Hey, in kofiti, in kofiti. Acha, acha, ni ajera nkofitihachani nimwambie aingie est wetu wetu leo anaitwa ian hata ian nimefika karibu sana kwa wangu anaitwa brayo vanuamaniu <laughs> mbaya manzi so tunataka kwanza na ya ya leo bana ya community ieyaleoba yaailitokailikuailikuao yeah. yeah so bet tim kwangu ilikuwa senali hakuna shidaio ni nini tripo walikuwa nafanyabila <laughs> hakuna walikuwa create hapo katikati hiyo midfield yao vile wameanza kukimbiza mtu kaa nanitiagkazi uh-huh. na mtu anaweza kuwa creative kuwakaodiahuko imechapa sana. imechapa na n unaonaje mi effect ndio inafanya kazi <laughs> uh-huh. <laughs> eh, unajua champion sana so wame wameona so, vitu ni rahisi lakini ukumbuke ao se walikuwa training weeks before game na be players wamekuwa na tu days ya kuwalikuja wakaniaalauka Labda uh -huh. kiasi tu unaona shida ilikuwa yenye ulikuwa liverpool iliko hapi nulikunaikaaigehaawailikuwa no, <laughs> najua na <laughs> tena tu kawaida fast ya napigwa ama Eh? ulikuwa unajua hii tim itapigwa hafte kuangalia ya enaihiyo game ilikuwa ngumu sana kuniniwezijua liverpool alikuwa na first 11, bana semetuka yote front hakunad wakuwa peke yake ilikua Ah, lakini unajoonani badoua bebanaalikwa na crosses zingine hizo rose zake ni nguvu sana ku, kuona bila kuna vile unachiki kuna vile Trent, ni, ah. zana, ya, passing system ya nini ya liverpool kutona uh -huh. so, na, na henderson wanaweza mm -hmm. kuwa ako pint uh, ya hiyo m kwenda mbele uh -huh. zaguha uh -huh. wako wale wasiwameeka wako wawezi fit for hiyo pz sinaweza so, kuwa nini moja lakini pia za arenali waliaawaezobozilikuwad Oh, we ukiona bila pepe bila semetu bila pepe bila bilaemanz bila hawa sei ilikuaga chini juu tumezoea kuna vile wkunabuie akiwa game kuna vile ana hizo balls from oe anazinyorosha huko uh-huh. mbele uh-huh. alafu hatuchezi akiwa so vile nilijua tu hii ni basi tu hii ni basi <laughs> <laughs> so ikiwa basi uh-huh. tunajuanga tu bol ikifikia mm-hmm. tu amepatia ubame ang ubamean kulikuwa na the, fo- the son. player aje na kwa yeah. okay. game na alafu lin kamilimba ni mliuzajnashdwafanainia nawase so. walishikilia hiyoisa naona sana shindo mbona senali unataka kumuuza hiyo kitu mi sielewi labda ni player anataka kuenda lakini misielewi si mbona niniuzamesema si. mi, mi si. hiye anabaki anapenda club, anabaki. Eh. na pia e, e, agent wake ent ni kama hataenda kwa sababu ya ma yake plus vituka hizo mkiataka likua naa mkiatakkkimeha ralikwa ilikuwa nabambika u vile ilianza alikwa na alishika think a alishik niudio maana anam m nikaa anapata bl vizuri anafanya anarudi ako sana kuchukua kuchukuab na salalikuwa njea <laughs> salali <ya> kwa mfuko <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> mnasema thukidaadviliakwanapl hey. angepata mtu supply bana na hizo maf zenye asenal ilikuwa ina manze ingepata mtu kaiuainaingianimetis kitu tangu uh-huh. semifaino ya man natuzite nom hiyo siku hadiizikitaka kuwahivyo ndio a li na kitu ni chafu sananach kams kamekuja kameeka ka mguuitreawezi kupatia yelo lakini a kubwa zinaweza zaukizishika ukizishika tu ushinde kizishika na hizo yeah. in, mshashinda alafu mwashike tunimesikia wamejaribu kuwameltwa juu palet sisiummoja na miezi mbili ndio andaana siku nne ama wiki moja <laughs> maniu wanatrai kusil ndo waomputi naarenali hatiarenali wamesain na wame wajana <laughs> wanataka kutangulia <laughs> <laughs> yeah, no. hey. yeah hebu nikuliunaonai akifit kwa system ya olegana hapo fast kwa sioni itakuwa ita kiasi kwake ebu explain. kwa sababu umse ni <coughs> seme, midfield na pia anaweza cheza central midfield ako na stats nzuri kutoka netherlands mazi, ajax sasahata bech nani pale mani hiyo ndio swali yangu brayo unaweza jibu hiyo swalikuna <laughs> hiipkwatt inaitwaaa zasa kuna, kuna, kuna, ina, ina uh-huh. uh-huh. uh, so, kuna hii alifanya Van kwa uh-huh. analysis yake uh-huh. aliona anaweza cheza central anaezacheza uh-huh. lakini kwa gem yake sana to the thenikaa right. I mean, unaonalikua no uh-huh. anasema hivi if uh-huh. anatakf atacheza lazima uh-huh. mtukaanaeza pas hizi line hizi za kuruka e nini uh-huh. so, anaa kwa hizi gametuka shua tim zitaenda bas zitakuat zita nacikaa ttuseme tunagua kitukaa hiyo uh-huh mya mm -hmm. yes, kuenda na holding ms holding kama kuende uh -huh. nabruno na, uh, na mm -hmm. bandabik pale mbele pob keni kama Pogba. Nye, hapo nyuma alafusi unadhani ni kaa ukekaa ob kuna vile atakosa kupfomamab hatakuwa nini CDM. Mm -hmm. nahizi yani, boi mbilivdb na nan sin the atakuwa na uh -huh. b na nani watakuwa pale mbele watakua ni kama pamoja lakini db anacheza nyuma ya bruno pakwanaana uh -huh. kaa hizo eria zao mbili alafu chekib kwanetha the last t on nieakazinajua ipo ndo mtabeba ligi na na penalties one from active banalakini amtaweza mtaweza tu timu ndogo na maal Hey. sainingenye umengoja sana umengoja ditumbo ikakusumbua yeah, manze amekuwa leo him manze what he can bring to arsenal ni kama analeta competition kwa arsenali analeta experience yenye akonayo kiasi <coughs> alafu uh -huh. the most important thing ni ile mguu yake aft <laughs> Uh-huh. <laughs> unajua kiwa half wa left akiwaapale itakuwa kuna vile left atacheza side ya left na kuna vile right atacheza side vileatachea akiwsaidiyakeya o ule jamaa akishikanishwa na nai wakicheza clean game watakuwagafiti time alafu pia mtu kama, mtu kama nani naita nanisa wahapahi Bruno. Bruno. <laughs> bruno. <Asa> bruno fernandez sasa <laughs> akitegea atapataka penalt pale itakuwa ngumu pale labda shaka tu ampatie tu alasajusalibanien ariel niene piapia soik asenaliitaendabak amaback 4 ukiona yminona bra we una antiipat kuona gabriel ama unasema tu huyu anaweza kuwa flop ametoka france sizoni yake ya kwanza itakuwa kaa ya pepea nani atauma nje arenai akiendabasa mwenye ataumanje pale ni nijuua ah. zenyewe ajakua akipewa game time. so yee yeah, pia atu arudi haraka mustafi ndo atakwanga wenye akoapo akikiasinamnasaau andi... kuna mari ako yeah, pia ni isi na tenanandi amesain juzijuzi aitakuwaaz hata h menyewe atakubali soinaezaendaazhamnayaio shidinaweza kwa sababu ya vile aenali imekuwa ikicheza of, the, of late ukiangalia oh. vile wanajipanga wako na position sahii nikawa from the back na confidence naona wanacho unakua yeah. lakini themoe unakuja wanakufungua katikati na mbele endelea endelea unaona hiyo time wako na from the back, wana mm -hmm. to back four. Wana, wana team hapo mm. so, nyuma anakuwa, anakuwa left wing aaaaacwanawanadshaukit uh -huh. apo attack inarudi bak t bee anapanda naeaa na, anapanda wakiwa inata wakikuwaofthebll wanataka ku kuna vile wanafoan huko nyuma so wanapasiana tu wanapasiana so vdowalidrag mansiti ndani drag li tena ndani mara mbili aliona sku mrefuhiyois ilikwa kaliyois ilikwa kalitaafanya ii yakanashkahta akehataak amepiga e ajkanash manzenabrayoyako na dohati manze <laughs> unadhanie yeah. ni signing ni poa kwa nini Tot. ama Tot. ni niwanahitaji sahi i wanahitaji juu kuna ruma zinaendelea na naniako almost kuenda sa so, uh -huh. ac ama in inamtafuta mm -hmm. so kuleta o hati yain ni kama iko ni kama replacement lakini replacement. Uh -huh. Ni kuna vile nini doha pale fbl paleitakuwa imeshuka juu naliu kwa hiyo hopakipiga naplnalikuwa nana aliku pale akipiga aki story na pale na controversy yeye zake za aenali <laughs> kama <laughs> kwa i love arsenal forever and natolewa kwaa ana naaskua neitaje andandabi atakuwa anatuachia natua chiakalani unapica akiwa kijana alikua uh-huh. alikuwa anapenda kuona henry so, labda hapo ndo alianziaepdhta vile alikuahoakaulzwaakasemaninb niro yakei atakua anatuachia siku ya london hapo tunapenya penya ama atafanyaj ama atasikia vibaa jua senali haiku msain ahaiko inamtaka nahiy nifatakuwa At, naona pepe anaflo ana naye alafu analet ana pepe katifmrnnaiizoni ya murinyo kuendea umee aoneka tana saa pia left back mwingine pia manzi amemake anaitwalw manziadonfie hakuaftaka ama unafunga tu machoakusema tu kwelimtu anaweahiyohoni mingi sana kulipamagoa iliko jinzinaasehu kwasaa As in market value yao ayao hupandishwasanafofbc na alikuwa wamepatiwa talia fiko for ithin 5ama at tinwakakta sofau strike wa chels huu wameleta juzi anito naniako nriei na alichezafend mj Ngemi, eh, itabidi? Itabidi ka kana itabiditabidka unerihi na oh, mm. kiasi tu na amerudi banamara kuna, kuna kijana pia amerudi nyumbani alikuwa missing in action akaona aka titles na barcelona amerudi atam amerudihiyo kitu ilikuwa sawa ata, you, motu, Sevilla, ata ama atageuka tu mtu mzee tu wa kusukuma timuanihatsidani Sda, anawezaenda huko ku nini kulalia masikio sev sio wametoka tu juzi kujuzinikoshuam uh -huh. eh, ao niku builthat hazin wa taget matop for spai wa mm -hmm. niz machampe fathazalafuni ni quality, yes, ni mzee lakini umse nipaka wanashinatuwwatu wazeewatu wazeet walikua wanafaa kufanya from lik mm -hmm. amaagowao wako na konazakowako nawatakuwatunafaa tuanze ku vilebwamefanyabhiyo uh -huh. pesa yote walikuwa wali naile yan ilehiyo uh -huh. esa ingetumiwa inge ina kutengeneza mpya ya stars, in, to pole pole. Wa, wa, wa from hour to polepolea lakini sasa hebu angaliyasee mm. kuna vile walichukua ule kijana kijanac na na nani anaitwaaje wazi msemetu wamekuwa kichukua tu wa timu ya hapo ndani nindo wanafo inamaanisha ni timyakwanakujatu a tuwazeewaakiiwanawe nani kamalata contract ya wania na esi ameongeza so anaeza taka kupefom huko italy lainila ni age mnomaa bado unapatiwa contract ya waniabann Da. hapana <laughs> na moment unaye apana akifunga moja kali anajichocha anajichochay <laughs> <laughs> <Yendo lion>. eh. <laughs> unaweza sema iye ndio tbla peke <laughs> in case kuna mse anadeserve msemwenye na Mm. zlatenotuangele stat to... zake uh -huh. between the age of twt to twfive this guy was aastmishidake uh -huh. likwaop hop t anatokai klub aaingilanatokaiklub anaingil but, but anapfo everywhere higoes enye minezosema meshinda ronaldo asiajashindahodaa <laughs> <Rororo> ajua... <laughs> kwa roro hapana eh na pia mebe usema no. ameshinda lukaku unajua lukaku ni mnoma sana <laughs> <laughs> lukaku achaneni na lukaku bana mumshambulizi amepfo amepfo quality pia piahuku waiwaliimwakiwa maub nat walikuwa, uba, ite, looks na walikuwa nanini, partnership ingine kali sana sanaualiumia akapoteaakakuanikapile tm nani alikuwa naishia na ndio moriny anze hizi stori za presu ya kutoka Mm -hmm. yotm yo diofomia ina deep ya lukaku but, but I think, eh, lukaku alikua akiwa kwenyu ni vile hakuwa namse, ah, yeah. S S S time alikuwa yeah. mm. kiwa everton kiwa na namseanamunajua akiwaalikuwa naoa sasa hmm. tukiingia hii sizoni na kama eh, nzee timu yenyew unaona inaenda kuwa deadly sana na hizi signings inaendelea yaani hu hmm. naona ni timu gani inaenda kuwa deadly na hizi kuwanahizivile zinafanyika wacha tuseme number ane tunapatia asenali kwanza <laughs> juu ju, ju, ju, ju, ju, uh-huh. ju, tukirudi hiyo itakuwa yenyeo tukirudio hiyi itakuaenyewaingine kubwaya uh-huh. watu watupatia wako wenye wakowatakuwaanb t tunapatia ya kadhaa alafu pia pogba yamkadhaalafuuabairud <laughs> <kizuri> aiutakotaalisema uh -huh. he, really, <inaudible> si awanakosania juu yake inasema alikuwa nafaa by June. June yeah. mm -hmm. Sa basa na wamesema lazima contract yenye kusbana laigawote amesema aimaihiyenye ikonaikitumia kwa mtu mojamwenye ako tunajua nim lakini na amebakisha kwa yakesi mgoje tumshaharaio imetosha kujenga za senali mzima pamoja hatan imetosha kutengenezat mzuri Hmm. Hmm. inaezatoshea waslio hakuna manya anaezalipa hn kama kaharanikikuauiioinatengeneza kitui <laughs> mancity can surprise uh, us an portheaautuunajua <laughs> yes, yes, yes, like yes, <laughs> if, if anci mm -hmm. will if pep an convince the, the owners of mancity to go for messi they are ssured of champions league and eplo uko ukoshiauesasa utauza playez wa gani utaanza kucheza na akina nanii watu wa tay ndio wapatie us pe wk juu nika unauza tim mzima pls academy mzima juu kulikuata na unajomacity wako na branch yao us hiyo nyo alkuana seati wapatie barcelona hiyo club ya nyor mzima Okay. plus other players ndio apate mesi jio club nzima hata yezi fika hiyo hiyoiso akuna hata messi akatae kwenda training aende afainiwe atabaad the who want to sign, on loan moaitokatandaa anataka kuget rid of Most likely ataenda uh -huh. <coughs> like, like i ofseik ataendandoimaacheonam unaona unaonawanye wa kwa kwa kwa hapo yeah, yeah. wanaona tu wanaenda juu tuseme tu majority hapo manze hata unaja tu ni 30 plus. 30 plus na vidal naamejaza skdiaai mmeongezaamkonaialpmkona most likely atatoka ama atakulishwa atakulishwanch ndio sinikaa vile akina hig na kedira waliandwa cheki mabradhe i mzidi tu i contract terminate na hinatnaikaenda zisemwe rel walihnaia waka hatuwezi semae wa terminate, Arsenal na M- M- M- terminate contract nieaishiyetu hivo fr tuyeendo amekuja na hiyo rsea ingeambia roma walete ama wale cash mm -hmm. bt ni player amekuja na hiyo nah. arsenal ni eo oh. awapendanyi ma stori za konakona kama -kona ka mancheste <laughs> <laughs> Man. <laughs> kuna mtu alipostesshangawanafikiria nini hiyo taiwalikuwa hey. wanataka tu kupatia sanchezdo za kujenga umealikuja bedhe na akandio inakosi issue yangu ina mm -hmm. mm -hmm. na nini na messi kwenda up namesi kwendamkamacnachikiiimebuldiwaunachekikaa vile nani aliishiavlealiishia uh -huh. walikua but... right wing unacheki nio maana the othech akijua tu game ya vile yavle kuleta mtu atijuunasemamsi ni mkali aa uanalia vle a huwezi uh, niambia aa mkiwezapewa roro saai, si mnaweza mchukua sahii yeah. simnawezamchukua lakinianakuja ku vile imekuwa hiyo spirit nini imekua vitukaa hizo iafadhali ya kasemjsahi hat tukipewa unaringa una, una okay. na pesa hakuna hakunaativzaringa roronanadolkoladoaimzimamzima saiya wenyeamesa au zao bada hazifiki maguaya na maguaa ni mtu mmoja aifikieiti unajua le becmi uh, kama arsenal kitambo wana brin players wanauza mm -hmm. so hawase for, for them to be in the top fou for like the next t thr sons itakuwa too hard if teaa gumuhai takuwa ngumuwamewakonado ngapia kwa watu wawili well, wanameuza magaya na chilwell niambie h niambieinaweza hata kununua tena la, la, la, yes, la la, ju, ju, ju scouting poor. Hey, scouting eh wako na mtu unacheki mzima alikama after wametuuzia nani magya after wametugonga hiyo i behapo naiyo ni biashara Yeah, so alikuwa alikuwam anzee hata kufikahiyo yeah, nim imebaki hapo imebaki <laughs> siko karia yaeikunauliza unezaretaje uy aampati ya saba hiizo enye imeisha vizuri so... <laughs> eh, sasa kuna chiki vile nilikuwa na sasa fen yetu ikicheza consistently bila <laughs> for <like a> <laughs> by next season tutakuwa na nafen ingine ya kuongelea <laughs> tutakuwa tunasema <defense> okay halafu pia players uh-huh. bench upgame yao piawenye by the way umesema hivyo nikakumbuka kuna kamtu kanakujakunaunaonakaa mse atasainiwa na senali ama atakuja tu tualafu arudiagumukuelwaa juu unachiki agonani ashakubalieola kitu ishakubaliwa sounachikibwona na haitaki kumuuza zidana anamtaka hamtaki elewa but azinwezi season lzony itaendelea iatat akuje make tuin na nikuulize huh? unawezaona kaa maniu wanavileaesai useme imefo ime imefuta wasee imeleta wasee wengine board pia imetengenezwa wengine wameamua kui wengine wame, wame, wame, wame unaonamani pia unafaa kufanya hivyo ndo waz kum kabisa juu cheki maniu befoe before, before anunuliwa na hii familia hii haikuwai kuwa naatu tunahnunua shee za nini za maniu walikuja uh -huh. wakachukua wa ma waka, hizohazikow zazalr uh -huh. no kutoka Uh -huh. d ni mbaya aaalikuwa anafanya hiyosdkaika lakini dilikuwa madi iendelee mbele tunafaa kuwaa akoe mnataka business version ya nini ya kl iendelee mbelelaini anaangalia tuko for titles hivi tunaendelea hividikoajetunasi kukaa hapatiuunanaeauzahinf ni kamanomata ha atakuonyesha vali yako na impact amekuwa nakwa ameongeshana nika inafanya ena niko kwa hii l na sine, si ati naenda kuchezea tuuadomb lakini akaamua mm-hmm. mm-hmm. okay. no, He ni healthy kwa nikwa ama Itatek time itatke mlri yeah. kwa no na restructuring iko non haitatke mue kuna players wenye tuna tri ku kamaua kmtu mwenyamekuwapo tangu kwanza kwanzasona nita nani yule mwingine willock na Nail Nail Nail Nail. Striker, na nelson mwinginejolotnnaelsha wasee for the meantime they will provide us with uh, an option of chief players Ju, na defense, ku build from the utukianza naitwale watangangana kucheza na akinapepe watakuaaaeebtunafikaigiyama tunabautuau uaatumebaaituli tulishindwa na napkamatatu hiyo machungu sasa aamaii <laughs> nakana machungu ndio maana watu 80, watu <laughs> uh, nimesema nimesema tu unachiki vile umesema hiyo stori ya ku vile hita ttim ju nini yenyu ioteu wne h akinch wanawezaingia na wmshdayetu saii atunanch ndo shdatuahina ina Uh -huh. <laughs> brooks ni ni brooks aaunamtsea niitalikuwabonabao isemyee sii lakini oukiangalia uh -huh. uh -huh. maniu vizuri ofastu uh -huh. akiweza umia tusemetu ach tuseme kakba Mm -hmm. Pogba Kukabu, tunarudi hapa ati tunaeza kuweka kwe, perera ati ndio ad na nani yeah. in, ya kuleta pokba ka ch ni different sana na nini na akina perera na akinacheki sure, sure. eal sahii arsenali mko na mm -hmm. team yenye kocha na na weye mm -hmm. anaeza ingiza me vitu aziendi vizuri aftea o i fom t no Like season. hii season inakuja mtakua juu yetu misi, misi if sancho na na nanaeua wakam imko juu yetu. S- S- sancho naye yakuji siko shua kuna kitu nimenotisna uh-huh. maniu na mkiget sacho sancho the same mmefanyianay mmefanyia sanchez <laughs> na the same way mmefanyia daniel Jones daniel alianza akiwa mfanilaini alipatiwasijui ni mbili akafom mbaya kuliko james james akaambiwa cheki chekia kwenye utarudibat najua walikuwa wameletaa kucheza gamya wakiwa acha nikuulize m unaja kwa uaotmanu kiasi hapo ukiwa na pepe sindio nakona semean zchema sindio uone uh-huh. pepe kwaaz ukamualeo niende na semem ya kwanza aka ah, ni ukampati pili ya tatu stats zake zimesht kuliko ya pepe utarudisha pepe ndani ya pichi ama utaona chance ya pepe imeenda tuunamtusha saidi unaanza kucheza nalaithethi ilifanyikiaaaliwa mbili tatu hachani kuambhiyo eh. yo story yote ya Sanchez. makosa, mm-hmm. makosa ilikujia mm-hmm. hapa klb iliendea mwenye alikuwa anataka wan do na kl ilikuwa inataka mm-hmm. return mkuaneza expense by kuuza kutengenezaunacheki ku, uh-huh. mm-hmm. system ya huyu player kwa koch wetu na vile sisi tunacheza athement sovilei nini hiyo period yake yamaniyo lifunga gl pekee il indiotuseme tano alafu tukampeleka pale lone bado anakula of ile mshahara ako, so, mm -hmm. this, this inaweza akina, akina james hizo wakoywene wwen wnacheeawnaona tu weyettuceeewtu nenliisema nmbaya alikuwa nachea naniini alikuwa na mni alikuwa na pogba aliumia so ilikuwa eh, perera kuna time Fred, alikuwa anacheza pua hiyocdmiae angesainiothe seewakuja nabun ingekuwa ingekuajuu brube ak, akona hii tendency ya risk na pa zake azina, anajaribu kumke pa yenye yes inaweza fika iwezifika lakiniimekumbuka zingineana kamaa anaona anaweza anawezapeleka lakini hacha tuipatie ana eande ana, ana butia lakini mm-hmm. silent tu wamesain naezani wanaficha kitu mahali ama wameamua tu ah, hatusain nao ni um, um, champion, na pia walishinda champions league kuna vile wanajificha ama wanapanga wana nini wanapanganiinikujificha wanajificha juu weziniambia tiaana yeah, ya kununua tago mara moja hiyo daniel wambia badhi vizuri sana u rumaniga uwa byn uh -huh. fatapatiana hiyotm tiagokooeltn uh -huh. tiago sa lenyekonadobusadie tim kama hiyo nkimuendia naiyotm Uh, we don't care Nezauza mashati kuja aamekuja <laughs> <laughs> no, uh -huh. na 14, kuja na amekuja ni 70. ni less uh -huh. than ile ya uh -huh. ya nani ya hatini0o uh, nilu like, <laughs> na okay. sana hadi sasa ile time wanakuja wana-arrive kwa hizo l zenye wameenda iinakuwauthem uh -huh. ya kupefom so, wanashinda kuperform hiyo uh, na nini ninimancity unaona wakiendaje ngoja wa wakiendajelimiipia ilikuwa inawacheki uh, tim kani ni eh, wanaito wajee eh, fo mm -hmm. kaa msemweye ni yanga na si injury nrypo kathinwako hemeg lakinsnrypokananmiswaai si ahm mm imke kwende uh, tim zote zala zinafaa ziende ziskouti nje zinaleta ndanimawenye pekee umeleta kutoka ndani ni david Lewis, uh -huh. the last two season niliaaasindio hapo yeah. memleta kutoka i think yeah. ni youngster ule alikuaule alikuaalikuaa hii staf inafaa iangalia vizuri british players wamekuwa bitipe wamekua iyo be ni c i ch players ni quality kama magoya ili, ile taimalikam uh -huh. li ilikuwa, ilikuwa the season before goals golons zamani zilikua mingi i, I thin tulikua na chezea gol tulikuwa na uko top te kwa hiyo igithe ah. season before lakini hi szon enye imepita ah. nionly to tims enye zilifungwa less liverpool na mancity tulikuwaio yeah. kwa hiyoyaninid uh, hizo timagoaahiyobndo inawafanya watu wamnini wamsana so <laughs> a ano kuna game fulani bana tutachezangapa nasikia so tutaanza na <clears> leo tutachezea la liga so, tunaanza <laughs> uh -huh. hey, <laughs> <laughs> na barcelona manzi kiporsel kotinyo ama rma bryofskrelma ama kotinyo unauza replacement wake hapo Zi, tis, neza neza nani nan anezadaneatusemekaalainianachatyanoweuta kiprel naniambo kotiy akna mo, mo chance za kuskoe mmedisagree hapo m misema ok otinjo miginanatine ae yeah, tuno Keep... kwanza aendeenda kwanzaminanaenambonahuu ni to cr bana nimeceki games mingi za uh, nini za uh, zaa uh -huh tony, tony cru akiwa yes anaweza kosa kupatia na ais ama uh, nini lakini ana creative creative side yani more creative than nani hukuwoamoethalakini ntoy u niy hukuwana hiyosrit ya nini ya kwenda mbele poa yano yeah, ama tony o meagri apouto u tony manmgus ni mnoma man, uh -huh. imekubali tu game yake imekubali twende atletico sasa atletico korel jao uh, ama saul mm. hey. Ah. Hey, hey yaani yani umeamua tu uze saul maze hivo tuunajua saul kweli we unaangalia present futreraweutaki porel nani felix ama saul ni ngumu lakini mitenatuna saul Keep, keep, keep Saul. Keep Saul. Uh -huh. felix kisaulenmachatuone saiamwisholem tonendosiria tim yamwisho amadibalabrae tende kazi siar seve ama dibala ki porse kip sar sv aiaa ya una, una, una cha dibala tui sisi koubala lakini a <laughs> <laughs> <laughs> huwezisel waskama namii kamakristiano tu hivi sell cristiano because cristiano miaka yake <laughs> champions <laughs> club of champions league uh -huh. hey, so sell cristiano, make the nanaranehampiosoelcristianomo lak hata ukisemamiakehakonaa anigata sai ndio wanaanza karia ingine dikatacheasindioeasa shdaya magoti that's why alienda ligi yenye ni fairly easy compared to niiurudimaulikua umepotea ameumia sana angeumia sana sanaale ah, uh -huh. tu akipigwa aki tu na mtu anaweza piga design yao anaezapigayaopale <laughs> <Amen>. anaumia <laughs> brayo transfer gani imekubamba sofa imekubambasofahii wiki imepitaiab uh, uh, hii Kai, Kai okay, see confirmed nijeasi uh -huh. lakini if by this ibyhiswk itakuwa imemalizika ndio inasemekana hiyo itakuwaifio itakuwa ime hii uh -huh. yanani kwenda itakuwa saa James you, you know it, like, what, top yangu for the week Yano. Last week theynwikiyemekushika sanahk saai manzee saa man asanteni <laughs> sana kukuja kubonga kuhusu transfers vitu zinaendelea ma sa apa kina mesi a