eaani yeah, yeah, yeah. jesmana hapa hivi manzi naleo nimekaa hivi nikafikiria kuna ka stori nataka kuwachapia olai eh, na, na, na si hati zangu zimeshika zizi saminadai so, kuwachapia stori manzi dei ya kwanza tu hivi nilijaribu ssh mtu wangu hiyo hiyo ati kupiga shash bana tu nasikia nasikia oo umetulia solo menahiyo satnilipenda kupigatuatnaskia askia atitok nakufanya tuafikametuiametaastnaona yotukasaachaniari naoakanmef tukat niliamua kuchapa mtu wangu kuna kibiste kiangu kwanza nilikushago ka snajua huku shago sikua najua se kati wanauza shasha ama nini asingeendea taa kuna besta yangu alikuwa nakamwhivika ukijana pia ayachapangi so mikaniambia kuna wake wake yuza eh, nikamwambia kuna mabista wangu wanadai hiyo kitu manze achukulia ta mi nani kamwambiandniletee mbili nikampea du sijanga linileteajamaa ametea analeta hivi lakini ametea eh, ananipea tu hivi niknananykajama kamete eh, alafu anaanza kunichapia stoatio nini nini akiajulikana tindinachapanga sha hizoshana nininikamwambia tu nileopekee akanipea yeah. hio ntowangu saa nimetulia hivi tulia hivi la hiv nlikaanachekesaa hukunatuma wako nini nkasemasiwezi taka ajuti achapangaikito na mi ij sichapangi isi chapangi yo kitu saa atajuaji hatina chapangi yo kitu nini so ishii nabidi nicheze rada safi wangu mii nani <laughs> nikangoja hivi saa ilikuwa saa moja hivi eh? nikachukua kimoja kibiriti nika ovyasijaikosa <laughs> nikapanda hivyo nikatulia hivyo sema asaa rad nikupima mali nenda kuchapia i kitu sieziasiezianza kuchapia hi jemani nkabeba maji kaenda kwa bafata naenda u kuoga nkaenda huko mto wangu katulia kwanza nikatoa kivesti hivi basi kamabunikiwashe nichape kanusu hivi si hata pafu mbili hata kidogo kapiga kapiga unajua kupiga nasikia sasa ignaja ujkupiga unachapasaskafukapiga pafumbiiskamsski kosaaina kpigikapiga mtuwangu nikafikisha kanusuhatulie t nioge adams ski mseminikapiga hio nikaoga nikakuja nikatulia Ah, nikatulie hivi okay niile sasiskimikitu nikauliza kabista kangu hapasasa yondio mastaiov iizovasaamubana kamulizaraani mbona misski kitu kaniambia we chapa kwanza unachapa unitumiekana chapa kakengine saasiyo saanijioni hivi tulia hivi mtu wangu kasemasaa lazima nia kachikhyonus wengine nkapigakatumiapiga tuahi kazima nikamtumia o skanambia jangohyo kitu jui kuchapa rada kwani napiga unafanya kaambiakani apigaaaanini huko na konga, nilikuwa na kichapa, obvious, tukiwa nyana mi nakanga nilikua nawachikachapa tukiwahuko kidamanskila <laughs> naelea ukawezikosa bana kuna mapedi huko kapiga tunahasnahio nilikuwa msalnelezea tu tu na, na, <laughs> na nikaamua sasa j nimeelezea s pia design tu kama sasa ilikuwa asaanahivi nimekuja kudoa anikotuhi kaazimaashndioanikaa tu gasanaigakapiga nikapiga nikapiga tu hiyo niko e, design kapiga saa nikatulia hivi nikona sehmu tu hivi saa asmami acha niwocheka muvi fon tu nikona mamuvi kwanzaa nkasema acha nicheki mvi tu saa nikitulia hivij namosisiki kitu saa nikatulia hivi nanikiwa na mazi tu hapo kando kasema hirada alafu bado bado mtu hapa nilikuwa na mkate kachami kua na mkate na maji ksomaacha nichape nikatulia kwanahi lakuacha kaanza kul mazi nanafl aj niko sawa hiv alafu tu nimeazanaona t niko tu kuna hiyo ni, ilinipichia tu nafilniko saa kafiltakokafi tu, inu, wana nasikia hivi sasamaskzimepanuka a smaso tukameinuka tus imekua waisimame ntmeimmbe hitu nakaskiia kwa, <laughs> kwa miguu mtu wanguhinasikia yeah? kwa miguu tu nasikia kakikai emaaandi aanisha kua nimejua kumindyo nsikie naskia kutemea hkkd nikamua kuchukua hivi niona vile nakaa tu naangalia tu macho machoknimechokachokaa niko tu nimemaz sami nime hivi mtu wangu semasacha niendelee na kamu kamvi kangu tu movie series series nikacheki episd sijui mbielihivi nikatulia hivo nikicheki tuya ni so mtu wangu mimi nimekaa hivi nimekaa kitu hours nkasikia tu nia zimeshukankasikia tu ikaa zimeshuka alafu saubaya mimaana mi nikasikia kona vile eh. nikokanja hivi eh, nkasikia t tu tuvo tu kanadai mbaya bana vinani eh. kila kimkate wangu nilikishika na maji nilipiga nailikuwa tu aikukuwa fuli ile nini So, raisizu, zilikuwa sijui sizinakuanga ame zilikuwa ska kunu ksema acha nipige hata tano hivi nitulie mir wapi tano nini nikapata nika, nimepiga nika, yote janye kanja kalikuwa kanadaimbaya nikapiga nikapiga hivyo nikapiga nikapiga Ye, katulia siki tsnimekuja fiti lakini hsi sana kaendelea nikatulia kasema acha saa ni doi jen ika nimelemewa sa nimesikia ka usingizi sasa jusasa sinaona kutoka saaniliwachuma vituawasilikuwa saine so nilikuja kudoi kitu saa sabaapo hivo kadoi towangu saa hapo ako n yani nilipiga hiyo kitu ndio hivyo sasa naona likwa kujaribu mi askaskutskua namsee nfunze nnd yanguahaat zangu zimesh