penzi la na milano limefikia mwisho wameripotiwa kuachana wawili hawa ambao walipata mtoto hivi karibuni kupitia twitter twitte alitoa taarifa hiyo kuwa wameandika kuwwameachana kwa uzuri tu na wamebaki kuwa marafiki na walizo mtoto wao sababu za wawili hawa kuachana walijawekwa wazi