Yes, karibu mpenzi msikilizaji wahii na leo hii tutaongelea swala la wale watu wanaotaka kuishi kama wale waliopo katika mitandao ya kijamii yn yani mtu anasemataka like niishi kamalna kiweekanahata le niweze kun niwe kama yule wanajisahauwa wenyewe so karibu tuweze kusikia jinsi ambavo nawea aneno na la mwenyezimungu leo na natumaini utabarikiwa sana Na, e, watu watu wamekuwa wakijiuliza hili swali nitafanyaje e, nitafanyaje ni kitu gani nitakifanya au ni kitu gani nikituganitumie ili nifahamike kama wale wengine wanaofahamika nataka niwe kama mwanamuziki yule mwigizaji yule mchungaji yule mtumishi wa mungu yule nataka kufahamika kama jinsi wanaofahamika na wapo wanaotumia njia ambazo ni chanya no? njia ambazo ni chanya nawapo ambaowanatakawanaeza kutumia njia ambao ni unafanya una, e, kitu ambacho ni aibu kwa jamii lakini kile kitu kitakufanya ufahamike kwa haraka na mwishwa siku il engolako ewe autfaatt haihalalishi hata kama mwisho wake ni mwema ile njia kama ni mbaya ni mbaya basi mwish wa siku unakuta vijana wengi wanatumia eh, njia za ajabu wanafanya eh, vitu vya uovu vya aibu na vya ajabu ili tu waweze kufahamika na asilimia kubwa ya watu ambao wanaishi katika mitandao hili swala ya watu walijui watu wanaoishi katika mitandao wanachuja zao eidha ni picha au ni video au maisha yao walionayo wanaichuja hmm? unakuja kuiona wewe ambao ni end inakuwa ni kitu ambacho kimepitia eh? wachache sana ambao huwa wanaonyesha uhalisia wao lakini wengi wao huwa wanapenda kuonyesha kile ambacho vitu ambavyo ni vizuri atapiga picha akiwa nakula katika mgahawa maarufu na wnyewa gharama lakini hataweza kuonyesha changamoto ambazo anazipitia za kila siku shughuli zake za kila siku zinazompa nafasi ile ya kwenda kula katika mgao ule sasa wewekijana unapotaka kuwa kama yule unattaka kuishi maisha kama yule unasahau kwamba kuna vitu viko nandipo na hapo ambapo shtani huwa anatumia njia hiyo uaasagi yingi na mwisho wa siku unajikuta kwamba yule mtu ambaye ulikuanamuona katika tn ukimuona unasemahuyu no, mtuhapanambafannnayul kwanini uwe kama yule kwanini uwe kama yule na kwa bahati mbaya zaidi vijana wengi hu wanataka kufata mifano ya watu ambao hawana maadili katika jamii ukisoma katika mithali 4 mstariwa nasema kijana wangu usiingie katika njia ya waovu jiepushe nayo usipite karibu nayo nw anyway, tunatumia mitandao ya kijamii katika kurahisisha taarifa zetu tunataka kile tulichonacho sisi tuoneshe wengine na kile ambacho nataka nione kwa watu wengine vilevile nikipate mimi una huyu utasikia habari zake na naye pia kiufolo basi atapata habari zako lakini hakuna ulazima wawe ndugu mpendwa ndugu mpendwa hakuna ulazima hiyo hakuna ulazima hakuna sehemu ilipoandia mba lazima wewe ufate kile kilichokiovu kilichopo huko sio lazima eh? aulo aliandika barua kwaaorinto katia barua y kwa rinu5 ukiwa napan mbovu ile tabiayako njema inapotea na filt ni nyingi katika mitandao na vijana wengi hawajui hilo na mwisho wa siku wanataka kuwamaukimuuliza kwa bahatimbaya ukimuuliza yule mtu mmm, ambaye ni maarufu e banaw mpaka leo hii umekua maarufu nianza uia niefaya iasarabsbisi wamiaka tau uishi maisha kama yule haujui kwamba kuna vitu ambavyo eh, yule mtu amevipitiaw si azmz uishi kama si watu wanaoishtiatandaowatushnyemtandao wanaonesha vitu vingi mbao ikaakt zaonaaakini wengi eh, wengi ishayautabovua eh? walembatwanaonesha tabia mbovu tabia mbaya vitu ambavyo ni kinyume na mwenyezimungu nukiona eh? mtu amefanikiwa na ni tajiri na ni mtu ambae nataaufatanyayo zake angalia huyu mtu amefanya vitu gani fanya vitu gani raki usitake ku, kuwa kama yeye fasta usitake kupata utajiri wa haraka mishu a siku unaenda kwa waganga unakuja kupata vitu vya ajabu unakuwa mtu wa mikosi matatizo shida kwa nini hmm, kwa nini e, paulo aliwaandikia wafilipi katika barua yake sura ya kwanza mstari wa tisa anasema na hii ndiyo dua yangu kwamba pendo lenu lizidi kuwa jingi sana katika neema na ufahamu wote mpate kuyakubali kubali yaliyo mema na mpate kuwa na moyo safi bila kosa Now, upendo sasa hivi mtu anaishi na jirani naye lakini akiamka lazima aangalie watu fulani waliopo katika mitandao ya kijamii wanasema nini nao upendo real wa mtu na jirani yake unapungua hata katika nyumba unakuta mume au mtu iko uko na simu katika mtandao anachati na watu wa mbali anamsahau yule ambaye yuko jirani yake anamsahau yule paulo anasema mdumu katika upendo pendo liwe kubwa jamani pendo liwe kubwa kuwa mtu wa mitandao ya kijamii that is great kijana wa sasa unakuwa updated, lakini vilevile sio lazima kufata kila kitu kilichopo kule narudia tena vitu vingi vilivyopo katika mitandao ya kijamii vinakuwa vimechujwazake vnaonekana vile vizuri tu vinavyovtia lakini kiuhalisia au nyuma yake kuna kitu ambacho kimejificha ambacho a eh, eh, ili mwenzangu unaenisikiliza e, walau uvune kitu hata kama sio kwako wewe pia kinaweza kamsaidia mwanao ndugu yako au mtu mwingine yoyote nami mwenyewe nimalizia kama alivyo sema paulo mtumishwa mungu kwamba pendo lenu lizidi kuwa jingi sana nami mi vile vile natakia e, pendo jema upendo uzidi tusihamishe tusishift kutoka kwenye uhalisia kwenda kwenye vile ambavyo tunaviona katika mitandao mitandao ni mizuri ina vitu vingi ambavyo ni watu wengi tunachanganya za tamaduni kiafrika tunaanza ya nioaww tucangaya shsuwawetuyesukristo ikae pamoja na sisi daima na milele amina