kweli nikaa naye kama miezi kama mitano Hapa, nakula bule analala bule hata Kumambi, rabla, sabuni sikumwomba mimi kuwabialadaaombasau kwanza mwanangu akampeleka polisi kwamba ni anafanya nini Hala, maisha yangu wapi akapeeakaenda wama i afaa s syanu ak wita api wakaitazaniaia si najuta Yes, uh, waswahili wanasema usimsahau yule ambaye alikutoa mwiba, ya mwiba wa kwenye makalio kwa sababu ndio yule aliyekupa ya wewe kukaa chini na kutolewa mwiba wa mguuni yaani tulivyoanzaga <coughs> sio tumekuja kujuliana hapahukuku mjini. mjini katika kujulia na mjini mme wangu na wao nani kwao kumoja mama akaja hapa akamuomba baba bwana mimi wao watoto wangu huku nini hawana ndugu kama nani kama akma kweli baba akafanya nini akakubali mdogo wake akapata mchumba barua imetolewa kwangu imetolewa kwangu wake akafanya nini akaolewa ana watoto wawili na nahuyo bwana yeye mwenyewe akapata mchumba akaniita akaniambia ifi nimepata mchumba kwa hiyo akasema mahali wanataka kufanya nini kuleta barua kweli barua hiyo datukapika chai watu wakanya barua ikasomwa wakaondoka mahali karanii ikaletwa bintu ikaolewa yani tumesha kuwa kama ndugu shida ya kwake ya kwangu shida ya kwangu ya kwake yeah ndio ilivokuaila baadaye sasa hivi kanigeuka zangu kanigeukaishaniambi miiakili zanguazinainginakanya nini nakutokamsaidia sana sana yani sana yaani ye mwenyewe maisha yake anasema maisha yake alikua magumu alisoma kwa shida alikuwa anauza vitumbua anaiatisa mwenyewe kwa mdomo wake ananiambia yeah. zangu naniambi makili zanguazinaingianakutoka si mnyama lakini nakumbuka wifi yangu ambaye ni, ni dadangu nani na wangu na mmewangu mtotowa mamaake mkubwa aliniambia akaniambia ile familia usipende kuwa karibu nayo sana mimi nikaona ah, mambo ya kijijini huko bwana hapa tuko tuko wapi tuko mjini wasstaka yangu mwaka jana alivokuja mwezi wa kumi nambili nikamwadisia yote yaliyotoke akaniamb lainiiilikwambia nikamwambia kweli nakumbuka uliniambia na kweli uliniambia sasa hivi najuta sikutegemea kama itakua hivo leo hii tena eh, tenta na polisi kusema maneno mabaya kunitukana sina hamnai. tena sinahaa djs shua nimeshaipata a yani kamwe kamwe kamwe usimsahau yule mtu aliyekuwa karibu yako pale ulipokuwa una whitaji watu na ye akawepo dont forget that person peson whoce you to someone yule aliyesema hebu njoo ni kwa huyu ninaye mfahamu mimi ukapata kazi yule aliyesema ebwana huyu mtu anafaa dont forget that person usiseme ilikuwa ni haki yake ilikuwa ni haki yake kunisaidia mimi ni watu wangapi labda ambao wangehitaji msaada wake lakini amekuja kusaidia wewe na nafikiri huu ujeuri ndio unafanya mwisho wa siku mambo haya endi vizuri hata mungu aliwaambia waisraeli kupitia kitabu cha kumbukumbu la torati sura ya 6 ms12 akasema b ebwana ni kuwa ole wako hakikisha kuwa makini angalia usije ukasahau bwana aliyekutoka katika nchi ya misri Beware, usisahau kwa sababu kitendo cha we kusahau kule ulikotoka kitendo cha chakusahau fadhila ulizopewa na yule mtu kitendo cha asahau yale mambo mema yote ambayo wengine walikutendea wakakunyenyua wakakuvusha kutoka sehemu moja kwenda sehemu nyingine unajipotezea neema zako ambazo zitakiwa ziwe sehemu ya maisha yako unajitengenezea laana unajitengenezea mikosi unajitengenezea matatizo mungu wezi akakanda ni mwako kwa kuwa tayari kuna vitu wewe navisahau umepata pesa kidogo mshukuru mwenyezimungu eh, umepataesakidogomshru mwenyezimungu isiwe ni sehemu ya kuanza kujitapa na kujionyesha eh? ngjaw swahili anasema maskini akipata, akipata wakalio uliambwata lakini isiwe, isiwe case. That is case. usisahau wale waliokushika mkono Don't wale waliochukua yako na kusema huyu mtu heu mwangalieni huyu mtu. Don't that na, nafikiri kwa busara hiyo itafanya kizazi kinachokuja kiw ni kizazi, kinacho, kinacho so, kizazi na poa na ilikuwa ni haki yake ilikuwa ni wajibu wake kunisaidia mimi ilikuwa ni wajibu wake kunitafutia mimi kazi Don't And not forget angalia na usijo kwa sahau