kwa majina naitwa mimi ni creative nafanya pamoja na kuchora leo hii nimekuja kuongea na nyini kuhusiana na kitu kimoja tu neno kujipenda kujipenda ni nini kuna maana nyingi sana kila mtu ana maana yake kila mtu ana mtazamo wake juu ya maneno fulani au maana ya vitu kwa mimi kujipenda ni kujithamini jijali kuona umuhimu wa nini nafanya nini napaswa kufanya na nini sipaswi kufanya yaani kwa ufupi ni kwamba ni kutetea haki na amani ya moyo wako yes ni kweli tunatofautiana inawezekana wewe upendo kwako kwa ni tofauti kabisa unaweza kuamini kitu kingine kabisa lakini wichi ulichosikia ndio maana ya upendo kwangu na ningependa ibaki hivyo sawa sawa umona huu ni mfano najipenda mimi kwanza naamini kile ambacho ni kwangu na si kwa wengine hapana unaweza kusema ni ubishi ama ni msimamo ambao sio mzuri si kweli kujipenda ni kujiamini ni kuwa na msimamo wa vile ambavyo wewe unaamini ni sahihi na ni sawa kwako naam kwa kuwa sasa tuko sawa tumekubaliana no najua sawa unaweza ukasema hapana aujakubaliana na mimi lakini ni ngoja nikupe mfano mwingine mwinginea hapana sio jeuli sio jeuli kabisa unapokubaliana na mtu inaonyesha kwamba mmefikiana Uh, level ya understanding kwamba mmeelewana mko katika mutual feeling na ni sawa kabisa na hata kutukubaliana pia ni sawa vile vile kwa sababu mimi na wewe hatuwezi kuwa sawa wewe na yule amwezi kuwa sawa kila mtu anamtazamo wake katika maisha na hiki ndio kitu ambacho watu wengi tunakikwepa au ati kipi kipaumbele katika maisha yetu tofauti ni muhimu sana katika maisha unaweza kujiuliza one anauzungumza nini anaongea nini anataka kutuambia nini mimi bado nipo katika pointi yangu ilili upendo kujipenda kujipenda ni kitu kimoja kizuri sana uh, nitauliza maswali machache tu ambayo utajijibu mwenyewe uh, kama, Wewe, unajipenda? Najee, kama unajipenda kama unajipenda unakula nini unawaza nini unaongea na nani unatazama nini na unafanya nini katika maisha yako ya kila siku je ukitathmini na kuangalia vitu ambavyo wunavifanya katika maisha yako vinaashiria uh, maana ya kujipenda hapana pia anaweza kawa ndio majibu nayo nayowewe mwenyewe jipende mpende mwenzio penda mamuzi yako kuwa na msimamo asante kwakunusikiza katika rekkrizi chache ziizopita tie yamime kuongea katik ambayonanazungumzia vitu vingi vingi vingi lifexie tis antis kuusiana na vitu mbalimbali pamoja na ku iuofau katika maisha kama umependa please let me know what should i do na kama una any idea please share with me asante sana na kuwa na siku njema kikubwa zaidi sisau kusmila