yes karibu nmcshsmartin a ini segment yetu bora kabisa ya oodeegment about music andartist lifestyle ofcours imekuwa fresh imekuwa poa sana umekuwa ukifuatilia zile segment mbalimbali na topic mbalimbali ambazo mba tumekuwa tukichapisha kwenye podcast store zote ambazo zinapatikana kama nm cas and ofcourse umekuwa ukitufaatilia kwenye mitandao ya kijamii kama next music univese tukianzia facebook instagram and twitter kote tunapatikana kama nextmsic unive an today tuko na mgeni ambaye atajitambulisha kwako kwa we mpenzi mfuatiliaji wa NMU podcast ambayo umekuwa from nas fothesath pto now tumekuwa tukifanya mengi sana tukifikisha kontent muhimu sana ambazo zimekuwa zikikupa moj 2l3 kwenye upande wa ufahamu wa entertainment na upande wa ufahamu wa music musics sasa upande wa bongo na vitu kama hivyo so leo niko na mgeni ambaye atajitambulisha kwa ufupi anaitwa na ni msanii wa bongo fre ambaye anafanya vizuri sana kwenye industry ya kwenyesya mziki wabongo anda uh, niweze kumkaribisha kwako e mfuatiliaji wans karibu bkaibu tuna mengi sana ya kuongea uh, mbayo tutaweza kupdetiana na kupeana moja mbili tatu maanake imekuwa muda mrefu sana tumekutanay yeah, yeah. so nipende kukaribisha zisiz tumekuwa tukifanya hivi na tumekuwa tukipata ny tofauti tofauti na watu tofauti tofauti sana sana ambao na lijua game la mziki wa bongo flv wamekua wakishia na sisi mawili matatu an tuko sd sana kupata uwepo wako kwenye studio zetu za zans karibub yeah. Thanks, thanks, thanks. kwanza ongera kwa kazi nzuri ambazo umekuwa ukipusha na ukitoa kwenye upande wa music bro you yeah. are doing good asane yeah, sana uh, tunajaribu kufanya vitu vizuri jamii vizuriulea zaidi kabisa kabisa kabisa yeah. ni jambo jema sana yeah. Yeah, so imekuwa fresh nimekufahamu toka muda mrefu sana na sijui tukumbushie jinsi tulivyokutana kama ukikumbuka <laughs> ilikuwa ni nahisi mwaka kama elfumbili na kumina n no. hivili7b uh, yeah. kitu kama hicho arebatu uh, kwa pale na tulikuwa yeah. tumemtegmelea ni dada yetu yeah. yeah. no yeah. so, ilikuwa yuleso <laughs> sana kukutana na ilikuwa ni mara ya kwanza kwanzaiso fahiana yeah, nakuanza na kujua kama ni msatulitambulishwa kwako na dada yetu pale ambaye aliweza kututambulisha vyema tu kwamba na vitu kama Ivo, na ukawa ndo mwanzolikuaimwanzo zui aez mziki wako na kama unavyojua watanzania na wafatiliajiwangetaka wa kuelewa kwanzam ni nani welwe well, uh, malpashi ni artist wa bongo fravo lakini uh, ini diffeen aegoyes uh, nchongelea kwenye rnby yes, afropop yeah. uh, lakini pia na zuk yeah. bila kusaona rege so mwimbaji wa bongofrema kwenye katego zaidi ya tan tofauti okay. yeah. <laughs> vizuri sana unat kila engo wanaita wanaitaso yeah, ni vizuri sana uh, unalionaje game la bongo uh, gam la bongofrev kwa upendo wangu uh, liko vizuri kwa hivi limechangamka, limechangamka. Uh, mziki umechangamka kwa ssahivi uh, mm. ukiangalia uh, watu wartis wanafanya vizuri uh, kumekuwa zamani tuk tuna s hizi zinaitwa tuk tuna miss hizi yes, yeah. uh, uh, management kubwa kubwa ambazo na mziki ulika hauna ushindani yeah. uh, mziki wasahivi umekuwa umekuwa ni mziki mzuri ambao una ushindani yani. yeah. ni, ni something big Big. Yeah. Yeah. Ah, tunajua kwamba aso za mziki sio kawaida yan mtu anaweza kaona mziki unaenda lakini kuna mengi nyuma yake vipi kuhusu wewehp yeah, uh, kwa pano wangu mimi na mengi ambayo ko nyuma yangu lakini uh, unajua mziki una, una, una vitu ambavyo kidogo ndomana kama, kama unafanya mziki basi ufanya mziki yes. kama unafanya mziki lakini aamziki uwe na kitu kingine cha kufanya kupush kusogea sso yeah. lakini Have something ambacho kinanipush kufika sehem flani nyuma ya mziki wangu mimi s yes. yeah. uh, ni vizuri zaidi maanake wanasema pia kama unafanya mziki ni bora ukawa na side business ambayo inaweza kapush mziki wako uweze kwenda mbele cause baada ya kutoa project kama haijaenda sana vile auna aukobz wakati mwingine unajua wakati mingine tunategemea sho kama wasanii yeah. so kama haupo kwenye mainstream ya kutegemea show na vitu kama hivyo nini unafanya zaidi ni bora ukawa so, yeah, na nasadb ambao so ni jambo zuri sana tunajua kwamba upcoming na wasanii ambao hawajawa wazuri sana kwenye mziki hawajajulikana sana waga wana ile tunasema kwamba media na watangazaji waga wawaelewi sana yani waga kunakuwepo ugumu wa kuwapa tobo la kuweza kuwapa kama interviews na kuwapa airtime ya kuweza kuongelea na japo unakuta msanii ana ngoma kali sana ina aogasabwmbo yep. uh, wa wa wanawanawaawbwakwambia ambao, ambao ni mbnatana kuawaaniambao wanak gompana sana wa kuweza kufanikiwa hapo mbeleni yeah, of uh, by the way mbelenisiwezi kulaum lakini yes. kuna kitu kimoja ambacho naweza nikasema kwamba mtahani kuna watu wengi wenye vipaji vikubwa sana ambavyo hatna u unajua kuna kitu kuna, kituwa, kituwa, kituwa trust kinaco yeah. mii kuja kumimitimizi umefuatilia kazi zangu na kuona kwamba ah, anafanya kitu fulani yeah. mona bana safi mm-hmm. so ku, kwanza sisi au sime maartist ambao wako mtaani watumia wa nafasi kubwa sana kwa kumshawishi mtu eh? mm. yaani kumshawishi mtu sio yeah. kwa maneno kumshawishi mtu kazi. kwa kazi yeah. unajua yeah. mimi naye tusingekaa meza moja hivisingakazibngebak yeah, yeah. well. kuambiawaga naimba bnaimba vizurinngoma kai kitu ambacho naezanikawaomba au ikaambia wapokee kazi mm. za watu wasikilize najua mtuunajua na wasanii wanawaza sana tobo ndani ya nyimbo moja abavyo sihivyo sh ambao zukatoa nyimbo ya kwanza akabuma ya pili ikayasogeakuna yeah, kitu kinaitwa kusogea hatua yeah. ah, yes, hatua umeona bwana ukafanya ukasogea kiiflani yeah. ngoma ya kwanza ya pili ukakuta unakuja mtu kutuba kwenye ngoma ya kumi yeah. umelewa lakini uh, maartist wengi wamekuwa wakifika wana give up hapakatiwana uh, naingia kwenye majukumu ambayo ni makubwa ambayo kuliko wao wenyewe au stress au nini hivyo hmm. lakini Tukulu kwenye main point kwamba uh, maen ma, ma, ma watupe nafasi wawape nafasi ya kuwasikiliza kuwaskiliza wana vitu vingi vizuri yeah. uh, kama unavyoona kuna ambazo like, zimechukua wasanii wengine kutoka mtano, wana, wale wapya wana yeah. vitu vipya kabisa uh, yes. na wanafanya ni, vitu vikubwa sana uliwapo kwenyes okay. uh, zimekuepo drama zinaendelea kwenye mziki unakuta artist iana ana beef na n na kama unavyojua kama una beef na nan kama na kipindi fulani ina maana kuna kubaniwa yeah. unalizungumziaje hilo swala hilo swala liio lipo yeah. kabisa uh, unakuta kwa sababu tayari wako wamekunjiana wa, wa, wa tayari kwa mambo yao ambao yako nje labda hata biashara ya mziki amona yes. kwa wanaleta chuki binafsi mpaka kwenye Kwenye kazi. kwenye kazi mi kunausema kuna nausema siku hizi <laughs> kwamba unajua upendo ule, yale upendo au auaul upendo ukishakufa unajenga chuki yeah. kupitia upendo ule, ule unakufa unajenga chuki ko unakuta yale mahusiano a ukaribu kufa unajenga chuki miongoni mwa hnalewa yeah. so inapelekea ma kutofanya kazi wbaile yeah. ni kazi unajua mitumechukiana na nje ya biashara ya mzikitumechukiana au tumeletea beef ndani ya biashara ya mziki au nje ya maisha ya mziki lakini tukakaa tena mezanibanaskiliza hivo mm. ili kutengeneza maisha yako na kwangu ya kusogea so imekuwa hivyo lakini i, ni, uh, medias nyingi ma wengi sana imekuwa biashara hivi mm. sahi kila media sikufichi mm. yani, yani, kila media imekuwa ni biashara ya kwamba yaani ukifika lazima pay uakaa aae ka, kama kuna, kuna vitu vingi viko nje ya... kuna tofauti ya promotion yeah. na hiyo kitu kwa sababu watu wengi b kuna watu wengi wanatoa hela yeah. lakini ngoma zao ash kwafano mi nimeenda labda flani yeah. mm. nikatoa hela yangu yeah. nikalipa mm. unakuta si radio kwamba ile eya wamaabiasogea dij akiingia gosi mtangazaji akiingia tangazinabid kajil ya, mm. ya tangazi. mm. kutoa ile say, mm. final say. Mm. lakini pia nabidi tnakakini sio kitu kizuri ambavyo kumspoi mtu na kufanya kazi kwa moyo yeah. ni kitu kizuri sana kwa sababu next time kwasaaunakanda sho yako najuaban yeah. mm. labdah milioni nane kwa mfano yeah. kambiabanamikakwambia misho yangu yotemilioni nane lakini wesi mwanangu mm. umeni tafute mm. <coughs> milioni bwana tanobanami yeah. nakuja kuoiumelewa uwepesi wao yeah. mambo so, wa so yeah. kuna kuna kuna baadhi ya vitu tu wanashindwa kuvkanauelewa sini uelewa, uelewa mkubwa uliopitiliza au mdogo kupita kiazi mm. okay. e yeah. sana imekuwa vizuri sana so uh, vipi kuhusu wewe well, umekutana na hizi drama ambazo zimekuwepo nyingi sana kwamba to pay a you remember, sana. Yani una, una, una pay, hmm. ili mambo aweze kuenda mbeleny unamei ili gowez kwenda Mm. ukipita nje hawapo ah, nakwambia bwana fresh mshikaji mjuaji nini unakuta anakwambia nyimbokal eh, eh, lakini umejipangaje umejipangaje sasa yani uh. hizo ni kauli kubwa sana kwanza umejipangaje vipia tukmwkama wana na wengi sasahivi wamekuwa wakipush kama wana sio promotion tena kiush kama wana wanaangalia banas mwanangu huyo maana kuna baadhi ya maredio xx mm. wamekuwa waki, waki, unakuta watu wakanda fulani wanabebana au wa, wa, wa marafiki wamesema wote anabebana ushanalea mm. kwa sababu wanajuana k tunaweza mm. kusapoti vipaji vya kweli ambavyo viko mtaani mm. ambo vipo mm. na, na, na, na vitu vikubwa sana nioshaalea tunabebana tuna, tuna bila saabu za kimsingi okay. vipi kuhusu down maanake niliweza ni kufatilia iliweza kufanya vyema kabisa na poa kabisa kwenye kanda ya ziwa yep, yep, project yep. ya godown ilikuwa kali sana down, uh, ni ngoma ambayo ilikuwa ni kali sana uh, ni, ni, ni, ni ngoma ambayo binafsi yeah. ilikuwa inahitaji pushing kubwa sana mi ni miongoni mwa watu ambao nafanya mziki ambao nahitaji pushi kubwa sana kias wamba hata kama nafanya video inahitaji maandalizi makubwa Ma sanahkuna sana. baadhi ya nyimbo kwa fano mimi, mimi najikuta na, na, na, nafanya sana nyimboa ambayo eza kasikiza mtu yoyote wa dunianishle kwo unakuta enye nifanye video kubwa mm. kwasababu huwezi kufanya nyimbo kubwa ybidufanye yeah. mm. mm. yani yeah. kitu kikubwa sana yeah. kwamba hata mtu akisikiliza ajue kwamba ni ngoma kali lakini imekosa yeah. tu arh yes. yes. so, uh, yeah. flani ya kwenda sehemu anih kunakwanza kunaambao naashirikiatu fni ambao wako mbele ya, mainstream mm. wako mbele ya, ya, ya, ya, ya, ya, ya, ya, ya dhira swashawajua yeah. ambayo utakuja kama remix yal ambayo itakuwa na video itakuwa yeah. uh, ni ngoma kubwa sana sanatakua yeah. ni ngoma kubwa sana kwa sababu unaona satunasogea asogea yeah. sehemu yeah, yeah. uh, tumekuwepo kwenye game kwa muda mrefu tunalifuatilia game la mziki wa bongo flevo bariwaga kuna drama pia za msanii yani unajikuta drama imekuwa kama sehemu ya kumtambulisha msanii kitafsiri sanasana sasahivi sana anaita kinakuta yeah. <laughs> unanakubwa okay. wa kike ambaye anakupeleka sehemu mm. kwa hatua fulani h yeah. hata kama ni upcoming artist niambae ujajulikana kivile mm. uh, inatu, unapitia kwenye hiyo drama unapitia kwenye mgongo wa drama u na mtu fulani au uingie kwenye beef na msanii ambaye ni mkubwa zaidi wewe vipi unategemea kwamba unaweza ukatumia hilo tobo la kutumia drama ya na namna hiyo ili uweze kusogea mbele Uh, nikija kwa upande wa dating yeah. you can date anybody yeah. lakini sio kwamba kwamba ukishakwama ndosemaakutuboeaaaaiai maakatumia mahusiano au hata kwa mungu ni dhambi sana ili niweze kusogea sehemu faniupitiamahuianoya mtuuitahii za mtu kumuumiza na nini kupata hela yenye mm. siwezko unaamini kwamba wale ambao wanawatumia mastaa ili kujulikana ni kama vile bado wanadondoka sana kuna nakiki moja nakiimoja imetokeajukai hapa yeah. e, ya wasanii tu flaniflani flani. mm. yani unakuta mtu anasema anaa fana mm. kumbe ukiangalia ndaniya hiyo mtu anadondosha ngo ngomalakini mm. ndani ya wiki inaofata tena tunaisikizakwasaabu ya upepo mm. inadondoka ile nyimbao tena kwenye ushanelewa ndo maana mm. sioni si sababu mikopenangu wakiki s mimi iwishi mm. tu, tufanye ile kitu unaitwa mziki wa kweli yaani sisi tuongee kwa hoja mm. yani tutumie vile vitendo kwamba nani ni nani yeah. tutawapata watu wa kudondoka wengi na tutafanya tuta, tuta, tuta, tutapatikana watu kusogea wengi sana kupitia mziki yeah, okay. yeah. Ah, shabiki kusikiliza anatamani sana kujua vision yako kwenye mziki niipini yani, uh, soko lako unalige wapi cause kama unavyoweza kuona msanii ambaye yuko mkoani tofauti na ambaye yuko dareslam y yeah, anawaza soko kwamba liko dareslam lakini pia wa darslam siani kama analiwaza sana soko la hapa anawaza soko la nje sasa kwakow mwenyewe unage soko la kwanza hapahapa dalam au apa east africa au naage kwenda abroad well nomba nanza na mkoani kitu kimoja kizuri sana binafsi nimeweza kutengeneza base kubwaeso baada ya pale muda mrefu kule ukifika pale kuna watu kiwasimika na mim mm. bado wanakaa vilevile yeah. so, uh, nikaja tena hapa aukitambo sana kj mm. mashule na nanini mm. nimefanya na bado naendelea kufanya mm. apapas mm. so, kwa hivi ni, ni, ni jinsi ya kuwaza kanza kutanua wigo wangu wa hapa ndani mm. utanua kwanza mkubwa sana mm. kiasi kwamba habari iwe ni moli pash hmm. au assboy sehemu yote yeah. um, lakini pia after that yeah. i shaweza sana kufanya ngoma na, na watu wa east waestafrica hachana maswala mataifa makubwa yeah. east africa kunatymbaz kwa mfano rwanda pale na marafiki wengi yeah. shaweza kufanya ngoma na, na medi medi mou yeah, yeah, okay. na kuna msanii mwingine mwinginesaita lowand Ch- lakini pia kenya ashawazakenya uh, uganda mm. kufanya kazi na fake okay. lakini pia kuna dada mmoja anaitwa deamiongoni wna eiongoniwa ambao nishawaza kwamba m n kiwatafuta nahisikitia bidii mwenyewe binafsi naweza nkawapata pia na, na, na kenya wapo watu ambao kama sana bnianbb na, na, na, na, pia ni mkali ana st sana na ya, uh, kama miezi mitatu minne iliyopita hivi alikuwa kwenye piki ya hatari sana mm. hisi hata hivi yuko kwenye piki tunaangalia watu ambao tunaeza tuna, tuna, tuna, tuna, tuna, ko Ku, chemistry moja pia kabisa yeah, yeah. okay ni vyema kabisa mpenzi wa mfuatiliaji podcast ambayo unatusikiliza live kupitia podcast kupitiaasso zote za podcast tukimaanisha apple zans spotify kote tunapatikana kama NMU podcast tuko na kamantuko nama anajaribu kushia mawuli matatu kuhusu music na vitu kama hivyo tunaongelea sana sana kuhusu music and artist kuhusumniiou ni uko na martin kwenye podcast yetu hi na kwenye segment yetu bora kabisa ya so yaso kic tunaendelea na mastori mbili tatu ili tuweze kujua nini kinaendelea kwenye industry nzima ya mziki wa bongo bongov nimekuwa nikifuatilia mziki wako yep. na imekuwa fresh sana umekuwa ukinitumia baadhi ya project nyingi sana ambazo umekuwa ukifanya yep. imeonekana kwamba ni msanii wa studio sana sanaunakaa yani sana studio unaimba mno Yeah. vipi ngoma mbona hazitoki kwa yani hazitoki ile a uh, kila kitu kina yeah. kila kitu kinaa uh, ngoma zitoki kwa sababu hakuna mm. kitu, kitu sendi kuonnatoa yeah. ngoma yangu naishi ya juu yni yeah. yani kwamba haiendi mm. nataka nikiachia nyimbo ziende yani kwamba kwenye ulimwengu wa juu kwamba yes. kuna mtu fulani anatikisakwahiyo lakini ni, ni, ni, kama unavyojua sahitumeingia kwenye msimu mpya msimu yeah. unajua idom sasahivi ssahivi imekuwa n watu mabrhe ambao uatukaspotiana tukafanya nini yeah. tukasogea kwenye ukweli yeah. ashaelewa yeah. kwa hiyo pia n- kwa sasa hivi naweza unaezkasema ukweli ina watu wakulipush mm. yeah kukasozi so tunafanya kazi mm. hivyo mdogo mdogo a, ongelea, kingdom maybe msikilizaji mm. uh, anaweza mdogomdogotukiongeleamsikiizajianaeakawa asielewe sana kingdom maybe unaweza ili aweze kuelewa kingdom kuelewani iiae uliobarikiwauiobaikiwa mm. Uh, blessed, blessed kingdom ni mm. ni bk yani ni kwa buko, bukoba ni. Yeah. BK, kingdom bukobaimi nawakilisha bana bukoba unajua tumekuwa na dhama mbovu sana yeah. za bukoba kwamba amna watu wanafanya game amna mziki mzuri yeah. tumekuwa ni watu ambao wanaozae bukoba hivoskuwa na msomi na karcha. no yani yeah, ouyni <laughs> nachoamini kwamba kule kuna watu ambao wamesoma sana. sana sasa kwa nini sanaassa kwanini sioni sababu mind. so yeah. uh, maana ya, ya bukoba mm. au yeah. okay. yep. you may sit, ya, na urelax yanibukoba aufal waliobarikiwana uuw u upo nyumbani tupo nyumbani tupo yeah, relax yani, relax mike pull up ili mambo yaweze kwenda uko, okay. uko kwenye ufalume wa enemy, <laughs> we are good na tunafanya vitu vinaenda kama unavyoweza kuona so tuendele na mastori mbili tatu ambayo amekwepo tukiyaona na mambo yakiwa ameendelea kwenye bongo bana kuna mambo mengi yanaendelea kuna kuna kuigana yes. yeah. kama, kama tunavyoweza kuelewa kwamba imekuwepo kwa mfano wasanii wana, wanaanzisha label. lebo imekuepo kwamba kuna lebo imeanzishwa kwamfano asikia kmakama kaupepo lanihkiaan natanzhbma hata yule ambaye anafati mdogo lebo pia anataa aweaebkeokutena kumetokea kwa mba tunaweza msantunazaukaweka wazi ni harmonize y ana rekodreb yake na ana ya, sragnake anaita konde kondeeng sindo hivo sasa imekuepo na kuna wasanii wengine wameanza kujiita mageng yaani wanaita something something gang. sasa unaichukuliaje wewe kwamba ile ni, ni, ni, ni kutotaka kuumiza akili zaidi kwamba kujiongeza kiufahamu na kutanua uigo wa akili kwamba lazima uende na hiyo laini kwamba kwa sababu ama maas ameshaanzisha neno gang kwamba gang kwayo hata kama we ukianza kuita kwamba kwa mfano blessed kingdom gang mfanon <laughs> eh, <you know? laughs> vitu kama hivyo unalichukuliaje kwamba hiyo ni kutokujiendeleza na kutokujistua kiakili kia au ni vipi unajua ndio ni seme kwanzan uh, yeah. like nchi yoyote ambayo imeendelea yeah. au semu yyote ambayo mziki umekuwa mkubwa mm wana wana wanawafano wana yani yeah. uwezi kuenda nchini nchi, nchi, kama kama kamaia ukaenda kufanya kazi studio yani bila kuwa na, na management yaani yani, kwenye media, wana, wana label gani kingine naauweikuwa kwenyeingbhi kizri mi anda weo nyingi tu kwa najua wafakianzisha Uh, record label. Record label. Yeah. kwa mfano watu wamanwauwanutatahuko ma wengi sanuimusha sehemfa akaenda sehemu yee akaaukaendaakanzishamau ni kuigana tusigane tu kwa vitu ambavyo labda labda, labda. Na gang yeah. uh, kwanza amijitei anzaa m ajite Gang. Yeah. kuna lavalava lava gang. esiukayo gang. Gang yeah. ni vitu ambavyo si, ah, sense sense kabisa kabisa kabisa lakini reclurebo, kama lakinikama ni kitu ambacho ni kizuri sana mm. na, na shauri tu kama kuna watu wengine wanahisi wanavifua mm. waweke wana <laughs> mm. <laughs> tu vifua vyao tu mbele watu watu chuku watoto mtaniwao wengi sana sanavipajini vingi mm. kuna watu wanajua sana waangalietu mziki wakweli wenye yeah. ushindani yeah. yep. uh, nimekuwa nikifatilia pia uh, upande wa mitandao yako instagram facebook na faebok nat kama yep. uh, nimegundua sana ue ni mfaatiliaji mzuri wa mziki wa He's the eiayani ai kwangu mimi ni, ni, ni, ni, ni, ni nampenda ni shabiki wake namba moja n na kwenye fan yeah. basi mnishabiki wake namba moja na sisemi kwamba najepigar kwa, kwa ajili ya kuenda ondegan yeah. ila tu na kufanya kazi na amni yaani kwamba namini mshirikishi kwenye guma yangu mm sijui kwasababu nami pia na ndoto za kumiliki gen, uh, break yangu baadaye yeah. siwazi kwenda chini ya lebo ni kila ndoto ya msaniiehaalewnea maeaa kumba najua mimi ni mtumbae naja kuimba yeah. nampenda mm si amunahizi tu barnaba mm-hmm. uh, kuna rubi yeah. uh, kuna nandi nandimauasama yani hapa naongelea na, nini msanii yyoteamii kwangu mba naweza kuimbaia yni yeah. yani uwezo uleni wasanmb tunaweza kuonesha yni ule, yani yani ule umaridadi au ufundi kupitia mm-hmm. ukaimba nili katika usawa ameshaawamboso pia anaemba vizurishainiofauiyuko vizuienyeovizyuo vizuriyo vizuiyuko vizuri kwenye yuko yuko yuko yuko vizuri Stodio, yuko vizuri en, swag, yuko vizuri en, yuko vizuri studio chamsingi tunaueza kumshauri tu tuliza tu akili yake nini mambo ya yeah, yeah, yeah. na fura yangu ni kuona akisogea fr yangu nikuona baadhi ya wasanii wengine wakisogea wasogeakwasababu unajuauwauaauwoubwaazigitaa chii zinabidi zijfaida a vitu ua vingi yeah. chini mambo yanakuwa ni mazuri yeah. nagombewakigombana nya mm. yes, nauaznaumia wasigombane wasigombanewaiumbane waende wasi mm. tu tuwaotiane nana moja mfano mtangazaji a nyingineamfanomtangazaji akamaanflankunda nyingine kunakuweo na maneno mengi sana mm. naaga wanahisi kwamba mtangazaji maybe amepotea kutoka kwenye radio moja kwenda radio nyingine mfano hiu tumeona kutoka fm ameamia upande wa efm kama mtangazaji pia na tumekuwa tukiona kwamba kuna maneno mengi sana yaliweza kuongeleka hapo vipi inavyotokea kwenu nyie mtangazaji akaama kutoka redio moja kwenda sehemu nyingine waga ni changamoto au waga ni ambayo mnaona yes kama mziki ani s inakuwa zaidi amnaenda kupata lupu mpya ya kuweza kujipata mashavu ya interview na kubwa kama hizo kwenu inakuwa vipi changamoto aga ni kubwa au inakuwaje kwa upande wenu kama um, uh, kwa upande wa tangazaji kwa hama ni biashara ndio biashara ndio maana kama unavoona kuna watu wengine walitoka medias uh, kwa mfano kama watu wachukula garifm wakapelekwa wasafi unaona watu wakasainiwa mikataba mikubwa wakapewa migari wakawahizi ni biashara ndio slewengine wametokawameama hivo zile ni biashara ameshelewa wengine aetoka nini wana ni biashara zoteshle fukuna kitu kimoja watu nimefuatilia kwa nchi za wenzetu ambao zimeendelea kuna mfumo wa uh, uh, kutengeneza yani mnafundishwa darasani jinsi ya kukuza hapa yeah. kumzungumzia mandi amsi Mm. E, fulani mwaka, mwaka, mwaka mili mitatu uongeeaame nibasharattaktu annye biasharashndanma moaa mifumoabiashara ainiagineaka kumaanisha aa mi nimehaman siumalewa kwamba mii nimefanya nini mm. mimi nimehameaunambazo haziko sawa lada enyelogeh u kini kuna, kuna, kuna, kuna, kuna hivo vitu viwili vinakua mm. viko inawezekana ikawa inawezekanakaa kibiashara na kutengeneza brandi kutengenezaendelee kuwa juu maybe yaani yeah, kuna kibiashara mm. kibiasharakbinafsiunajua uh, kuna kuna kitu tunasema kwamba taasisi tasisi ikiwa ni kubwa hata inakuwa na mizizi mirefu mm. kwako kwa mfano upande wa bidaze, kutoka Klaus fm kwenda fm unaweza ukaigaji vipi kwamba jamaa ame fanya kitu sahihi au wajafanya kitu sahihi ukiwa mfano msanii ukitoka lebo fulani kwenda lebo nyingine nategemea na, na ukubwa wa lebo ambao naenda licha ya ukubwa wa rebo nata kitu kimoja uh, kwa mfano mimi nimekuwa kwa baba ndio yani imezaliwa natembea za shule namaliza shule naenda levo melewa mpaka, mpaka namaliza vichuo na hivichuo naniniipo kwa mzee hatua mm. yangu ikafika ya kutoka kwa mzee kenda kwenye maisha yangu mm. sh yakupambana yeah. kimaishagfamilia yangu nyingineauuaamiishangee mm. yeah. mtoto kutoka yani kwamba mtangazaji flani kutoka shaeh kujikuza na kutengeneza mazingira mengine ya, ya ambayo yakiuchumi kwake yeye na kujikuza okay. tu tu kutoka kwake poa kujikuzaoa na hata akirudi pia fresh tu kk okay. Okay. <clears throat> ah, imekuwa fresh sana tumekuwa nawee kwenye segment yetu ya nm podcast na we mpenzi mfuatiliaji wa NMU podcast umekuwa ukifuatilia haya mazungumzo live kutoka kwenye platform zetu zote za podcast tukimaanisha apple ps tukimaanishaplshfm lakini pia tukimaanisha upande wa sound Sa, uh, audio maka pia kote inapatikana podcast tupate tufuatilie mitandaoni at next music universe hizo ndo page ambazo zipo kushare na onect na uwe mpenzi mfuatiliaji wa NMU podcast na mpenzi mfuatiliaji wa ocode segment about music aboutmusic artist lifestyle and uh, tuko na passion mopasin bado tunaendelea na mambo mengi mengi sana