And welcome to the podcast. Uh, yeah. Okay, once again. What's up, guys? It's the McBeanvix and welcome to the podcast. And before that, let's put on some light here and make sure that everything is on the mats, man. Today is a great day. Alright. How is it a great day? It's not a great day. It's going good though, but you know. Just as every other day goes. Uh oh okay how about that how about that? Maxima yeah okay hmm. <sighs> all right how have you guys been how hanza first of first of, first of all let's let's do some apologies here guys uh, I know I know I know you guys don't binge this podcast uh, but for some reason, when i made the last podcast ambayo ilikuwa ni episode ambayo ilikuwa ni jumatatu na jumatatul aunilitengenea nalikm doing rit now so its kind of ha asak naias kila siku kwsaauteea awa So nikajikuta imeja pita wiki sija tengenza podcast nyingine. Kaso clips ambazo nabidi ni totoe kule hazijaisha. Uh and then I was like oh. But then nika kumbuka yeah I can make as many video podcasts as possible and then keep them and then whenever pff, whenever I review them and want to post a clip yeah I can post it. But with the audio I should proceed doing what I'm doing. nakuwa sijisikii kama thenikitawafanosahiviaimeaiinikitanakua zijiskiikama mnavonisia ajamaa wanatumatumahnaombaushaui take content from ther sometimes and kind of read for you ak o uuyso wasaatmbasanasema aanambasaakuna bintimwenye maa theahina ushauri wewe ni binti mweye miaka theathi na mbili sijaolewa wewe ni binti wenye maka lazima sijaolewa ila lina mchumba wangu ni mwaka wa sita sasa ynna mchumba wake ni mwaka wa sita sasa na anataka kumwoa sawa Anaku, ame, amesha kuja, na ameshajitambulisha sawa shida anakuja kuwa mwanaume mwingine, kuna mwanaume mwingine niko naye yeye ni mme wa mtu ananipenda na ananihudumia kila kitu aasakaahuyu ni mba. baba mbaye ni mme wa mtu amegombana na mke wake anataka kumwacha nakniambia na, na, na kwamba tufunge naye ndoa kwani ananipenda kweli lakini anapesa, na vitu vingi sasa kaka naomba ushauri wako ni namna gani naweza kumshawishi huyu baba niolewe ni wakati huo niendelee kuwa naye na yeye ni mtu mzima na miaka hamsini na tano na ananipenda ba anajua naolewa na nahisi ndo sababu anataka kumwasha mke wake naomba unisaidii kaka nifanye nini kwani kumwacha siwezi na mimi umri umeenda nataka ndoa Are you guys as frustrated as frustrated uuysasasam kusoma hii story histor kuskiza hstor amtuanamiaka huyema thskinikiwa ao htchakwanza binti ana miaka theathiina mbili saw aaolwlaanamumbamkuawachumbthymwk a anahusiano na mwanaume mwingine mwenye miaka hamsini na tano ambae y mwanaume lwkmnenyemahnomwaawaitu I, don't know. i feel like its no this is not good hiifu anakuja anatuomba ushauri kwamba anataka tumshauri tekniki atakayotumia ili aendelee kuwapanga aendelee kubaki na yule mwanaume ambaye wamedeti wame, miaka sita lakini aendelee kuwa na huyu mme wa mtu okay <laughs> cha kwanza kwa, kwa nini ndoa zinaonekana kama ni ngumu kiasi kiasichi yaani mtu ana miaka hamsini na tano yupo kwenye doa na ndoaga hukohdoa nipagumu kwangu kujaji kwa sababu naweza nikasema kwamba kwa nini sijaoa hapa nipo mgumu kujaji kwamba mwanaume unakuaji kwenye ndoa Eh, tano, una miaka hamsin na tano halafu una mwanamke ndoa mjia ndoabl yaani hiyo kitu tena hapa nalia mwenyewesi jao ili understand it kuna namna naona kama <laughs> okay lets talk about this okay kwanza i think kwamba huyu biana kwa kwasababu uwe mwanaume watumekutana naye umemtumia miaka yote yo. hiyo eh? umemdatisha kwanza e ni mdogo kuliko ana miaka hamsini eh? na tano na miaka thelathini na mbilikona jamaa mwingine ambaye labda kwa sababu vijana namna hii wanafanya ladaa suanakundanafayaaiiae Hey, alafu, alafu. shida shida vijana wengi wanaofanya kazi benki benki shida kubwa ya vijana wanaofanya kazi wage wanajifanya kama wanajua sana mapenzi benwawanahsi ni kwa sababu ya ile ileth kwamba mapenzi ni pesa na kwa sababu aa wa vijana wanaokafanya kazi benki kila siku wanahesabu wanahesabu wanakaa wanahesauahakwaowanahkama wana waahesau mapen ka siu nndo wa kwanza awa kuachwa wa jamaa na mashati yao ya blue na mashati yao meupe na tai hivi na how comes, kila mtoto akizaliwa nataka ku, na, nataka dhe nifanya kazi benki au niyo rubani au niyo daktari hizo ndo sehemu tatu afanye kazi benki afaye awe rubani au awe daktari au awe kama mtu anasema ni ni oh, ni ni, niwe, niwe mchekeshaji hakuna hakuna mtu ana mipango hiyo hapa kwamba na ndoto ya kufanya, kufanya, kufanya saahesau eh? kila siku sikua anakuja pale wadadaa Account, account, account za benki yeah. wengine wanakuja pale kutoa kuna wale watu kutoa pesa pe, ukienda ukiona mtu lazima mwone mnej kabla hajapewa ja, hela huyo anatoa zaidi ya milioni milioni ngapiilioni kmi nasikia ukitoa milioni kmi lazima benki kuu ijulishwe kuna mtu mtuukatoa milioni kumi fanyakuna kazi, kazi, kazi watu wengine sasa Wale, unajua watu wa zamani kazi zao zilikuwa ndo kama hizi kama una ndoto sio ya kuwa rubani sio ya kuwa daktari sio ya kuwa nini watu wengi ambao wanafanya wa, wa, wa kazi kwenye, kwenye hizi, hizi, hizi, hizi sehemu ambazo tunazitamani tungefanya kazi tukiwa, tukiwa tukiwa wakubwa ni wale ambao walisoma zamani alewakina kina bikidude wale yn yani, wazee wale hmm? sijui ndomaana nakwambiaje comes hakuna kijana ambaye mtoto anazariwaa akiwa na ndoto za kuwa mwalimu hakuna hmm? kijana mbaye anazariwaga akiwa na ndoto ya kuwa dereva hakuna mtu anazariwakakuwa na ndutu za kuwa nesi amna na zariwaga, nataka, nataka kuwa daktari nikikua kuwa arban ntuwa nataka, nataka kuwa kufanya kazi benki ndio maana nakwambiaje vijana ambao hivi wakukenye hiviadem za vyama kwa mfano mfanobawacha chausta chama cha ustawi kitu gani e, kuna sta wote ambao wako kwenye hizi kwa mfano vijana wote ambao wanaona wako wott yao What? <laughs> wode, ya, ni siku moja watakuja kila mmoja anaona kabisa And i told you niliwambiaga kila siku maga nawambiaga jamani vijana warika letu sisi watu wa miaka ishirini mpaka miaka thelathini sasa hivi ndo naoongea nao kwenye hii story tafadhali tafadhali tunakuomba kama unahisi kwamba kwamba hizi nafasi ambazo una niya, suyura, isi, gani. ni unaenda pale kupiga pesa kama una hiyo mentality tunakuomba usitupiganie us, us, us, tulie huko uende huko tandahimba ukalime mahindi tutanunua bidhaa zako otherwise uta, utakuja na nawe kwanza kutujibu, kutujibu kwamba amna maji kwa sababu ni mipango ya mungu tunaomba tafadhali unahisi labda amaladauko kwenye hizi a za vyamacha amaenyebijanmbaye uko kwenye kama unahisi ni una ni bavicha su, ni kijana ambaye enthusiastic kwenye mambo ya, ya, ya siasa tafadhali tafadhali wewe kuliko sisi. <laughs> Saa, kuna wa, kuna watu ambao wako kwenye hizi eh, vyama hizichadema sbavicha na unaona kabisa huyu, huyu, huyu anafaa sana kuwa kiongozi huyu anafaa huyu anafaa kuwa kiongozi basi tu ni mtoto anafaa sana kuwa kiongozi lakini kuna watu wengine ambao pia ukiwangalia unajua una kabisa huyu yuko ukom yu lakini unajua kabisa akipewa nafasi huyu ataenda kuokoa ukoo wake na familia yake basi sisi wengine tumekwisha tutakuwa tumekuisha tuauwa anyway back to this story, this story beautiful story ok now the story huyu dad ambaye ana miaka thelathini na mbili anajiita binti amedeti na mtu miaka sita sawa na huyo mtu anataka amwoe lakini huyo binti ana shuga dadi anammewa mtu sawa sasa huyu kijana mwingine anataka amwoe shuga dadi kajua kachana ka na mke ah, no, wa wake anataka muoe huyu binti bnt kijan mbaye mede miaka wameangaliana ndo ndo au yule binti binti kaja tuone binti bintnabidi upigwe hivi wachungaji hizi mbona wakemee amambo eh? Hey, tu em, em, tu kukemea mambo tiwachunaisairieni hao eh? nini ndo mnatoka nao kwamba amtake kukemea awo. mabinti wache kutoka na kutoka na waumeza watu na vijana ku vijana tunafane. vijana tunafanya tuko tuko vizuri tuko vizuri mm. yeah, tuko vizuri maji ya kunywa kwanza wache u aiajiyanw Yeah, all right. no, for um, h shida, shida, shida ni moja vijana tunajifanya kwamba sisi yaani yani tunas unajua vijana tunajifanya kwamba sisi tunaj, ujuaji ni mwingi sana ujuaji ni mwingi sana ukishapata data zako mbili tatu unahisi kwamba tayari wewe unaweza ukaendesha jamii umeona kwa mfano let me tell you something kuna quote moja ni niwakusikia kutoka kwa one of the greatest omdian of all time dai shael alisema if you look at life sawa so if you look at anything au opportunity au chochote in of of money money the lens of money, yani unavaa unatumia ya pesa kuangalia maisha miss most of the Sasa, this, this, this, this kind of ladies ambao we have them themhapa wanatwambia wana, anataka, anataka tumshauri ni namna gani anaweza akabaki na nayuyeshuga dadi wake na bado akaendelea pesa ndio maana okay. is, is, is for my, my boys fo okay? this is for the boys this is for the boys okay. wanaume tumekumbwa na janga kubwa sana naona mitandaoni kama hii story ambayo tumesoma tume hapa kwamba kijana amekaa na nabinti wamedeti wame miaka sita na, na jamaa anataka mue lakini huyu binti anatomba ushauri namna ku, kuendelea ku, kuendele, ku, kupata ndoa kwa huyu kijana lakini ku mahusiano na shuga dadi wake maana yake ni kwamba sisi kama vijana tunaanza kutharauliwa sasa <laughs> kwasababu haiwezekani mtu anakuona kama yani utoshi kwa anaekwasababu tu, vi... tu anapewa vitu na mtu mwingire nthis is m one of those days i talked to my mom i, I, I didn't know kwamba one day nitakuja --kuna ku, ku nili kwenye ku, podcast i don't was, okay. one day i called my mom right i was nilikuwa na steve, steve. steve i don't know. Give me a second I talk to my m nikawambiaje mama we have a problem nikawambia okay? mam tuna shida sisi vijana kawambia mama tuna shida sisi vijana akanambia mnashida gani vijana wan nkawambiaje ninyi nie mlipoolewa mlikuwa hamna shida nyie mlipoolewa mlikuwa mna shida mama mliolewa ndoa zenu zimedumu miaka mwaka sasa wangapisaivi maka ngapi thelathini kwenye ndoa kwenye ndoa kwenye lakini sisi ni vigumu kwa sababu mabinti owe, wanataka twende na nyumba twende na gari eh? tunatuwe warefu tuwe na six packs. tuwe tunajua kuongea kiingereza tue tunajua kuchekesha interesting vitvyetu vyotekama yes livyosmakwambaacha mali zako zote afunifuate. na nasisi tufanye hivyo kwao mama mama hivi kama unampenda binti na anataka anataka anataka gari aje naro kwenye mahusiano nikasema okay mama <laughs> nikasema skunikasema okay, okay, okay, okay nikazema ok usikumema ehe hey. itwas crazy but this is crazy yum tell me guys what do you think what do you think about this hmm? what do you think about this mnaisija nyinyi today i don't want to take this podcast uh, to make it longer i know it's already long lakini uh, i don't want to make it longer sababu kubwa kwanini ngojaok okay. Okay? wanii unahisi kwamba huy btna miaka heaimbi aolewa lakini anataka aendelee kubaki na, na, na boyfriend wake amwoe lakini endelee ku mahusiano yake yeye nashuadawakeakwanza tatizo linaanziaa ndo yake o mpaa po sawa inamaana mahusiano yake yako vizuri heis not having enou whaeveanaishi kwenye kwahio anaenda kuitafuta nje thats the problem ahe a sababusikui watu wengi wanaana wanakaa kwenye ndoa wanachokana wanakaa pale wanaangaliana ambavyo wanacokana ndo kama kwenye ndoa hivi kila siku mnaongia mnaongia mnaongia no sex nothi kwa <laughs> hiyo always siku zote what i think if a man is not getting something kama kama atamawanaume wanaume wanapenda like they need respect they want to have whatever sex na, na so if theyae not getting that in the house they go otide and getit fom somee ambapo theo anakaa nawanae na washikali na wa zake ana kwasababu akiyakeda ningekuwa natumia haki yake yandoa toka wa maziwaa a ambaye apati yake ya, ya ndoa ovi atatoka ataenda nje kutafuta akiake ya ndoa huko dmanndo maana maana kuna kuna mabinti wengi wanaojiuza na wateja waa ni wanaume kwa sababu ndani ya ndoa it's not good okay hmm. na nahisi kwamba ndo sababu ambayo wanaume ndimaanaawadada bado wako sokoni kwa sababu wateja ni wengi nd Wanawa, maana wanawake wa ambao awakosonwanawakmbaowana kan, kan, kan ieuy siku moja i was with my, my, my, my best friend high school tukatoka tukaenda tuka club fika club ilikuwa sinza k okay? tumefika sinza <laughs> sinza ilikuwa club club gani inaitwa nimesahau tunacheza tuna nini nini nini like one of the nastiest clubs I've ever been in kwa sababu aao na watu tofauti watu wa na i mashoga couldnt comfortable kucheza pale nikaona waa tofautundokae nikaenda nkajificha samoya kwenye kona nkatulia nabia yangu nikawa ni akaja huyo mama mo, mama mmoja now i dont know how famous she is kwa sababu nikidsribe features zake probably watu ambao walishai kwenda huko probably wanamfahamu so akaja himeishiap <laughs> kitu so, gani kimekaa kama kimekaaenyevitu byoavipate enye ndoatatswa oanaenda kuvisik from ambacho somee o mo aaumenaena kutao kwenye mausiano ye ndo kwamba na, kwa na na na pesa na pesa hakuna mtu wengi wetu sisi aoaaaw kwenye familia hizi kitajiri at the end of the day lazima upate kama ume, I'm you this the aa te ni ma e think evey manaa man. na ta a easaaua unadhani tulivyo end shule tuiokuwa tunajibu masuwa unapewa pesa hapana naaituikuwa tukishinda mtiani ukiutukapaimtan tunapewa pesaapana za shule tunahitaji kazi na kazi zenyewe kama kazilenyewenunaesi hatuna hatunahatuna hatuna pesa hivi na nimesema neno hivi kwa sababu lazima tujkuwa na pesa yani lazima pesa. lazima ambaye bila pesa pesa tuwe na pesa, I don't know. Rakini, kwa mfano, let me tell you a, story, all right? a few days ago i i i was was invited lucky kwa sababu I was invited by someone ambaye alikuwa ambae ali ile ile whatever hafla ah, leo kwenye na na na nilikuwa invited hii watu watu ambao wana wana status tofauti pesa kitu gani matajiri pale pale mwanaume pekee ambaye alikuwa sio tajiri ukiangalia vizuri unaniona so, niko zangu the only criteria ambayo mwanaume ulikuwa na unaingia nayo qualification ya yawewe kuingia nayo ilikuwa ni kwamba wewe ni tajiri wewe ni tajiri au una status sehemu labda labda we ni bossm au ni nini unaongoza kitu fulani okay lakini mwanamke kitu ambacho abili uh, wa, wa, wa, walokuwa wanaingia qualification pekee ilikuan kwamba awe mzuri basi kwa hiyo mwanamke azirungazini mzuri tayari kwa hiyo maana maana mtakatifu mtakatifu alisema <laughs> mtakatifu alisema hivi waondmaaa katika dmaana katika katika, <clears throat> katika, katika, katika, katika maandiko yake inaita likua ni embogai na, yeah. na pesa ni kama napea nikamademkuwa mzuri yanii yani, yani, kwamba zile advantages advantage amba zodemwakunazwa anapokuwa mzuri kumba anapata attention aenion watukira mntu anamtaka nanini ndosaasana mwanaume akiwa anabesa ah! iroandiko ah! <sighs> yeah. but at the end of the, uh, at the, at the, end of the day pfft, i idonno we have to help this kind of people oky cha kwanza hapa mimi inashindwa kumshauri huyu binti ambaye leo amet, ametuandikia uh, sawa so. cha kwanza ni ngoja nisome watu walo mshauri cha kwanza huyu uh, uh jamaa huyu uh, uh, uh, ni mdada huyu uh, mdada amesema kwamba anakudanganya uh, uh, uh, uh, um anakudanganya hawezi kumwacha mke wake kwa sababu yako labda kwa sababu zingine na hiyo ni kweli kama wewe uh, umanapu, kama, uh, um, unaw, kama wewe kama weye ni mwanamke na unatoka na mme wa mtu hakuna mm-hmm. siku hata moja huyo mme wa mtu atakuja ku, amwache mke wake kwa sababu yako yn yani hata ukivunja kiuno hata kama ukaw kumwacha mke wake kwa sababu yako kasema huyu hapa mwingine anasema tena huyo mchumba wako achana naye kabisa maana hata ukiolewa ukiolewa naye utamtesa sana kaka wa watu huyu hey, binti kasema we binti mbichi kabisa endelea kuwa mchepuko ukikuwa utaacha sawa eh? watu wamemshauri hey, watu wako na majibu akasema hey. hey. hey, hivi naomba kuuliza hivi kuwa binti mwisho miaka mingapi na mi ndo nimeuliza hiyo taa miaka heathinatano by the way mm, sijui apa thewaygojgglekitogleo mtwabi mwanamke akifikh miaka thelathi a tano anakuwa anakuwa huyu kauliza kwamba binti yani, yani, uy ana miaka thelathini na mbili aaf anajita binti I mean bintmiaka binti thelati na mbili na kuna mtu hapa kauliza pakauliza zangu hivi binti kuwa, mwisho, mu, kuwa, binti, kuwa binti mwisho ni miaka mingapi wamkthelatiinatanondoshmiaka ishirini na tatu wewe sio binti tena anyway, ni mama miaka ishin na tatu ishia ihiauwe shina... ni mama alafu thelathii na tano kwenda kule juu shikmbibi habari za jioni tunakuomba utupe ushauri umewezaji kuishi umli mrefu hivi eh? tule vyakula gani unafanya mazoezi hey, kweli choroko mm. choroko bei thats what i chorokoroo huyo amemshauri kwamba mtakayote kwapupa ukosa, ukosa, ukosa vyote ukipata farasi wawili tegemea kuvunjika wa mguu kuna tofauti ya kulinda ndoa na kumtunza ume kama ujaelewa rudi kwa kungwi wako ni ni ni nani mtu ambaye kun inmbay sio mtu ambaye anasaidia watu kuzaa no nokunwi nini maana ya nwi nini maana ya neno kungwi? Kungwi? E, baba yaneno hapa nwtuoneunwi kamusi anasema okay. ndege nindege jamani mbona aananasema kunwi ni ndege ndege mbua wa jenasi wajenasi mbali mbali. Ah, baba hapa wametudanganya kungwi sio ah, kungwi a kunwiy kungwi manakekungwi ni mtu ambaye ana kazi fulani hivi flaihivi situkane si wakunwakunga ah, ni wale watu ambao wanasaidia watu kujifungua mshenga mtu anayesaidia watu kufunga ndoa okay kungwi ni nani siwezi kuendelea hii podcast bila kujua mana yaneno uuu un kunwi katika kamusi ya kiingereza mkunga kunwi mkunaani wakunwi wanasema ni assistant midwife ndio huyo mtu anayesaidia watu kujifungua okay okay unasema um, mkunga ni mtu ambaye kwa hiyo kungwi ni kama mzizi waneno afu mkunga ah, weli'mein I'm, i'm learning things on the podcast anyway yea so i think that's the podcast for today but the way if i have things ambazo i could, I could tell you okay? now as a guy I'm today i'm going to talk to, to my boys. Okay? i don't know many things about life sijui vitu vinkuhusu maisha kuna sababu kubwa sana ya sisi wanaume kujijali okay? cha kwanza unajipenda unatafuta una physical activity moja wewe kama sawa so, physical activity hiyo moja kucheza mpira kucheza basketball kwenda kitu fulani flani mbacho fnaa chapili aanatafuta kitu ambacho kina, kina pesa Ata kama kwa kwa siku au kwa wiki tu pesa. na uo, unakifanya kila keee chatatu ukiwa unafanya vitu siombe ruusa mm ya Usiombe rusa fanya vitu ambavyo unataka una ufanye mwenyewe mwenyewe wakati kufanya taka sawa takafayewenyecan tutafuta watu ambao wametuzidi kwa kwa mfano mfano say wewe ni ametuzii na unataka kuwa labda kwa sababu kila mtu yuko nimesema kuwa kwa mfano amba watu ambao labda wabungi shata wawili mmoja ambao una, una look up to amba, uwe karibu naye mtafute mwombe ushauri fanya nini msumbue nini usiwe chawa wake ila mwoneshe kama una, ana kun na vitu kama hizo you have something to to look up sawa so, cha tatu <sighs> va vizuri saa perfume vizurifui Yeah. kuna fkingumoja niliwahi ni, ni, kwenda kaknkatumia okay? nika yake nikapenda ile perfume nika ah. kuna, kuna, kuna, kuna moja na Ponge moja inaita la Kwa kama mwanaume una pesa nzuri unataka tafuta moja inaita aiaiazritaa million high school hisl na jamaa moja likuwa na fy flai liuwa naitwa alafu ni kama imetengezwa liuwa meandikwatafpbolao lakini kama ni mdada okay? I don't know, si, sina ushauri mwingi kwa wadada kwa sababu mimi sio mdada k okay? lakini if i wanted to ukiweza ukaniuliza uka, uka, uka ni vitu gani ambavyo wanaume wanaangalia kwa, kwa mwanamke ambaye wanamtaka wana, wana au wanampenda cha kwanza huyu mwanamke awe very, very, very lovely unajua unajua nawawe najunajua nikaanza kumwona kabisa u mndana ambae ni yani anaswaiswa hivi anacheza anacheabaerena anachuulia upepo ukipita unamchukua okay so ukiniuliza okay. ni vitu gani ambavyo wanaume wanapenda kwa wanawake wanaume wana ngoja nikwambie hakuna hata siku hiyo moja kwenye, kwenye tafiti zote za mahusiano ambazoshai kukutana nayo hakuna mwanaume aliwahi kusema anampenda mwanamke ambaye ana elimu imejaa tere humo ndani okay so kama huye ni mwanamke na hauna elimu haujaferi maisha na kama huye ni mwanamke una elimu wewe ni wanawake wachache ambao ni bora sana duniani kwa sababu sio okay? Do... If... kuwa kama marriage when when on on snapchat give me a when I check on snapchat me napita hivi labda dem siowote wanawucazaanyimiiiuatatulaade akataweake kata wenzake kamta wenzake naanza kupita na ngaliya sr stori zake nimebweka nime sina cha kufanya okay? okay. wanajua wanapuzawwaau hmm? <laughs> hey, hey, yani ku, kama mama zao siku hizi wanapuliza moshi wanavuta bangi kama baba <laughs> thank you guys for listening to the tay uy you enjoyed this and I hope you guys have a really, really oue uh, me unachohisi tumfanye huyu binti ambaye ana miaka theathinambili na ajaolewa na bwanawake anataka mwoe lakini huyo demo ana shuga dadi na anatakashasiachane na mke wake waendelee kubaki pamoja Ma uh, um, uh, um, um, ameshanga kwenye ndoa tayari yupo pale ameshaapa kwamba atamlinda katika katikaali na mali nini ampata watoto wanne wako vizuri kumbe binti ambaye anajiita ya umbe myaaeaiambii yupo kwenye uhusiano miaka kumi na sita na mwanaume mwingine ukna miaka sabini good Anyway, today there's no music. Uh, I, th- I hope you guys have a great time. Thank you for listening to the podcast, and I hope to see you next time. Bye bye.