaweza ikawa changamoto lakinin um, yani kupeleka kila kitu mwenyewe ni kila kitu yani kituenyebayo meniuliza is na mm. kwenye kutengeneza loyal achia nyimbo moja na kutulia nawajua watu waliopotea baada ya nyimbo moja japo walikuwa wanajua namjua mtu anaitwaya yeah. ikawa nyimbo moja kubwa san yeah. kuna mtu alikuwa anaitwa alitoka mwambie, mm. na yulewakati kamwambie inapigwa sana alikuwa na nyimbo nyingine naisaujina lakini ilikwepo ni kubwa sana mm. ma angekuwa amekaza kwanzia pale ciaanakua ana, mm. ana, anawashawishi ana, ana, ana, ana, ana, ana, mm. ana watu anaanza kuamini katika ni yani, mtu akishika simu yake kamam ambayona yimbo za msan a zimejirudia nyini nahye mm. akawa na nyimbo zake ssbhapo unaezukaanza kutulia wammtu wa anaiskiiaaweiupitauasaimoyanweiupitaueayimboynlakini wa ukiwa na nyimbo moja uh, binadamu ana ya kuchoka kitu kichoka sana. na akawa hajapata kitu kingine kutoka kwako anakusahau kwa, kwa. sababu pia kwenye st kuna watu wengi wengine wananjaa mm. wananjaa mifano unaweza ukawa unaiona sasa hivi watu wanatengeneza watu wanafanya vitu sana. watu wanapambana kwa mtu anayeachia nyimbo na kutulia akiwa ajawa mkubwa yule bado inakwa e, msaidikwasau hat kwatwakubwa a kiwatoa watu wachae wow, yeah. yeah. wow. yeah. m mdaule ule aliamua kunest si kwenye ndoa so kama watu waliokuwa ni ma fish kwenye mm. wapo kwenyewamenyamaza na wakafelinakaj kwawewe mb unaannaia nymbol ujatengeneza hata, um, hata mafan wa kuweza kujaza wa watu elfu mbili yeah. unacia nyimbo na kutulia unatakiwa kuposhi sana lakini nafikiri vitu vingine vingi vinavyowakumba hawa vinakuwa mm. na sababu kubwa ya kwamba waaoswanakosa kila kitunaez yeah. kwani ilichukua mdagani kwa zuchukua duniani japo uh, wanasema kapikwa sana lakini walipo mleto watutumjua imechukua mda gani na hivi labda unawezkwa na mwongelea sta mkubwa wakike ana hata miezi mitano hata miezi mitatu kwa, kwa ndani hapa ambao amekuwa aay zuchu yuko pale so unaweza ukaona ni angeamua kuja yeye kama yeyewangu mnazhata elfu moj asingepata lakini if unamwongelea eh, msanii ambaye Uh, wcb ni yeah. e, e, ya ya management nyuma msanii yeah. yeah. uh, kitu kingine tunaweza tunaezaukasema kwamba mziki umekuwa ni biashara kubwa sana na ajira imekuwa ajira nyingi zimepatikana pia kwenye upande wa music waunaweza ukaangalia mziki umekuwa so wide. Apart from wasanii kuimba tunaweza unatukaona kwamba kuna ajira ambazo zimekuwa zimezalishwa sana na music moja kwa moja na kiwanda tunaeza kusema music ni kiwanda moja kwa moja angalia mfano unazokaangalia pia mziki ukishatolewa tu unazokaona vijana wanauza cd tiari ni ajira unazokaona kwamba watu, uh, watu wana wa ma za wote wamekuwa na s naoknakuna wale watu wnauza pia mzikiukojapo siu kama wasanii wananufaika wale wakuamishia kwenyeonamziki yeah, yani, umekuwa ni sehemu kubwa sana ya kuajili watu na kujaribu ukamboa uchumi wa taifa kama yeah. ilivyo na kama unavyojua kwamba tuna changamoto ya ajira imekuwa ni niishu lakini pia music as a industry, imekuwa ni sehemu kubwa sana ya kuweza ku kama unavyoona hata tuna switch kwa mfano of music uh, kama kiwanda uh, cha kutengeneza ajira watu Um, you're of djs Nowadays, wasanii wengi ambao kidogo wanapawa wana madiji waoa wana walinzi yeah, board, yeah. Yeah. wana wafuasi wale wanakwepwa kwenye msafara wale wanapata pesaj yeah. eh, kuna maajenti wao labda kila mkoa kuna watu gani wale wote wanakula kutokana na mtu kwenda s kwao mziki ni kiwanda kikubwa sana ambacho kiukweli watu wakiamua kues kuna wanamitindo pia sisi tunauza nguo na unaweza ukasema ukitengeneza yako na wakaweza kuaminiwa nao yaani labda tuseme akienda kushuti video moja msanii mmoja akaamua kuavalisha watu wote watakaonekana kwenye ile video kupitia kwako takua metusua sana ile ni business. na wanaweza wasikupe hela nyingi lakini ile ta tuwamba labda kitu ni cha yeah. inatosha sana bro maana sometimes unaweza kuamua kumvalisha kitu mtu naustakihela sana kwa mfano kama tree, uh, sisi wakati tunaanza focus yetu kubwa haikuwa kwenye pesa tukuwa mm. tuna focus kupata watu mm. na ili kupata hao watu mara nyingine ulikuwa unahitaji eh, kuuza kwa bei ndogo au kuuza sawa na kabisa mm-hmm. kufanyaje kufanya kabisabul unaenda kutu. mbali ynnakuta yani uh, naenda hata efus km ngapi na unaenda na umwambii mtu unahitaji hela mm-hmm. ya kudev yeah. kwa sababu unahitaji kumshikilia yule mtu industry mm-hmm. same kwa music yaani watu wengi ambao wataushikilia mziki hata kama wimbi lakini ukaamua kufanya kitu ambacho kinahusisha mziki mm. lazima utaenkaa kosti. Uta kosti na utapata hela mm. kwa sababu kama ilivyo kwenye biashara nyingine yoyote mziki ni biashara mm. lazima uweke kitu ili upate kitu ya yeah. yeah. ssasa so, tujaribu kuangalia kwamba tumeongea mengi umeweza kusha meeza kuongelea m na vitu kama hivyo jambo zuri sana oous msikilizaji podcast atakuwa amefaidika sana na kile ambacho amekishameweza kuongea na kusu kila kitu ambacho anaweza kuwae tunashukuru sana kama podcast kupata kwenye ny moja kali sana We appreciate. We appreciate. Um, niseme tu yaweza kuwa labda uh, uh, advantage ya kuwepo hapa na, na kushea hivi vitu ambavyo tumekuwa tukiviongea uh, kama stories tujaribu kuongelea um, eh, mavazi mziki um, na mitindo ya maisha aweza kuwa ijaifaidishanm sana kama ambavyo labda um, uh, imenipa mimi mimikuwepo watu wengi ambao ingeweza kuja kuongea kuhusu mitindo lakini uliona kuna kitu ambacho tunaweza tukakiongean um, yes, ni heshima kubwa kwangu mimi na kwa timu yote ya yaa tuseme tunashukuru sana na, na, na somhipromis u ni kwamba tukiwa aithe uh, next inerie probably yn yani, tutakuwa uh, sijui tunazungumzia wapi yni yeah. yani, tutakua situnaongerea kitu gani kwa sababu msue msure msure sure, uh, yn yani, tunakoenda ni pakubwa sana yeah. watu tu wa watu alternative wai kasaa mala nyingine kuja na idea na ikapata sapoti mbele mm. ya watu itachukua mm. time hata hivi mm. naweza nikasema uh, uh, connections uh, customers ambao wako wakoloyo na sisi wamesha kuwepo lakini bado tunahitaji kupushi kuwafikia watu wengi na waelewe ni gani ambacho tunakifanya kwa sababu so so of um, mitindo eseal inayohusiana na nafikiri na na sijui sisi tu ndo tupo hapa sijasikia <laughs> watu wengine yeah, watu wanauza lakini wanauzalakinikuifanya nice. yeah. kama sisi ambavyo tunafanya ni sisi tu na um, kitu ambacho nataka ukifikia ni kwamba ifike muda sasa Mm. inataka ni, ni, ni, ni naweza nikawapashiwa kabisa neza um, okay. nikawapashiwa kabisa wasikilizaji kwamba itafika ukiongelea kitu kinachoitwa utakuwa uh, ambazo ziko redesigned na kupewa mwonekano mwingine wa utakua ukitajiwa tu unajua ya kwenda ni moja yaani okay. hichi ni kitu kitumbakakupa kwa sababu nataka ukidin tanzaniayani hatatajmtu mmoja utahitajinai kwa sababu vision yake ni kubwa mm. uwekezaji uh, wake sio mdogo kama watu wanavyouona wana, mm. aweza kuwa bado watu aweza kawa waoni lakini hii ni investment ambayo ni kubwa sana na okay. m- majibu yake yakianza kutoka watu wasije kuona kama it was a one night dream yeah, ni yani okay. kitu ambacho kinafanyiwa kazi na vitu vitakuja kuonekana vitakuwa vikubwa sana itakuwa ninaamin hata hiin kuna mtu atakuja kuiskiliza labda itakuja kumnyanyua a years yani mtu akija kuiskiliza miaka kumi baadaye atakuja kujua kwamba weli vitu havitokeivitu havitokei um, daka hiyo hiyo yes, na focus na kuamua kufanya kama ambavyo mi nimekuisha amua kufanya na majibu yake yatakuja kutoka mm. watu wataamini na kujua kweli uh, ukiamua kufanya jambo linafika mm-hmm. yeah. me, um, everything ikiko under control uh, management tidy, designers inajitaidimafundi uh, wetu wanafanya kazi kubwa sana okay. ningependa tu kuwakubali kwa, kwa sababu kitu ambacho tunakifanya kinahusisha zaidi a kili kuliko pesa ka mara nyingine si tu pesa inayohitajika ile timu kiukweli imekuwa ikinipa iki the best ambayo unaona kama um, una Ay, yo, na nipende tu kuwapa wote hiyo timu ikiongozwa na na, na, na umari jukxi uh, mwenyewe um, amekuwa akifanya kazi kubwa sana um, stream daddy, stream daddy has been a, uh, good rimdad m aimdad najua sio jinageni sanaenye maskii yako wao nyuma yakeaeaso amekuwa akinisaidia mawazo makubwa sana mm. Ya, na, na watu wengine wengi yani nyuma ya hii kitu wako watu zaidi ya saba kwa kwanza kwao kuwataja wote hapashalo um, yeah. kwa chaulo uh, um, uh, bro bbos mybos ya, ya, ya t nda umekuwa ni mtu ambaye kiukweli amesimama sana na ili kitu kiweze kufika mbali na um, kitu kingine ambacho watu walikuwa wakijui mm. codes ya, ina uh, kati ya vitu ambavyo vinakuja pia inakuja product lines nyingine tunataka mm. kutengeneza wares, yani so, oh. Oh. Yes, i yani mavazi yeah. ambayo atakuwa naenda ofisini sunajua aipenyi kokot kwaiyo inakuja sasa uh, wares, ambazo si wetu wapo wanafanyia kazi michoro okay. na nasun nafikiri kabla ya januari tutaanza kuona oh, nice. alafu uzuri mimi mwenyewe ndo nitakuwa moda wa kutangaza hizo nguo zafsi tunakuja na product line nyingine ambayo itakuwa imebesi kwenye sim sana yeah, tuna alternative unaeatieo sasa jiulizi alternative jiulizii mm. zitakuwa ni zipi lakini itakuwa ni alternative kwenye kila kitu kituka unaweza ukaona ya alternative vision, yeah. nje ya mitindo kuna vitu vingi vingine ambavyo vitakuwa vikifanyika na utaanza kuiona alternative kama group of companies o itakuwa ajira za watu wengi nyuma yake itakuwa ina uh, familia nyingi kwa sababu ya iki kitu mm. itakuwa imetengeneza maisha ya watu wengine kuwa mazuri something ambacho mi wanabarikiwa nacho n yani m wanafulai nikiwa na mtu kwa sababu ya uwepo wangu duniani okay. na nauendakuula mgu nakaribiakutmo yeah. na mengi umeshia mengi sana lakini msikilizaji i nice bado anahitaji kupata kitu Uh, kabla tujafunga show yeah. uh, unaweza uka share message ambayo itakuwa so itakuas kwa msikilizaji ambaye anasikia ambayo unaoisi akisikia kutoka kwako itampa uh, nuru mpya tunasemea so jaribu kushare kuhaeambayo unaona kwamba ukiongea maybe inaweza ikam mtu yeah, um, yeah kwanza before twende kwenye uh, mi ni na kitu nakiamini ukiwa mtu ambaye unaipenda fulaha ya mtu mwingine yani S- ukiwa ukiwa mtu ambaye unaipenda fulaha ya mtu mwingine unabarikiwa sana yani ile hali ya kumwona mtu akifurahi ikikufurahisha wewe yeah. unakuwa mtu ambaye anabarikiwa kwa mfano hata ous ya ai ina s kwenye kuzitengeneza furaha si tu za wateja bali za watu wote ambao watakuja kuwa wana mkono wao pale kwenye kwenye kwenye kwenye kampuni yani ikija kufika mahali ikajiona labda imeajiri watu mia mbili imeajiri yeah. watu mia yeah. yani zile familia zina flai kwa sababu ya wazo ambao lilianzia kichwani kwa pairo likaanza na watu wasiofika kumi lakini ikafika muda ikawa imeajiri watu wengi nafikiri ndoto ikitimia mi kwangu itakua ni maisha yani nikimwona mtu ana mtu anacheka mtu analipa kwa sababu kwasababu tio iki kwangu kitakuwa ni kitu ambacho kinanibariki zaidi kuliko uh, vitu vingine vingi um, kitu kingine ambacho watu wanaweza kujifunza uh, kupitia mimi majaribu yapo Yeah. changamoto ni nyingi lakini kati ya vyote hivi hapana hata kimoja ambacho kinatakiwa kakusimamisha yeah. um, ka, na, wakati naongea kwenye segment nyingine nimesema tuanze hivyo hivo tu kwa yaani anza kwa sababu right. kuna kipindi um, alternative codes ilitakiwa kuanza kufanya kazi Hmm. lakini nikaangalia kosti zake zikawa ni kubwa sana ilikuwa yani hmm. inahitaji millions of mony hmm. yani ilikuwa ni kuanzia milioni moja plus ndo hela niliyotakiwa kuwa nayo lakini kila nilipokuwa nikijaribu kuikolekt ile amount ya hela ifike ikawafiki inapata mm. changamoto inatumika kwa sababu wakati unaikusanya pesa ili ufanye ufanya biasharakula fanyaje mm. mara imejitokeza hivi huku na yeah. nini kwa hiyo ikawa ile pesa aitimii na nikawa nachelewa lakini mm. nilipoamua sasa kuanza nikaanza nkili na niichokuwa nacho kiasi uwezi ukitaja sababu si wakasema <laughs> siku moja anakuta umejenga bonge la gorofa kwa ajili ya wakasema ukiwambia nilianza na laki moja asema yeah. na mi laki mbona ninayo nah. mi nenotu mmoja mbao naweza nikawambia watu woteanza yni yeah. yani no yani ile ikishafanyika vingine unakuta navyo kwenye utakutana yeah. na watu unaweza yeah, ukaanza ukakutana yeah. na mtu akaambia um, mbona idea yako ni kubwa alafu auna location yeah, yeah. tupambane tupate location. location mbona idea yako ni kubwa lakini hauna e tafuta e fanya moja mbili tatu usipoanza no, au watu unakutana nao wapi mm. labda unaweza connection yako inaweza ikawa ni mteja wa kile kitu ukakutana naye kaja yeah. kama mteja siku hiyo halafu akakutoa hatua ile kakupeleka hatua nyingine kwa hiyo tuanze tusizikalie ndoto mb kila mtu ana ndoto yake ambayo anatamani itimie yeah. ana yani lile neno anza weka tu na kituo kabisa pale, pale yani, yeah, vingine vitakua ni historia yeah. yeah. uh, tunashukuru sana maybe wateja wasikilizaji pia na wafasi wa codes. unaweza unaezakombsha sehemu ya kupata mitandaoni maybe y yeah, u um, yeah, uh, tuko, tuko kwenye platforms zote um, um, kubwa ambazo zina supoti biashara especially uh, instagram instagram tupo kama aternative undescore ods na page ya facebook ni alternative codes vile vile kwao ziko hizo ambazo mtu anaweza akazipata kwa ssahivi lakini uh, ins imekuwa ikitumika kama platform yetu kubwa ya yeah. kuwafikishia watu products na um, facebook tumekuwa tukiitumia pia vile vile kao uh, facebook unaweza uka lik peji yetu inaitwa alternative codes na insagram ukafoaeaie vile ukaendelea kuwa updated na mitindo mipya inayohusiana na jeans designs mpya na ili kauli mbiu yetu ipate kutimia inakuhitaji sana wewe yani um, well, dont look like the lest sio mimi muuzaji Uh, don't look like thees na kulenga zaidi wewe customer kwa hiyo uh, kuwa a na sisi tufolo gam tfoo uh, facebook na ukiwa umetfolongam utapata kuona namba yetu ambayo tunaitumia uh, kwenye kazi iko mm. kwenye ba yeah. ukishafikaanakutana na infomon zote afu na kila kitu kinakuwa sawa so tunashukuru kwa ujio wako And, yeah. uh, we can say, tunamariza And, uh, awe msikilizaji ambao natufatilia kama nmas tunapatikana mitandaoni ayanemc uni facebokia tit kote niexunie hizo ndo peji ambazo zipokushare na on, Universe, Facebook, Twitter, quote, amba na we msikilizaji na mfuatiliaji wanmas so shaou kwa my friend abrit amekuwa ni mtu poa sana kuweza kusimama na sisi mwanzo mwisho kamanas so tunaweza ukasema kwamba tutaonana au tutasikilizana tena kwenye een ijayo tunasemaga mwisho wa kipindi ni mwanza wa kipindi kingine so on tutakuwa wote na tunaendelea kushusha content after content. na watu tofatofauti ambao wanakuja kushea na sisi music fashion lifestyle na vitu ving vingi vingi ambayo inahusiana na music sana sana kama NMU, NMU podcast tunavyoongea kwamba tuna library so karibu sana enjoy the show connect na sisi tufate subscribe kwenye channel zetu na kwenye platfom zetu zote za dunia tukipatikana nalecsfo huko ndo tunapatikana sana lakini pia usahau spotify pia tumesha join kule unaweza ukatupata kama NMU podcast nso youaeom an time