Welcome welcome to the 50 points club welcome welcome ladies and gentlemen brace yourself up the roller coaster is about to take off Welcome, welcome to the 50 Points Club. You're chilling with the elegant Mr. Elephant, local and abroad, casting from the pod, dusting all your thoughts, feeding appetites to level of obesity, boiling up your mind, restoring state of sanity. Ladies and gentlemen, let me correct your lens. This is 50 Points Club, the jungle of trees, thoughts, and foresight. It's the ace, the dawn, Mr. Elephant. To- o the ft points club the son of odwor here and i'm joined today by gesimba jo and were about to do some weekand rap up of the week vile nsemajifirst mwaka maivilemakaibekua the most disgusting year and the fastest hii e, mwaka imekuwa eh dis, eh this hata imekuwahata siji kuhimakahi mwaka hii yani, mwaka imeenda fast but but at the the the same time manzee the, like the best year but again, the worst the worst year eh. e, yani ikona tumi lipona tu mi li, mi lipo julai imefika zintu meanza june kat katikati ya mwezi hmm. nikasema mi nikafunga mwaka tu mwaka azafanyika ii kufanyika hizo zingine so ni first august allegedly zinginehakunamazso nia nimekanikiwa watu ufala wanaeka ufasiu <laughs> <laughs> nimesikia hiyo uuzi unajua hata before you called nimesikia hapo kuna mtu alikuwa anasema ni international Girlfriend day shanga hiya ni gani hata mii sijasikia government wakisema kuna holiday leo Z- ni vile tu watu wakwa so wanarealize wana, wana vitu mingi zenye wako wanajua Watu wa minkosa, guess, ka, watu minkosa, sasa kutafuta vitu uh, za watu wa ulaya unajua hizo ni wat hiy ni mambo ya wazungu hiyoktu ni meriakuleta kenyalawekuna ah, wacha wajibambe lakini kama mtu anajisikia tu kusmanzi yake tu ampost but, you, you... Ay, but you... pia kuna hiyo mambo ya settings anabidini na privacy inabidi inabidi inabidi we ni gangster na ujali hakuna mtu tu amecheza na settings hepe, view vakisha view, view unatoa una, kuna okay. rafalikuwa naogea nayeye anasema okay. yeye heri afiche wake bado kuliko apate unajua una, una, una wa una <laughs> <laughs> hey, post wako alafu unateksiwa tu namtu haiyakumba unajua huyu see street safe huyuhizikuiz aziko unaezaha ata eo kuulizwa tu unawezapata hata manzi yako kwa ya mtu sasa unashangaa unashanga tukombogi mzima hizi streets haziko sana sefu hey. sanah tu u, u, uepuke hiyo mambo yote hiyo aibu yote na hiyo stress utulie, hey, utulie tu hiyo hey, kucheza ma, ma hmm. chini na do moto nime mabeste zangu ni ma tu kama mimi wanakwagatu nainizao chini ya maji naona hiyo form siku hizi nakwatuna manzi fulani mwenye akuna mtu anajua hata hata ma, -nini mbogi yako haijui aijui uaambia kila una mambo engine utakua tu kujiumua baadaynapea mbogi nini kwa hiyo decision ya mzee kuchagua manji nanaonegasa zingine hizo dio zikwa pasholamanini mse anakosa kuandana na manzi manya nadai juu mbogi yake imezua ama imefanya nini but ni life tu ni the streets, to, ni the streets tu ni culture lazima <laughs> lazima tufuate mbogi hizi <laughs> <laughs> no, watu wanacheza chini ya ya maji thetnihelazima tuaimabogifanyewatu wanahea <inaudible> <inaudible> haiwezi yamajiybgiaw zote hapana unaweza shtuka lakini otalakininozkuasiju anafaa kuwa ameiva si anafaa kuwa na sura nzuri anafaa anafaaunajua hizo zote za ani kama wanakusetia wanaketiakama hiyodala uendee wewe kit enye unawataalafu sasa ulionda ile post uliweka the most thing p enye uliwekahiyo kitu ilinifanya ni andike ile blog lehiyo sta ufanyikamanzhiyo stuff iko tu kuna tu and it's kwa sisi wanaume kuwa kuna wanaume tu teki advantage na manzi manzia anajua anaweza anaweza anaweza kumtama anafanya tu kila kitu kwa advantage yake kama ina I mean, eh? kuna watu tu li imehokaizi naona tu mtu tu kama h ni mwanaume just invest in your mani hachani tu na story za Kukwa entangled kwana nini hopes na hizi vitu za sana sanatu kwa think mostl chenye huu alikuwa naitwa njeri chenye alist ins hiyo kitu ukwaga u tu wale watu watumosl yeah. wale watu ukwanga mm. na mamanzi mamaz mabetrie si mbaya hadi mima-hadi mi, ma, mi best friend yangu ni manze lakini unajua uh, aka best friend yako kuna vile anaweza kanton ana, on you, ana take advantage, then anafanya hizo vitu zote un, jipata umemlipia rent na nini na nanini somi sijuiasami sijui bana mambo mengine amboengine asemaga tunaachia tu mungu uone viekutenda kama kama ni kufunzwa unajua hiyo mambo ya ku si sijui nini mm. kama ni mungu ameamua utafunzwa l hauwezi auweziepuka lazima tu utafunzwa alafu itakusaidia baadaye uh-huh. kama tuseme ni unajua hiyo vitu hio vituhuwezifunzwa shule hizo ni life skills zenyewe yeah. unafaa kujifunza tu wee mwenyewe kama sa umekuwa utarudi ufanye mambo yako juu uu umejuaenewe b niko peke angu enwe pia ni hey. kazi ya ulimwengu <inaudible> pa kukufunza ju kufunza juu sasa kama from from experience ama from other peoples aao inabidi tu ulimwengu imekufanyia maneno vizuri tu tu najua bado wanaanwnaanmambo baada ya kufunzwa okay hizi vitu love na wanadhani ati mambo wanaona tu kwa movies kwaati uko apo umekuwa tu at broken na bado unarudi hapo hapobadata kitu kama uejua, thai, most of us are uh, e, e, into the adult neja saig uh, ukiwat wen mwana umebana kitu utoke huko okoinje pata kazi yako ujenge maisha yako pate ndo ukwe, yani ikwew ikwe was ikwe enye yeah uliskiasa wewe ume, umesikia ume hapo uchungu uchungua mapenzi hizi ndogondogo alafu bado unaruka ati hsa unaruka kwingine huko ndo from the experiences lakini mi ahihe aliko na hii notion ama ida kuwa in, kila mtu ako na rol yake kwa hii dunia so probably huyo okay. mtu mwenye anashinda mwenya huyo mtu weny anashinda thats the ya yeah, e hey, kuletwa kwa kwa hii dunia kwa, was to this kwahi duniahis <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> amalieake amalized zake that's how i ahats ho hizi mtu tu ananiambia oh nimecheza na nini hivi imefanywav ikali hiyo ndio papasi yako kwa i maisha uliletwa kwa <laughs> <laughs> says, If watu awezi learn to from people's mistakes, people's mistakes experiences mm. nah, but, hey, bro, it's just the kila mtu nini yake papa yakemdambeh zangu tu manawambiana ats i tohiyo ndo inakuv t azisumbue hapa na zai nanini na kila mtu anaezachezwa tata wimith alichezwa Uh, eh. story ilikuwa ukweli ama ni rumas, ju, Nye, kuna nilime, ni nimesikia kisema anni ukweli ni ukweli bb pinkent alikubali ako na Niu, nilikuwa nilikuwa nilikuwa. Nilikuwa. Obi, byaki, Pinken, podcast yake inaitwa the red table mm. aliita will smith hapo na ni ukweli alikuwa alikuwakwa hiyo afada but sasa uh, hao wawili awaezi hachana juu wako na wakona it a na tasamee awzi achanaonaatuwezi hachanawlazima tasamehu definitely lazima, lazima tamsamehe so hiyo so, lifetime agrumentando inawaki pamoja but ni ukweli alikuwa kwa entanglement aliulizwa akasema ni entanglement relationship as sioas but ni ukweli hiyo podcast yao hiyo ya therb smith alikuwa hapo kwa <laughs> <Kumbiri mishiki. laughs> It's of all the ithoftheto mse kama yana izachezwa who is i sijui kwa vileganikenyakila mtuealicheawewe ni nani weziepuka kuna mambo wezieuka ka ulivaa kuchewa hiyo ndi letwa duniani uchezwe <laughs> <laughs> tu you are given <laughs> uchezwe mse but bana eh, and uh, uli story ya ule mama mwenye lihtb ma, wakeju alikata kuagiu na ee unajua no, saa hiyo sikuelewa hm h au na wewe ni shida uu utaanza kuemaomamboyanawewe inakuat Eh, but this is not the first o inaskia lika na video fulani ya about fiv minut yaple flaniad anatak kupiga tu mzeeaasiswapigane anarukaruka hapo zile anataka tu kupigana na mwanaume but the guy anamwambia tu no i can't fight you i just can't fight you ama. it's my na mwanamke animipepiganna sasa ukipigwa ni shida usipopigwa ni shida what oh, do they really want umenikumbusha <laughs> pia the so inginea hza -hmm. sasa walikuwa kwa bed and wife wametulia tu nzuri wanaongeleshana alafuanaeza <laughs> kumuulizakiulizwa unaeza una, kujua ni kitu bayo umefanya exactly akaanza kumulizani i unafaa kutaka kwani kutakaauakit anasema i i <laughs> want si, si, mm. <laughs> so want us to fight from time to fight argue with you uashangaa a ukipatiwa hiyo itakuwa itakuwa shidaitakuao zipopewa hiyo mabaya unataka pia ni hard to i hiahimi naona tu mtu tu apata tu pesa zake atajileta Actually, yeah, no kuda, kama kama anafaa kuwa atajileta kama awfai kuwa pia ni sawa kama ooh, governor wa of this central central bank kama ni central bank nini kenya you know, yeah. hana gavanawakama yeah, wa, ninijunaanapokea tu salari yake anafanya kiti yenye anataka na pesa yake na maisha inasonga si ati anakupa mm. I, but, na mambaya, mpendi, mambaya, bidi, kuwa tuna, na hiyo mambo ya mapenzi mambo ya bibi tuna tena ukiforce pia maisha itakuforce pia kuna iko na time yake tim hizi tu mtu afanye tu hizi ni time tmyanafikiria kama hii i yangu yenye nimefika hizi vile nimemaliza time ya kues na nini si kujishughulisha za manzi alike m like sasa kama mimbi manzi yeah. date ni mwenye amemaliza yeah. juu sasa high school paya, eh sl paazh school pa na imekuwa stress kwa hii nchi <laughs> unapatikana kidogo unafungwao eh, eh. so, hizi probably yeah. tu ni time ya ku enye anataka urafiki naweye mnakuwa marafiki yenye mm -hmm. itafanyika exactly. Ae, so, juzi meni, ni mwoto, story gani wa ya gava umesikia moto gava ni hii wiki otovesiia kumekua na hii inda watu wamerakwa hiyo sijakuwa nani sasa ama walichapa mtu wenyewo kwa wenyewewaiap naapafadalan tuusanga dau aiihkuna uh, mmojakuna mmoja kuna mmoja uh, aliingia ali, sasa dosij alikuwa analeta fujo zaidi amanni akaka kona dako inje eh, bana alipigwa alipigwa kama mtoto na watu watua watano watano <laughs> hiyo stori zielewe mbona wanamtaka autnilisikiasikia tu hiyo nimekuwa nikisafiri hii wiki so kwa news sana imekuwa hi ki sijaameka toitanghiy ya kutakab ya kutaka deputy governor na hu spika pia sijui wako na shida naye shida gani ganiil wanataka kuchuja k alafu ndo unajua kuna vile vileekana pawa kuaaliko saa wanata ku wamtoe lakini huwa wana up, alafu kuna wenge wanabi saa wenye wamebakiwa wachache au ndo saa wanapokea saidi gani juu ginnnhuijaijaksaidiganinn neutral mm -hmm. ko, saidiya, au, tuwa, side. Yeah. tena saa zingine ako saidi ya wanasemangahachlasa zingine tena anaonekana tu ako tu definitely lazima kwez, kwa tulazima kuasaidia uhuru angekuwa amechujwa sahizijuustoriya hiyo ni plan tu walifanya kitambo awa, matop awama kitambo from hadi kueka sonko kwu for gov alafu waja wamtoe baadaye ndoilinajuu hizi nairobi under the nini, the nini national government kwanda theaa hiyo tu ni plan yao tu kutoka kitambu tu zetu tu na mipango zao mpango zaowf r aliongea kusiro mambo lakini misi, si misima ukweli hakukuwa kunapakua na hiyo hey. lakini pia sio ni mbona wanaen wenye walichapwa sana juu kila mtu hapo hivyo alikuwa hey. ju, kama aangepeleka hiyo fujo yao yaokuna mtuuahapa unajua zingile unafaa kujua watu unafaa kuchokoza na haufai kuchokozawalijaaf mm-hmm. link labda hiyo saasa watu walichapwa ka watoto a sawa alafu ya sakaja Ah, a loni wow. eumjama tuunibo vile alikwanakierere a kutaka alekwa enthe front line ya campagn ya kutafutadepty govea nairob azini amekwa na kerere tangwa ingitukwa hiyoathen ni chiamanwai9ao silibidi ameadaun aisaidiakuundy anaezafanyaaa sasapat enyenanivaa <fixen> ni concern nile beil alipewa alipopelekwa uh, kotini sijuu likwa araund thou ama twtblia ingekwa mtuwakawaidangepewa inge, kama ngapi ngapiangepatiwa <fixen> hiyo chance ya angepatiwa kubwa alafu kama atashindwa nakae ndani so, you know, yetu nayo iko saa u saa k ni kiasi mse alisumbua like. oh, way unajua tu anaweza ipatana siku moja bora tuwa, ya, Jiu, Oba, kuna, kuna, ala, to ameekaa parliament seshon ya asubuhi na afternoon seshonyan kuna hizo allowances 5 k 5 k then ikiextendio ni 1k per but ni sawa tubut sakaja pa nalto let down as young people and young politicians lakini probably mtu the youths wagingeni pawe na kuwa obsess na pawa ndio hadi eh, babo wino amekua na makeses that guy amejaribia nini yake kabisa cv si yake kabisa, kabisa like his life is just over in politics eh, <laughs> kwa story ya january january ni january ama nini eh, ile club eh, eh. imagine hiyo kitu ilikuwa eh. ina trend number two, jana, DJ ina trend number jana bado ina nb leo bado du kuna tm ameposttwitte akiwa kwa ofisi yake de, the, next, the the next asemaenuthe fifth president of kenya ama the sixth. Mm. Uh, one day am going to be the president of this country hizo eh, eh. comments tu <laughs> tu <laughs> so that you can kill comments zingine hapana watu mjawatu zake alkwng nayatn usaizi hakuna mtu anapiti na naye sai hakuna mtu hadi vile alijaribu kuendro ile programu ya kufunza mat nini bado mtu anaona anything positive by kwa anafunza instagram liv yake na saa zingine youtube b youtube channel ama nini saa kuna siku moja nililogin kwa hiyo live yake ya instagram nione tu labda vinanafunza alafu sasa si unajua instagram iaiunajuaakuwa na eh chiniud uh, alikuwa anatupiwa maneno maenenonashnhuy anafunza kweli ama yu, yu. comments flow hapo uh, unaweza pata <laughs> pata auzilikuwa zinaokaunawezapatadizoen hata probably tuseme hasadoviza zinaweza kuwa ni za watu wamalize citizens tu kusumbua babu tu pia uko hiyo tunhiyo akiza zake unasikia vila naongea t unashanga a wewe nataa kufunza watu ukiongea hivo unajua ukifunza ukifunza mtu na unaongea kuna vile ataptsaa hivyo vile unaongea mm. aaunawame kama sa, mm. tumegraduate tumeingia sasa tumeingia sasa kwa tumeingia kwa financial arena alafu sasa tunaongea na hiyo arrogance yake okay, juu ulifunza unajua iyo dp ya a a mwalimuakoalle hiyo tabia mm, mm, mm. bat ni ujaluo mwingi mm. tunde namsumbua pia nan babu <laughs> ni ujaluo tu mwingi visijinini enye utusumbua sisiwajaluobat ujaluo eh, pia utusumbua sanaaa <laughs> <laughs> nah, msi siezwa mebakita amesema ni shule zina penext ya nafanyanini saizimina madrumtandrusu tu by januari iyo29 uliku ushapanga afte novembe weni mtu wenushimaisha yako utaka an ebu na katika katika sikuskii navnena katika katikalikua nikaform nikaorm novembe dcembe nikatua hapa nyumbani akuna ulide likwa naomba turudi shule kama hiyo time hiyo ulida ilikuwa tu worthless kwa unajua tu unaenda mwaka ya mwisho ili nataka tu kumaliza tukumalizanaeshinaelewa to be do for a short time. I mean, as in, we do a of home April. a time. Yeah. was kidogo kidogo anasema na magua ni kodfndosasdidogonossanasema shleheyo magwani We may we election, God forbid, election akutakwa nayo lakinimnava like tukumaliza mapemabtaelewa chenye mnasema hiyo unaubukatm kirudi shule aijia uh, maranda his iu raataiaarandasla eka t alia anpde ah kuna kuna ile ile umekuwa this past week inabidi kitu vitabu na oh lakini content content ya ya nyuma nyuma pia lazima unajua watu watu abmekua nikicambua <laughs> tabnaambaanaenda kwana tainikuna ileyamaimaaaa seti wakiwa wata wanarudi wajinga karibu mse wajingaunaja kuna mtu kama huyo tu tulskutumliriliziwa yalitoka tuivo bagiko <laughs> bagi tuna hata <sweater. laughs> yeah, yeah, ashtuki mse anarudi tu leni, kama lakini sida ndigavonaasaut sanabt selek kwaba ya mwaka mzima hiyo nandieesemaauma tu kitabu ujikumbushe vituisoma tikumbushakumbusha ta lakini aizi si unajua ametuumiza juu mi paa aliniumiza juu mi nimzeupenda kutravel si nimeshinda tu nyumbani hizo miaka miezi zote nasikia tu aw uamu hey, Na mi... Na abkankutembea natembea dogoamino ni msi wa kuae lazima tu mwaka uweziisha bila ya ku o wamenyumzataa lakini nabidi tu tumeomba jue pia inazidi e hii tu ni another level anhdikina ukimu zaizi tu zimetulia zina- zimeshtuka pia zi. hizo <laughs> hizoimu <laughs> <laughs> <Kima> tu saizi imeshtuka inasema ilikua nimeonahati sai ndo unajua kwa maswing main mana kila kitu kituar nd inano kila kitu, uh. kitu. Ki ki na na cold zimekaa kwa n zimetulia tu zinaangalia sana man t zinaangaliaazijasana zimetulia hakuna mtu anakula kitu kila mtu tu ametulia unajaribu kula uleambao kuna corona ni lakini oo <laughs> sawa kila mtu ametulia nyumbani but it's good pia at least inajihil ime pia ina jihil, as in pollution, ina reduce, pia inajua uh, ina ina tu kujifanyia tu mambo zake inajua kujifanyia mambo yake acha <laughs> <laughs> tuone vile saa itamalizia juu kuna kuna vile sasa unaona hii coronavirus hiioaru mm kulikuanga na sa wengine ati ni bodi alafu ndio hasa ni ndo ina enye mambo ya pollution mambo tu senye nasema za mam sahizi tu a human. Hmm. So, hey, so a pole polepole I metizadi mean, mombasa kunanyesha tuzenye hazinyeshi azijakuwa zikinyea zinanyeshau yeah. saa ime ni, ni mingi ile aboni imekwa tukwa hewa probably absorbed hizi so environment tu ni isaf clear hadi ndege siku months hakuna <laughs> zizi months hakuna any human aircraft na pepea juu ya hewa ni wao tu tu yake ni yao hakuna hata kwa hewa umesikia tu akemesikia lakini tuendelee kuomba mungu itakuwa tuonetuviletakuasi tunaendelea kujipanga just, online classes tu <laughs> kujipanga but sasa tena aetujpangaatenamiti tua unaanza online to naenza kumitwatuistafaibambtaunaenda huko tunaanza kujua na ah, kwa kwa ya kwa kwanza kwa kwa kwa. Kwa zoom na nini hey. <laughs> possibly naaawanzadiroba uwezi mwona sawa <laughs> tu hivo tunaabidi mediu nayo tu nambotuyo mungu tu tu naelewa bana yeah, yeah. so anything ama hii niko before before k ttagea nilikuwa na kakazi kiasi kamahizi vitu zimeilemeaa naaami nimeenza kuwa m unajua unakumbuka unjunaumbuk omba ihu eh, eh. eh, anatumia sasa ma questions, random questions za maza mm. alafu unafanya alafu namtumia uteo mwalimu bana mgotee ab nimemgotea ambe tudali tombu <laughs> atakumbukali atakumbuka alikuwa alikuwa atakumbuka likua anatufunza ata bisiali ah. enginef <laughs> hy mwalimu anaau ako sawa iad akiuko atakusaidia akiuko yu ambe tu uh, nimemgoteaka uliku uh, unajuanaana kuna tani. si unajua nilikuwa moja na josh you josh si yeah, yeah. eh, sasa kuna da fulani alikuwa amesema unajua yeah. nilikuwa from hiyo tamnajua sasa mafumu ameamka wametoka wote wakati <coughs> wakatiwacha mimi na josh hapo ndani josh, josh akasema Ni leo aisha akasemami leomilikopoa <laughs> wakasema hawa kidogo kidogo wakazima sima wakatoka wakafunga ia inje ahii <laughs> tukaendelea kudozi o kidogo na nani mlango hata nashanga anehata eisha daka ashang nanio amefungua mlango kutoka nje inje kidogo kidogo sima ikawashwa mbalako aliamsha kibokoasaosi <laughs> <laughs> na <laughs> iboo mse atatu ni kuambeulaia tu e achanduna umbalo na na fulani ya ya bs class yetu mm. Sa tu tu ile the following day luvasa, ni lietu, e ufoma, kazi ni eh, kufungua na jituka, kufungua mambo kuchora profit account yangu kadhaa mm. naa mbo yaofaaoayanakadhaa eh, uahoaliendatuaen akarudi na kiboko fulani aliwekelea mse fulani mse hadi lianza tu kutetemeka <laughs> <laughs> e, imagine tu hii leo tu dispensary ikinipata. limaliza ususa wale watu wenye kwe, uh. eh, anajua t hata kweja hawajamaliza kazina nah. e, anajua tu wale watu wenye ufanya kazi yake so, parli eh. liwapat watu wenye ufanya kaziake alipita tu We aulatam nilitense kwa maisha yangu kama yotm aliwekelea kama watu watatu kwa aga mse kaznkin badaga yangu lakini yani leonavunjikan msempoanivile kushrabi yake pia dafu na majosi zingine dr vibaya <laughs> <laughs> sana sasa nyingine ngoja ngoja kila mtu acheke tunafaa kucheka kuna try, cracking, gine, dry <laughs> katikati hapo aavibaya sanaaa aea ninginelia katikatikujapo itmtunafanya ma hhzo yeah, tu, tu za nhzi maswali za i kama mmeshafanya na na nini na nini meshafanya hey, na ma zingine kubwa kubwa nini vitu zote okay. so amekuja how how you doing how are you emotionally how are you financially so, me, me financially siaesemaatu hmm. kadhaa akasemab Yes, you, you, you and there are a tuiangalia walimzilemaswali zan apo ile imeandiangi aamtuhuka hioeae ilinayeutoa motomoto mara moja moja ametoa motomotottoaahohandaehzo saa nyindo na mnaekachatuna bal mbaltatusaadwetbaetbdnejibamba enye yuka tu mzuri asubanana watu anafunza mao anafunza Oh. lakini sm ananisaidia na mao tuka na pia tukiwa shule patukwahbes tubora ukoatakusaidia tu tukiwa unamsumbua hakuna mse wenye unan unamsumbuabatbes ako sawabo sawaaadtujaanzat naanza vitu mingi na yee nawa na yee y pendakpa na kazi mingi lakini tu meamua tu ubes ni bse i rahisi pia kwa mtianilaraliaote a marandaiat imekuwa ngumu shitheendzkwanguhbagombea tu sitahon irudi nomalumalize bana tuinge kwahisi ia poti We probably 20, 22 nice than that. Uh, surely, surely. <laughs> yeah, I'm not drinking. Yeah, I'm not. That That's my. That's ours. We wrap this up. That's a bass. Uh, well. That's all. That's Thank you.