yoyo yo, this imma yo, kijana ambaye ina ohiim na kwa mara nyingine kwa hale ambayo ashaiskiatheast ambayo inakujia na ikiwa ikizungumzia baadhi ya mishe na mada ambazo zinausu vijana au sio bila kusahau mada mbalimbali ndii na ambazo vijana wamekuwa akipitia katika jamii zao lakini bilaus tarenaisi unajua vijana niwap kwenye hji flani ambao imechangamka naona vitu vingi sana wakufanya ausio hasa vile vitu ambavyo vijana unaweza kuvifanya vyote vinakuwa disast kwenyehas au sio sasa cha msingi ni kwamba kwenye poast hii utapata sechon ambayo itakiwa nahusunv pia yu, wewe, au mungine, gear, kitu friend, na ae kia ngie a ki utapata fursa ya kuweza utapata fursa hyo ya kuweza kusikika ukiweza kuchangia juu ya ile mada ambayo itakuwa imeandaliwa kwa siku hiyo au sio so the best thing ni kwamba jasi jiandae kuweza kushiriki katika bila kusahau ni kwamba past hii ndo ast ya kwanza ya kibongobongo au siyo ambayo inampa kijana fursa ya kuweza kushiriki na msikilizaji yeyote Oh yeah, ni maliza tu kwa kusema kwamba msitue dadako kakako mdogo wako na mshikaji yoyote ambaye unahisi Ana, anaweza au natamani aweze kushiriki kikamilifuwenye naas toward the sky lift your hand the sky oh, oh, oh. it seems like yesterday that I was nothing then all of a sudden I'm a volcanic eruption then all of a sudden it's like spontaneous combustion and I'm You only get one