hamujambo nyote na karibuni katika sehemu ya kwanza ya pilo maneno kama mnavyojua hii ni niasti inayoambatana naasti yangu nyingine inayoitwa ambapo nilizungumzia changamoto zinazowapata wanawake haswa kwenye mahusiano ya kimapenzi kwa ujumla sasa wengi wetu tunakufa kufa kimya hatusemi mengi kwa hofu ya jamii kutukandamiza au kutokufahamu vizuri kama tunatoa aibu ya mahusiano yetu binafsi hili jukwaa lina wazungumzaji wawili wa watatu ambao watazungumzia mengi na sio lazima ni undani wao binafsi bali ni kumbukumbu za mmoja au wawili wa wanawake waliopitia na kuhii ah, ili nikilisema lita mfamo wengine atakaekuwa anajikuta amekwama kufanya karibuni sana ndugu wasikilizaji kila sehemu sehemuepisd tutazungumzia mada tofauti natarajia tarajia tutayagusa mambo mengi yanaleta utata na kuamsha watendaji na wasemaji kusita kidogo na kutafakari mengi kama lilivyosema mahabiti na mahabibu kitu kiko jikoni kinatokota kinatokotapast mpya mtazama a muta mtailea karibuni wasikilizaji ni mimi khadija shamte na niko katika hali ya furaha kupita kiasi nakomvieni karibuni