h yuosansmartin tumekuawate kwenye segment mbalimbali and today tunakutana tena kuweza kuongelea mawili matatu ambayo tumekuandalia kaman n ano uh, huu know, uh, ni mwezi wa pili na reo tarehe 4 mwezi wa pili so kwamba ni mwezi wa mahabar nmwezi ambao mo seia watu wanasema ni mwezi ambao una ynimwezi wawapenda nao so kwa kulitambua hilo kamakasmaamuankuandalie as msikilizaji na mfatiliaji wa And today, tumeweza kukaa chini na kuandalia kitu kizuri sana ambacho utapenda kusikia na ambacho utapenda kufatilia kujua wamba ni nini ya podcast ya leo tumeipa jina la kwamba wambatue Uh, tumekuandalia aan flani hvika a flani hivi ndani ya uh, a yetu ya podcast, ambako kat n fani hi unajua tumekua tukizoea kwambanimwez wawapendanao walio wengi wamekua wakijiuliza yes, ni kama nimwezwawapendanao hiyo tarehe 14 ambayo ni siku special kwa ajili ya Valentine day kwamba watu watakuamo nae na vitu kama hivyo know? lakini kuna vitu vingi ambavyo tumekuja kugundua deep kama tumeendakaman na kuangalia kwamba kumbe kwenye enedays kuna vitu vingi ambavyo waga vinafanyika apa from ile zana ambao waga wa watu tunayo kichwani kwamba nienta ni, ni ka wapendanao tu kumbe inawezekana sio wapenzi lakini ukaifanya sospesho kwa sababu iseay sio auo ikisema kwamba inawezekana sio mpenzi yani sio mpenzi kwa maana ya kwamba uh, kuna lcio na vitu kama hivyo kati yako na mtu mwingine ud it kwamba ni entieus lakin ni kwa mtu ambaye unampenda all about kuonyesha upendo the way unavyomkubali mtu unavyomti mtu It's all about that kwamba yani unaonyesha upendo yni unaonyesha upendo kwa mtu yule ambaye uko naye karibu yani sio mpaka awe mpenzi moja kwa moja ndio kitu ambacho uakuja kugundua kwamba watu umekuwa tukiweka maanani hiyo kwamba vaentine kwa ajili ya wapenda nao tu watu ambao wako more mo kwenye uhusiano wa kimapenzi no it's not a son kwasema tukuandalie hichi kitu basi ambacho kinaitwa valentine adventure so kwenye valentine adventure bwana kwenye adventure yetu ya leo tunataka kuwaongelea vitu ambavyo watu wengi waga wanafanya vitu mbalimbali ambavyo unaweza ukafanya kwenye siku special kabisa ya Valentine day na moja ya kitu ambacho watu wengi wanakifanya mi nimekuja kugundua kwamba kuna sana kwamba saa kumbe hata day unaweza kae wili huko nyumbani yaani tunavyosema kwamba ukasen waka wakati huko nyumbani ni hivi uh, unakucha umeandaa uh, uh, day siku ni tarehe 14 mwezi wa pili day imefika unaandaa chakula kizuri sana chakula kizuri ambacho maybe wakati mwingine ni adra sana kuwa nacho hapa upande wa nyumbani so kama ni bebi mama maybe umpensu, uh, au mpenzi au rafiki ili uweze kuspend vizuri uh, day unaandaa basi special, food, special meal kwa ajili ya yule ambayo uko naye na inakwenda vizuri sana kwa sababu kwanza inakupa faida ya wewe kuenjoi mnda mwingi ukiwa nyumbani uh, kitu cha pili inakufanya inakuepisha na vitu vingi yani inakupa chance ya kue uspesho fulani hivyo unavyokuwa na huyo mto wako endapo pale umeendaa chakula ambacho ni very ve ambacho mb kimekuwa ni chakula nadra sana kupatu kuanakianda kwa upande wa nyumbani so watu wengi waga wanafanya hiyo special hiyoss kwenye siku ya valentine unakuta uh, kama ni bebi mama au ni bofr hivyo anaandaa chakula kwa ajili ya mpenzi wake au kwa ajili ya kama ni rafiki ana ieti rafiki mwenzake kwa ajili ya kuwa naye hapo maeneo ya nyumbani maybe anaandaa basi chakula sph ambacho kitawafanya wa waone uspesho wa siku kama hiyo apart from kwenda sehemu nyingine kwa hiyo hicho ni kitu ambacho pia kwenye siku ya valentine day watu wengi a wanafanya kwa kuandaa chakula ambacho ni very special ambacho kitamfanya anjoy na kuona siku imeisha katika uh, yani katika njia ambayo ni ya tofauti so hiyo uh, ni moja ya adventure ambayo tumekuandalia kwenye uh, tunavyoelekea kwenye tarehe 14 mwezi wa pili kama NMU podcast kwamba kwamba niende uh, nicoke niende wapi unaweza special meal special food for ukaanda oy uh, an mkaenjo mkala mkafurahi mkapiga mka story mkabadilishana mawazo wli mpo nyumbani yeah, kitu chapili kwanza hiyo kitu pia inapunguza you know, ukicoka lazima utahitaji more so lakini navyokuwa nyumbani ukiandaa msosi kinywaji nini unajikuta yusendlessn yani kidogo sana ambacho naspend na, na mwisho wa siku siku inaisha vizuri tu inaisha katika very special, as special day yenyewe yenyeween day so kmnd kwamba id uh, ni moja ya kitu ambacho nawezo kakifanya kwa ajili ya ku uh, enjoy siku ya enday so kitu kingine bwana ambacho watu wengi wanakifanya Uh, kwenye siku ya Valentine day kama tunivyokuandalia kwa kama kwamba ni se leo tunakupa vitu vidogo vizuri vizuri ambavyo mwenyewe utafulai na kuweza kuonakifanya yes. Ye, kwenye siku ya uh, y kinaweza kaniefreh nakunifanya mtu atofauti kwa yule ambaye niko naye au kwa yule ambeni, of yeah. so, kitu kingine buana, ni kingine kwamba unajua kuna ile ambae niwa you know, i King kama unajua ama uh, unajuanamaanisha nini kwamba kwenda matembezi uh, kwenda matembezi uh, inaweza ikawa sehem za milimani inaweza mliman neakaa za milimani ukamita um, rafiki yako au mpenzi wako kama ni mpenzi wako na kumbuka ni siku ya tarehe kumi nann s kimiit kwenye matembezi itiknabi kwenye milima acha nikupe story sasa uh, unamwita mpenzi wako unamwomba mwende matembezi pamoja asum mmeenda matembezi na nyinyi mlikuwa ni wachumba so kama nyie ni wachumba mmeenda matembezi maybe mmeenda mmepanda vilima sometimes kwenye siku ya valentine kama ilivyo valentine special ni special day walio wengi wapenzi waga wanaitumia katika njia ambayo inaacha alama inaacha mark katika mioyo ya watu wapenda nao ukute mnavonvetiana kwamba yes lets go hiking. twene matembezi tupande milima kwa lio wengi unakuta siku kama hizo ndio siku ambazo wago anai uchumba na vitu kama hivo ashum umemuneti mpenzi wako kwa ajili ya hiking, maybe kwenye milima fulani na mmeenda mmetembea mmeenjoi mebadilishana story mwisho wa siku mmefika kilimani juu kwenye kilele cha mlima umemtolea myb pete kwa ajili ya kupoposi uchumba kwamba yes nao napoo huchumba unamtolea pete mnamko kilimani oo that feeling ambayo inaweza ikawepo na embei 17 day kwa hiyo ukifanya hivile na ukapropose moja kwa moja inaoacha alama katika moyo wa mtu hivyo ndio vitu vingine ambavyo watu waga wanafanya kwenye siku special ya entie day so cha kufanya kama na wee unahitaji kufanya kitu special ambacho kitaacha alama kwenye moyo wa yule ambaye ni mpenzi wako hiyo nimekupatia kwenye matembezi nndasema mbayo kunaona hata yes, nikifanya kitu changu kinaweza kikawcha alama katika moyo wa mpenzi wangu au moyo wa rafiki yangu so chakufanya pia hilo ni jambo ambalo waga analifanya hiyo ni moja pia ya adventure ambayo tumekuandalia kwamba kwenye siku ya valentine day watu wanafanyaga vitu vingi ambavyo vinachaga alama na nakuwachamaka kwenye mioyo ya wale ambao wanawapenda yes kutembea matembezi ni moja ya kitu ambacho ambayouviko vi vingi ambayotumekuandalia kaman wakati mwingine piakwa hiyo kitu kingi mho kimekuandalia kama ambacho unaweza ukakifanyakuna hii tabia ya kwamba chaia asubuhi waga tunabidi tukutane tu kwenye dining kwa ajili ya kupata uh, sasa adventure ambayo nataka kukupa hivi ambayo tajaribu kufanya kwenye siku ya valentine day ambayo itaacha alama kwenye moyo wa yule ambaye ni mpenzi wako hebu fanya kitu hichi amka mapema kama wewe ni bebi mama uh, amka mapema mai bebi wako mapema kabla ajaamka anda kale sana alafu akiwa bado amelala kitandani you know, yanie unaelewa eh? unamwandalea kia, kiamsha kinywa breakfast ya maana na kumwaishia akiwa bado ajaamka kitandani yani, yani, yani, itaonyesha ita kitu flani itacha alama Kamba, yo eli umeonyesha maaba kwaile mtu ambaye uko naye so hicho ni kitu ambacho kingine ni nyingine ambayo ni nzuri sana kama we ni bebi mama just try it. ebu siku ya tarehe 14 ambayo ni wai amka mapema andaa kali sana mwaishie mpenzi wako akiwa bado hajaamka kicandani mkaribishe jaribu kuweka maneno matamu sana kwa ajili ya kumkaribisha hiyo yani kitu ni kitu sana n yani itaonekana kwamba es kuna kitu fano umekilenga kwa ajili ya kumacha alama siku kama ya hiyo siku ya taeh14 tunaita hiyo ni moja ya aden pia ambayo watu wengi waga waifanyi lakini ukifanya tale ya kalee 14 mwezi wa pili hata mtu ambae uko naye kwenye, kwenye mahusiano hata kamarafiki yako kwa ataona kwamba ni mtu ambaye una sana sasa naza ambayo tumekuandalia kaman uone kwamba ita liakini a h tuina nomaa tume uh, unajua kuna hili jambo jingine la kwamba tunapendaga sawa kwenda kutembea lakini tunavyotembea tuntmeee mo fn uaa utembeala te 14 una gari uko na mpenzi wako ambaye ndo uaaentie hebu js kufanya kwenda matembezi ya kuendesha gari tu yeah. yani mnaenda sema ambazo zina uwoto wa asili tunasema ambapo kuna vitu tofauti vya kuweza kuangalia unaunaita naelewa kwamba mnayni noia yaani mnaendesha hata kama mko na bsl mnaweza mkachukuabsl mkaanza kuib na kutembelea maeneo tofauti tofauti yaani siku yenu ikawa ni morph driving morph driving s itakuwa ni bonge moja la adventure na ni bonge moja la kitu ambacho mnakuwa mmekifanya na mmekiweka kiacha kumbukumbu kwamba siku ya Valentine day bwana tuliweza kufanya jambo hilo kuna vitu vingi ambavyo vimekuandalia stickwisars kumbuka tuko hapa kwa udhamini mkubwa kabisa wa antifra design and stalish awa ni madisain ambao wanatengeneza nguo tofauti tofauti za mavazi nguo tofauti tofauti ambazo watu wengi wamekuwa wakizitumia kutoka kwa wanapatikana upande wa pugu kinya mwezi dares salaam wao ni wavalishaji na wapendezeshaji wa watu tofauti tofauti wanapokea oda unaweza ukawacheki moja kwa moja kwenye mitandao katika upande wa uh, facebook at, at, at, wataweza kupokea oda yako na ni mtaweza kubadilishana moja mbilitau upande wa facebook huko ndo wako sana so unaweza ukawacek mbao ndo spon wa segment yetu ya leo ya mamekuandalia kama kitu kingine tunaenda nakwambia kuko na kuambia, vitu vingi sana ambavyo unaweza ukavifanya siku ya Day. na ndio maana tumeita ni kitu kingine ln uh, kitu kingine bwana ambacho unaweza kifanya kama uh, valentine adventure ambayo tumekuandalia podcast unajua sasa hivi kuna hizi uh, ishu Kwa za kwamba teknolojia imeve kao unaakamtet mpenzi wako kupitia ujumbe mfupi wa simu wa feeling na kuweza kumwambia unavyojisikia lakini trust me, kuna vitu vingi ambavyo unaweza ukafanya siku ya valentina ikaonekana kama tulivyo kwako mpenzi mfatiliaji wa hivshawai kujifikiria ok soc um uka, uka, mda, wako. uka mda wako kumwandikia mpenzi wako barua yenye maneno mazuri ukiwa unam kwa vile alivo ukamt uka kwa vile ambavyo amekuwa kikutemdea na ukaongelea mengi haswa ambayo umekuwa ukijisikia yani ambayo mengi ambayo umekuwa ukiona kwamba amekutendea ukazungumzia uzuri wake ukazungumzia vitu tofauti tofauti kabisa ambavyo umeona kwamba ni very special kwa adilia yako n yani, naona ukamwandikia message nzuri tam na ukuweza kamtumia huyo mpenzo wako me. kama ni siku ya tarehe 1a4 mwenzako atajisikia furaha sana kwa sababu itaonekana kwamba ys umechukua mda wako ume, mdaako, ume time, na umeweza kuandika maneno mazuri mata na kumtumia moja kwa moja yani tunaita t kwamba mnaandikiana barua yani mnaweza ukachukua siku ya tarehe 1a4 kuifanya mkakaa nyumbani uh, kwa sababu mpo nyumbani mkachukua na mkapeana mchezo kwamba cha tuandike barua kwa kila mmoja wetu hata tuone utakacokiandika kwa ajili yangu ni kipi na mi nitakachokiandika kwa ajili yako ni kipi kwa hiyo mkajipa huo mchezo kwamba tunakaa nyumbani siku ya valentine day kwa kuandikiana barua kati yangu mi nawewe kwa sababu yuwanao ah, nyinyi ni mapenzi kwa siku ya Day, kwenye kuandika barua hii ni vitu ambavyo ni vya asili sana lakini waga ukiviandika mtu anaweza kaitunza ile barua na ikakaa miaka na miaka Kozi, kumbukumbu waga Unalewa, na kumbukumbu waga kumbukumbu kumbukumbu unaelewa na moyoni mwa wale ambao wanahusika kwenye ile kuna namna ambayo kumbu-kumbu, kitu kama ni feeling kina moyo kinakaa kabisa ndani ya moyo kwa hiyo endapo ukifanya kitu kama hicho cha kuandikiana barua aanaweza kaiona kama ni zawadiapekee kwa upande wa wanaume waga wanaamini katika vile zawadi vidogoidogo pwmdadaaau enyea Uh, tther kwamba ndikinani barua sikuyaeneday na mnaweza mkaifanya ikawaiday kwa ajili yenu you know, kitu kingine mbao tumekuandalia kama aenture kama ilivyokwambia kwamba leo tumeti mda wetu kukupa vitu svitu ambavyo unaweza kavifanya vitu ambavyo havina gharama kubwa yni ni vitu tofauti ambavyo havina garama kubwa na ndomaana tumeviita aventure kwa sababu ni vitu ambavyo uwe mwenyewe utaenjoy yani utafurahia kile ambacho umekifanya kwa mfano hivi ushawahi kufikiria kwamba kukaa nyumbani siku ya tarehe kumi nanne na ukaanza kuchonga vitu ambavyo vinaashiria upendo yani ukafanyas ukawa unachonga kwa mfano tunajua kwamba kwenye tarehe kama ya valentine day watu wengi waga wanapeana maua ya los wanapeana zawadi asasa zenye rangi nyekundu sasa ukachukua mda wako ukachukua meyb pype na ukaweza kuzikata katika ulembo wa kuashiria lov s unachukua ulembo au karatasi unachonga zile lav nyingi nyininyingi naona na kwa kushirikiana nyote wawuli sasa nazaen ni yani mnatumia ule mda ambao mnakuwa nao na kuweza kutengeneza kitu kama hicho igeh yani mnakaa pamoja na kutengeneza vitu tofauti tofauti mnachonga mab uh, maua ya lov mnachonga mab uh, maua ya o kwa kutumia karatas iha hiyo inaweza pia ikaacha alama na ikaonekana kwamba yes kimekuwa na kitu cha tofauti na mkacheza michezo mingi mingi unajua kuna michezo mingi and, uh, like, and blow, eh? Mtu, uh, wewe na mpenzi wako a huu uh, mchezo unaitwa kama una, ni sana takua unauelewa kwamba ni mchezo ganini mchezo mzuri sana kwa wale ambao wanapendana ni mchezo ambao wamfanouisaa alaua unavyoa ina maana inakuwa ifanyeje aidondoki sasa unavyoimwzakanawidi aidake ku pia sasa ikidondoka na uu ukienda kuichukua kwake moja kwa moja najikucha mmekisiana kwa hiyo kitu kama hicho pia ni kizuri kama mko nyumbani mmetengeneza mmetengeneza vitu kama hivo he baada ya apo mkaenda kwenye michezo mingine ambayo ni bro, na vitu kama hivyo inaweza ikawa ni moja ya memory ambayo inaweza ikaacha alama kati yenu nyinyi wawili na maisha yakaonekana jameekuwa ya mazuri siku ya tarehe 14 mkaenjoi adventure ambayo tumekuandalia kama NMU podcast kwenye siku ya leo na kwenye podcast ya leo ambayo tumeita valentine adventure in NMU podcast so kama we ni wa podcast ucakuwa kuna vitu vingi umevipata kupitia kwetu lakini pia unajua kuna vitu vingi ambavyo waga wanavifanya watu wengi ambao sasa wanaeshimu hii siku ya tarehe kumi na kama kupeana zawadi za maua na unakuta maua yanahuzika sana kuandikia na na vitu kama hivyo pia ni jambo ambalo watu wengi anavifanya kama issue na thing kwa ajili ya naona kitu kingine naweza nkakuambia kwamba kitu kingine ni kama viko vitu vingi ambavyo vinaweza vikawacha alama na vikakua kumbukumbu moja kwa moja b mkafanya mchezo wa kupigana picha tu naona mnaenda sehemu tofaut, tofauti kwa ajili ya kuchukua picha za kumbukumbu kumbu za siku ya tarehe kumi na nne na kama ni mtengenezaji mfano wa keki unaweza ukafanya ukabek uka hizo kei ambazo zina maumbo tofaut, tofauti tofauti yal kumfurasatai you know, uh, yani, ne uh, kwenye upande wa siku ya entine ndo kitu ambacho waga kipo kwa ajili ya eneso cha kufanya unaweza ukafanya vitu vichache ambavyo tumekuelekeza kama podcast, na kama tulivyokuambia kwamba ya leo tumeita so unaweza ukaisikiliza na ukanjoa mejaribu kuandaa kitu kwasababu uh, wt tarehe 14 ambao ni siku ya wapendanaoay na si tukaona tuditi mda wetu kuandalia kitu kizuri ambacho kitaweza kuacha alama na kuweza kuacha kitu ndani yako na kupati kitu ambacho tumekuandalia kaman so cha kufanya mit mwenzako wambie una kitu kwa ajili yako siku ya tarehe 14 y ambao tumeita e ni nyingi ambao tumeziongelea kwao cha kufanya jaribu kusikiliza njo na then utakomba mrejesho wako ndani ya kwenyezetu mbao tunapatikana kama kamasasa upande wa mitandao ya kijamii tunapatikana kama next Music tupate na tufatilie moja kwa moja unazokatuala moja kwa moja kwamba amba nimependa sana egment yasasaepisod ya, Podcast, ya ambayo tumekuandalia kaman so ulikuwa na mimi cuari uh, ambayo nimekuandalia segment, au esd yaleo amba utaweza kuenjoi na kuelewa vitu gani vid- muhimu sana mbavyo nazokavifanya siku ya tarehe ka4n siku ambayo niays naelewa eh? o ni siku spesia kwa ajili yaalentieday ambayo naoukafanya kwa ajili ya, ya mpenzi wako kwa ajili ya rafiki yakoiahoakuonyesha uh, kwamba una jali kuonyesha kwamba una mkubali mwenzako kuonyesha kwamba yani ni mtu wa pekee uh, kuonyesha uspesho so ndivitu a tumekuandalia kaman chakufanya endelea kuwa nasi tufuatilie kwenye mitandao ya kijamii aaeuive hizondepaiapatikana upande wa mitandao ya kijamii karibu sana ndmut