salamu wanadyaspora je ulichangia kununua ppi kwa kupitia kampeni ya dhibiti mlipuko wa covid-19 tanzania ama ungependa kujua waliojiri kwenye kampeni hii je unataka kujua ni jinsi gani shilingi milioni 7b0 tulizochanga zimetumika ni mikoa gani misaada imeenda misaada gani imepelekwa thamani yake na matumizi kamili ya mchango wako kama umejibu ndio kati ya hayo sasa basi unakaribishwa kwenye kikao cha mwisho cha kampeni ya dhibiti mlipuko ili uweze kupata mrejesho wa mafanikio na mafundisho ikiwa ni pamoja na majibu ya maswali yako na kupokea shukrani nyingi kutoka kwa ratibu wa kampeni hii na salamu kutoka kwa viongozi wa afya mikoani ni lini unauliza juma mosi julai 18 saa a asubuhi eastern standard time kumbuka umoja wetu ndiyo nguvu yetu To Mephani