yes karibu podcast and this is eskaribunmshmatinn segment yetu bora kabisa ya Outcode, segment d een aboumusic andartis lifste imekuwa fresh imekuwa poa sana umekuwa ni mpenzi mfuatiliaji wanmodast kwenye platform kubwa zote ambayo tunakua basi kwamba tufatilie huko tunapatikana kama NMU podcast na nipende kutoa shukurani na tupende kutoa shukurani pia kwa wale maen ambao wamekuwa na sisi pamoja kutufatilia na kuweza kushea kile ambacho tunakua tunawambia hyo share an na vitu kama hivo imekuwa fresh sana tumekua tumepata mwitikio positive zaidi kwa wale ambao ni marafiki zetu na wale ambao ni audience. so tunasema kwamba ha kwa ajili yenu nahau kwenu pia umekuwa ni sana kwenye upande wa kuifanya iendelee kushamili na iendelee kua na kuwafikia watu wengi zaidi na kama tu, mm, time iliyopita tuliweza ku ongelea au music is connected to the fashion and fashion and is connected to the music na one of the biggest fashion star upcamin fashonist ambaye ni pilopound tuliweza kushea mambo mengi sana kule tuliweza kushea vitu vingi mno na imekuwa ni moja ya segment na topic moja pendwa sana watu wameweza kuisikilizwa kwa wingi wameweza kuifatilia na kuona hiyo zisisoan so uh, wakaweza kutoa maoni na vitu kama hivo so tunasema kwamba hakwayote yule ambaye aliweza kuchukua mda wake nakuweza i kwenye in na kwenye bi kwenye ingamui na kuea u afanya tuliweza kuongelea vitu vingi weye hohsaupande wa bongo ieakuongeea so, vitu vingi sanao tumekuja na kitu kingine ambacho ni very zaidi n hatuna uh, mgeni tuko wenyewe tunapiga st wenyewe akuea kusha na unaweza kush kile mbacho mekuandaliabikama unavojua tunachukua mda wetu nau ukuandalia kitu ambacho kina uzito zaidi ambacho utakisikiliza nautasemahotajusikilza so uweze kupata kitu uwe na uweze kuelewa Yo, hapa inasikiliza nakuwa hapa napata kitu napata madini so twende kwenye topi moja kwa moja ambayo tumekuandalia kwa siku ya leo na kwa wewe mpenzi mfuatiliaji wa NMU podcast ambao umekuwa kutufuatilia kwenye mitandao yetu na kwenye m zetu zote kama tunavyojua kwamba umekuwa ni moja ya shabiki ambaye unapoteza time yako na time yako kwa ajili yetu sisi kutupa sikio so leo tumekuandalia kitu ambacho kinahitwah nguvu ya kusimulia au nguvu ya kutoa simulizi kwenye mziki hapa utakuwa nahisi unajiuliza kwamba nguvu ya kusimulia nguvu ya kutoa story kwenye musi au Can it be related to the music success hapo ndo pointi kubwa ilipo kwamba namna gani vipi ambavyo mziki na story vinaweza vikafanya vikakombainiwa na vikaweza vikaleta mafanikio na sisi ndo kitu mbacho naelekea kuambia kwamba kwa story ina mata ina music lakini unaitumia vipi story ili uweze kufanikiwa na mziki wake uweze kwenda mfano umetoa ngoma ngoma kali umecreate kwenye kucreate ngoma kwenye shoti do really story ya kuonyesha kuwenye, zile actions matukio kwamba pindi fulani ulikuwa unafanya hivi kama ngoma ya kutendwa tatakiwa utengeneze ka stori fulani ambako unakaelezea kwenye story ambako ana na kile ulichokiimba unaona so hiyo ni story tiari umeshaanza sasa story ndo inakuja kujiingiza kuji kwenye music kwamba inajiingizaje vipi inajiingiza vip, ina from the scratch pale unavyoanza kuandika ngoma kutunga na kuweka mistari na kuimba moja kwa moja lakini pia kwenye kushtitakuwa story imejvipi imejipale kwamba kwamba kwamba vipi pale kwa nimeenda kushut video lakini hamila ile ya ideo unaona tunafanya kitu gani ndani ya video ideost unaandika story, ina, story unaiweka kwenye vitendo moja kwa moja inakuwa inaanza kuonekana sasa tutoke kwenye video tuje kwenye sehemu nyingine ambayo story ni muhimu sana na hapa ndo kitu kikubwa ambacho leo tunajaribu kukiangalia kwamba t unavyo kwenye vitu vyako na kwenye kuwafikishia mashabiki inaweza ikawa ni moja ya njia ya wewe kufanya mziki wa kufanya, uwewe, uweze kusogea mbele na uweze kufanya uweze na shabiki na audience ambao wanakufuatilia na followers ambao wanakufuatilia au tunasema au kwa sababu uta, umesha shot video sasa unaenda kuipromoti kwenye mtandao utaipromoti kwa kuwapostia tu no you need to be creative. Creative. Yani you need need to to be be yani unatakiwa uwe creative kwenye kila kitu unavyoposti you need to explain kile kitu ambacho unachukua una muda wako s ambayo utabidi uiandike sasa apo nna nguvu napokuja kwamba unaandika unaost unabidi utafute story ambayo hata shabiki takaanza kuangalia kabla ataja ile video yako mbao me kwenye mtandao apate cha kusoma pale ambacho kitamfanya sasa kimpotezee mda na aweze kuenda moja kwa moja na play kwenye ile video ambayo umeipromote the point of o kwamba utahitaji kuposti kwa kutumia captions. Captions ambazo zinaweza ikamvuta mtu na kuweza kuonekana kwamba yes hapana kuna kitu nakipata for re- fon tumwangalie msanii ambaye ni kondeboy ani amekuwa ni mtu mzuri sana amekuwa ni msanii ambaye unaweza ukaona say yani tuanavyokuwa napmoti vitu vyake unaona kabisa una story for na ukiangalia story kwa mfano kwenye ngoma ambazo amekuwa akizip na kuzipush anahitaji kutafuta stori ambayo itakuteka kwanza yani anakuamisha kwanza kwenye upepo wa anaka kwenye upepo wakupa story nadharia y kitu kingine ambacho kina kabisa na mzikiunavosoma ukatengeneza picha yako ya ile story unajikuta moja kwa moja nataka kuendelea kumsikiliza moja kwa moja That's a So, kwa tunaliongelea the puff in the music ni kwa sababu wasanii wengi wamekuwa wavivu wa kuandika story yaani hamna kitu ambacho kina msanii anakuwa mzembe kama hicho kwenye captions kwenye kuati kitu ambacho anakiposti ili aweze kum yule hata ambaye anasoma anaweza aweze kusogelea na kuona kwamba hapa kuna kitu kingine cha kufanya kwa hiyo tunasema kwamba story ni muhimu sana kwenye musi nasasa upande wa Kupushi kazi na kuweza kitu ili kiweze kufika sehemu moja ama sehemu nyingine unaona kwa hiyo cha kufanya hpa mbao unakuja jaribu basi kukreati, kuwa mbunifu wa kuandika story kwenye yani kwenyey kitu unakitu unataka kufikishia audience, au au fans wako kitu jitahidi sana uwe mtu ambaye una yaani stori ambayo inaweza ikan ikaelimisha na mwisho wa siku ikamvuta mtu mwingine kufuatilia kufatiia kil mbaasababu pia t inawafanya mashabiki waweze kumoja kwa moja yani mwanzilishi ambaye ndo wewe unaepost na unaeilesto nakuos kwenye uh, zako inamfanya shabiki aweze sasa kujibu kwenye kile ambacho umefanyaje umekiandika kama kwahio unajikuta sasa umeshapata kwenye kua na kwenye kufanya mashabiki waweze na ku kwenye page yako kwa hiyo ni kitu cha kwanza na cha muhimu sana kukizingatia kwamba storytelling is power. kwenye music yaani unatakiwa uwe pia ni sanaa kwa hiyo tunavyojua kwenye zile matau ya sanaa fas naona uandishi ni jambo ambalo ni muhimu sana just kuwa e unabidi uwe ni mbunifu ambaye pia ni wewe tiari ambaye unatengeneza mziki ni mwana sana, tiyali, kwa hiyo lazima uwe na kitu kingine cha ziada ambacho unabidi kuwafikishia mashabiki ambayo ndio hiyo story ndo story kwenye promoten zako tafutastor to tofauti tofauti to ambazo inaweza kuwa karibu na musi ambao napromoti lakini pia inaweza ikawafanya mashabiki waweze kuengeji na kuweza kukretina komenti kwenye page ambazo ni muhimu sasa one of the ofthepowe sttein kwahiyo unabidi uwe mbunifu wa kutengeneza apshen zenye mvuto na kuweza kuwavuta watu na kuweza kuonekana kwamba yes this is a new thing yaani asome na kuelewa story ya leo story ya kesho ni vitu vii story ya mda fulani na stori nayofata ni kitu tofauti kabisa kwa hiyo unajikuta mda wote wao wananjoi kile wanachokipromote pia lakini wananjoi kile ambacho nakiandika so inakuwa ni 1 in naona yani unajikuta sasa mtu anafurahia kuendelea kufuatilia na kuona kile ambacho unakiposti boy mni amekuwa ni mtu ambaye anaandika story na wasanii wengi nimeona sasa hivi wameanza kuiga lakini bado bado unajikuta sasa unatakiwa uwe mbunifu zaidi wa kutengeneza story na story zinatokana na wapi zinatokana na mashabiki wenyewe mashabiki anaweza kusimulia kitu moja mbili tatu na uwo ukakichukua pia uwe mzuri wa kupita kwenye zile wanazita mashabiki za mashabiki zako ukipita kwenye za mashabiki zako ni kitu ambacho naweza ukapata kitu cha kusimulia pia unajikuta tu mshcukua natengenezunaapia mbaoumina mashabiki ambao nakutengeneza ngomambunifuau yani ukiangalia kuna ngoma ambazo mfano msan kamaroma amekua aki na kuweza kutunga kutokana na kile ambacho amekua ki akikomentiwa kwenye pi yake kwa hiyo unaweza ukaona kwamba kuna ubunifu pia unabidi ujiongeze ile wanavokuwa mashabiki na nana kwenye uh, krasa zako za mitandao ni muhimu sana kupitia mwisho wa siku unaweza ukapata kitu kipi ambacho kiwasilisha sio wote ambao wanakuwa na kwamba watasoma zote kwa hiyo kiwa, hio kiwasilisha ambaye ni moja ya rd wa wa wale ma, ma wako inakuwa inawafikia wote kwa wakati mmoja mwisho wa siku unatengeneza na mwisho wa siku unatengeneza kwa hiyo ni muhimu sana kuwa mbunifu wa story ni muhimu sana kuwa mbunifu wa kupitia pitia hata en za mashabiki zako cause wana vitu ambavyo wanakufuatilia navo wana vitu ambavyo kila siku vinaendelea kwenye maisha kwa hiyo mwisho wa siku yes i have something to say. I have something to to say share with my fans and with my followers kwa hiyo ni muhimu sana kufuatilia hivyo vitu na kuweza kuonekana kwamba yes you are active and power of noei ni kitu kikubwa sana caption, caption, caption, ni kitu ambacho ni muhimu sana yani just critical. na itamvuta mtu na kumweza kum, kum, kum, kumfanya awaze kitu ambacho we umekiwaza zaidi unaona kwa hiyo inakuwa ni moja ya kitu ambacho tiari mvuto tiari ni kitu ambacho wewe unakuwa unajivunia ukiwa mudifu wa kuandika story ukiwa wa ku mwisho wa siku unajikuta hiyo audience inaendelea kukua kadli ya siku hadi siku ni kitu kikubwa sana kwenye music yani you just be mi ynna ambayo inaonekana yes hapa umewaza umewaza kitu kikubwa sana so walio wengi wanafanya hivo na walio wengi pia ipo hivyo ni yani, kwa mfano pia unaweza ukawa ni mtu ambayo umeseai ume sana, sana kwenye promotion lakini promotion pia inatakiwa uwe watu wachekeshe watu wafurahi kila wanacho kifaa so kila siku kwenye busy kwenye, uko busy kwenye biz kwenye kazi zako post some post some zakos ambazo ziko out of your music ili watu a wa wa mtu asiboleke na promotion muda wote anakua na umekaza muda wote na promotion so you need it to be Uh, ani unatakiwau mtu wa kawaidambazoa yani mzikiwako lengo lako ni kuwapata wale mashabiki ambao wanapenda kilwanachokifanyasotm wenyepia weye aompukapt ambazo watu wanaweza kaona yeah i have something new to see s aue something new to ea from some hiyo unaweza ukaona kwamba hiyo post music post postms post some vichekesho com me na vitu kama hivyo mashabiki wanapenda sana so you need to be very, very, very creative kwenye promotion na kwenye kutoa hizo story so hapa ndo kitu kama tumekuandalia podcast kwamba seii a nao ana ais unabidi uwe ni moja ya mtu ambaye ni very creative kwenye upande wa story story itakubeba story itakutoa sehem moja kwenda sehem nyingine na hicho ndio kitu ambacho nabidi ukiwazie kwamba yo nafanya hiki kitu kwa ajili ya mashabiki sasa kama nafanya hiki kitu kwa ajili ya mashabiki niwape kitu ambacho wanakiona ni tofauti na nacho kifanya. Nacho kifanya, nikipe, nafanya so, naweza kupitia nachokifanyayafakwkupthihofanya mbayo itamfikia shabikambay afatiiana awe kuanapatastsoni kitu ambacho pia nabidi ukifatilia na ukiona ambajukwambani kitu ambacho ni kikubwa sana yani, nguvu ya simulizi na nguvu ya kuandika story sasa professional ways ni kitu kikubwa sana story story story na wali wengi wanakuta unajikuta mtu anapost wali anaandika zile quotes pia ni nzuri saa unaweza ukafanya hivyo lakini watu wengi wanafuatilia sana quotes, lakini usipofanya sana ambao ft sana quotes, zile ni bora uwe mtu wa wakutoa t au ielezee hii inakuwa inatoa elimu na mwanga mwingine pia kwa watu ambao anaifatilia kwa hiyo ni muhimu sana we kuwa ni mtu ambaye basi unajitafutayni jitafute kwamba mtu hata akiifatilia aone kwamba hapa kuna kitu cha tofauti yn yani. unaandika o fulani ahen unaidadabua na kuielezea wil unaie kidogo na music yani inakuwa ni very very very very so enjoying kwa hiyo nakujikuta mda wote mtu anataka asome wile unaidadabua na kuiongelea kitu fulani ambacho kina na music mi so nice yn yani. unatakiwa uwe mbunifu so nice mtu akikuta kitu kama hicho anaenjoy yaani aangalii tu music bale anapata vitu vingine ambavyo vinamfanya afunguke na kuelewa kwamba niko kwenye light price niko kwenye light person ambaye anaweza kunipa kitu kila siku so usikose kufuatilia kwenye mitandao ae unie hizo ndo page ambazo zinapatikana instagram facebook and twitter huko ndo platfom zote tunakopatikana is martin mimi ni ost segment ya segmentya ombayo nakuletia basi madn na vitu tofauti tofauti ambavyo vinahusiana na mziki we are just talking about music musi andsome isuis anvitu uh, tofauti tofauti ambavyo vinarelate na music and out fanyamusi iweze kukua na kuelekea sehemu ambayo nio zaidi so usikose kutufuatilia kwenye mitandao a yaxkama ilivyokwambia lakini pia kwenye kwenyeas tunapatikana kama nas upande wa Anchor fm tunapatikana kaman kote huko tumejingeji na kwenye p zote zatunapatikana podcast, podcast so chakufanya ingia mitandaonitufuatili kwenyepei uweze e na sisi na uweze kuwa ni moja ya mtu ambaye uko karibu na NMU podcast kwenye mbisha na kwenye mbanga kama hizi sio chakufanya yoapo kwenyeba na uweza kuendelea moja kwa moja na kuungana na sisi moja kwa moja hiyo out mojae ni mtu bora sana e ni mtu ambaye ni mkubwa sana kwetu kwe na tunakuheshimu na tunakuona kwamba ni moja ambaye tukukue naye na natuende naye sehemu moja ama nyingine yo you are and thanks for tukutane kwenye Next topii ambayo inakuja hivi punde dongo enewe