Hello everybody this is baraka Peter from kadabra shop kama unavyojua kama vijana leo tupo hapa kuzungumzia vijana na maisha tupo kuzungumzia maisha yetu ya kila siku tupo kuzungumzia changamoto za maisha yetu tupo kuzungumzia kwa jinsi gani ambavyo tunaweza kutoka katika wimbi la umaskini tuliokuwepo na kwenda katika levo nyingine ya maisha kama vijana tuna changamoto nyingi tunaweza tukajadili kwa pamoja tunaweza kufanya kwa pamoja na tukafanikiwa kwa hiyo ni lengo la kujiwekea jitihada na kila kitu