<laughs> sindo hii sasa amefika sasa namfungulia alafu mpendi tu hayaapatasaaina shida nijine ulitoap ijinne umetita kiongozi ninia indo valga ya mranga umeanza kuongessa shen ya mranga kiongozi na nini uko surprise similikouprie awee mi siba nimekupangia suprie msec sakamaalituda rekodsi tumeen la oyucho alajua pehenikoulalitioyuchoicho wicho omome alikwambea kwabi Apa yang kau Aku tika. mko <laughs> ah, nilikuwa huko before nirudi shule eh, eh, klifu kwa kila mahali kenya form eh, <laughs> fri, eh, fri friday friday free and kevo mnataka sawa i kenyakevokevo mnatakua mtu nakonyagimtu amezaya busaa <laughs> mtakumpia konyagi <laughs> mtakumuua <Mja> <laughs> ajaonja za duka ajaonja alikuja ali mombasa badala nizikuonja za duka akaingia kwa mnazi Uh, palipakulala uwezi kosa lakini swali ni toke nataka thursday lakini lakini kevo aca uko uko ukukodaya dilini unarudi unarudi shag <laughs> unarudi <laughs> una bondo ama uko <laughs> uh -huh. Uh -huh yote huko hadi wacha niangalie wacha niangalie nitaangalia sheduli ya exam alafu ni weekend moja niku nifikenauatunajua umami tunajua umami vile weuteke masomo seriously soma soma basi tuone mbele yetu hadi by the way tunarudi tu-tunarudi kuendelea na kufanya exam ndio maana namwambia omwami omwami nitaangaliewawaumwami nikoshua unaseti watu omwami umwami <laughs> mdo munapiga hapa nikoshua unasei watu <gibu> unasikaga vile uko na madharau unakaga umesoma wewe ni bro. <laughs> ni <Oye> ni bro bwana weezi kwaminiwenienichmjama kosa kufika lazima tujipange lazima tujipange lakini nai lazima ni nairobi town nitaniio io huko ndani unaanza kumiita huko ndanianida vile unas tu aais atak kupotea usipoteze kevo ataanza kupiga unajua nduruamle kwa kwegereinduri a wa mama usiwe <laughs> boys siwa boys poa siwe boysanaini aikona mwangi muranga na nini haika mbali hadi hapa namwangia hapo karibu wamekowa wamekuwa best friends wako pamoja tu mwangii <laughs> si si siutafutia au jamaa bibi bana kila sa uko na klif tu kila sookunakila seo kuna i kila sehemu ko pamoja tu tuleo <laughs> uh, leo leo ni sunday leo ni sunday sakabibi ban leo ni sunday, <laughs> so sunday. kila siku nikimpigia uko na mwangii monday friday, friday, monday tuesday thursday friday saturday sunday uko na mwangii kwani what happened <laughs> <Friday>. <laughs> <laughs> <laughs> Zee, i thought i thought ukenda kompas at least utajha kuogopa unajua tunakubali hai skul likounaogopa lakini sasaiiangstgstbana inaka- ainakaniyesolalitoka mombasa hiyo shule kuna ah, uh, uh, uh, uh, uh, uh, kuna wengi wengi ikuishimombasa sijui mezi umeshi mombasa miezi eh, lakini chenye nikoshuo ushapata tu mluya fulani mnakoroganga kiluya hapo hapoamtulii <laughs> <laughs> <laughs> <Z, zi, laughs> mnasumba mnasumbua, mnasumbua shule najua ha? Ha? Anako kingpin najuaanau ndowaowashafom luo Lua society of Muranga university lemrana uile wanakoroga po kilulazima najua lazima lazima unajua a difference unajualkevwala ni solo hiyo like iko mimislmi nimehike ikotu kwasyao Man, uh, wanafaniongeze uh, kwa website yao the first uh, maranda student hakuna <laughs> uh, bana banani <laughs> <laughs> kama nani haijui bana na machanjo nimechezwa <laughs> lakini <laughs> tutaona la like, la la la la la <sh> tu vile vile tuone hiyo shule usikize vilewachatune vilewacha kuunaja kunatwaiwo shuleusikiza ndogo ndogo tafadhali msinikosanishe msinikosanishe na Mm-mm. msilete makasiriko kwa koiaiteke <laughs> sira, <tume. laughs> sira wacha tu ajue chenye wacha tu ajue tuko the same level wajuetuko <laughs> <laughs> changa, changa. Na, na muratina, <laughs> yeah, yeah, yeah, yeah, yeah. <laughs> na muratina. Uh -huh. <laughs> <laughs> hey, uh -huh. wanza hey, <laughs> <a> <laughs> <laughs> hey, pita mwangi pita, pitamwangi nakatumta kunywa muratina nachangana katu mlevi mjawani mlevi tana katu mleveinakw ppita niapita ni business ni e kingacha na pitaa This story orinako afod kuna ile the love of something mm. unaona kama kevu amekataa kuachana na konyagi na best anaeza anaeza jon le <laughs> amekataa tu kuachana na konyagi konyagi <laughs> kwani kwa kwa kwa umegundua nairobi hapana <laughs> <laughs> <laughs> nimegundua na kunywa hivyo <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> hiyo <laughs> miaka yote lakini <laughs> lakin eve <kevo, kevo>, amwami <laughs> akikuja make ke sure umerikodi ile pata amemalizwa na pombe nataka natakuona ektomjamani anaeza kufaidishamjamani at anaeza kupiga stori za wamake omomini lasma anaweza kwanza kupiga story za mamake vile Ke, <laughs> kevo hacha tu nikwambie kevo <laughs> nikuambiwe <changulini>. kevkev hacha nikchapieumjama <laughs> alik anaogopa kwenda campus maji wallahi wallahi walaialaiumjama homesick na hajatoka hata kwao na. <laughs> <laughs> e miss mamake sijui ajaona wazazi wake <laughs> Ay, nini <siwe> tezi kataa mi ni fistbon tezi kataa lakinilakini kevomi nimekuonimi nimekwambia kevt d mi evo ukilewesha make sure kke umeod nataka no. Na taku... Na taku... Na nataka no. Na kuona huyu jamaa u anaweza piga nduru unataka yeah. ni ite mbogi niite kina manoa hey, aap... eh lazima hey, hey. niite tu watu wa si waite waite nitetu watusindiaeza yeah. hey, <laughs> <hey, laughs> hey. bora bora msieke mchele mchele wacha wakwekee wacha wakwekee ukufe mwekeni kevo mwekeni mleweshe klfunakati mtu akulewa upige mamako ulie atanzekulia mle nairobi ni mbaya <laughs> <laughs> mleweshedili na fob. si mn si, alafu <laughs> si msimnulie pombe za duka msimne pombe kama best ama jon pombe tu konyagi twina mtoshaminikoshadili ah, kuna hizi pombe za wamama kinac zindeu <laughs> na nini hizi hizi pombe za wamama pombe zinakwaga gari <laughs> umwona menyamaza oyucho kunya white cup guinness oyuchook si guinness guinness nani ya mandume lakini like white white white cup mse. Mbaya, mbaya. White cup cups man of whitecup msewhitcupsmanof <laughs> uh, <whoya? laughs> gilbso <Gilbizoh. laughs> mifikira ni guinness akaafta <laughs> <laughs> mwangi hizou nanini kafta mwangi do anaweza kunywa guinness na <laughs> kunywanajua na najua <laughs> najua k apo hey, mko wapi banabaehatuima <laughs> <laughs> <day, ya> <laughs> garihakuna <Yeah>. <laughs> <laughs> hiyo <laughs> <laughs> <laughs> muranga sina kama bondo kati ya muranga na bondo gani iko mbele na bondo huko zi kuna kuna petrol station ya total hey, kuna mingi nini hizo ni ikombeleiiamuranga kunaeyaunamngeni se months in mombasa bado accent haijamalizika akcent aijamalizika so udasema unasema mranga ikobondokuna wanaunukawana vidi napita enyewe i kuna jaba yenyewe huko <laughs> kuna <laughs> tem nilikumanyeshinia hiyo biashara ya jaba ukakataa watu washafungua wa washafunguaafkirido kufikiria sitaki tufungue hapo ntaa tufungue mali kwingine kuwa mjinga oh, oh, ni transport hey, nai... yeah, love love. In bells like mjingatunaikgunia nzima bora tu bora ulete pesa na nawe bora uipak unajua unaifungasi in... et unaeka nini zote ah. una- unaweza kufanya ufale. Zina, zi, zina watu hizo kazi za sulubu ufakaa askidogo tukuskiinaeaa meshaingia kwa damu brother ananitumia anatumia skumakaa mgoka <laughs> <laughs> yes, alafu yes. by the way weakness. kuna kitu fulani dev alikuonaga kevna kumkattidev alitambiai akiwa chuo bila liona akamshangaaakifua amefunga shit kama wapi tukiwa shuleni, shuleni? Hey. Uh, yeah. Ati kuna time dev alikuspoti ukifua kwa cub yako alafu umejifunga umejifunga shiti kama mama umefungadi mpaka huku jukatliongeze devu yeah. <laughs> hacha ni mwongeze umwambe ukweliacha naongeza naongeza ni mwongeze naongeza minutes ni mwongeze lazima story kwanza ameniflash hawezi hawezi sema hivyo meiawezisema hivousiepe awezi tuktusidev alafu tukuache wetu atwezi hatuwezi tuku... tu kukwacha wacha tu mad alafu umwambie chenye umesema alafu enda hata mwenyewe nitakutoa ha? ambia mwangie atulie mii mwenyee nitakutoawacha tu ni mad tuone md tuanarudi kesho kesho, kesho. Yeah. wacha tu twadeve umwambie tu chenye umesema anarudi kwao kwao Uh, by the bythewy simuranga na nyeri si mbali hey, N- ni mbali ni mbali yenyewe unajua sio sio town yenyewe ingekuwa place ka ni twnneweenyew hiyo juuyahwawluu gari watu wawili ni gari uh-huh. so, eh, so. uh-huh. ni moja moja hivo tu gari kitu hapo haya haya na nani story gariaynanii aski alafutute dev yeah. kuna mtu hapa amekutusi omwami omwami kev hayuko acha nijahacha nione sijui eolya watu watatu sio credit imeisha ni simu hmm. hmm? simu ndio nee simu ndio nzee ayaumwamisema chanuliambia vile uliona weekly unajua hatutantteini ufala ya wanaume hiyo nasikianatoa oh, oh, size of relief like liefkivnaa nyama zeni mpiga stor mpiga staya sikuna dei fulani ilikwasatoatua nadoo mi kevo sanilingkatakakadafa nikaendakevo doo kevo akwa nadoo tuende hivi ni kupelekekwa ilikuwa tunaenda kuomba kuombado sjuu kwa, kwa, kwa, wa, kwa waso ama wa so alikuwa kwa hiyo kwahyo e ya ya omwami si umwamido naingia hivi hivpata e, tu kijana uk kwa kona hmm. amejifunika unakum, bed covers tuliambia blue omwami omwami ameji green so, ame jifu, hey green nayo na unakumka hapa hapa hapa kwa karibu na shing sa so chini ya hapo imezunguka hivyo chini chinialafu karibu maneno mjamaa adia jaketi ia amesimama nafuapigwa tu na bubutua <laughs> <Butua> tu alikuwa na ule ule ule we hapa au ukijana kapanda kisemaini gangste saizi anatesap saizi endoplago kila kiuendopinyewakamps yao hawaendi Hei pe, hei pe adi, tu weeks hii kwa hiyo yoipe titana ktaask mwamikelelana kwang'ana sindo nimemwambia omwami mjawamekatamekata maksudi ace njaribi kumadi tena amekata maksudhakuna kwepa ivanena shawaka lazima iyang'ang'ani azime hakunawewenamadi nama chil, chil Maa, we mbona mbona unahepazii mbona una hepambona umwame anahepa na kunaumepeleka uti ni watu wawili mseme naishi vipi lakini uchongi mkanaumwamu jamanafatukwa mwanaume atafute njia vile atauvvnlikwambia we ni aeda out wangu kivipi wanziaeda zako huwa tunafanyaga tu transactions biashara t <laughs> <laughs> <Uki, laughs> uh, uh, transactions <laughs> <Yeah>, tu to... ni biashara peke yake kuruka hiyo riba Kuluka na riba kulika narbali <laughs> uh kulikuwa hiyo riba yako ya kufunga shiti mpaka chini ya ulitoa wapi after yai ulita hatuna time yako tunataka eh? tunatakutu kukafunga i kwa sababu yakondo ujielezeenajua ah, kuna, kuna mamanzi usikia hizi vitu na una kadhaa walikuwa meanza kuniomba namba yako si so, wakianza kusikia unafunganga shit hadi chini ya naamini minaamini mse ulikuwa weird d msea naamini ulikuwa na zingine weird vituzingine alia hizo vitu ungeshika ngeshika vnngeshikamu hivo ungekuda <laughs> <laughs> <laughs> pia <laughs> dev mwambia unaendesha malori huko u kwa bot mwambia uoka katikati ya oianakuongeleshajihivu na uko na bot uko na yachi anakunee venye venye inaingia inaingia tuendelee oenyed naingad ana omomi amehepaceisi twendele ashaepaama mnataatuadnani tulete jimmdemupiule ule wenye sijui nini yule nini naye leo leni sanda neza kwako chachaawakinowuoratatwadani twad twad dero deroja pige ndutu laiederosaideutapatameleaama kinara kinara kinara wow, tuambie manze, vile alikuwa anafanya na na yake hiyo stafu wenyewe wenyewe wenyewe wenyewe wacha tumwingize atuexplanie explain, explain. kwa nini <laughs>