hatsapp guys this is mc benvis and welcome to the podcast uh, give me a second cause hope na recordpr video There we go. There we go. Uh -huh. all right once again whatsapp guys mac benvis apan uh, welcome to the podcast uh, for the mid of the week leo ni leo ni juma pili likin nathings a podcast quailia katikati ya wiki imagine how busy are you mpaka napiga vifaa vifaa faa vyanutekea these things are you said ae to abouti right. how have you guys been how was the mid of the week katikati katikati katikati katikati ya wiki kulikuwa hapa wkanziapozkaikatii kuikajikaapa bila neno katikati naisi nyimbo nyingi za bongo zingekuwa zingekwa ga so, like wametumia sana neno katikati, like, katikati. All right. All right. All right. Yes, by the way which is good. Um, nirenda gym. Nirenda na nn katikatiwhat di ido thisiaby thewayii jamaa africa i think i think told you guys He's a really good friend of mine so jamauivushi kunda kwamba ukienda sehemu ukakutana na mtu ambaye ni wa kwenu t kwa mfano umeenda urusi sawa so, ukakutana na mtu ambae ni mtanzania au mtu ambaye ni mafrika dam kuna namna fulani zinakiasi kwamba yani lazima unajua kabisa huyu mtu huyu mtu huyu huyu ni mwafrika imanishi kwamba urusi hamna waafrika lakini like, just saying ik like, ukifika urusi feel kwamba ile kwamba feel yani utafil kwamba mm huyu -hmm. hapa ni, ni, ni, ni, ni you just feel it so i just move around nimeingia restaurant nikakutana na jamaa wanne wamekaa pale wawili wanaume wawili wanawake wamekakaa pale wanapiga story nikasema nyinyi yeah. mnatokea wapi felt damu ya afrika hivi its ni kama ukienda ukanambia natokeamukiendakuta na mtu mhaya kwa mfano umetokea bukoba a umetokea kigoma kind of uiutana right? na mha utajua kabisa huyu ni hata kama yaani kwa kwa tu hivi sababu hata cha kwamba ile stereotype liinafanya kazi labda ajafanya chochote ajabishana ajajisifu kama ni mhaya kwakujsifu sasapondoajafanya you know. vovyote hivyo lakini feel kwamba huyu huyu kuna namna moja huuhuyu right. um, kunano kwanini watu wengi like, nimekutana na vijana wengi wa, wa afrika huku na vijana wengi wa afrika hawataki kurudi afrika no afrikawanatamani kurudi afrika kwa mfano wa, kama unakumbuka if, if you follow me on instagram alikiba alivyokuja huku mimi na my friends friend steennamsa uh, tulienda kwenye ile show ya arkiba kwahio mnakutana na azwatanzania wengi na kuna watanzania kutana nao wako wa, wa kabisa vizuri mwingine kwa kumwona unajua kabisa huyu huyu huyu ni, ni, ni mtanzania sio kwamba kwa sababu na, na, na walikwepo wa tanzania wachache kuliko wakongo wa, wa, wa, wa, wa wakongo walikepo wengi sana wanajii walikwepo wengi walikuwepo wa, wa congo wa kenya waganda na, na waethiopia walikuwepo pia zimbabwe alikepowatu kama watatu wa zimbabwe lakini kongo alikuwepo aon kwa sababu ya nyimbo ya bella na ile nyimbo nahisi ni kama na nimespendi wiki nzima nikisikiliza ili nyimbo It's a, it's a really nice song. Yeah. Anyway, so what do you guys do? Uh, when I was gonna organize a podcast, and you was gonna do, I'm to Which I know I'm on it. because I know they start My my podcast listeners, you're out there listening to this podcast. I know. I do i to podcast, which because because hilarious. All right. let's go to the na uh, lets go to the reeds, baby babetoja kuna wimbo fulani niliandika wimbo wimbo hivi hivi unaimba ni pesa kunde hapa wimbo wangu unaimba hivi niwaimbimbohunywi maji akapita ni kiguna shafika ngoaoja ngoja za ntafuta ah, makasauamjui wimbo wangu tu nilimba okay. sikilizeni anasema hivi ipei hivi yaani kwa sauti kasema deka deka na mimi najiachia kanipa shuruti mashairi yangu animanika kanipa shuruti la kumteka teka silaha kanigawia mbezi kimara hunipereka peleka mpaka mwisho hashuki hashuki kimara baruti hashuki kokoti hashuki kiungo imara hunipenyeza no hunipenyeka hunipenyeka penyeka kwa, ngu... kwa ya nguvu mashuti kaniweka darasani kunifundisha vizuri mengi hayajulikani hata kwakuya kariri kanichorea ramani kopa lenye nyingi siri nyekundu nje na ndani rangi yake zingivuli raha kupendwa raha raha jamani raha raha kupendwa raha alafu anakuja kwenye hii hapa nyingine anayopenda anasema eti niende msituni watu wanamshauri eti niende msituni zaralinge na mate pwi ni kamroge abadan o oh, abadan penzi lichanje mizaituni kwa vilinge na, kuzi, na kuzikili linoge o oh, abadan okvineno okay. mm. vya kisirani kafumwa na mwafulani mweupe mara kijani inawausu nini vipimo visomizani kutwa kwenu midomoni tumewakaa vichwani mtumezee kuinini ngojagojagoanesekunde oh ndege asili ya buga kufugwa haiwezekani mithiri akivuruga akaumbiwa kutamani A, atenda tafuta boga japo tama liba ndani enda tezi sina woga atarejea ngamani raha kupendwa raha nashukuruni kwa manili? kwa kusikiliza <laughs> wow. <Ipa unajua> kuskzhivo kuna... <laughs> unajua kuna tofauti ukisikiliza wimbo ukisikiliza, ukisikiliza mashairi bila melody ni tofauti na perception naunayowekea ukisikiliza ni kwa okay, one, one of those one of the best things ambasoakenafanya if i want to have fu natafuta wimbowwote wamsani ambay nampedwa anakuwa anacheza bila sauti bila mziki anaonekana kama fara eh? yai tafuta wimbo wote wamondi is wanani afu mute. afu boni akifani afu all right yeah that, that was easy one anyway. anyway let's go to the reads all right let's go to the reads all right now the, one of the reads in akudi in a semi ushauri okay? this one is kasathis aa shaui wako kwkn akadatu okay? lakini kuaao kwani anani dosidndondo stori ni ndefu kwa sababu mahusiano ayakuwa ri aaofika mwaka wapili chuoni aoia nilipata ujauzito niliwambia akasema kua atalea Uh, hey, hey, kijana wa chuo wachuo anasemauaatalea mimba anyway okay tusome kwanza kijana wa chuo anakupa mimba anasema atalea okay <sighs> akasema atalea lakini mimba ilipofika miezi sita akasema kuwa mimba si kwake hawezi kulea kuleaumeona mm-hmm aliongea maneno mengi na kuniacha akaenda kuishi na rafiki yangu yesu yesuok <coughs> okay. niliangaika sana kwani nyumbani walikuwa walikataa, ku, walikataa kunihudumia kwa kuwa nimewadhalirisha nilisaidiwa na wanafunzi wenzangu mpaka nilipojifungua hivi kwa nini niulize kuna swali nilipojifunguhv wimjiizsiku nzim okay? kwa nini binti mabinti labda mtu kama ajafikisha miaka kumi na nane sawa binti kama ajafikisha kumi na nane ukitoka naye labda ukampa uka, uka, mimba au uka, uka, uka, uka, uka, uka, uka, okay? lakini we kama una miyaka kumina, miyaka chini aau ya yani vijana miaka kumi na nane wanaunn chini miaa kumi na nane ndo haruhusiwi kudanga lakini ukishafikia kumi nanane nazkadanga unavyotaka na wewe mkaka kama unataka mwanaume kama unataka mwanamke chagua kwanzia kumi na nane kwenda huko like, lakini awadada kumi na nane kwenda chini wanaruhusiwa kuchagua kati ya kumi na nane kwenda chini kwa mfano ukagundua kwamba w ni mwanafunzi uko au unatoka mwanafunzion mwanafunzi weaawabatakishida a watu auhe m huyu anasema alipewa mimba na mwanafunzi mwenzake chuone lakini lakini kwa bahati mbaya mtoto wakuwa... mtoto mtoto jamaa akamkataa akamkataa akasema bahatimbaya huyo mtoto lakini kwa bahati mbaya mtoto waku... mtoto riziki akafariki baada ya akuanirizika mwenyewe kwani hata ndugu zangu hawakutaka kunisaidia na na mwanaume huyo jamaa pamoja na, na kumwambia lakini akumpa hata pole maisha yaliendelea lakini baada ya kusikia mtoto, ameku, mtoto amekufa alirudi kwa kasi aliomba msamaha na kusema ni, ulikuwa ni utoto kwa kuwa ni, alikuwa anampenda akamsamehe ah. a anasema kwamba akamsamiik lakini baada ya kurudiana naye alianza manyanyaso alikuwa ni mtu wa sasa inakatisha tamaa tamaa inakatisha tamaainakatisha i iknow ni kwamba na na just guessing yani kwa sababu most of the times lioknath awadada pao unakuta kwa sababu kama ulikuwa mwaka kama ulikuwa chuoni alafu ukapata uka mimba ya ukapewa mimba na kijana na ukaamua kubaki nayo hj nikiweka aramita zangu za zaome huyo kijana namuona kwanza kinamtanashati wal wale mabishoo wale wale wavibegi wale, wale. wale, wale nye, nini pale sf kina sisi na wale wale wale wakina huyo sababu jamaa wako ni nawmba hy wko l hiyo rika jamaa jamaa asabau thinking uliisi kwamba uyu jamaa akikupa mimba it okay. kwa sababu kama ukikutana na kijana ukimwangalia unajua kabisa akinipa mimba hakuna tutaenda kwa sababu hana, hana chochote ukikutan nakiaaambauampaka umeamua kubaki na mimba kwamba kwamba jamaa atalea kwa ika amaaa Note, thats true wanawake wengi wanaisi kwamba wanaumi tunaela kwa sababu wanawake wanawake okay, kwa siku mwanamke mara kila wanawakeu wanawewanake naongaah a wanalakwa sikukmi amekutana nawatumaasiuakutaa nawatumia kwa siku wana wana wana kuna. Okay? na watu kwa, right? kwa, kwa, kwa siku right? s siku sikumia amekutana na watu efumoja kwahio efumoja ni watu wengi, lifetime, na watu wengi sana. kwa, kwa, kwa wanaum wana, wana, wana kama wanaume wote wote mimba wengifetmawat wma anameteanalakwateanaaaawapili napi Kubaki, kuka, aka, aka, aka. mpaka unapewa mimba mbaamaaa unaisi kwamba huyu ujamaa umejiridhisha yani ume, ume kabisa huyu huyu yani kwa mtu kiasi kiasichoaushaisi kwamba huyu jamaa yuko vizuri amepanga maisha yake vizuri kwa sababu wanaume wanaume tuko hivi maishayake vizurisauaeuowe maa yigi sanaa tunapenda sana ku tukishaona kwamba tunayaweza maisha ndo tunaendelea na hizi hiziproses nyingine zinazofuata kama kumpa mtu mimba na vitu kama hizo msinsikilize mwanangu mimi akili story i anasema yv kila wakati ananiambia kuwa akila wakatikumbuka okay. hapa alianza kumtukana alianza kumnyanyasa kufanya nini umeona kila wakati anamwambia kuwa anamsaidia tu lakini kwamba ye sio adhi yake anasema kuwa ameshaza anasema kuwa nimeshazaa na nimesha aribika apatilaa kufanya mapenzi mpaka awaja wanawake wenginelia ok ali ile iliniumiza sana nikawa nalia kila siku lakini pamoja na yote hayo hakuniacha na niliendelea kujiweka vizuri ili angalau anipende <laughs> ok tulivyomaliza chuo akaniacha na kuanza kutoka na rafiki yangu wakawa wanapostiana ngoja ngoja eh, story kuwa kubwa sana kwa hiyo ngoja nikwambie ukatoka na rafiki yako chu, chuoni okay yaani kwanza wakutana na kijana chuoni mwaka wa pili mwaka wa pili wa kwanza kwanzawalikutana si. wakiwa chuoni sawa okay Ehe, mwaka mwaka wa wa pili pili oh, alipofika kijana akampa mimba alivyompa mimba akamwambia fresh kanayo tutaitunza baada ya hapo akaikataa baada ya miezi sita akaikataa mtoofndma mtoto akajifungua mtoto mtoto akafariki eh, kijana kijana akarudi akasema alikao kwangu amanieofu baadaye akamwambia mi sikuwezi sababu wewe ushazaa kwa hiyo mimi sioni m kama, kama unakosha wala nini aukoshi basih k e, haya hey. okay. okay. haya sasa akasema mm, mm, mm, mm, mm, mm, mm. akasema tulivyomaliza chuo aliniacha na kuanza kutoka na rafiki yangu wakawa wanapostiana nilikuwa nalia kila siku nambembeleza ili turudiane lakini yakutaka aliniambia awezi ukaa hmm. na mwanamke aliyezaa apatira yoyotehaya naomba ni kaka sababu ya kuja kwako ni kuwa mimi nimepata kazi na nina nafasi kubwa tu lakini mwenzangu hajapata a ka- ka- ka- kalma, kalma. Okay amekaa mwaka mmoja kaja kunirudia ameniomba msamaha nimemsamehe wanawake keli mnaroho nzuri ni wanawake roho nzuri sana ni mtu anakupa mimba aafu an, an, anaikataa alafu mtoto anafariki aafu anarudi aafu anakuomba msamaha unakubali alafu anaanza kunyanyasa alafu anaku, anakuacha anatoka na marafiki zako alafu unapata kazi nzuri kuliko yeye hajapata kazi alafu anarudi kuomba msamaha ana kubali wanawake wote ni malaika wote yani huyu ukafanya wanawake wote yani, yani nyote ntaingia mbinguni nyote najua hapo, wapo wanawake ambao ni vichaa najua hata mishaa nao lakini huyu alichokifanya kwa jamaa jama saba mara sabini An, anapita labda labda hiyo siku isiwe mimi na pale getini ndo narusu watu na waingii natk ila kama ni mimi nyote wanawake okay, nyote mtaingia tawaingiza lakini kwa sababu wanaingia nytangiaio kwyha aduni raha ya mbinguni ikoapi aema kwa kwamba mtaingia, mtaingia mbinguni nyote mtaingia mbinguni kwa tiketi ya huyu mwanamke amkamsameaasamarasaaaottawaingia mlango wa nyuma nyote like, lakini of course, bingu. kuna gani mbinguni kama nyotntawaingiza lakiim okay. kwaiyo akamomba msamaa mona akamuamba msamaha akakubali akawmba msamaa jamaa akamsamii akambia tunaishi pamoja na kweli alikuwa mstaarabu akabadilika na wake akabadilikana najauzitowake oh. ona huyu mdada huyu hey. hey. na nimeamua kukubali na nimemwambia akakubali ila shida hataki kabisa kujitambulisha kwetu nimumba sana amesema eti hana pesa nimemwambia kwetu tu aende lakini kuwa, anajisikia vibaya taka tuydu bado akabadilika bado kubwa nampenda na na lakini akipata pesa anakuwa, n, n, n, vitu vyake atabadilika kwa sababu anawasiliana anawaana mai wake nanatumiana ya uh, uchi na nini anasema niwawatanatumaatidaehio apankushaurinibint ksababu histori yako i zn hs yako ina rmeznyi unajua siku zote wanaume wanaume wawawanaume wagatunaki wana, wana waga ajabu san mwanaume okay. ukivunjia ukimvunjia imani imani trust ukimvunjia imani of o kuna baadhi ya wanawake pia wako hivi mwanaume ukimvunjia imanits kwa mfano mwanaume akichiti ndo ainaalibika become... mwanamke mean, akichiti siku zote sikuzote sikuzote yaani zote, yani, siku zote na masanja mwanamke akichiti siku zote ndo imeshia hapo yani kwa zotekwasababu mwanaume anakuwa insecure yani. anakuwa yani kwa, mba, ah, sasa, kwa sababu wanawake wa kichiti wanaenda wao yani mwanamke ukiona yn mwanameumkona nae amehti ameenda yeye akiri yake yote damu yake yote na mungu wake wote yake yote kila kitchake mdhwketakubakishiik lakii wkhtnt ia roo yake nabakinayo u anaweza akaenda akachiti hata akumbuki jina la lalechit naye atamwona hata su ajamuona kwasabu ira huyu huyu mwanaume kafanya vitu vingi sana kwa kwa kweli kweli nahitaji maji ya kunywa kwakweli ukkwakweliminaitajimaji akunywa yaani sometimes kwa una kwanza eh, kwanza kwanza story story akili tuone comments comments za watu naona kwamba yanikwazachanya jatwnzabawkwamba uli uliharibu tu pale ulivyomrudia mara ya kwanza yakwanza alipochoma pale kwenye mimba yakwanza ndouliochoma ana which i think is true huyu mwingine anasema kwamba sijawai kuona tahira kama wee dada yaani wewe ni tahira kwa kivupi tu labda nikwambie huyo huyo kaka akupendi kafuata hela tu hapo na akija kupata kazi ndo utajua yee ni nani ya yeah, which i think is true and by theway the somtimes nakuwa convinced kwamba wanaume ni mbwa sometimes s kila sa nauwakwamb anaumwte imwa lakini kama huye ni mpenzi wa mbwa utakundia kwamba kuna mbwa tofauti yni mbwa ni mbwa wako vveloyo which then inakuja kuniambia wanaume wote sio mbwa kwa sababu kwasababu ivi ushakutana na mtu ambaye anafuga mbwa mmoja lakini Kusabu, nafamu, nafamu wengi sana mbao, wana, wazungu, wengi sana wanambwa they are very mbwa mtu na miaka miaka ambayo kwamba kwenda wanabwakwaabbu taree aaama animbwa k t b amestick tu kwa huyo mtu kwa hiyo we are loyal, sense. Kwa na, na positives positives na negatives into positives. Yeah. Lakini, this I think this is a problem anyway, we have have comments nyingine thisiatuafte anasema kwamba shaasema oh, unampendayshasema unampenda eh? oh, sasa unampenda. unatumba ushauri wa nini watu wanamwambia hivyo ma dada bahati akupendwa tena tenauyo jamaa akupendi pesa yako ya amekuja sasa hivi kwa sababu kupendi naajabadiikask mapenzi ayo ko siua sijui hata, si, si, si, watu wengine wana, wana mioyo chuma Yani mtu mtu mara ngapi bado upo tu aya akipata pesa yake pesa yake anakuacha mchana kweupe picha unaona tayari tayarih picha waona tayari huyu jaman ni, ni, ni mzanzibar huyu picha waona tayari mbona ataki kujitambulisha, kujitambulisha kwenu eh? jamani sijui wengine akilizao zimelala yaani wakipenda wanakuwa na ulemavu wa akili wanakuwa wajinga wajingakwa ah, kweli duniaan hivi swali ni kwamba ngoja nibadilishe ni topic sasa hivi kwa sababu kwasababu histori imenichanganya kili swali ni je wewe kijana nambaye labda umemaliza chuo sawa unataka u unataka, unataka uwekeze kwenye nchi yako labda utengeneze kitu chako ili kikue uajiri vijana wenzako sawa na yule mtu ambaye yupo serikalini yeye anatafuta vijana ambao wanaanzisha miradi alafu anawapigisha kodi ili walipe kodi kubwa ili serikali ipate mapato nchi yao iendelee kati hao watu wawili nani mzalendo mm huyu mwingine yeye ana, ana, ana, analipwa pesa nzuri tu watoto wake wanasoma fedha wengine wanasoma huko nje nje uko uingereza wapi alafu hapo wanasomauko kusomesha akacheza vikoba kweli akacheza vikoba vikoba vikoba mama alikuwa alikuwa na madeni alikuwa na madeni madeni ya ya ili tu uende shule shule umu... kwa sababu asingekupeleka serikali ingeona kwamba vmba Wakaita, shule hakuna mtu aliyekuwa sule na amekupeleka na, shule wote chuo kazi. wanasema hey, chuo. How about And then, mtani, hey! chako oga adaaa ka ambao ambawakua ajira okay hiyo iari unajua ngoja kwambia matajiri wengi sana watu wengi walotajiri ka uku hapana hii stori niafanyanifungiwe mani mtandao uja nijifunze kunyamaza Hey, huyu binti hapana huyu binti hapana haanakilamtu mm, mm, mm, mm. yani apnamwambiaawachmaninitktmpat yani eh? yani eh? nashida ajakusaidia leo umekubali kubema mimba tena ya yule jamaa ambaye alikataa mimba yako ya kwanza w jamaa una kichau au nini ngine ine nakwambia anasemamimi ni mama tena mtu mzima naumia sana napoona mabinti mnachanganyikiwa na, ku, na kupendwa uko tayari kutoa roho yako kwaajili ya mtu asiyekupenda kuwapenda wazazi wako waliokusomesha na ndugu zako walioksomesha na nad yani, jamaa alipokataa mimba kwanza hapo ndio ilikuwa red flag. Red flag. unajua vijana vijana vijanami vij... naona kama sijuumi Fos... naoneaga i naoneaga kama, na kama uhuruma vijana ambao wanakata wana mimba kwa sababu unapompa mtu mimba its, it's, and it's, it's the start of something kwa sababu ni mwanzo wa kitu let's say, say huo uh, mtoto atakuwa atakuwa atakuwa atakuwa mtu mwingine and then utarudi kuomba msamaha au utafanyaje au never talk to them again au itakuwaje au kwa sababu sijai kumpa mtu mimba thats why I... labda ndonasema hivi sisi ukasema wewe hujawahi mpa mtu mimba ndo juu chochote idonno labda probably thats the reason lakini i think kwamba ithink kb ad uwezo itanisumbua kuwala nitakuwa maskini na nanini ttaza fig at point waende shulelaende shule. shule wasome Watakecho kifanya nikiona wameanza kuimbaimba hivi nawapeeka kwenye shule za sanaa wasomeko k au wanaenda tu wapia nikiona wameanza kucheza cheza mpira suu nini ah, aa mpira kuna oa dogo aane afnsh sa siwezi kurudi mtoto wangu basasa baba nakwambia akwambia na baba kochanguanbia iongie kwa nguvu ndo tashinda relax kwa hiyo i think kwamba binti mimba pokea huyo mtoto badiisha badilisha tu yako badilisha picha ulizokuwa umeziweka kwamba utafanya ii utafanya kile kingine basi pokea huyo mtoto That's what I think. Japa, at iliwai kuona kwamba hapa sasa hivi dakika hii nikimpa mwanamke mimba kama iwkui tu mimba tayari shatengeza ma, ma kichwani tayari kwa watu iskemba, uh, at one point. Oh. Yani kimia uwaze kwa wiki kumi uwaze yani pale lakini wambi niko yangu nawaaws huy anyway so i don't know i don't know i say, you know you been to you been to education. i say, anyway let's let's look for something some other story i want him to me i said mi iv okay. some months ago uh, one of, um, kwenye podcast here, i think tuli, tuliwa kongelea uh, inamdagani ni, ni, ni, ni at kubwa sana ambayo tu, tu, tunayo amm ya, ya, ya, ya, ya, ya, ya, ya ndoa kuvunjika k okay? tulikuwa na takriban almost ni takriban neno ni aostniiba tulikuwa na ariban ani kakate niko ni nakunywa maji by the way, wale ambao mnaskiawajaaaamangu ni, ni maarufu sana kiasi kwamba watu wakiona hi idio watatamani kunuaya maji anwy Uh, tuli, we, we talked on the podcast at one kwamba ndoa nyingi zinavunjika zdardarslam zilivunjika almost ndoa mia sita uh, ndani ya miezi fulani vya februa hapana mwezi wa sita na wasaba na hisi lakini, lakini ulikuwa nimekuwa mwezi wa nane na watisa sijui lakini stil ndio hicho kipindi ambacho ndoa nyingi zilifungwa so unaomba kitu kingine lakini like, mtu yuko chumba kingine anaomba kitu tofauti so anicmba kingiefu wewe ndo yehova wewe ndo utufunguliaye njia wewe ndo utuoneshaye baba nasema kwako nasimama anioe awe gari awe na nyumba awe na pikipiki awe na duka awe na six pack. Which I was Sema awe na ich haiwezekanisematu ka saabuukishapiga magoti kumwomba mungu bwana naomba unijalie mwanaume mwenye nyumba mwenye gari mwenye kazi nzuri mwenye experience ya. na kazi yake awe na experience nzuri sana ya miaka labda kumi we unataka kudanga pitblank kwa sabu mpaka hapo huyo mtu yani yye unataka kusema kwamba mpaka akapata hivyo vitu vyote hajawai kuwaza mwanamke yoyote yaani yupo tu lakini muda mtu anakuwa chumba kingine kabisa uku anamomba mungu bwana uniachanishe na unia inatosha paashshsiezi kuendelea nai ndoa ndio naona baraka anaweza kaa hi ndo auliobarikinaya mambo yanachanganya sana ni kama mtu akikwambia kwamba labda una nguvu za kiume wanamaanisha nini wanaposema una nguvu za kiume ni kwamba usimami sasa kama si hiyo siulemavu tayari adoigi kwambakwanza nguvu za kukosa nguvu za kiume nini ni, ni, ni si kiumeikamba ni uwezi ni, ni stamina ninaz ukaingia ukafanya cardio. miezi mitatu unarudisha kabisa uwezo wako wa inatibika twende kwenye je upei, upei mtu mimba hiyo ni nfetility au ko fetile uwezi kumpa mtu mimba kwahiyo sasa mnavosema kwamba huyu mtu hana nguvu za kiume mnamaanisha nini exacly ok labda akinyosha mtu a, a, anatumia muda mfupi labda daika tatu ashamaliza which i think hiyo ni ambayo watu wa tell you something okay. this is e by the way kama una miaka kumi na nane mwanaume yeyote sawa akikutana na mwanamke ambaye alikuwa anamwazia siku zote, yani kwa mfano ulikuwa zotekwafaunapaniafunamtaka nalad unamtaka Umutaka binti fulani umemwona kichwani amekaa yani wa moto wamotoa mpaka anatoa moshi anatasaaia siku zote nini siku kimpata, siku ukimpata ya kwanza tu nakwambia na ni nyingi yako ilikuwa yani, inakuwa ukikutana na mtu ambaye isukatauzkumi yani, yani, tu mnaendesha mna, mna tu gurudum la dunia basi nyie ni macl ni mwana bint ni mwana yaamsera ako uaatakkuona kufanyahyo ya, yaani la... masaa manne matano siku sita concept ya nguvu za kiume asimami small me, medical sitmfuulizeeanguvu zakama kidaktari daktari daktarizaid which i don't know. i can't talk about that kama pia ni mfetile. kama awezi kumpa mtu mimba hiyo pia ni medical aone madaktari i don't know what to, to, to say about that. lakini kama madyo ni... kwamba ni muda mrefu hiyo mara nyingi waga ni hapa na, na, na pumzi na nini kwa hiyo mtu afanye mazoezi mazoezikti ambamba si na nguvu za kiume Mime kuna wakati ambao ambaonirai kikwambawewe kwani ni tembo masaa sita upo wakati lakini kuna wakati wakati unawkai mbombaoi kama mnatwachiaga hii kazi iwe yakwetuiv wanaume kwanimnatufanya siju mbona jotobabjoto imengizika umndani au kwasabunikonatenezaa okay all right yea i think do, do, that, that's what i think kwa hiyo hii kwamba oh mtu za kiumi its sorry ikunywa maji kwa hiyo okay kwaiyohaya nguyatuone mtu mwingine aloandika kama kuna mtu aloandika ok hivietabou mm, mm, mm. okay, lets talk about something let's, let's talk about something sisi kama vijana hivi kuna pandemic moja ambayo haiongelewi ok kuna pande- pandemic ya masingumadha na yeye ni pandemic ambayo watu kwa sababu ni kama wadada wengi ambao ni wasingomaza wana sautiusingomaza unaanzishwa na hizi state ya kuwa kwamba hii tamaduni ya kuwepo kwa mahusiano ya rejareja watu wanahisi kwamba vyvy usita kwa sababu amadu i tamaduni yakuwa na mahusiano ya, ya rejareja haya ndio mwisho wa siku naguta mtu kakupa mimba kati ya wavulana wako saba alafu ni mtu ambaye ulikuwa una time naye umpendi au akupendi sana hamna plans hamna nini alikuwa ambaomtoto mtoo akutembeatemea aaanatooko mtoto na anaitaji malaizi ya baba na mama thats what i think totoanahitaji malazi ya baba na mama both of them kwa sababu sayansi inasema watoto ambao wamelelewayan anyway, fuatilia vizuri sayansi inasema watoto ambao wamelelewa na mzazi mmoja kwanza In case narcissism, narcissism ni nini ni ule u, u, ile hali ya mtu kuwa Koma, yani kujipenda yeye kuona kwamba yeye ni yeye alafu anaona watu wengine uh, uh, wa, wote ni mafara yani kwa mfano yani kwamba kama akitaka kitu anaeza akataka at, at of even other people epl yani kwa mfano anyway, we ambao mfanowefatiria wenzakuwotmbao wauhasa Ira, i think we need to be more ama sisi kama kwa sabu, kama sababu uki, ukipata mtoto you have to know kwamba mtoto atakuja kufika umri kama yake ni kwamba aliniacha alini mtotoataka yyke i unakuta watu wengi sana ambao na mama walilewa namamaekeake wakubali um, uh, uh, baba zao kwa nini for aosui watoto wengi ambao wamelewa sana wamellewa na, na, na, na mama peke yake awnwki wanawachukia sana baba zao baba zao zao au kama baba baba walikosea kwa sababu i think ni narrative ambayo wana, wa waga watoto wao ambao waliwalea peke yao kuhusu wanamwambia kwamba yule alikuwa muuni huko na nawnake zake alikuwa nini like wanasema tu unakuta wana mtoto anakuwa akimchukia babake lakini wanasahau sababu iliyosababisha wao wachani motthetimeaengiagsanandonakwamba baba ndoa miatatu kwa mwezi zinavunjikatena zina dapekeake sasa maini tanzania nzima alafu kila siku minadaya, anaposti madayo anaoskamba oh, amkata mapanga mke wake kwa sababu amekosa nyumba oh, amkata s kitugani amfanya kitu gani huyu nani kwa sababu hapa anaenda jangakuja kwa sababu ya mitandao na nini na nini kwa sababu kutokana na mitandao najikuta na unawafahamu watu wengi sana kuliko ambao ambao ungewafahamu kama kwepo na mitandao wenzako nao sasa hivi unawafahamu wengi sanakmwfz efn eano a kana lakini ukiangalia watu ambao ishi kuwaona like, ni, Amba si si kuwa kuwa ni watu wachache sana ambao bado still tuko close kwahiyo is a, a very big problem kwahiyo sisi kama vijana ambao ni likalangu ivi nyinya watu wa miaka ishii na ngapi watu wa wai watu wa tisina tano mpaka, f, mpaka tisina tisa efu mbilimbfoa Yeah, I don't know. But I think it's a problem na hisi kama ni shida kubwa sana uh, ukiangalia ndoa nyingi za marekani nimefatilia sana ndoa nyingi za marekani na ukiwasikiza watu wengi sana wa marekani ambao ndoa ni kioneadoan marekani kwa nchi ya marekani ukishafunga ndoa tu yani ukishafunga tu ndoa hivi na mwanamke kisha declared kwamba wewe na wewe mwanamke ni wana ndoa tayari o mwanamke anamiliki nusu ya mali zako zote tayari ani mkienda kuwachana ya mali zako aluwa na kama alikuwa mtoto do umekuisha kabisa kwa sababu kila kila mwezi mwezi utabidi utabidi kwasababu Oh, wanaume wengi sana wengi sana wengi sana marekani wengi sana nimekutana na wengi sana wengi sana ambao wanalia wana, wana, wana, wana, wana, wana na hii, hii, hii, wana na hii i wanaa kwa tanzania ikoje to sijui sijui kama ukishaa ukisha mtu nusu ya mali zako don't think well, it's, its a good thing kwa sababu zakohiah kwasaa iaiwanaume kuamini katika, katika ndoa inafanya wanaume waone kwamba izindo ana tuwachia wachungajikwa sababu kwa nchi ya marekani unakuta mwanaume anakuta ana, ana, ana, ana mwanamke ngoja namfahamu mtu ambaye marekani hapo unakutamwanaumeamfam kabisa ni, ni, ni rafiki yangu alikutana na mwanamke huyo mwanamke alikuwa na mtoto tayari kwa hiyo alikuwa ni singomada akadeti naye akamuoa aka, aka sijui alivyomwoa mahakama ikamlazimisha huyo jamaa a anamlipa huyo mwanamke era ya kumtunza mtoto wake ambaye, ambaye sio mtoto wake alafu huyo mwanamke akamwacha jamaa akaenda akaolewa na mwanaume mwingine lakini bado badohuu jamaa akawa anamlipa mwanamke mwana era ya kumtunza huyu mtoto mwingine afu jamaa akawa akamebakiaetu mpweke lakini bado aendelea kulipa ile ilela nyinyi nyinyi yaani wanaume tuna kazi hapa ya duniani yaani ni maisha ni magumu kwa mwanaume hapa duniani nakwambia maisha ni magumu kwa mwanaume kwa sababu ufikiria unakutana na mtu huko ambaye ni labda una, una, una, una, una, una haso una, una, Pambana, familia yako imepambana imekusomesha wich aino hata ninyi wanawake t wamepambana wamewasomesha nesi mtu kapambana huko kakusomesha mama kakusomesha baba kakusomesha unakuwa labda unapata kazi aafu unakutana na mtu ambaye anataka uwe na nahela umtunze halafu still mungu wangu hii dunia m nikiwazaga ni watu wengi sana vijana wengi sana sasa hivi wanaogopa kuingia kwenye ndoa kwa sababu ya ili wimbi jain nikifanya hivi hivi kama mlisho mpoto ningekuwa nakaa hivi singekuwa sijui watu wananiuliza macbenvi umewezaji imu, kukaa hizi kwani una wazazi wazazo kamba sio kwamba sio wazazi, ishu komba, ishu siyo, ishu siyo wazazi. Ishu ni kufanya wazazi wahisi kwamba hmm. na kwamba kwamba wahisi tu kwa kwa wazazi wako un, simu unaongea una, una kama hivi una mfano un, kundi uliom unajiondoa kwenye iokundi kwamfano kama ni kijana unajifanya unajifanya sio kijana najfansioijananafa mnajifanya nilikala wazazi wako unamwambia vijana vijana vijana wauni sana hapana naambi watai kujihugulisha watai kufanya kazi wanataka waelewe na wazazi wao bado hayo mambo mi siwezi lini eh, eh, yeah, okay, eh, story imeenda imeenda uh, siasa huko uh, eh, hey, alikuwa you know. mara nyingi sana wama nk enadaeanza video moja kriadaa wanaume tunapenda sana tu, tunapenda sana tuingie kywykwenye ndoa tukisha seti mambo yetu vizuri mambo yetu ya kifinansial mambo yetu ya kipesa kabisa watoto ndio uwekezaji ambao ambao itawalisha wako lakini wanawake ya women yakiesa nacheza you kno unapuliza wanapuliza alafu still huyo huyo anataka kabisa wakisha unaeda kama unamtaka anyway idonohow long havewegon ikemsianan <laughs> yea i think this is enough for, the, for today thank you guys for listening to thepodcast make maamuzi mazuri sio kama dad ambaye mimba yake imekatariwa mara ya kwanza magumu fkamsamjemaa ake kwamba kama una mima isiyotaraiwa siaminigi kama kuna mimba isiyotarajiwa nacho isi ni ujuo kabisa kwamba mimba kwa sababu ulichokifanya kinaelekea kwenye mimba yaani ulichokifanya matokeo yake ni mimba kwa kawaida siku zote ulichokifanya siku yani. kabisa ukifanya ukifanya unapata unapata mimba unapata mimba sasa unasema unakichaa mish ik tno don't no yeah so tathat's the thing by the way uh, yeh let's, let's listen to some music uh, today whyt do we he soe mslet me, me see if we have some music here kuna uh, uysuaskirishaga Hey, it's Ryan Reynolds, He's owner of Mint Mobile. My goal is to spend as little as possible on things like... Se sentí en un caso como yo lo sé