habari za wakati huu jina langu naitwa philipo florian ni mkufunzi kiongozi katika darasa hili la malengo yanayofikika darasa hili lilianza mwaka ef2017 ambapo kipindi hicho tulikuwa tunachukua vijana waliomaliza kidatu cha sita na lengo kubwa lilikuwa ni kuweza kuwasaidia kuweka malengo ambayo yanafikika na ya muda mfupi na ya muda mrefu na kipindihicho tuliweza kuwafikia vijana zaidi ya ms na wengi wao wameweza kuona matunda au matokeo ya darasa hilo na wengi wana shuhuda za jinsi darasa hilo ambavyo liliweza kuwasaidia na baada ya miaka mitatu mwaka huu tena tumeona ni wakati mwafaka wa kuweza kufanya darasa kama hilile ambayo tulifanya mwaka fb17 ili tuweze kuwasaidia watu wengine pia kuweza kuweka malengo ya muda mfupi na ya muda mrefu inapozungumza malengo ya muda mfupi ninazungumzia malengo ya miaka, ya miaka miezi mitatu mpaka mwaka mmoja na mengine yatakuwa mwaka mmoja mpaka miaka mitatu ayu ya muda wa kati na ya miaka mitatu mpaka miaka mitano ayo ni ya muda mrefu uh, madarasa yetu yatakuwa yanafanyika Uh, mara tatu kwa wiki uh, katika hizo siku tatu tutakuwa utauatuajifunza lakini pia tutakuwa tuna siku tatu za kufanya assignment. ni kama labda jumatatu tutakuwa tumesoma as juman tunafanya jumatano umatanotuaua tumesomaastuafanya na katika mfumo ambao hazitapoteza muda na utakuwa una uwezo wa kuzifanya na zikiweza kuwa na tija kwajili a maisha yako Uh, kasahili zoezi ambao unaeza ukalifanya siku ya leo litakusaidia kwa miaka hiyo ambayo tumeitaja na litaweza kukuwezesha kufikia mahali fulani lakini pia uh, tutakuwa tunatumia njia mbalimbali mbali. tutatumia maneno tutatumia uh, sauti tutatumia picha tutatumia video tutatumia njia hizo zote ili kuhakikisha ya kwamba uh, unaelewa vile vitu ambavyo tunakufundisha lengo kubwa ni kwamba utakapotoka katika darasa hili yale ambayo utakuwa umejifunza huwe na uwezo wa kuyafanyia kazi lakini pia aweze kuwabadilisha maisha yako uwe pia na uwezo wa kuwafundisha watu wengine na wengine pia wakaweza kujifunza yaani utakapotoka kwenye darasa hili vile vitu utavifanyia kazi na watu wengine wanaweza kujifunza kutoka kwako uh, kwa kwanza siku ya leo na kesho itakuwa ni siku ya kujitambulisha na pia kujaza hiyo fomu ambayo itakuwa ni kwa ajili ya, ya, ya database lakini kuanzia siku ya alihamisi tutaanza kujifunza tutajifunza alamisi jumaa jumamosi na pia jumapili na hiyo itakuwa ni okay kama nilivyosema hapo awali tutaanza kujifunza darasa letu uh, kuanzia siku ya ramisi mpaka siku ya jumapili uh, katika hizi siku tutakuwa tunaweka msingi wa yale ambao tutajifunza kwa mwezi mzima au kwa siku ishin8n ambazo tutakuwa tunajifunza na lengo kubwa ni kuweza kukuonesha madarasa yetu yanakuwa yako vipi lakini pia kuna kitu kikubwa ambacho unaweza ukakipata na kuanzia wiki ijayo jumatatu uh, mtaweza kuingia darasani lakini kutakuwa kuna malipo kidogo ambayo hayo malipo yatasaidia kuweza kukuandalia audio nzuri kukuandalia video nzuri kukuandalia picha nzuri na vitu vyote ambayo vinahusiana na darasa kwa hiyo lengo kubwa litakuwa ni hilo na malipo haya yatakuwa ni uh, shilingi elfu kumi na nne na mia tisa ndio hela pekee ambayo uta uh, pesa pekee ambayo utalipia kwa ajili ya darasa kwao nitaweka pia namba tutakapokuwa tumefika hiyo jumapili ili mweze kulipia kwa wale ambao mtakuwa mnataka kuendelea na vile vitu vingine lakini kuanzia siku ya ramisi mpaka siku ya jumapili Uh, darasa litakuwa ni bure kabisa na hata hiki kitu kama utakipata kina uwezo wa kuyabadilisha maisha yako ila kwa wale watu ambao watataka tuendelee pamoja mpaka kule mwisho kabisa basi kutakuwa kuna malipo hayo kidogo ya shilingi elfu kumi nann na mia tis ambayo lengo lake kubwa ni kama hilo ambalo nimelisema lakini pia itakusaidia kuweka commitment na itakusaidia hata kuweza kuchukulia kwa uzito mfululizo wa madarasa haya ambayo tutakuwa tunayafundisha ninazidi kuwakaribisha katika darasa hili karibuni sana