yes karibu nmai naini segment yetu bora kabisa ya imekuwa resh imekuwa poa sana tumekuwa wote kwenye seshen mbalimbali mbali na kwenye episode mbalimbali mbali kwenye Outcode na kwenyesyan so chakufanya bana nipende kusema hivish kwa we mfatiliaji na msikilizaji wansambao meuutufuatilia ohn umekuwa na wakati mzuri sana lakiniwanis tumekuwa na episodi moja kali sana ambayo imekuwa ikitembea kwa, kwa mfumo wa seshon kwa sasahivi tuko kwenye seshen 4 yathe ni, ni seshen kubwa sana ambazo zimekuepo zikidondoka uh, wki afte k na zimekuwa ni seshen pendwa ambazo imekuwa ikifatiliwa sana na wasikilizaji na wanafamilia wa na tupende kusema hivi na h ambayo ni seshen 5 ya The of Music beyond entertainment kwa nini tunasema ni final kwa sababu ni seshen ambayo imekava vitu vingi sana kwenye hii sesheni utaweza kusikiliza namna mziki ambavyo umetumika kupigania aki mziki ambavyo umetumika kama chombo cha kusemea kwa wale wanyonge ambao hawana sauti ya kuwafikia wale watuwa kubwa na hii kazi imekuwa ikifanywa na wasanii na watu mbalimbali ambao ni mashuhuri tunasema wale mai ambao amekuwa akifanya mziki lakini wana majina makubwa sasa wamekuwa kama chombo cha kusemea kupitia huu mziki ambao wanaofanya so kwenye hyautaweza kusikiliza na kuelewa namna ambavo mziki umekuwa kama chombo cha kupigania k na kuwasemea wale wanyonge lakini pia tumeenda mbali zaidi kwenye h ambao utakua uaisk ambatuaicihvpunde men bali nakuanza kuangalia kwamba namna ambavo pia mziki umekua ukisaidia baadhi ya mataifa ku kuweza kujikomboa na kupenyeza siasa kwa mfano pia kwenye hii shen utaweza kusikiliza namna ambavyo mwalimu julius kamparage nyelele aliweza kutumia mziki na majukwaa ya mziki kupenyeza siasa pale ambavyo alizidiwa mbinu na wakoloni na kwa namna gani basi aliweza wali, kutumia mziki ni kwa kusikiliza NMU podcast na kusikiliza final h utaweza kuelewa namna ambavyo mwalimu julius kambarage nyerere amekuwa ni moja ya mtu ambaye ametumia vizuri majukwaa ya mziki na mziki wenyewe kupenyeza siasa kipindi cha eni za wakoloni lakini pia utaweza kusikiliza na kuelewa ya kwanza kutungwa kwa ajili ya kupigania haki ambayo ilitungwa na kundi moja ambalo lipewa jina la braai na nyimbo hiyo ya kwanza ilipewa kwa jina la mike mik blacknationai ikawa imewimbwa na wakina brahad na ikaweza kupata platform kubwa sana ya kuongelea mambo mengi tu hayo mambo utayapata kwenye episode ambayo tumeiachia ambayo tunaelekea kuiachia kabisa ya the music beyond entertainment but sion 5 so utaweza kuelewa ni namna gani mziki umekuwa ni chacho au sehemu kubwa ya silaha ya kwenye kueneza na kufanya watu waelewe self waeleweawanaesi namna ya kujikomboa na kupigania haki na kuweza kusababisha mvment nyingi sana za kimapinduzi na kwenye kupigania haki lakini pia tumeenda mbali zaidi na kuweza kuona jinsi bibititi alivyomsaidia pia muheshimiwa au rahisi wa kwanza kabisa wa tanzania au tanganyika mwalim juli sukambarage nyerele kwenye kuweza kumpa ya kupigania haki na kuweza kupenyeza siasa kwenye majukwaa na utaweza kujua namna ambavyo pia barabara ya bibititi au mtaa wa bibititi ulivyopatikana na kupewa hilo jina la heshima hiyoyote ni kumwenzi mmoja mwanamama mbibi kabisa bibititi aliyeweza kumpa platform na kumpanakue monyesha mwalim juls kambarage nyerere sehemu ya kupenyezea moja mbili tatu lakini pia tutaweza kuangalia vitu mbalimbali mbali ya sasa upande wa courts, ambazo zimekuwepo zikitumika na watu mashughuli na kuweza kuweka alama na kuweza kutumika kama nyenzo ya kuwaelewesha watu jinsi umuhimu wa mziki ulivyo na jinsi mziki ambavyo umekuwa ukitumika kwenye mataifa mbalimbali na kuweza kuacha alama kwa ayo nayote na, na mengine mengi usikose kutufuatilia kwenye seshon ambayo tunaenda kuiachiasin5hiyent usikose kutufuatilia kwenye mitandao yetu ya kijamiiaexmunieinsgam facebook anwit tunapatikana kama nexuiso cha kufanya oet na sisi uungana na sisi ili uweze kuwa moja mwanafamilia wanms so siextim utakavoachia auuhi5 utaweza kuenjoy na kuweza kuelewea uelewa kabisa nini tumekifanya kama nmy podcast so karibu sana