cikipindi ni cha pilo maneno na hadija shamte <muchos> wapenzi wasikilizaji karibuni katika episodi yetu ya pili ya pilo maneno na leo hii mada ni deka ni kudekeze jamani deka maana yake nini kimapenzi hii ni kumpa mtu wakati wako kumfanyia kitu kililahi kumsikiliza au kuwa naye akili yako iko pale na mpenzi wako wazungu anaitaborda yule mpenzi wako anajihisi ana umuhimu kwenye nafsi yake leo hii tunazungumzia mada tofauti na wapo wazungumzaji wetu ambao walikuwekwa episodi ya kwanza bituma bidida biaroline karibuni mapenzi halo bidida mambo safi nyingi tupo tupo mvua umeiona barka ya mvua mvua barka ya mvua imefika huko imefika imefika tokea jana haduilahi mi mnacheka uko kuzuru unajua tena mi nkiona mvua siku hizi maboga yangu yanapata kunawiri kunawirisasa huyu abi arolin kaingia vipi i aroline ujambo si jambo habari mzuri tu vipi na uko mko shwari kabisa sambamba yeah. <laughs> ukoa okay. As- <laughs> <Habari, emili>. <laughs> mzima nashukuru uko mzima ya yeah, niko mzima, niko mzima. Ah, Eh, sasa kuna msubiri dituma unaona bado okay. bado hajaingia kwa hiyo so, subirii ni, ni cheki hapa vipi iv oh, vipi uh-huh. vituma <laughs> ujama <Ujango. laughs> nimeamkamambo <laughs> naiai mambo anaenda vizuri tumipina nyinyi <laughs> ah, tunashukuru tunashukuruta wako tayari mimi <laughs> <laughs> ah, hamna noma ya dakika moja ukopoaaizwavizuri aansasasa asanteni jamani kujumuika na mimi episodi ya kwanza ilikuwa inabamba kama wenyewe wanavyosema mm. na hii ya leo mada ni deka ni kudekeze Mm-hmm. E, tutazungumzia mengi Sasa. na in, in, inakuwa freshi zaidi tuki, tukijua au tukipata maoni kwa hiyo mm. deka maana yake nini na maoni yenu yeah. wapenzi kwa hiyo uwanja ni wenu hii leo tuzungumze hichi kitu tukichambue tuweze kuendelea mbele na mada tofauti zilizo kwa hiyo kwa kwanza tuanze na nini kudeka si sindio nah. au kila mmoja na muono wake kwenye kudeka nah. kwa sababu pengine kudeka yangu inawezekana kaa tofauti na ya kwako sindiokabisa mm, mm-hmm. ah, sawa sawa well, mi nahisiain uh, ku, uh, I mean, kudeka mimi navyoichukua mimi kudeka ni kupeana mm-hmm. afamu mm-hmm. Eh, kama niko na kunienzi no. kama inavyotakikana kuenziwa sio kama labda huenda ukategemee uka labda mtu ka kununulie kitu cha thamani unaweza kumdekeza mtu bila kununulia kitu cha thamani kusema la ukweli no. just kum, uh, kum, kum, kum, kum kwamba yupo pale umefaham kama ni mke umeona kumpa ile taimu yako najua mm-hmm. saamtu ikiwa ni mume Mm-hmm. atakuwa anakwenda kazini hivi na hivo mm-hmm. lakini anaporudi aelewe kama oh, kumfanya ule mkewe ajue kama unajua vipi nimerudi sasa hivi kwa hiyotheuumefahamu it, mm-hmm. no. wadekezo ale kuna vitu vidogo vidogo smtime mnaweza kuwa labda wanataka kutoka umefahamu kwahiyo mm-hmm. kumwambia mke wangu lete nguo yako nkakupiga pasi umefahamu ni moja katika dekezo umefahamu Mm-hmm. mapenzi mm-hmm. kumwonyesha kama unamjali mtayarishe uye akijipambe me na kutaarishana kutayarishia hichi au kwamba kila siku utakua labda unatayarishiwa wewe mfano chai a mm-hmm. kwahio moja moja kusema lakini le wache namfanyie m yote ni moja katika madekezo manake hatuzungumzii hatu, mm-hmm. uh, kuenda kunulia mm-hmm. lakini ndo inazidi kutanuka zaidi kafahamu no, no. lakini Mbukenia. pale pale kwa mtu ambaye labda hana uwezo kumuonyesha ule mkewe na kumjali kumdekeza au sangine wamekaa tu kumbini wanatizama kuchukua mguo mkewak mke kat kuhuakuea katika mapaj akamasaj mguu pia nidekeo kumdekeaaa mm-hmm. no, no. kuna kitu chingine ambacho mimi nilikuwa napata kwangu sana hakuna kitu kizuri nachopenda kama kuchezewa kichwa no. Ed, faunahisi kwamba mtu lehmtu sort of, kuambia njo basia so unahisi kwamba anataka ku, ku na wewe umefahamu eh? mm. eh, anajua hichi unakipenda a kwa, hiyo. Eh, kwa mm. hiyo dekezo ni vizuri na mimi nahisi kwangu mimi yani, imejaribu kuitafsiri hivo de, dekezo naovolhisi mimi bila kwenda kwenye mambo ya kutumia pesa Mm-hmm, mm-hmm. Ah. vipi mwono wakohaitofautiani um, ah, <clears throat> ah, sana na dada hapo um, f- hapoya yeah, kwa mimi ndio hivyo kudekeza ndio hivyo unamdekeza mwenzako na we unadekezwa sa ingine kwa maneno mazuri mm. unaonae eh? mm-hmm. Yeah, maneno mazuri au o kama hipo mnakaa pamoja kucheka kutaniana vitu uh-huh. kama hivyo hivyokcekr okay, yeah. weu una jingine la kuongeza hapo uh, na na nakubaliana na, na, na B, timu na wahinda pia uh, ku oh, my god uh, pole kwa hiyo breakdown ne hiyoukea uh, kunekeza... <laughs> kudektu na hiyo matendo madogo madogo hizo vitu vidogo vidogo uhum. kisha ndio inaenda ikikua iki inaendelea kwa vitu vikubwa zawadi uhum. nini lakini uh, msingi inaanza na hizo vidogo yes. okay, vyema kwa hiyo wa sote tumefahamu kuwa kudekeza ni kutoa ile attention kama uh, bituma ulivyosema kutoa ile attention kwa yule mpenzi wako kuwa naye mm-hmm. e, ile divided attention uko pale wewe mia juu ya mia sasa tunaingia kwenye mada iliyokuwa mm-hmm. inaleta utatanishi kidogo wa wa, wa na mm. kwa mtazamo wa wanaume na wanawake hii deka inaweza kupelekwa unaingia unaingiasasa mm-hmm. sasa sasa kile kitu wewe unataka zaidi hapo okay. umazawa, zawadi zishatolewa maneno matamu matamo zishatolewa eh, wewe uko na yule mpenzi wako kwenye kile kitu mm. 100%. Mm-hmm. Mm-hmm. sasa kuna hii ishu episode tukaambiwa mm-hmm. ah tuingie tutizame zaidi ambapo mm-hmm. ilikuwa mazungumzaji kwenye mm-hmm. women kwenyee mm-hmm. na kwenye women matters tumetizama mm-hmm. ile video kuna mengi tulikuwa tuna maswala na kuna mengi tumejialimisha maana mm-hmm. tulikuwa hatujui yeah. Mm. Mm. sasa inaingia kwenye ile mm. ku kwenye ule mpenzi wako kujua mm. Mm. anapenda nini apendi mm. nini unajua kwenye mambo ya kimapenzi ile mm-hmm. nahisi pia tunapotea mm. wapenzi wetu jui nah. yeah. wapenzi mm. ile mm. ukamst kwa sababu ile ukimchukua mtu ukasema mimi sasa nataka kukustadi nataka uhum. wewe uwe ndo projekti yangu uhum. Uhum. uweze kujua ah huyu mtu mimi namjua nini hino anapenda nini hapendi nini uhum. Eh? Uhum. katika huu muono wenu mnaweza kueleza zaidi kwenye yeah. hii safari ya kuenda kumjua mtu kutoka nini hino huyu mtu anapenda nini na uhum mintrs pia kwenye vitu ambavyo viko viko vipya mm-hmm. ukasema mimi sasa huyu nataka kumfundisha au kumwonyesha mimi mm-hmm. kama mwanamke inapenda mm-hmm. nini mm-hmm. eh? na nataka nifanyie nini niniaa okay. yeah mi nahisi uh, um, mimi naii nahisi <laughs> kusomana ni kitu kizuri kusema la ukweli kwenye ndoa kwa so, sababu huwezi ku, kumdekeza mtu bila kumsoma mm-hmm. huwezi kumpa mtu tension bila kumjua nini anapenda umefahamu huwezi kuwa mzuri chumbani yule mtu akahisi kama wewe uko mzuri mfaam bila kumjua kwa hiyo mm-hmm tunazungumzia kwa wapenzi wawili wanapokutana mm-hmm. muda wa mwanzo inakuwa ni muda no. amba, mm-hmm. Mm-hmm. Ambele, wa kusomana amefahamu ambayo watu wengi hapo huwa wanaskip wanaea watu wanakwenda mbele wanas ile timu nzuri kwa sababu ikiwa wamekutana watu wawili ambao wanakuja wametoka wame katika background tofauti no. hawajuani mm-hmm. eamu Mm-hmm. kinachoftia pale watu ni kusomana umefaam nini mwenzangu anapenda nini mwezangu ianatakaini nini eh, yeah. a nini nini, eh, nini naweza kufanya n wahio okay okay? mm-hmm. ule muda ni wakusomana kwaio ule muda ndio unakuta mtu baadaye unakuja kufeli katika ule uhusiano aa mm-hmm. mm-hmm. unakuta tunasikia story nyingi kwa watu tokaana mihusiano yaofa Mm-hmm. mpaka unakuwaukua ukiona huyapati then baadae yanakupeleka kwengine umefaham utakuta watu wanatoka nje ya ndoa au mtu anatoka nje ya uhusiano wake anamchita hata labda mtu wake umefaham yote kwa kuwa labda sto nyingi anasikia kutoka kwa watu umefaham ambaye mm-hmm. zote zile anazozisikia unakuta e kidogo inafanana ina naya katika uhusiano wake kwa out anahisi left out yenyewe mm. kwamba hawezi kuyazunguka outi na mwenzake kwa sababu anahisi hata nikifanya yenganamno alafu mm-hmm. eh, mwisho anahisi ynohatu you know wache nikatizame whats out there mefaham mm-hmm. mm-hmm. kwa hiyo thin hiyo uh, kusomana ni, ni jambo kubwa sana ambalo Tusili, tusilikiuke tukakimbilia tu faakwa saabuni mtu kuweza kuweko vizuri pale inavyotakikana lazima aweze kumsoma mwenziwe mefaham na kila mwanamke yuko tofauti mefah mm-hmm. pengine hadija vitu ambavyo wewe ungependelea katika uhusiano efaha kutoka kwa mpenzi wako mm-hmm. ni tofauti na mi ntakavyovipendelea mm-hmm. nefahamu mm-hmm. e, pengine kuna wengine wako e wapo kwa ajili yake umefahamu na hapo iye atakuwekwa na hivi kuna wengine wana, eh? kuna wengine anataka uende all the lhe umefahamu eh. kuna wengine anataka kila dakika tano mtumie message i yeah. mesei kila, kila taimu mtumie message ujue kama yoyupo yani katika maisha, maisha yako all the times ambao mm-hmm. watu wengine wanahisi its wanahisiambaimesha kuambia inatosha especi wanaume wetu wa kiafrika umefahm mm-hmm. mm-hmm. wingi sana kwamba ikiwa ameshakuoa au ikiwa kishakupata mpenzi wake uko naye umefahamu kukuimbia mm-hmm. saa zote kama mie nakupenda nashukuru sooyu hivi na hivi sio vitu ambavyo unapata kila siku umefahm eh, na sisi watu ambao tumekaa wa haya maisha ya nje western life tume tumekulia tunakuta katika katikamatv yetu saa zote tunaonyeshwa upendo mm-hmm. ambayo tunatizama ni upendo umefahamu mm-hmm. its like tu, tunaona tunajifunza mengi kutoka katika tv tukijaribu kuya kuya mechi na yale ambayo yanatokeza katika maisha yako haya mm-hmm. mechi at a kabisa haya mechi mwisho wa habari unakuwatafulani una oh, the time alafu tena inaanza kitu chengine inakuchukua inakupeleka kwengine mafahamu ambako kule kwengine ku kupen ingekuwa labda kuna communication nzuri lakini unakuta yamekosekana yale ndo ale madekezo tunaozungumza mm-hmm. umekosekana na <laughs> mafahamu mwisho wa uh -huh. habari tunakwenda wapi mtu unakuwa frustrated yote uh -huh. kwa sababu tayari katika kichwa kimoja unaama una kwenye tv unaya rafiki na yale ambayo mwenyewe unataka mtu akufanyie yeah. alafu unakuta ule mwenzako haambiliki -ha labda yv mara mbili tatu kuzungumza naye haja vizuri mwisho wa habari unaisi you know <laughs> pale unakuwa mtu unaharibu na dhake ana pla pia kwa mwanaume pia si sindio <coughs> akihisi uh-huh. ayapati yote hayo hivi na hivi hawezi kuzungumza kwa hiyo mwisho anahisi afanya jambo jingine manefaham hiyo anasema ndio hiyo pia nimeipata kwa sababu oh hiyo ni muhimu kwenye mm-hmm. mapenzi kwa sababu saingine utamsoma mtu Mm. lakini vitu vingine unavyo kazisoma tofauti kwa kwahio sengine mm. kut itasaidia mm. kuelewa mtu oh, kitu hiki anapenda ndio amemsoma kwamba anaweza kapenda kitu hiki lakini okay. ukiti naye hiyo ishu anaweza kaji uh-huh. open up kajialafu ndo utazidi kumwelewa kabisa yeah. lazima kila mmoja mm-hmm. kila mmoja mm-hmm. aweze kufia ufr katika ile uhusiano mm. aweze a awe na sauti kwa sababu kuna wengine mm. kama kesi mfano ya vitu vya chumbani eh? mambo ya chumbani kuna vitu mtu aezaanataka kujaribu mfa lakini sasa kuna anawoga fulani kwamba nikijaribu mm. labda mwenzangu ataniona muhuni specia mm-hmm. sisi kwa watum wa, wa, wa, sijui kama ni watu tunachanganya ile dini na, na na mambo ya nini wanaita mila. mila mila tamaduni tamadunifam tunachanganya mm. pamoja kwahio nakuta sangina, mtu ameona kitu anataka kumfanyia mwenzake lakini sasa anahisi ikimfanyia mm. ah, labda hata nitafsiri vengine ataona labda faau mm. nmn kwahio wanahisi wao level yao ni ile ile tu ambayo wanafanya ambayo inakuwa boring sangine kwahio sma kuna mm. vitu vingi ambavyo wanaweza kujaribu vile labda kila mmoja anavyomwanza mwenzako naopanda kitandani labda tumezoea wanawake tunaanzwa sisi mwanamke keda kamuanza mwenzako tuaisawekankbi mm. mm. eh, mm, eh, we ah, ku ni kwanze kwa hio kuna siku nyingine tunaeza tukaanza sisi kuwaonyesha kama ah, are in this pamoja na mi kuna siku na kutamani mefamu mm-hmm. aukama na kkwahio una mwanza mwenzako lakini sasa tunakuwa na woga fulani kaba ah, tunahisiazanotanaona eh, labda mie ndo kahba mufama. wakati hakuna ubaya wa kahba kwa mtu wako Mm, kweli kuwa mm, yeah. ukaba kufanya ule uhuni wote kwa mtu wako hakuna ubaya kwa sababu unafanya kwa mtu wako inakuja mbaya unapoanza kufikiria sasa labda hapa I'm not mafahamu hapa hanipi ambayo inatakikana hapa hata nikimwambia hasikii kwa hiyo mimi bado nahitaji furaha nafanya mm. nini unaanza kufikiria mambo mengine kwa hiyo yu... mm na inakuza ile inaikuza kwasababu u- kama unaitilia maji kama lilelinataka mbolea linataka maji uh-huh. He, linataka niniino hizi unaa unaipate kuna wiri kwa kila uh-huh. ainakbisa yeah. hmm. Una- tena hiyo inakwenda kwa yoyote mafaham mm-hmm. hata ya mama mfano mama ana watoto watatu ikiwa kuna mmoja anajitahidi anampigia simu kila siku anamjali kaona hichi mama hichi ingaa mzee hatokuomba lakini mwenyewe tu kumule mama yako atlkufanyia mama anajengel anajua katika toto wangu watatu huyu mmoja nanipenda kwelikwelikwahio nayee anajitahidi kwahiyo inakua kama ndoyokupalilia lile penzi hata kusema, nampenda, imba, so, na mama kwahiyoamba mapenzi yotehuwezi kusemat kama nampendaukambatu apnda kwasababu kuna naume malahai anaweza kkwambia kwamba nakupenda toka anakuimbia kila siku kwasababu anajua kile doh unachokitaka kukisikia kila siku mm-hmm. kwahiyo anafikiria akija na lilo bomu la kukwambia nakupenda hene unakufa kabisafaa mm-hmm. hujiwezi katika hiyo nini basi wakati nambie matendo yafanane na unachokizungumza sio uniambie yeah. tu alafu tena unakuwa pasi wa kichwa anifamuoeli yeah, mm. unakua <laughs> mm. <laughs> tena <homework>. au s <laughs> <Yeah. laughs> <laughs> <laughs> <Also, laughs> tena inabidi sasa uye wanze kumsoma hivi anafikiria nini hivi mm. nifanye vipi kwa hiyo ile <clears throat> communication pale inakuwa mm. off point inakwenda oh. off kabisa kabisa mnabatia sasa hamko kurasa moja mm-hmm, mm. mm-hmm. na ni kitu kibaya sana mkiwa hamko kurasa mm-hmm. uh, eh? mm-hmm, mm-hmm. mm-hmm. moja kwa sababu i hiyo ni timue kwahiyo ikiwa kila mmoja yuko na ukurasa wake maanake kwamba mtakuja mtakosana mta, mta, mta tu wanu wezeaa ka hamjakosana kwa fujo mtakuja kukosana even kimya aapata <laughs> kuona watu wako katika nyumba moja wako katika uhusiano lakini wanakosana bila kufungua midomo yao katukanani kasa inatokezea e mm. mtu anasema ah, you know what? nimechoka aace mm-hmm. ikiwa akaja akafanya mm-hmm. yani kuna watu katika majumba mitihani mtupo hadija mm-hmm. yani kwamba mtu anahisi mimi nimeshachoka kufungua mdomo au sifungui mdomo mm-hmm. lakini anaelewa kabisa kama yule mume wake yote anayoyafanya ni wrong anataka kumcorrect lakini sasa hivi kila moja na kibri kwamba wacha tutaenda hivyo kwa uwezo mi, wa mungu iile ndo mihusiano ambayo saingine unakoa da mungu awasaidie kwa kweli wapo mafam ukiwakuta outside wanakupa ile nini uh, vibe ya kwamba wako vizuri wako hapi na kila kitu But, ukianza kuwazungumza nao ndo unaanza kuzipata hizo habari kama hapa hapana kitu umefahamu eh? kila mmoja anajeuri kila mmoja kwamba sawa imetokezea imetokezea aijatokezea basi kama tumeshikana sawa tujashikana tume basi umefahamu tumefanya mapenzi sawa tujafanya poa siu mnafahamu inakuwa hiyo ikianza hiyo mambo ya poa poa inakuwa ni mbaya sana mbaya sana mm-hmm. kwahio tunarudi pale pale tuzungumze kwa sabgani unapokuwa na hamu na mwenzako na ni sawa mwanamke kuwa na hamu yeye kushindaaada kumuonyesha mwenzako kama una ama unamtaka umefahamu wahio mm-hmm. sku nyingine ambaanakamaiiwa sku zote amezoea kupakata mguu wako akamasaji siku nyingine ba... yeah, mpakata wake anefahamu siku nyingine hivo hmm. ikiwa amekuzoea kwa kuvua chupi inasigiria kila siku wewe siku nyingine mvue boksa yeye umefahamu ambaye hmm. zile zinakaa zina katika kichwa chake mafaham haziondoki kwasaba mwanaume naona hmm. kila siku weweoya lazima wote mfanyiane sitegemeaawkila siknawanaume wanaboreka sanakabisa Yeah. Yes. deka ni yeah. sasa <laughs> <Deke zane. laughs> <laughs> okay, well. kuna hii ishu ya upungufu wa nguvu za mm -hmm. wanaume mm -hmm. au wanawake mi nitaiwekae <laughs> wanaume na wanawake na timings hadi wafike tamati mm-hmm. ile eh, mimi hapa leo nimefika mm-hmm. kwenye u- u- ukingonisayansia wanazungumzia wana, wana kuwa mwanamme inachukua dakika mm-hmm. jira tatu mpaka saba kufikia mm-hmm. mm-hmm. kileleni sasa sasa hmm? mimi ntaiweka in, hii kwa wanaume mm-hmm. ni saa mm-hmm. wanawake mm-hmm. sisi tukoje maana tu, tufahamu sote miili yetuwaaw okay. na wanaume ili mm-hmm. tupate kufahamu kwa sababu mm-hmm. tuki tukisema tu tuwatizame wanaume mm-hmm. tusijitizame sisi wenyewe ilikuja pamoja sasa tuseme sasa kimefahamika mm-hmm. kitu mm-hmm sisi sote tuko tofauti na vipi tutakuja pamoja hichi kitu tuweze kufika mm. tamati sote wawili mm-hmm. maoni yenu ni ye okay. I mean, uh, upande wangu wa nahisi yeah. mfaamu kwamba mm-hmm tuelewe kwa sababu kuna watu wengine I mean, kuna hizi hstori ambazo unakuja mtu anasema oh, mi mpenzi wangu anakaa labda dakika ishirini nusu saa hivi nahivi kwanza na. mwanamke kujielimisha mefaa hujielimishe ujue umefahamu mm-hmm. kasababu unaweza uka kitu ambacho hakiwezekani mefaham kabisa mm-hmm. uh, ilo moja na, la pili pia na mwanaume ye yeah, anahitajika kujielewa kwamba ok mimi uwezo wangu ni huu hata kama nitakwenda ku, kutumia hayo ya madawa yao imevuta sana labda nusu, nusu mm-hmm. saa umefahamu kwa hiyo uwezo mm-hmm. wangu mimi ni huu ikiwa sijatumia na ujanja kwenye huu uwezo wangu nikajiengeza sitoweza mm-hmm. kumfikisha mwenzangu na sipo kufeli kumfikisha mwenzake ikawa inajiripiti kila siku ikawa ni nib pia inakuwa ni kitu cha hatari eh? No. fakwa sabugani kwa, kwa mwanamke ambaye anasema atazungumza atazungumza mwisho ata kwa mwanamke ambaye haseme atakwenda chini kwa chini mwisho anatafuta la kufanya kwa yule ambaye labda ndo katolewa kwao kaambua anaenda katika uhusiano w katika ndoa hiyo usirudi ndo unakuta analia, analia chumbanifamkao no. mwanamke kujua uwezo wake akajaribu ku, ku lile jambo uefahamulileendo ikiwa unahisi uwezo wako ni uko huo mdogo mfano tuseme chini ya uh, dakika tatu kushuka chini chinikwafaam mm-hmm. ambaye kutokana na dokta mwana anazungumza kwama utakuwa una tatizo labda si sindiyo tatu kushuka chini mm-hmm. Mm-hmm. ya mi nilivyoelewa ndo katika hiyo baada ya dakika sabaani mm. ukiwa hauko tayari hiyo mm. inamaanisha ndo una tatizo Mm-hmm. yani kama mwanamme ndo mi nilivyoelewa yeah kwamba eh, mm-hmm. less than th kwamba utakuwa na yeah. tatizo kwa hiyo hata ukiwa na tatizo haina maana kama uli ulipalilie jaribu ku stretch kwa sababu gani lile tendo lina vitu vingi umefahamu kwa hiyo mm-hmm. vile vitu vidogo vidogo umefahamu unaweza mm-hmm. ukatumia ukalistrechi uka li li lile tendo mpaka mwenzako wakaridhika umeona walikuwa wanazungumza wamekwenda dipo walikuwa anazungumza unaweza ukamfikisha uka mwanamke kile, kileleni kwa kutumia ulimi wako mdomo wako unaweza kumfikisha mwanamke umefaham kwa kutumia vidole mm-hmm. vyako vitano no, kwa sababu no, kila no, no. kidole hichi kina kina kazi yake kina disaini zake ya kuvitumia umefahamu kwa hivi ni vitu ambavyo mtu mwenyewe unaweza ukajielimisha kama ni mwanaume na kama wee unataka yule mwenzako aku na kuchukua kama ni, na kidume ndani ya nyumba tumie zile skills ambazo <laughs> zitamfanya e, alafu again sio kila, kila mwanamke ambaye anapenda kuwa kusemalakweli kabisa mm-hmm. kuna wengineile mbinu a Well, gentle, au eh aukabisa nib hapo sasa kwenye kujiongeza kwa sababu kuna mwengine atakuja kusikia okay. naweza kutumia vidole vyangu atakwenda utafiri anachokoa ana kitu Apa. ile ni sehemu very sensitive well, <laughs> the way you take time and enjoy with wae mefau ndiyo inaleta raha zaidi zaidieau kwahio ni gani unatumia vile vidole vyako na pia kwamba uh, wakati unafanya unana mwenzak mefaham mm-hmm. akikwambiakasaau kuna wengine hamapendi kwahio kama pendi bado pia uko na mdomo ambao unaweza kutumia mdomowako efaaaiyo mm-hmm. niile kumjua mwenzako ndo palepale pale, tuna, tuna, riama utasikia tu hizi habari alafukasemami nakwenda kuzifanyia kazi bila kuzungumza na mwenzako wakati unalifanya una lile tendo umefahamu utajikuta tena mm. mwisho siku ya pili anakuambia hivo vidole vyako mi sinaja navo sija kuanza na vidole vidolem nataka hi mashine yenyewe kwamba i, o, una, ni, ni mtihani wa pili umafahamu <laughs> la tatu anakwambia oh, mi siwezi kuweka mdomo wangu chini kwa sababu gani chini kunatoka uchafu wanaue eginewanasemah yeah. no, no, unakuta yule no, mwanaume hana jitihada kabisa hataki kujiengeza na mwanamke akiona eh sasa hizi habari zote ambazo naambiwa kama zitaweza kujisaidia wee hu nazo sasa wee unakijwa ninini kua na nataka na, kujaliza tu hapo uh-huh. ulipokuwa ukizungumzia kuhusu mwanamme ku, kujaribu kumfahamu yule mpenzi wake mpenzi wake kwa kutumia vo vidolewe uh-huh. mwanamke mkono uh-huh. anao uh-huh. na anajua mwili wake uh-huh. ambapo amuonyeshe mie hapa mpenzi wangu hapa ndonaendaau uh-huh. okay. pia ile kama yule mwanamme anakwenda ana kwatleo avomwambia hapa kidogokufungua mdomo pia zile za ule mkono una una una naye mii ichi kitu na kitaka hivi na hivi sasa unakwenda tu fasi nenda kidogo kidogo hapo ulipotia hapo hapo jaribu no. kuenda kidogo kidogo sehemu hiyo huyo oao unaniumizaufahakwa sababumwanamke ajua yeah. mwili wako mm-hmm. yeah. kwa hiyo unapofanyiwa kitu kizuri kuwa mwanamke fay hivo hivyo unavyofanya lakini kidogo slow down, yeah. kidogo fanya taratibu kwa sababu hii sehemu sio sehemu kama labda mona ni sehemu ambayo sensitive kwa hiyo kuleta wa, nini au umefahamu cheza na kitu fulani basi kwa sababu tutajisaidia tunet... <mah> tuta tuta sana zungumza uh-huh. tunasema uh-huh. kwa sababu haisaidii nii nitoki nini, nini nikazungumze na mwenzangu nimwambie hivi na vipi na vipi na vipi na vipi wakati inatakiwa nizungumze na yule mpenzi wangu huweza uh-huh. ku uh-huh. improve uh-huh. Yeah, e, tukawa uh-huh. Uh-huh. Una, unajua kuna watu mpaka leo wanahisi mafahamsio uh-huh. wanahisi wanakwenda kwenye hilo tendo lenyewe straight after kissing kidogo wanakwenda mm-hmm. straight to the tendo nam haendi chini hazamii ha, maneno ya watu mm-hmm. wala eh, wala hakulainishi na vidole mfamu mm. unakuta mtu basi amekisi ame na amekisi yenyewe ni mdomo kakushikashika kidogo anakwenda straight afam na mm-hmm. kila mmoja na maumbile yakeulemwenye maumbile makubwa ambaye hajakutayarisha we mwanamke chini hauko tayari kusema lakweli ile nikumzakaababuchini inabidi kko tayari kuna majimaji ambay nabidi yatoke sh tayanasm ko tayarikini bila yale majmaiktk auko tayari kwahiyo unakuta tena mtu mwingine kati ya mate kati ya hivi ambayo kusema la kweli sio kitu kibaya lakini mate wakati kuna, kuna maji yake wenyewe f kwai a watulabdaa ugonwan gonwa weganwezi kujua kama yuko tayari mpaka anaambie au okay. yes. kawaida yuko mkavu kwa hiyo yu mazali yuko mkavu nitatumia mate yangu mefaamu hamna neno na mwenye karidhi lakini ikiwa ni hivyo wasikimbilie tu wasikimbili etu, kutia mate wakafikiria ah, hivi lazima mbreak down yule mtu nenda naye kidogo kidogo mm. It's a chukueni muda famu ha- hakuna haraka wefaamu si kama labda mtu naharaki alafu ah, chukua muda cheza na mwenzako ana sehemu nyingi vit, vituo vingi ambavo unaweza ku, kupita umefamu sio mm-hmm, mm-hmm. kama umepita so, mdomoni kwake ukahisi tayarinakenda kuna maziwa kabla hujafika huko chini mea kuna wengine labda hawapendi maziwa kuchezewa a kuna wengine wako na uh, zile areas ambazo wakishikwa abi anakua wengine wanapenda mm-hmm. shinni wengi, wa nikumjole mwenzako ukam vizuri kasiwama nahis sasak re kbisa kwamba mm-hmm. anahitaji sasahiviwenaka yeah. ni ln mm-hmm. so okay, mm-hmm. mm-hmm. mm-hmm. mimi saahivi tayari m nakwenda on mefaham wengine wanahisi kwamba menyewe haikai muda mkubwa hi kwaho wacho niikimbilie ni wahi kabla haija kwenda kuna kesi nyingi kwaho niile kujijua maal unajijua vile basi usijitayarishe wewemtayarishe ule wewe mwenzio sure umempa mwefahamu unacheza naye mm-hmm. akafika sure, kilele maneno ya bihadij akafika kileleni mefaham jitayarishe wewe kwa sabu unajijua hata ukujitayarisha wewe itakua kama nia aba mm. tachukua muda mfamu, kwa sabbu huna uwezo wa kukaa muda mkubwa mfalmungu al- um, alivokujalia labda ue dakika zako tatu t- saa aiwaayeyeyee kafurahi kwamba ulikuweko pale kwa ajili yake ukicheza naye ukimfurahisha na maneno mazuri kwasaau na maneno mazuri pia hakuna kitu kibaya kama labda kuengage katika ilo tendo ikawa watu wako kimya ina mm-hmm. inaboa sana kwasababu hampati kujua ku, vizuri kwa sababu unapofanya kile kitu hujuu mwenzako umem, umemgusa ndipo au ausipo siumanifahammtu mm-hmm. yeah, yu kutu... yuko kama gogo eh? inakuja kwenye kudekezana bado uendelee kudekezana kuna mniyaka mm-hmm isiwe sasa tena practical mm-hmm. kufa, nani itnanituma kuwa nyinyi busu busu kuisha pa ndo sana yapo majumbani unakuta wale wanaume ambaye kidogo wanajiengeza wa, wa, wa, abae kidogo mm-hmm. eh, ain sitaki kusema labda ina de- wale wanaume ambao wako kidini dini zaidi wako wengine wambo wako kidini wanafahamu wanajua hayo mambo wamesoma na nini wanajiengeza lakini sana kuna wale ambao mtu anaesemazaleni mke wangu wee ntakachokupa ntaka ntaka au vipi nakupa uniache mimi ndo dereva amfaamu we huna kauli ya kusema kwa hio we just it, alafu unyamaze mdomo wako simefah hawajue kabisa anajua mimimimi wajibu wangu kama ni mume na na ina amfamu eh? mm-hmm. alafu wewe mm-hmm. nyamaza maisha yaende ili ni tendola ndua lipo au mm-hmm. eh, ni, ni, ni pati ya mapenzi ambayo tuna nini kwa hiyo tukiweko pale yeye ndo anataka yeye ndo mm-hmm. afanye yote basi mm-hmm. Hmm. sasa tukija kwenye hii sehemu ya yaz ya mwanamke na mwanaume inaleta hmm. utata okay. kwenye wapenzi kufikia kileleni hmm. uh, mie binafsi nana na, na. uh, nahisi kwanza kidogo tumalizie hapa alafu labda tuende kwengine naona sikumsikia siku maoni yakeyake k- ah, okay. imeondoka maskinijaribu kuingia katoke, ime tena, tena, maske, ah, okay. nye. Nye. ya tenaetoatenalikuwa nataka kuzungumza nkafiri labda tumpe chansi nayezungumza kidogo juuya hilo lakini kombe hayupo alafu na jingine kwamba labda tujalizie tu kwenye um, nini kwenye hiyo mambo ya nguvu za kike na nguvu za kiume tumezungumzia mm. hapo sana kwenye nguvu za kiume tu hapo sindio lakini mm-hmm. kuna nguvu za kike pia. mm-hmm. eh, yeah. mm. mm-hmm. yeah, amba, tumeambiwa piatumeambiwami likuwa sijui najua tu sangine ambayo kidogo inakwenda ina na hiyo sindio kwenye nguvu za kike kwa sababu unafika wakati kuna wanawake wengine wanakuwa kabisa hawana hiyo drive at all. Hmm. Ah, okay. kwa, kwa hilo maana ah. ninakuja kwenye hii hii nini yangu nyingine i kwa kufahamu mwanamke zaidi mie okay. nahisi no binafsi mm-hmm. ile kama alivyozungumzia li, kwenye women matters na do mwaka mm-hmm, mm-hmm. kuwa mwanamke ni pale kwa juu ndo ana nitatumia neno la kizungu zaidi eh, kuliko huko eh, ndani zaidi na ina, ina maana sote mm. tulivyoumbwa kama mm. wanawake na wanaume tunaweza kufika mm. kwenye hiyo kuwa sasa mm. mimi niko mm. na hamo kwa sababu vipi tulivyoumbwa na mwenyezimungu kwa, kwa, kwa, kwa kutumia nili, hino ulimi kwa kutumia idole na kwa kutumia uh, ikiwa mwenyezimungualichotuumba nacho mashine uh-huh. kwa sasa mimi kama uh-huh. no mpenzi wangu ana, uh-huh. ananifahamu tayari ikashanifahamu mii mwli wangu uh-huh. na nini nachopenda uh-huh. eh? kwa uh-huh. tukiwa kwenye, kwenye tendo hilo uh-huh. Una, un, unakuwa wewe unakwenda kidogo kidogo unakwenda kidogo kidogo kwa kujua wewe Aha. yule mwenzio unataka kumfikisha Aha. sasa tunakuja kukuta sation nyingi kwa watu wanaharakiza kile kitu Aha. wanaharakiza kile kitu na sisi wanawake tumeungwa tofauti sisi wanawake mm-hmm. okay, tumeungwa tufike tufikie daraja tunapanda okay. daraja moja tukimaliza mm-hmm. tunaenda nyingine sa, na kilimoja iko tofauti mm-hmm. kuna wengine wakifika daraja ya kwanza tu basi mm-hmm. ushona washapata ya kwanza mm-hmm. wengine wakifika daraja ya pili wamepata ya pili wengine ndo kwanza wanafika ya kwanza mm-hmm sasa mm-hmm. ni nkitaka tuchukwe tu, tu, kwa angle hiyo hapo kwa wanawake uh-huh. hmm. sababu si ndo tuliokuwa tuna mengi uh-huh. am, ambapo paka tufike uko kileleni mwanamne uh-huh. afahamu ajue uh-huh. mimi huyu mpenzi wangu kaumbwa tofauti na mimi uh-huh. na vile alivyoumbwa uh-huh. kuanzia hapo pa, pa mwanzo hapo mpaka uko tuingie ndani uh-huh. ana daraja zake ndo okay. afike huko mimi najua ninaweza kufika hicho uh-huh. hmm. no nilichokuwa tuzungumzie sawa nkitaka yeah. wow. uh, tuzungumzielakini mi nilivyoelewa ni kama mwanamke naye baada uh-huh. like a, kama within dakikakama minutes anatakiwa afike uko kileleni ndo hiyo unaongelea <laughs> ya yeah, yani afike kilele yani, <coughs> kwayo, kwa hiyo haimata kwa ulikuwa naja kuhusu ilivyoelewa kama vile so, <coughs> kwa hiyo mwanamke baada ya dakika saba akiwa bado hajafika kuna tatizo ndo mm-hmm. nilivyoelewa mimi mm-hmm. yeah. kuna, kutu, yeah. kuna tatizo. na kwa jinsi inivyoelewa kuhusu nguvu za wanawake ni kwamba watu wengine hawajawahi kufika hicho kilele mm-hmm. na hawakijuiwengi mm. wetu, Komal... wetu aktukijui kwasababu mm. hmm? We, kama alivyozungumzia dot mwaka mm. una ya kwanza ambayo yeah. hinakuja hiokisha inaondoka na ya pili hmm. aliyozungumzia eh, ni kuhusu ambapo hicho ndio cha pili umefika kilele cha pili mwanaume awe mjanja kweli kwa kweliwsababu kila mmoja a lakini sasa kunahitaji ufundi na hapo ndo ule unavyotakiwa na ujielimishe kuweza kumpeleka mwanamke katika evel ile na mwanaume asio mchoyo asijijali mm. yeye sana yani mm-hmm. ya, aweze kumfikiria na mwenzake na mwenzake kabisabayo ni achache mm-hmm. sana mm. Mini... Minase nataka <laughs> kujaliza tu hicho anachozungumza bidida N- isiwe kwa sababu huwezi kufika kilele cha pili huwa huwezi kutumia vidole vidolekii okay. ino kifaa hakifanyi hakuna mengine ambapo <periodically> mm-hmm. yule mwanamke ataweza kufika yo hicho kilele cha pili ambacho akasema leo mimi nime nime <pekBS> nimepitia ni mm-hmm. safari nyingine ambayo sijawahi kupitia ya nilikuwa mm-hmm. mm-hmm. mm-hmm. okay. yeah, nazungumzia hivi kwamba kuna tumekuwa brainwash mfamu eh? sasa mm-hmm. hivi uh, mdia inatutengeneza at the same time inatuharibu eh inatuharibufau kwa sababu mm-hmm. sasa hivi kuna kuna maneno haya ya vibamia au um, mashine umefahamu abotukirudi mm-hmm. tuki, labda five, uh, nini, years ago kulikuwa hakuna hivyo vitu umefahamu eh? mm-hmm. lakini sasa umefika wakati kwamba nini um, tumetafuta hata kijina cha kuanem wale mm-hmm. wanaume ambao kidogo labda wako na uume mdogo umefahamu eh? <laughs> ambaye tayari ileshaingia katika vichwa vyetu kwamba mimi kurizika inabidi nipate mtu ambaye labda hana kibamia ambaye yuko na mashine kakamli maanake mm-hmm. uko na maumbili makubwa mm-hmm. tayari imeshakuja katika akili zetu ea ambaye imetuathiri kiasi kwamba mtu unakutana na mtu umefaamu siku eh? ya mwanzo mm-hmm. ukimwona vile tayari ue unakuwa sumefahamu kwa sagani, mm-hmm. mate, ma, ma, ma, ma, ma, ya mategemeleo lako kwamba utakutana na mtu mwenye vigezo vile ambavyo watu wanavizungumza sana sio kibamia amefaamu mm-hmm. kwa hiyo ile im, imetuhadribu ime, ime ime akili wakati hamin wakati tunatakana tuelewe unaweza kukutana, kukutana na mtu mwenye hicho kibamia mafaam mm-hmm. lakini mm-hmm. akawa na uwezo wa kukufikisha vilele vyote viwili afaamu mm-hmm. bila afam mm-hmm. kushinda yule mwenye mwenye ile mashine mashine kubwa anafaa mm-hmm. mm-hmm. yeah. mwenye mashine ndogo ikawa anaweza kujiengeza akaweza kumfahamu mtu akamwelewa akakufikisha kilele cha kwanza cha pili na cha tatu na kile kile kibamiacha kushinda yule mwenye mwenye ukubwa kwa hiyo saa ingine hivi tulivyokuwa brainwash kwamba lazima upate hivi alafu ndotakuwa kuna mvutano mwingi sana kwenye kwenye he, he, kwenye hii habari umefahamu nafikiria kwamba tunajaribu kama ni wanawake kuondoa katika akili zetu kwa mwanaume hahitajiki kuwa na saizi fulani Yeah, okay. ni ni uh-huh. unatumia una kile ifaani utumiaji wa kile kifaa e. kifaananyote wawili kuwa mnafahamkwa yeah. sabamu yeah. mwanamke kama tulivyoambiwa kama ilivyokuwa imezungumzwa kwenye ni woman ma- kwamba mm-hmm kutoka wa, wa, mwanzo, pale mbe, mwanzoni mpaka mm-hmm. kwenye three, three inches sindio ndiyo mm-hmm. sehemu ambayo mm-hmm. uh, inaleta, mm-hmm. inaleta e mm-hmm. kwa hiyo the he pale na nini kwa hio kuna wengine hata hatakikane hata, hata, yani anaweza kufika bila hata kufikisha uku mtu kuingia ndani huko mefamashine mm. kuingia huko ndani ni pale nje tu unapoweza kucheza na mwenzako na nini akaweza kuja mfa akafikay yani. kwa hiyo ni pale kwenye kumsoma mwenzako kuna wengine kwamba labda kutokana na alikotokea lazima alikuwa alikualabda amejizoesha am, am, kwamba lazima apate mtu mwenye ule kasa nachojaribu kuzungumza kwamba maumbile yetu anawake mafaau <coughs> yanakwenda yeah. ya, ya nayanakwenda na, na yule mtu ambaye uko naye e umeanza na mtu mwenye maumbile makubwa nfa muda wote utakuwa yani, yeah, ume... yeah, umezoea <coughs> <coughs> utakuwa unataka kufikakupata ku, yule mtu ambaye mwenye maumbile kama yale kuweza kufikisha wakati sio kitu cha kusema labda mi lazima nipate mtu wa namna gani anifikishe ni wewe mwenyewe mefaham kujijua <laughs> mwenyewe nakwamba ku, labda okay, naweza kuridhika saingine hata nikipata mtu, mtu mwenye maumbile ya faham ka sababu ni ule utumiaji wake tu vip ataweza ku, kuhangaikavip ataweza kuni. na ni ujanja ujanja tu mena hisi ni ujanja <tip> kwa sababu nataka kujaliza tu hapo uh-huh. ah, si wanawake tulivyoumbwanimeweka okay. sinario ya kuwa mwanamke kashazaa ule uh-huh. mwanamke akisha kash- kazaa k- uh-huh. anarudi hii uh-huh. kama tena kwa sababu kadzaa wee unaona tena kuna uwanja wa mpira nokbisa yule mwanamke An, an, ninini wakati wa kujifungua anakuwa mm-hmm. na dialect mm-hmm. ili kuwezesha yule mtoto kuchokasasa ikimaliza pale zile maso mm-hmm. zinarejea zina zinarudi mm-hmm. vile vile ambapo eh? mm-hmm. hapo tena tunakua tunaambiwa ah, fanya exercises ah, kuna dini ichi unaweza kufanya kuna <tinyo> lakini ile mwanamke anakuwa iko vile vile na tunakuja kwenye pale jua mpenzi wako yuko vipi hatuko mm-hmm. sote sawa mm-hmm. ukaanza sasa wewe ka una daftari unaanza k- mm-hmm. ah fulani yuko hivi kwa hiyo kwa nini huyu mwingine yuko hivi mm-hmm. no tukisha tuna tuna mtazamo huo huousaidia uh, uh, uh, sana tukiwa sasa uh, tunajua ku, ku, ku, kuwa mimi natofautisha okay, natofautishawezi okay. kuwa okay. sawa sasa yeah, mm. lakini kweli hiyo kila binadamu ameomba tofauti mtu akianza mm-hmm. mambo ya kulinganisha hapo inakuwa ni tatizo mm-hmm. yeah. ni makosa ambayo watu wanafanya Mfamu? kwa hiyo tuache hiyo kukompea labda uhusiano uliopita na uhusiano wa sasahivi kwa sababu yaani watu tofauti ni kumjua yule ambaye uko naye na nini anataka umefahamu au na nini kinamfikisha umefahamu na kufanya kwa hiyo tunarudi kwenye kumjua mwenzako umefahamu ku kumdeke, kumdekeza kwa sababu kuna unaweza unaweza kuwa kwamba ukajiandaa ukasema mm-hmm. mimi leo ni kumsoma mwenzangu tu sitaki mimi labda mimi kustarehe mimi nikumstarehesha mwenzangu mefahamu kwayo ni menzangu, mm-hmm. kwa kumsoma mm-hmm. labda nijaribu hichi nijaribu hichi so unajijua saa sikuile mimi nakwenda kutoa natoa natoa natoa lakini athe at same time una umefaham kumjua una zile, zile steps mjua <laughs> mwenzako ili mara ya pili unajua kitu gani na kitu gani na mwanamme iwe vile vile kwamba anajua leo mimi sio kuhusu mimi ni kumhusu huyu mwenzangu umefahamu ni kuenda kumsoma mwenzangu kwa hiyo kila ujanja ambao nimeusikia nimewahi kusikia nimewahi kuona na kwenda kufanyia kazi leo umefahamu yeah. eh, yeah. kufanyia kazi na ku, ku, ku, nini ku, kuwasiliana naye wakati inaofanyia ili kuweza kujua kwa hiyo mara ya pili hata kama labda imetokezea mtu labda dakika mbili dakika moja dakika tatu lakini kuna njia nyingine ya kwamba siwezi kumwacha mwenzangu bado nakiw na kiua na mm-hmm. natumia mm-hmm. njia nyingine mpaka ni muhisi amefika ame kileleni ma kwa sababu mm-hmm. icho kilele cha pili tuseme kinachukua muda na nini lakini kile nini e, e, ni iiniaibu kwamba kile kilele cha mwanzo mtu asikifike umanifahamuuasilimia eh? mm. asilimia kubwa na, mm. na bituma na bidida ni mm. kuwa wewe unakijua icho kilele swala kwa sababu unaweza kuwa wewe uko na mpenzi wako na mnajua tu nyie ninihino huyu anaingia humo basi mm. mm hujui hapokunatokezea niniofika kwenye kilele un, un, unahisi hisia gani n na. Mm. Mm-hmm. na si wengi tunazungumzia y mambo kwa wengine tukajua kilele eh, nini ni kipi <laughs> kweli kwa, kwa sababu gani hata kwenye kwenye kufunzwa hiyo unafunzwa tu jinsi gani ya ku, ya, ya chumbani vipi unaweza kukaa na mwenzako maanake uh, uh, nini kwahiyo lakini ywhenicoms to kilele na nini au labda kuna hisia fulani ukihisi ukihisiike hisia labda ya muda fulani umefahamu unakuwa hivi haizungumzwi kwa hiyo watu hawaelewi unakuta kuna wengine wanafika kileleni lakini hawajijui kama wamefika kileleni kuna wengine hawakupata kufika kileleni afaham kuna wengine kwa sababu liwahi kusikia zamani kwamba wanasema kilele cha pili kwamba eh, mwanamke akiwa kadhaa mara nyingi ndo inakuwa inatokezea eh, ina, ina, ina lakini sasa kutokana na discussion ile ambayo tulioisikia mefa mm-hmm. eh, si kweli kila mwanamke anaweza kufika kilele cha pili kila mwanamke ni ile hujua mm-hmm. vipi inachukua e, muda kwa sababu si kitu ambacho unaweza kwenda kukifanya tu umefahamu kwa muda ya da dakika mbili nl inabidi ufanye ikiwa ni kidole kinakwenda kile kidole kiende katika uh, uh, uh, spidi ile ile pale pale umafahamu for mm. sometime fa kuna wengine ndio hiyo wanakua awataki so kukupata kianahisimda kushindilia mashine memaliza basifau mamboahii mm-hmm. kidodo akukaa muda wote nikaumiza mkonolakini auta una ieaengine wenye tungo aali hiiya weae aehimumwenzangu anafurahibai Mm, na hiyo yeah. inampa satisfaction kwamba nimeweza kumfikisha kwa sabu not mwanaume akikufikisha kilele cha pili akaona vile anapata mzuka kiasi kwamba anajiisi mimi yes mimi kidume sumanifano yes. mm, anapata mzuka yeah. anafurahi kwa sabu gani ni kitu ambacho hawakioni kila siku hawakioni kwa wanawake wote kwa hio ile siku ambaye anapata mtu anakwenda anafika kilele cha pilianakukumbuka atakukumbuka kila leo kwa sababu anajua hasa hapa nimetia ufundi wangu kwa yule kufika kilele cha pili mm. ni ufundi ambapo am, sasa inakuwa mi nahisi pia yale mahusiano yenu yanakuwa ya sasa kwa sababu mmevuka Uh-huh. Um, umevuka, unasema, sasa. Step. Mm. Uh-huh. Sasa, what next umenipata a tushavuka hapa uh-huh. sisituni kama sasa ushafika kwenye mount kilimanjaro sasa wewe uh-huh. yeah. yeah. yeah. yeah. <laughs> satisfaction anafurahi mwanaume mm. anakwambia mm. saa kamaimekutana ah, jitihada ufundi umepita lakini finally nimefika nimemfikisha mtu yani kilele cha pili hmm. na unakuta wale ambao unajua kuna wengine wana, wana, wana, wana wanaingia katika mapenzi wanahisi lile tendo lakini <coughs> sasa ni kwamba tayari wenyewe wana kinyaa kwafaa <coughs> <coughs> kuna naume wengine wanakuweka katika lile tendo lakini tayari kinyaa anahisi sasa kuna vitu mimi sitaki vigusane na ile sehemu kafaam ume mm-hmm. wake kuingia pale hauna neno lakini vitu vingine kuingia pale anahisi iaa kabisa simfahamu mm-hmm. mm-hmm. mm-hmm. kwahiyo wale kusema lkeli yao mara nyingi nakua sio nzuri kasabau tayari katika vic vyao wanahisi lile tendo lenye li ote ni kia lakini kuna wale ambao watachukuadoauazakenda palehiyo chum nikairamba nikainywa iny- nika umefahamu unakuta mm-hmm. unakwenda icho kilele cha pili unafahamu uh -huh. mkojo unaruka anaunywa umafahamu mambo yanazidi kunoga unakutana na watu hivyo kiasi kwamba unahisi ah, unajua kaunywa uh, wako, wako very huyu kaunywawako wanakuwa it kiasi kwamba watu mwenyewe unahisi wa wow. mm -hmm. kwamba huyu mtu labda kanishiba kwamba kile llichokirusha alikuwa ki, akiko, akiki, akikikoga akichukua na, akijipaka akaweka uso wake si imanifahamu inaleta mzuka na, fulani na. kwa hiyo yule bwana anapata mzuka biminafuka. before yni yanakwe... eh? mambo mambo yanakwenda mpaka mwisho anasema hapana hapa mihapabakia <laughs> wa wow, hiyo kali hio inafanya manake kwamba inaleta nini fulani connection fulani kiasi kamba kwambawale watu utakuta wako pale kila siku wananjo wana mm. lile tendowanalinjo yeah. yeah. na kila siku wana look forward, na make sure mwenzake karizika kila, kila, kila na sipoona labda kilee kilele cha pili anahisi lio sijafanya jitihada kwa hiyo time ujue akikupa anakupa vizuri sana kwa hiyo yu, ile Le, mm. nini ule uhusiano unazidi ku maneno yako kupea zaidi kukua zaidi mm, mm, mm. a hapounakuja hiyo teminoloji ya wazungu wakisema u mm-hmm. mm. ninakuwa tena hapoak mm-hmm. okay, jamani wacha tuende kwenye break utarudi mm-hmm. mm-hmm. sasa hivi so st riht there okay. Okay karibuni tena tunaendelea na mazungumzo ya pilo manenos uh, topiki ya leo ni deka ni kudekeze oke okay, bitumwa okay. ulikuwa unasema au ulikoshamaliza uh, uh, ya yeah, lichikuwa nazungumzia ni kuhusu ni ile satisfaction kutoka kwa mwanaume kwamba ameweza kumfikisha mtu umefahamu um, um, kumfikisha ule mpenzi wake mm. kilele cha pili mefahamu um, mm-hmm. mm. vile yeah. anapojisikia ni kitu ambacho anakicheris ana, ana mke sure kwamba kila anapokuwa na ule mwenzake aweze kufika ile level siku ambayo mm-hmm. hajafika umefahamu mm-hmm. umefahamuopale nabesi ah, leo masale hapa sikufika leo mm-hmm. the mm-hmm. next hex inabidi lazima afike afikekwahiyo yeah. inajenga yale mapenzi kwamba wanakuwa wanajaliana wanapendaakupendana yeah. upenzi upo upendo ndo upo pale lakini wanazidi kuheshimiana na kwamba sure kwamba anapofanya lile tendo ana an, an, ana ana maanake ile sio anapoteza anaweka ile time yake juu Mm-hmm. h um, yeah. uh-huh. na sisi wanawake unapoona lile mwenzakonaona mwenzako amekufanyia kile kitu ambacho hujapata kufanyiwatri mm-hmm. inakufanya wewe pia uwekokakukufikisha um, pale alafu isitoshe kwenye le kukufikisha h ya lile tendo mpaka mwisho unamhisi mwenzako yuko mwanake hakuna kinyaa umefahamu mm. ana, ana, anatumia vitu vyake vyote ambavyo mungu kampa ikiwa mdomo ikiwa mkonoicho mm-hmm. eh, e, kilele cha pli umemkuta mwenzako ana kwenye kilemko mm-hmm. mm. inakujenga inakujenga ina imani na mapenzi unazidi ku, kuzidisha ale hapo kabisa mm. na mi nitaongeza kwa kusema mm. sisi kama wanawake na m, kwa kuzungumza na wanaume wengi mm. tuna kuwa tunazungumzia yetu ya mm-hmm. ya ndani kwa mm. uh, tunaweza kuchagua watu tutakauzungumzia uzung, lakini mm. kwenye ile exchange ya information mm. ichukue experiences za wengine tukaona sisi hatujafika au hatuwezi kufika tukaona tena sisi tena ndio ndokuwagonjwa au okay. hatuwezi au uzetu mm-hmm. ndo mgonjwa hawezi ni kuifanyia okay. kazi kuifanyia mm-hmm. kazi vipi kukaa kitapo mm-hmm. mukazungumza kukaa kitapo okay. mukajuana mm-hmm. undani na kwa undani namaanisha mimi napenda nini wee unapenda nini na mimi wingine mm. kuna mengi sijui nifundishe mm-hmm. kama wewe umesikia huko kwingine na mimi nifundishe nionyeshe eh, mm-hmm. leo mimi nimejifunza hichi nataka tujaribu kama nani bituma mm-hmm. nani alivyosema ndio hatuwezi kuwa shai kwenye mambo hayo hata kidogo sababu so sisi tumeumbwa kama binadamu na tumeumbwa na mwenyezi mungu kuwa tuko kwenye hii dunia kuwa pamoja na mm-hmm. itakuwa shame kuwa tuko pamoja lakini hatuko pamoja mm-hmm. kuwa sasa mm-hmm. yeah. mimi na mpenzi wangu tumefikia sehemu tunajuana kipi kingine kilichokuwa tunaweza ku kuasa mm-hmm. mm. karibu mm-hmm. b tulikukosa kosa pale kwa hiyo <laughs> <laughs> tukizungumzia tu, tu, tu mengi kuzunguza hino wanaume Eh, na wanawake si wenyewe ukujua miili yetu na vipi vinaweza okay. kufika kile hicho kilele kwa kilele mm-hmm. vilele viwili kuna hicho kimoja cha ah, mimi hapa tam na kuna hicho <laughs> yeah. cha pili ambacho kwa kizungu wanaita squatting. ambacho yeah. sasa hicho ndo cha mwanamke na yule mwanamme pia amejihisi mimi leo kama kidume nimemfikisha mpenzi wangu wenye kilele hiil yeah, mm. yeah. sijuu so una moja m- m- m- m- mawili unataka kujaliza hapo uh, mitu uh, naweza sema inahitaji mawasiliano sana kati ya wawili manake kusipokuwa na mawasiliano basi uh, ni vigumu mmoja kujua kile mwingine anapenda kile kinamfanya uh, mwili upate joto zaidi unanielewa nafikiria na. na, na ni hiyo uh, mawasiliano na pia kwa kuna uelewano maanake kuna watu wengine utawasiliana nao ukasema mimi ningependa hiki ama nifanyie kile mwingine akaona unaona kama kamahajui una, kile anafanya uhum. so uh, inahitaji mawasiliano na kuelewana ili pia uweze uh, kuelewa mwili wa mpenzi wako ya yeah, mawasiliano Ma'am. na kuelewana mmm kuelewanamanake taimu zingine unapata uh, wanawake tuko shae uh-huh, uh-huh. uh, wengi hawawezi kujieleza kwamba ah hapo hpo hapo ndo apo apo wengine tu tuko shae sijui ni kama sijui ni kama tu tunaogopa hauwezi mm. kuambia mpenzi wako hapo ndo a hapo hapo unakaa una tu ni kama unagoja tu ni kama kazi unafanyiwa ni kama kamao mm. ah, ah, nikisema hiyo mawasiliano ah, ni muhimu sana na ile kuwa pia open mindedness mm. ah, ukiambiwa hili ah, usione kama kaman wako anaona kama haujui unajua kila siku ile ni ya kujifunza Every day is a ya <laughs> so, yeah, nafikiria hayo tu ndo nawezaweza kuchangia kwa hiyo shukran ume, ume point zote tulizokuwa tumezungumzia jamani kuna jingine Aa. lolote kabla tujaendelea kwenye mada yingine basi tunaingia kwenye ulaji mbaya na pia vitam, za kumeza kama ndo tumeambiwa na d mwaka hizi lack of zinc na b yeye kazungumzia kwa mwanamume zaidi sijui kuna mengine siye kama wanawake tunaweza pia kufanya kuweza kuboresha ninihino miili yetu eh, akili zetu tuweze kuwa pamoja na wapenzi wetu mm-hmm. ah, kwenye ulaji minaona ni kula tu mlo um, mlo kamili you know? mm-hmm. that, for inavyofikiria sijafanyia mm-hmm. uchunguzi u- u- zaidi meybi hiyo mm-hmm. kama ya, kula mlo kamili kwa sababu oso na kufanya mazoezi mm-hmm. tachangia hivi viwili no. kula mlo kamili kwa sababu mtu kila mlo kamili m unakuwa kkama okay. mm-hmm. ni hiyo zinki itapatikana kama hiyo vtamibc itapatikana kama unakula una, una mlo kamili mm-hmm. kwao mikhapo ntachangia kwamba ule mlo kamili na mazoezi mazoezi pia ni muhimu asabu mm. unakuwa kwa hio mazoezi mazoezi na uwe okay. yeah. na lishe nzuri yeah. mm. kwa sababu kila lishe nzuri kwa vyovyote vile hizi vtami zingi kama ndio hiyo vitamin aut au kwa mwanamke kuna tami zinahitajika utazipata kutokana na huo mlo mm, kabisa yeah na na tunakuta tuna siye kama wanawake tuna mengi tunayoyafanya kwanzia tunapoamka mpaka tunapolala mm-hmm. watoto wanatusubiri sie huyo mume mwenyewe anatusubiri sie nyumba inasubiri mm-hmm. na kama mwanamke una kazi kazi inakusubiri mm-hmm. kwa hiyo unakuta ah, mtu hata ukifika ile ule wakati ah. e hey, umechoka b pengine na hizo vtamin vita, zinazohitajika hazipo huna na hiyo t ya ya ya kufanya hizo exercise mazoezi mm-hmm. huna mazoezi yako ni ile mm-hmm. ja, kudu, me, mekua nimefija deki nimefuta vumbi okay, nimepeleka watoto sukuli nimekwenda kazini hiyo yako lakini zoezi mtu ukiamka tu dakika like, kumi kumi na tano ukifanya zoezi linaleweka ni zoezi mm, pia sio lazima iwe iweou kabisa yeah, ni kupeleka yeah. mtoto na <inaudible> kurejesha skuli zoezi pia mm. faamu zile mm. uh, muhimu uko uko uh, uh, maanake una, una, unafanya kitu uh, sindio kwamba unapotoka kupeleka watoto a ukirudi ka unatembea umefahamu yote ni mazoezi kupanda nyumba kuona nyumba chini na juu kwa sababu kuna vitu mazoeziambao unaeza kufanya kamba unafanya mazoezi lakini kutokana na mieli yetu vile inazoea unafika mm-hmm. wakati inakuwa ile niakwaiyomefahamu Mm-hmm. kwa hiyo unapohisi sasa hii mwili wangu ushazoea hii, uh, nini rtini yangu badilisha kidogo umafahamu ndo hapo unapokuja hata mm-hmm. lakini haya unaoafanya saingine kwenda kurudi au siku nyingine ikiwa kuna imeingezeka katikai katika, katika tini yako ile tayari mm-hmm. pia mfa ikiwa unakwenda kwa miguu lakini sio ka gari alafu tena ukasema unarudi ukasema umefanya ma, mazoezi mm-hmm. eh. mm. mm. kwahio tu, tuwe na, na pia mazoezi ya akili taka kuzungumzia mazoezi ya akili mtu mm-hmm. mm-hmm. kama unajijua mwenyewe wewe unaa vipi unajua kuna kuas mm-hmm. na pia kuna ile mimi kama mimi tuseme mi inasema mimi kama khadija mazoezi yangu ya akili ni nini nini nachopenda kuchangamsha akili yangu sawezi kukaa nikasema nikitizama mchezo ndo nachangamsha akilitizama okay, okay. eh? uh-huh. so nabidi nitie kizungu hapo what mind, uh, ambazo mi inaweza kutumia uh-huh kuboresha akili yangu ifunuke iwe zaidi i, iko sharp ikohakwasababu okay. kwenye mambo ya mapenzi pia you need to be huwezi kuwa kwenye mambo ya mapenzi na umechoka akili mm-hmm. umechoka mwili wako umechoka wewe akili mm-hmm. imechoka kwa hiyo wee uko pale mm-hmm. just kutekeleza <laughs> mii mm-hmm. nikapa nataka kutegeleza hii dut imalizike minutes kuisha ni tafute jingine nifanye kama ni kulala nitalala au kama i jingine nilifanye kwa hiyo inakuwa ile ileti yako yoile yoi, siku si kuwa umei umeiweka mm-hmm. mimi hichi kitu ni priority, na itakifanyia kai nakwa kifanyia mm-hmm. kazi nakifanyia kazi kiakili nakifanyia kazi kia mwili mm-hmm. na wangu o uko, uko, uko freh uko tayari kwa kile kitu nguvu zote unaweka mm-hmm. yeah. hapa mm-hmm. na unakuta mentalit nyingi ziko hivyo ah baadaye ah kwa hiyo hata ile motivation haipo mm-hmm. kweli mm-hmm. watu wengi wako hivo mm-hmm. na hasa pia inakwenda na egi pia kwa sababu gani tulivyokuwa wakati tuko kwenye ishirini umefahamu eh? mm-hmm. na sasa hivi mm-hmm. tofauti umefahamu hata ile dan ya hilo jambo ilikuwa ni tofauti mm-hmm. tunakuwa wakubwa umefahamu tunakuwa mm-hmm. kidogo tuna, ikiwa labda tulikuwa tunafanya umefahamu sasahivi kunaanza kupunguza lakini sasa kupunguza kwenyewe tunahitaji pale tunapofanya ifanyike umefahamukwahiyo kwahiyo kutokana na age pia anafikiria pia inabadilika ho wanasema kila kuwa mkubwa inatakikana kwamba ufanye kabisa mfahamu. lakini ile ile starehe mlikuwa mkiifanya wakati mko wadogo mlikuwa mkifanya kijanja ki, ki zaidi umefahamu hata umefika ume, ume, ume kileleni hujafika kileleni poa lakini mmefanya me, sijuu menifahamu lakini Mm-mm kila kuwa mkubwa into unakwenda umefahamu bora iwe muda mdogo lakini make k sure kwamba nimefika kileleni umefahamu mm-hmm. alafu tena unapofika tena baadaye mkubwa zaidi kwamba okay, even if i have it, oh, nini mara moja kwa wiki lakini najua ile mara moja yenyewe mi paka nafika umefahamu kwa hiyo inakwenda na ile iwe nzurii mwanzo alikuwa ni idadi kweli ukitazama miaka ya uko nakama kowazimu mnafanya lakini sasa unakuta inakwenda mpaka badaihii ni starehe kwao starehe akili yangu mwili wangu kila kitu inabidi ikiwe engaged mefaham ni pfo vizuri kwayo pale ni nakwendamefahamu mm-hmm. unachukua muda mefaham yan azidi mm-hmm. kunoga na ndio pale mara nyingi hapa na nat ulousemi watu wanaosema kwamba mwanamke kwa, kwa jezaa awezi kufika kilele cha pili mefaham kwa sababu yani mwanzoni unafanya tu just ile kwamba umefanya mafahamu lakini baadaye labda labda umeshazaa hata u kama hujazaa lakini baadaye akilisha kua unapofanya hutaki kupoteza muda wako kwamba nimefanya faaeuaahaya pia zimekuondoka <coughs> ayazimekuondoka kwasababuro alisema wanawake <coughs> kuzungumza <coughs> umefahamu wanakuwa <coughs> na haya fulani <coughs> <coughs> <gibu> wanakuwa wanahisi uh, wefanya tu is ukimaliza poa kusemanapofaeflabda mwenzako atakutafsiri vengine efhapenginelakini tayari ule woga ambao nao au haya fulani unahisiwah uh, afanyethata kma nimewanawake mm-hmm. mm-hmm. <gibu> tujaribu ku ubadilika kwenye hapo umefahamu hata kama huwezi kufungwa mumwa kusema kama hapo sendelea hapo hapo hapo, hapo, hapo, hapo, hapo naona raha basi s buna umefahamu ishara lakini mtu akiwa mume wako kani uone haya ah, ah, watu wanaona haya kuna watu waknawauma siku nyingi <laughs> sema <mi-elea mwaseleli>. <laughs> kitu, kitu, eh, eh. kitu mimi haya eh. zilimtoka nlipoza eh. mtoto wangu wa kwanza sastilikuwa okay. mw, nazo kuiuwa kuna eh. kiji, lakini eh. nilikuwa kama vile nimefululiwaunaonaunapatne fulani hivi kisha mm-hmm. tena siku zikiendelea una mm-hmm. unaongeza kwa zile hayo haya zinapungua mpaka zinapungua. mwenyewe sasa unakuwa sasa ta vile ukizungumzia kile kitu unakuwa mm-hmm. una, una kwa miimesita miici kukisema au mimiichi mm-hmm. kumuuliza mwenzangu mm-hmm. kwa sababu usite hivi vitu kwa sababu kuna mm-hmm. kitu kimoja siye tunakuwa tunafanya mimi kukisema hichi kitu mm. au mimi kumuuliza mwenzangu kuna mm. kama tujitabu vibaya mm. kuuliza au aitakuaaa ah, nitafsiri hivi yeah. mm-hmm. mm. Mm. lakini inasaidia sana sana sana sana chagua watu wako mnot aiahuendeou fomthenoa na <otu> wako <laughs> Yeah, yeah. umejuahichi mm -hmm. kitu nataka mm -hmm. kuwa. i want to grow. Mm -hmm, And for me mm -hmm. to grow kuwakizungu mm -hmm. yeah. nitajifunza vipi nijifunue mm -hmm, mm -hmm. uh, biwahida kama alivyozungumza pale kuna watu wengine wanakuwa na <laughs> wanaona haya umefahamu hmm. sifkiri kama hmm. eh, inakuwa haya watu wanaona haya kuna watu wanafanya hilo tendo mtu na mume ambao tayari wamesha labda miaka kumi bado kila mmoja hamjui mwenzake maumbile yake alivyoks eh. oh, yani eh, wanaingiliana umana... chini ya duvet yakwenye iza zimataazimataa mtuakuna watu bado wako ile <laughs> lakini mume sio mtu wa kumwonea haya wala mke kwasababu yni mm-hmm. ni uko katika uhusiano mpaka kufa ndo tunavo inatokezea ikiwa watu wameachana wameachana lakini inabidi zile haya huzieke pembeni mm-hmm. mfaa yeah. na nto kuna watu wengine huwa wanatumia vitu umefahamu kuna watu wengine hawataki kutumia vinywaji alcohol au ii mm-hmm. laitakuta faam wanatumia mm-hmm. kitu ambacho labda obviously obouhata mm-hmm. kungu kuna mm-hmm. kitu anaita kungu ileu yeah, yeah, yeah, anaita nini wanafanya ta yeah. kinywaji sangine mtu kwake tu anakunywa ile f mpaka kunafika wakati tayari anakuwa yuko sawa lakini mwanzoni anakuwa mm, yuko mm. eh. hayahizi uh, you know, ambazo zina no mm-hmm. mm-hmm. wweua kabisa kwa hio kuna mambo mengine ulikua pengine utakuwa kwenye katika zile haya unasahau mm-hmm. mm-hmm. mm-hmm. unasahau kabisa nkujachianauachia mm. unamwachia yule okay. mfunzi wako af- ah. ii hapa nataka nifanye hivi si tnazimetaa Ah ah ah ah. no inabidi umwachie mwenzio hiyo sawa vinywaji na hiyo ni nini niniimesema Am, ambazo ai mm-hmm. kama waislamu mm-hmm. tunajua siyo ruhusa kunywa alohol lakini mm-hmm. kuna mambo mengi kuna mambo mengi y ambayo inaa ambayo yanaweza kumfanya mtu waa pia vyakula mm-hmm. f yeah. eh, kwenye mm-hmm. sehemu ya mtu mm-hmm. Ino, ina boost mengi ina boost, yeah. eh hivi vi vyakula vyetu tunavovua tu tunavolima vinasaidia mm-hmm. tu na ni kuwa nae na iya kuhusu hicho kitu Yeah, na unapokuwa na ilo tatizo inabidi uji, ujielimishe umefaham mm-hmm. unajieliisha ukija kuhisi kama mimi niko na hilo tatizo kwa sababu sangine kuna wakati mtu hujisikii kufanya chochote lakini unakuta mwenzako ndio siku hiyo yeye anamzuka fumzuka huwezi uh, kuingia katika hilo pambanoumeingia in alafu mm-hmm. unakuta kila kitu kitukimelala kila kijaribu mwafamu basi kwa hiyo inakuwa inakuwa ngumu sana inakuwa ngumu kwao vipi unajitayarisha ni kweli na saa ingine time kwa Una... sababu kuna ile ya kwamba mtu anakutayarisha toka asubuhi labda unajua leo its on kuna kuna <laughs> mechi kali mwefamu eh? Mm-hmm. unajua unaanza kutayarisha akili yako mapema unatayarisha chumba na kila kilakila lakini kuna kwamba unakuja tul mwenzako katoka huko ka, kavutiwa anajua okay. niko na mke wangu nyumbani asina haja kutoka madenda nje anakuja zake ndani sasa we mke skoumehufikiri kabisa kama labda siku hiyo a sasavipi mm-hmm. unaamsha majeshi yako na wewe kusema okay. mm-hmm. mechi mm-hmm. ikoeli mm-hmm kwaho vii tunajiamsha pia inawezekana hmm. kuwa ngumu lakini inabidi to, to alafu tena isiwe kama labda wewe uko pale hmm. just kwamba fanya ukimaliza unajua ile kwamba umekaa tu ukasema fanya ukimaliza basi ile ni mbaya hmm. sana hmm. hata kama labda hujisikii hmm. jaribu kuengji kidogo umefahamu kesi kwamba yule mwenzako kwa anapofanya apate ndo apo sisi wanawake selfish sana ni wanaume sana mm-hmm. kweli kwa sababu sisi hata kama hivo tuta umefahamu hivi na hiviafuai poa ndo sijisikii siku ambayo sijisikii lakini ntajitahidi hivo hivo kama ntapanda juu ya kitanda vizuri umefahamu ntajitayarisha vizuri umefahamu lakini sijisikii nafanya for the sake of mwenzangu tayari kishanipa yenyewe kanipa dakika za mwisho tu mefahakwa yeah, yeah. yeah. unaweza ukajiandaa uka lakini sasa wanaume wasipojisikia wao sawingine hata wakutizamie eh? mm-hmm. Ilakuwa... sisihatuna eh, jinsi hmm. mm. kweli lonalolizungumzia nafurahishaa mm. mm. mnakuja kukuta sasa tena ndio kuna hizo dawa za kubuchi mwanamme um, aweze kulonjea ku... viti manake kuwa kile kitu wow. kile kitu endelea kwa muda mrefu ndio kwa nani doka mwak alizungumzia kuhusu hizi dawa za kubusi akawa yeah. anazungumzia akasema ah jamani samtimes siyo lazima hii ni ka anajua saa mimi njionkwa mm-hmm. akini unajua kukuta wanaume wengine wako sawa mm-hmm. laini ime prese ile sasa ya kuwa mimi sasa ni, mm-hmm. ni, ni, niweze kuwa One hour nafika na, na, na mpenzi wangu mm. aa nitumie haya madawa mm. lakini anapotumia dawa ile bihadija anaweza ku, ana, kufika lisaa mi sifikirii mi nafikiria wanakosea kuchukua, mm-hmm. ze, kuchukua ya, hizo nfmhn ambazo wanazisikia nje kuzichukua vizuri mm. umefahamu kwa sababu yani <laughs> Wow. mwanaume kwa, kupata nini, kwa ha, nini, na ile on kwa muda wa lisaalizima g umefahamu mwisho mm-hmm. wa habari mwanamke utachunika ujeupige kelele siku ya pili ukimbie umefahamu ni kwamba lile tendo lenyewe kulistretch umefahamu kama mm-hmm. utaanza labdat na mdomo tu mwanamke amefika ame, ame kileleni then baadae akienda akajisafisha karudi tena nakua pale kama ni mpya mefaham mm-hmm. eh, unasema labda wache sasahivi nijaribu sio nijaribu nifanye na ujuzi wangu wa mkono natumia vidole vyangu labda hichi na hichi unafanya mwenzako anaenjoi ha, amefika kileleni tena umefahamu then baadae unasema sasahivi natumia mashine yangu umefahamu mm-hmm. au kusema naanza na mdomo then baadaye natumia mashine alafu natoa umefahamu wakati bado uko na fa unaanza na vidole alafu unaweka tena unatoa umefahamu unaendelea kwahiyo unakuwa unacheza vile kile kitu kinakuwa kina kina kinakuwa na tesi ya tofauti alafu tena kina last kinaasg umefahamu kwahio ukitizama ile unakuta mtu kavuta lisa kwa sababu gani yeye Mm-hmm. hajafika kileleni mwanamme hakuwa selfish kwamba i raha ya kwangu pekeangasai kwa mwaname akiwe katika akili yakenfanya anasikiliza zile fling zake bila fanyavle mwishoakili ake namwambia sahvinaefikklelen anafika kll uwacha ni fanye wakati naasiliana na, na mwenzangu kwa hiyo ataanza na mdomo baadaye katia mashine kidogo katoa kaenda na kidole umefaamu lakini wakati ametoa kwa sababu yuko into it hawezi awezi kuenda umefamu mm-hmm. awezi kuenda flat, kwa hiyo anatoa baadae tena anaweka mashine tena kwa anapampukwa mashinemefam anatoa anakwenda na kidole kidolekwahiyo Anakuna... lile tendo lenyewe linakuwa limejivuta malisaa mm. mm. na lisa inakuwa mtu hakuna anaochoka hakuna anaoboreka kwa sababu yani tayari is involved on mambo mawili matatu at the same time nitaka <coughs> kujaliza hapo kidogo bituma huhusu ambazo utakuta uh-huh. wanawake uh-huh. wengidanganyaa sasa khadija unaniuliza mie personal kama nimeshawahi au <laughs> <laughs> <laughs> a <laughs> <laughs> <laughs> mi niko pia nikolti <laughs> <laughs> kwasababu <Chuka>. eh, <laughs> <Mimie, laughs> nimefanya lakini sikufanya kwa kuwa labda mimi nimechoka amanifahamu mm. nimefanya kwa kumfanya kum kumfanyale mwenzangu ahisi kama amenifikisha <laughs> Mm-hmm. kwa sababugani ilimuhisi kwamba lisiku alikuwa amechoka na wanaume wengine wingi wakichoka ndo anakuwa wako mm-hmm. au iliwakichoka mm-hmm. e ndo wanazidi kuwa kama endawazimu kwa hiyo uh, tendo lilikwenda lilikwenda kiasi kwamba kafika kafika mwanzo kabla ya mimi o, o, manake namuhisi na kama ndo anafika kwa hiyo na mimi ahathe kwamba tumefika wote pamoja kwaoekila ye, yes. <laughs> mwanamke nihakuna moja hatufanya hiyoingiwa kila moja na sababu zake bihadija akasema eh, sangiwa unajisikia umechoka kwa hiyo to call it off kwamba waoama okay, <laughs> <White flag. laughs> <laughs> <laughs> <laughs> kui <Kereka> chakufanyasi <laughs> kitu kizuri cha ja kufanya. Yeah? Eh, <laughs> ja kufanya lakini ikizungumzia mm. ishu hii uh, mm. ya ya ya mi inahisi sisi kama wanawake mm. tunakuja kukuta sometimes in mm. tunajikuta inabidi Kamu, mm. uli, uli, uli, wasi, mm-hmm. kama l ulivyosemaa ile hiyo sikuaiiv no mie nahisi tuendelee sageni ikiwa mimi siku zote nafikishwa sitaki yule mwenzangu ajisikie vibaya siku ambaye ajanifikisha kwa hiyo kumjulisha kama nimefika lakini kwa watu ambao labda siku zote hafiki umefahamu mm akafeki kwamba vile kwaiyo anajiharibia zaidi kwa sau yule mtu hatufanya jitihada au ku, ku, kuleta ujuzi mpya mm. kwa sabuikiwa mm. mwanamke hafiki kila siku maanaake panahitajika ujuzi mpyawanakwa hiyo nafikiria itegemee na kesi yenyewe ikiwa hufikishwi kila siku inabidi umjulishe tu ni tatizo na inabidi ujuzi mpya upatikane hmm. lakini kwa mwanamme anakuwa hajui mwanaume anakujua hajui kama unafeki jamaniiloenawawa <laughs> <neno, nano. laughs> na kaa zao kimya yenyewe haipo kusamu, kwa sababu <laughs> unaoti na mwenzako na si kam mm. unamfikisha unamuona utaweza kujua kwa sababu yani tuliambua kilele cha pili utaanza kupiga kelele utaita majina umefahamu mpaka mwisho utaipamwisho utakoroma <laughs> uta <sita>, uta <laughs> icho kilele cha pili its itstu kwa sababu that hata ukifika ksho nguvu huna umebaki tu nakoroma tu a <laughs> kunyonya <laughs> kidole ananyonya umefahamu <laughs> <laughs> ya yeah. mm-hmm. lakini kwa mtu ambaye labda ha- hafiki yani yeah. Aume, mwanaume hamsomi yule mwenzake mwe, wakati ana, anafanya lile tendo kwasabu inabidi kusomana unaweza ukamtizama mwenzako tu usoni umefahamu mm-hmm. akakupa ishara ukahisi yes hapa nafanya mm-hmm. ndivo lakini mm-hmm. sa ingine ikiwa wee ndo mekaa ndo mmezima taa kama watu wanavyozima wameingia mm-hmm. chini ya duvet mfahamu hakuna mm. hakuna sauti hakuna mazungumzo huwezi sisi yeah. mm. mm. oh, wanawake uh, tukuwe na mili yetu maanake unapata mara zingine uh, mm. chanzo pia za ya ku gm kwa wanawake wengine ni juu hawataki tena kujaribu staili tofauti maanake ukouko mm-hmm. sijui haupendi mwili wako na mi uh, kenye najua wanaume wanapenda unaona mwanamke ukikua jinsi ulivyo mm-hmm. kama ni mahali haupendi but uko na mwili wako utamtembelea hivo uchi si unajificha tu kila wakati pia hiyo uh, itaweza saidia sana. Uh, wan- sana kwa sisi wanawake kusifiana si nmwanamne piakusifiana itembea nini Oh, yeah. mtu positive mbili pale mm-hmm. palehatusemi yeah, si, tudanganywe au udanganye mpenzi wako lakini taaii kama wazungu anavyosemaa mm-hmm. unamjenga yule mtu na pia unamwambiana pia ilemke mm-hmm. yeah. eh, wangu uanze mazoezi na vipi in a positive way ili na yule mtu aweze kujipenda zaidi mm-hmm. na kujua kuwa yule yule mpenzi wangu ananipenda hivi hivi nilivyo kama nimezaa kama nime nimezaliwa nime hivyo sio sote ni ma nani mananina mabionse na manani kuna kila mmoja alivyoumba Mm-hmm. na saote mm-hmm. hatuna pesa ya kwenda hizi mm-hmm. sajari kutengeneza mili kakuwa, eh ya kufurahisha mm-hmm. vile so eh, pia wanaume wanafaa wa appreciate kuwa mwili wa mwanamke unaenda ukibadilika vile ulikuwa mm-hmm. jana sivo utakuwa leokabisa yeah. mm. mm. yeah. yeah. jamani yeah. kuna jingine ilolote la kuongeza n no? bituma umeenda kimya haya jamani kama hamna lingine la kuongeza tumezungumzia mengi tumezungumzia mengi na na tarajia zote tutaondoka mm-hmm. hapa tunafunza moja Hello. Ah. Oh. Let's kafutaiaa nio nilikuwa na funga tena kwa kusema kusemahino tujue mi yetu tujue kuwa pia zina wenzetu na hiitusomane ni kabisa na kila siku ni funzo ya kila siku ni fuzo tuzungumze tuzungumzi mishane tueleweshane kwa kuna mengi hatuyajui kuna mengi hatuyajui tusome tuulize mswala na tusiwe tuwe tumejiweka tu kwa sisi mimi hivi hivi ndo ninavyojua na ndio hivi hivi tujiboreshe sasa lazima tujifunze mapya isiyo ya yale yale tu ambayo ya kila siku jamani mm. hasanteni sana nimefurahi furahi kujumuika na nyiye tumezungumza mengimie binafsi eaimejifunza mengi kama wanaosema a kwa hiyo ni uno itaweza kufanya episodi ya tatu kwa mada mm-hmm. nyingine tofauti kama mina, mada yoyote mnahisi nyie mnataka izungumziwe mm-hmm. e, ukumbi uko wazi kwa tan yotea tuma anataka kuzungumzia ili halikadhalika iana biwahida kwa hiyo mimi ntakuachieni kusema wapezi wangu senteni Oh, na karibuni sana aanekk baibai nawapendeni nwa kb ni mimi shamte shukran sana