basi umefika wakati wa mimi kuondoka studioni na ningependa kueleza ya kwamba heshima hainunuliwi wala hailazimishwi basi we ukiwa hapo nyumbani kumbuka ya kwamba kesho ni siku ya jumapili nenda kanisani mwombe mungu wako kumbuka yeye ndiye anayetuwezesha kila jambo inalolifanya yeye ndiye alianza wiki hii akawa pamoja na sisi na hata tumekamilisha wiki basi mimi nitakuacha wimbo wake slomon mkubwa aweze kukubariki msikilizaji hadi siku nyingine kama hii ya jumamosi saa na wakati kama tuliyoanzia leo mimi nimekuwa wekuwa wako nosambani endelea kuburudika