Yo, what's up, guys? This is mark Vic and Welcome to the podcast. You <laughs> podcast. How are you guys doing? Uh, All right. So I was I was kind of looking for a good place to set my uh, studio. Yeah, now it's set. So I think from right now, I'm ni in season. So I wanted. This the, this second season, it end back at December thirty first. Now save in December December thirty building. So I want I I just wanted it to be like that. How are you guys doing? Um, I'm Nico uh, A lot of things have happened since the last episode of the podcast. I'm um, buying risky Wow. nimekuja imekd kwamba uafrika upo ndani yangu sana ile kwamba kwamba lakini sanaawazungu wakona kwa nini kuwakia, na, kuwa, ni bora you know? so na kwa ningekuacha last time unajua wazungu wako sensitive mfano ukikutana na mzungu unabidi uwe makini na nakama umekasirika nabidi uwe makini na vitu navyovisema so ilinitokea pwani juzi nilikutana na mzungu mmoja alinichanganya akili nika nikamuakia kweli nikamwakia lakini <laughs> nilisema vitu vingi sana baadaye nikasema mpakabaada aauzh hisia zako unajua kama kama uishagundua kama unafuatilia ntnet marekani like, lets say ukisema uki kitu kibaya kuhusu kitu ambacho kitawaumiza kita, kita watu hisia zao kwa mfano watu kama mashoga ma au kama watu ambao wapo kwenye kundi la lile kundi la lgbt wale wal unajua wanachokengelea wale inabidi huyo makini nao wale yamaa kwa sababu hiho kisema ukiwaumiza tu hisia zao like, unakuwa una kwa mfano ukiangalia wasanii au wanamziki au mawa marekani ambao karia zao zimekufa kwa sababu ya uumizahisi <coughs> zao aw jamaa kama una, kama kuna kampidikama unamfatiriaj alitoa litoauh yake inaitwa ina stones. stones aliongelea sana alitengeneza jokes nyingi sana kuhusu kuhusuhayo makundi ya mashoga na vitu kama hizo and then baadaye and then baadaye wakam wakam wakam like wakam, wakampigia sana kelele whatever ae whatever. af akaja akatoa nyingine inaitwa the closer sasa the thee ndo aliua kabisa kwa hiyo lakini pia dababy kama unamfahamu da da ni kwayo pakama namfaamu alisema vitu fulani kipindi yuko stage uko uko mwmaa sahuko wam ayo makundithe wakamwaribia karia yake kipindi hicho mziki wake otif naisi wakatoa nyimbo zake waka, yani wanakuaribia yani, wana wana yani, wana yani kwa kifupi you know okay so that's basically sima mimi what I, what i did and what i said what really sai lakini nilikasirishwa sana Yeni, Uh, ilikuwa valid mimi niibili nikasirikia libili nigombane ia nabili nigombane ni, ni, sea kwa sababu niko niko na naweza naweza kujiendesha so yeah. Yeah. anyway nikonaweza kujendeshanaweza that, thats what aeehats anyway so hapa ilipo nimeshikiria waleti yangu chezea cheze ya ta unajmshikilia like, walet yako unafungua unaifunga au unatoa kadi na kuzirudisha nochikiunachokifanya alafu nimekuja kugundua kwamba behavior za walet za bongo na behavior za za, za, za, za za wazungu ni zile zile walet za wazungu zinakaa tuna kadi vitambulisho hamna pesa hamna sh kwa sababu huko maeneo mengi yako cashless ukienda kwamfano resta kununua chakula unatumia kadi ukienda emi hiyo sehemu lada taka ikea na vitukamhofano yani, tanzania, tanzania kama wangetaka watu walipe toiwalipe tozo, yani, tozo zote wanazozitaka sababu wanasema kwamba Yeah, too wanaziongeza kwa sababu hakuna njia specific ambayo wanaweza wakai, wakaiweka kwa ajili ya kuakiisha kila mtanzania ambaye anapata kipato analipa kodi wangeweka kila malipo yao electronic sema sasa ubaya ni kwamba tanzania kwa mfano hata marekani watu wanalalamika sana ukilipa kodi unalipa kodi baada ya mshahara lakini tena ukienda kununua kitu unalipa kodi lakini ukienda benki tena kuitoa hela unalipa stozo ukinsasa sibona nitoe moja. Kwa kipato ni kile kile alafu still pesa hiyo nenda kukutana na watu ambao mewachagua huko wanams yni awajue hawana maumivu au, au, au, maumivu ya kwamba hiyo pesa wapi e kenye vito ambao vinawalilisha waoona antanzania ya watu wengi wengini maskini ndege nyingi sasa hizo ndege na na kina matajiri tajiri tu watu wenye pesa yeah. anyway uh, how, have, how have things been over there nyinyi and i told you you you you last time Kwampa, if you have uh, you can can write write into the podcast ili into the podcast ili kama kama kama kama tunaweza some whatever you write on the podcast alafu kama kuna wale watu wakuomba ushauri you can write in ili tukushauli ok k ihtngoja nione watu okay aloandikak Okay. Give me a second ok gimseond itafute lotuandikialiilrihtby the way how are you guys handling tanesco kila mtubaye na na na au mtexa nachetn I, in, kama tanesco taneso hivi imekuwa yani, like, ni ni nini ni, ni, yani. ni, ni, ni, yani, ya, tanesco ni tanesco tanesco tanesco tanesco tanesco everywhere mewewatumeunua mabando yananiria mabando ya, ma, ma, ma, ma ya kuangalia mechi kombe la dunia by the way right in the morning wakati naamka amka portugal ilikuwa inacheza na south korea right? kwa sabu nilala ni usiku wa manane south korea ilikuwa inacheza na portugal lakini tanza kwamba southkorea wameshinda y so soutcorea wameshinda ele ya porgal mbele ya ronaldo nambwamemret ronaldo kama49 ata kiwango chake cha kucheza kijafika hata nusu nani kafunga aayani mna, mna, yani... portugal mnafungwa na changwang hian changwang kabisa huyu hianan naemfa ambaye amekuwa na umi ah, mnachoma kazini goli la kwanza amefunga kim yung won kim yui u kim ndo kafunga alafu baadaye uh, kwanza walianza portugal alifunga riado ha ndo, ndo alifunga alafu alikuwa assisted na diego dalot da hiyo ilikuwa dakika su ya tano south korea walifungwa ya tano kama walirelax by y souhkewalifunwaaik yatan kamawalyanaia mh bytheway na kwmafuga yani, king wakati lee ame, amepata ame alafu akasw Wang, aka- akaingia akatoka john <laughs> okay, im sorry guys. by the way I I I niko tu kwenye ni application ni yao ya. application yao ya Fortmo, ya whatever jsngl akatokajonhsyybytheway aymanenomajinanikonayasuotukonyaya aengojaton mboa ionotwaraik ngoja okay, by the way nimekuja ugundua kwamba okay. kama kwamba ushaekuundua kwa kuna, kuna, kuna, kuna wale ndugu ambao lets say unakuta unakuta mtu anaji anaji distance na ndugu zake ushagundua like unakuta mtu Una, any, any, una, familia, ana yani ana ukoo mkubwa whatever ana ndugu ana ukoo wa kutosha kabisa lakini at the end of the time unakuta anajiweka mbali na u ukoo wake au na ndugu zake au anadili tu na ndugu fulani ni kwa sababu niekutana na mtu ambaye yeye uh, familia yake iko iko nomo iko kawaida iko vizuri sema sasa ndugu zake unajua most of the times nduguz, ndugu wanakuwa wana, wanataka wa jinsi utakavyofanikiwa yani wanataka wewe ulivyofanikiwa wao walivyofanikiwa ndo wee ufanikiwe hivo hivo kwa njia zao let's say, kama walienda shule wanataka wote. Wote mtsome, yani, nyote mtsome, kama hiyo unafanya kitu ambacho wakasom st- okay, umesoma anthen ukishamaliza awakusaidi kupata kazi dogo nimekutana naye ndugu zake kweli soma nini lakini uoidont fee ikethin thisisaaavni mwaka wake wa pili hana kazi yupo nyumbani hakuna idea, out maisha yake miaka miwili aea stafa kitu ambacho anafanya ambacho ni o mimi nawafaamu watu ambao wameenda shule lakinitianawashauli manda shules fanya vituoauoaufanya vtoauaima ukaliashule atas havesomehing ambacho zkendeea nacho kwa mfano mimi nimeenda shule Uh, by the way this podcast dinstat jana hata kama lidiscove jana i was making podcast toka tokaniko shule like, chuo but sikuwa nazipost kwa sababu i wa nilikuwa kama na na ile kwamba s anxiety sitonaita ile kwamba mmakanza wwatasemaj w watasema ai atthe e of the time iwasido don' wha thin about iaiav ben din ukoh so riht now i ki kind fkwaumazingira of, niiopo akii i, I thin it, now its ett than, than then okay? so kama ningekuwa na, na mshauri dogo ambaye anaenda chuo niam naenda chuo ile ukiwa chuo do a lot of things fanya vitu vingi fanya, especially vitu unavyopenda fanya vitu vingi vingi vingi vingi and then at the end of the time utapata kitu kimoja ambacho unapenda yaani utapata kitu kimoja ambacho kitaku yani wee yani kitakupa ku, yani kita, kita maana yani ya, kuendeea si au kuendelea na shule au kuendelea pia tanesko, what comes in mind, mba, natama, natama ni kwamba natamani nikwamba mfano mungu akinijalia kwa nikawa na nyumba kwenye maisha yangu sustainability hakuna yani, muda ambao akijanda mbaaanawaza kitu aafunakiweza kwa muda mfupi nikiwa, nikiwa naanza kitu na kile kitu in a long, in a long yani. Kwa foro, na let's say nataka ninunue ninunue ambayo itakaa mrefu sana At, yani, yani, just anything so nikiwaza okay, naenda kuweka umeme Mimi, i dont think thin nitaeka okay, umeme an then utakuwa na katika, katika. I just wish to have something ambacho kitakuwa akina on yani, akina, akina, akina somebody control nilikuwa interested sana na concept ya bitcoin kwa sababu bitcoin ni, ni, ni aina ya pesa ni ni, ni aina ya pesa ambayo hakuna mtu mwingine ambaye anaweza ile pesa yani nindo ni ile pesa lakini ukiwa na sh mtu mwingine anaweza value ya ile especially kama ni watu wachache okay? like, say ukiwa na bitcoins price ya bitcoin nainapandaga na kushuka na kushu, kutokana na demand na it's, it's a, i mean na na ma, ma anyway enway kwanini niwadanganya baniogeoigepa To bitcoins price fluctuates because it is influenced by supply and demand investor and user sentiments government regulations and media hype all of these factors work together to increase price volatility okay when i say investopedia i trust investopedia what determines bitcoin's price bitcoin's price is primarily affected by its supply the market's demand for it availability and investor sentiment kanye west juzza, uh, uh, ujua, kama eaumaona kayekama unafatiria hizidamaza innaionaldamak okay? what happened with kanye west ni kwamba kanye west, kanye west ali- alitoka ali huko kwenye mamidia akaongea baadhi ya vitu kuhusu kusu ma, sasa ni akina nani tuone juni tuone wayahudi wayahudi kumbe wayahudi ndo ndo niliona tv wameandika kwamba ni wayahudi lakini iiskama ni uongo right now i, I kwa hiyo yesu alikuwa alikuwa alikuwa myahudi maana wanasema yesu alikuwa mfalmu wa wayahudi kwanza yesu alikuwa dini gani yesu alikuwa myahudi wayahudi ni dini ndio okay je unaweza ukawa myahudi oh, okay sasa kwa marekani kwa marekani okay unaweza ukasema kila kitu unachokisema kuhusu watu lakini ukisema kitu kibaya kuhusu wayahudi ndo kama umewasema vibaya wal ile kundi ambalo limehitaja mwanzoni yani, yani, yani kuna makundi ambayo ukiwa marekani unabidi uwe makini sana ku, ku, ku, ku, kuwasema, ku, kuwasema au kuwaumiza hisia zao kundi la kwanza ni awatu ma, wa maj jinsits jinsi okay? kuna lb kuna ma, l ni masbian ma a wanawake amba wanapenda wanawake b bglb b, b ni wt lg g ni gay b ni binary sindio gay, gay ni mashoga wanaume amba wanapenda wanaume g aha b, bisexual nione? Uh, oh my mngoja niony oh eh, wanasema hivi nipe dakika moja wanasema kunasia kuna lesbian kuna gay kuna bisexual, bisexual ni wale watu ambao wanapenda Yani kama ni mwan- kama ni, yani mtu jin yake anapenda jinsia zotejmbili na jinsazote mbilifiwaam andawanaumawaewawanake awanawabadiisha jnsiazao anakua mwanaume kama ni kwa kwapo wengi sana wengi sana nakutana nao wengi sana mtu ni mwanamke ni mwanaume anahisi kamba alibidiymwanamke adwame ni kw sasa kwa kwia ni watu ambao wanasema ni ua ah, ni glpasijigatumia maneno yangu bule kwia ni eanoeee en mungu baba mpona itenakua nyingine wanasema huyu kuia anakuna wa mbona kama kama bana banasiju mungu wanguy ndo sasa kuna kundi la watu wwatu lgbtq alafu kuna hao wayahudi umaona ni watu ambao upasi kuauafkuna watu wanene akia mungu nakwambia nakwambiaulaez ukaisa na kutania nikiambia watu wanene marekani ukimkutana na mtu mnene pita zako nenda yani ondoka usiongee chochote otherwise ukijifanya uki kwamba unajua kuhusu wanene kwamba o wen kwamba unajua like tanzania tunasemaga tuna, tuna, tuna, tuna, tuna kwamba sio salamu ukikutana na mtu mnene marekani bro kaa kimya ondoka yaani ukijifanya kwamba unajua kuongea kwa kwamba Hey, umenenepa sana eh, sianze mazoezi au nikupeleke au s nini kama unapenda nenda zako ila ukijifanya natufakmumemfanyiaao bayhiyo ni mbaya, mbaya lakini mimi sioni kwaiisioni kwa nini ikwasababu ni ambayo i Nuzuka, sana unajua kabisa ni kila sana nanenepa ndani ya miaka miwili mitatu especially watu ambao wanakaa maofisini awafanyi mazoezi hawako active hawana za kucheza cheza ya miaka miwili na kutosha wewe kuwa kuwa mnene lakini ukikutana naye tu kwamba mtu mnene akii utananaye tunngoja baadhi bbaadhi ya ya jokes ambazo zime- zimesemwa na kuhusu watu wanene okay uh, give me a second hapa okay one of the best bestoia ambao waganawasikiliza hapa duniani na nice kama aotokua kutokea hapa duniani anaitwa bilba bbandokanss sababu nilipenda ni sana style yake ya podcast yake uh, bilba bilba YouTube. bilba tuangalie uh. youtube yaodcas yaketwangalieyoubep akanilay tv you when any is played when you see me, I'm getting a consul. Okay, okay, and to the ladies talking about body issues, they're always talking about body issues. That's the dumbest one ever. It's Talk about Hollywood going like Hollywood, they, they create these impossible body images, blah, blah, blah. You know, that whole thing, the plus size actress, right? The fatties. Yeah, in, in case you're scared of the fatties, and I know I the fatties. Any, uh, Hollywood, one of the other cool, the of the cool, one illustrated swimsuit, edition ni, ni magazines hizo ambazo zinahitaji mamodo ili wawe kwenye v hasa siku hizi hadi wanawake wanene wame ile ule umodo ile, ya, size actress yani wanataka mamodo wa, wa, ambao ni wanene na wawe kwenye makava na wanapambana kabisa wanasema kwamba waddawazuri wazuri ambao wanakaa kwenye zile zile za zamazi They talk about Hollywood going like Hollywood, they, they create these impossible body images, blah, blah, blah. You know, that whole thing, the plus size actress. The fatties. Right? The fatties. Yeah. That's like a big thing. They're, they're sick of being treated like fat people. I don't know what it is they're doing. They're going on the cover of magazines now, just like showing how fat they are, wearing a little bit amount of clothes. And everybody's like hyping them up, like, oh my God, that's so brave. That's so courageous. I'm not saying it doesn't take balls, but that's a bit of an overreach <laughs> with the word brave. Brave. Right? brave. Like, what am I supposed to do if I ever see a fireman running out of a building carrying a baby and an old lady? Am I gonna sit there like, oh my god? You're like a fat actress that takes her shirt off to do a magazine shoot to promote the movie she's in. <laughs> now look, I know you're not supposed to make fun of fat people. <laughs> I <laughs> understand. <laughs> All right. you are not supposed to make fun of our our our jamama or Mario you know. and that's <laughs> that's how it is. ukikutana naye jifanya kama uoni tembea and, and, I don't know why. yani marekani kuna marekaninaa hizi nchi ni nchi za ajabu sana yeah, it's, it's a good place to go make money kama ukipata nafasi uh, lakini these are, uh, I don't know. yani tuna culture ambazo ni tofauti sana ukikutana na mtu ambaye ni transgender akakutaka ukimkataa unaonekana ew We transphobic. Whatever, I know you understand what I'm saying. Like, that's, that's the thing. I'm telling you, I don't know why, though. <laughs> why? They're not a race, they're not a religion. It's totally curable. Eat an apple and go for a walk. You know? Why are you yelling at everybody else? The fuck are you giving me shit for? Alright? You put the cookies in there! <laughs> I didn't! How is this my problem? Jesus Christ, you ate your way in, you, you can walk your, your, your way out. out. Alright? And just slowly start shedding the pounds. Shove some fucking lettuce in there! Instead of a bunch of ho-hos. And it's, it's gonna come down. And then you're on my side of the fence, right? Join me. Come on, stay with me. Shame, shame, right? <laughs> I know you're not supposed to shame. You're not supposed to fat shame. You're not supposed to slut shame. They're like shaming, shaming. Like people aren't supposed to walk around with any shame. It's like a legitimate human emotion, but you're not supposed to feel it at all. You know, you're supposed to just walk around like a dictator. Just not, you're not going to feel any shame. You never felt shame. You never had a, such a bad fucking night. The next morning, you you woke up. You couldn't even look yourself in the mirror when you went to go brush your teeth. You looked up. You're like, oh, you fucking piece of shit. Wow, wow. Yeah. So that, that's what I was saying. Uh na not Kuna mental health swini ni mental health day. Walifanya conference conference. na some of my friends ambao ni uh, wana walikuwepo kwenye ayo mae wakawa wana kwamba oh, mtu mnene usimwambie kwamba ni mnene ni kama unampa una, una unampa uh, nini unamuumiza si zake s nini upumbavu oh, ukija tanzania tutaumia sana kwa sababu unajua like unajuahata marekani haya makundi haya ni watu wachache sana huh. Ni, ni watu wachache sana yaani sio watu wengi a ni watu wachati sana ni marekani na watu zaidi ya milioni mia <coughs> yaani marekani na watu alost milioni mia tatu na si huko lakini watu ambao wapo kwenye kwenye kundi e ngoja nikugogoli oja uh, nioni wanasema kwamba wanasema wanasemasue inasema kwamba asilimia nane tu asilimia nane yani i, i, i, na nii nyingine inasema ni saba point moja In, ni saba point moja o tuseme nane asilimia nan tu ya marekani ndio hapo kwenye kundi la, la lgbtq ambayo ambayoi say ngoja nione marekani ina watu wangapi mm. milioni imj milioni mia 3a 3aimbii sasa 8n0 0n ti miatau haibii oo ngoja ngoja ngoja 00n oh, oh, oh, sawa miatau 3aimbii milioni ihiasita milioni ishirini nasita milioni ishiiiasita ni idadi ya watu ambao kwenye kenye kundi lakini the way wanavyoendesha watu ni hatari so I'm kind of, I'm kind of, for some reason ni kama na naona kama it's isbett kwa nchi za afrika kuto kuadapti haya mambo kwa sababu i mean like kama mtu kwenye kwenyaayo makundi just jusono it. it's, its your private life nani anataka anata kujua nani anakukula oe mimi, mimi staki kujua wew unafanya nini ukiwa chumbani kujua sstikujua stak kujuakama hata unaakaa should keep it to themselves mnavyoanza kuyaleta kwenye mnakuja podcast ingekuwa ni kuvisahyainsaia kabisa yani kwanza ingetolewa hata wangeifuta yani wangeitoa hata podcast kwa sababu ya, ya mambo inayoyasemaso okay. well, ni me sauta ni chela kumbia. tunisha afika sofa. nasia ja so mucho. this jambo showed him to you. this is not good. this is not good. we didn't have to show anyway, all right. okay, we didn't have to show okay. let's look for something. let's look for something. Oh. Okay. Okay, hold on. Uh, yeah. uh, there we go. Uh oh, I spot this on a new Post zango. okay ngoja nijaribu kusoma hii hii story sasa, ka story kama ni, ni, ni, uh, ni uh, ya okajribukusoma histor sasamahstor siaisomahstory so mgoitaanwikiapili okay? ndoakaanatukimbirieapa na miaka miwili augikua mmewana afu na anniversary ya miaka kumi ndoa tulia wewe wiki, yani wiki Mekujia kum... Mekujia ya wiki ya pili hata bado aa oa aameuia miaka mitatu unauatkama eamaka mitatu ikamaaa auea alafu tumeangaika tumeangaika tumeacha dhambi tumeacha dhambi tunafika mbinguni tuaambiwaaay nauta Tuna, eh. madawa ya kulevya eh. watu wote tunaona kabstukonao mbinguni right. kwanini sasa sibora hata sisi tungevuta tukawa hai kidogo Wayo, way tulia hiyo ni wiki ya pili anasema niliunganishwa na rafiki yangu ambaye naye nilikutana naye kwenye mtandao mwaka jana ah. ah. na ah. yani na na mtu mbaye, nae, na mtu ambaye ambaye uliunganishwa naye naye rafiki yako yako huyo ulikutana mtandaoni yani hapo hiyo story ni ni soft soft copy copy kama unafanya online mwakajanayooi eh. yani sio sioop mpaka apo ujataja mtu ambae umekutananaye kabisa hivi wote ni iv ah, wo <laughs> akasema kuna kakaake kanipenda naomba namba nikaambia ampe aivaga nisombaya kamba japo i maacach sana ona wadada wanambabmbiwambia ape akampa basi huyo kaka akaomba aka tuonane hivo hey. hey, tukaonana tangu siku hiyo yeye kila siku ni kunipost kwenye kuni mitandao mungu baba babak kila siku ni nikunipost kwenye kuni mitandao kuniita mke wangu ananipigia simu kuniamsha mchana kuuliza kama nimekula na usiku tunaongea masaa matanohivi kwasubaian k kwenye hiyo story kama sijasikia kwa sababu akiniambia mausianomyhiuumekula bajkomambo kwani kwenyeyokama sijaskiaa kwaabambajaa hivyo ju kama nabidi ule hey, yani s alafu inakuwa li ugomvi lipya kabisa up kabisa. Ah, kabisa lazima nile ninaja. lazima azima kipigwa n njaa pigauwagaragaza e ofthose time tu umekula naomba tuliachane ukilazimika kuliuliza kwani ekula wyea i kitumo lazima kifanyike ndani ya siku moja askuaajaaabaaaakma ieka unaenda kunilisha ni ugomvi tu tunatafuta mimi naisi kama ukimuuliza mtu kama amekula akasema ajala ruka rukailo swali kama jibu lake hilo swali nakupa hiyo tu vitu vingine ujskijibulke tt ngdajeslikaje usilazimishe mambo ya kula au sijala usweke iloswai okay? kaka anaonesha kunipenda kashanipa mpaka simu niongee na mama yake anawambia kuwa mimi ndiyo mke wake analalamika kuwa analalamika kuwa anaumizwa sana hivyo hataki na nkaumizwa umi. sana kwa hiyo hataki na mimi nimuumizi anajali mpaka nawagopasjikbla eh, okay, anyway, okay. alikuja mpaka nyumbani akanambia kama anakuja A- akanambia kama anakuja kujitambulisha ila kwa kuwa nilishamwelekeza alinipigia simu kuwa yupo nyumbani basi nikamkaribisha na kumtambulisha kwa mama anaongea mambo mengi mipango ya ndoa anambia kuhusu mali zake anajenga kanipeleka mpaka kwenye nyumba yake ambayo aaa au mwanangu s stehen hey, mwanangu nani musa chenga emnambii M- M- M- M- M- hapa unahisi M- nini hii hey. e story ndo ibiri nipig na cousin cok ah, angejwa ange hapa chakuna nili hey? ah. <laughs> oh mungu wangu haya ah, sawa amembeka li kwenye nyumba nayojenga kanionesha gari yake kila kitu anasema, anasema ni hey, mungu baba chakwetumunubabjamaa sababu ya kuja kwako ni hivi jana tulikuwa tunaongea akaniambia anataka tumalizie nyumba yetu ili tuone kwani hataki kuishi nyumba ya kupanga mm-hmm. ananiambia kuwa inahitajika kama milioni kumi na sita haleluya <laughs> hey. nilikuwa sijategemea kwamba itakuja ituzungushe Wee, na mabonde Kumbina, kwenye pesa kwambaitakua ah, ituzunusheeaniambia okay. kuwa inahitajika kama milioni kumi na sit mimi nazo na anajua kwani kwa kuwa alikuwa ananiambia kila kitu nilimwambia hiyo ni pesa nilikusanya kwa ajili ya gari nikamwambia mimi siwezi kwa kwakuwa ni kwa ajili ya gari basi akasirika naonekana na kama mimi ni niko kama ananiambia ananiambia ananiambia ni naye niko wake kwa hapo kaka nashindwa nifanye nini nimeshampenda anaonesha kunipenda Ananambia hajali kuhusu pesa hata tukibadilisha kiwanja tukaandika majina yangu yeye kwani ananipenda naogopa kwani ndio kwanza tuna wiki mbili lakini kashafanya mambo mengi sana nisaidie ukichelewa kupokea simbasi anaumia anaweza atakulia jamani histo naomba noja nimtafute o nione kamayupo nimtafute coku nione kama yupo i say hii mm. ni hatari hayupo online aonekani kama yupo online yaani yote inazunguka inazunguka inazunguka yuugu wangyinazunguka siku inakuja wasiku kwenye nahitaji pesa na milioni kumi na sita ah, mwananukamashapendalasemasasa ibaa ni kwamba ni wiki mbili yaani ni wiki mbili yani Ah. mungu mungu okay nilitaka oh, yupo, yupo mbona kama yupo online nimpigie y ojnmpig e jnmpig em ojanimpig eim niyona tasemaje ah. Hey, mungu wangu yni wiki mbili milioni kumi na sita kadha waka milioni mbili I mean, wiki mbili 6 milion wow. this is lakini wanaume waga tunapenda kiajabu ajabu sema nashindwa na kusema kwamba anapenda kiajabu kwa sababu ki kaleta ela yaani ye variable ya pesa singeleta ndo ningesema napenda kiajabu kwa kwasababu atujui mpaka sahivi atujui eshen zake ujamaa eh? ndugu ndu, yangu yanguuk Uka, una dakika tano una dakika mbili hapa ni, ni, ni kuliza kitu chapo haya eh? ah, ah, eh? ah, toka toka nje hapo hapooatuski sikiliza sasa nipo nipo kwenye podcast nipe dakika moja hapa nikuunganishe nikuunganishe kwenye hapa okay all right hapo uh-huh. ah, siu unanisikiabado bado bado mimi sijaanza kusikia ngoja ngoja ngoja ah, ngoja ngoja hapo unanisikia my my my my god oh my god oh my god oh my god moja hapa yniveaikamojahapa mwonge achhe nione kama unanisikia ndugu yangu okay unaniskia mnandugiyangu niskiijariukuona kama mitambo yangu unanisikia okay hapo aponanisikia lakinikm oh mitambi hiiianasema hiv hey, eh. kuna kuna huyu jamaa anaomba ushauri hapa kwenye podcast okay uh-huh yeye yeah, yeah. ni mwanamke mwa amekutana ame na huyu kaka ambaye aliunganishwa naye kupitia mtandao rafiki ah, yake uh-huh. e, alimposti alafu jamaa akamwomba na, na, namba rafiki yake naomba namba ya huyo mdada umesikiaeye yani huyo mdada ambaye amekutana na Alim, alim haki, <laughs> hey, sema sasa Se, sema yni yniyani yani, yani, kuna kuna jamaa walikutana mtandaoni wakachati <laughs> hey, hey. waka, waka wee mpaka wakaaminiana uh-huh. alafu huyu aliokutana naye mtandaoni akamuunganisha aka na mtu mwingine <laughs> <laughs> mtu uh-huh. e, okay, <laughs> mimi nikakupst wewe aafu tumekutena... uh-huh. uh-huh. huyu eh, eh, eh, mtu mtu mwingine akaniambia mwinginekanmaafu nikakwambia kuna mtu mwingine kakuona nimekupost kaomba namba yako nimpe ukaniambia ndio kwenye kwenye relationship ha, wapa, wapa kwenye relationship wapo sijasema hii story ha, hii story haijaisha <laughs> <Aye. laughs> so ya, uh-huh. yaani hilo wo enyeaoehaijaishahilo nik iloilo niata siosasa wakakutana na waka, waka huyu waka, jamaa mwingine wakaanza kuchati jamaa akamwambia anampenda sana s nini huyu uh-huh. mkaka akamwonyesha kwamba kweli ame fall in love aka-akaka- akaanza aka, aka kumwambia vitu vyake anamwonyesha ana mali zake anamwonyesha sui nini anamuonesha kwamba anajenga anamwambia ana ana... through, through, through physical life, life. Through physical nice ni yeah. kwa sababu kama ni ni social media hiyo ni, ni worst case scenario io nimpakahpoaysaa <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> Ae, j- sasa asa, story story story inaanza kuwa tamuapi huyu hey. huyu kaka hii m- ni wiki ya pili kumbuka wako kwenye kumbukawako yaani wiki ya pili piliuok wameanza sijui kusiju hey, hey. sasa pich linaanza si walikuwa wanaambiana kila kitu hmm huyu jamaa akaja pana mimi kuna nyumba najenga akampeleka kwenye nyumba akamwambia akamuoneshakami nataka nikikoa sitaki tukae s kwenye nyumba za kupanga akapeekaiamakampelekadi mm. kwa mmakeaknehamakamonesha <laughs> hadi kwa mama ake akamtambulisha kwa mamaake mon mm. mm. sasa a sasa juzi actually jana swidhini hiyo jamaa kaja anamwambiaje anamambi anamwambia anamwambia unakumbuka uh, e nyumba bay ni kambia anajenga hee ile nyumba haijakamilika nataka tuikamilishe kwa hiyo tunahitaji kama milioni kumi na sita milioni kumi na sita tunaitaiama milioni kumi na sitasahmioni kumi na sity aii anasema kwa sababu ndo amekutana wiki ya pili jamaa anasema yaili alau aa kwa sababu ndiokwa sabauliuwanaambiana vitu mimi, okay Mimi I'm different lakini marriage should not be your ultimate goal goal uh -huh. okay it's a goal, lakini sio kwamba ndo mwisho wa kila kitu okay. alafu huyo mtu umekutana naye kwanza una wiki ya pili uh hata -huh. kamahata kama ni love <laughs> hamjajuana you know nothing about that two two weeks two weeks tunajua nini koohi aoatunajua ninitulivyojuana tumejuana is tunasalimianah ha character yake hiyo <laughs> like, hiyo ni yu for disaster hapo ni kwamba anatengeneza anatapeliwa amepata tapeli lakini jamaa mtu kmtu hata kama mtu kwanza mtu ongee onge, ovyo ovyo ovyoovyo kwanza kuna sehemu kasema kwamba hey, jamaa ana yaani anaongea mambo mengi mipango ya ndoa ananiambia kuhusu mali exactly, zake. Exactly. Hey. mtu anayetaka kuoa haongei sana ni utaona tu systematic zinaplaniwa sasa wewe hajatakaamekuonyesha nyumba ameshajenga hiyo nyumba una, una hati ya nyumba wewe Ha, sasa kuna okay, kuna okay kuna, kuna moja kuna same moja anasema anasema <laughs> <laughs> anasema hivi hivi kwamba kwamba akamwambia ni nikamwambia ni mimi siwezi kwa kuwa ni kwa ajili ya gari basi akasirika kanambia naonekana kama stai kuolewa ananiambia mii ni mbinafsi nastai kushirikiana naye ananiambia nipo kama ex wake aliachana naye kwa kuwa ni mbinafsi basimwambia akatafute tena mtu ambaye sio mbinafsi nimekutukana na kwanza unampaja mwanaume ela sawa ukimpenda unampa lakini mi... we unampakama tushaingia ndani ya ndoa sawa huku mwanzoni you give when you are given amepewa kiasi ambacho kina kwenye hiyo amount hata kama umepewa a kwanza kwa kivyake ndio huyo mwingine atafata uh. asikurupuke aau hapa ndo tunapo wengi tukisikiaja ndoa watu wanacharuka sana tunapoferi kwa sababu ukicharuka inakuja inakubite you in the earth. the person anakuwa yni tumesha vsi kwamba marriage is the it. No man, marriage is not the ultimate gol tumesha imagine kwamba marriage is the it goal. what happens is mtu akija akakupa hiyo somtimes anaweza taka kuoa kweli but uh, ukiingia umo mambo yanakuwa sio harusihawaongeleieaamtu huyo amekuaa hata mwezi bado nduu yanuiewamia wakit na hata miezi yani almost mwaka bado kuna vitu unaona mbona mm, kabisa ingia, uh, ane, kabisa yee, hata kwenye ituanagoaanasa wenye maikaaata kama hata, uh, hata kama mtu sawa kuna watu saa atakini ioakua milioni kumi yani na sita az yako wewe mm, isiwe kwa sababu unataka ununue gari hapana utoi kama ingekuwa utia kma kila siku naa unaisalimia ni hela yako itumie okay okay quick question kwa nini kuna wanaume ambao kwa anini, unajua kuna wanaume ambao wanatoaga mamilioni hata ndani ya siku ya tatusabunundoakkutajamaa kwa nu this is a real deal ukweli hata hata ingekuwa ingekuwa bwana mtu anakufa sema sema weeaam anawanzht engekwa weweemaaemamimi nimewambiaje mi nimewambiaje alivyosema tu kwamba kwamba huyu huyu jamaa walikutana siu mtandaoni nikasema kwanza tayari ni soft copy tayari kwanza siohiyo sio sio hiyo hopy h aaua anafu tenda ni wiki mbili hiyo hiyo ni soft copy huo yeah. ni mtiani wa online huo hiyo nihiyo hapana hiyo hiyo ni nie unaambiwa u- ukiwa una apply kazi wanakwambia sijui wanakupa form to e unatakiwa ulipia dora ngapi <laughs> <laughs> ukifuatilia hiyo dola unalipia kampuni ya tanzania Afuka, kazi ni ya nje nche za je One, one. okay people social media lakini it's not kwani an weeks mtu anakuwa na anakua ya kuambia wee anataka ajenge nyumba lakini ya mm. twix, jamani na macha, macha, Mira, ya sema huyu jamaa amekuja speed sana naona e, yani mm. eh. hata hata hata huyo huyo kaka kaka kwanza vizuri weeks nashtuka basi vuta eh, weeks jamani 16 million ndugu yangu yaani i hela ambayo hata hata ukisema uitengenezeji ndani ya hizo two weeks uwezi yaani kwamba mtu ameitengeneza huko miaka yote umekuja kukutana naye hivi yangu arudishie wana milioni zake haze mbili haze alafu abaki na hey, milioni kui anne alafu aende dubai akaangalia kombe la dunia akashangilia morogo a ise sema sema sema sema sema hapa hapa, mimi, mimi cha kwanza cha kwanza anachomsema kwamba huyo jamaa uli, uli, alifanya makosa kumkubali ndani ya muda mfupi yani wa kujuana mmekutana yani, online uh, no kazi hapo hapo people people stay single and also kuna kuna in mean, okay, lets not be judge ile fact, I mean, fact, I mean, kwamba labda wana fall naafu in mmekutanaabiaamaadkuna wale watu ambao wanasema tutajuana humo ndani kwa ndani uh-huh. So, sio love you have to each other, be friends go then ama sisiyouhatochesa miezi imepita kwao ingira naona time tutajuana kati tunaendelea that can happen lakini kujuana kwa mdagani ambao wewe unakupa audacity ya kuomba 6 m na kwa sababu hapo it looks hapokanaifikiria like lakini the only factor ni kwamba na naye he alikuwa na plani ya nayaa lakini isingekuwa hivo angeitoakwa is right. <sighs> kweli mi naona mi naona tu uh, kwanza hiyo hela isitoke ana sema jamaa amewahi amewai sanaamewai am, sana kuleta yaani kultayani bula hata miaka miwili ndo akasema bana tunaeleaaa sa nyumba yetu nyuba yetu hapo <laughs> tena mmeanza vidogo vidogo usamfungulia kabiashara yani umesha mpangapanga huku yani hata tukitoa kweli tuna mambo yetu yanaenda konom yetu inaenda hapo usha nani nyumba hata kuishi pamoja unataka yo hatakuishi pamojai aaemwanayeae <laughs> kwa hiyo wkwaiyo ao huyu mtu ka hiyo kafanya impossible uh, Mame, mambo uh, ni impossible mambo ni to happen ever in this world. Eh, iyo, mm -mm. syntax kuna kwaiyo kwayo kafanyayo kwa kweli okay oksawa basi iyo ilikwani yaleo ilitaka nimalizie so nika- nikaona nikaona uusike ndugu yangu i say nachkulu sana kwa kuwa kwenye podcast leo kazi nikaja hard kwenye point ndugu yangu leobbka kwenyei okay okmi naisi kwamba swali ni je o wanaume hii point yaisimuagwi ok mtanisami kama nawananiima kama unatumianatoka uh, nirekebisha okay? wanaume tuna uwezo wa kufanya hii kitu hikitu wanaume wanaonga milioni milioni milyon, kumi milioni hamsini wanaonga wanaume amempenda ksabutamempenda anampa pesa zote hizo lakini how lakiniwanawake akija kutoa hiyom 1stoai kwamba huyu atoe kwanza naona kabisa astoe huyumaanae okay. mm, hii ni hatari like, think kwamba kwa huyu its a story naona kama it's a story kwa sababu. Kwa sababu, kwanza kwasababu kwanzaamekutana nini mkutane mtandaoni like, mimi i thin kama mmekutana mtandaoni ili ili, ili mjekuai uh, yani a o e thee mpaka wiki mbili ni ni, ni chache sana yan wiki mbili ni chache sana tha wha m thinkin yani nahisi kwamba wiki mbili ni chache sana y yani kwama yani to thax yakusema yaku, yaku, kwamba okay. basingoja tu, tu, iki yani mbii sijui how, how do you guys handle this you can write to me mnaweza mkatuandikia kupitia you can a me kupitia instagram just kupitia instagram kupitia comments hapa whatever, in, in whatever platform unasikiliza just write to me nielezee what do you think kwamba unahisi kwamba ushauri wetu ni wauongo kwamba walibidi waendelee hawa watu umeona alafu kwa nini unahisi kwamba wanaume waga tunaonga pesa nyingi sana like tunaonga yani kweli na wanaume awasiti kuonga wanaume ni waongi yani kwa kifupi lakini wadada no wakija kwenye hizi hizi stori za kuonga wadada wanajiondoa kwenye, wanajiondoa kwenye kwenye wadadawanajiondoa wanataka kununua gari yeah em, em, tell me what do you think uh, yeah. dono that's, that's what i'm thinkingi think uh, kwamba i think kuamba uh, wow anyway sow sow yeah, this is crazy aa antakujenga nyumba i'm not shua sure kamba hiis serious i don't think i don't think quamba hiis serious sithan amasia aa ani no adaatakaoataaaae mwanake aeepaka unalta izo toi anyumba stuganiti aee ungesubii fo somime ydadaemeeka fakiawa lets lets know, uh, let's see which kind of music do we have this, this time uh, what have i bee ieni nimekuwa nimesikiliza sana na ile ile nyimbo yake ya a aukuna nyimbo ile ya yabarnab kwenye, kwenye album ya barnaba ile ameimba na jjana nimeimba siku nzimayo nyimbo hiyo iyo hapoo Okay, so guys, thank you for listening to the podcast and I hope you guys have a great time. Uh, thank you for listening and I'm back. I'm back. All right, have a great time. See you. Uh, see you on Monday. All right, bye-bye. Mark Benvix.