yopaa sauti an today tutakuwa tunaongelea kuhusu kuj na siku ya leo niko na rafiki yangu anaitwa brenda tutashirikiana katika kujadili swala hili tu katika upande wetu au sii tunavyoona na tutaweza kuoshia na nyie hapa pamoja so kutakuwa kuna the u ai anthis inafanya watu tu, tukiangalia na tunacheka soyb kwahiyo tutaona moja kwa moja kuongelea kuhusu upande wangu mimi, um, mimi navyoona katika ku, kujipigia makofi wawe mwenyewe naona ni muhimu sana katika maisha maishawasab maisha kama maisha ni changamoto sana kuna saingine unaweza kuamua labda kuanza biashara ukaamua labda kuanza masomo ukaamua labda kuingia katika changamoto yoyote ambayo wewe kwa njia moja nyingine inakusaidia katika maisha lakini unakuta hakuna ule mtu wa akutia moyo hakuna ule mtu akuambia kwamba unachokifanya ni ni kizuri Any, like sees and cares. Sengine, ni sana mtu nikizurimwenyee ukajitia moyo ukaamka asubuhi ukajiangalia kwenye miro a ukajasmweneeukasema ia nasuoaaaaaamtaiam nitajambia mwenyee kasaauam tana ita ambacho kitumbacho nimefikiriada mrefuthano gointmmihi lakinimwenekgn nais kit inanifurahishakitu nikikaakanaaanu metlianaaa mselhis is the right thing lina youare doing well lina youare fantastic yue amazi yuare going to shine hata kama within some fe monnaeza nikachoka lakini like, that spirit of telling myself yes you did this es yuare uh, in the right diection unafanya vizuri ni kitu ambacho i tell myself onstan yan i tel mself onsan sei tena pale unakuta labda mtu umemshirikisha mtu kitu akaukatisha tamaa akakuambia vitu ambavyo nin wakati naomba najitia mi mwenyewe uh, najitia ile moyo kwamba kik ameniambeatlakiniblom kwahiyo mimi mwenyewe t at eme kwamba mimi kama mii namini mgd bei i beli kwana pialazima nijifune kamakkubali kambanaaba an um, kwa nastai kufuna ujiendelea kujitia moyo kila siku na kila saa uh, brenda I think atakuwa na kitu cha kuchangia aw as well. asante sana lina kwa kunaalika katika, katika ast yako kwa majina naitwa brenda kavishe and hii mada ya leo ni muhimu sana especially katika dunia tuliokuwa sasahivi eiao kuna influence kubwa kuna kubwa jinsi tunavyoishi mfano so, hivi tupo expose sana sahivi social media pia mambo ya instagram a yeah, kwahiyo unaweza ukaa labda unaona kitu hali ya mwingine labda the way alivo na nawe labda unapitia hali fulani unaona kama labda una tu yule mwingine hivyo unaweza ukaishia tu kuona kwamba lada huyu msanii au huyu rafiki yangu anapost picha ya hizi au video hivi ntonafanya vizuri mimi i sijafikia ya level hii yani hauji au haujipigi makofi yani you, yourself, hauko hauko impressed au haujaridhika na jinsi hatua uliofikia mambo au hali hali hata unayopitia kama hapo awali lina alivyosema kwamba ye anajitahidi ku, kujiappreciate jipigia makofi anajikubali na pindi mtu utakapoanza kufanya hivoziatokandaniyakoutaanza pia uaia uaaa au haujarihika il tua hatuwezi kusubiri mwanadamu aje atuambie kitu au mtu fulani yes wapo ambao wa wanatuambia kwamba aate doin yani natamani hata ni kuige. wapo wapo ambao wanasema hivo ahata wanasema what youae doin is the best au hataile neno tu unajitahidi yes please if kama hivo na moyo huo wakumwambia hivo mtu its good plas donothtat youdo no thawo mtu anaibebaje ndani anaishukuruje aza skuonyeshe usoni au ambia pale jisigani anavyoaciate lakini really, m- tyouselto anyo near you around you awe cowker awe yu relati awe anyoe you fiansi you wife your huban nomate wat an anothe thi is kunaile msehemu kwamba nilikutanaga nao kwenye mitandao ya kijamii nasema wa, teawadada hu naonando anaupenda huo sana kwamba f kuangalia um, tu yatu vyangu ndo ntapangalia chini aunaeza ukaju hata zawadi ya unaweza pia yeah. ta ukajipa uka, uka a treat. sawa yeah its good gits really good na um, yeah mimi ni hayo tu ila kama pia lina kuongeza pia unaweza ukaongeza ihope nalort right? yeah. um, <clears throat> yeah kwa kuongezea hapo hapo um, especially kwenye social media sometimes we tend to feel kwamba we are not enough we tend to feel like tujafika sehemu yoyote but there is also a saing kwamba uh, people, people post their success kwa social media not their failures napia uh, kufolo ku watu ambao ni tofauti tofauti katikaia kwamfano kuna really labda katika upande wa mambo ya biashara au mambo mengine ambayo ni ya maendeleo mimi ni mtu ambae anapenda kuwatu ambao wanaanza na wale ambao wako juu wamb huyu mtu amefika hapa kwa sababu alitokea hapa kwa those both, both pictures, they show me sdont feel, feel bad about your situation dont feel bad kwamba youar starting kuna, yeah. kuna wenzako ambao bado wanaanza na kuna wenzako ambao wamefika kaiyo i get toos on beginning and iget oous on the othe peson ambayo amefika kwa hiyo even soimedias unabidi utafu, ufate watu ambao the you ee wako katika klasi yako na pia uwafolo watu ambao <clears throat> wapo juu ili waweza u wewe kwamba kuna watu ambao wako kuna watu ambao wo katikati na kuna watu ambao wako juu ila ukifolotu watu ambao wako juu itakuimwenyeweialakini pia ili usikujisikia ni viuii normal level mtu ambaye labda ana maisha yake ya kawaida lakini maisha yake ni ya kawaida <clears throat> yeah. kawadauna mfolo mtu mb maisha yake ni ya kawaida lakini kwamba within the simplicity of life you can still make something out yana kuonyesha kwamba a una, unaonanaonyesha kitu cha msingi cha kuongezea yeah, um, unaposema kuhusu watu walio labda ungroun ikmechukuliapo uh, mfano abeonc atupia umenkumbusha last yea kazini tulikuwa tunapromote our business ya yeah, ifike iende like alipa kufahamika kwenye matangazo sasa yule um, yule ambaye ndo alikuwa anatusaidia kwenye alitolea mfano akasema kwamba una business or anything unataka labda wambet flan siut nipost ni biashara yangu yanguaeks0k like wakuendata kwa mtu mwenye weye bado underground aku, aku Ile kitu pia nilibaki napia ipo like, udground akutangazie kwa mtu abaei ista au yuko ahe yanimtu mkubwa kwasabu ule ndo anakubwa kwa kwaikundw mtu ambaye ndo ko anans watu wengi sana sana sana anagusa watu wengi anaeza kawana 1 k lakini anaweza kakutangazia yako ikaendai au ikafahamika kushataa yule ambaye ndo ana watu wengi so, my friends mnasuzahe podcast yh yeah mnausuzahe yeah, podcast just know how how important you are right nomatter unavodona uko chini but you're needed youe wanted yeah yeah so thereare couple of things i've just come across ambaso zina they'll just give you it it's, it's a guidance hinaminaona I mean, kwamba uh, ambazo ni njia za wewe kujienfanaau kuji kuji yeah. yeah. so we we watu wanasema kwamba lazima mpenzi wako akunuulie lazima rafiki yako akununuli unakuta soi hakuna mtu aununulia hayo mahu, ma, maua achanaalentines okay. labda nakuja ni birtibirta <laughs> yeah. so what a yu gona do about that tasema kwamba oky sijapata maua amgona be so sad ydu idoaortdaeio an i do them for mself i do them fo msel and fien naakarisha marafiki zangu jamani kuna bathda yangu siku flani tutaku, tutakutana weare gonna have some drinks and sometimes i do buy myself a cake because yo i cannot wait for someone to buy me a cake oh. so yeah Thank you have you to ujipongeze mwenye kuwa buy yousel flowes yo kan lso doaspecial treatment go out go have funexacl do, yeah, do some pericusome manicue take a day off like umefanya kazi zako umechoka take a day off some easy day kaa nyumbani just relax meditate unaona sometimes you have to think yourself in front of a mirror come on don't be so negative i'm such a big size yeah, plus size i'm so yeah. tiny tiny like i don't have some big bags because tanzania we love big buddhists <laughs> <laughs> so like i am not enough i don't have a big body i don't have beautiful. i'm not beautiful i'm not that light skin i'm not that light skin i'm not melanin no look at yourself in the mirror and say this is who god made me and this is ho an youoyousel nyingine tena makeaiof thiyouare grtu for ka chini angaliyouabiiti kwasabu kila mtu ni unibei i yes. yeah. kuna vitu ambavyo theare diffent yani we unavyo tu na mwingine hana <coughs> alfurtabout yourself whatyouaau Una, unashukuru kwa sababu ya kitu gani unaweza ukaviandika pia keep si you are so say, wow, si ivi na aa naatnatataa kibubu cao aalana a ikutaka evisaaukiukua kikaratasi kimoa athe kanla ma And also um, meditation appyoua yes. also install it playstore mm -hmm. ladis yeah, yeah. alafu pia anasema ladies and gentlemen alafu wanasema pia live in the present ishi sasahivi don't start panicking about the future it's good to stay focus in the future lakini like, it's now youre living it's now you're making lite live the moment ukianza kukaa kwasema kesho sintakula nini hebibg omymro unanas vizuri unaamka najua mungu una, atakusaidia kwa ajili ya keshoi pia kunaia yosel kwenye zilea zilei ambazo h hagot kuna hii inaitoga flo kuled get somzinaokwenye sehmu yakosthi tha thewhaiti ambazo inaa unajisikia vizuri y fl soeh about yose na vitu kama hivo pia aw post vitu ambayo the me The, they touch someone else but they make you feel good unafika kwenye social media yako akaunt yako unaangalia like your court. mimi in my social media i do post a lot of cot because seing that picture and seeing my court, it keeps me going kwamba oky i had a good time lakini like, this, this, this, this was my situation by then but i enourage myself God, those courts, keep me going i just do aome asaa enye soalmediayangue inakuta tu nimejekeaimoj nimejekea hivno i just wanta feelsial ile picha inikumbusha na at the same time to... yeah, inikumbusha kwamba i am imoa h yeah. yeah na aziwao well, unapojinkarajewa mwenyewe pia usisahau ku-kuwa kuwakubali watu wengine kuexpress gratitude kwa watu wengine yes, kama hivyo kuwanunulia zawadi kuwapelekea thank you ca some people even writing a love letter not only to, to your mon or no, to your girl even to your friend we, yes we miss so much the old times where we used to write yeah. uh, love letters on write, writing pats attaki note kawochi, kazi, like, yes like, yeah, it's, it's so bad. nice oh guys atake kuongea sana this is just a random episode we just We share as my is kuna hii kitu hey, mtu flani ana gari mtu flani ana sijua ana sim gani ya gaiameshafika m flani mimi hapa sina chochote napigwa na, na, na, na jua la dao na, avumba ulipo kuwepo i kama ulipo kuwepohata ufikiri maendeleo lakini kama ulipo unafikilia maendeleoikuna vitu vimekukwamishakwamba atakusaidia atapev mwangalie yule awe motivation kwako akutie moyo akupe changamoto lakiniaeciae yourselkeep goingrboso weegafiish this eisode by clai ourseltufanya kamail ya bibi class You know, yeah. Yeah, and yeah, your treasure, little treasures. How do you do it? <laughs> well done, well done, Lina. Lina, well, mm-hmm. you shine like a star. Well done, well done, Brenda. You shine like a star. So, guys, until next time, bye.