uyhisianoth dayanohim tunakutana tena kaman anuou tumekuwa tukiongelea vitu vingi kwenye episode ofutofut of and today wac aai witanothe n eisde ananothe ne conent you know, leo tunaongelea nini tunaongelea kwamba kwanini wasanii wengi waga wanaachia kwanza audio yeah? yani unajikuta msanii kwanza kwenye anaachia ana you know ni kama nimsanii ambao anaftilia bongo a na nambao mefatilia m na you know? you know, ni kwamba wanataka attention ya yawee kukuandaa kwa ajili ya kili alichokiachia nnaili alichokiimba kwenye music kwanza akiachia audio utasikiliza mashairi na utaelewa moja kwa moja eh? anamaanisha nini kwenye music ama nwenye nini kama ni wimbo mapenzi mapenzi ameyaongeleaje ameongeleaje kwhyo ni moja sababu, ya sababu kwamba anahitaji kwanza yako kuweza kuelewa kila alichokiimba kwenye mziki ambayo ameu hilo ndo jambo la kwanza ambalo waga analilenga msanii lakini pia jambo la pili kwa sababu platform nyingi ambazo msanii zinamwingizia kipato o tukiongelea audio market, tukiongelea apple tukiongelea uh, spotify Deezer, na nyingine nyingi nyingi ni kwa sababu zenyewe zinapokea music in audio form sio kwenye uh, video form na hisi hapo utakuwa nanielewa kwa hiyo ile again more money lazima kwanza aachie audio na ile audio itabidi uifate kwenye platform hizo uweze kudd na kus ukisha stream moja kwa moja yeye yeah, anaingiza kile ambacho unampatia kama moja ya faida ya kusikiliza na kus ile ngoma yake kwa hiyo ni moja ya kitu ambacho waga wanakilenga sana wasanii and if you are artist, please, please, please, fanya hivyo pia kama unaachia ngoma usiacie unaachia tu video usa udi kwa sababu umesha sehemu ambao konai umesha e akaunt zako za m as viui tufanyatweyeyawako sawa o so, hosabaumbohvo lakini pia sababu nyingine ni kwamba apart from from taking attention and uh, money from different or different or stores ni kwa sababu waga anahitaji kitu kingine kitu kingine ni kwamba waga anahitaji yule anayesikiliza nyimbo aweze ku, uh, ku kutengeneza video yake kwanza kwenye ubongo naona tunaita kwamba anataka kufanya ni kama anakuchanganya hivi kwamba yes audio ni hii naongelea mojambili tatu mapenzi sasa wewe unatengeneza video yako kichwani kwamba o ili chupa lilivo au iligoma lilivokai saa hiv yake ya hivi na hivi na hivi na hivi kwa hiyo sasa anakutengenezea ile ya moja kwa moja ya kutaka wewe uende kuangalia nini uweze kwenda kuangalia ile uh, uh, nyimbo yake au video yake kwa hiyo by kutengeneza ile desire moja kwa moja anakua meshakuteka sasa kwamba endapo nikiachia niki kwamba uh, natangaza video yangu inatoka siku fulani unakuwa unatoka una picha yako video yako nikiacia kichwani moja, moja kwa moja kwamba ngoma hii itakuwa katika maazi haya kwao kama iko kwenye maazi haya basi naenda kuangalia kile ambacho kama kinafanana na kile uh, nitakuwa kmakafanakitaimemii au nimetembea na idea yake pia so unajikuta moja kwa moja abm tari uko naye yni ya. yani, unaona ya. kwa hiyo hiyo inakuwa ni moja pia ya reason kwamba nahitaji kutengeneza picha kwamba msikilizaji wangu au shabiki wangu anatakiwa kwanza awe na picha yake maalum video yake maalum ameitengeneza inavyokuja kutoa video yangu imchanganye au tunaita kutafuta tofauti eh? kwamba iwe tofauti tofautitofauti uwepo kwamba ndicho kilenga mimiambacho na nakiwazia e ni vitu toauwanaho tabimba naua a kama msikilizaji a fatiliajiwa ni tofauti na ile ambayo e anaacaba ambayoawfanya wasai wngiwat nobarcaes hauwezi kuingizia kipato kivile forisance kwa hapa tanzania eh? ostamir yake kwenye youtube ni ndogo sana lakini ukiingiza kwenye platfom ambazo zina zina s mziki ambazo ziawana kulipa pa downloads. hiyo ndio platform ambazo zinakuwa zina kulipa s kwahio unajikuta moja kwa moja yeye lengo lake kwanza ni kutake attention ya wewe kusikiliza mziki wake kwanza uelewe lakini pia uweze kus kwenye hizo platform ambazo yeye analipwa na vitu kama hivyo kwa kama ni msanii kama ni uso this anza na audio kwanza anza na audio kwanza achia audio ili uweze kubeng unajua na uzuri kwamba audio ndo, ndo kitu ambacho hata kwenye radio lazima uweze kuna ili uweze kupigwa na kusikilizwa kwahiyo na moja kwa moja tari inakua ni faida kama ngoma ako nikali na kama wameielewa scwanaichukua moja kwamojapia wanaichukua moja, kwa moja, moja kwa moja lazima eaahkuawanaachi audio before video has one of the advantage unaona kwamba unavyoachia audio tl moja kwa moja ita pik ikisha pik moja kwa moja kama ni radio media ouse lazima watachukua ngoma ile wanaenda kuipromoteuno you know? us promotien yake inakuwa sio a kawaida k najikuta hata unavokuja kuachia ideo uta kwasababu kwa iskii isha ishapenetret na ishakuingiza kipato kupitia sehemu tofauti tofauti kwenye a uh, iwe maa iwe uh, mzikiaweh so hsho ambayo nawafanyaga wasanii wengi waachia ukaanza na ina in audio form ili uweze kwenda vizuri anza na aui imfanye uwateke wa wasikilizaji na ambao wanakufuatilia watengeneze video zao kwenye kichwa chao waimejini kwamba video hii inaweza kaa kwenye mandhari fulani video hii inaweza ikawa hivi na hivi mwisho siku unavokuja kutoa ngoma au kutoa video inawa kwamba unawpata kitu cha tofauti inawachanganya kwamba iwhat weae hinki about thismusic is idf fo the idea ambayo msanii mwenyewe ameiachia unaona so haana well, well, well, uh, big kwa we msanii auatis ambayo unasikiliza nmso if youaeaartisus foos kwenye mitandao ya kijamii kwenye mitandaoyaiainapatikana kama next music universe kuanza twitter instagram and facebook ote zinapatikana kama next musicunives hizo ndo peji ambazo zipo kushea na kukonekt nawe mfatiliaji wa nmu podcast ambayo upo kutusikiliza ambayo unatufatilia everyday from thesrath pto now tuko nawe moja kwa moja sisi ni nmuas and e immain os ancast ambaye siku zote nimekuwa nikushushia ontent In enemy podcast kwa sababu tuna vitu vingi vya kuweza kuongelea soan a kuachia kwa msanii zina, zina manufaa gani eh? nini faida iliyopo kati ya kuachia p nkuachia singo wama kuta tangalia faida za kuachia anaompea eh, alautukuacia e msanii au msikilizaji wauwkusk nkuaia moja kwa moja kasababu ina ujazo inakua hivi nahivi sonth kwenyepate mtandaoni hizo ndio pi ambazo zipo kupushi na kupromote ontent zote za s so, kwash kwa kwa mbea awa ndo wazamini ambao amekuwa a kwaf pia ni mzamini ambaye yupo mbioni kungananasisi enyeabtu a na, na kufanya sisi tuweze kufikishia ontent zote hizi so shout out kwa HP oawa ni wauzaji wa nguo fashoni mbalimbali ambazo zina trend mbali ambazo zina kiki shell out for everyone ambaye anasikiliza nmu podcast from any engle this is it. martin im sing out thank you for restening nm podcast let us miton anather segment or another episode thank you