So, nitawasihi tu wana harakati wenzangu na, haraka na mtu yoyote yule ambaye ataweza kujiunga na sisi ili kuweza kuhamasisha jamii na kuweza ku, uh, kuleta uwiano katika jamii tuendelee na tushikane kwa sababu huwezi fanya ukiwa peke yako so tufanye kwa umoja ili mwisho wa siku tunahitaji kuwa na amani na watu wapendane kwenye jamii