Yeah, I I we go to the I be a the you to the you don't have yoyosioboy an movel hapa nikana jeshi yangu mbaya skodiyagu loaku yetalking about taking yo shot an boy what do you think if agirl so thersho befoe you ho io akeit an imoined by ao ae e watu wangu yayaya mnaitwa chada hapa aosie aoelo nitoiknye mee nnigoi saaumaide ndenga aaukijamkushoitakwaji nenadaattambayapayaoa yo Like <laughs> eaaaa kijaji kamani naasema bebei unafatu kuchugu ukekuikioshoa choda wenyewe nii hata mdem wenyewe wenyewe utakwa mrembo sana lakini sasa asa ushuti we wenyewekamdem unafatu utudie tafutu wewewe ejchekaioneetafaaponopeny amaakunai kuno mdemagaitajon ubsoaaaknia chena kama john kubai akuja kuambia animari ni kuna venye jo nakuaga nimekudedi azina kutaka buda ulinakana gaziivu buda hey. yeah. alauna ukajapata mdemu kautakutachaaa mdem <laughs> aza mdim ni mali safi unaonahuu ni mali safiamsichana ni mrembo ana maduu ashakungulia roho u nafikiri unawezajua mdem na siku moja mi enyewe kama lazima ujue mdem na siku moja i unaweza juaakama yake yak sababu unajua sanasemangaina mata sana kwa hivyo kwa hiyo ya kwanza hata kwa siku moja unawezanae nyingi eso ni kusekunde so amaihiyo sekondi ya pili bado nitunaezafanya saahii kuepoa i zengine kopal basi kama ni mdem basi lazima unaangalinakukagua tu sanakijani aaata mdemaoei wezaje mtakatawunaonawe shukui examplesasa mdem kama utakunambea mdem kama kadibi ati aliandia oseataliadaunaona akini se alitafuta kadibi na kadibini ndenga sasasi kama mademo anataka kukadibi sanasitu tafutuaaiinajua kuna madekuna mademo kana ampale pale kanisa umetulia hivi kila sunday ndio unapiga napiga luki yako safi mchara yeah. okay. tu anakuonanga tu anakuonanga anasemajamaaunaga eh? okay. story na watu sasa ile siku tu mnapatana meji kwa ki anakwambia kanakana anakwambia nnini ajtamwambia noami nataka kujia maacionenye msichana mikupata ngoza tuanzie hapa ushaikuainythe io msichana mishusho yake kwanzaea wewe kuna mdemasha badok aa ni kwambie unajua hapa si mambo atin hati gam ni dm najua kuna tu mtu tuana kaga hivi aata wachitochana madem wewe kuna dem unaonanga hakuna kakitu yaufanyanga azinati ametraihadkakumpres bat unaona umdemanani bamba aakunaambia akuna kitukahiyoasliwako lakini <laughs> sasa mabi mi walekakwa laifi yangu amebajekamao lazima niko na wabaudaju skumoja faenda tan apate mhaiaaaaaniufaa aminadetuwenyewe aata iianieaaia mitafutu kamaadiaata aa tuiputive md mdem ameshutshot sawa semeani msichana mikoga pia ukitamani ile tuchin ajeisemaga utamwambia lakini mungu ni nani amemleta sawa mdema amewewe kazi ya mungu najunamakosakazi <laughs> ya mungu aina makosa b <laughs> sasaunapatajesasa yeah. <laughs> si amekam nanyii wote mnakogamenokiana lakini sasa yeye ameowewe utakuniambia naakambaawea bado unajua hata wewe mara ya kwanaa akaa aukikunywa lazima ia ngoaknetakushikanakatuache t chininaea mwambiaeaa haawambisaa wacha pami nifikiria naona vile mimi ka njekwabwe nekuuliza uniambie geniambia wacha nifikirie macatnifikirie ukiangalia kiwa ni binadamu kama yakona ma sasa acha niulize seme dem ameishu kshot na kila kitu imeenda saau mikubali ni nini unaonanani anaezam boya mademonohakuna mtusawahakuna mtu nakkubali mtu, mtu, mtu mtu lakini anani anaezamessana boya mademad mbona madecha nikuambia mbona ni madem uh-huh. yeah. madem ni wase wenyee amet ni katano na sisi wanaume kazi yetu wenyewe uh-huh. nikuashonyea tunawapenda tu hivo ndo wanadaingitunaa sii wanaume aiene sikasana skasana mm-hmm. n no, no. lakini pia, pia ni naleja mdem kujua boi hukwahivi o so, ni chlenje yake pia ku, ku, ku, ku to sana kukua mnagin kwa meldoauua na zake hapo sanaasoasnateman atakanuka sikuteedaueni uenipatieatames nawewe a aaivahaiaa <coughs> <coughs> ile kujua wenye i iko ingine nikafunga tuku wanasema chali yuchitjua anataka kuju ikoaceakini siiseme tu pia na madim sema ibemaboaeonoaaa iopoint yako nabeewe kamaniama kwaa kwa wasiwengine <laughs> yeah, nawepoint yako <laughs> So yeah you know yeah, ndnnaeaakamaoynaanaanaishanakiniwachaanyaonajuaoaiyanaumah yeah. yeah. wengi shah ulisana sana kwa madem uliambiabobeee alafu ukago apo ndiohiikuna uh, mtu nakujagana na anakuabidhi unajua watu ni eiiwatu wa wa wa ni lakii hata ukiangalia denamamadeikmbaatambaamawaca na sohli lingine yeah. msicana msichana kuna hu um, mschana ana mado nakuna mdemu ana mado ama kuna msichana um, yeah. um, um, ma azi yeah. ni kitu yani unasema gamanza ile mawalinikijawai tu tu tu fulani yaani yuko yuko yuko wacha huyu kuna hapa alauna taotdawiliaeaauaade awiiadi menaaaao kila kitoko aa unamde mwingineeaaanachaga Ah, mm-hmm. mi atakauniambie unachagua nani up, yes. uh, mwinyanadu, mwinyanadu? Yeah, katika mwenyana do nauu mwingine na wote ni nani wasufanachagua yeah, kila kitu difference tu ni pesa uko hapo choda choda kituunipesawee ukaojuadocho <coughs> <Choda. laughs> naaaa ilizomssaisasaeamdem kama akonadoaaafamidanad yang wahivo neekanika mdemaonado mina mjanadouumabi ona akili mzuriona mnachedemana mado najnikwambie kitu inaweza kuwa sehemu yeah. mm. lakini wewe sasa wewe mm. unaeza njenaasemeu mdemana madoo mm. anawezaona e, jua na madoo sana mm. anakuwa uh, mo sasa unakuwaie kwake so anaeza kutumia na umchena mwingine meana madoo mnaeza pamoja see takanadoo ionamfungulia b kwa jina yenyunyi wotealaunpiaatakua na madoo mtaomokaalakiianikwambiewanakuaatiunahizoi ile yeah, zingine i hizo zinginehakuna si... vile taniambia mti yangu umepata msichana ana madoo ni msupa yeah? alafu akose kukalia hakunal lazima itafika pi hataknaphatak napatia unamfyaje lazima itafika lazima itafika point atakukalia mti yangu pale akiwa na mademu wake watawambia ndio na lakini anantegemea unaonaaunaona so wachai taka mnipatie samari yenu azini ya mwisho wewe so kwahii topiki yetu ya chana ki kaa unaweza kubali ama ukatae mpatie samari yako mi amari yanguukijuaunapenda uso yako ni uko sawa nayo ama... so niko sawa na msichana mwenye naniniako saa <laughs> wasichana shutinishot shutini shot anmari ako sawa pale instagram endeni mumstok matrix ako sawa yes. choda tuingie nipatie yako owewe wewe niesemawacha nikuulize na kunambia mdema kishutshotiaatakuambia hayaacha si upime piahela dewacha nikuulize weukienda kati ya mdem uendakatiya mdem nd um kie mabest ateni tukmabtmonaakatiamu <coughs> <coughs> ah, nataka k- akiemamaa sindio aku mdemu wako nini, nini kama kuna <coughs> <coughs> na wacha muda unaweza mdem pia anaeza kuwa ida lakini nataa kua oeebaaako nisawa tumeskiaihcha amesema taki maneno inunaweza kubali msichana kuja so yake niambie whathink tunge tukimalizia tupatie majina zenye zagram tukufoloyamdiapomadim huyo sam hey, Uyo, ndo amesema madm <laughs> yangu ni aount ni morioki lakini hapo kwa morioki kwa m nayu kunaka hapo na akaunti yangu ndo mwishi yapo alafu yangu ya a ya yangu ni chad na namba yangu ni kwa hapo chakaoda zenye taka kwanzatkamasala kwaapo okay. nakujatu smu si, mindowalishatu anaeatauayenyu atakae piaaanaale takaaaablniambie atuonge niipia madedawaleta nituskie yenyu no Thanks for your time guys. Stay safe.