bishop rechard norget memorial secondary school ya mapunziko ya muda mrefu tumerudi tena kwa kasi ya ajabu ni kwa umahili mkubwa ili kukava ni kuhakikisha wanafunzi wanaelewa kulingana na ratiba mpya ya necta sasa ni zamu yako ewe mwanafunzi unayesoma elimu ya sekondari qt wanaorudia mitiani yani licitas pf5 na nlish School. tunafundisha masomo yote yani michepuo ya sayansi na arts na pia kuna darasa maalum kwa ajili ya vijana wote darasa la saba na waliokosa kujiunga na sekondari bishop ricd nogt memorial secondary school inaowalimu mahili kutoka vio vikuu waliobobea kufundisha masomo yote yani masomo ya sayansi na arts katika tasinia ya elimu bishop memorial secondary elimussho hitaji wewe uliyeferi mtihani kuishia njiani au kukata tamaa hauna sababu ya kuvunjika moyo au kujizarau wakati bishop memorial Secondary school tupo ni shule ya sekondari iliyoko hapa mjini masasi inapatikana maeneo ya mkadaenda jirani na mariasili mpya walewote waliojiandikisha na wasiojiandikisha kituo kitakuwa na programu maalum ya maandalizi ya mtihani wa taifa tafadhari fika katika shule ya pricdnorgtmemoral secondary school iliyoko maeneo ya mkadaenda jilani na maliasili mpya hii ni kwa ajili ya kufaurisha wanafunzi wote watakaofanya mtihani katika shule ya sekondari programu ya masomo itaanza tarehe 15 mwezi wa saba mwaka 220 na, na ada yao ni nafuu sana sawa na bure kwa mawasiliano tupigie simu kwa namba 78465124 au 78892 kwa elimu bora ya uhakika zaidi na ufauru mzuri kwa mwanao afiki katika shule ya bishop richad norget memorial secondary school nyote mnakaribishwa