bwana asifiwe wapendo ni wakati mwingine ambao tumekutana pamoja asubuhi ili tuweze kulisikiza neno la mungu na tuweze kuona uh, mahitaji ambayo bwana angetaka tujiwekelee i sisi wenyewe ili tuweze kumjuisha yee mwenyewe pia kwa sababu sisi ndio ambao wala watu ameteua najua hakuna jambo lolote linaloweza kutendeka bila maombi kwa sababu mungu wetu ni mungu wa huruma na yeye ya mapenzi yake ni tukae ndani yake na tuweze kuliona neno lake na kumshukuru kila wakati kwa sababu yeye ni mwaminifu mungu amenijulisha ya kwamba kile ambacho angehitaji na anahitaji kutoka kwetu ni kuweza kuomba bila kunyamaza tuweze kuomba tuombee jamii zetu tuombee nchi yetu tuombee wapendwa wote tuombee hata magonjwa ambayo yamekuja ya korona ya tuombee kila kitu ambacho kina duu maisha yetu wakati huu ningetaka kuona maisha ya dada fulani ambayo yako katika bibilia ambaye aliomba bila kuchoka na baada ya kuomba bila kuchoka mungu akamtimizia yale mambo alikuwa nataka atimiziwe huyu mama ni mama ambaye tunamujua tuna, tuna kwa bibilia mama ambaye, ni mama, ambaye wa, ni mama wa maombi na baada ya kupata hakikisho kwa mungu akiomba yale mambo watatimiziwa aliweza kuomba naye mungu akaweza kusikia maombi yake na naakamtumizia haja yake unajua kuna mtu mmoja alikuwa naitowa eikana na alikuwa na wake wawili hawa wake wawili mmoja alikuwa na watoto na mwingine hakuwa na watoto enin alikuwa na watoto lakini hana hakuwa na mtoto na ilifikia wakati kila mwaka walikuwa anaenda kuomba huko shilo na elikana wakati wanaenda akiwa na beba sehemu mbili zaza zabihu za ili ampatie hana kwa sababu alimpeda sana lakini tumbo yake ilikua mefungwa lakini walipoendelea kuomba huko mwaka kama mwaka ikafikia wakati ana akaenda mbele za bwana eli mtumishi mkuu wa mungu akimtazama maji alikuwa amekaa chini lakini alipoona mdomo wake ni kama unacheza cheza akafikiria huu mama ni mlezi na akamwambia aondoke awache ulevi wake lakini hana akamwambia mimi si mlevi nimekua nikia mbele bwana kila wakati ili anitimizie jambo fulani naye mtumishi wa mungu akamwambia na mwembe, muambia, enenda, na akubariki akupatie chochote ambacho likua ukitaka aa alipoenda alimshukuru mungu alipomshukuru mungu mungu naye alimsikiza alipomsikiza alimtumizia lile hitaji lake la kumpatia mtoto maandiko inasema ya kwamba hii ni samel chapt 19 e thaii ii ni shilo haa Now early, the priest was sitting on a chair by the doorpost of the Lord's temple. In bitterness of soul, Hannah wept much and prayed to the Lord. And she made a vow, saying, O Lord, Almighty, if you will only look upon your servant's misery and remember me and not forget your servant. but give give then i will will him to the the lord for all the days of his his life and no razor will ever be used on, his, on his head naona hapa hana aliapa na akamwambia mungu ikiwa tu uta, utaona hitaji la mtumishi wako na unipatie mtoto nitamtoa kwako na ataishi katika nyumba yako yake yako maisha yake yote hana alikuwa kua mungu kwa roho mpaka ulimi wake ukaonekana vile hire unam amaå ne na midomo yake vile ilikuwa ikifanya lakini eli hakuwa er kile jå a kä ya hana ndipo sababu walimwambia aondoke kwa sababu kama mtu mlevi lakini naye akamwambia mii siyo mlevi namurilia mungu wapendwa haya maombi hayakua maombi ya siku moja hayakuwa maombi ya siku mbili yalikuwa maombi ambaye ilikuwa ikiendelea kila mwaka na kila wakati lakini ilitumia wakati bwana akaona ni vyema amtimizie mahitaji yake unaona hapa tukianga, tukiangalia kabisa hana alikuja kumshukuru mungu kwa sababu alitimiziwa ahadi yake kwa sababu ya maombi mungu wetu sio mungu tunaweza kuomba leo na tuweke maombi chini hatuwezi kuomba mungu na siku moja hatuwezi kuomba mungu na wiki moja natuseme ya kwamba yale mambo tulikuwa tukiombea mungu ametimiza hapana lazima tuombe tushukuru mungu na tuangalie ya kwamba maombi yote yanaenda sambamba kwa kadri ya mapenzi yake lazima tuweze kuomba na kujitakasa mbele za mungu kwa sababu tusipofanya hivyo hakuna chochote chaweza kufanyika ndiposa hata wakati mwingine ambao niliwapatia neno niliwaambia ya kwamba inastahili tukaze zaidi na tuweze kufanya mapenzi ya mungu kwa sababu mungu ni mwaminifu na ndipo tukasoma wakati mwingine ya kwamba mungu amas, amesema tusije tukamnyamazia bali tumsukume kabisa mpaka tuhakikishe hata nchi yetu imepata kibali dunia mzima kwa sababu yayale mambo yako tunajua kuna mambo mengi ya korona ni ugonjwa wambayo imekuja haukutarajiwa hata hakuna mtu alikuwa anajua kwamba kuna janga kama hili linaweza kutupata kuna mambo mengi kwa sababu sio ugonjwa wa korona pekee yake kuna mambo mengi kuna mambo ya jaa kuna mambo ya kazi kuna mbeba, mambo ya biashara zimefungwa kila kitu ni kama kimesimama lakini hakijasimama mbele za mungu mungu bado yuko kwa kiti yake na anazidi kutuambia mniamini watoto wangu kwa hivyo sisi kama watoto wa mungu kama watumishi wa mungu inatufaa tukae tukijua kwamba mungu wetu hakuna wakati atatuacha kamwe na atakaa pamoja nasi wakati wote kwa hivyo ni vizuri kukaa tukimwamini mungu na kujua mungu ako upande wetu iposa isa inasema and 7, I have They never be silent they on the lord give, no rest, and give him no rest, till he, and he makes the of the earth. kenya dio jerusalem yetu nadipo hapa ukisoma, ukisoma hapa uh, inasema in in in ametuma mawachmen waja watulinde na walinde kuta zetu alafu anasema wewe ambao unani, unali, unaliita jina langu usijipatie pumziko na usipatie mungu pumziko mpaka ahakikishe kenya yetu iko na kibali dunia mzima haya ni, ni, ni, ni mungu amesema akitumia mtumishi wake isaia tusije tukanyamaza tusije tukamuwacha mungu wanyamaze tuna, tunafana tumsukume kila wakati kila wakati umsukume na tunamsukuma na maombi ili mambo yote ambayo tutaombea mungu ayafanye kuwa ya ukweli mungu ayasikie na atutimizie vile tunataka atutimizie mungu wetu ni mwaminifu kwa sababu yeye hakuna wakati hata, hata kidogo atakuja kutuacha ni sisi wenyewe tunawachanga mungu lakini mapenzi yake ni tudumu kwake kila wakati kwa sababu mungu wetu yuko karibu na mungu wetu yuko mbali kwa wale hawaangalii hawa neno la mungu wale hawaombi wale wamekaa tuna muna hiyo mungu atakuwa mbali lakini wale watakuwa karibu na yeye wale humuita kila wakati atakuwa karibu diposa maandiko ya jeremia 33 inasema my agod niaba And not a god far away unaona mungu anauliza mimi ni mungu tu ambaye yuko karibu si bado ni niko umbali kwa sababu hiyo ni sisi tumkaribie mungu naye atakaa pamoja na sisi tukikaa mbali na yeye atakuwa akituangalia tu lakini mapenzi yake yae tunataka ya tu atutimizie itakuwa ngumu kwa hivyo ni sisi tujitahidi kumkaribia na kumuomba na kujua y kwamba tutakaomwambia jambo lolote atakuja kututimizia kwa sababu tumekuja bele zake na tuko karibu na yeye kwa hivyo mungu wetu ni mwaminifu ni sisi wenyewe tujiweke mikononi mwa mungu na tuweze kujua y kwamba kwa kadri tunavyomkaribia naye atakuwa karibu na sisi na atatushika mkono na atatusaidia mungu ni mwaminifu kwa sababu hiyo sisi tukiwa wapendwa ambayo mungu amependa tukiwa watoto ambao ni watoto wa mungu mungu kamwe hatatuacha atakaa na sisi kila wakati na hakuna wakati atakuja kutuacha kwa sababu yeye ni mwaminifu nataka kuambia kwamba mungu wetu ni mwaminifu maandiko yake ni matakatifu nayatapotelea mbali mbali sisi wenyewe uweze kujiweka mikononi mwa mungu ili kila wakati tukiomba mungu anatimiza maombi yetu wakati huu nataka tuone, tu, tuone ligina la mungu ambayo liko wa filipi tatu na mstare wa kumi na mbili neno linasema hivi not that i have already obtained all this, or have already obtained this or already ned been made perfect but i press on to take hold of that for which christ jesus Hold me. mungu anasema anataka tu press on tujifinyirie kabisa kwa mungu tuweze kumfuata tuweze kumshika bila kumwacha kwa sababu hapa inasemekana ya kwamba hatujapokea kile tulikuwa tunatarajia mbele za mungu lakini ni wakati wetu na ni wakati mzuri wa kuweza kumsukuma mungu press on press on ili mungu atimize haja zetu haja zetu ni za nyumba zetu haja zetu ni, ni, ni rohoni mwetu haja zetu ni kanisa haja zetu ni nchi yetu ambalo mungu anataka tuiweke bele yake tuiweke kanisa mbere yake ili aweze kutimiza ambayo tunataka atutimizie kwa sababu hiyo hakuna lingine lizuri ila kumshukuru mungu na kumwambia kwamba sisi mahitaji yetu mungu ututimizie yale ambayo tunataka ututimizie kwa hivyo mungu wetu ni mwaminifu na angetaka tukae pamoja na yeye na tuweze kumshukuru kila wakati unajua kwamba mungu ni mwaminifu na akiwa mwaminifu sisi lazima tuwe uaminifu hapa madhi saba na mstara wa saba inasema ask omba na utapata tafuta utapata piga mlango utafunguliwa haya yote yameambiwa mtu wa mungu, mungu, mungu, mungu mtu ambaye anaomba mtu ambaye anaifuata neno la mungu mungu m mtu ambaye anasikiza vile mungu anasema hiyo ndio sababu itafanya hata ukipigapiga mlango utafunguliwa ukitafuta utapata kwa sababu mungu ni mwaminifu kwa hivyo ni wakati wetu mzuri ya kujua ya kwamba tukiweka mikoroni mwa mungu nayekwa kuwa ni mwaminifu atatutumizia haja zetu kwa hivyo ni wakati mzuri tuweze kujua kwamba mungu wetu akiwa mwaminifu hata tuwacha kamwe hata, hata, hata, hata kidogo hebu tuone neno hiyo ambayo iko kwa kwa jerekonii kwama inasema ask and it will be given to you Seek. and you will find knock and the door will be opened to you for everyone who asks receives he who seeks finds and to him who knocks the door will be opened wapendwa tunasikia kuamba. haya mambo yote yatawezekana ikiwa tutamkaribia mungu kwa sababu hapo za ku tumuulize atatimizie mambo ambayo tunataka tukimtafuta tutampata tukipikapika tuki mlango yake atatufungulia na akitufungulia hakuna jabu ngumu hata kidogo ambalo sisi wenyewe tutakuja kulikosa wapendwa mnajua hata kanisani tuko na mambo mengi ya kufanya na lazima tuombe mungu ili haya mambo yote yawe tayari kufanyika kwa sababu mapenzi ya mungu ni kututimizia haja zetu zote maombi ambayo tunaomba hayataishia bure bali itafanya kazi kwa sababu mungu ni mwema maombi na uh, ma, magonjwa ambayo yamekuja ya aorona ya itaisha tu kwa sababu ya ombi lako na ombi langu uchumi wetu umehofeka ume, ume, ume, ume, ume, ume, ume, ume kwa sababu hakuna kazi inafanyika lakini ikiwa tutaomba hiiona itaisha mambo yote itafunguliwa hata zile zimewekwa zitafunguliwa watu wataweza kutembea biashara itafanyika waweze kuendelea na maisha yao ya kawaida kama tulivyokuwa hapo awali lakini haitawezekana kamwe bila kujiweka bele za mungu bila kuomba, bila kuomba kuomba kujua mambo yote kwa sawa sawa sawa kwa maana ni ni mwaminifu sababu hiyo nataka niseme ni na tukiomba mungu atakuja kututimizia zile haja zetu ambazo tuko nazo na tunamwambia kwa sababu kasabau ni mwaminifu wakati huu nataka tuedembele za mungu tuweze kuombea mambo kadhaa tuweze kuombea nchi yetu ya kenya tuweze kuombea kanisa tuweze kuombea kuombeahii mambo ya orona mambo ya biashara zetu mambo ya kazi jobs na economy mungu aweze kutusaidia ili mambo yote yawe sawasawa tufunge macho ili tuweze kuomba naye mungu wetu atatusaidia baba katika jina la yesu kristo nakushukuru kwa sababu adie mungu wetu nasema asanti kwa sababu ya baraka zako na upendo wako twaleta nchi yetu mbele zako usiku asubuhi aleo bwana ili uweze kuibariki baba uweze kuiponya baba ugonja wakona bwana uishe kwa sababu hakuna mwingine anayeweza kuufanya uishe bwana <coughs> ni wewe tu mungu wetu tunakuamini ya kwamba utatenda kwa sababu hii ni nchi yako ambayo ya sisi ulitupatia tuweze kuwa wakenya baba baba twakuomba twakusihi macho yako itazame kenya mungu wetu twakuomba uwezo wako utazame kenya kwa sababu ni nchi yetu twaileta kanisa lako mikononi mwako baba ukasaidia kanisa kuomba baba wachugaji wote ukawakusanya pamoja mungu wetu ukawapatia jukumu mmoja pekee yake bwana ya kuongoza kodoo zako ku mungu wa rehema na kufanya mapenzi yako muungu wangu tuweze kuendelea mbele baba taombea kanisa letu la mjini babara krisko ukaweza kutusaidia mungu wetu na nakulitazama neno lako na kukuomba baba na kukuamini mungu wetu ili tuweze kupokea mahitaji yote bwana tusaidie mungu wa rehema walio na mashida mbalimbali na waombea mbana ukawaponya baba ukawasaidia mahitaji yote yakaisha kwa sababu wewe ndiye mwenye baraka zote bwana watu hawana pesa bwana ukawasaidia ukawapatia pesa ukawapatia chakula mahitaji yote bwana ikapatikana kwa sababu wewe ndiye mungu wetu baba baba tasema asanti hata kwama kwa biashara mungu wangu biashara zimefungwa baba zile hazijafungwa hazina pesa baba watu hawana mishahara mungu wetu wengine walipata nusu waka wa na wakafukuzwa bwana naomba bwana ufanye yapo bwana haya mambo yote yaishe mungu wangu ili watu, watu wako wa, wa bwana waweze kurudi kazini mungu wa israeli na kufanya kazi na kufanya biashara watu wako baba waacha wa, wa, wa kuteseka baba bab tunakuombatu kwamba utatupatia kazi utatupatia biashara utafungua mawazo yetu tuweze kuona mbele mungu baba kwa sababu natupenda ikonomi yetu bwana naomba ukainue mungu wangu hata zile kazi kazizazi kazi zote bwana utakazoapatia watu wako bwana hebu ziwe kazi za muhimu bwana zitafanya uchumi ukuwe mungu wa ajabu kwa sababu we ni mungu baba baba tunasema asanti kwa sababu ya baraka yako bwana kwa sababu ya kutupenda baba kwa sababu ya wakati huu mungu wetu umetupatia baba tuweze kuritia jina lako tuweze kukushukuru mungu wetu tuapotwa kuomba upokee sifa upokee utukufu kwa sababu ni zako mungu wangu baba naombea mungu wangu wachungaji wetu mungu wa ajabu ukawabariki jioni hii jema ukawabariki wazee mungu wangu ukawabariki mashemanzi wote bwana hawafanyi kazi wote ukawabariki washirika wote ukatubariki baba sisi ni watoto wako wote bwana wewe ni mungu wetu mungu baba hatuwezi bila wewe hatuwezi bila wewe wewe diye mungu wetu mungu wa rehema tunakushukuru baba Tuna buru bungu, baba wewe ndiye ngao yetu bwana wewe ndiye ngao yetu mungu wa israeli maandiko yako yamesema isaiafnae ni mungu wa ajabu masikia yako husikia bwana baba wa majeshi yanasikia hawaana viwizi mkono wako sio mfupi unaokoa mungu baba utatoa kwa kutoka majanga yote mungu wa rehema kwa sababu andie mungu wetu baba naomba ya kwamba hata macha yako hujafunga baba hujafungababa tuangalie na macho yako mawili bwana na utatutimizia maijaji yetu mungu waajabu kwa sababu ewediye baba wewe die mungu wewe wewedie mungu baba kwa sababu natujali bwana baba nasema asanti mbwana uinuliwe bwana utukuzwe hatuna mwingine ni wewe tu mungu baba baba twaomba baba mwa mungu wa biguni kwa sababu nchini yako bwana dunia yote ni yako mungu wa ajabu ponya wako Hebu, watu, watu, watu, kukufa bwana bwana ponya wakokorona hbuwatuwachekukuvabwana ponyaetubwana bu yaotaikubukebna uiponye bwana wajabu bwnambukatuvikiria mazuri bwana bwana kwa sababu tunakupenda baba nimesema Bona, nimesema uinuliwe uinuliwe mungu wetu tunariinua jina lako tunakutukuza mungu baba kwa sababu wewe, die, mungu, wetu mungubabkwsbbuwdiwmungu baba asanti bwana twaombea utawala wa nchi hii mungu wangu kutoka rais mungu wa ajabu kutoka naibu wake mungu baba wote wanaongoza nao baba ukawafikiria mao mazuri baba ukawapatia mungu wangu heshhekima bwana ya kuweza kuongoza baba na kuunganisha wananchi mungu wangu kwa sababu natupenda twaombea nchi yetu bwana utawala uliobora baba twaombea nchi yetu bwana baraka zako mungu wangu kwa sababu natupenda asanti mungu wetu bariki watoto wetu baba wapatie upendo baba tupendanaho wa mungu watu tuwezekuwapendababaweze kutupenda baba utuunganishe mungu baba na roho mtakatifu ili tuweze kutenda mema mbele zako na tuweze kufanya alio mema mbele zako mungu wetu baba nasema asanti. baba nasema uinuliwe kwa sababu wastahili nimekushukuru bwana nimeliabudu jina lako pokea sifa pokea utukufu ni wewe tu baba yetu na hakuna mwingine nasema asanti bwana kwa sababu umetusikia kwa sababu utatuinua mungu wetu tuweze kukutegemea tuweze kukaribia bwana kama vile joni5 mesema baba tuweze kukaa na wewe tujishikilie kwako kwa, kwa sababu adie mungu mo bwana ubarikiwe bwana utukuzwe kwa sababu awadie tunategemea naadiya tegemeo letu asanti mungu wetu tupatie siku jema kwa sababu atupenda jsusaua