habari zenu i hope ieyuy mko poa vizuri thing eh nilikuwa natamani sana nifanye hizi podcast kwa lugha ya kiswahili mwanzo mwisho akini naona kwamba pia kuweka lugha ya kiingereza kidogo inakuwa inaletea ile udamvi udamvi inakuwa inaleta ile kuna flani inakuja With kuchanganya lugha zote mbili leo niko na rafiki yangu anaitware sipo naye lakini namkaribisha kwenye hiki kipindi atuambie jinsi gani alisherekea siku yake ya World day yeye ni mwalimu wa shule ito, hazina yetu ndogo ambayo shule zipo arusha so bila kuchukua muda zaidi ntamkaribisha brenda atueleze atuambie atupazie sautihabarini <gibu> Habari. wote asante lia kwa kunkaribisha katika kipindi chako cha paza sauti actually aaleo yeah, tua kuongelea kuhusu teachers day leo siku ya tare tan oktoba ni siku muhimu sana kwa walimu kwa hiyo pia nitaeleza jsi um, jinsi gani teachers day ilivyo ya muhimu na jinsi pia ami kazini iivyoshirekea na walimu wenzangu na pia nitawakaribisha watoto wa dada wangu wapate mawili matatu kusiana nashuleni kwao mimi kama mwalimu jina langu ni brenda kavishe nafundisha katika shule hapa, litotu, hapa arusha jina la shule treasures na pia tuna primary international school hivyo kama mwalimu naefundisha upande wa primary na pia upande wa awali kiukweli katika akari yangu ya walimu naweza nkasema kwahiyo nafurahi kua katika hfield ya walimu really. kids wana, wana kipaji kids wana in them ambayo kweli kama walimu wanatufariji wanatuchekesha hivyo ukichukulia walimu kama kama kazi ya ulezi kama unalea nasiokuwa mkali au kuona kwamba i utaipenda sana sisi kazini leo ndio watoto wametuimbia nyimbo za nasar ie wametuwish aptches day na pia wakatuambia ni kwa nini wanatupenda y yeah. primary nao wakaandika vinote kwetu so really, mtu moja akaandika akasema i love love you you teacher because you love me too iyutch such words kweli zimepata kwa touching kwangu yeah pia ningependa pia niwatie moyo walimu wengine kwamba hii kazi ni toufanya kwanzia moyoni kutokea moyoni ufanya kwa upendo na shkulie kwamba batu u fanyas kutoka moyoni pia ningependa nis niseme hikot ambayo kasiki nimetumiwa inasema oithe ndio tuna jila walimu ili tuweze kuandaa njia kuleta nuru katika njia wengine a good tcheriiaiiself like It oithe way o othehayday is when the tche antchers uh, dont re really tch the kids so much the kids like They, the teachers should enjoy having time with the kids, and the kids should enjoy having time with the teachers. So it's when the teachers just enjoy, and the kids just come with sweets and celebrate the school their school for Happy Teacher's Day. Nice. Wow. Good. Thank you, Amy. Okay, Maslina, welcome. Okay, hi. Um, for secondary, we didn't celebrate so much, but, um... We still told our teachers um, Happy Teachers Day as usual, and I'm gonna tell you um, stuff that we did on Happy Teachers Day. Um, so, like, it was it was pretty fun because in our tutor group we watched some movies, and yeah, and that's all. Nice, thanks. Thank you. You're in, in which school? Um, Saint Constantine. Yeah, Emilia Saint Constantine. Yes, they're both in Saint Constantine, one of the best schools in Arusha. Asante sana kwa kusikiza kipindi chetu. Pia mnaweza mkaelea to usuli nyingi nyingi katika paza sauti. Thank you Lina for the invitation. Love you all.