what's up guys this is Mac Benvix, and welcome to the podcast so how have you guys been how has um how has your day been how has your week been i have to i have to know it's it's a, it's a weird world out there let me change the structure you see there we go yeah okay it's it's a very weird world out out there so i think it's really necessary kwangu mimi kujua mnaendeleaje kabla necessaymimi kuwabambikiza podcast na mambo yangu ambayo by the way im, I'm going through a certan time right now in my life an just like everybody else you have to share things with people mona the other day na barabarani mno kwamba adeshagaiakini e thing you havekn kwamba kuna vitu vinadwa blidsport ukiwa unaedesha gai aasha lan aabisot kwasababu esside m ri hizo blind spots. you have to, to turn a little bit ni yifendo, there ina kwanga aionoyouai nina mbi käräreahee ira ä ritaka nawakagåriag baba kiongå tu sasa. Ko sasa i rä to Blind, blind spots, alafu nikawa mzee mzee kweli akaniruhusu blindsport nipite niende mbele yake alafu alafu akaja ile nyingine ambayo nilitoka akanipigia kama ile, ile honi ina acha usenge yani yani, ile honi, yani interpretation yake kama ad ukizisoma kwenye komptai namaisha kwaba aca usenge osasa impge najua ukimkwaza mzee kama yule anaweza ule ankasema nimpigie nani nimuulize kama mungu atanirani kwasababu nimemkwaza mzee kakumbuka sinat Case, and hope abbikwamba vijana wadogo wenye umri umri umri wa miaka ule ule ambao trying to out life maisha yako wapi ni kama concept ya kujaribu kuhakikisha maisha yako yananyoka ile yananyuka ileainaga mwisho sasa wazunu wana tamaduni moja wazungu ukijichanganya ukamuuliza how are you doing yaani umejichanganya tayari atakuelezea historia ya maisha yake yote yntakeleia stori ya maisha yake mbwa wake watoto wake wanaendeleaje huyu binti ana miaka ishiri na sita na watotu watatu ametoka this what does figuring things out mean exactly what does it mean kama ni pesa unatafuta how much money ukishapata ukishapatanunasema i have figured out life onoono don'no speaking of which today weare going to talk about uh, one of the things weare going to talk about ni ujio walema <laughs> Uru, urudio marudio yalema tanzania which is a really good uh, thing i think we, we need to talk about 5e z thats my paswd kunau yeah. fanya kama okay, si kama siongei kama a aafuanga ak so i eded the podcast u afu nikashinda okay, kuiostfu nikaza kuonakama i should make another one about half time today nilienda kwenye restaurant ya kichina good thing thi okay? niienda kwenye restaurant ya kichina Now, as you can imagine ukienda kwenye restran ya kichina unategemea nini kwenye enyu nategemea nyoka vipepeo nyama ya tembo vitu popo okay. other, if you, if, if you how comes mtu anakuja kula popo eh? yani popo ni kama amolapa amevaa ameva koti ya ea mevaa kanzu aaemevaa kanzu nyeweiamadaazi kanu nyei aaaaft katiana sio eaich tu uk km wachin wangekua ni, ni, ni wahayanajuy <tiple> lakini wachi wakiona nyoka wanachukua simu hey, kwa kichina <tiple> hey, hey, andaa kitunguu anda nyanya andaa kinuadynyaad anda piripiri hoho andaa na nyanyachungu atutumii iriki reo ni nyoka nimepata mboga <laughs> somehow nchina anawaza ana mboga akiona nyoka and this day zinawaza kuona kama kuna video nyingi nyinginanili uh, kuna video nyingi instagram naletewa na, na algoritm za watu wanashikiria wana nyuka watoto mtu anabebesha kwamba ah, ah, ah, ah. Kwa kwenye kimja nanyka nyoka mona nitakuta kifaru nitakuta tembo ntakuta e, nyama ya popo vipepeo vitu tu panya ndoindoriivyotegemea kukuta lakini sama au samwe nilikuta viazi chipsizi mayai <gibu> <gibu> mimi nimekuja ku, kupata the chinese experience yani ukinambia going to a chinee srant nawaza yo nyoka, nyoka tayari Kono kono, ya, vitu na pa, Kwa Oyo, it wasn't, it wasn't nice Napale, wakati naingia onoaadnatunavywazasasa nakjapanataka kse amaki a suiaaig wenye mzee nipige naye story o sijui nakwaga na ver nikutanaga mtu ambaye naona mze alafu anafanya kitu ambacho stamankifanya katika maisha nataka nipige ile njia ili katika maisha, yani, kabisa, mm, njia hi. kama yule mzee naye naye story mzee lakini watif akajua zangu kwamba na, nataka nisikirize story yake i ijeri mkejeri nauwezijua hawa wazee ndo wanajua kumfuu wale wazee ambao unakutana nao unaonaga kwenye vi yoyote ambayo ile ile wale wazee kumkorofisha mzee wa watu lakini alikuwa nafanya usafi pale anadk aikua ana ata aniulizi ani jinalangu nani animengia kwenye restrant ake anikalibishikasemanmwaaanw kama kama za kwangu i lakini ni kipara kipara tu mimi hapa hapa nina achana na naongelea ile kizima nyuma wamesuka ka how come na watu wa tu akiihukuikiaratumimi hapana visachana nast naoneeaie kiara one of the things ambazo vina trend tanzania ni kwamba sisi tumekuwa na lema lema anakuja tanzania kutoka canada canadahuko alipokuwa ameenda kujificha huko atniru, amenda, kujificha. Harafua, anakuja tanzania kucatuaemawababodabodaio akwimanabidi aombe smombesamaasababu bodaboda yani, mtuna, sima, kuma, bodaboda sio kazi yani, sijapenda kwa atombe sababu boda-boda, sote tunajua kabisa bodaboda ni kazi kuna watu kabisa wanaenda vioni mpaka vio vikuu kusomea bodaboda watu wana ri ya bodaboda watu wanafanya kazi bodaboda wanapata hela nyingi elfu tan kwa mwezi okay, okay. poli meteeza watu wana bodaboda wako strictly ili ni kazi unakuwa na bosi ambayo ukienda shule unafundishwa kazi huwezi kufanya fnaa d wa, na si na oh, wa, watu wanaishi kwa amani huko wanajenga nyumba zao wanalipa ada za watoto wao mawaziri wote wauta wote ni bodaboda afu nakakutokauko natwambia kambaiaa sio kazi aibodaboda ni kazi vm wote sisi ni bodaboda sstesisi kazi kama kuna mtu alikufa kwa ajali labdakuna sira basi ya kusoma <laughs> inaitwa inaitwa bodabodology boboso yaani ile ile lazima ujue kwamba ujue ni namna ya kuendesha bodaboda kucontrol barabara hayo ambo hiyo survey na uwezi kusoma bodaboda kama boba wezi bodaboda kama, kama, kama, kama ukusoma pcm <laughs> Eh? Ah, this is, this, it make make sense e kwasaabu uwezi kutoka uko ulipotoka bodaboda ni umasikini ndio maana kila kama kwa vile vile ambavyo kila mtu huwa daktari wake unakuta familia ina, da, ina daktari wao eh? familia ina dentist wao familia ina ina ina wao kila mtu ana bodaboda wake unakuja kusema bodaboda sio ajira bodaboda boda ni ajira ndio maana serikali kila mwaka inatenga ajira za bodaboda na na inawalipa lazima uwe pikipiki yako alafu lazima ujitafutie wateja alafu lazima uh, lazima utafute mtu ambaye bodaboda unakuwa unamrudishia elfu kwa siku lakini hizo izo kazi ni, ni ajira zimeletwa na serikali aafu anatoka huko anasema kwamba kwambaba sio ajira maana sisi kama bodaboda boda tumefanya mia tunazunguka nchi nzima kuwambia bodaboda wenzetu wasimsikirize rema jicangayewamba uyu. eti, eti vikoba vikoba sio voa si eti vikoba siyo, navyo ni, ni, ni nani katapeliwa na na vikoba hakuna na vikoba hakuna leo tapeliwa hapa sisi kila mtu kila mbunge yupo kwenye kikoba mama samia mwenyewe ana kikoba chake wakina mama tupendane afrika kina marahisi wote wa afrika alafu anatoka huko anakuja kusema kwamba hti vikoba ni vibaya kila mtu kila hata na... marekani kuna vikoba vinaitwa kikoba cha... kikubwa cha dunia kinaitwa world bank kinaitwaankhivi <laughs> <Anyway, laughs> anyway, vichekesho hawezi kufanya tanzania kiwaanzaniainapulananili <laughs> pale nafunguwa milango nakwambiaingia kwenyea kwenye betua mara maako yawsh kua kukusikia speaking of which yangu charge charge so so so i i have to charge this this naenda naenda naenda sijui nini lakini for some reason so let me plug this in. there we go, baby sisi tunajua kila ki kuiumiasi eeiastuchanganye anayasitunajua niaitunajua kaisabia aslte mambo yake hapa kuingiaiyoingia nikakuta kuna discussion moja ilikua maswali na majibu walikuwa watu wanamuuliza maswali maswalitundulisa kwa tanzania ilikuwa mida ya usiku wa manane kama saa tia saa saa kumi hs really nikaa nimesikiza ilesn one of the things ambavyo watu waliuliza kuna kijana mmoja wa mwenzetu sisi chama cha mapinduzi akauliza kwamba esimwheshimiwa yule anaitwa nani yule alikoga mwenyekiti wa chadema sasahivi aliteuliwa kuwa balozi kwamba alisema kwamba chadema ilikuwa na kiosi ambacho kilikuwa kina kinatea kina watu swi, kina nini kinafaa kina, Kwa tunawaikagani kwamba wewe liu risasi li na watu wako au ilikuwa hiyo inaweza in in in in in sense aakia kanaambinajiaaandomaana nikijing'ata ulimi naumia kuliko kuliko nikijing'ata ulimi wa kusudi ukuinikijin uii wakuwgaaua kuiko lets look for lets look for stuf to to lets look for stuff to talk about no we have stuff to talk about we just have to oh, baby o oh Lord, Lord Lord. Uh, course one thing ambacho nimegundua nime ni kwamba sisi vijana tuna, tuna yaani tunahitaji encouragement kidogo lakini hatupati hiyo encouragement tunakosa watu wa kutambua kwamba pia sisi ni, sisi ni binadamu alafu wao njia walizozipitia katika mafanikio ni tofauti na sisi ambazo tunazipitia kwa sasa hivi kwa sababu zamani ndugu zetu wale watu wengi ambao wapo kwenye top kwenyeot iion kwenye hizi organizations voaco sijui makampuni makubwa haya wengi ni wale ambao walisoma enzi zile kipindi hicho hata bodaboda haijawaajira <laughs> so right kipindi kile ulikuwa ukigraduate mi, kama uli mi, miaka ya, ya zamani labda miaka ya tisini uko elfu mwanzoni pale kipindi sisi ndo tunazaliwa tuingie maku, kazi. kazini lakini akini sio sara nzuri ya kuomba sio vizuri kuomba kwamba nyie mfe aafu sisi ndo tuingie kaziis ni vigumu sisi kutokuomba kwamba nyinyi muondoke sisi tupate hizo ajira kwa sababu nyinyi wenyewe ndo mnatuita wajinga kwa kukosa, kukosa ajira mnazima kwamba kwa nini vijana wasahivi hawana ajira si wajiajiri lakini nyinyi pia ndo mlikubaliwa ambayo imetutengeneza sisisasa ah, tumama nyinyi ndoko kwenye n ambazo zio eyezauezo wakuaishah abayo iebaowanaii sana tungewaruhusu ndounea waendekusoma enneri na zile au professions ambazo ziko very, very strategic alafu uh, very a tunahitaji watu wenye akili sana ndo sanandowaka manna madaktari mapilot na walimu lakini instead, sisi tugombanie wenyewe mtajua nani uko alafu mwisho wa siku unajikuta kwenye path yako unachagua ambayo aa mbayo mwishwasiku inakua haina hai, msaada kwako haina msaada kwa jamii na haina msaada kwa kwa taifa sababu kwataifa ksaumii nikienda shule shuleatamani nipate ajira niweze ku, kuwa na msa. Kira, kira, kira kijana kila mtu ambae naye kila kijana ambaye nimekutana naye katika h ya masomo yangu anataka anataka anataka awe awe awe na na na na impact, na impact. impact nini aliguse taifa mchango sio michango kama mtu awe na mchango eh, kwa taifa lake kama ni daktari awe daktari kweli bingwa awe mkubwa isa sote mnataka tugombania hizo kazi mnazifanya hizo ofess ziwe kwa sababu hata wale ambao walikuwa hawana uwezo au walikuwa hawana pash na hizo walienda uko impractical ni very impractical anyway uh, ieayu kwamba toka miaka ya ambayo sisi tunaingia shule mwaka elfu mbili na kumi hapa tungekubali kuap tungekubali miaka ya elfu mbili na kumiutungekubali ku, ku, ku, kupokea na ku technologies katika agulam ya elimuea computer technology pamoja na mambo ya it mambo ya coding na yote haya mambo haya ungekuwa na vijana ambao wametengeneza vijana wanatengeneza wame wenyewe And it's really kujifunza wenyewe. japo it's really kwa sababu at the the end of the day unakuwa more wametengenezao than yule mtu ambaye i ame, amepitia kuenye whatever lakini like, it's, it's, it's it's really important to, to gundu ili e, e, e jambo i don't know now that being said let's look for let's look for some let's look for some let's look for oh my god okay eh? vitu navyovyona hapa mungu atujalii maisha mungu atusaidie kwa kweli <sighs> well, okay kwelini uh, nina marafiki ambao leo nataka nitoe na marafiki ambao wana run, uh, things na itakua vigumu kutaja hizi kutaja vitu zao kwa sababu i don't know anyway let's, lets look for something <sighs> okay all right uh, i had a discussion the other day na rafiki yangu mmoja akawa anamsifia demo wake mpaka nikaona wivu anamsifia demo wake anamwagia maua anamtupia maua dem wake demo wake anasikiliza dem ake anamwelewa dem ake anamshauli jama kikosa dem wake anamwelewa ni msikilizaji m anaelewa alafu ametulia by kutulia by kutulia simanishi kwamba demu ambaye mapigo yake ya moyo haraka kutulia manisha, ametulia alipofika ameweka full stop Lakini angalia sasa e. dar es salaam nilikuwa naangalia leo statistics kulikuwa na list hapa ya twitter ndopenyee kwamba kwaasilimia ni wanawake kiasi gani tanzania nzima wanamiliki nyumba zao kwa wengi ni ni nyumba gani nini? Kwa sababu mji mdogo kwa kwa end of the day, kuto, amepanga, kwa sababu, huko, Hasa, kama wamepanga ombaalipikodi maumivu let's look for let's lets um, mm, mm. Okay. lets oh. let's okay oh ijiji look for this one namkumbuka mtu ambaye alikuwa alik amaietat sijui i think i think uh, let's look for this let's look for this hapa inasema inasema hali ya umiliki wa nyumba miongoni mwa wanawake tanzania mwanza asilimia theathisab pisaba ya wanawake ndio wanamiliki na nyumba zao wenyewe ah, kweli mwanza mwanza ah, mwanza mwanza kule si sindo uvuvi ndio kama kipaumbele cha cha mwanza wanawake wanakuta wanashiriki katika uvuvi nao wanapata pesa zao halafu wanajenga nyumba zao mm, this, iina, make sense tanga je asilimia ishirini na nn n ya wanawake tanga wanamiriki nyumba zao which tanga imeweka imewekwa list kwenye list ya list ya mikoa thelathinamoja inayoongoza kwa umiriki wa nyumba kwa wanawake tanzania tanga iko namba mbili hmm. tanga imefikaje namba mbili tanga wanafanya nini tanga nao wanafanya uvuvi kwamba wanawake nao wanausika kwenye uvuvi kwa sababu ili umiliki nyumba lazima uwe na kazi kazia si kwamba wana, wanafanya kazi labda madaktari manini hiyo pia ina, nani, pia iyo, iyo, iyo na inachangia zile zinachangiwa maihiopia tanga ipo karibu na bahari ya indi kwahiyo pia uvuvi stereotype gani tunayo kuhusu watu watanga wanawake watanga ni wazuri wanakatika labda wanakatika afu wanapewa ela, afu wanaenda kujenga nyumba inaweza inawezekaa sense kagera ah, njombe iko njombe ishinasaba pointau njombe ipo ishiasab pointaunjombe kuna baridi ngombe njombe kuna baridi sana na njombe ipo kwenye namba tatu katika katikamikoa ambayo wanawake wanamiliki nyumba njombe ipo namba tatu asa wanawake hizo pesa hizoesa wapi wanafanya kazi kazi gani njombe wanafanya kilimo yeah. imo seme kilimo kinachangia asilimia kadhaa wale wengine ambao ni wengine Wana, wanatoa wapi pesa labda wanaomba wanaume lakini lazima wanaume mpaka akupe pesa lazima lakini ni, ni rahisi sana wanaume, kuto, wana, wanaume rahisi kutoa pesa kwa kwa vitu vya ajabu na tena njombe sababu kuna baridi kwasabbu ni kubwa sana kwamba baridi baridi sana wanaume wanaume wanatafuta watu wa kushinao, watu wa nao, watu wa nao nao nao kwa hiyo wanawake sababu kuna inakuwa baagong sanawanaumeanaue atafuta tu akish natuaanatuufana kuna baridi oh, una baiiaunnban siku njombe kukiperekwa si. na hita hizi za, ku, za temperature hii, hii asilimia inaeza ikapunguahaya anyway. <laughs> okay. mkoa wa kagera huko namba nn katika mikoa ambayo wanawake wanamiliki nyumba e, stereotype gani ya wahaya wahaya inasemekana kwamba wahaya kuna senene wanawake wahaya ni wasomi wa, wa, wa, wa ni wa hapana wa nikisema wamesomaksmwamesoma wasikilizaji wangu watahisi kwamba nimewapendelea wahaya kwa sababu asilimia mia moja ya jini zangu mimi ni, ni za kihaya kwahiyo watahisi nimewapendelea wa, watahisi kwamba nimefanya genetic genetic genetic nini kufedha kwa mtu, mtu kwa sababu ni jini zake tun tukakuhitaji genetic propaganda nwahaywahaya <laughs> wanawake wanaweza walizakawalfani uh, kilimo cha ndizi yeah, kilimo cha ndizi kilimo cha ndizi a yeah. kwa hiyo asilimia ishii a sit poin tatu ya wanawake wa kagera kana miriki nyumba iringa asilimia ishii nanne point mbili iringa kuna nini maparachichi uh, kule alafu okay. n- namba sit ni lindi asilimia ishiri nan poin moja mtwara inafata namba saba asilimia ishi natatu poin moja mara asilimia ishiina tatu kamili ruvuma asilimia ishiri namoja geta mbayo ni ya kumi asilimia ishirin poisi zile nyingine zote a utagundua kwamba dar es salaam ipo namba ishiri na mbili katika mikoa ambayo wanawake wanamiriki nyumba asilimia kumi na mbili pisit wanawake assa ndo wanamiriki nyumba asilimia ishia sit na hao ndo wale wachache ambao unakuta wako na maisha wanafanya kazi wameajiriwa nmbiuko wanapiga kazi kwa sababu ukienda da hawangaliagi sana sana agaagisana sana, sana uwezo wako wa kufanya kazi uewakwafnyasa mii iwai kupiga sim iba basa abakapigasimu ilo kampun ambalo sizkutaja nikapiga simu simna hey, hey. nilikuwa very respectful eco habari ya habaiaiz imi awa blablabla nimesoma chuo kikuu blabablauaa uh, bi you kamba know. tunatoa you i naikwambia kwamba know. tuna nafasi za kazi nambia garendwaain akapiga simu naitwa naitwa akatumia maneno yale yale hey, hey, naomba na mimi kazi naomba kazi nilikuwa hey, niikuwa s inasoma cho kikuu nini, nini, nini. wakamwambia wanataka kuanza lini unataka kuanza lini sema unataka kwanza ini hey, njoo hapa njoo tunajiri tuko yni tuko open kwanza tuna, tuna njaa ya watu wakuja kufanya kazi tu ndio umechelewa ulikuwa wapi miaka yote hiyo ungesatmukuja tooa tisini na saba Tuka, tuna nafasi za kazi ziko empty kabisa ulikuwa wapi ukaanza zikomkaisaiumokea ueceewa hapa kwanza hatuna hata neja njo uwe meneja kwanza wewe naisi ndio unamiliki kambuni njo hapa uwe cio <laughs> kwa hiyo sasa ikan understand kwa nini daressalam asilimia kumi nambili poi sit ii kumi na mbili poisi ya wanawake ndio wanamiliki nyumba one of the ndl ambazo one of the stories ambazo zited dares da, Dar salaam ni madanguro kuna madanguro mengi madanguro ni mengi pale dar es salam yani serikali inajua shida za wananchi sio madawati wananchi hawana shida na madawati hawana shida na na napanyarodi na, svitug hawana shida na nao mambo shida ni madanguro shida ni madangurotuchanganyi sisi chaa cha mapinduzi shida ya wananchi sio madawati sio njaa sio chakula sio ajira madanguro ni shida dar salaam na changamoto kubwa <laughs> inasemekana niliona hiyo video moja ya e mzee aabia changamoto kubwa ambayo tunakutana nayo kwenye ya madanguro ni kamba ukiwa una pesa huwezi kuhudumiwa <laughs> Life is good. Life is good. Life is really really good. How many minutes are we in this? Ah, oh, they got to This is a good one though. Yeah, I love this one. So All right. Um Okay. So I, Let me see. Let me see. what do we have um, by bthewy siku hizi napika yani paka naanza kuona wasiwasi kama probability kubwa nsije nisije nikatamani nikanani nikawahi kuoa kwa sababu napika yani napika mpaka yani kiangalia kile chakula nasema mwanangu iki chakula now hichihataina Yeah, on Friday, don't you think? And a episode about it, me, I, to discard. I, said, I thought I could make a better one, which this one is, I think, a better one, though. Now, um Chris Rock had a podcast, I mean, I mean, thought a special. I, it was live on Netflix, I watched it. All happens was stand up comedy. I'm actually a stand up comedian, so that was my thing. so i had to watch that kwanza kuna watu walinipigia simu mark uh, kuna party kulikuwa na party ajua party za kizungu eh. yaani yaani kulikuwa na mademu wengi yaani utadhani netflix lakini sikwenda kwa sababu stand up comedy nataka niangalie stand up comedy hiyo the purest form of comedy okay ndokamahe yeah. Anyway, yeah I guess I guess that's that's the whole thing that's the whole thing so uh, I'm, I'm I'm glad that you guys tuned in to listen to the podcast I'm so happy that you guys are here and I hope you guys are having a great time um, whatever you guys uh, whatever you guys are doing whatever you guys are going through it's gonna be fine I'm pretty sure about that because all of the see you I'm, and I'm telling you this okay this is not a joke for, for, for once. mara zote ambazo nilikuwa nikikutana na matatizo katika maisha yangu mara tpaka sasa mpakaoauaa som nilikuwa na hata ni ni kabla shda afika nakutatasijapata solution lakini somhow somwee mungu waga anafanya vitu mpaka, I think mungu anakupitisha sehemu mara via kila nikipita ganajikwaa so nilijikwa alost mala nne mpaka niioaguda kwaba hii seeu nabdiwaa kpita reh aotaaaau one of the things i believed ni kwamba hapo ulipo ni pazuri kuliko pabaya pa, ni pazuri kuliko the worst ambayo ingeweza kuhapen kwaiyo mpaka hapo yani yeah. mpaka hapo its something ambacho chakuwa grateful for uh, ido no we, we have to learn to consult people to talk to people to cooperate with people ukiwa okay, na issuejust a things ou to somebody. call people mimi aatambao they understand my psychology wananielewa mimi wanajua na issues gani sometimes i cal them they don't judge me they understand me wananiskiliza anajua kabisa nipo ine so when youare going through yours just just just do just, just go, go in with faith unazama kwenye huo mtumbu wa maisha na, na imanithats <laughs> eh, how life is, how life is. One, o, one of the things ambazo uh, nimejifunza nime one of the things ambazo nimejifunza ni kwamba i actually bot a few books idonkno if i told you guys in one of, the, one of the podcasts i bought books ok now buying books i needed books i needed books to read in a, in a regular basis kwa sababu I, I, I, i love reading books lakini sasa it depends on the time a muda ambao nakuwa nao katika free time lakini ahunde percent of the time a hunded percent of the time ni kwamba reads of the week thou uh, ahun pecent of the time ivihivi vitabu vina vinaendaga vina, vina, vina kule, kule. Yani kama vinaelekeaavinaagaamethin ambacho unakipenda a una ideas, kumi. ideas kumi ni, I think the best way ni ku, idea moja au mbili ambazo mja a mbii ambazoatakikeka kwenye inieafanya ni, ni mchungaji afu fanyana sijui unaimba su unafanya nini vita pafu masanja pkende unaweza kufanya una restaurant tuna pika umeoa na mke sababu mke na hisi ni kazi kubwa kuliko atakuwa mchungaji anyway yeah so anyway whatever i think i will make we'll talk about this as we go in different podcasts in the next podcast so i hope you guys have a great time and it was great talking to you today i hope you guys have a great week bye bye