yes karibu nmu podcastssmartin naini segmenti yetu bora kabisa ya ot codesegment about music and andartist lifestyle imekuwa fresh imekuwa poa sana tumekuwa wote kwenye segmenti mbalimbali mbali, na kwenye topic mbalimbali ambazo tumekuwa tukikuletea kama nmu podcast na kama segment bora kabisa ya oodesegment about music and andartist lifestyle ukiwa na ot mkali wao moja ya host ambayo anakuletea hizi content kabisa zote za nmsmaiso imekuwa fresh imekua sov sana we shabiki ambao umekua ukuufuatilia na kutusikiliza n kupitia pom zetu bola kabisa za s e wat tunapatikana mitandaoni kwenye platfom kubwa zote za soiamedia kama next msi unives hizo ndo pagi na sehemu ambazo naa ukatupata kamanms sisi ukaweza kushea comment kwenye vitu tofauti tofauti ambayo tunajaribu kuvipandisha na kuvipromoti kama nmpocat so cha kufanya ue tufatilie tu mitandaoni at yanet music unives instagram twitter and facebook kote huko tunapatikana kama next music universe and leo tunaendelea pale pale tulipoishia kwenye pa of in music nguvu ya kusimulia nguvu ya hadisi kwenye mziki tumekuwa tukiangalia tumeweza kuongelea na kugusia namna ambavyo adisi ikiweza kutumika kwenye mui na kwenye kupomoti mziki inaweza kawa ni sehemu moja ambayo inaweza kufanya usogee mbele na kuweza kusikika na kuweza kueleweka kwenye jamii na kwenye fans ambayo nafuatilia kazi zako za mziki. and today tunaendelea pale pale kusisitiza na kuangalia namna ambavyo adisi ilivyotumika kwenye ngoma tofauti tofauti na zikaweza kuleta Uh, pitiveac na zikaweza kuonekana kwamba ni ngoma ambazo zinaishi leo ka tunajaribu kuangalia ingo, hizo ngoma ambazo zimeweza kuhusisha adis na simrizi yaani artist amekaa ya na kuweza kucreate kitu akaona kwamba yes hii ni simlizi ambayo nikiwasilisha kwa njia ya nyimbo na, ma, na utunzi wakitofauti tofauti kabisa inaweza ikapendwa zaidi leo ndo kitu ambacho nakiangalia tunaangalia tunaenda kwenye of in music nguvu ya, ya ya simulizi kwenye mziki ambavyo ikitumika inaweza ikaleta kitu ambacho ni cha tofauti kabisa na wakati mwingine waga anasema hivi ngoma ambayo imehusisha adisi kwenye mzi waga inaishi sana sasa ni, halisi, ni kwa nini watu wanasema kwamba ngoma ambayo imehusisha hadisi ni inaweza ikaishi kwa muda mrefu sana kwenye macho ya watu na kwenye masikio ya watu ni kwa sababu tu kwamba zile hadisi wakati mwingine unajikuta msanii ame na kutunga nyimbo ni kwa sababu inakuwa wakati mwingine imemgusa mtu tofautitofauti ngoma ambazo zinahusisha di adisi waga zinakuwepo zina asi zina ukweli kwenye maisha ya watu so kama zina asi ukweli msanii akiweza kutunga hizo nyimbo na kuugusia katika uwasilishaji wake kwenye njia ya mziki na simlizi ikawa inaeleweka kwenye ngoma hiyo ngoma inaishi na inafanya watu waipende sana kwa sababu inakua inafikia malengo afikia moyo kwamba ama kama mmbamh kamnaongeleka kwenye hii ngoma so ni kitu mbacho naenda kukiangalia kwamba ni ngoma zipi sasa zile ambazo zimefanya vizuri na zimefanya poa lakini pamoja na kufanya hivo kwenye hiyo ngoma unaezakaona kwamba mwandishi au mtunzi au msanii aliweza kushadii nakuweza ambayo mtu anayesikiliza anaelewa kwamba yo hapa kuna hdis flani naongeleka lakini imewasilishwa kwa njia tofauti na imeweza kumteka mtu lakini ndani ya ngoma kuna hdi ambayo inaongeleka na inaweza kumfikia mtu na ikamteka hisia kiasi kwamba akaanza kutoa hadi machozi kuna ngoma za namna hiyo ngoma, una feel. Ni ngoma ambazo, yani unafikiria kwamba kama hiyoaokmb mi kuna ngoma waga nazsikilizaga sana kiasi kama waga nasema ngomambazo aanoaya y mbao tunasemea kwenye mwakahu kwamfano kwenye ngoma mbazo naenda sana zinagusa sana moni ngoma mbazo anazimba mar ngoma mbazo a ukifikiria unaona kama kama naimbwa mimi hivi mapenzi vitendo vitu kama hivyo maisha yanakuwa na vitu vingi tofaut, tofauti tofauti kwa hiyo kupitia hizo ngoma ambazo waga wanaziandika wasanii ambazo sana sana zina maisha ya kweli na ndani yake kuna hadisi waga ngoma ambazo zinafanya vyema kabisa sasa kufanya kufanyaoami kuulizie swali moja hapa fikiria hapo ulipo fikiria fikiri moja wapo ambao unaweza ukaisimulia ukaona yes unaisimulia kutoka from the a up to z kwamba unaisimulia una bila kukosea na inakukumbusha kitu fulani alafu usikilize ni, ma, kwa mfano iwe unasimulia sambao umetendwa ya mapenzi kwamba mtu fulani alikutenda so unamsimulia mshikaji wako mmoja mpaka zaidi jinsi ilivyokuwa alafu mimi kama msanii nije nipite nayo ngoma yani isimlie matendo yako ambavyo ulitendwa nilalete kwenye uandishi wa mziki Zeni uweze kusikiliza hiyo ngoma naiwasilisha kwa njia ya mziki hebu fikiriakwanza k mbachoasimlia mwazomwisho lakini kimewasilishwa kwa njia ya ngoma na kwa njia wa njia ya mziki aawatu wngi waa ho itum gmbaz kshaa ya afanya vitu vnakuwa touttofauti kabisa na ndio maana tunasema hivi ngoma nyingi za namna hiyo ni ngoma ambazo zinaishi na kufanya poa kwenye maisha na kwenye kiwanda na tasnia ya mziki so twende moja kwa moja kwenye ngoma ambazo waga zinafanya poa sana na vitu vingine unaweza ukaona kwamba sio ngoma tu ambazo zinafanya poa sana bali ni kabisa kuna, yani kuna ndo maana unaweza ukaona kuna baadhi ya watu wako concerned sana na kufuatilia vitabu na kununua majarida mbalimbali kusoma na kuelewa hiyo ni kwa sababu tu mtu waga anapenda kuangalia na kusoma na kuona kwamba kuna nini ambacho mwandishi amenandikia kuna nini ambacho mwandishi anaongelea kwenye hadisi fulani hiyo yote ni kwa sababu tu anataka again experience na aweze kujua kwamba nini kinaendelea kwenye maisha ya watu wengine na wakati mwingine waandishi wanaokuwa wanaandika hadithi za tofauti tofauti na simulizi za vitu tofauti tofauti tofaut. ni kwa sababu tu amekuwa maybe ameface hicho kitu au ameweza kupata story kutoka kwa mtu mwingine yeye yeah, akai na kuiongezea vitu vingine vingine ambavyo vinaweza vikafanya kitu freshi sana kwenye mazingira tofauti tofauti na ndio maana kuna watu ambao wakisoma vitabu kiasi kwamba pia mpaka waga nabadirisha maisha meneno ya maisha mieneno ya namna ya kukaa na vitu kama hivyo kwa hiyo sasa hadithi na simlzi waga zina nguvu kubwa sana kwenye kubadilisha maisha ya watu kiasi kwamba mtu anaweza kani au anakuwa na yukoa na ile hadisi ya mwandishi kwa hiyo waandishi ni watu fulani hivi ambao tunabidi tuwaheshimu sana so kama ue ni mwandishi na we ni msomaji wa simlizi shalautikwakoo ni vitu ambavyo vinabidi mtu ujijengee mazingira ya kuwa unasoma kwenye hizo hadisi zinaweza kabadilisha maisha total kabisa kwa hiyo unaweza ukaona kwamba kuna waandishi pia wakiandika vitu wakaviost kwenye mitandao kwenye majarida kwenye vitabu hata ambavyo vinauzwa kwenye maduka ya vitabu unaweza ukakuta kwamba vinabadilisha sana maisha ya watu so tunaweza ukasema hadis kwenye maisha pia ina nguvu sana simlizi na hadis kwenye maisha ina nguvu sana lakini simlizi hiyo hiyo ambayo mwandishi na msimuliaji anaweza kaiwasilisha kwa njia ya mziki waga ina mata sana na inabadilisha maisha ya watu wengi sana so twende kwenye ngoma ambazo zimekuwepo basi zikifanya makubwa zaidi na zikifanya ngoma hizo ngoma zikifanya maisha yawawe tofauti na jinsi ambavyo watu walikuwa wanafikiria kuna ngoma nyingi sana ambazo zimeshawahi kutungwa na kuhadisiwa katika njia ya, ya mziki na ikawa ina, zinaleta positive impact kasi kwamba mtu anasema nasemahuyu ihyu ta gani kwenye kichwa chake na kuweza kutuwasilishia sisi mashabiki na wasikilizaji wa ngoma za mziki ni wengi sana ambao wameshatunga ngoma za namna hiyo na zikaweza kuwafikia na tunasema kwamba wameshazitunga lakini pia ni ngoma ambazo adileo ki press play kwenye hiyo ngomaazakupeleka moja kwa moja kuna ngoma na ngoma ambazo ambazowaga zo za ngoma zipo sana ambazo mtu ukisikiliza unasema yo yani kwamba unasema kwamba hii siyo ya levo ya, ya sasa hivi tu ni levo n ya mwendelezo wa muda wote kwa ndio maana tunaza ukasema kwamba wasanii na wa ni watu wa kuwaheshimu sana wana positive impact sana kwenye uh, jamii na kwenye maisha yetu wanatufanya tunakuwa so so so konsan kwenye vitu vyao na wanatufanya tufikirie vitu tofauti tofauti so twende moja kwa moja tusiongee sana lakini pia ndio kitu ambacho kimetuleta hapa kuenjoy na ku kile kitu ambacho wewe mfatiliaji podcast unabidi ukienjoy na kusikiliza hiyo ndio zama yetu na hiyo ndio sn yetu ambayo tunataka uku wewe uweze kuenjoy na kusikiliza kile ambacho tunakiongelea kama NMU podcast kaman e n Uh, yani unapata kitu ambacho sisi tunasema kwamba unakiweka akilini na kinakufurahisha moja kwamoja hiyo ndo lengo na ya NMU podcast aufikishia wewe mfatiliajiwakitu ambacho so, ni kikubwa na kizuri zadigouatmzez uanya mapnzmakuwa ana wenye tania ya mzk imehusisha na slz alikuwa msani mi j hii ni ngoma ya starehe hii ni miongoni mwa ngoma ambayo si tu kuacha historia bali imewe, ime, imeweza kuweka mpaka maisha imeweza kuweka hadi kubadilisha maisha ya watu yaani ni ngoma ambayo sio tu imeacha historia imeacha yani imeacha alama mpaka kwenye maisha ya watu imebadilisha maisha totali kabisa ya watu Kozi ni ngoma ambayo ilikuwa inazungumzia maswala ya ukimwi na vitu kama hivyo kwa hiyo ni ngoma ambayo ni kubwa sana hii ni ngoma ambayo iliweza kuhusisha hadisi ya kweli kutokana na kwamba kukuwepo na ile janga la ukimwi na vitu kama hivyo watu kuumwa nini nanini na nini kwa hiyo unaweza unawezokamwona kwamba fer aliweza kuret kitu ambacho kinaishi kipindi kile ulikuwa unajua kwamba ngoma kuna ugonjwa unaitwa ukimwi sasa aliweza kukreti na kuweza kuandika adis ambayo aliwasilisha kwa njia ya mziki na ikaweza kuleta mapinduzi makubwa sana kwenye tasnia na kwenye maisha ya watu kuna watu wengi sana walikuja kushtukia kwamba kuna ukimwi na ku, wakajua janga la ukimwi linaendaje kutokana na ngoma ya yaf ile starehe ngoma ya starehe ilikuwa ni ngoma ambayo ni kali sana kwenye kipindi kile na ni ngoma ambayo ukiisikiliza unasema yes yani unasema kwamba hiki sio kitu cha kawaida huyu msanii au huyu mwandishi aliweza kucreate na kuweza kukaa na kuona kwamba kuna namna na kuna haja ya kuwasilisha hii kitu kwa njia ya mziki na kwa njia ya sauti ili watu waweze kuelewa maybe madhara ya ukimwi madhara ya ngoma ni nini hapa unaweza kuona kwa undani ngoma yani unaweza kuona kwa undani kwamba mwandishi aliweza kuumiza kichwa kwamba li kwa kwa kwlijamii inaahirika ina, ina kutokana na huu ugonjwa wa ukimwi lakini hamna platform kubwa ambayo inaweza ikafikisha ujumbe na kutoa habari kwamba ukimwi unakuwaje ukimwi una aarigani sasa kwamba kwambas yes, kama mi msani, ni msanii niweze ambayo tutaiwasilisha kwa njia ya mziki na kwa njia ya video ili hata mtu akisikiliza aweze kuelewa kiurahisi na kiundani na kama tunavyojua mziki una nguvu sana unaweza ukteka hisia za watu wengi sana so aliweza kuat na kuweza kufanya makubwa kwenye hiyo ngoma ya starehe fri mt professor j au mbunge wa mikumi so unaweza ukaona kwamba ni noma sana yule jamaa aliweza ku fikisha hicho kitu na ikawa ni ngoma moja pendwa sana na ni ngoma ambayo mpaka leo hii leokunaweza kusikiliza kwamba ni ngoma ambayo bado ina kitu bado inaishi ni ningoma ambazo naishi kwa, kwa kujikumbusha pia tuangalie mafanikio ambayo hii ngoma iliweza kumpatia Mr. Fruz, au msanii artist mwenyewe Mr. Fruz, ambayo ilikuwa i, i, ni mafanikio fulani ambayo alikuwa kwa kipindikile ni makubwa kiasu, mba, yani, ni ngoma ambayo iliweza kutengeneza loop, kubwa sana kwenye maisha yake na kuonekana kwamba hapa ameweza kufaidika hapa tunaweza hapatunaukaangalia kwamba kwa, kwa kipindi kile hii ngoma baada ya kuweza kufanya vizuri kabisa ikaweza katumika kwenye kampeni za ugonjwa wa ukimwi kama vitu kama hivyo iliweza kutumika kwenye kampeni kwenye kuhamasisha na kuweza kuambia watu namna ukimwi unavoua kampeni mbali, mbalimbali zilitumia sana hiyo ngoma ya feruziste na ikaweza kufanya vitu vingi kubwa sana na kitu kingine mafanikio tunazokaona baada ya kutumika kwenye kampeni tuliweza kumwona kwamba rahis aliyekuwepo kwenye madaraka kwenye hiyo kwenye awamu ya tatu hayati benjamin william mkapa aliweza kumzawadia gari kali sana ambayo iliweza kuwastua wasanii wengi na kuona hiyo ngoma imekuwa kubwa sana unaweza ukaona kwamba mpaka rahis mwenyewe aliyekuwepo madarakani kwa awamu ya tatu aliweza kumzawadia gari kali sana ambaye aliweza kuonyesha mitandaoni na kwenye kwenyerdi akuweza kutangaza na kuonyesha kwamba ni msanii wa kwanza kuwa gari kutokana na utunzi wa ngoma ambayo imeweza kufanya mapinduzi kwenye tasnia na kwenye jamii kwa hiyo unaweza ukaona mafanikio mengine ni kwamba ilimsogeza uh, ili sehemu fulani vyat nyingine kubwa sana fe kwenye upande wa uandishi na kwenye upande wa kuwa ni msanii mmoja mkubwa sana ambaye ameweza kutengeneza jina kupitia ngoma moja ya stareh kwa hiyo unaweza ukaona kwamba ni ngoma pia ambayo ilikuwa imempa ime kutoka sehemu moja kwenda sehemu nyingine kwa hiyo unaweza ukaona kwamba nguvu ya hadisi kama ukiotvzuri na kuweka kwenye mziki inaweza ikawa ni ngoma ambayo ni kubwa sana hadisi inangu, ina nguvu sana hadisi n inaweza kafanya mabadiliko makubwa sana Cause ni kitu ambacho kinaishi na ni kitu ambacho watu wengi wanamtu manunaenda kila siku mtuanaweza kabadiishanakuweka kwenye adisi. kwa hiyo nabidi uwe unaumiza kitu kwamba navokuja kufanya ngoma nafanya kitu gani kwenye hiyo ngoma hiyo ni ngoma namba nb ambayotunaukazugumz ni ngoma ambayo imehusisha imehusisha imefanya uh, imeonekana kwamba kuna nguvu ambayo ipo kwenye hadisi ngoma ya Feroz, Stale, Mr. professor j mbunge wa mikumi ni ngoma ambayo imeweza kufanya mapinduzi makubwa kwenye tasnia ya mziki ngoma hiyo ni kali sana na inaweza tukasema kwamba ni ngoma pendwa sana ambayo hadi hi leo tu unaweza ukasikiliza na ukaenjoy moja kwa moja nikukumbushe kama hue ni mfuatiliaji podcast usikose kutufuatilia mitandaoni next music universe tukimaanisha mitandao ya kijamii next exms unive hiyo page Uf, upande wa instagram facebook and twitter ki tunapatikana kama next music unie hizo ndopi ambazo zipo kushea na oet na ue mpezi mfuatiliaji wanus ambayo unaona yes sisi tuna kitu cha ku kwako na kuna, kuna kitu ambacho nakinjoyi kupitia sisi so tuende moja kwa moja kwenye ngoma ambayo ni kali zaidi ambayo imeweza kubadilisha pia na ime imeweza kuwasilishwa kwa njia ya, ya simulizi ni ngoma gani ambayo unahisi kwamba ni, ni, ni, imeweza kubadilisha twende tukaangalie ni ngoma kali sana ambayo hadi i leo hata ukipigwa disco inachezwa lakini ndani yake sasa ndani ya hiyo ngoma ni ngoma ambayo ina hadithi ndani kwa hiyo unaweza ukaona kwamba kuna hadisi zina kuwa na nguvu sana mpaka kiasi kwamba zinaleta mapinduzi tuende kwenye ngoma kali nyingine ambayo ni kali sana ngoma hii ni natoka kwa profe j mwenyewe pia mzee mwandishi mwenyewe mkali sana hii ngoma ni hii ngoma ambayo tunasema nikusaidieje kusaidieje hii ni ngoma nikusaidieje kusaidieje kwanza t yenyewe ilivyokaa imeka imekaa nguvu fulani h ni kusaidieji yani ni kusaidiaje ni ngoma ambayo ni kali sana kutoka kwa profesj hii ni ngoma kubwa sana ambayo pia profesj aliweza kukaa na kukt kwamba binads kwanza alifikiria kwamba yo kuna maisha kwenye haya maisha tunayaishi unaweza ukataka kuoa kama kijana snajua umkua umefikisha miaka kuminanane umekuwa umeona kwamba nimeshatoka kwa, kwa dadi na mami nimeenda nimejitegemea nimeanzisha geto fulani nini maisha ya maishayaesh ume maisha ameenda maisha flaflani niumefika sehem flani mefikae flani monahtkua ajiasamajuaajiomkamaisha a mjini umeona ya a ah, maisha ya mjini bwanahapa kuna madem wakali sawa wapo ai ene ai yako kama kijana ambao umeshafikisha umlio aashakua na, na malengo ya kutakakuwa na jikoso badm na au ke uwez kuoa na kuweza kuendeleza maisha yako bila wasiwasi wasi na bila kuwa na Uh, kuwa na tunasema kuwa na changamoto cause ni mke ambao umemtoa kijijini so uh, o atakuwa hajaelewa na hajajua mazingira makubwa sana ya tauni hajajua mishemishe hizo kwa hiyo utajua kwamba huyu nikimleta kutoka kijijini nkamleta kwangu nitaweza kumfundisha tutaweza kwenda vizuri kwa sababu mjini kuna changamoto so baada ya kuona kwamba sasa nimeenda nimempata demo au nimempata mke nimemleta mjini nimemweka mke fulani hivi ambaye aelewi kwanza mazingira ya mjini ajui friji ajui nini ajui mafuta vitu kama h vyote ni vitu vipya kwake kmemtoa bush eh? kule milimani wapi na nawapi bush mbali, mbali, ndani, ndani yani yni tunaweza tunawezaksema ni ndani ndani kweli so baada ya kumleta bwana baadaye umemfikisha tawni ndo vitu kama hivyo yni amezoea ya nini marafiki marafiki na nini wa siku naye kageuka kawa kama pale wadada wa mjini so ndo kitu ambacho unaweza ukaangalia kwenye hii ngoma ya profe jn kusaidieje imehusisha disikari sana ambayo yani mpaka sasa hivi kuna maisha naamini kuna wana wengi sana kwenye maisha yetu kuna wana wengi sana ambao kiasi kwamba ukiangalia da unasema kweli hii ngoma inawausi o kuna ngoma ambayo unaezaukasikilizakasemaikusaidije ka, yes. ni, ni ningoma bora kubwa sana anausa atu mbaoeaakufnisha maisha mbayoayaaametuibaada ya kufika mjin anabadiika nakua mtu mwingine so unaeza kaona kwamba ni ngoma fulani ambayo nahusisha di yenye ukweli mthupu ndani yake na imeweza kubadilisha maisha ya watu wengi sana kwo imeweza kuondoa pia fikira sio kwa kwamba kwa mwanamke yoyote ukimtoa kijijini anaweza akawa ni mwanamke bora yaani imeweza kufungua akili za watu wengi sana kwamba sio kila mwanamke ambayo ukienda kijijini na ukamwoa ukamleta tu mjini um, anaweza akawa ni mwanamke ambao we unapenda lewa swala la mahusiano na swala la ndoa ni vitu vingine tofauti kabisas so, unaweza ukaonahiyo ngoma pia imehusisha hadih ambayo ina nguvu kubwa sana amayo watonachangamoto kama hzamatatizo kama hayo nikusaidi iliweza kuamaisha ambayo ni ya, tofauti kabisa naikaweza kuelezea a vitu ambavo vinaenda sasa kwenye upande wa mahusiano na vitu kama hivokwa ngoma mbazo zia zinahusisha hadisi hiyo ni ngoma ambao kukweli imebadilisha pia mitazamo ya watu wengi na fikra nyingi sana za wanaume imeonyesha kwamba kwenye hingoma aliweza ku ambayo ameenda kijijini ameoa amemleta mjini amemweka e nini maisha poa lakini mwisho wasiku mwanamke akabadilika akawa ni mtu wa madiso mtu wa kasino na vitu kama hivyo unaweza ukaona kwambahi yes, iya keli ambayo mpaka leo leowatu wengi naayo maisha watu wengi wanaona vitu kama hivyo vinaendelea so vinaendeleasoukisikiliza pia kama umecendwa kwenye kipindi hicho nilimbwa hivi kwamba aa za ukweli na ambazo t- zikitumika kwa njia ya ambazo ngoma kwamba naisikiliza kila wakati ninaishi nayo yani unaishi nayo moja kwa moja naona inakutach naona kwamba ina kwa nguvu sana kwenye maisha kwahiunaeza ukaona kwamba ni ngoma ambazo tunasema kwamba ni ngoma ambazo zinaishi ngoma ambazo zimetumia hi zinaishi kwa undo, hapo, hapo ndo ndnapoona nguvu ya kwenye music hadii kwenyeamba na nguvu sana kwenye endapo mwasilishaji na mwimbaji ataweza kusimulia uf kabisa nakuweza kuweka mdundo reh ambao unakonga nyoyo zako kabisa kh unazakaona kamba ni hatari kabisahi ngomakusaidi yani, ni bonge moja la ngoma ni bonge moja lapi ambalo liweza kufanyamakubwa mpaka iileo watu wanaisikiliza na kubanjkanayo na kuonekana yes, iso is kama ni mfuatiliaji wafuatilia mitandaoni hataehizo ndo peji ambazo zinapatikana kamans na apo utaweza oe na sisi utaweza kwenye bayna kuweza kuenjoy kile ambacho una kias kaman lakini pia bila kusahau hii ni segment yakupendwa kabisa y yeah. ni segment ambayo inakuletiam na vitu kama hivyo lifestyle changamoto challenge na kuweza kupelekea vitu ambavyo ni vikubwa sana hii ni platform pekee ambayo wee mwenyewe utaenjoy wee mwenyewe utafuly wee mwenyewe utasema yes this this is is a new platform this is a new segment cause tunaongelea vitu ambavyo ni real life and nii an tunauna vitu tofauti tofauti kwenye maisha ya mae ambayo wanatufuatilia kama NMU podcast na kama Code. segment about music and artist kamaai so tuende moja kwa moja kwenye ngoma ambayo nyingine ambayo tukiangalia ni ngoma ambayo ni kali sana na ni ngoma ambayo kweli ukiangalia ni hatari kabisa so tuangalie hii ngoma inaitwa je utanipenda tito yenyewe inasema je utanipenda nini ni nani <laughs> hii ni ngoma ambayo iliimbwa na nasi bbdmpatna kutoka mtandareni uswahilini kwenye uswazi kabisa naona eh? si so, unazokaona kwama ni ngoma ambayo pia iliweza ina, ina, ina imeaksi yadisi tukisema ngoma zenye nguvu kubwa sana sasa zinazohusisha adisi hii ngoma je utanipenda ni ngoma kali sana ni ngoma kubwa sana ambayo iliaksi maisha ya mbele us mwandishi au bwana nasibu diamond mbwananasiabdulp na aliweza kuaksi maisha ya mbele us unaweza kaona kwamba yes leo nina hela leo nina mafanikio na nimeweza mafani kufanya vitu fresh nimevaza vitu, vitu vikubwa sana nina mama pesa nina mwanamke mzuri lakini je akaasi akafikiria kwamba je hii vitu vyote vikiisha je utanipenda endapo nikifuria je utanipenda je kama nikiishiwa nikawa ni mtu wa kutembea pekupeku peku, utanipenda utanivumilia si unawezakaangalia kwamba ni mwandishi amekaa amefikiria ameandika s mbayo maisha ya mbele na hii ni ambayo ni ya ukweli kabisa kuna watu wengi wanapitia wana kwenye hizo changamoto wkumonaama maisha ameshabadilikia mwisho siku ni usanaoati iwadishinazkakuona kwamba ya baadaye maisha yanabadilika naezacholioawanaezauaaendelea kuwa nawewe naakaona katika ngoma ambazo zina hdimbazo maisha jeu by sana. Kozi, kesho, una, jeu ya mbele aisha ya kiarikaomboab uie uzito hivyo hivoni vitu vingine ambaonabidinafikiia kwenye kusikiliza na kwenye kufatilia hizi ngoma ingoa bazo nausisha hadi zakweli aiihoa Ma, zina, zina, zinaacha maki kwenye maisha zinaacha alama zinaacha kabisa kwamba yes je kama ni kweli huyu jamaa ameweza kuaksi hizo hayo maisha na kuweza kuona kwamba kuna tofauti ya maisha ya mbele na tofauti ya maisha ya sasa hivi mimi ni nani nifanye nini ili nisiji nikafikia hiyo naona naonakwahio ni, ni ngoma ambazo bado zinaishi na zinaonyesha kwamba kuna maisha mengine imeweza kutumika kiaina fulani hivi lakini imewasilishwa kwa njia ya music na imeweza kuwa na nguvu sana na ndio maana nandomana nakaona ni ngoma ambayo imefanya vizuri sana kwenye maisha na kwenye ngoma za diamond platinum ni ngoma ambayo inapendwa sana Jey, by sanatanipendani platinum ni ngoma kubwa sana Himiwakisi maisha makubwa sana ya mbele na maisha makubwa sana ya watu wenye mafanikio kwa hiyo ni ngoma ambayo ina ya kweli lakini unatakiwa waogombo kwamba nini achokiima nini anachokihusia anachoki siyo burudani tu mle ndani amehusisha hais kwa hiyo leis ndo yenye nguvu ule ujumbe kwa sababu kwenye his nasimulizi lazima upate ujumbe wa mwandishi mwanafasii anawasilisha nini hiyo ndio nguvu kubwa iliyopo kwenye is inavyokuja kuleca maana so unaweza kwamba unaezo music ni kitu ambacho kina ni kitu ambacho ukisikiliza yani ni kitu ambacho ukipata unapata tofa, yani unapata vitu tofauti tofauti unajua kwamba hii ngoma ina uzito hii ngoma ina nguvu kwa sababu imehusisha historia na hstori ya kweli tuende kwenye ngoma nyingine kwa mfano ngoma ni nyingi sana yani tukisema tukizitaje ni ngoma kubwa sana chamsingi mbao ujaribu kuangalia ni je unaelewa mbao tunakuambia kwamba the, the, the power of storytelling ni music ni nini ni kwamba mwandishi atumie story ambayo ina maisha ya ukweliwenye ngomaah mbaaaawaa wajaauaawaanakini kuna ngoma ambazo ssahiziazinazohusiana na maisha ya watu una tuafikishieje namna yakuweza kubadilisha u mfumo ulioosahaamu akisizayaleo ni nguu ya kusimulia kwenye mziki nguvu yakusimlia kweye mziki kwa namna gani kama univokutajia kuna bazia ngoma, bazia adisi ya ngoma zimehusisha baadiyangoma mbaz mehusishyakweli akuea kuwasilishwa kwa njia ya uimbaji na zikaweza nazikawea zikaacha alama kwenye maisha ya binadamu na kwenye maisha ya wasikilizaji na wafatiliaji wa mziki wa bongo mzikiookma so, chakufanya we ni wa podcast mshauri yule ulienay mbaye ni mwandishi nmbaye ni mcunzi mbaye ni uimbaji aweze kuskilizaawekuelewaniini ngoma ni nyingi sana ukiangalia pia kuna ngoma ya maro rita hoho oh, rita rita, oh oh, rita, oh oh, rita oh oh. so, isio mwimbaji mzuri lakini nazanikakuambia kwamba kuna ngoma ambazokisikiliza ni kali sana yaani zimehusisha hadisi na zimehusisha vitu ambavyo ni vikubwa sana cha msingi a cha maana ni wewe kuwa muumiza kicha niwewe kuangalia na, kuwakis, na kufocus kwenye maisha ya awabinadamu au wananchi ambao wanakuzunguka au fans ambao una, una nao wana nini ambacho unaeza ukawaimbia na ukaangalia na ukakiba kwenye maisha yao kama adisi na kuwaimbia mwisho wa siku utakuta nafika kwenye feeling za mfatiliaji wa mziki wako na ikawa ni moja ya ngoma pendwa sana kwake moja kwa moja sio cha kufanya jaribu basi kuangalia nini ufanye nini ukifanya ukifanyetumia training in music ili uweze kufanya makubwa mengi sana zisihmai na hii podcast na hii ement yaod tumekuwa tukikuletea tofauti tofauti ambazo zimekuwa zikibadilisha mtazamo na fikira na kufanya uenjoy kile ambacho tunapodcast kupitia podcast so cha kufanya tufuatilie mitandaoni universe hizo ndo page ambazo zipo kushare na kuonekt na wee mpenzi mfuatiliaji wa NMU podcast kumbuka uoic unaweza kupunguza kuongeza sauti ili uweze kugeni kile ambacho tunakwambia so suondo usikose, usikose kulike na kusbsribe kwenye channel zetu ambazo tunapatikanasasa tunapatikana kwenye podcast kwenyeasp zote duniani tukizungumzia google podcast tukizungumzia fm tukizungumzia Apple podcast aaskuzungumzia platform kubwa sana spotify tunapatikana upande wa podcast sio cha kufanya tutafuteu kokote tufatilie na uweze kuwa ni mmoja ya mfuatiliaji wa podcast and gues what ni nyingi sana endelea kukaa na sisi tufaatilie mitandaoni Uh, bonyeza ili pale tunavyopost kitu huwe wakwanza kufikiwa na uwe wa kwanza kuelewa nini tunajaribu na kitu kama mpenzi kukafs content na kuna content nyingi kwenye upande wa zetu zote chakufanya ni next by next, next, next, next, next. ili mwish wasiku huwe ni mmoja wa mfatiliaji wan lakini pia unakuwa mwanafamilia moja kwa moja naweza uawasilisha hiyo mnamoj mbil ta naweza tukaishea utakaribishwa kwenye zetu zote na utaweza ku, ku, ku kile ambacho nachowe mwenyewe kwenye maisha yako na uweza kushia nafai na ufatiliaji waio chakufanya endele kufuatilia na kuwa miongoni wa wale mapionea ambao wanatangaza s zetu kwamba yo waite wana wasikilize kile ambacho na ki ulikuwa na mimi episode au kwenye kontent ambayo inafata kama nmu podcast cha kufanya kula tano kula gwara asante sana na karibu mut