k okay. okay. <clears throat> ah, imekuwa fresh sana tumekuwa na nawee kwenye segment yetu ya NMU podcast na nawee mpenzi mfuatiliaji wa wanm podcast umekuwa ukifuatilia haya mazungumzo live kutoka kwenye platform zetu zote za podcast tukimaanisha apple pst tukimaanishaplcshfm lakini pia tukimaanisha upande wa sound uma uh, piaotnapatikana kamatupate tufatilie mitandaoniauni hizo ndo pei ambazo zipo kushe na nawe mpenzi mfatiliaji wa podcast, na mpenzi mfatiliaji watuko nabado unaendelea na mambo mengmengi san uh, yeah. imekuepo kwamba kuna nyingi sana zimekuepo, zimekuepo zikija platform plamza kuweza kusogeza aza mziki mbele sana sana tunasema mitandao ya kijamii za mitandao ya kijamii yep. tumekuwepo tukiona fak tumekuepo tukiona instagram lakini vijuzikati kuna upepo mpya kabisa wa tk imekuwa ni platform, kubwa sana pendwa na walio wengi wanasemakama ni ya vukovituko hivi kuna baadhi ya nchi zimebanihyo matumizi ya tiktok kuna baadhi ya nchi mfano tunaweza kaangalia hata india wako kwenye huo mchakato wa kuweza kubani china ithink so wewe kwa hapa tanzania unaizungumziaje tiktok nimekuja na mapinduzi makubwa au imeleta vitu ambavyo sio sawa kabisa tumeona kwamba pia uwepo wa tiktok baada ya kuwa imeshamili imeweza kuwapa baadhi ya wasanii mfano upande wa wcb wamekuwa kama ni payonia kutangaza hiyo nani uh, platform ya tiktok baada ya kutoa ile ngoma ya karantini ni ngoma ambao inazungumzia uh, mambo ya corona na vitu kama hivyo unaona karantini so baada ya kutoa hiyo ngoma promotion yao sana ilikuwa mebezi sana upande wa, wa tiktok so tiktok wakaona sio vibaya zaidi kama tukiweza kuwanow kitu kama hicho na kuweza kuwatengenezea wakawa hapa wakawapashafu kabisa na picha ya wcb wote ikawa imepatikana kwenye upande wa platform ya tiktok kwenye website zao wote walikuwa wanaonekana wcb sasa uwe kwa upande wako unaona ujuo wkt ka hapa tanzania umekuwa umeleta ambayo ni au ni basi tu na unashauri nini kwa zile nchi ambazo zimekuepo zikibani matumizi ya tkt taeakitu kimoja ndio mi kwa upande wangu kitu ambacho hakina faida na mimi wagasidilinacho yeah. tiktok haina faida na mimi kwako kwa upande wangu mimi kwa mfano mi nimeingia nime ni, sasaainaona ingekua labdasehemfanilaba kis kitu changu na kupata yu labda uh, milioni tano aafu labda kuna, kuna chochote kinaingia kwenye akaunti mm. yangu mimi ingesemaa wow. sa Lekini, kuna tu ile, chakula, chakula leo, lakini kuna endo, watu wanaosi tula umekla chakula faneakocho iauniana faida zkutumia banolako na kuungua uaki kua o a ameleta faidatanana mnmenzaolizonao ufatiliaji wapanapale auna amepata chochote anamoja nyingine yeah aa kusema kitu kama kina faida faida kwako ukifanya lakini lakini kama faida faida mi, mi tiktok kwangu kwangu mtandao kijamii haina uh, ndio maana nabidkifanya lakinikamakina faidamwnswan msmtanda wakijami ana faidado mtandanasusiasa flani kwa nchi tofauti nyingi sana india okay. eh, marekani kule yeah. na baadhi ya nchi wameutoa wame kabisa mm. haupo kna baadhi yanchiwanagombana saa vitu kama hivo kwaho unataka kuniambia kwamba ni kama vile inarudisha maendeleo ya sehemu nyingine nyuma nyumanyuma so mimi mikwanza siwezi kushiriki tiktok to be honest hapanasio mm. tiktok kwa upande mm. wangu mimi mm. yeah? uh, mtaani bana kuna mambo mengi sana mm. ukienda mtaani ukawaulizia mashabiki na wafatiliaji wa mziki wanakwambia mziki umekuwa mraini sana mziki wa sasa hivi sio kama mziki, mziki, mziki kama wa zamani wanakwambia mziki wa sasa sasahivi auishi sasa hivi ni kamabi wasani waumizi vichwa sasa kwaku unasemeaje kwamba mtu akisema mziki hauishi kwamba mziki wa hivi sio mziki mzuri sio mziki ambao unaishi we kuishi kwa mziki una kudifain vipi kuishi kwa mziki unajua ndio hivi nkikuuliza ndani ya mwezi wa sita kuja mpaka mwezi wa nane ntajia nyimbo za tatuatanzania mpaka tuanze kufanyamona yeah. kuambia ntajia ngoma za mapenzi zipo nyingi nyingi sana ameshalewa yeah. k unakuta vile vitu ambavyo vinaishi vinaishi watu wanavipuzia mm. wanavipuzialakini vitu ambavyo haviishi watu ndi wanadili navyo na ngoma zinakufa kama hivyo nakueleza na sababu ya ubunifu kuna baadhi ya mziki binafaam mkinambiabaambmbamboaanapagawa yeah. no si miaka, miaka. Yeah. kweli yeah maona leapigwa yeah. mm. sana kusabu, ili, uh, mm. Lakini, mm. kwa sababu ambea mm. wow. mm. mm. na nyimbo tumerekodi elfu mbili na ano aishia yeah. sehem flani mka flani na kutembea kaskiatangazo napigwa s mwishoniuna ea nyimbo mbao zinaishiamhata mapenzi pia kuna esi yep. ykuandika yeah ngb mm. unaamini kwama nyimbo za msanii kama msan kamanyma tko kisa tuambo jamboakama nyimbo mpya kwenye maso yao ya, unaenjoy eh? mm. so akinan umelea tukapilika mtaani ikaitikaiti baada ya mwezi wa. lakini wasanii wameshindwa kuwa wa. na watu ambao wanafanya mziki wa bigjii wasanii ambao hawana uwezo kabisa wa kuimba okay. labda nakueleza ukweli sio mafundi hawaumizi vichwa yeah. na ni nani wengi na ndo wengi kwenye ns na ni wakubwa shae ni wakubwa sana kutokana na zile kama tulivyosema kwamba si mwanangu namjua tupige t kusema kwamba kuishi kwa mziki pia inategemeana na uandishi yeah. na si uandishi tu uimbaji production production uimbajihiyo inaeza kaja baadaye kwani ukisikiliza nyimbo ya kisanola Mm. ya miaka ya sabini huko anwsalyabou amekuja tu kwenye mdia baaday ni vitu ambavyo vina msingi skie kwanza msanii mwenyee yuko mm. a yuko vizuri mm. h ndoifate ndio maana mzungu ananzaka kuchora s ya video yma kurekodi nyimba okay. so, so nafanya kitu ambacho ni kikubwa ambacho tayari mejnawa g akuto wati mitandaoni upande yeah, yeah. yeah, okay. yeah, wa so uh, vipi tumeona umetoa ngoma kali sana mapokeopokeunajua kunakituoongbkweli naambazo ni kubwa ye lakini zaman nye chnelyakama okay. okay mchemeniitapembenimepokee <laughs> <laughs> well. ukubwa sana nenye akaunti yangu kwanzaafafra yeah. yeah, yeah, sio kawaida <laughs> <laughs> imenifane uikasemambacho no, <laughs> ni kikubwa na chenye mwonekano tofautilewa yeah. mimi ni yeah. wngoni mbao sisana kiwana jamii yangu kuna wengine awaju kabisaa anaimba kunawengine wa. tukiambia kama naimba neusho monatuna nyingi kuanzia watu ambao tunakaanao marafiki mona watu ambao tunawadat piao wengine wanapenda wengine wawapendi hivo kmni changamoto lakini imepokelewa ka ukubwa sana na bado inazidi kwenda rwanda nadhanina rwanda sahivi tv zote rwanda zote Zina trumpet. uh, uganda pia wanapiga trumpets wanapigakenyan tuko kwenye nani za mwishomwishoni kuweka vitu sawatanzania piamambo yanakuwa vizuri tuupatikanaji waya ilikuwa vipi bana bana na podusa wanguia anaitwa kwa jina lake yeah. lakini anaitwa Mm. jina la kaza, champion bana laaibana tumekaa sehemu unajua i was like sichu ni kitu gani ni, ni name, nawaza lakini nimekaa peke yangu ndioek <titu> yangu na chatichatenahhat mtandaoni nilikuwa naskiza ngoma fulani hivi hivina kabisa mm. inajiimba ina kwenye kichwa hiv najua ukiwa naambayo nii ni muda huo huo wapi uko wapi nakuja hapo mm. chia, chia, na studio chaphaenda kamaepopiga kwanza k kifadhiko mziki nimeutengeneza kwa, kwa idea, kwa kwa idea kichwa. afu bro champion kwaiyanzbaioea akaja akaboresha zaidihb mm ahis godanapatikana yeah. yeah, ni naye uko naye niko naye hapa apa daressalam byhewyne shnae au tunaisho wote ya ko zaidi ilikuja yaikuja ni tu aa yeah, mpaka tukafika s tukasema sasa ndio muda wa kazi muda wa kazi ndo hu Trumpet, I mean, sana sana sana amsanasaaana mm. niliona kuna wakati fulani hivi niifatiliaos ukaona kama vile unakuja kutoa p hivi ilikuwa yeah. vipi alafu kama kuwepo na ulikuwa upen, bk ulikuwa na unaenda kama studio kufanya review ya hiyo kitu kama hicho yeah unajua yeah, mi nilisafiri kna mkoani kwa lengo la kinipiaakuna sehemu kana ishu zangu nyingine binafsi yes. mzee mnsumbua sana pokatmuma a aoaendlea kuma vileleamakanzawatka mandmanapata mukuenda ana kitoka hosptali nyumbani studio hosptali nyumbani studio hospitali nyumbani studio, Stali, nyumbani, studio. So, yeah, mendelea. Mendelea. Mendelea. IP kama nimeona ni, uh, ni ni ia ni, ni ili nije nijeit kwenye ukubwa kama wa ha yni mi siachiau mwanzo mwisho ili tuone kama ombo ataka poa kazile kuna mda utafika tachia tachiatachia hishi tu nimpangilio na baadhi ya kazi nyingine taka tuziboreshe huku zaidi tumekaa nafaykuna baadhi ya ngoma a fanyiawwakinikwnye saua mzki anaona kabisa kuna baahi aavjakaa sawa mcha nalew e, kwao p kama p itakuja lakini kwenye ukubwa kwako kwe unaona EP, ni kama inawasaidia wasanii kuwapeleka sehemu au unaona mieushwa tu hivyi unajua kwamba huwezi kupata tuzo bila tuzo za bt au mtv bila album yeah, najua mm. ni nikwao mm. ni e, nzuri ni ni, ni yani tena nzuri sana mi natamani maartist ma wa, wa, wa bongo achiaalbs alb ndo nakutengeeza kwenye ukubwa kwamba dawa e bana mwalipashina naalbm sita sahivi jamaa ataka ni kichwa cha hatari ukiongelea album imekuwa ni gomzo sana, sana sana kwa indstry ya bongo kwa sababu pia mm. watakwambia hamna platform hamna wauzaji wa hizo lbm pia biashara ni ngumu kwa upande wa walbm na ndomana watu nganastk sana kwenye sing na sanasana hzi sana ujio wa ambazo nauza mzikii ndomana unaona wanatengenezak itkfana ukifuna tutayeta kuna kuna yube yeah. kuna audm yeah. kuna by mm. kuna nini yeah. mm. zote yani nin njia tofauti za uuzaji wasilazima barabaranirod turodi ngumu sana hivi Sa maisha ya kila mtu yakokiganjani maisha ya zamani ndo kuwa tunaangaika tuna lakini maisha maishasavi akokiganjani kwa asilimia kubwa yeah ya kwa hiyo inawezekana pia ikawa za ni changamoto lakini pia tukisemea upande wa kuuza album pia umejua kwamba uh, wengi sio uh, tunasema sio wasomi na sio watu ambao wanakuwa wanafatilia sana uh, teknolojia na vitu kama hivyo sasa huoni kwamba kunatakiwa kuna kuwepo na platform ambayo inabidi wape wigo wa kuweza kuwafundisha zilizopo na vitu kama hivyo pia kwenye media unaweza ukaona kwamba amnaga mi ambayo inawapa darasa wasanii kuhusu kwamba kuna kinachoendelea kuhusu branding kwamba ili uwe msanii mkubwa unabidi upite njia hiyo huoni kwamba ni, e, ni pengo pia ambalo lipo kwenye ya mziki zamani chi ambao hivi kwa juu upande wa wajasoma oj kwamba kuna kitu ntanaen bana nd kumnaj mtu na kuweka vitu sawa kwa maana kwamba mimi labda sina m juu ya, ya mauzo ya, ya kazi kupitia mtandao lakini kamwona bwana martin pale amwona banair kamwona mtu fulaniamba is nice. kwamba anauwezo una, upewa unan naingia kwenye thisy kwa kiasi fulani ndioameshanileo kwa hiyo siku hizi si mpaka umieze kuna matajiri wengi sana awajasoma shule lakini wanaajili watu wengine mbaomepiga shule ameshanleo yeah. yes. kwahiyo ni vitu ambavyo okutnga uwezo wa watu watu muhimu au watu ambao wanaza kamsaidia kupata elimu ambayona kumfikishia ye moja kwa moja na kwa upande wa mdia mfano ambao unaona kabisa kwamba amna ambayo ipo kwa ajili ya kuwafundisha wasanii na kuwapa uelewa zaidi kuhusu branding na vitu kama hivyo hivounaweza ukaona mfano kama nchi ambazo zimeshaendelea kuna kunazipo kwaajili ya kuwapa notes na vitu kama hivyo wasanii namna ya kuja namna ya kwenda kwenda mbele ili waweze kufanikiwa zaidi kwa wapa bongo nalionaje hilokwamba zinabugi zina kutotoa hata kipindi kimoja ambacho kinaweza kinawezakawa ni kama platform hivi ya kuwapa uelewa wale ambao wapo wanakuja hizo ni ji mbazo zimeendelea sisi afkitu kingine ngokombee ndio kuna elimu nyingi za ujasilia mali mziiniujasiliamali ndio eh? ndio watu aitaatakupa labdasehemfani ao labda krismaukisehemu fulani hivo navna pale ukatanua uwigo wako uaakili na uelewa kwanini watu wasienda si mpaka eti mpaka sisi nt wasanii fulani utakutaa sehemu kuna nini tumia akili yako mwenyewe binafsi kujiongeza kupata elimu ni biashara kuna elimu nyingi kuna na makongamano hapa kibao a kibiashara kibao watu wana ma makubwa sana ya natokea kila kibiasharanaokeakilako ni swala la msanii mwenyewe kujiongeza kusoma kama jui mazingira mm. Kwa, Isu, ya biashara yakoje mi ahisi ndo hiukishaelewa tu mfumo mfumowa wa mziki huko hiv fumo mo unasubiri hukohiunasubiri wakati wako mm dweye mfumowsnyuma mzkiliu onekani kama biasharaujio yeah. wa ni kama ulikuja na baraka nyingi sana kwenye mziki a sasa aliweza kufight na kuweza kuonekana kwama ni msanii wa kwanza ykutoboa kwenda kimataifa zaidi kuliko hata wasanii wengine tunasema zaidi kwasababu kuna wasani ambao waliktoboa lakini awajafika wali zile revu ambazo alifika iana ambazo ameshafika hadi hi leo mm satunaeza ukasema kwamba mb ndo kioo ambacho kimekuepo ki mambo mengi kwenye mziki wa bongo aezakasema kitu kimoja kuusala kuenda kwenye mataifa hmm. ya the way on anaweza kawa miongoni mwa watu lakini una baadhi ya wasanii wali, walifanikiwa kwenda mataifa ya mbali sana ni k kina mama yetu kina saiday karoli ya walifanikiwa kabisa kwenda dimamarekani wapi mata kipindi hatam anznye tm u aaamaisharonaanykoa watuani mbaowanakuzunguka katia awmenyedotoa kufika mm. sanlewaioitasisiasisiana mtu mmoja ngoma nzuri kubwa h ingekuwa mtv ngeua ingekuwa mm. kwenye maushindani fulani flani, flani. Mm. lakini haiwezi kufika kule kwa haraka sana kwa sababu bado sija na wigo wigouzo au msingi ambao uko imara ndio ndiokama ambayo iko nananiwatu sahihi watu sahihi mnelewa lakini niseme wao damu anafanya vizuri pia kuwakilisha nchi mm. na anafanya vizuri kabisa k okay. ah, tunazokamwita kama ni msanii namba moja ambayo ametoboa zaidi kimataifa hilo ni jambo ambalo lipo wazi zaidi japo wasanii walio wengi hawapendi kuwa na anaichwa hivo mm kwako nahisi ni jambo sahii kusema kwamba namba moja kwa wasanii ambao wametoboa kimataifa na wasanii ambao wana mafanikiosise namba mojakwamba ametoboa kimataifa sio namba moja mojaila tuni wasanii wenye mafanikiowenye mafasabau ukisema hivo ao naokimataifakimatafaokimataifa enaawao kimataifa tena kwa muda mrefu mm. ila tu niseme tu ni msaam ni msanii mwenye mafanikio ambaye nay naendelea kulipeleka gurudumu la taifa letu mbele okay. najua mzikinapia ni kama mbio za vijitiawnieanmfumoshona kwenye tuzo za be uh, kamaia unakuta categories zile kwenye wasanii moja eh, platinum afu, boy, riski, navido, nani mojaan enye ileshkwanini wao wenye ile p wao tanzania aupo mmoja kwa sababu wapo wengi na nawamesapotiana wakawao wow, na yani kula mna kukunja kwanza nigeria nchi yenye zaidi ya watulion mia mbili na, na kitu mm. ili yani yeah. yeah. mm. ni nchi ambayo kwanza ukitoboa tu tayari umefanikiwa ndani ya nchi yako tukifanikiwaambao sisi ndii mara nne akanchi ketudt wayo naezakasema hivo stai ni semeni namba moja iaanyeamafanikio mm. ambaye anaiush au anaupush mziki wetu watanzania kufika sehemu fulani Uh, kwenye, bo- kwenye game kuna swala la b ya b kati ya a msanii na msanii au mm. management na management tunalifaa pale pale kwamba kuwepo na bifu kati ya na arikiba walio wengi ukilaulizia sana mashabiki aganakuambia lile ni bifu lenye faida kwa upande wa arikiba na sio bif lenye faida kwa upande wa kwako nalisemeaji kwamba hili b lilopo make hatujawai kujua nini kilitokea zaidi kwamba kwa upande wa likiba linamlipa zaidi kuliko diamond, au unalionaje wewe miinumana w- w- imesema hivi kuna kuna sababu binafsi na sababu za kazi ndio okay. wale watu unakuta sio sababu labda ya kazi kama jisi unavyochukulia sisi kwa labda amalabdaksabu anaimba hivi au hivi Awali labda aualiaalabdadil flannasababu binafsi labda madem mm. au familia baba na mama za huko misugwano ya kifamilia yeah. watu ambao walikuwa karibu sanaayo sana, wa? si, mimi si kuingilia sana kwenye swala la damu mm. ina bwanaali iatumi na poti na nasikiliza chochote ambacho kinakuja kwenye skil sikio langu ambacho ni kizuri kama ni semakatoa nyimbo nzuri kama ni alikibaaibkatoa alikiba bonge moja la nyimbo nasikiliza mii sina, sina upande wa sehemu yote lakini kwa usingili u zao wala mi sababu kwangu azina mank tumekuwa tukiangalia ni mtu wa kwanza kumtoa msanii amba, ambaye anaitwa ambaye alikuwa ajulikani amemtoa from the street mpaka kwenye mai na tukamfahamu na uji wami ni kama ulikuwa pia na mapingamizi mengi sana naonekana kwamba ni msani ambaye awezi kutoboa na awezi kufanya vizuri sana, sana. amekuwa au mkubwa amehitaji kujingua upande wa wcb na kuanzisha od lab yake conde gang konde music na utokaji wake imekuwa kwamba lazima kuna kiasi fulani anabidi alipe hatuwezi kujua ku kawazi zaidi lakini kama milioni mia tao hivi alitakiwa alipe upande wa kwako uliona kwamba n ilikuwa hivoa inatakiwa iwe hivo kwamba lazima alipe au i kwa sababu ni mtoto kakua amelelewa na baba basi anatakiwa atoke moja kwa moja na aweze kuonyesha familia yake pia nayo ni sababu kwamba mtoto amekuwa inabidi atoke akaanzisha familia yake lakini au watu wanaoshika wa wasanii wamekuwa wasanii wakiwaumiza n watu naumia wezimsanii ambao umemtoa efumbili na kumi na tano ndani ya miaka mitatu umekaa naye kulipe milioni mia tano ni mikataba ya kuwaumiza watumktab mbayo haiko sawa mshalewa mm. sawa atalipa na nini na niniuonahisi oh, nice. b kuna maisha mabaya duni kama dhuruma dhuruma mm. iwezekana ukanjondani ya mwaka moja mili mitatu lakini mungu aga anarudisha tena kwako mm. jinsi mtu anavyoumia anavyosafu kuja kulipa wee kitu ambacho kiko kinamuumiza soo kitu kizuri unajua ukimwachia mtoto kwama achia achiatu aende mm. kuna baadhi ya vitu vyakulipa ladinnye swalatajaukumbelekwa mbele nafu nauvunja tu ka nataka kusema kwamba kwa, kwa, mba, kwa sawa kuvunja mkataba kakuwa kwamba mpaka alipe ile milioni ndo awe msanii kama iko lioniaa do a mauaweku kwambaikuwa ya kawaida pia kuna nyingi za hela maybe kama ilikuwa inawekeza ela kamaiua naweke pamojanamtakuliza anauznap ana, ana hujua kabla hivo angalia mafanikio ya mtu ana tuzo ngapi ambazo labda za, za kimataifa tunasema tunasemakaa amebrodia haya anatuzo ngapi au ana maendeleo gani makubwa sana ambayo amefikia kukosea tunakosea lakini tusiosemea kuumizana yeah. yeah. tunakosea ndio lakini tusiosemea ndio ndomana unakuta sant hivi tu watu wanafika tu waongee wafanye nini nini vitu vitu vitu vitu kama kwa, kwa amani bwana lakini changia kitu fulani fulani na vituflani na astoea yeah. mziki umekuwa na ushindani lakini ushindani ulioposio wa msanii na msanii bali umekwepo ni ushindani wa lebo kwa lebo yeah. na imekuwa hivo na kwenye game sana sana ukiangalia ni kama mziki uko kwenye lebo moja tu okay kwako unalionaje ni sahihi kwa mziki auina rebo moja ambayo ndo kama vile wasanii wakendo wanafanya vizuri sana na wanapendwa sana sijunebogani lakini ndio mziki ku cool kwa kipindi uko mm. ah, cool balanced mpaka hichimzikiumpaknafrah yani imeona hata wengine ambao hakwenye rebo wanafanya mziki wanasogea kweli a kwenye eo hizo kubwa lakini unasogea uko mzkinafannasogea ukomesimni mkubwa mm. Moshana, yani mziki ukouziowa kuna kwenye game kuna ujio wasani wa wasanii wapya sana mm. na kama nilivyokuwa nimesha kuuliza apo mwanzoni kwamba kuna kama kuigana konde gang music worldwide wao walikuja na msanii anaitwa kama hmm. ni msanii mpya lakini ujio wake ukawa umekutana na ujio msani wa msanii anaitwa zuchu hmm. watu wakawa wanahisi kwamba kuna kuigana au kuna ni kama jiwe unarusha jiwe ili na jiwe jingine litoke cheche kwa mfano ndio mi moli leo niko hapa faya nimeshasogea sana labda niko kenye leolebo lakini nimetoka yeah. lakini na uwezo wa kuapushu wanangu wengine ambao nafaam mtani ndio na uwezo huo najuash ksametok enye eoebtoenye eoebndo sehemu yakurudi chinieheya kuenda mbelaa uwezo wa kujidoa mda mrefu sana ipo mdamlef, of sana. Na, kupendo, Ibra, Ibra, geni, mda mrefu sana nimidupdwabkwa amni au rafiki wa muda mrefu sana ndio kama sokamasmda mref adyakatimao zinaingiliana laini io ama sa kibiasharaaaaa a kama ni wa mfatiliaji podcast tuko live na more passion tunaongelea music sana sana music industry na ndo ilivo segment tunaongeleaga mziki tu na listle za maisha ya mziki na vitu kama hivyo so upo live na unaweza uka acha comment kwenye upande wa cast upande wa Antro fm pale ndo podcast yetu inapatikana na unaweza ukawa ni moja ya, ya mshiriki na mfatiliaji mzuri sana wa NME podcast kupitia segment yetu bora kabisa ya ocod siwakatissa yep. wawe kuongea na wa mashabiki na wasikilizaji ambao anakufatilia zaidi ili waweze kuelewa namna ambavyo wanapush lako umesema hupo chini ya nen kwa sasahivi una watuwanauwambuoyaswakatiwoujieezaidimtkama uh, so, nataajuwapwakupata namna anavyoweza ku na vitu kama hivyo yeah well to be ya uh, bado nahitaji watu hii yeah. ni biashara yeah. biashara hulia biashara ambayo iko wazi kabisa mm. nahitaji watu ambao serious sana mm. nahitaji watu zaidi ambao ako mm. na biashara ya mziki wa mm. tufanye mapinduzi mm. tufanye vitu vya ajabu sana kwenye mziki nachelea mm. bado nahitaji sana wawekezaji hao Hmm. kiachana na mabrothe ambao iona anaspot kna moja au, au nyingine nao pia hmm. ingiwasistiza tu wazidi kuweka nguvu zaidi lakini mungu atawapea au atalipa pale ambapo wamejiongeza lakini pia niseme na kazi nyingi nzuri sana hmm. ambazo watu mtarajia kuzipata kuanzia sasa okay. chamsingi tukuongia kwenye yutbe yangu kutafuta neno maly passin ukasubsribe yeah. ukalaike ukabonyeza alama ya kengele pale kusudi ntakapo kitu changu chochote lakini pia instagram waende tuwantafute kwa jina lile lile la lil lamorasion o yeah. facebookassin Facebook, yeah. o kokote twitter ni nih kila mtandao wote ni kwahiyo yeah. wantafute tu watu tukae tuzungumze tu, tufanye biashara ya mziki mziki unalipamziki yeah. una fedha nyingi sana mm. kwao tukipata watu ambao najua maana ya mziki nini tutafanya vitu vingine vingi sana okay. yeah. unaweza ukasema kwamba ni maneno mazuri sana ambayo yana awamekua wa ni watu poa wa sanambao wanafatilia kile mbacho nakipost na kueza kuwafikshiaaas kenda wa kufatilia na kueza kusikiliza jambo lako stunashkaumeweza so, kutokea kwenyeyetu ya na kwenye segment yetu bora kabisa a we appreciate a uh, tukoutuko kupush. kupush ngoma tukokupush kazi za wasanii kwenye mitandao na kwenye platform kubwa zote na sana sana platform yetu sisi ni kwa ajili ya kutoa elimu na wigo mpana kwa ajili ya wasanii ambao wamekwepa wakijifunza game so kuna nnt nyingi sana upande wa podcast yetu ambayo zinahusiana na music moja kwa moja ushauri namna ya branding namna ya kwenda mbele so kama unasikiliza mpenzi mfaatiliaji na msikilizaji wanpocas sikose kuendelea kusubsrb na kufolo kwenye peji zetu ambazo tunapatikana kamana upande waacas na upande wa nfm na kwenye stoe zote zaasko unapatikana kamaso ungana na sisi na kuwa mmoja mwanafamilia wa nso tunasema kambabb content na episod nyingi sana cha kufanya endelea kutufuatilia na usikose kuwalika wenzako ambao wanafuatilia vitu kama hivi upande wa industry ya music na entertainment moja kwa moja so karibu sana I'm out ulikuwa na mimi martin see you next time thank you