What's up guys welcome to the podcast o leo tarehe uh, ishiri na tatu mwezi wa kwanza elfubii a ishir tau an i thin inabidi tuafte jango hapana jingo nzuri ya podcast yasthishii jingo ambayo mnaiskizaga mwanzoni mwa hii as niul ya hii machine ya podcast its okay, let's go with that for au mtu atungi lakini podcast bado for now i how have you guys been how ta niaje nyinyi aishuik eh. eh. wadogo tu labda tuko dasa la kwanza la pili, la tatu, la pili tatu nne la tano latano tukikutana asubuhi shuleni umeamkaje nimeamka vizuri vipi yangu yangu atusalimianiwa aulinikusanyia ulinikusanyia wee ulinikusanyia mwalimu wa hesabu kaingia ile kusalimiana sijui ni, ni gani mkifika mnabidi mnaanza kaingiatimamyae wata jina la mtu ni nani nakuita tu ambavyo naona watu wanakuita hiyo siku kesho yake jina jingine na nakuita jina jingine baadaye tunakuzoea kwa jina lako lako, lako la darasani yule naaiahilo jina la hiyo ndo tofauti ilioko nakumbukailuwariaawanzdarasa la la sala, da sala kwanza darasa la kwanza shule liliosoma ni mi nimezunushwazungushwa sana shule nimesomeshwa mi hapa baadae tukama nikaenda sehemu nyingine baadae hivo kuna shule moja liliwai kwenda nikakuta nika kulikuwa na culture. ya nani anaweza kumpiga mwingine okay? yani kwa mfano shule nzima tukuwa tunajua pale shule nzima nan anapiga shule nzimaupi yani yani hey, hey, nani anawapiga wote pale Ah, mtu flani anawapiga wote pale anawakunguta abayaa unaja kiwa nasura mbaya, list, yani, unataku, shure, insima, nasura mbaya tu ivi ai ukiwa tu na sura mbaya tayari tunajua ea sasa apin kuna dogo kunichokoza dogo na mpiga, out, siku moja tena aliwai e, kumchokoza Aka yodogoazaale ambaye tunajua anapiga shule nzima dogo shsa aaa eapae ukishampiga yule yule ukishampiga yuaukisha mpiga ylaambaye nio inamana wote inabidi wakubali kwamba wao wote unawapiga sasa ni, ni on, on topu ya ni, ya ni na sura yangu hapa ya, ambavyo kama millionaire <laughs> Mona, ya ni, hivi yapambavyoa alikuwa sikumoja alini vizia warafi yanaiisl kitgani ugani akatam akamaa mamaa mamaangu akanyagala mwenzake ili tu aanzishe ugovi akanyagala mamaanguiabii imekasirika wakati hata sijali kwa sababu sio ni titi lolote hapo hiyo siku ikapigwa <laughs> nipiga ni waakimbia waakimbia basi hata hata jamani urafiki ni kama ulikuwa kaas ata jaman rafikma a mishaataatasikumbuki go likajar niliama shule Nikapeko shule ya boarding ile shule nilikuwa na kakanu i ankakangu naye alikwapa pale suleni kmalakida a za mpraanakifanya alikuwa nanichukua anachukulmademu anawakubali alafu ananiita mimi niimbe sasa guess who these girls iimsasa e hseirls weefii i kaka really? like, how, how about me m hey? mimi si ndio nimeimba kumbe kaka alikuwa ananiita naimba alafu madeu ana fall in love na yeye like why kwa yeyeiky kwaninia Ka... Madem, mbona you, mbona kumbe you never knew what you, you wanted nataka eh? nataka nini nataka mtu mwenye kipaji kipaji nilikuwa nilikuwa nilikuwa na naweza naweza kuimba hmm? kuimba, kuimba. kuruka eaatitwenye aiini tu kucheza mpira alikuwa, nakipaji, alikuwa ah. na kipaji alikuwa kuimba hapa this ibktia Ah, my heart is roho yangu ina siku nzuri kujbaht zuizaylikuwa kwenye list ya watu ambao wanawapiga wenzake kuna ziko naisi aligombana na, na mtu fulani pale rafiki yake wakapigana huyo rafiki yake alikuwa shule ambay pale shuleni yeah, shule tuuwa tunahisi kakaangu yule anapiga wamba moja akaja akapigwa na rafiki yake kwa kajua, kwa tukajua kabisa okay, from kwenda mwingine kwotukajuaasakakaangu aa awashule zmadoanatulindaaaa iu akangu alivyopigwa na jamaa ile siku kakaangu alikuwa ongereshwi namtu hata mi mwenyee mdogo wake lika vigomukongesada revyan sasa kakangu kaa sichame nikasirikia mimi. mimi kwa sababu nilikuwa najua kaka kakangu anawapiga watu wengi sana pale shule nilikuwa niik na dogo yoyote namchokoza kwa sababu kasaaunaja kakatakupiga kwi ikuanail kibuiunadogo mmoja dogo siweikumsaaualinizbele ya yabetkwalailiona tu giza giza yani dae kula ndo nimejitambua sasa bo nilikuwa nimepigwa nilikuwa nimepigwa mbele ya watu kumbe watu, kumbe ni, ali, doga, ali, akawa, ni, watu watu alinipiga akawa nikitaka kwa sabu, te, sasa. Sasa, warkuwa, ona, ona, kwa kaka angu. Bro, ni kwa sababu walikuwa sasa sasa kama kulipiza bro nilikuwa siku napigwa nikitaka kukimbia watu wanani wanatangatanga hivo ananisukuma wanarudi tena kwenye syc kwayoikuwa kwenye ring sijakunja ngumi sijafanya nini niko napigwa tu mle ndani yaani kama akaja niko napigwa tumle ndani ya kundi niko napigwa akasema okay akaondoka hiyo ilikuwa mara yangu ya kwanza kushadadia ugomvi malago yakwaza nayamwisho kuhusikana ugoiaahoiambanasasiabda ilikwa nifunzo tminiwepale abda nio na dem angu se nimekaa pale nice, labda nikaa pale nadem angusaajataataaaoesha jamaaamba eoneshadanabammwaname wangu kwamba kwaaycachukua na ni mwanaume eh, najiweza eh, nitapigwa kwa ajili yako mimi. <laughs> Bro, chukua simu sim sim ya huyu kama kuna kamaa kama unataka unataa kuiba na pochi yake chukua E, e, a, si kufa kwa vinaweza usituguse siwezikufa wa vioaaiiieaawaushafanya aa sirutin yangu hapa aitafanya kazi fesho ukinipiga hapa nikavimba na nundu zangu niachemaumivu ugovi sema na tamani sana niifanye ni, ni, ni nifanye boxing hata nifanye mash ile nijue ile pate hata mkanda wangu watu wajue kabisa funakuwa naus sana sana instagram watu waniogope wajue kabisa huyu jamaa sawa ana sura hii hapa anagaa kama mtoto lakini anajua kupigana mm. yani, vitu ambavyo vinaweza vikakufanya uogope na watu vitu, amba, vitu viwili ambavo vinaweza vikakufanya watu wahisi kwamba e unajua kup, kup, kup, kup, kupigana eidha walishaw kuona ukipigana uki, uki au una sura mbaya sana au walishawahi kuona unavuta bangi zipo tu namna tatu an akunaga siui namna nyingine aoawo ili ili dunia ikuogope lazima ucheze na hizo Kwayo, vuta bani mbele ya watu taenyingine jitoe ufahamu piga mtu mbele ya watu labda record video sam ambapo watu anaweza wakaona wakakuogopa sawa ya tatu ni uwe na sura mbaya sana nina sura mbaya la sio mbaya kama hii yani mwenyewe ukiniona kabisa unajua which is jichanganye jichanganye niko vizuri siku hizi jichanganye oho All right. Yeah, there we go. That was good. All right. Let's let's let's let's look for something to uh to to read to read about to to read about to read whatever. I don't know. Okay. Let's let's go. Uh By the way, I had this story one. Okay. Wazungu wazungu na mambo ya ajabu wazunsi wana... unasikia kama unatumia a lazima utakuwa uua unaskia ya mbwa ni mtu anafuga mbwa umndani okay? anaa naye anaishi naye anakaa naye naye uh, of course kama lakini anaishi huyo yani mbwa sasa hawa jamaa unakuta yupo ambeba mbwa mgongoni bro ngiw bwangn wenginewameweka kwenye zzile kati kat za kuekea vitu navyo naeka kenye kiena cakusukumia chamata wameaabisa mbwa waole ndani aawaashikia naambwnatembeatembea naye ndani ya supmaket zazunguka mbwa anafanyafanya nini kwenye ile sekshen ya vyakula ya nyama anaona hivi snya nyamatj kunua kwa ajili yao avtak nilambe hapana nilambe hapana nalamba ukilamba utafanyaje na mbwa na nalamba alafu aafu nami naenda pale nakuwa sijajua kama mbwa kalamba naenda pale nanua nakuja hapa napika alafu nasikia wanaume wote ni mbwa <sighs> okay okay okay jamani eh. oh story nyingine kuna huyu mzungu ambaye nilisikia pana kuwa ni mama okay huyu mama aalikuwa na, fu- na nyoka kama meonamnd alikuwa na chizea chizea nyoka. Fanya tu yivi, watu anafuga mbwa nachezeachezea nykaany ieanza atandaoaanzakutaais mtu anafuga <laughs> nyoka nyoka nyoka au yuko yuko hivi hapo amemshikilia nyokaaaawaashangamaznga mbwe siomazinga mbwe amenyonganyoa ya ameshikia nyokay okay All right. now sasa huyu mama aleokwa anaishi ana, ana na nyoka akawa anaishi na nyo ka, na nyoka nyoka nyoka analala nyo sasa siku moja nyk analalaanyzlays skuoakaashangona nyoka yake hali chakula. Nyo, chakula nyoka ajala namletea namletea chakula hali namlete nyo, nyo, chakula nyoka hai akampirika kwa vti wale madaktari wa wanyama yliyo lalysemaskzhuyu nyoka akasema akasema we uyuka, waga waga ndio this time kama wiki ajala. wiki ajala waga na huyu huyu nyoka nyoka nyoka hajala chakula kwa sababu anatengeza nafasi tumboni ya kuweka kitu kikubwa zaidi ambacho ni wewe sasa jichanganye lala naye usiku mmoja tu huoni anakumeza huyu chatu na kweli kweli kabisa oho ho hey. haya mambo haya hayabanabniliwaomba anyway. yeah, ju mniandikie mmbona kama mwanangu mnikubali mwanangumnamnakawa eh? kama wachawi nä näa thia nä andikiä ni baci nä andikiä nina ndiraingeta aro kåna indeo månjanä ri ona ya njari ili video mpaka sahivi ni kifumba macho ni kama naendelea kuiona kwa si kwasabu eni kama nikama fuso linakuja hivi fuso alafu barabara ipo kwenye cliff. alafu huu jamaa kama nak hivi alafu kuna gari kwao linakuja hivi we we, we, we, we, we, we. aya ah, yeah mimi ni bintu ya miaka ishiina tano nimemaliza chuo mwakajana na kwa bahati nzuri nilipata kazi mkoani nina mchumba wangu ambaye alinitangulia kumaliza chuo tangu mwaka juzi alikuwa bado ivizuri anafanya vikazikazi vya kujitolea kujitoleaa iopa baada ya mimi kupata kazi alitaka kuja kujitambulisha kwetu kwa kuwa na mpenda nilikubali alikuja kujitambulisha akatuma ndugu zake na mahale wakatoa nusu shida ilianzia hapo baada tu ya kujitambulisha akabadilika akawa ni mtu aasira kutukana, kutukana, kutukana na kila saa na kusema na mdharau mimi nafanya kazi mpanda <laughs> mii nafanya a malizia story mimi nafanya kazi mpanda nina mshahara mzuri tu lakini yeye anaishidaa okay sasa shida anasema kuwa mapenzi ya mbali hayawezi hivyo nitafute uhamisho nijeda nije au kma ampenda niache kazi nije daa. anasema nimechanganyikiwa kwa sababu nimeajiliwa hata atauamisho tena wa da ni kama hakuna ananiambia kuwa mwezi muiz, muizwan, wa nne yeye anaoa hivyo nijipange kama nitaacha kazi nirudi nirui anioe au sio ataa mwanamke mwingine anaambia nawaza na niache kazi wakati ee hata ana kazi nimwambia basi asubiri hata nifikishe mwaka mmoja kazini ili nimchukulie mkopo afanye biashara hata aje huku, huku lakini ataki anasema yeye awezi kula pesa ya mwanamke t nikimpa mtaji tamdashauiafanye maae anampenda hjamaa nauli umeenda ah aba hii ya moto hii ya moto yeleo hii Uf. okay tumshauri huyu hmm? tu binti anatomba ushauri kwa samari kabisa fupi anasema hivi yeye amemaliza chuo hmm? na kwa bahati nzuri akapata kazi lakini mchumba wake ambaye alimaliza miaka mitatu nyuma yake hajawai kupata kazi sasahuudea anafanya kazi mpanda huko analipwa mshahara mzuri tu huyu kaka hana kazi anafanya kazi tu za hapa na pale ana anaangaika ana, kwa, kwa lugha nyingine ana haso au e, anafanya vibarua <laughs> sas huu jamaa kakaenda kujitam, kujitambulisha kwa ndugu zake ndugu zake dm na akabadilika kanza maasira siu kufanya nini kutukana kufanya nini halafu huu anamwambia bana mimi mwezi wa tatu naoa sasa kama unataka olewe wewe sawa njo uolewe ila wakisha unaama lakini mimi mwezi wa tatu naoa mwezi wa tatu mimi piga uagaragazi naoa kwahiyo aidha uje au sijui lakini mi hakikishaaansijui kama unataka kuolewa njoo uolewe ama ma kabisauj ila ujue mwezi wa mweziwatatu lazima pingu za maisha zifungwe sijui ntafunga na nani ao mii natakallalena mwaawaake huyo awe wewe njoo eh. Kaa na positive inawezekaana ni kama mtu anaweza anaezani kama navyowabariki nyinyi nawambia sikumoja siku moja, siku moja kijanangu usikate tamaa mwanaume husikate tamaa siku moja demu wako ata, atajitapa atajitamba kwa mademu wenzake atawambia kwamba bwanake ana pesa na huyo bwana atakuwa ni wewe sema amina aleluya sao kuna kama sita cha kwanza huyu jamaa au jamaaunajua wanaume tunakuaga na ile naj e, inakuaga maumivu sana mwanaume kuwa na mwanamke ambaye kipato kumzidi kwa sababu wanaume katika mahusiano unacagud mbaye atunykwasababu yaile ndonecha yetu ndo tuko hivyo yani sikiliza tuko hivo yani hakuna yani, kitu tunaweza fanya japo tukikutana na mwanamke mzuri akatupenda na ana pesa ndo <laughs> watu tunakuja, tunakuja kulelewa pale safi unakuwa wanamziki tunaanza kutoa nyimbo mke wetu anakuwa analipia studio nalipiast tayari yaani o tushatoboa alafu baadae tunamwacha tunaenda kutafuta mademwa na wanawake wauo wanapenda wanaume ambao aidha wanalingana nao kiuchumi au na wazidi yani mwanamke yuko hapa yani. umeona au yuko maeneo haya hivi hakuna mwanamke anaweza akasema aka, aka, aka yuko hapa apaaf anachagua mwanaume ambaye yuko hapa ni wanawake wachechi sana wakina mtakatifu terezia wa mtoto yesu ndo hao unawezakuta wanachagua wanaume ambao hawana pesa na, na mko hivyo yani, yani sio kwamba siwalaum mko hivyo yani, yani, there is nothing tunaweza tukafanya kuwabadilisha yani mkogo hivyo yani siku zote nyinyi mnapendaga wanaume wenye pesa na sisi tunapenda wanawake ambao nawazidi pesa ila awako namna flani tukielewa wamakeke ma inakuwa vigumu sana mwanamke mwanamke mwanamke kuishi na Kusabu, wanake, wanake sana, waki, waki pesa, na ambaye anamzidi pesa pesa kwa sababu wanawake sana wanakuwa ile kuongea ndani ya nyumba na pesa mimi wawanguwakaala aiuikechakwanza yani eh? kwa, sabu kwa, eh? eh? eh? kwa, kwa nechaya mwanaume yuko sawa saae yani, eh na shida yoyote ana eh? eh? ndo anaume tulivyo hivo hata ngekuwa ni mimi ktaazaesamaituma maji kwenye kaiwaga takataka kaketunda nini mbona uko hivo tu fara ndani iktugani ndio maana maisha ya mwanaume ni very dresn veve depressing yaani ve es na nakwambia kwasababu pia ni mwanaume yaani nisha naelewa na, na yaani nikiangalia wanaume wanaumewanaume tumebarikiwa tume na kitu kimoja wanaume wanaume hivi labda ukaangalia kjaako tu inakwambia wote wana shida <laughs> ni uh, unaona una, kabisa ni unaona dalili za matatizo yaani yani ukiwasoma tu hivi unaona wana shida ni kama pia ambavyo tuna, tuna macho ya kuona huyu mwanamke huy sio tu... ya, kipo humkichwa nini kwenye macho kuna kakitu fulanihv kuna kamaaywambatutakumwaga hata hatujakuongelesha kwanza hatukujui lakini tukikuona hivi tunaona kabisa hapa huyu sio tunajua kabisa kwa kabisa kwa kwa kuangalia ni kama nyinyi wanawake alivyo tu tu hivi hivi huyu hana pesa najua tu wenyewe sijui si hata si mmoga mnaangaliaje sielewe kwa sababu mi nachojua ukimwangalia makazuka baga alivyokaa alivyokaa kuliko lakini nalvyokaakanesakons na pu aoneswaa kiganjani kwasababu viganja vyote vya wazungu na ya afrika vinafanaa ukiangalia kitu ambacho yaan dis, au ni vitu vinafanana mwanamke iayeno iagi vevinafanana mwanae naeonamwyakii kwenye hii sto tuoizaah bidada Bo, de, de. I I, I, don't know. i i feel like huu uh, ni, kind of, ni kama yuko insecure na i don't know. i don't feel kwamba making right, right decisions sometimes kwa sababu mimi nimekuwa kwenye familia ambayo wazazi wangu wote walikuwa nasupotana lakini nimeona wakipitia ups and downs ambao mama mwenyewe alikuwa anabidi anaingia kushikilia nguzo ile ya kiuchumi ya, ya familia kwahiyo ki wanaume ileig mpaka upate mwanamke ambaye anakuelewaa yani kuondoa ile g yani. lakini wanaume wate tuko hivo mwanamke wake akianza kupata pesa nyingi kuliko ah, wapi ah, wapi nawambia kaimbe huko kwenye kwaya awalipi ah, ndio kaimbe kama unafanya kazi nyingi kwa iwa, i iamba huaani uh, kama anakukimbiza anaku tu amwambia uh, apumzike atulie ndo aipo watu wanaana wiki mbili wanawachana watu wanaana wiki tatu sasa unawahi mm, nini hiyo mm. kama hiyo ni kazi its, it's, it's a one time ni yani. yani, yani ukiacha kazi uwezi kwenda ukarudi iyo kazi sioyaabaa io kwamba t ni kazi yangu kwasa cb maisha niofaut minutes which is good watu watu watu wamemshauri wamemshauri nini nini tihc watuaemshauiwenda zakehyo ama kwenda zake huyo kwenda zake huyo mpumbavu sana huyo mandazi watu wametukana nitafute comment ambayo sioa h uh, anasema yeye wala akupendi na wala si maendeleo utaacha kazi na yee atakuacha pia utateseka utakosa vyote hamna mapenzi Which i hamnamapenzi ao ni kama waga tunahitaji watu ambao wako na sisi kutuelewa niikutana na mtu moja akaniuliza akanaambia akaniuliza kwamba hivi ma a k una... akaniulizaje aka... aka una... aka aliniuliza kwamba ma hivi nahisi kwamba binadamu waga ni watu wazuri au ni watu wabaya au nahisi wapo katikati nikambamimi waga sihisi kwamba binadamu ni wazuri au ni wabaya au wapo katikati mi nahisi binadamu wbot yani sisi ni, wa... ni wazuri na ni wabaya at the same time yaani mtu ambaye ni yani full time yani. eh, binadamu yani ni, ni, ni mzuri na mbaya Mona, ni mbayamalaika na ni mchawi at the same time athsatim yani ansio kwamba i yupo kwenye middle ground nikupe yani okay, mfano najua daekampenda uh, okay? mtu au ukampenda mwanamke kwa sababu ni msafi na napangilia mambo okay? lakini huyo hyo mwanamke atakukera kwa sababu yuko strict na usafi na anapangilia mambo kwa hiyo ukipoteza muda wake ana kun ana waka mona kwahiyo hicho hicho kitu ambacho unakipenda ndo hiyo yo sumi yako yaani kwa mfano ni kama sukari tunapenda sana sukari lakini hiyo hiyoyo sukari ndo inaua watu mona ju kwa kwene napenda hiyo story stori kwasababu meirewa tutoka mwanzoni toka mwanzoni nilipo ileta tu ivi mlikua kwa sababu mko vizuri karibu sana karibu sana karibu sana nafundisha biology online kwenye website ya mabevisa nafundisha bioloji ovyovyocom ok, okay. no I think, I, think, i think that's the podcast for9 ok lakini thats, that's whar i feel na nazidi kuwaelezea jamani naomba mzidi kututumia stori zenu mzidi kututumia stori zenu mzidi kutuelezea tu, okay mzidi kutu kutuandikia na waili mnatuandikia waili mnatuandikia ningependa <sighs> pia mtu kia, kwa mfano tukisoma story pia mtu, mtu, mtu andi, mtu eleze, uh, how uh, zenu juu ya hii zetumnajua namna ya kutupata mnajua namna ya kupata hii podcast mnaweza which najua hamna email, na kupatahkatuandikianajua hamnana amnada kuandika naa katumiupitia ndo aknt yetu ya instagram no oherw uh, nawashukuru sana kwa podcast nashukuru kwa kuwa na mimi toka mwanzo wa hii podcast inaanza mpaka sasa hivi uh, naomba pia mwendelee kukaa jinsi ambavyo mnakaa na see There we have the greatest We have the greatest of all time Kunye, Kunye Amambo by 1FA, so Tonight we're Tonight we Yeah There we go there, there, we go By the way, I, I, no Let's, let's play this one Ooh, this is my favorite This is my favorite Yeah, huh? Mm asanteni kwa kuja ak o comi asanteni kwa kuja thans o comin coshomo jingizane sokola samat habebehuuyndnnn Come in, come in, come in, come in. Asante ni Thanks for coming. Come in, come in, come in, come in. Hey, hey, hey. Hey, hey. Hey, hey. Hey, hey. Here comes the beast. Here comes the beast. Mother, I'm still the best. Kini kimya kimia mani na mshindo na troty. Vita kwa vina mani na auto and the bank. Kama ibu sa to tu.