ok uzuri tuna uongeleaj upo katika macho ya mtu kwa sababu mimi naweza nikaona hiki kitu ni kizuri lakini akaja mtu mwingine akaona kitu kile kile ni kibaya na kujipamba kuweka vitu mbalimbali mwelini mbali, nini imekaaja hiyo kuweka nachinachi ile ni kutafuta ulembo sio uzuri ndio maana kuna tunaeza ukaktanamtu akawambia binti ni mzuri lakini nine ambai i ni mrembo uzui ni waasilia mbo uko katika macho ya mtu lakini ulembo unakuwa na ini t ikitokea umekutana na daktari wa surgery, daktari wa upasuaji na akakupa ofa ya kufanyia upasuaji bure wa kuongeza au kupunguza kitu katika mwili wako utaanzia na ninili sina kitu ambacho naeza kuongeza wala kupunguza pkk hapana. Okay, hapana lakini ni kwa nini wadada wengi wanashawishika kubadili eh, maumbo yao eh, za kupunguza sehemu au kuongeza kikubwa ambacho kinafanya watu kwa hivyo wanaume wa sasa wengi wanapenda wanawake ambao wana shepu kwa mtu akijikuta ana shepu ya kawaida anafanya saja bila awezekuwa na shepu kubwa ambao wanajuitauta wanaumetatnaume dnaharibu inahalibu wanawake inawapelekea wana, wanafanya ina vitu vibaya wanajichubua wawezi kuwa na rangi nyeupe o kwasasa rangi nyeupe imekuwa ni dili sana wanaume wengi wanapenda wanawake ambaoni weupe ndio maana wana asilimia kubwa sana mfano dar dareslam na maeneo baadhi ya tanga nakuta wanawake wengi sana wamejichubua kwa sababu wanaume wanapenda wanawake weupe kwa hiyo kumbe tatizo ni mtazamo wa wanaume kuhusiana na uzuri ni mtazamo wa wanaume na tamaa ya wanawake kwamba anatamani na yeye awe hivi awe vile anatamani ampate mtu fulani ili aweze kumpata huyo mtu ni lazima awe na aina fulani ya umbo ni lazima awe na aina fulani ya rangi na hye ukiangalia rangi yake aliokuwa nayo ni tofauti hata kama wanaume wanamtazamo kwamba zuri ekwmtu wanaumb fulani wanawake wenyewe binafsi wanapaswa kuona isimamo tu kikubwa ni msimamo na kujikubali nio mimi nawashauli na watu wajikubali jikubali, jikubali ulivyoumbwa hmm. ni mwembamba basi lidhika kwa sababu hatuwezi kuwa tunafanana ni yani kila mtu awe kubwa hapana uweituwa n maumbo madogo embamba asauna wengine ni unakuta ni wanene lakini wanaenda kufanya ani na natumia daawanatumia vitu kibaupata eh. autammwake anawakenhuyo yeah. okay, ni dada zawari akiwa katika busta ya leo akitubusti gani ambavyo wanawake eh, wanasababishiwa na wanaume wanawake wanabadili maumbo yao wanabadili mionekano kwa sababu tu wanaume wanataka wawe namna hiyo na jinsi ambavyo wanawake wanapaswa kuwa na msimamo wajikubali tu jinsi walivyo na maisha na mbele so uh, tuonane siku nyingine katika busta ya leo this ismai