Yo, what's up, guys? What's going on? This is Mark Benvix, and welcome to the podcast for today. This is Monday. This is Monday. Um, what's the date? Uh, give me a second. Let me check for the date. Because the the way the way days are like really really rushing. I don't even know what's what, what's the date today. Sometimes, as life goes, you forget about the most important things, and then you start focusing on other things like some things that were important uh, at a certain point in your life they just stop being important you just look at some other things money life happiness you just put aside some other bullshit like i met this guy all right he's an american saba i asked him hey when am i asked him, i can't i can be here Ah, nina na na na na na akapiga akapiga hesabu hesabu yake kichwani kichwani ni sti sabs sitia sitsia sabkabiaujui akinlia kwanza ukiniuliza jina langu ya, kwenye, ndani ya jina langu nakutajdi miaka na ya okay. ya shigongo so, wanataja jina la mtu mtu pembeni kwenye mabano miaka aishiinatanoemi the way maisha anavyo anavyorus anayo rush, anavyo rush, anavyo rush. unaanza kusahau parameters ambazo zinaonekana no, kama ni muhimu ila sio muhimu unaanza kufocus kwenye vitu vingine like unafocus kwenye I don't know. Pesas you, Like know focus Uh, yeah. How was the weekend, guys? How was your weekend? Uh, my weekend was good. It wasn't like really good. Like, like it was good. Just it was a normal weekend. Do your weekend I no. Come Okay. Uh, what did happen? Um. right i, I, I atioi okay? okay, kwenye. kwenye page ya page ya lakini maarufuanznlakini amnotse kamaa kuna mume wa mtu ameninulia gari na kanifungulia duka la vipodozi ukweli ananijari sana ila nafsi inanisuta jamani kwa kuwa ana mke wake alali lakini yeye ananiambia na, nisijari naomba ushauri naye kabisa au this <laughs> right, this is a good one. This is a a good good one All right. okay. one nifanyejeatuone cha kwanza ni mme wa mtu point namba moja ok ni cha pili kakunulia gari cha tatu kakunulia gari actually na, na, kakufungulia duka la lavpoozi alafu anakujali sana kuini mbona ama tutose sehemu ya kumultiply k ygoja utafuta sehemu yaku anakujali sana ila nafsi nanisuta ii nisasa kwahiyo inamana mume wa mtu amekunulia gari kakufungulia duka alafu hiyo kujali hiyo ndio iyo ndo lakini nafsi nakusuta m kwakuwa mke wake tunadid hapomanamko a divide by t <laughs> tuatai ushauriambayo mathematiaoe lakini ananiambia usijali Ehe, wewe i ikama i anakwambia ndo parameta yakui aramet sio ya itakupeleka si ita motoni lako yaku i a ndonyeauapa nini ni jamani wanasema oh, wanasemai na unaonyesha picha oh, yake hapa picha kumbe kati wake wao ningekushauri cha kwanza mah oawewanza nishaui kwaza ujfunanzsaa anza miezi kama mitatu mwambia kulipia na miezi mitatu baada ya pale anza boxing sawa anza anza boxing sawa so, kama mandonga ila uwe mandonga wakike halafu uwe comfortable sasa hili siku mke wake akija you know mkewake akijaauna chakukewake akij mkewake akija na kumfu zake wewe uko kwenyesa uo kwenye right spot. So. Yeah kingine ambacho unaweza kushauli Unam, kwanza unampa nini yaani wewe unampa nini kwanza una mpango gani kwenye maisha yako je una mpango wa kuolewa na kusikiza na kusikiliza kkama unampango wa kuolewa ina maana wewe eidha inabidi wachane naye cha kwanza au inabidi na wewe ucheze mchezo, mchezo kama amke wake imtotomzarie mtoto mzarie mtoto mtoto unacheza gemu ambayo mke wake naye kacheza akikisha una mzaria mtoto kama unaweza lakini jiandaye kuwa jiandaye kuwa singomadha nimejiondoa nimejiondoa kwenye imejndoa ekwenyeonimejiondoa na ngoja tuone ngoja nione watu amekushaurijahapa kwasababu nina uhakika kuna watu wamewekay right. right. <laughs> hey, watu wanasema anasemahiwatu anasema hiv huyu uh, uh, anmajina wa jamaa huyu jamaa anaitwa Ana, anasema hivi chukua achako mapema kamazigo kama zigo alafu tena gari duka inawezekana ndani mwako kuna bonge la, bonge la la bongea bongela hasarihlbioabasialibili niisomi kablasijaisomahaya ngojainasema hivi inauma sana sa nyingine toka osaa nyingine toka na we, toka awe na wewe masikilizano ndani ya nyumba ndani ya nyumba yake sio mazuri tena hacha kabisa unaaribu ndoa ya mwenzio hhii ni kweli unapotoka na mme wa mtu ningekuwa ningekuwa wa wa mtu e, kwa wa mtu ni cha kwanza Yeah, mkiongoana gariy hmm? anyway, aya mambo yandoa ya kiasi kwamba ni ngumu sana kutoa especially esecia kwangumimi ambaye nipo hapa sina sina sina, sina mtu wa akunipiga gerelisa wichamshua sure, ningekuwa na mtu ndani ya akunambiatatangeingea hataamjamanineandaain everythingsanda control dont, don't w about this kwamba okay, uh, kwamba anasema komba. si vyema maana ndio apate duka, nah, nah, nah, nah, nah, nah. Anasema, kama, kama nafsi inakusuta manutendacho ulipokea afu unajua kabisa ni mme wa mtu itakula kwako ukute ye anajali hata familia an, ukute yee ajari hata familia unahurumu mali za familia kwa ajili ya kwa, kwa kiwalali familia ni nirudi tena kwenye, kwenye. reading o nikaanze kujifunza kusoma mak naona kabisa kusoma kwangu napigwa changa Hey, hey, hey. taftan K- ya wanawake na ni jina lake anaitwa mwanaume anasema kabla kabla kabla hujajipendekeza kwake jiulize wewe unampa nini huyo bwana najua unampenda najua unapenda mali tafuta wapeke yako ujivunie sio kuchukua waume za watu tambua chozi la mnyonge haliendi bule badilika huyu ni mwanaume mwanamke mwanamke anasema kushauri nenda katubu kwa mke wake kisha hurudishe mari jas, jasho la, la mwanamke wenzako ambaye alikuwa akivumilia kula dagaa na mlenda Uy, unae, fire, kama, najua, alikuwa nini? Uy, una, kama alikuwa nini ah. mwanamke ambazo pesa toka of course, by the way mbazo mimi, mimiapa nandoa sipo upande wa mwanamke sikwa upande wa mwanaume yaani kazi yangu mimi nikulaot niku, niku, niku variables kuna variab hapa kuna ilitokee alafu nyiny wasikilizaji napia aamwambia asijali alafu we unasema kwamba nenda ukatubu kwa kwasababu mwanake mwenzakuoadaakaayepe mungu ataksam <laughs> ngoa okay. tutafute mwanaume mwingine mwanaume mwingine ni wanawake tu hapa huyu ni ngoja huyu ni mwanaume huyu mwanaume anasema ukweli ni kwamba hakuna mtu anayehongwa akakataa haipo so vizuri ungegundua hilo sasa fanya, fanya kituwelinikamba akuna uambaeongwa na akakataa haipo sio vizuri umegundua hilo sasa fanya fanya kitu Mwe, mwelewane eidha mlipane kidogo kidogo au akupe kabisa kiro safi maana akijua mwenye mme wake atakunyonga atakunyonga <laughs> wanaume wanaume pale A, bila emotions yani, hivi. Kunyonga, afu, <laughs> wanake, kabisa huruma tukamsome mwanamke wanasema hivi <laughs> <laughs> <laughs> wana, ay okay, wanasema hivi uh, okay. anasema hivi mwanaume huyo mwanaume huyo simwambie chochote mtafute mkewe kwa vyovyote najua hushindi kumpata kisha mpe gari lake na ero maana ni haki yake na watoto wake niwatuanababo ya ajabu yani uwa umeungwa nyumba na gari alafu kamtafuta mke wake huko ili gari ili gari na nyumba kamtata mwanamke anaweza anaeza kafanya kitu unasema tu eh, kwa sababu um, eo eh, eh, eh. eh, eh, kwasababu <coughs> <coughs> <coughs> <coughs> <coughs> anawa wananiparaa comment nzima anasema hivi mwanaume huyo usimwambie chochote mtafute mke wake kwa vyovyote najua ushindu kumpata kisha mpe lake na nahiyo nyumba na duka maana ni aki yake na watoto wake halafu endeakasema hivi hongera kwa kujisalimisha kwetu maana umetunza siri ambayo imekuumiza kimia kimya murudie mumba wako na wachane na waume za watu <laughs> kwa kweli hata nianze maana naona vijana wangu watuit bidiazku hiiamnazopata janawanusma akuoe uwe mke wa pili pilin <laughs> yani, za wanaume za wanaume bana ziko digestive asema akuoe uwe mke wa pili la si una dhambi ya kudhurumu mali za mtu tena ni ndoa kitu kikubwa mungu anasema heshimuni ndoa hivyo chukua hatua haraka kabla ujafa usijiulizwa na mura wako yeah, na okay okgujasugmbayo sawa anasema anasemauyu jamaa anasema kwamba tafuta tafuta namna uolewe kama mke wa pili otherwise otherwise oho akamalizia ngoja goatumtafuta huyu mwingine sasa haya huyuanasema huyo mwanamke hivi eh, wow, mtu gali, na biashara umetoka naye mbali akuna cha mwanaume anaekurupuka tu ushauri gaimusai tayari mna mahusiano ya muda mrefu chapa mwendo tena pita hivi eti ushauri bongo labdaya kakweli hapa sahivi nahitaji kwa hizi by the way his nahitajinahitaji nimegundua siwezi siwezi ku ku kupata matunda yavi kila siku <laughs> kuna strawberry kunasiu kuna kenenewaaya wanazita kenenhizi hapa hmm? <laughs> nkenene zili kama kamaic có chuyện Blackberry, blackberry, blackberries, có chuyện gì Blackberries, yeah, nên, đơn giản thế, tên là blackberry, cái này <skik> kupata kupata strawberry Full time naweza wikupatngenene siweikupataefienazangazipata kila siku ni expensive okay fruit flavors flavors with other natural flavors, from natural from sources no preservatives, no preservatives gluten milk eggs peasants. i uui o ithhuao zina vitamin a vitamin c vitamin d vitamin e vitamin b6 e b12 biotin zinc ya alfu ni tamu kwahiyo sasa mpaka meona ianza kula nimeanza meanza kuz kwazee tundo wanakulaga man <laughs> aya uja turudi kwa hawa aya <laughs> hey, kuna mmoja hapa mmojaapani mpendwa sasa anasema hivi wapendwa wapendwa jamani tusihukumu tusije kuhukumiwa njue mpakakamba ushauri ni roho wa mungu kasema na ye. Eh. We gani mungu roho wa ka, kamwambia ka, ka ushauri sasa naekambeushauri mm. hmm. tatizo lipo kwa yeye anayepigana na roho huyo cha muhi mtu mshauri amsikirize roho wa mungu achane na, na mume wa mwenzake na akabidhi kila kitu ah, ah. sasa wewe umesema kwamba hivi eh, mungu roho wa mungu aauamwambiachakusikiiza amwambia eh? ni roho wa mungu no kamtuma kam, kam, kam ajetombe ushauri lakini unasema amsikirize roho wa mungu tumshauri amsikiize rowa mungu achane na, na mume aende kitatumiekmkuwa kwa mke wa huyo mtu aongee naye kwa hekima kubwa hivi wanawake hapa mtu ambaye na ekma wa mtu cha kwanza tafuta namna ya kufanya hiyo ndoa isialibike cakwanza k mke wa huyo mwanaume anayetoka na huyo mwanamke akishajua kwamba huyu mwanaume wake anatoka na mke mwingine mpaka hapo uyo mwanaumewake hii ndoa, ndo, ndoa itaharibika au kama ilikuwa nzuri mpaka hapo kazi kwamba hapa haya ma umeongwa gari na na, na, na na duka na mabia, ni, i, i gali, na duka la vipodozi kwa mke wake huyo unamwambia hii gari s vipodozi naendaka acheni basi yaani anhapa ndonasema kwamba roa mungu wa haka mu, haka umbu, haka ah, Ramna, roa mungu amtuma hivi akaumbua akaharibu hii familia wewe mnaroa wamungu awezi kufanya hicho kitu mi namjua roa wa mungu nimekutana naye kadha wa kadha akili hapa eee hiyo nyumba na gari akata amwaechukua nyumba yako mean hiyo gari lako na hapana na, na, na la nadukalapekee ah, um- k- am- lakini sio kwamba ambaye kamba amba akifanya hivyo atapata amani moyoni mwake na mungu atampa mme mwema Ay, watu, eh. <laughs> eh, eh, mwenye mwenye zaidi ya gari na duka dada fikiri mara moja na no. eh. ah, hii en ni nzuri na content unaona hadi wanaume sasa nikwambie wanaume wamekoeni hapa wanasema hivi eh, aendi kwa mke wake tena yaani eh, mwanaume kabisa kaja kakoen apambiamtakuchumia <laughs> familia huyu ni mwanaume mwanaume anasema hivi okay anasema k huyu mwanamke mwingine anasema hivi binadamu baadhi yetu tunafanya vitu bila ya kumshirikisha mungu unahitaji mke au mume lazima umombe mungu akupe so ukiamua kuoa au kuolewa na mwana, kwa matamanio bila mungu ndo maana tumepata korona na matokeo ndo hayoo ukimpata wa nje unashoboka cause huuna hofu ya mungu kwanza nashukuru sana umetumia comments za mungu mungu ndani ya comment yako lakini unaongea utumba ambao sielewi yake yaani unaleta variables ambazo yake a, a, a, a, a, aifomiki sawasasa orona nao mndankiolewaaa huyu mwingine anasema ndugu yangu hacha kabisa hiyo dhambi ni bora yang... lakini eh mbona kama wanawake wote wana mbona wana... kama wanawake wote wanakemea vitendo vya wanawake kutoka na wanaume za watu lakini akini anawake wnidaagidadwengiadan wengi, wengi wanatoka na za watu hakuna mwanamke ambaye naona kabisa hapa kwamba anashangilia kitu kilichotokea lakini wengi wadangi, wengi huko wadangi sana the problem eh moja tumsikilize huyo hapa wote hawa nasema hivi ndugu yangu hacha kabisa hiyo dhambi ni bora ni ungemkuta unge. unge amesha chana na huyo na, na na, amesha chana hapo, hapo sawa maumivu anayoyapata huyo dada Ange, ungepewa wewe na hisi ungekuwa una shida unalia unalia na kitanda huyu ameandika vifupi vifupi kama mtoto wa darasa la dasalasaba ni nzuri inaonekana lakini kwanza kama yule mwanamke mwingine ajui namaana apati maumivukamahuyu mwanaume anasema hivi anasemah we unampenda, unampenda kweli unapenda kitonga kama vipi olewauwe mke wa pili acha kujifichaficha mama utarogwa utarogwa he mpaka unakufa mb ujuimbi ujui ujui walikotoka huyo mwanaume ni mshamba wa mapenzi hana lolote <laughs> hata naona hivi Yesu, wanini, ila, ila hivi Yabu, jama, jama, kawa, kawa kwa nini kawa strict kweli alisema kwamba kama vipi ulewa wawe mka wa pili acha ujificha ficha utarogwa upate ei mpaka unakufawbawatu eh. eh, vitu vya ajabu mungu kwa hiyo mwana <laughs> mwanamke mwana mwana akitoka na wanaume za wana watu ndio hivi wanavyorogana unapigwa mrogo mmoja ambao unapata mpaka unakufa kama miaka ya bado mwanaume anasema kwamba aam kajitupa kwako j ujue, ujue umekuwa ume faraja kweli kwake nyumbani pamekuwa jnam kuna waka moto kwa kibuli cha mkewe na asira hivyo umekuwa kwake mwanaume atafute mapenzi kwa mwanamke kwa mwanamke ma, maana kama ndivyo angeenda tafuta kaaba kumririsha akaendelea na mambo zake zaidi mwanaume anahitaji heshima na faraja ya kweli kutoka kwa mwanamke dada endelea kufanya vizuri kwenye kwa yale yanayomfurahisha na kama ana mtoto basi biashara iko vizuri na kama ana mtoto basi biashara ikiwa nzuri fungua nyingine mwambie hiyo ya mtoto naendelea kumjengea mapenzi mema na watoto wakemi nimeshindo cha kusema kwenye n <coughs> akuza cha kusema naitajimaji yakunywa ynan haiwezekani haya tuone huyu mwingine huyu mwingine anasema hivi vitu vyote anavyokupa kampe mpe, mke wake hata kesho kwa mungu utasamehewa sasa wako usifanye hivyo kutolewa wa mbele mwanamke anasema subiutleaamh tukushauri nini sasa umeamua kuchakazwa na mme wa mtu yafuatayo ni arali yako laana ya mke wake wa ndoa ya pili mikosi mingi uspotubu hautokaa umiliki mme wako mwenyewe yaani hautoolewa la msingi toroka mapema huyu <laughs> okay. mwingine anasema hivi mchune mpaka ngozi eh. <laughs> <laughs> mchune mpaka ngozi kwani alituma jirete jif, we jifanye kuunga tu maisha yenyewe yako wapi usipotezee bahati yaani huyu unatakiwa uwe, uwe unamchuna mpaka nauli hey, me, ili akili sawa wako ambayo ningeitoa hii saa saa ile ndio iliakiimkasawbyoina ndo Ila niko kabisa nimeshapiga vitamins nimesha kunywa maji ya hapa nipo mpigaw uh, sitadakika like, kumi na tatu mchana kabisa ah, siwezi, si, si, siwezi. Eh. Ah, uh, siku hizi mapenzi hakuna kila hakuna kila mtu macho kodokodo mwenye mme kama hana na mwenye mke vile vile taoment a mandoga madoga moja ya vsmoja anasema for the sake of the inocent children, child, children of god you try to behave one man one man one wife wifegoai hey. ent ambayomskiua kumi nambiri wana wow. Hey. okay namna nachana nayo aya tunatafuta huyu mwingine huyu mwingine anasema huyu ni mwanaume sasa anasema usipende kutenda usichopenda usipende kutenda usichopenda wewe kutendewa kumbuka mshaara wa dhambi ni mauti utafurahi na kushangilia leo kwa mali ya udharimu sasa inakuja inakujak okay. Alright, anyway uh, ni, ni, comments comments abazo, w- Do comments ambazo ambazo hizo ndo uboya, ndo ntafadboya wenu nyinyi mungu hey, hey, wangu uh, wakatumia lugha anasema huo ndo uboya wenu i madem lof ahhuo ndo uboya wenu nyinyi mademu lofa unalichuna libaba la watu ukianza kufulia ndo mnajirita kuombaomba ushauri sasa kwa kuwa wewe pesa zimekutosha na huyo zombi bado anazileta huye zipokee alafu ingiza kwenye akaunti yangu <laughs> zikiwa mingi ntakuja kuoa ujali mwanamke uyu ni mlhatu mwingine okay comments hawezi kuoa ila utakapokuja kuolewa na wewe mmeo atafanyiwa ata kama unavyomfanyia mme wa mtu na kushauri hachana naye dhambi zako kama dini yako tubu hambi zako kwa dini yako yakoishini na mbilima kama wewe ushajua ni mme wa mtu na nafsi na, na, na, na kusuta kwa nini upokee vitu vyake ulishawahi mwambia the way you feel na feel ameandika ushamwambia the way you feel. Yani like the L. Anyway. Masema, kama na ofu ya mungu mwambie ukweli mwachani maisha yaendelee na ni wale mnawosababisha watoto wa mwanaume wanakula shida wil wewe unakula laa na mume wa one mtohing ambacho nimeti ni, ni kwamba kuna baadhi ya wanaume wana hawana ile, hawana ile aj, ule mpango mpangowakuwa yani, na mwanamke mmoja kutulia naye kuas naye kupata naye watoto ku, ku, kuishi yani na mwanamke na watoto namfa mtu mmoja ambaye mtu mmoja ambaye yeye mke alioa kabisa mke wa kwanza akapata watoto kabisa wakubwa nini alafu baadaye akapata mke wa pili akawa aka, aka wale watoto wa mke wa kwanza akaanza kuwa ajali sana wawake wakewiwailimatumzihatamasasa wa, wa wa yani hata wa Aka, uzeeni huku kutokana na haya mambo ya nini akapata shida ambayo inahitaji msaada wa watoto yani shida fulani hivi specific ambayo inahitaji msaada wa, wa watoto let's let's say let's say uh, um, anikitaa kitu mt kama ki, ki, ki, d ikimfikia taj namsemeai atajua mwenye mtukuzaki. ila ya kwanza An, whether ananijua au okay, let's say akaumu akapata shida anataka anataka labda bonmar okay bon juibomar ni kwamba kuna watu ambao labda wanapata s shida alafu inabidi apewe katikati ya mfupa kuna kuna kuna tishu moja inaitwa bon ile bon unaweza ukawa implanted kama, kama swik, tugani, una shida ya vitugani ile akata, akawa anataka apewe na watoto wa mke wa kwanza ambaye aliwatelekeza like, really? hata mimi ningikuwa ningesema achana achanana ningesema achana navyo not kwasaitsnombk ttafte yingi o mingi a ni hey, hey, hey, kuna uykampa pole anasemaje anasema uh, uh, pole sana unajua kabisa ni mme wa mtu kwanini unafanya vile una jua, una jua, an kwa na wake sababu most times ni ni wanaume mwanamke umpi details zote mke alikuwa lakini vilehnimkama mdadaalingi penzini bila kujua kama ni wa mtu ni vigumu kuzi unajua mapenzi sio kama, kama, kama, kama dha ya kuasha na kuzima kwamba kuzimawbazle iakumwambia mi ni mme wa mtu baada ya kumpa nyumba hiyo nini gari s na, na duka la p sioi nkn sio okay Give me a second. Okay. All right. Uh-huh. Uh, okay. Well, I don't know. I don't know. Either I feel like I, th i think kwamba sisi vijana sijui lakini nahisi nahisi okay he a story juzi nikutana na jamaa mmoja africa ambaye bahati uh, nzuri pc yangu nzuriyangu inaishiwna okay <coughs> All right. Let me see nikutana na jamaa na ule nimekutana naye ndio alikuwa kesho yake anasafiri kurudi south africa kwa sababu kasoma sana huku anarudi nini unaondoka kwa sababu amekaa marekani miaka sii ngapi alafu anarudi ana south souafrica nkamuliza y mbwafrani sehemu mzuri sana amekaa sana marekani lakini anajua kabisa africa is a very good place And by the way ni ni ni mzungu ila ni, ni, ni, ni ni, africa south kuna wazungu wengi sana kuk, wengi sana asilimia nyingi sana pia ni wazungu sasa we had conversation tukasema kwamba the, the only problem ambacho kinafanya vijana wasipende afrika ni, ni, ni uongozi ila vitu vingine vyote s vijana wengi wa wanapenda africa yeni, yeni ile leadership and management na vitu kama hizo kwa sababu most resources nyingi resources nyingi africa tuko nazo vitu vyote ambavyo iphones vitu gani vote ambavyo vinatengenezwa nchi vitu vyote mbona vitu vyote ambavyo vinatengenezwa hizi nchi nyingine vina resources zinatoka africa so, aata, aata vyakula. Aata vyakula. Most, of, most of the foods ambazo vinaliwa vi marekani hukumarekani wapi ni vyakula ambavyo sio natural of course kuna natural foods lakini ziko very very expensive kwa hiyo ongo ukiwa na, na shinga elfu kumi efu ishirini efu hamsini na unataka ule vyakulu ambavyo vizuri yu don't have to stress a lot chukua mbili yako na matunda unanoa let me talk about this story myself okay i think i think, i think think narrative ya mahusiano hivi most na pop pop pop culture culture culture ni pop, culture. what is iuokana napoo niwhaio amnimeskia mtandaoni sana pop pop pop pop culture see. Pop culture ni. Pop culture see okay. culture ni pop culture ni pop okay. pop culture culture culture ni ni popular popula cute yani i ni tamaduni ambayo ni pul imekuwa imekuwa imekuwa popular maarufu ime yniwat ngi wanajua ni kama trend trending culture kwamba siku hizi kuna e flani kwa kwahiyo wanaendelea nayo ndo maana ya pop culture now uh, pc right, right. okay jun uh. hia okay. auais ah, right. generally ecognized by members of a society as a st of practices eief or ojects that aredominant or prevalent in asociety ha at a given point of time yai kwamba nikama okay? tamaduni ambayo inapita kwa ulemda ikama kuna trend ya wanaume kufanya iki iyo ndo maana yaolt unasema kwamba popular culture o popculture also incompasses the activities and, and feelings produced as a result of interaction with these dominant objects unasema the primary driving force behind popular culture is the mass appeal and it's produced by what cultural analyst who anaitwa theodor odomo refers to as culture, in, culture industry aright unajamosispopculture most of the times inakuwa initiated by uh, media uh, artists kwa sababu wanasemaga artists are a bath of culture ndio maana kwamba wasanii wakina mario kina mdimpos kina swiani wakifanya kitu watu tunataka tukiige yani kama kama ni kwamba artists are a of tukigamba aadoo heavily influenced in modern times by masmdia kama nilivyokwambia this collection of ideas permeates the everyday lives of people in a given society. Bona Bona na popular culture has a way of influencing an individual's attitudes towards certain topics. However, there are various ways to define pop culture. Kama niverse popular culture has a way of influencing uh, an individual's attitude or opinions towards a certain topic. ni kwa mfano ukiangalia sasa hivi kuna hizi uh, stori za wa wanawake wa, wadada wanaodanga sijui wanawake kutoka na ume za watu vitu ambavyo havikuepo za zamani lakini kutokana na pop culture unaweza unawezaukawa na nikikuuliza kuhusu hii story ambayo, ambayo tulikuwa hapa like a few ao kwamba ku alikuwa alikwaanatokanatoka na mwanaume wa mtu sasa si kaanaa ka imewala na naye naye ambazo zinavali mbazozinaali ktokananaayo sio kitu kizuri cakufanyakwasaaua usingeali ufanyiwe Like kuna easy, easy vitu. Like in this I don't know. However, because of this, popular culture is something that can be defined in a variety of conflicting ways by different people across different contexts. It is generally viewed in uh, okay, let's let's look at something. Okay. Wanasema Criticism. Wanasema most influential critics of uh, popular culture came from Marxist theories of Frankfurt school during the twentieth century. na kama nilivyokuambia kwamba kwa pop culture ni tamaduni ambayo ni kama inapita ina, ina kwa ule mda at kwahiyo kila wakati kila, kila era ina pop culture yake in case you, you, you, you understand what im saying kwa yu, in, in, in, like ukienda hollywood kuna culture ya hollywood kuna kipindi ambacho hollywood wanawake walikuwa hawezi kupata roles za kwenye movie unless wametoa rushwa ya ngono okay? Na until by miaka ya elfumbili na kumi na sit kumina saba kumi na nane kipindi cha ndo hizi zikaanza kufanyika kufufua ku, haya matendo ambayo yanaendelea kufanywa na mnavtu kma h nu ah ambacho kinatokea kutokana na kwamba right. yeah, yeah, yeah. na kuna baadhi ya au wasanii ambayo kuna like like at some point come on whatever that's not the story that I want to arise today okay all right okay all right anyway uh yeah so I think I think I think evil yeah what should, what should I say more about pop culture see then like I think kwamba i think this is a very big problem kwetu sisi vijana yaani yaani hatuna sasa hivi ni vigumu sana kuetu sisi kama vijana kuwa na ile orientation naile eniooeatis nimetumia neno ngoja ni google neno conservatism. Conservatism. All right oanigei okay nasema hivi onservativism is a cultural social and political philosophy that seeks to promote and preserve traditional social institutions and practices umona ukikuta mtu ambaye ni conservative ni mtu ambaye anaamini kwamba zile tamaduni ambazo mlikuwa nazo toka mwanzoni mwendele nazo hizo hizo ok kwa sababu tamaduni mpya kama zina tamaduni If you understand what I'm saying, okay. The central tenets of conservatives may vary in relation to the status quo of the culture and, s- and civilization in which ap- in which it appears. In Western culture, conservatives seek to preserve a range of institutions such as organized religion, uh, parliament, parliamentary government, and property rights. Whatever, like, okay. Core conservative. niile kuamini kwamba bana kwa mfano like ukikuta mtu ambaye anaamini kwamba wanaume wana mmekuwa mmekuwa mwanamke okay okay kwa mfano. Mba, okay, kwa mfano mfano ambao ambao unakuta kuna baadhi ya wanaume sikuhizi mekua ekuaanadh yanaww wana, oh, no, na wanawake wengi nini na nini sasa hiyo hiyo imekua kutokana na popular culture kuona mbona kama sasa hivi kila wanawake wana wamesoma wako independent au, unajua mwana, nasem mwanaume mwana mwanaume akipata pesa mwanaume akipata pesa anataka mwanamke mmoja wa kufocus naye naye naye lakini mwanamke akipata pesa anahisi kama hahitaji mwanaume ni kama like wanawake most of the times wanaingia waku, waku, like, kwenye mahusiano for financial benefits kwamba kwambamimi ah, nataka mwanaume ambaye ananiprovidia ananiulia nguo ananiulia su nini ananipa pesa iono how you view this lakini i think there something wrong theiso o kama kama kama mwanamke anabidi atumie analysis ya aals e, right. yai yeah, yeah, yeah analysis <laughs> mwanamke kama inabidi anatumie financial eye kufanya analysis ya, kwa mw, yani kufanya analysis analysis ya a right man anabidi anatumia kuaykufanya yaaa oh kuna shida shidaayn yani kwamba kama mwanamke anaishi kwamba inabidi aingie kwenye mahusiano kwa kufanya analysis ya ki ya kiuchumi kwa mwanaume a problem kwa sababu i mean at 20, 20, 20, miaka amiaka ishirina tatu mpaka miaka ishira na tia ndo pale pale ambapo wanawake wengi wana wanabidi wametengeneza mahusiano yao ambayo yako yamesimama by that kama naweza kusema kwa ka okay sasa kama kwa sababu hichi kipindi ndicho kunakuwa na choices nyingi za kuangalia like ukienda okay, okay, okay, when you go out there you want unaangalia huyu unaangalia mwingine mwingine mwingine sasa analysis yako ikiwa based on financial terms kwamba mwanaume mwanaume mwanaume mwenye pesa i think kuna kunasam utakuja kuferi kwa sababu wanaume wa miaka yako wa age yako wako hawana o awezi wa kupoid lakini mosfthti wewe oombao sasa like uh, ndo, ndo, ndo, ndo, ndo hapa inakuja kukunja ku, ku, ku, ku, ku, ku, ku, ku, hii graf kuelekeza wadada kwenda kwenye udangaji kwa sababu wanaangalia kama analysis yao ya mwanaume ambaye ni sahihi ni financial inakuja kuwafanya waone wanaume ambao hawana pesa sio wanaume wanaanza kutafuta wanaume ambao wanaona wana pesa lakini kumbuka miaka yao ambayo wanataka wae wa, wa kwenye mahusiano ni miaka ishirina tatu mpaka thelathina mbili hii miaka inawafanya wa very very wrong decisions kwa sababu hawajatengeneza mahusiano mahusiano mahusiano thats wwanajutawajatengeneza mahusianhunanatenene huko cagu lijitrako ukolimoja nizombi li nainga naoy mahusiano mnaoshah mpaka mnakuwa compatible sometimes kwa sababu you just i don't know, i think wamba, I, don't, I, don't, i don't think think kwamba kwamba ah, hii topic mnakuakwasaumbmbya mahusiano Okay, hivyo yeah. okay. wanawake waga naangalia wenye mahusiano kwamba wanaume wenyewaagaliaawambawanawake kwenye mahusiano wanaangalia vitu vingi sana kiasi kwamba ni ngumu ngumu e, <laughs> ni wanataka we waaaaa pkapo naona kabisa msimuwe na esamsimbasi uwe na siwezi kucheza mpira kucheza nini kwa sababu hata kipaji hata vipaji awangalii kwa sababu wangapi huko wana vipaji na wanachwa kila siku uh, hu- hiyo uh, sasa ni wanawatamani wanaangalia uh-huh. nini Una vizuri eh. ndevu hmm? ndevu six na eh. <laughs> okay uunanukia vizuriwena devuee nat vyajabuaanangai warangalia nii waangalia mwanamke ambaye skia na mwanamke mzuri basi aafu apigikerele anini basi basi leni ukisha kuwa mzuri mwanamke ukisha kuwa mzuri alafu pigikerele wanaume wote duniani ni wa kwako nawee kama mwanaume ukishakuwa na pesa mrefu na ndevu una una, una kipaji una gari, e, gari nyumba huna uh, mke huna watoto uh, una uh, unanukia vizuri which hiyo ni, ni watu sita tu ndio wako kwenye hiyo category ronaldo Uh, ina watoto tayari lakini still okay tukiondoa hiyo hiyofakt ya watoto ronaldo na mimi sijui na, na, na watu wengine wachache masela zangu a wacachewachachemwenyewe wa oh. <laughs> um, skwa sababu sina ndevu sina pesa sina akili sina kipaji sina future sina nini sina lolote so nakuwa disqualified out of the gate anyway yeah I don't know I don't know I just feel like uh, all right whatever anyway uh thank you guys for listening to the podcast uh it's been really a pleasure and think I think this episode has been fun for me while making it and for you guys while listening to it uh and and uh I don't know which music do we have today letme see goja nikiwasha bluetooth hapa najua itaunganisha naisi le m see let me see let mi see, see. yeathis wow. wow, is wild aright argt ee i think i shokei should, should, should play some music for you guys a right let me see what we have ok Music. What's the music for today? What's the music for today? Why do you wanna know? I if you really, where is quite a let me see. Okay, the next one? Okay, okay. okay, Okay, okay ok, okay. okay. Right. Yeah. nataganimbeipany okay. nyimbonbai So I it. What else? W ready? Wanna? Bad girl, come wine, pawn the thing, Yeah. Yeah. Mastercraft on the beat. Let's go. Yup. M3 and show Yup. to craft on the beat. Let's go. Uh. Yeah, way. Huh. Yeah. What else? Double Ready. Why not? <laughs> Bad girl come wine Pondy ting Pondy ting Pondy ting Bad girl come sit down the ting Pondy ting Pondy ting Bad girl come here give me some becky You gon' kill me chalet Bad girl come here give me some becky You gon' kill I'm a man that we like up shaman, I hit you in the morning, hit you the same in the night Make it return time the light I'll be your lobby Give it to me, make it wake you wake up in Start Started from the bed, I will show you the lobby Sometimes you make me wanna tattoo your name on my body Put it on me, just put it on me All the things I wanna do, I can only imagine it you know what time it is. Uh huh. On the way to the sofa. If I give you some more, you know that I'm a soldier. We'll be breaking the laws. That means I'm gonna hold ya. I'm not gonna stop until it's over. Bad girl, come wine, pound the thing, pound the thing, pound the thing. Bad girl, come sit down, pound the thing, pound the thing, the thing you come here give me some backay give a shot you go give me Charlie. y'all come here give me some double yes. yes. let's go you go <laughs> kill me immaculate. When you tackle it when you tackling to yeah. um, don't slack yeah. put yeah. your back in it maybe yeah. come through what you want to when you need good love and who yeah. you yeah. run yeah. to I come through whenever you call me. This D is for dope, you be higher than a Marley. I know you want me, me want you too. And being so bad never felt so good. She said she want wine and now mean the drink. She said she give me brain and that'll help me think. <laughs> Bend your waist to that song I sing. Respect the thing of an African king. So you don't know me one more Tonight I can make you a star girl you must blow So when I put it on you throw it back Betcha I can make you move faster than soccer these racks <laughs> the, team, the, team, the Backyard, come sit down