habari mwanafamilia pasauti na furahi sana wewe kuweza kunisikiliza siku ya leo an m so hapy that i am ack doin thii again fo this novemberee yeah, suh aoeabut I, i hope uko poa uko salama uko bomba uko freshi unajisikia vizuri siku ya leo na kama haujisikiviu bai nilipo kuna kesho kuna kesho kutwa kuna december kuna januari oee och a evana nimefigoutasalic angothrou go it nimeona kwamba niongelie kuhusu mambo ya odcasting na ftures ambazo zipo kwenyenhor na kwa watu ambao wanataka kufanya podcasting kufanyaaaaama uh, ifuatazo ina sehemu ya kukuonyesha wewe wasikilizaji wako wanatokeawap labda ni labda nibotswana ni tanzania na kama ni tanzania tanzania wanatoka labda wanatoka anzanashmaabda Uh, wengine wanatoka china <coughs> me. Kwa yote hiyo inakuonyesha una, una. Pia inakuonyesha wasikilizaji wako ni ni ni ni jinsia gani wanaume wanaume kwa kwa kwa wanawake wanawake na kama ni wanaume kwa wanawake, ni kwa asilimia ngapi se kama ni nchi itakuonyesha wasikilizaji wako wanatoka tanzania na asilimia wasikilizaji wako wanaotoka tanzania ni asilimia sabinasit unaona una, chini ya mia na asilimia liobaki takuonyesha labda waskilizaji wako kutoka china ni asilimia mbili kutoka uis ni asilimia moja kutokai kidom ni asilimia uh, as well. ukizijumsha zote utapata asilimia miasiazjwko wengi ni wanawake labda asilimia a aia5 au aimia wa apa waskilizaji wangu wengi ilikuwa ni 550 rino right wanaume wameongezeka <laughs> wanaume wameongezeka5 so uh, 5054 46 kwa nyingine ambayo tunaza tukapata kwenye ap ya ankora ni kuonyesha kwamba episod zako zimepafom zime uh, kwa kiasi gani kwa mfano labda episod iliopita msimu wa, wa, wa, wa, wa zawadi desemba au zawadi za christmas inakuonyesha ijumaa mtu mmoja alisikiliza aliamisi na ijumaa labda hakuna mtu aliosikiliza jumamosi kuna mtu mmoja tu alisikiliza au watu ishirini wa inakuonyesha trends inakuonyesha kwamba kuna mwezi fulani ilikuwa too high mwezi huu it is too low inakuonyesha vitu kama hivyo so o you know kabisa kwamba adhira okay, yangu inapenda kusikia vitu flani na mi ntafanyia kazi vitu hivyo adhira yangu haipendi hii aia yanguonicnie inakuoyesha pia waskilizaji wako ni wa umri gani Which age range ni, ni, ni umri gani Uh, kwangu mimi ni87 <coughs> ndo waskilizaji wangu wako hapo wengiw338lakini baayangu kubwa nia87sa toka so umeanza plai zako so ziko mia um, mbii s mpaka umefika januari kama ulianza uh, diemba kama utaanza disembahihad januari labda utaonyesha play zako labda ishirini kwaio uend to gro each an every day kila siku unatmte una play zako zinaongezeka zina uh, toto play zako I mean, zinaongezeka so inakusanakupawanaumia um, ina um, kusikiliza zako kwfano mimi imenipa google kuna oogle platfom kuna apple kuna cet radio ni hao, lakini zote hizo all of my pazasauti family inasikiliza podcast kupitia huko kwaio inakuonyesha labda kwenye google its 45 labda kwenye anchor its 50 and some othe f pecentages wanaziweka kwene hizo Platforms nyingine kwahiyo inakusaidia ku, ina wewe kujua kabisa ok i think ancor lazima ni promote zaidi kwa sababu ni rahisi kwa watu kusikiliza kule butaswell google pia ni rahisi zaidi kwa watu kusikiliza kule ya yeah, guys an ithin um, kwa gogle ni rahisi sana ukiggle podcast unaandika jina paa sauti inakuleteaa ni kwamba ukitumia ukisikiliza ka kutumia anar unasikiliza zile effect. kama nimeweka mziki aulabda nimeekafunua um, kind of ile link yangu kwenye bio unasubiria inafunguka o lazima uwe na ban aaaa unakuepopale mpaka takapoanza kua kianza ku Ki ndonaea ku no, kuenda kwene mambo yako mengine lakini ukioapia umeia kwee mamboako mengine laaegataedeea i ithink hapa nimemaliza sizani kama kuna kitu nimekisahau na kama kuna kitu nimekisahau basi siku nyingine nitazidi kuwa pt uh, kwa hiyo nazidi kuatia moyo ambao walikuwa wameanza podcasting wakafika sehemu wakachoka get tired usichoke hakuna kitu kirahisi aidha ata ni biashara adha ni masomo inafika sehemu unaok umeamua kaa wewe mwenyewe kwa we, akili yako umesemaas naua wamanaweza ukaongea usiongeze chochote katika maisha ya mtu laini Love. <laughs> yeah, so kwa mlianza msichoke endelea kufaendelea kufanyatake res kama miapa ake napumzika then iget bac toit naendelea so donoendelea kwatwanaendelea tuendeleze gododomo eveyday hatutaosai tukijumuisamafamilia tukijumuisha marafiki tukisoma vitabu tukisoma tukiingia kwenye mitandao hatuwezi kukosaso <laughs> kaba tujamaliza episodi yetu kabisa kabisa nimepata kitu kimoja ver ni nice, uh, byif anasema olif lakini sisi hapa tutasema u odecember tutaanza kufanya hizo u thisdecember <laughs> Anasema, always be willing to learn when given the opportunity. Number two, wish people happy birthdays, you'll be much appreciated. Number three, avoid lying, you'll have less to remember. Number four, only make promises you know you can keep. Number five, travel and experience the amazing varieties of life. Number six, always be ready to write down ideas. so you don't forget number seven if you really want something put your hat into it number eight respect others as you expect to be respected yourself number nine do not be afraid to take risks number t0 look for inspiration and motivation to get things done kwa kiswahili tunasema number moja ukipewa fursa ya kujifunza ichukue najipatia na maarifa mapya yatakusaidia katika maisha yako namba mbili usiache kuwatakia watu heri ya yes, sikukuu yao ya kuzaliwa namba tatu inasema usipende kusema uongo itakusaidia katika maisha hautahitaji kukumbuka lolote kwa sababu chochote utakachokisema ni ukweli namba nne inasema usiweke ahadi ambazo hutaweza kuzitimiza namba na tao inasema safiri uweze kujionea maajabu na uweze kujifunza mambo mbalimbali mbali kutoka kwa watu katika sehemu Tofaut, tofauti tofauti na namba st inasema usiache kuwa na daftari na kalamu ya kuweza kuandika mawazo yako unaweza kufikiria naweza nikawa wazo la biashara oh, naweza kawa wazo zuri ambayo linaanza kwa kutoa kutoka sehemu moja kupeleka sehemu nyingine namba saba inasema unapotamani kitu unapokipenda unapo kitu eka moyo wako nguvu zako akili yako hapo edha ni kazi edha ni biashara edha ni mahusiano namba 8 inasema waheshimu wengine kama unavyotaka wewe kuheshimiwa iwe mkubwa iwe mdogo namba t usiogope kuchukua um, kiswahili kuchukuakwa nini sikumbuki lakini namba k tafuta vitu vinavyokufanya wewe kuweza kufanya kitu fulani vitu vinavyokufanya wewe kuweza kupiga hatua fulani tafuta vitu ambavyo vinakupa changamoto vinavyokupa msukumo vinavyokupa motisha wa kuweza wewe kufanya vitu na la mwisho kabisa ukawa unafata kimoja kimoja kadiri siku zinavyozidi kwenda asante sana mwanapaza wa sauti asante kwa kunisikiliza na wapendeni wote na mpaka siku nyingine kwa aherini