marti na hii ni podcast ambayo tumededicate kwa ajili ya wapenzi wafuatiliaji wa enenment lakini mo espesialy kwenye upande wa kuelimisha zaidi upande wa kupeana vittofauti vitofaut, tofauti kumbuka you are with your guy an ambaye ni cmai oou umekuwa nami kwenye podcast tofauti tofauti ukifatilia kwenye upande wa waps nchafm pia ukifatilia kwenye upande wa audioma tunakopatikana kama podcast, podcast zote za nas utaweza kusikia hii sauti ambayo imekuwa na uwewe mpezi mfatiliaji wanast kwenye podcast na episodi mbali mbalimbali za nms so cha kufanya unaweza ukaenda upande wa apple ukasearch podcast ukautapata kuona episod zote ambazo tumekuwa tukiachia na podcast tofauti tofauti tumezungumzia vitu tofauti tofauti interview tofauti amba tumekana, washkaji, tumekana, tofauti ambao tumekuwa tumekaa na washikaji tumekaa na watu tofauti tofauti ambao wamekuwa wakitupa uh, vitu mbalimbali mbali na experience za maisha yao sasa kwenye mziki upande wa fashen mahusiano na vitu kama hivyo so imekuwa fresh hii tunao tukasema kwamba mwaka 2020 ilikuwa ni mwaka poa sana kwetu podcast kwa sababu tumekamilisha vitu vingi tumeweza kukaa na watu fa, tofauti tofauti upande wa podcast na tukuzungumzia tumezungumzia mahusiano tumezungumzia mziki tumezungumzia si tumezungumzia creativity upande wa music tumezungumzia vitu vingi sana ukipita upande wa hizo za apple podcast tutaweza kuelewa nini najaribu kukuambia na nini najaribu kukumbusha ila sasa nipo hapa kwa ajili ya kukwambia hivi tumekuwa kimya kwa muda mrefu sana kama NMU podcast kwa sababu ya vitu ambavyo vimekuwa nje ya uwezo wetu na hivyo vitu vimeeshae kwa sawa tumekuwa tukiomba na kuweza kuteti baadhi ya watu ambao tumekuwa nao kwenye industry ili waweze kutu utudhamini kama NMU podcast kwa sababu tuna vitu vingi vya kuweza kushare na fans lakini pia vitu vingi ambavyo vinahitaji spot ya sponsors sport ya kulipia ili vitu viweze kwenda na tuweze kukufikishia wewe mpenzi mfuatiliaji wa NMU podcast kontent kwa haraka sana so imekuwa freshi na tumeweza kucheki na baadhi ya watu tofauti tofauti majibu yamekuwa moepodctivet tukasema kwamba majibu yamekuwa moodctive na tutaanza kuwataja kwenye baahi ya segment au masponso anaweza nikasema oe of the sponso atakuwa ni fdsisis a ni baahi ya sponsor ambao wamejitokeza kutudhamini kama enemy podcast ambao atakuwa wanalipia charges na bills za uh, baahi ya episodes ambazo zitakuwa zimeluka na au, Antifra, and dssis ni kampuni au ni biashara ambayo ipo kwa ajili ya kubuni mavazi Uh, kubuni mavazi mbalimbali mbali, ya kike ya kiume na kuweza kuwavalisha baadhi ya watu so hawa ndio watakuwa na sisi kwanza kwenye ambazo zitaanza kuruka hivi mwanzoni mwa mwezi wa pili huu so chakufanya endelea kutufuatilia wanapatikana wapi wao ni wakina nani wanafanya nini na if natutakua kukaa nao meza moja na kuweza kutoa mawili matatu nini wanachokifanya sasa Uh, upande wa mavazi wamejipanga vipi 220 lokathen yao liko wapi na vitu kama hivyo so kama wee pia unahitaji kuwa kuwaaoson kwenye upande wa wansy tunasema kwamba hivi we all know kwamba a uh, kwamba unahitaji kuwafikia adien unahitaji kuwafikia clyant ambao wanatakiwa kujuaso NMU podcast ipo kwa ajili ya hilo pia inaweza ikakufikisha kwa watu fa, tofauti tofauti ambao wanapenda kile ambacho nakifanya so kama ni wewe ni mmoja ambao una biashara na unaona yes i can manage this tunakukaribisha kama podcast huweze kuungana na sisi na mwisho wa siku wafikie client na wateja tofauti tofauti kumbuka tunapatikana kwenye platform kubwa sana za Podcasts ambazo zinatembelewa na watu Spotify, na Apple Podcasts, na audio maa zote huko utakuwa unasikika na kuweza kutangaza biashara yako kwa ueledi mkubwa sana so kama ni moja ya watu ambao wanafanya b tunakukaribisha sana Come and close, tuweze kuongea business, na tuweze kufanya mambo yaweze kusogea so hiyo ndo jambo ambalo limekuwa likituweka kabisa sana kama NMU podcast mpaka sasa hivi uh, we thank god mambo yataanza kukaa vizuri na tutaanza kutoa episode uh, katika uh, mfululizo ambao ili, kama ilivyokuwa hapo awali so chakufanya endelea kutufuatilia kwenye podcast zetu kwenye zetu kama NME podcast ili tuweze kuwa pamoja nawe ila sasa niseme hivi mwaka 2020 imekuwa ni mwaka ambao metutoa kimasomaso mwaka ambao sisi kamando tuivyokuwa tunaanza na katika kuanza kwetu tutegemea kama takuwa na fans na mashabiki ambao watatubeba kwa design ambao metubeba so tunasema kwamba we we appreciate appreciate for for your support we appreciate for everything na sisi hatutoa katisha tamaa kwa sababu mmekuwa ni pati ya familia moja kwa moja sms ambazo mekuwa mkitutumia na kutuambia yo mbona kama vile mmestopu na sii tumekuwa tukiwafatilia moja kwa moja asgono na imekuwa ni motivation kwetu kuonyesha na kwamba kumbe kuna watu wanatufatilia kumbe kuna watu ambao wanatujua kwamba tunafanya kitu kikubwa sana so hiyo ni jambo kubwa sana sisi kwetu na tuna waida atutoweza kuangusha moja kwa moja so endelea kutufatilia tufatilie kwenye mitandao ya kijamii kama kamaupande wat uapatikana hzo ndo ambazo imekuepo ku nana mfatiliaji za mapema kaishizo ndo sem ambazo zimekua zikiwaa a mojakamoafa moo 2021 ni mwaka ambao utoijutia kuifatilia podcast na ni mwaka ambao utaweza kushea na nyinyi mambo mengi sana cha kufanya tunaomba endelea ku kuwa marafiki zako familia washikaji uh, unaweza ukashea ukamwambia yo uzuri wa podcast tunazozifanya ni kwamba at t unaweza ukadownload ukasikiliza ukiwa kwenye mazoezi unafanya mazoezi unaweza ukasikiliza podcast kwa sababu hatuchoshe atu, unasikiliza katika njia tofauti tofauti wanasema kwamba mazungumzo ambayo sisi tunayazungumza kwenye podcast ni kitu ambacho unaweza uka, ukakaa wakati una ukawa unasikiliza moja kwa moja na sisi ndio ambacho waga tunakifanya tuna, ongea vitu ambavyo ni nikiasi kwamba to kikaa unaweza ka kujenga kina kutoa stress. kina kutoa sehemu moja kwenda sehemu nyingine hiyo ndo imekuwa jadi yetu kama enemy so ndio tunasema kwamba tunaongea vitu ambavyo ni very very very positive na tunakaa na watu ambao ni very professional kwenye kuletea mada so cha kufanya mwambie rafiki yako mwambie b mwambie friends kwamba podcast we are kwamban o i021 sio cha kufanya chilenlax endelea kutufuatilia kwenye platform zote za mitandao ya kijamii kama NMU podcast lakini kama next music Universe, kama kamanam au kama jina ambalo inatumika kwenye mitandao ya kijamii ili mwisho wa siku uwe ni moja mwanafamilia ambaye unaungana na sisi moja kwa moja sina mengi ya kusema kusemahii tumekuwa wote naanda kuwa wote kamahes ambaye anakufikishia tofauti tofauti zan na ambaye amba atakuwa na moja kwa moja kwenye mitandao ya kujamii na kuambia yo karibun uweze kuwa ni mmoja mwanafamilia ukiwa na sisi tunakuwa na wewe ukikuwa na sisi tunakuwa pamoja so awa ni wazamini wetu wapya ambao wataweza kufikishia dsin tofauti tofauti za mavazi wataweza kudisainia kile kitu ambacho anakipenda monekana kwa hiyo wao wanasema hiyo niwanasema kwamba h kwa sababu utahitaji kuonekana utahitaji kupendeza utahitaji kuonekana mbele ya watu kamauasema wan... Uh, mwonekano kuna, kubeba unabeba kile ambacho unacho kama ujapendeza hti kama ujapendeza kuna watu uh, anaweza akasema huu jamaa kweli na alivyovaa hivi anaweza akaongea kitu na akae kitu watu tukamsikiliza so he ntfadesin anstis ambao wanaamua kuja na sisi kukombeni sisi kwenye podcast yetu na kuweza kufikishia ontent moja kwa moja theai wanasema A never goes out of style. kwa hiyo karibu podcast uweze kupata mengi kutoka, kutoka fds lakini pia uta uweza kuelewa wanapatikana wapi wanafanya nini mwisho wa siku tutakaa nao kwenye podcast moja uweze kuwasikiliza fi ili waweze kuwa wakukuweke wazi nini wanafanya wanafanyafanyeje lokeshen yao ofisi yao nini msukuma ambao umewaweka kwenye fashen na kwa nini wanatuambiaheain so karibunas chil mnvit mwenzako tufuatilia kwenye mitandao ya kijamii karibu