Hi, how are you guys? mpo salama, mpo bomba and we are back again for 2021. To na episode kama kawa kama dawa, and it's me Lina. For those they are tuning in for the first time, it's your host. eosinaepisod <laughs> um, mpyare nataka tu nia220so yeah, um, mwakajana niliweza kusoma kitabu cha nabi isayaai220 thebokoisaia ni kitabu ambacho kinaonyesha jinsi gani mungu anatupenda mungu ambaye anasema tusemezane naye mungu ambaye anasema tusiogope mungu ambaye anasema yupo kwa ajili yetu anatufahamu anatujua you know I mean. mungu ambaye anasema nipo kukuondolea aibu yako nipo ku kupigana na watu ambao wako kinyume na wewe niko kukuondoleafedha nipo kukutia moyo nipo kukupeleka sehemu kwenye tumaini kwa hiyo kitabu cha isa kilinifundisha vitu vingi sana na kilikuwa kama azina kwangu kwa sababu unapokuja kuishi maisha unapozidi kuendelea kuishi katika kila siku unavyoendelea kuishi kuna sehemu utapita unasema in the book of nabii isaya aliniambia kwamba nisiogope yupo pamoja na mimi hiis he going to defend me he he is defending me he has always been defending me and so kuna sometimes unaweza ukasoma kitabu ukasoma verse kwenye bibilia anyikmbwana like, ah, sikielewi lakini mimi kilikuwa ni kitabu cha nyakati ilikuwa ni kitabu ambacho kilikuwa kinasema na mimi katika nyakati hile na katika nyakati ambazo zilikuja na zikapita kwao ww km una se ambazoipo katika kitabu hiki cha nabism Uh, best verses in few minuts so versi ya kwanza ambayo nimeipenda ni kutoka kitabu cha nabii isaya isaya sura ya kwanza mstari wa 18 hadi wa ishirini unasema haya njooni tusemezani asema bwana dhambi zenu zijapokuwa nyekundu sana zitakuwa nyeupe kama ferudi zijapokuwa nyekundu kama bendera zitakuwa kama sufu kama mkikubali na kutii mtakula mema ya nchi bali kama mkikataa na kuasi mtaangamizwa kwa upanga maana kiio cha bwana kimenena haya na isaya hiyo ya kwanza mstari ule wa ishirasit unasema nami nitarejeza upya waamuzi wako kama walivyokuwa hapo kwanza na washauri wako kama hapo mwanzo baada ya hayo utaitwa mji wa haki mji mwaminifu okay na vesi nyingine ni kutoka isaya kumi na mbili mstari ule wa unaweza kuanzia kwanza lakini mi nitaanzia wa pili Um, hadi watatu unasema tazama mungu ndiye wokovu wangu nitatumaini wala sitaogopa maana bwana na yehova ni nguvu zangu na wimbo wangu naye amekuwa uokovu wangu basi kwa furaha mtateka maji katika visima vya wa, uokovu wa na katika siku hiyo mtasema mshukuruni bwana jina lake yatangazeni matendo yake katika kati kat, kat ya mataifa litajeni tasema sukuae ku metukuzwa yep nvesi ya 14 inasema mstari latatu tena itakuwa katika siku ile ambayo bwana atakupa raha baada ya uzuni yako na baada ya taabu yako na baada ya utumishi ule mgumu uliotumikishwa utatunga mithali hii juu ya, ya mfalme wa babeli na kusema that's my part. Okay, one ni kutoka imeendeleaoisa 33 wa kwanza unasema ole wako uharibuye ila hukuharibiwa utendaye hila wala hukutendewa hila utakapokwisha kuharibu utaharibiwa wewe na utakapokwisha kutenda kwa hila wao watakutenda hila wewe e bwana uturehemu tumekungoja wewe uwe wewe mkono wetu kila asubuhi na wakovu wetu pia wakati wa taabu uh, natoka isaya 35 mstari watatu unasema itieni nguvu mikono iliyo dhaifu yafanyeni imara magoti yaliyolegea waambieni walio na moyo wa hofu jipeni moyo msiogope tazama mungu wenu atakuja na kisasi na malipo ya mungu atakuja na kuwaokoa ninyi yep. okay, na inasema kutoka isaya mstari ule wa8 nasema e, mungu wa milele bwana muumba miisho ya dunia hazimi wala hachoki akili zake hazichunguziki apa nguvu wazimiao waongeza nguvu yeye asiyekuwa na uwezo hata vijana watazimia na kuchoka na wanaume vijana wataanguka bali wao bwana watapata nguvu mpya watapanda wataangukaaa tapanda uu ambaakamata watapiga mbio wala hawatachoka watakwenda kwa miguu wala hawatazimia na hapapo wenee kwenye isaa41 mstari ule wa kumi unasema usiogope kwa maana mimi ni pamoja nawe usifadhaike kwa maana mimi ni mungu wako nitakutia nguvu nam nitakusaidia nam nitakushika kwa mkono wa kuume wa haki yangu wa kwanza hadi wa tano unasema usiogope maana nimekukomboa nimekuita kwa jina lako wewe uu wangu upitapo katika maji mengi nitakuwa pamoja nawe na katika mito haitakugaikisha uendapo katika moto hutateketea wala wa moto utateketea aa maliatoaamii nibwana mnu wako wa takatifuwaal kozi wao nimetoa m ooaaakuendaauaaaa maana mimi ni pamoja nawe nitaleta wazao wako toka mashariki nitakukusanya toka magharibu nitaimba nitaiambia kaskazini toa nakussiziunayo kusi usiziue wana wangu kutoka mbali na binti zangu kutoka miisho ya dunia like i'm so scared i'm doubting things i'm always coming back to Isaiah, and i say god kwa so every day i keep reminding god and say god you told me this god you told me this and i say it with all faith not because it's written in the bible i know it's you i know it's you you are there umeniambea nisiogope yeah, suy so hizo ni vesi zangu chachekamakuna um, nyingineuna hii mojaaakuna nyingine nimesawa laini ambayo inatoka isaya 72 nasema hutaitwa tena aliyeachwa wala nchi yako haitaitwa tena ukiwa bali utaitwa hesiba na nchi yako beula kwa kuwa bwana anakufurahia na nchi yako itaolewa maana kama vile kijana amwavo mwanamwali ndivyo wana wako watakavyokuoa wewe na kama vile bwana arusi amfurahivo bibi harusi ndivyo mungu wako atakufurahia wewe kupitia kitabu cha nabii isaya And i hope na wewe unaweza kupata muda kwa kisoma cha isaya and thank you so much for listening and please um, go to my page in instagram paasaut at pazasaut zero. please like it and share so tuweze kukuza page tusibakie pale pale in 2021b