Figo. kwa mahusiano ya, ya watu siku hizi unaweza kumtolea huyo rafiki yako figo hapana ni wachache sana ambao anaweza kufanya hivo weenatak kwa mimi kwa kweli hapana haiwezekana siezi figo haitoki atafute sehemu nyingine ndio unajua tu hawaaminiki unaeza ukatoa figo leo then kesho ukaachwaunaeza ah, kumtolea mtu figofigo hey, ni kitu kikubwa koo unatoa figo leo kesho unaachwa <laughs> sijui utakuwa <utapua> mgeni wana <laughs> mtu anataka kuwa na mahusiano tu ya kawaida nawewe wee una shida ya figo huyo mwanaume anama figo wewe alafu baada ya kutolewa figo anakutaka wewe we mke wake au mwanzishe ma- ma- maisha mengine hiyo nayo imekaaji um ikatokea kwamba nina uhitaji wa figo hey, alafu mtu ambae anataka kunipa figo anataka baadae yahapo nimpendehusia hey. itakua i ni changamoto sana lakini inapobidi unajua naokuja swala la maisha hmm. inabidkubanaai mm-hmm. itakubai nitajifunza kumpenda eujig uuba nautajfunza kumpenda mtu mwenye uhitaji twenye uhita kwa sababu mimi kujifunza kumpenda mtu hmm. inaweza isiwe kazi kwangu lakini siwezi kumlazimisha mtu oh, ajifunze oh, oh, kunipenda mimi lakini mimi naeza nika nikajifunza kumpenda hmm. lakini huwezi kujua kama yee anaweza akajifunza ka kupendakutoa figo inataka moyo yani <laughs> ile hadi ya kujitolea