What's up guys? This is Mark Benvix and welcome to the podcast for uh oh my god. This is this is for this week, actually. Leo Talekumina Nane. Leo So I think this is gonna be up by Telekumina now, cause so I guess I have to be free making this podcast. Now, on this episode, what I'm going to, I have like a few stories to tell you guys. A lot of things have happened. cha kwanza cha kwanza skizeni oh, nilivuta bankiilivuta <laughs> banki mwanangu <laughs> okay. hii s aipaswi kusikilizwa kama siku moja nikija nikagombea urahisi au diwani au nikateuliwa naomba msitumie kunididimiza ni kuni ache <laughs> ni niteuliwe kwa amani kama amenikubali rahis ameni kubali amenikubalibyhis i e nimekutana na marafiki zangu wa waki, kiume wazungu wesimpya wesi, wesi huku kakamba basi tukuoneshe maeneo tu, wakanipirika sam nilipofika kule tukawa tunacheza mziki tunachezamziki tunacheza mziki, tunacheza mziki, tunacheza mziki wao na, ma, na zao mimi niko pale pembeni nahe <laughs> niko peke yangu ekeyangu atuk tunacheza pale unajua ile kama club ile kama okay, okay, okay, ie unakunywa una pombe niliacha s- s- kunywa pombe uh, niliacha kunywa pombe kitu pekee naweza kufanya ni ydelics au nnaeza nikajaribu nika kuvuta bangi, sasa hivi na na kwamba mtu mtu akishavuta anaanza kwa mfano ukikutana bani saaamtu ambae nim am o aa anavyotetea anavyo nchi yake yani mzalendo kwa pombe kuliko mzalendo kwa nchi yake sasa ukukishakuta mtu kwamfano ukitafuta watu ote wanaocukia bangi woten bangi point, point vizuri, anajins, bangi wavuta bangi akaisi kwamba amechanganya akili hapana sii asil kavuta bangi yani kile ki kizima <sighs> ah! <laughs> kikizimawanzia hiyo siku mtu uyomtu tkutanattea bangi hapana wavuta bangi tofauti pombe nini tofautipombe ni mbaya lakini bangi yani hivoiontao no, I, I like najua bangi bangi ni ni mbaya and sirecommend mtu yeyote avute banki and all of that Ex -ex except kama umesoma kwa kwaabu so, mimi i dont do anything kama kwamfano e ofo i od you uh, some episodes ago seazonilopita kwamba i did ycdelis ok no inase you donknoyei ni nini kuna khemikali flan imewea kwenye kundi la madawa zinaitwa zile zireyeli ni zina kwa nini zinawan kwanini sisome nini si siguge hapa ninaguge hapa naanza kuandikia mate naanza kuandikia wina wakati mate hapa aik okay. okay. google inasema hivi inasema pycedelics sub, a subclass of halucinogenic drugs whose primary effect is to trigger nonordinary mental states known as psychedelic experiences or trips and or apparent expansion of consciousness tutarudi kwenye bangi msijali oja tungele pycedelic yapa kwanza umeona ni substances umeona ni drugs au ni substance ambazo ukila brain yako ku, ku, ku, ku, ku, kupata na kama ni nini? Ni kwa mfano ukinywa kitu kitu au ukaanza kuona vitu ndio zinamkmbndomana waganaamini kwamba uchawi waga, naamini kwamba uchawi waauo au uganga wagahaupo kwamfano misii kwenda kwa mganga ila jinsi ambavyo waganga wanaonyesha kwenye media za kiafrika au kwenye t za kibongobonoi kwafano ukiangaliamvi za kibongo wanavyoonyesha wachawi a waganga wana kwa jinsi ambavyo niko very inquisitive na jinsi ambavyo niko very curious na akaaeakajambaakaao sio kwamba nataka niwe mchawi au nataka niwe mganga Uh-uh. kwa mfano o okay, another story mnikumbushe juzi nilikutana na bubu yaani marekani ndo nilikwambia wanaume ambao wanaume ambao tuko kabisa walewa kwenye biblia wale, wakina, wale straight men tumebaki sita huku marekani na inabidi tulindwe yani tujengewe ukuta, tuzungushiwe ukuta kwa sababu tunawindwa yaani marekani ni kama inataka taifa zima lote wanaume wote wa, wa, wa, wa, wa, wa, waanze kuimba taarabu anwynikumbushe yostori yahuyo bubu ita, ita, ita elize, okay? Okay. Now, sasa nditawaelezeaoknsasa hiziydeli ukila zinauni zina, ba, baada ya muda unaanza, ku, unaanza, unaanza kutrip unaanza kutrip na ile kutrip ni kama ubongo wako unaenda kama kama unajua maana ya trip trip ni kama safari yani kama kutoka ulipo kwenda kwenda sehemu nyingine ambayo yani zile Zina akili unaanza, unaanza kuona vitu unaendacannanaanza kuna somewhere else unafanya vitu vingine unaweza kukutana na watu ukaanza kuwnelshaukaanza kuwauliza maswali wakakujibu lakini uko pale umelala au upo pale umetulia lakini your mind is somewhere else an its real. yani inakuwa real kabisa yani wale watu unawaona unatembea nao unaongea nao najibu una maswali sijui niwaelezeje hata ili nafasi ya kurudia mtelinyu narudia tenakulaydlis kwa sababu it, it, it was amazing for me i i kwsabuazikonilitumia miezi sita kusoma kuhusu ydei kabla sijala sija, hizi don't recommend a kwa mtu kwa sababu ukila hizi vitu kama una matrauma ma vitu vinakuchanganya akili unaweza unaezakachanganyikiwa so i read a lot of sec- usuycadelis kabla ya kuingia uku and yare not suppose to do them ukiwa peke yako lakini mimi aidid them nikiwa pekeao kwasababu nilisoma sana kuhusu kuivitu and i undestd how they work kwahiyo nilijua namnagani ya kujihnd ncase nikapata kituatwa nawale watu liokuwa nafuta nao mmoja wapo alikupa mdada pale okay? mdada akaanza kuniambia akaanza ku, kuniangalia an, an, nuna rast zangu ananiambia ras, nimependa rast zako naambia kuhusu huyo mdada huyo mdada sio wale wadada ambao netflix yaani okay? ni opposite wale wadada yaani sijui kwa ngoja yni something wale wadani ambao tunaonaga ni wachache sana kuliko tu yani ku, kunajua kwenye muvi wanachaguaga watusesh wa kuigiza ile muvi na wanasema kwamba kufika elfu mbili na ishiini na sita nusu ya wamarekani wote watakuwa be na nkes juib tle yani mtu kunkuwa na uzito ambao umemzidi mwili mwili ambao uzito ambao uzitmbao mwili mwii mwili ambao umezidi uzito something like that somthi iktatyule mdada alikuwa kwenye hilo kundi wadada wasiojiweza watu wasiojiweza akitembea anafika nyumbani amechoka kwa sababu miguu imechoka kubeba mwili okay so Now, sasa tukaanza kupiga stori kawanaja like, kiwa kwenye oein za namnahiyo mnakua nawatu yule mdada ambae tulikuwa naye pae <laughs> ule mdada ni waliwakina ishamashauzi isha mashauzi ishamashauzi ni upmoja situmia wale wadada ambao yani wale ambao ni wanene wale wakini nachinbs wanene wale umeona na hasa ule mdadayule <laughs> mdada tukamuuliza ni wewe ni wewe ni type gani unataka una wanaume type gani sasa alikuwa amevuta bangi aisa ame, ame, enyekanza <coughs> uh, mimi napenda kwa kini, mi napenda, kwa kiingereza lakini napenda mwanaume ambaye ni sio toxic kwakiingerezaapenda a banajua wadenda wengi ambao wa maisha yao yameshindikana ya hyo ya utwmkua kwenye mahusiano ambayo walikuwa anapigwa na wanaume zao wanasumbuliwa anafanyait akaniuliza unajua maana ya toxic nkaambia sijui akaambia we ni mwongo mnavyo n toxic na mimi mna vio, mna vio toxic naweza kawa kawaofut sasa saakaaknza amteling mpaka saifsijasikuelewa likagakasema kuna this other oth ambayo nataka bwanangu awe nayo nayonipio tumelewa apo chakali yaani bangi ishapanda akili akambia oyetadikanachilewa yi anilivod namimi kuitau <laughs> nayendalinaitau akambia theis this othe one this is very very important communication potat <laughs> you know, uashalssa <laughs> so, so, mimi I have this thing uh, in case i never told you why i, I quit drinking siku moja, siku moja tu, nilikuwa chua mwaka pili na nivyokuwa chua mwaka pili tulikuwa na tuvokuwa ile welcome, from, welcome, welcome, first year. Tulikuwa, welcome first year mimi nilikuwa na show ya comedy kwenye welcome weoms n nilikuwa nimeandaa eh, tin yangu yote ya comedy nkwenye sim nimeirekod like this alafu nilikuwa nasikiliza zile lines zile punch lis uh, na ywaleali na na wa pamoja na vijana na, na marafiki zangu naini tukaenda club na tuivnda lub emtu upo nacheza lakini club yupo lakini club so it was funny to these guys yaani mpaka sasa hivi kuna mwanangu anaitwa mkemia mpaka hivi ajawai kusahau hicho kitu mpaka mpaka sasa hivi kusahau when mpmpaka sasahivi ajawai kusahaune mimi nikileagaga naanza kucheka sana kuna watu wengine sioga wanavua wengine anga kwenye mitaro wengine wanasahau majina yao wengine wakilewa sima sa zao wengine wakilewa wanalia wengine wakilewa waga wana wanamkumbuka mungu mungu nakwambia hii ni mara yangu ya wisho kuna n kulewa an nikina thena kia mungu inakwambia mungu actually, i'm telling you, i'm telling you, shut up. because i'm always go lewa i'm telling you, i'm telling shut up. because i always go complex. i'm simple shut up. you people look at me yaani zile basic kile kisuheri cha darasa la latatu kile ili foundation foundation english ndonokuonongia na no. ile siku nilivyovuta bangi a juzi actually nilivyovuta bangi nilianza kucheka sasa watu wakawa nania oii ia waaii s non just meep kwaiyo I don't know. Ya ni, ya ni, this is o kwahiyo nikawambia have to go nikaondoka nikaondoka hivyo nika, niivyorudi nikafika nika nyumbani niznikajaribu nika, nika, nika kutengeza video maake nilitaka ni sijui nilikuwa nawaza nini nikawaza nika, nika video kwa sababu unajua something ukiwa ukiwa h na, nina ambao ga ni chini ya miaka kumi na nane uruhusiwi kunywa pombe au kuvuta bangi au kiku, kupata kileo chochote kama uko chini ya miaka kumi na nane pombe kama uko chini ya miaka kumi na nane bangi uruhusiwi kuvuta milele labda ukiwa sehemu ambapo unaruhusiwa kuvuta o mimi nipo kwenye state ambayo inaruhusu kuvuta bangi mona kwahiyo mimi nipo huru kuvuta bangi upo nikmnikama kwa, kwa mfano mungu, mungu angesima kwamba ulusiwi kula ukiwa eden alafu eva akalichuma akaenda kalilia labda sa ls ambako sio n atusingepewa iydhabui ia kwa maisha kuwa magumuiok yeah anyway I guess that's it I, gu- I guess that that's the whole story about <laughs> the the time that i I don't know uh, I, the time that i uh, i i, I, I un- intoxicated myself I don't know whatever whatever whatever back to you guys. how have you guys been how has thea uh, gone so far mwaka eh? umendaje and I've, i've seen this video nk microphone kifuaniapmak i don' no i hope mnanisikiliza vizuri now i've seen this video on, uh, on twitter let me go back to twitter and check out this video i, I must Must play for you swakati msimu wa ndoa unaisha kuna ndoa moja imefungwa hivi punde hivipundemkwa sababu huyu mdada yani ameniogopesha nimeogopa how much nime kwa, kama kama, kama, kama, kama wewe una sio mwanaume yani, kama ume, yani u, uwezi au ya, kama ujawi kuona mahusiano ya namna hii mona now huyu dada kwenye harusi yake ru, kamzawadia kamza bwana wake simupwaee i idon care lakini sasa masharti alioambatana na ile sm bro hapana hapana hapana letme play this for you hapa oja niwashethapa Dewe, okay. hii simu naomba ijae picha zangu tu <laughs> na sijui nikisema matumizi mazuri ya simu unanielewa bro anampandisha na kumshusha mwanangu labda unielewesha kampa mike kampa mike jamaa amweleweshi matumizi mazuri ya simu <laughs> akacheka hicho kichekwa sasa naelewa mke wangu mtarajiwa. kwanza mtarajiwakwanza huyo jamaa kwanza, hapa. Yani, jama kwanza very generous kwanzai wale wanaume wachache afrika mashariki kwa sababu alikuwa anatumia neno mke wangu mtarajiwa for a yani, alikuwa anaitumia kumrudisha in line kumrudisha kwenye mstari mwanamke ajue kabisa baado hatujafunga ndoa yani bado ni mke wangu mtarajiwa wewe sio mke wangu ni mke wangu mtarajiwa kwao unavyonletea hizo na niri zako bado una nafasi hapa ya kujirekebisha usijifanya kwamba sasa wewe hapa sasa kisa hii ni sendofyako hmm? baba ako ana miriki mabasi ndo eh? unaweza ukanipa mip alafu unaletea masharti ji ungenipa gari siungetangaza tu uko dunia nzima unganikea mabango kama zamaradi, uko kwamba, kwamba hizi, hizi za za maradi huko mwingine tofauti ndege ambayo ina sitis, F1, uko, au miya, eh? jet, private jet. Private jet, si unataka zamaradiko anyway, ks labda unieleweshe uihakaambia labda unieleweshe mke wangu unieleweshaaewamke wanu yesu kamwambia nielezee uh, mabibi na mabwana sikilizeni <laughs> <laughs> mwanangu hi ndoa imeisha yani, yani, yani, mimi si, sijui mtanielizea nini yani, sijui mungu wangu wangui sijui, yani, sijui mtanielezea nini mimi yaani kwenye kyo? yesu bro, bro, kwenye arusi yako mwananguwaan tumekuja tume sisi wageniwaalikwa bana tupo pale kwenye, kwenye, kwenye upande wa wa ndugu zake bwana harusi kwasabu kwenye history harusi sysiea si, pande wa tumeshaandaa fridge yetu nasabini na mbili wewe, Arafu, tunakuna, wewe. Unigye kwenye ndoa ambayo mkako anakwambia umwelezee mara mbili anamaanisha nini para anaposema matumizi mazuri ya Bro, ya simu ni nini harusi imeisha imeisha yani kwanza ndoa kabla haijaanza a, a sijui na, na, na, na, kuna video nimeona mungu baba hiyo hapa jamaa nimeonaedeezutas kanzaku Uh, na furaha sana mkiwangu mtarajiwa eh, karbieter, karbieter. najua unafahamu kwamba anaelewa vizuri matumizi mazuri ya simu ninini. ni nini nikuakikishie ga itajaa picha zako kwenye ni kama hivi mwanangu i i dont sijui want to sound kwamba najua ndoa ni nini bro mimi kitu mwanangu mwanangu mimi, mimi okay, okay. An- eh, naelewa na matu- ya ya matumizi simu ktaniogopsazani wasikiriza ndoa ilikwa imeishia hpo baba babashikammukirudi uh, kutoka uh, tumekuandalia mwanamke namfahamu simfahamu wakufa e, sfayo akuhusuafik nyumbani mwamke wako anakuuliza matumizi ya simu unajua ni nini wewe sikiliza hakuna ndoa niamini mimiskz aja kila chochote kile ambacho kinakuhusu wewe popote ntakapokua mbali basi ntakapoona amaayukou kwasabaundo furaha yangu minaumia kwajili yaujamaapenzi ana mwenyeweapnzi ana mwenyeweuicake aukuna ah, kuna moja hapa kuna video nyingine hapa ya baba yake ba kkitu kitnza ene u tampia mwananu ktu kit kcai auoa kwanza <sighs> Bro, kwanza mpaka hapa unajua hizi ni video chache I mean, za dakika moja na hizi harusi na nini zina zinakwaga ndefu unakuta the whole thing alafu unakuta kuna vitu vinaendelea behind eithe sasa sisi kama wanaolojia nkisijui nimesoma i know yani kuna things ambazo ziko a lot of things behind this ukisikiliza anavyo visema huyu ni baba ake dem anamiliki kampuni ya mabasi huko kuna vitu kuna vitu bao nashkuru kwenye shughuli hii sio kwamba nitampiga mwanangu na kitu kizito kichwani haitowezekana hata siku moja inamaana kuna atu li anategemeapigwnakitila mwanangu najua changamoto ambazo anazozifikia naona nimemwezesha nime kumtengenezea w kiwanda kidogo anakiwandabinti anashughulika mwenyewe ndo maana e, wamefanikiwa kupata nyumba na Wana nyumba bro. wanaishi kwao ila kuna changamoto moja ambayo inaniumiza sana roni kwa hivyo nimeona niitatue hii changamoto ili naye mwanangu aishi kwa furaha na amani mwanangu zulfa Zulfo. mama zake anastukau inaishias In ujui hapa huyu dem alipewa zawadi, agari, na na zawadi agari, ya gari na baba yake na hiyo zawadi ya gari nilimfuatilia mc ambaye alikuwa ndo mc wa wa hii hii event event alipost ni no, no, no, no, mc wa i wah en alilikw naii i dont, know. I don't know. Like this isieeisijui mi mi si si ira uh, si like mimi ingekua ni mimi mwisho aire idio yakwanza iivytokea tkamua matumizindangu ikda mc wache watu wale watakawamariza ku kula watu waondoke wakishaondoka mimi namchukua mama angu nampeleka hotelini akapumzike baba yangu naye ya wakapumzike huko s imeisha hii harusi imeshaisha hi hausiimeshish ausi yani. ngoja meshishunjuakambinojakwambie kama kuna mwanamke anasikiriza hiis m nisikirize wanaume tunapenda wanawake naapa wale wanaume ambao wameshindikana wame, wame, wame huko uh-uh. ambao tunapenda tunapenda feminine imembaokeauashi baae anayepeekehwapeekeshwa mwanamke mwanamke mstarabu mwanamke anaelewa mwanamke anaeshima unajua sasa mwanamke anavyo anza kuonesha tabia tu za kiume unaanza kutupireka kwenye mapenzi ya jinsia mojaseneanaa mayoknnakja mwanamke ambaye anatabia a anajikarisha kama mwanamke w mtoka hapa wenda hukoaii abda mii labda vitu ambavyo hata simdamimpumbav abda mi nimpumba bju benpol aliojiwa na miradayo ri alivyojiwa na miradayo right? ali alielezea ali jinsi ambavyo ndoa yake his mental health okay? yule dem yule dem, dem wake mke ex, ex, wake x wake hakusikiliza ile interview mwanzo mwisho alivyoangalia ali tu ile headline kwamba ben benpo amesima kwamba alehiki na ndoa yake kama no, ulisikiliza ile interview Benpo hakusema kwamba harihiki na ili ndoa yake wale, wale, wale interviewers ndo walichomeka wali, wali neno kwamba halihiki na ndoa yake kwa sababu kwasababubenpo alikuwa very very careful wakati wa delivery ya, ya, ya maneno yake very, very I can put it up namtetei na, na, na, na, lakini I'm telling you I have seen wanaume ambao wamekuwa na na ndoa yaani yani, yani this thing is its kind of killing us sisi sisi tumekuwa exposed nah, what love wamekuwanadosisindo yani, tumeangalia tume huko ma mamvhuko ndoa ni nini mapenzi ni nini tunajua mwanamke nabidi umpendeje umpelekee maua umtumie message umtumieee nzuium eh, um, na vizawadi ufanye nini lakini ndoa mwanangu azdua ia niini shida ni wa, ni yani shida di nini tusikilize hapa hapa okay ni ni ni kama kama kama walitumia unajua kuna kitu hapab miradayomtuonehamaikama aijku ni kama kama unajua rat bait. Rat bait ni mtego wa panya yaani ni kitu kinachotumiwa kutega kitu kingineafano yani, yani kwa h sasa ile, ile headline ambayo ilitumiwa kutangaza ile ya ben ileya kwamba sikuenjoi ya haa ikonandaganikaayawakjana mwezi wa pili hivi mwaka ile kabisa ile ki, ilekinomanoma kwamba vimeisha mm. mwaka jana mwezi kama watatu wanne wahyo l- licha ya kuwa ye nakiu na ndoa na kuona hata m- ile mipango inaofilisha kwamba sio mizuri mipango mizuri e kufunga ndoa mm. ndani yakaendelea tenan yakaendelea yani ya kuwa moto ama mli, muda mailichukua kufunga ndoa mm. kusema ukweli mimi ni mm. si mwongo ukitoa picha na instagram anina, nini nagam nanininanini si sijanjoi hivyo ndoa kusema kwamba ah, bwana unajua ndoa nini mipango ya ndoa mm. ili tujenge tu, tu watoto tuhae tu, nini mm. sijawai si kuionayani sijawai kuexprien ile ndoa kama ndoa nazoziona za watu wengine ama watu, watu karibu nini mm. yaani sisi sanasana zasemalikwanini kaapo pikapicha picha icagepapa ekaniiivi nyi najua najua najua mko busy wazie wazi wangu najua wangu jwangu mnakuagabisi mnajifanyika mko bisi eh, na mambo yenu which is good i hope opeicho kitu yeah, mko busy na mambo yenu gani ambapo jamaa alimkandamiza mwanamke thats yenuihisi seemniambapoalikandamamwanake kwasaau tatahichi ndo ilikujaokwasaaubpo mwenye afanyi interview kumkandamiza nalisa arev jina lake ni nani lakini n up kwamba ana yani kwa, you, i to this interview and I was like, jama, ana akili. Yani the way alivyo ambapo mwanamke angekuwa mimi I proba, I probably kama ningekuwa ningekuwa ni mimi ninge ninge, ninge, ninge ya, ya kenyeri, labda na maneno kejeli alikuwa mshenzi tu yule ngkwalabda igknoaakaataaama wasababu Easy i kwamba ikwamba bmdunaisi ulitumika kubrand mtu au kua kitu ama ulikuwa unatengenezwa kwasau maji mamaji angekuja nini <laughs> kuna vitu viwilisaa mm-hmm. mm. na sisemi kwa ubaya nasema tuyani okay, yani niko tu kwenye space moja ambayo ni mm. hakuna yeah. majuto hapa hakuna mm. malalamiko wala hakuna kumpeleka mtu mwingine chini wala nini mm. so, ila tunaambia kamba aal huyo mwanamke alisikilza hihikipandeca ambacho bn alikuwa kwamba I'm not making this thing kwamba nakuja na kuongea kwa hapa kwamba kumkandamiza mwanamke au kufanya nini au kufanya nini i don't think so lakini kwa sababu kwasababu ni mwanamke alikurupuka kwa sababu tu ya headline akatoka hapa kazima kama ni mwanaume think unaishasininithin benpo isaman h bro s to this guy yani, yani, yani, kuna wanaume wengi wako nyindua, ambazo nyinguma, ambazo ni ngumu wanapitia machangamoto na bado ndani kule wedombaz bzwananwcche tu ambao wamepata confidence ya kuondoka kwa mfano yule wa kwanza wakwanza btu tunamsemea ambaye dem wake anamwambia hiyo simu ijae picha zangu tu yaani picha zako tu kwa hiyo za wanawake nyingine zote ziwe <laughs> usnabii ziwebiikabisa usinambie kabisa yani people, people are very selfish and disrespectful Espe- wanawake wengi sikuizi especially hawa wadogo wadogo ambao ni rika letu wako ve fi a respe- dis- yani yani mwanamke anataka imajin mwanamke anataka mwanaume ambaye ana pesa ambaye ameshasimama simama anajiweza na, na mshahara mzuri ana akili ana, ana mwonekano mzuri anajijali alafu ye mwanamke sasa aje na na na nini yani, yantaka, u, u, sasa alete nini sasa. Anapesa, anani, anamune, mzuri, anamiji, na nini nini mwanamke mwanamke mwanamke sasa sasa alete kama mwanaume mwanaume mzuri anajiweza aje aje ambaye kwamba awe kwa nanini waenim anajwezamwaea si wanaume hawatafutaji mwanamke mwenye pesa yaani mwanamke akiwa na pesa hiyo ni bonus n yani ni ka yaani wanaume awatafutaji mwanamke mwenye pesa wanaume awatafutaji mwanamke mwenye elimu ya kutosha hamna hakuna ni ukweli hakuna kama unatumia on hakuna hakuna yaani dynamics ambazo dynamics aza game ya, ya mahusiano kwa wanawake na kwa wanaume ni tofauti nie wanawake mnatafuta mwanaume ambaye ana, ana, ana, ana, ana kipato kizuri anajiweza ana pesa ana mwonekano mzuri you, a, ya maisha yake yaob ndo mwanaume ambaye mnamtafuta hatujakataa kataa na hatulalamiki na hatusemi msitafute huyo na tunawahimiza tu kweli mtafute huyo haina shida haina shida kabisa e yes, sisi tunatafuta mwanamke wa aina gani mnajua nie mnajua hakuna mwanamke anakaaga chini akajiuliza wanaume wanataka wanake wa aina gani ili yeye awe huyo uyo mwanauke haun wanataka tuwachukue hivyo hivyo walivyo navitambi hivyo na vitambi hivyo na na, na. na roho zao mbaya binafsi eh. kerere nyingi wanataka tuwachukue hivyo hivo wewe mtoka hapa toka kwenda huko ano aono S- sometime go nilikuwa kwamba uenda adamu ndo alikula ipo akamsingiza eva ila siku hizi nikiona nikionamaboya nayoengendelea ambayo wanawake wanafanya najua kabisa ndo alikula tunda washenzi oh, tena mnabati mnabati na nabaati huyo uh, eva na, na adamu wakuwa wasukuma au wahaya au wanyakyusa wangekula hilo tunda na wangechukua magome ya miti wakatengeneza chai ile ile dawa s ya mareria si dawa gani ile chukua mizizi waka, waka, wakatengeneza s kinywaji gani wangechukua hiyo magome ya miti wakatengenezea kuni wakapasha wakamchoma na huyonyoka wakamla up this thing kwa mba, kwa mba. I don't know. I love women by the way nawaenda sana wanawake zangu wanawake nyote, nyote, nyote, nyote, you are good people kwenye podcast anatuponda wanaume tumeteseka sana kwairi enunwoi sana tumeteseka sana wanaume wanahangaika ili wanawake najua natembia kariako nakutawanaumi wanasnukawanachananynikiariisha wanawakenkaaanaumnahas nahas iimburiich wanake flani innkny si forty forty three minutes. Alright. Let's let's go with some music today. I don't know. I think I that's it. That's it. I think I sh we should talk we should talk again uh we should talk again some some time okay learn learn album Mario album Mario Nimbo it's it's a really good album uh albam nyingine ambayo nilisikiliza ya barnaba hiyo nimesikiliza sana nahisi nimeisikiliza nahisi toka itoke nimeisikiliza sana sana sana y lakini leo tunaenda kusikiliza nyimbo ya mboso ambayo eh, inaitwa mbosohpa yeah yep yeah. there we go see how much you can save with our solar incentive okay there we go uh-huh. oh. all right uh guys uh, thank you for listening to the podcast and I hope to talk to you on the next week or on uh, Monday. yeah I hope ttalk to, to you on monday uh, please, please, please write to me naomba naomba na jamani oumondayadikieatai na nandikie uh, na na na ata e watsap kitu chocyote ambacho nataka nikisome kwenyeoasttittomeae okay? nawaomba sana sanasana sana nimbatagiriza sana, sana. nyakutula bana vamawe mpandikire Eh? in case you French eh? please write to me write to me something write anything write something that you want me to read on the podcast for you okay all right I'll be I'll be really grateful if you want advice about anything or any, just anything okay all right have a great time this is uh, Mboso Alede and uh, see you next week nyama zetu za ulimi zikikutana sali konyea chini chaga makamatayari leo tule nini miogo ya koko kwaka chumbali zuna njoaga kitanda ni kuwahoda akifuani bbe naomba nipate supu ya nyama laimi kama mapu yale yagiza ni bbe nje tusiya kwa majirani wa mbea