wapendo wa mungu na watumishi wa mungu shalom na wasalimu wote katika jina la yesu kristo na naamini waheri wa afya jioni hii ya leo mimi ni ndugu barasa mpendo wenyu na mtumishi wa mungu jioni hii imekirimiwa na kubatika na ueakupata kibali kutoa kubwana kuantakua nikiongoza maombi haya mafupi kwa hivyo kabla tujaanza ungana nasi kwa ombi hili la mwanzo tuombe baba wetu na mungu wetu uliye juu binguni jina lako litukuswa na ufalme wako uinuliwe asante bwana uishie milele kwa nafasi hii ambayo umetupa kwa kibali cha maisha na hata uokofu asante bwana uishie milele kuwa jioni hii ya leo umetupa nafasi ya kipekee kuwa sehemu ya wengi ambao wanalitia jina lako jioni hii ya leo na kuweza kusimama kwenye pengo bwanamajeshi naomba kwa ajili ya wapendo wangu kuwa tunapojiandaa kuingia kwa uwepo wako tunaoweka mioyo zetu mikononi mwako na kwenye uwepo wako kua bwana mioo zetu siegemee kwako naweza kutuongeleza kwa njia ambayo ni ya kipekee kuwa bwana litio letu na kilio chetu na vilio vyetu bwana vitagusa mioyo yako moyo wako jioni hii ya leo baba tunakushukuru kwa nafasi hii ambayo wametupa maana wengi wangependa wapate nafasi hii ili hali wameikosa kwa hivyo bwana tunaweka sehemu hii ya neno na hata maombi ambayo tutafuatilia kwa uwepo wako kuwa bwana utakaso wako wa yetu watu wako bwana waweze kulitia jina lako kwa njia ambayo ni ya kipekee bwana jioni hii ya leo tutakapoingia kwa uwepo wako bwana wewe unayejibu kutoka juu baiguni tunaomba ujibu maombi yetu bwana kwa wakati ambao bwana unakupendeza asante bwana wa majeshi tunapoanza kwa ajili ya kujandaa mia zetu anza nasi numalize nasi ni katika jina la yesu kristo tunaomba na kuamini am wapendwa ningependa kuwakaribisha kila mmoja wetu popote ulipo hata wale ambao wanatusikiliza kutoka sehemu tofatofauti bwana nawapenda nasi nami na wote tunapendana kwa utukufu wa bwana nawema bwana kwa hivyo jioni hii wapendwa kabla ya kuingia kwa neno la bwana ningeomba ungane pamoja nasi ili tuweze kusoma kwa ufupi tu kutoa neno la bwana ili mio zetu siweze kuandaliwa nasi nautayarikuzfymuo wa Kua, wake na kulitia jina lake kwahivyo tuitumie nafasi hii kwa utukufu wake maana sio nafasi ya kawaida chioni hii ningependa tuweze kusoma kutoka kwa kitabu cha ezekieli aya ama mlango wa helathini na sita na mstari wa ishirii na sita tunapojiandaa kwenye maombi haya ningependa kusema kuwa bwana kupitia roho rohoake amekuwa ame akinihimisa kuhusu jinsi tu mara kwa mara huwa tunalitia jina lake na kwa wakati mwingi tunajipata katika hali kidogo ya kushusha moyo maanaake tunaona kama ni bwana amechelewa ama tunaona kama bwana asikii maombi yetu ama tunaona kama kuna kitu ama kingine ambacho akienendi vizurinioni hii ningependa tutiane moyo mmoja kwa mwingine kuwa bwana wetu ni bwana anayesikia maombi yetu ni bwana anayejibu ani bwana ambaye huja kwa wakati ambao unafaa ngesa kusema kuwa hakika tunaishi kwa wakati ambao ambao ni mgumu sana mzima, ambao ni sana lakini, wewe na mzima wakati lakini mimi tunakubali kuwa bwana anabaki kuwa bwana mungu anabaki kuwa mungu ndani ya maisha yetu ili hali lazima tukubali kuwa bwana ni bwana ambaye anastahili heshima na sifa na pia kuelewa na kumwelewa jinsi anavyotenda kasi kwa hivyo nimekuwa nikitafakari nikita, nikita kuhusu jinsi tunavyonenda kwa mbele sabwana mara kwa mara tumekuwa katika hali ya mara kwa mara kuwa kuenena mbele sabwana inamaanisha kwenda katika njia ambayo ni ya maneno yetu na mara kwa mara tumejipata katika kutambua kuwa tunapokusema kuhusu kuomba inamaanisha kusemesana na bwana kupitia kwa maneno yetu kupitia kwa vinywa vyetu ili hali kuna jambo moja ambalo mara kwa mara huwa limetukwepa hili ni jambo la kuenenda mbele za bwana kupitia kwa mio zetu mtumishi wa bwana aningependa kunukuu ama kuomba kunukuu hili alisema kuwa ni vyema kuenenda kwa maombi kupitia kwa moyo pasipo maneno kuliko kuenenda kwa maombi kupitia maneno pasipo moyo narudia ni vyema kuenenda kwa maombi pasipo maneno kuliko kuenenda kwa maombi tia kwa maneno pasipo moyo kwa hiyo jioni hii ya leo wapendwa kwa mwongozo wa roho mtakatifu ningependa kugusia kwa ufupi tu tunapojiandaa kwenda mbele mbe, za bwana kuhusu maombi ya moyo maombi ambayo hugusa moyo wa bwana tunapoenenda mbele zake mwanzo kupitia mioyo zetu mioo ambazo sina utayari mioo ambazo zimefunjika mioo ambazo zinaegemea kwa bwana mioo ambazo natarajia mio ambazo zinatasamia kuliko kuendea kwa bwana kuansia kwa, kwa maneno mara kwa mara huwa tunajipata katika hali ya kuenenda kwa bwana na maneno yetu ili hali katika hali hiyo napata mara kwa mara mio zetu hasiko mbele za bwana kwa kwahio inakuwa tu ni ile niile kuwa tumenenda tumenena jambomojamalingine utokndwa tunaponendambele bwana tunayosiri hii mahala hapa mbayo tunataka kutasamia bwana turejeshee jioni hii ya leo tunapoendelea na wiki hii ya maombi kuwa bwana atufunze umuhimu wa kuenenda mbele zake kupitia mio zetu kama sehemu ya mwanzo ndipo za maneno yaweza kufata kuenenda mbele za bwana kwa mio zetu kwa utayari wa mio zetu mio zinazotarajia mio zinazotasamia mioyo zinazomlilia bwana mioyo zinazokuwa na utayari ndiposa tuweze kufuatilia maneno tusome kwa ufupi kwenye andiko hili ezekieli 36 na mstari 26 neno la bwana linasema kuwa nitawapatia nyinyi moyo mpya na roho mpya nami nitatoa moyo wa na kuwapa moyo wa nyama neno hili linatugusia kuhusu umuhimu wa kuenenda mbele zabwana kwa mio zetu ombi linaloenenda na moyo kuwa tunapogusia kuhusu maombi sio tu maneno ni utayari wa moyo wetu ni kuenenda mbele za bwana kwenye mio zetu kwa kisungu inaweka hivi huwa ii words words kwa hivyo apenda tunapoangashia neno hili na ufunuo huu ambao bwana anatupa tunatambua kuwa mara kwa mara huwa tumejipata tuenenda mbele za bwana kwenye maombi testuri yetu imekuwa kuwa maombi ni kusemesana na bwana leo hii ro wa bwana anatupa changamoto kwenye sehemu hii kuwa wapendwa maombi jambo la mwanzo ni kuenenda kwa bwana na setu. mio zetu mio zetu sikiwa zimeegemea kwa bwana sikiwa zinamtazamia bwana sikiwa na utayari mbele za bwana zikiwa na usafi unayostahili mbele za bwana ndiposa tuweze kufuatilia maneno hakika tumekuwa tukijuuliza mara kwa mara kwa nini bwana ajibu maneno yetu ambayo ndiyo maombi yetu kwa nini mara kwa mara tunajipata kuwa tunamlilia bwana ili hali hatujibu kwa nini bwana haji katika hali yetu kwa wakati unaofaa ndio tunatambua kuwa bwana wetu ni bwana ambaye huja kwa wakati ambao unampendeza na wakati ambao unatoa utukufu kwake lakini jambo moja pia ambalo ningeomba tuweze kulitambua ni kuwa bwana angependa tumsogee ama tusogee kiti chake cha neema utukufu kwa maombi kupitia mio zetu kama jambo la mwanzo tuenende mbele zake na mio zetu mioo ziliko na utayari mioo ambazo zimeandaliwa mioo ambazo zinatasamia mioo ambazo zinaakiri kuwema wake na utukufu wake mioo ambazo hakika zinainua utukufu wake na hakika tunapofanya hivi hili ni ombi ambalo kupitia mioo zetu hugusa moyo wa bwana kwa hivyo tunaponenda mbele za bwana kwa mio zetu ilo ombi la moyo hugusa moyo bwana na tunapofanya hivyo wapendwa bwana huguswa na kujibu na uja kwa wakati ama hali zetu kwa kwa njia ambayo ni tumejipata katika hali hii wote mmoja wetu ambaye anaweza kusema kua hakika amepata upenyeso kwenye sehemu hii nandio sababu jioni hii nimeongozwa kuweza kuongoza kwa ufupi tu kwenye neno hili ku wapendwa ijapokuwa imekuwa desturi yetu mara kwa mara tunaponenda mbele za bwana lazima tunene lazima tutukiongea mambo fulani kuja kwangu kwa flani amwupitia rohoabwat kngu ntakujiandaa kuenenda mbele za bwana katika hali ya kukiri kuwa hakika bwana tumejipata katika desturi hii tumejipata katika mitindo hii tumejipata katika hali hii ya kutojua ukweli jinsi unavyotarajia wanawako waja mbele zako na ndio sababu jioni hii tungependa kukiri kuwa bwana wewe ambaye ni mungu wa msamaha wa kila wakati unanenda kutupa msamaha wa wako kisha kutuandaa tuweze kujifunza jinsi ya kuja katika uwepo wako abwana tunapokuja katika wepo wako tutakuja kwa mioo zetu mwanzo ndio maneno aaweza kufuatilia maana hayo ndio maksudi yako mpendwa uli, ulioko mahala hapo hili ndilo neno bwana natuambia kuwa tujifunze kuenena mbele zabaa kupitia mo zetu wala io maneno yetu kwa kwa hivyo tunataka miaka nyingi nyingi mara tumekuwa tukitambua kuwa unaposema maombi lazima usemesane na bwana kwa maneno ambayo hakika imekuwa ndio desturi ya akristu mimi na wewe ikiwa mmoja wao lakini bwana jioni hii unatufunza jambo ambalo ni la kipekee kuwa tarajio lako ni kuwa watoto wako waweze kusogea kiti chako cha ensi cha neema cha msamaha kupitia kwa mio zao kisha unaponena we bwana ukaeketie juu binguni utasikia na kutenda kadri ya mapenzi yako kwa hivyo wapendo wangu tunaenenda kuomba kwa ufupi katika hali ya kukubaliana kuwa bwana anayejibu anayesikia na kujibu maombi yetu hakika ametupa mwelekeo ambayo amekusudia kuwa tuweze kukwamilia tunaenenda kuomba kuwa bwana atupe mio mpya mioo ambazo zitatua zitaweza kugusa na kuinua nafsi ya bwana kwa utukufu wake atupe mioyo mpya mioyo zenye tumaini na upendo kadi ya neno lake katika saburi la mlango wa tbl na mstari wa kumi nambili mioo ambazo zina tumaini natumai kuwa wakati huu wote tunatambua kuwa tunaishi kwa wakati ambao wengi wamepoteza tumaini tunaomba da kumaomba kuwa bwana ananeda kutupa mio mpya zenye tumaini hata kwa muda kama huu tunaona kuwa bwana aliwachilia mio mpya kwa wana wa israeli hata wakati walikuwa akipitia wakati mgumu wakati wa miaka abai katika uh, sehemu hiyo ya kadesh benea bwana aliendelea kuwapa mioo mpya zenye tumaini mioo mpya senye upendo kwa hivyo unaponenda mbele za bwana jioni hii ya leo liliya bwana akupe moyo mpya wenye tumaini na upendo hata kwa wakati kama huu omba kuwa bwana atagusa ulimwengu na watu wake na watumishi wake na watoto wake awape mio mpya zenye tumaini waone kesho kuwa kesho inakuja na mema ya bwana waone kuwa ushindi wa bwana utaonekana hata katika hali hii waone upendo wa bwana ndani ya mio zao wakijua kuwa bwana anabaki kuwa bwana ndani ya maisha yao tunaenda pia kuomba kuwa tunapomuuliza bwana kuwa atuandae na tupe mio mpya ili tuweze kuwa na muda waku, mara kwa mara kuwa na muda wa kutosha ndani ya uwepo wake maisha yetu yawe maisha ya maombi maombi yawe ndiyo chakula chetu cha moyo cha kila siku na kila wakati mio zetu senene mbele ya bwana kama msingi wa maombi wala sio maneno tu hilo unaweza kulipata katika saburi 19 na mstari wa 2 hadi 2 pia tunaenenda kuomba kuwa bwana aweze ku, kupatia watu wake nafasi ya kuwa na mio ambazo zimeeyuka mioyo ambazo hazitapoteza tumaini mioyo ambazo zitakuamilia kuwa bwana anatosha bwana anajibu bwana anarudi hivi karibuni mioyo ambazo zitabaki kwa ushindi wake katika yohana uh, mlango 16 wa 16t na mstari wa hta tutapata tumaini hili tunapo nena labua, nena, nen, nena neno la bwana kumrudia kwa hiyo apenda tutaenda kuomba kuwa bwana ataweza kufanya watu wake wasija wawakapotesa mioo waka, kiingereza kinasema so that may may not lose heart, they may not, faint, they may not give up This is going to be soa emaoaofaogii o Tonight, we are so grateful, our Father, for giving us an opportunity to approach your seat of holiness with our hearts full of gratitude. God of oh heaven, we have found ourselves many times coming before your presence as a tradition of having to speak many words to you, as a tradition of having to do it. As if it is our daily breath. But yet, many times this does not touch your heart because we come to you with our heart minus our heart. King of glory, we thank you for speaking to us this deeper revelation around the essence of prayer. The Lord you are desire is that your people may come to you in prayer by their heart and not just by their words. king of glory, we ask of your mercy. where we have failed you in this area of prayer, we've taken it as a tradition. we've taken it. it's an area of a duty. And quite often we find ourselves rushing in your presence just to speak one or two words, and thereafter we convince ourselves that we've been in your presence. King of glory, you've challenged us this day that your desire is that your children may always approach your seat of holiness but through prayer by their heart, coming to you. by their their heart and not just their words. mungu wetu na baba wetu uliye juu binguni weeni bwana ututosheleshae unaye jibu maombi ya watu wako mungu mwenye msamaha wako uliye juu yetu siku baadaya nyingine baba tunakushukuru kushukuru kuwa siku hii ya leo unaenenda kutupa moyo mpya kila moja wetu moyo uliyoko na tumaini na upendo unayodumu milele baba wetu tunakushukuru kwa siku hii ya leo hakika umetufunulia undani wa neno lako na tarajio lako na ndiposa tunaomba kuwa bwana umpa kila mmoja wetu moyo mpya moyo wenye tumaini moyo wenye upendo moyo wa kuegemea kwako moyo unayotasamia kuwa bwana unabaki kuwa bwana moyo unayopenyeza hata katika hali zote za ugumu hasa wakati huu ambao una tunaishi baba wetu tunaomba kuwa unaenenda kutuandaa na kutupamio mipya ambazo zitakuwa na utayari Achukua, kuchukua muda wa kutosha katika uwepo wako siku baadaya nyingine kuwa bwana tutakuja kwako kwenye maombi kupitia kwa mio zetu maombi yanayogusa moyo wako na hakika unapogusa moyo wako bwana unawachilia baraka zako juu yetu mungu wetu tunaomba kuwa bwana utufunze jinsi ya kuwa waombaji ambao ataomba utukufu wako wala sio maneno tu babawetu tunasogea pia kiti chako tunapoomba kuwa bwana ufanye na tuweke katika hali ambayo haitakutufanya tupoteze tumaini kua watu wako wataendelea kusimama kwenye neno lako na kuweka mio zetu mbele zako na wako buwana, kwa kama naumfuatndeaaahuuambaa ya pndawanguoot walipo siku hii ya leo unatuinua ndani ya mioo zetu na kutupa tumaini mpya siku hii ya leo e bwana majesi unanenda kuonekania watu wako nchi yetu bwana unanaenda kuitendea kuwa kama wakristo tutasimama kwenye pengo kuwa bwana kama c hatutapoteza tumaini ili hali bwana tutakuishia kwenye mioyo zinazfunjika ambao zimebondeka tuia jina lako nawe bwana ya watu wako kutoka juu ako utashuka na kutenda tunakushukuru uubinguni umetenda kufika umbali huu na utaendelea siku baada ya nyingine bwana tunakushukuru kwa ajili ya viongozi wetu wa kiroho ambao umeendelea kuwaweka ngufu juu yao ili y mm kwenye pengo kwa ajili ya kusimama katikati yetu na wewe bwana na kulitia jina lako baba watendee na waonekanie kwa wakati kama huu bwana siku hii ya leo tunaomba kwa ajili wa wale ambao ni wanyonge katikati yetu mungu uishie milele utupe neema ya kuweza kuwa uh, kuhu, sehemu ya kuweza kuhusika na kuwaombea kwa utukufu wako na wema wako baba tunaomba kwa ajili ya wale ambao wako katikati yetu ili hali wamepumukiwa hali ya afya ndani ya miili zao tunaomba kwa ajili ya uponyaji wako ushuke juu yao ili bwana waweze kurejeshiwa afya na wema wako upate kudumu juu yao baba tunakushukuru kwa ajili ya matarajio ambayo tunayo bwana mbele zao tukijua bwana umekusudia kutenda mema hivi karibuni na tayari umetenda ua bwana utatupa nafasi ambayo mwako makanisani mwetu kwa ajili ya utukufu wako Baba, na jina lako kwa waouasruuajaa aioni otuandalie nutue mio mpya mo ambazo haia tausa su baadaya ng mamao autfuwaom ambayosamaeaaanyama mioyo ambazo hakika zitakuinua na kugusa baba ilo nilo ombi letu wewe mungu shie milele tenda katikati ya watu wako kwa wakati kama huu mmoja mmojawapendo uh, wetu wasija wakapoteza tumaini maana tutakwamilia tukijua kuwa wewe bwana ulitutendea jana utatutendea leo na tuttendea kesho kwa hivyo bwana tunaomba kuwa usije bwana ukapoteza uka, uka, uka, uka, uka tumaini juu ya watu wako bwana kwa wakati kama huu bwana hata ijapokuwa tumekosa ukwamilia kwa neno lako mara kwa mara na tumejipata katika hali ya kupoteza tumaini bwana unabaki kuwa bwana ndani ya maisha yetu tunakushukuru na kulinua jinalako bwana utaendelea kutupa moyo wa maombi moyo ambao umefunjika moyo ambao unatarajia moyo ambao unaangalia kwako moyo ambayo unatumaini kua bwana watu wako atagundua si iliyoko ndani ya kusogea kiti chako kupitia kwa moyo kama nafasi ya kwanza maneno yaweze kufuatilia ni asante bwana majesi utuandae kwawakati huu tuweze kupata ushindi ambao umetuahidi kua bwana utatushindania hata tunapopita katika hali ngumu katika mabonde na milima umetutendea tayari na tunakushukuru kua bwana tumeona ushindi wako hata wakati kama huu watu wako wamesimama na kusema hakika bwana wetu ametutendea natatutendea naanaendelea uundea tuakushauua jaabwaaunaejibu jibu, jibu maombi yetu jioni hiia sku znazofat maana hayo ndio maksudi yako nkatika jina la yesu kristo tnaomba na kwamini m