aai ukmbayaiainaweakuikia mahalii aaaeega mahali amaibaaaa niaganyiyymii kua muriuppalpooteahkaba tua zingine atu kwanz menda paleaskambaya nikenyanasimaga kila siku niyerukeodiwa muranaakeedhnelewgaiaid kenyaaideyahoaka muriiaidi hatawezi wakafanya mwao na mtu t anai kamaina saiumewashauones ak Uh, for yeah. angalaenyamadmngwa <laughs> o vita an umeiti aeendaku meivizu aend al kii aaa adimionaaao kaa ukiwa mzuri sana ima unasaidia mtu aaamkakula kesotena unapata amekuja tukao amechilituanauawezi mfukuza unaongelea kutnnakuag <kwa> <laughs> ana leo zikue lakini yani ukiwa mzuri sana manzee watuanakuzoeatwanakuzoeaalafu anakumisinakutumia vibayaalafu hapo kwa fren inakuwa ni ile dsainia msadi afanye ninajua y utakua naero hat o sifanh asema oeam unamkopesha pesa sindioa unamkopesha pesa akulipi <laughs> lakini ju ja na shida nakuja yo aje manzei ano manzeni it au moja niko na shida fulani anakulilia tu eh, When I like this, full you are when I'm playing in, see sometime, the full, uh, like the, uh, the, good the, person, yeah. uh, uh, the good person good. you are, the good person you are. lakini saa shida niihapo akuja ukimwomba hiopesa omanzenikona shida simpezile pesa zangu hapo ndi utasikia maneno a <laughs> <Hey, laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> kaa ni mecha yanguniko kuiwaa kwa sababuttumesema na, okay. na, na wewe kwani jaman na kujenga hapa kwako kila siku kwani anamga kwake ah. kamaro yako niakukuaa ya usikue mbaya kama unaonanga tu mecha nakwambia mimi kama niko nasaidianga mtu pesa Uh, aa ni angu naenewn ogutu minashida naio ujmbonandioan akkua na nye, athivosaa lakini usikuela ujinga kunesaalea ujinga aimenyenajueine sanafana uin josesa rawangu ni safi apana bana lakini achanikwambieona ukiana na ile ni yani ilenyeuntakatakusaidia watu hata msaakudua ufalaakona rongumuna pia kama unasaidia mtunajunamsaidia hata kama anakudanganya w njinakenamsaidiawhaee i isusikuaa aoroa mimi nashinda kila saa nikimsaidia zidia kwa sababu kishindo kisanisembea msalaka kampu yangu msalaka kampu yangu ananiomba practical ob via sapa afa na kubet nayo hiyo ni upuuzi bwana hapo unaona kuna wewe haya yafanye kulimbe tatizo usifuate kama unajua alifanya nini unajua kuna time sapa yake ni bet eh mimi nasema hiyo stuff si poa like alafu pia wale like, wauonyeshayokukwa mzuri ni mbayambona mm. like, mm. wasikize si, siweni mtu mkubwanafayaaaaae yes. like, mbona kwanga mjinga hivi mm-hmm. unafanya hii kila siku hivi hivi na hivi yasiyo hati iko hivyo lakini pia julize labda unajua kwa graund huko kwa graund labda unaneomanga pesa mm-hmm. nab isijakula lakini kwa graund tmtu nna eme kamaaa shemeanakishai mbae o minaaguknaokishwewe <coughs> nawenaufaaaonambaatu tenobikitokaonakuanae aaakutaa nae ameendapale anakola uh, ga <laughs> shanga yo bo aaea meshika mizine ekula haobenda u aauanatugmii hiyo ya kukua mzuri I think watu wanakuzoea na mtu inakua ni minimaanikakwachua ndege zangu mpya pale <laughs> Yeah, ijarua paka kwa hiyo pepa alafu najuaamechukua hata ionito kwa karatasienda naalau analetea ikiwachaana shidahataoshaunaona wanakuzoea vibaya zinakuani kama afalaini ah, amwonage ni ngumu kuwah like pia unaona saingin saingine mii nafanyaga tu ia vitu vizurit t h venyeminafanya vitu mimi ni mbaya so naata mina nendanataka like, yeah. na kukua mzuri hiyo Sa, ndo sanasana sana inafanyanga watuwanaambiwa wkuwa tu mtu mbaya imaanishi mm, lekatisakuwa mtu mbaya ukule mtu waroho mbaya namanisha wewekuwa wewe si zako juu the unajua unafanya kitu vizuri lakini mtu wa <coughs> na wewe ni mtu wakusikiza sana unataka kufanya vitu ndo usu Like o yeah. yeah, si ku, yeah. okay. mm. so, kuna mtu mwenyemy kwake sion anataoho enehniae uwatu wenin aaaaaemanamnaongelehahaea msanakaa mbaanaonana aseataabaasesiabaya naonangatniwaseenyeewaliambiaheyouemanimbaya Aham e like, eh, yeah. hmm. ukiim aahanaowemeaadihaihae <clears throat> as your best friend. See you as know, your know, <laughs> you you friend. friend. Please. <laughs> What's up and miss his girlfriend too? It be your like and <laughs> wengine hata wana miss I mean not even friends like that. Yeah? You, <laughs> know, you know, unataka unataka kuenter and you're not even friends that you can leave her. You can't get involved in not even friends like that that you can leave her. Yeah, there are people you know, know. know yeah. and friends. You know. Yeah, that's you know. And when you mix up the two snapataniaapo nani afte apo nea mlango walas aaktaj lakini sasa eeaaaanaheai a anyway, waelii venye umesematho autaki kufanya kenye wanataka ufayeelea hukoaaditat Okay, when the person you're talking to, we were talking. I'm talking about this. We can do this, we can start first. You got a problem. I wonder, I want to answer that question. Like, like in the family, I was to version yako. You you love to conform like for example, my family I come. You just have to conform to their to the way they want. What you do? So, uh, God their bad just have to bad. For example I say Mario. You uh, just have to be bad to please them. to please them. Yeah. So hiyo tabia yako tarajibiwa nice kwa na against their rules ni kunakuwa nice. Ah ah. It don't work. No. I don't work. It don't work. So you just be their vassal, not okay. Kita kwanza chakula unakula, choyo au unaenda, uelewa? Mtaani unaleta. Water. Water for you. So owner otherwise is in flower. In servant. Ni like a flower, anafidiwa na unataliwa insond kymbsan that's all wehad for you thats the topc for tdy ooow doyou guys feel about ths thing nipk the good pron or the bad pson you can always intrc with us on our social mdia ye We will drop our, we'll drop links on our YouTube channel by the way, which you should subscribe by the way at KD on YouTube. There you'll find our links to our Instagrams, our Facebooks, our Twitter. We can interact there always. And yeah, it was nice having you on today's show. And be be be expecting more from the WNTT family. Yep, yep. So for today, that's all we have. Bye, uh, b- bye, guys. Bye, bye. bye. <laughs>